GIẢI QUỐC TẾ

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 29/03/2018

GiảiGiờĐội nhàKết quảĐội khách
CZEU19FT
 
0 0   Bohemians 1905 U19
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
 
Teplice U19   0 0
0 0 
TBN3FT
[B-14]
0 0 [B-14] Real Union Irun
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-2]
Real Sociedad B [B-2] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-13]
0 0 [B-13] CD Izarra
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[B-11]
SD Amorebieta [B-11] 0 0
0 0 
AUSAFT
[8]
3 0 [8] Perth Glory
3 0 
FT
2-3(0-3)
(0-3)
[1]
Sydney FC [1] 0 1
0 1 
IRNAFT
[10]
0 0 [10] Gostaresh Folad
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Sanat-Naft [8] 0 0
0 0 
IRNAFT
[15]
0 0 [15] Naft Tehran
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[3]
Esteghlal Tehran [3] 0 0
0 0 
DENBFT
[10]
0 0 [10] Roskilde
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
Nykobing Falster [7] 0 0
0 0 
DENBFT
[8]
0 0 [8] Thisted FC
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[6]
Fredericia [6] 0 0
0 0 
DENBFT
[4]
0 0 [4] Viborg
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
Skive IK [12] 0 0
0 0 
DENBFT
[11]
0 0 [11] Brabrand
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[5]
Herfolge Boldklub Koge [5] 0 0
0 0 
DENBFT
[3]
0 0 [3] Vendsyssel
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[2]
Esbjerg [2] 0 0
0 0 
UZBAFT
[11]
3 0 [11] Sogdiana Jizak
3 0 
FT
1-3(0-0)
(0-0)
[10]
Qizilqum Zarafshon [10] 0 1
0 1 
EUW17VLFT
[18]
0 0 [18] Hungary (w) U17
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[15]
Serbia (w) U17 [15] 0 0
0 0 
EUW17VLFT
[8]
0 0 [8] Italy (w) U17
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[21]
Czech Republic (w) U17 [21] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-1]
0 0 [B-1] Athletic Bilbao B
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[B-8]
Barakaldo CF [B-8] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-6]
0 0 [C-6] CF Peralada
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[C-11]
Ontinyent CF [C-11] 0 0
0 0 
ICELCFT
[B-1]
0 0 [B-1] KA Akureyri
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[D-1]
Grindavik [D-1] 0 0
0 0 
FINCFT
[E-2]
0 0 [E-2] Inter Turku
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[C-3]
Ilves Tampere [C-3] 0 0
0 0 
DENBFT
[1]
0 0 [1] Vejle
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[9]
Fremad Amager [9] 0 0
0 0 
IRNAFT
[1]
0 0 [1] Persepolis
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[4]
Saipa [4] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-13]
0 0 [A-13] Gavorrano
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[A-15]
Cuneo [A-15] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-12]
0 0 [A-12] Pro Piacenza
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[A-16]
Arezzo [A-16] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-16]
0 0 [A-16] Pontevedra
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[A-3]
CF Talavera de la Reina [A-3] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-18]
0 0 [A-18] CD Vitoria(SPA)
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[B-10]
Leioa [B-10] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-17]
0 0 [A-17] Arenas Club de Getxo
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-7]
UD Logrones [B-7] 0 0
0 0 
FINCFT
[E-1]
0 0 [E-1] Ekenas IF Fotboll
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[C-1]
Haka [C-1] 0 0
0 0 
FINCFT
[B-2]
0 0 [B-2] SJK Seinajoen
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[D-1]
Honka Espoo [D-1] 0 0
0 0 
FINCFT
[D-2]
0 0 [D-2] HJK Helsinki
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[A-1]
KuPs [A-1] 0 0
0 0 
CROAFT
[7]
0 0 [7] Rudes
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[9]
Istra 1961 Pula [9] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-17]
0 0 [A-17] Pistoiese
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[A-9]
Viterbese [A-9] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-10]
0 0 [A-10] Giana
0 0 
FT
2-4(1-1)
(1-1)
[A-3]
Pisa [A-3] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-1]
0 0 [A-1] Alessandria
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[A-8]
Lucchese [A-8] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-2]
0 0 [A-2] Carrarese
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[A-11]
Piacenza [A-11] 0 0
0 0 
ISRBFT
[12]
0 0 [12] Hapoel Marmorek lrony Rehovot
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Hapoel Hadera [2] 0 0
0 0 
ISRBFT
[16]
0 0 [16] Ironi Nesher
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[13]
Hapoel Petah Tikva [13] 0 0
0 0 
ISRBFT
[9]
0 0 [9] Hapoel Kfar Saba
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[11]
Ironi Nir Ramat HaSharon [11] 0 0
0 0 
ISRBFT
[1]
0 0 [1] Hapoel Tel Aviv
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[14]
Hapoel Ramat Gan [14] 0 0
0 0 
ISRBFT
[15]
0 0 [15] Maccabi Herzliya
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[6]
Beitar Shimshon Tel Aviv [6] 0 0
0 0 
ISRBFT
[7]
0 0 [7] Hapoel Afula
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[8]
Hapoel Bnei Lod [8] 0 0
0 0 
ISRBFT
[3]
0 0 [3] Hapoel Katamon Jerusalem
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Maccabi Ahi Nazareth [5] 0 0
0 0 
ISRBFT
[10]
0 0 [10] Maccabi Ahi Nazareth
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[4]
Hapoel Rishon Lezion [4] 0 0
0 0 
EUW17VLFT
[45]
0 0 [45] Romania (w) U17
0 0 
FT
0-8(0-1)
(0-1)
[9]
Portugal (w) U17 [9] 0 0
0 0 
EUW17VLFT
[4]
0 0 [4] Netherlands (w) U17
0 0 
FT
4-2(2-2)
(2-2)
[16]
Belgium (w) U17 [16] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[19]
0 0 [19] Unterfohring
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[4]
SV Schalding Heining [4] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[8]
0 0 [8] Schweinfurt 05 FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[17]
TSV 1860 Rosenheim [17] 0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   BFC Viktoria 1889
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
Wacker Nordhausen   0 0
0 0 
MARAFT
 
0 0   Renaissance Sportive de Berkane
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
RCOZ Oued Zem   0 0
0 0 
ITBFT
[11]
0 0 [11] Carpi
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[22]
Ternana [22] 0 0
0 0 
ITBFT
[15]
0 0 [15] Avellino
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[2]
Parma [2] 0 0
0 0 
ITBFT
[9]
0 0 [9] Foggia
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[21]
Pro Vercelli [21] 0 0
0 0 
ITBFT
[7]
0 0 [7] Cittadella
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[10]
Spezia [10] 0 0
0 0 
ITBFT
[3]
0 0 [3] Frosinone
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[5]
Venezia [5] 0 0
0 0 
ITBFT
[1]
0 0 [1] Empoli
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[12]
Salernitana [12] 0 0
0 0 
ITBFT
[20]
0 0 [20] ACD Virtus Entella
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[4]
Palermo [4] 0 0
0 0 
ITBFT
[16]
0 0 [16] Brescia
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[17]
Pescara [17] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-6]
0 0 [A-6] Livorno
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[A-4]
Monza [A-4] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-7]
0 0 [A-7] Pontedera
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[A-5]
Robur Siena S.S.D. [A-5] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[17]
0 0 [17] Gillingham
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[23]
Milton Keynes Dons [23] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[2]
0 0 [2] Blackburn Rovers
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[11]
Bradford City [11] 0 0
0 0 
MARAFT
 
0 0   Raja Casablanca Atlhletic
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Olympique de Safi   0 0
0 0 
BDNAFT
[13]
0 0 [13] Aves
0 0 
FT
1-4(0-0)
(0-0)
[15]
Vitoria Setubal [15] 0 2
0 2 
COLCFT
[22]
0 0 [22] Llaneros FC
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Barranquilla FC [4] 0 0
0 0 
PARAFT
[5]
0 0 [5] Independiente F.B.C.
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[3]
Libertad [3] 0 0
0 0 
COLAFT
[7]
4 0 [7] Patriotas FC
4 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[19]
Boyaca Chico [19] 0 4
0 4 
COLCFT
[3]
0 0 [3] Deportivo Pereira
0 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
[6]
Cortulua [6] 0 0
0 0 
CRCAFT
[5]
0 0 [5] Guadalupe FC
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[3]
Alajuelense [3] 0 0
0 0 
COLAFT
[6]
5 0 [6] Deportiva Once Caldas
5 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[9]
Millonarios [9] 0 3
0 3 
COLAFT
[14]
0 0 [14] Jaguares de Cordoba
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[16]
Atletico Bucaramanga [16] 0 0
0 0 
COLAFT
[15]
2 1 [15] Alianza Petrolera
2 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[18]
Deportivo Pasto [18] 1 3
1 3 
DUC4NHoãn
 
0 0   SV Rochling Volkling
0 0 
0-0
 
SV Elversberg   0 0
0 0 
DUC4NHoãn
 
0 0   TuS Koblenz
0 0 
0-0
 
VfB Stuttgart II   0 0
0 0 
DUC4BAHoãn
[14]
0 0 [14] VfR Garching
0 0 
0-0
[9]
FV Illertissen [9] 0 0
0 0 
DUC4BAHoãn
[3]
0 0 [3] VfB Eichstatt
0 0 
0-0
[10]
TSV Buchbach [10] 0 0
0 0 
DUC4BAHoãn
[12]
0 0 [12] FC Pipinsried
0 0 
0-0
[15]
Wacker Burghausen [15] 0 0
0 0 
DUC4THoãn
 
0 0   SC Verl
0 0 
0-0
 
Rot-Weiss Essen   0 0
0 0 
DUC4BAHoãn
[11]
0 0 [11] FC Augsburg II
0 0 
0-0
[5]
FC Memmingen [5] 0 0
0 0 
DUC4BAHoãn
[6]
0 0 [6] FC Ingolstadt 04 Am
0 0 
0-0
[16]
SV Seligenporten [16] 0 0
0 0 
GIẢI CHÂU ÂU
© Copyright by tuongthuat.vn - All rights reserved - Trực tiếp lịch thi đấu, kết quả bóng đá đá các giải đấu nhanh nhất