GIẢI QUỐC TẾ

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 26/05/2018

GiảiGiờĐội nhàKết quảĐội khách
NHATCFT
 
0 0   Saurcos Fukui
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Chukyo University   0 0
0 0 
NHATCFT
 
0 1   Tadotso Club
0 1 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
 
Tokai University Kumamoto   1 0
1 0 
NHATCFT
 
2 0   Sakushin Gakuin University FC
2 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
 
Run Mel Aomori   0 0
0 0 
NHATCFT
 
0 0   Arterivo Wakayama
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
 
Honda FC   0 0
0 0 
NHATCFT
 
0 0   Kochi United
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Mitsubishi Nagasaki   0 0
0 0 
NHATCFT
 
0 0   Ban Di Tesi Iwaki
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
 
Sony Sendai   0 2
0 2 
NHATCFT
 
0 0   Nara Club
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
Kanazawa seiryo University FC   0 0
0 0 
NHATCFT
 
0 0   AC Nagano Parceiro
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
 
Niigata University   0 0
0 0 
NHATWFT
[10]
0 0 [10] Nippon Sport Science Universit (W)
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[3]
Kanagawa University (W) [3] 0 0
0 0 
NHATWFT
[1]
0 0 [1] NTV Beleza (w)
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[8]
Vegalta Sendai (w) [8] 0 0
0 0 
NHATBFT
[10]
0 0 [10] Ventforet Kofu
0 0 
FT
6-2(5-1)
(5-1)
[2]
Oita Trinita [2] 0 0
0 0 
NHATCFT
 
0 0   Osaka FC
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
 
Tokuyama University   0 1
0 1 
NHAT3FT
[9]
0 0 [9] Gamba Osaka U23
0 0 
FT
2-4(1-1)
(1-1)
[16]
FC Tokyo U23 [16] 0 1
0 1 
AUSSLFT
[12]
2 0 [12] Sturt Lions
2 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[8]
West Adelaide SC [8] 0 2
0 2 
AUSSLFT
[3]
1 0 [3] Adelaide City FC
1 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[2]
Campbelltown City SC [2] 0 2
0 2 
AUSSLFT
[1]
3 0 [1] Metrostars SC
3 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[10]
West Bay [10] 0 1
0 1 
AUSSLFT
[11]
1 0 [11] Croydon Kings
1 0 
FT
1-3(1-0)
(1-0)
[9]
Adelaide Panthers [9] 0 2
0 2 
AUSQSLFT
[14]
0 0 [14] Sunshine Coast FC
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[7]
Far North Queensland Bulls [7] 0 0
0 0 
NHATBFT
[20]
3 0 [20] Kyoto Sanga
3 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[7]
Yokohama FC [7] 0 1
0 1 
NHATBFT
[8]
0 0 [8] FC Gifu
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[14]
Albirex Niigata [14] 0 1
0 1 
NHATWFT
[9]
0 0 [9] Cerezo Osaka Sakai (w)
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
JEF United Ichihara Chiba (w) [6] 0 1
0 1 
AUSFWPFT
[2]
0 0 [2] Perth Glory (Youth)
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[4]
Perth SC [4] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[13]
1 0 [13] Balcatta FC
1 0 
FT
1-4(0-3)
(0-3)
[1]
Bayswater City [1] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[9]
0 0 [9] Floreat Athena
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[10]
Forrestfield United [10] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[14]
0 1 [14] ECU Joondalup
0 1 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[7]
Armadale SC [7] 1 0
1 0 
AUSFWPFT
[12]
0 0 [12] Subiaco AFC
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[3]
Cockburn City [3] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[8]
1 0 [8] Stirling Lions
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
Inglewood United [5] 0 1
0 1 
AUSQSLFT
[9]
1 1 [9] SWQ Thunder
1 1 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[12]
Redlands United FC [12] 1 2
1 2 
NHATBFT
[16]
0 0 [16] Tokushima Vortis
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[5]
Matsumoto Yamaga FC [5] 0 0
0 0 
NHATBFT
[11]
0 0 [11] Tokyo Verdy
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[21]
Ehime FC [21] 0 1
0 1 
HKGCFT
 
2 0   Kitchee
2 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
 
Wofoo Tai Po   0 3
0 3 
AUSBPLFT
[11]
0 0 [11] Virginia United
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[5]
Centenary Stormers [5] 0 0
0 0 
TQBFT
[11]
0 0 [11] Heilongjiang Lava Spring
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[5]
Shanghai Shenxin [5] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
[7]
3 1 [7] Bayside United FC
3 1 
FT
1-0(1-1)
(1-1)
[10]
Acacia Ridge [10] 1 2
1 2 
AUSBPLFT
[4]
0 0 [4] North Pine United
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[9]
The Gap [9] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
[12]
0 0 [12] Mount Gravatt Hawks
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[6]
Brisbane Knights [6] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[4]
0 0 [4] Brisbane Olympic United FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[1]
Western Pride [1] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[5]
0 0 [5] Brisbane Strikers
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Queensland Lions SC [2] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[7]
0 0 [7] Port Melbourne
0 0 
FT
4-2(1-0)
(1-0)
[11]
South Melbourne [11] 0 0
0 0 
AUSNSWFT
[10]
1 0 [10] Sutherland Sharks
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[6]
Rockdale City Suns [6] 0 1
0 1 
AUSQSLFT
[6]
5 1 [6] Brisbane City
5 1 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[3]
Moreton Bay United [3] 1 4
1 4 
AUSSLFT
[6]
1 0 [6] Adelaide Olympic
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Para Hills Knlghts SC [7] 0 3
0 3 
CZEU19FT
 
0 0   Dynamo Ceske Budejovice U19
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
 
Sigma Olomouc U19   0 3
0 3 
CZEU19FT
 
3 0   Opava U19
3 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
 
Marila Pribram U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
1 0   Hradec Kralove U19
1 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
Teplice U19   0 1
0 1 
CZEU19FT
 
0 0   Frydek-Mistek U19
0 0 
FT
0-6(0-1)
(0-1)
 
Tescoma Zlin U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Brno U19
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
Pardubice U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
2 0   Mlada Boleslav U19
2 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
 
Sparta Praha U19   0 1
0 1 
CZEU19FT
 
1 0   Viktoria Plzen U19
1 0 
FT
4-1(3-0)
(3-0)
 
Banik Ostrava U19   0 1
0 1 
AUSFWPFT
[11]
4 1 [11] Sorrento F.C.
4 1 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[6]
ECU Joondalup [6] 1 2
1 2 
AUSNSWFT
[9]
3 0 [9] Bonnyrigg White Eagles
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[1]
Sydney Olympic [1] 0 2
0 2 
AUSQSLFT
[11]
0 0 [11] Magpies Crusaders
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[13]
North Queensland Fury [13] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[9]
0 0 [9] Dandenong Thunder
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
Melbourne Knights [5] 0 2
0 2 
AUSVPLFT
[13]
1 0 [13] Hume City
1 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[4]
Pascoe Vale SC [4] 0 2
0 2 
HQBFT
[9]
2 0 [9] Suwon City
2 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
Gwangju Football Club [7] 0 0
0 0 
VNBFT
[5]
1 0 [5] Binh Dinh
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Binh Phuoc [8] 0 1
0 1 
AUSNSWFT
[4]
2 1 [4] Sydney United
2 1 
FT
2-2(2-2)
(2-2)
[5]
Marconi Stallions [5] 1 1
1 1 
VNBFT
[4]
0 0 [4] Huda Hue
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[6]
Dong Tam Long An [6] 0 0
0 0 
CZEU19FT
 
1 0   MFK Karvina U19
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Bohemians 1905 U19   0 2
0 2 
ESTAFT
[3]
0 0 [3] Levadia Tallinn
0 0 
FT
6-1(2-0)
(2-0)
[10]
Vaprus Parnu [10] 0 0
0 0 
ESTAFT
[9]
1 0 [9] Viljandi Tulevik
1 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[8]
FC Kuressaare [8] 0 1
0 1 
NHATCFT
 
0 0   FC Ryukyu
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Imabari FC   0 0
0 0 
HQBFT
[2]
1 0 [2] Seongnam FC
1 0 
FT
4-2(1-1)
(1-1)
[6]
Daejeon Citizen [6] 0 1
0 1 
VNAFT
[3]
2 0 [3] XM Hai Phong FC
2 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[4]
Sanna Khanh Hoa [4] 0 0
0 0 
VNAFT
[9]
0 0 [9] Hoang Anh Gia Lai
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[11]
Song Lam Nghe An [11] 0 0
0 0 
VNAFT
[5]
0 0 [5] Quang Nam
0 0 
FT
5-2(3-1)
(3-1)
[14]
Nam Dinh FC [14] 0 0
0 0 
THAFT
[6]
0 0 [6] Chiangrai United
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[9]
Nakhon Ratchasima [9] 0 1
0 1 
CZEU19FT
 
0 0   Slovacko U19
0 0 
FT
1-5(1-3)
(1-3)
 
Slavia Praha U19   0 0
0 0 
THAFT
[2]
0 0 [2] Buriram United
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[18]
Air Force Central [18] 0 0
0 0 
THAFT
[11]
0 0 [11] BEC Tero Sasana
0 0 
FT
6-3(4-0)
(4-0)
[16]
Navy FC [16] 0 0
0 0 
THAFT
[14]
0 0 [14] Sukhothai
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[7]
Ratchaburi FC [7] 0 0
0 0 
TQBFT
[7]
0 0 [7] Meixian Hakka
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[1]
Wuhan ZALL [1] 0 0
0 0 
GHQGFT
 
0 0   China
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Myanmar   0 0
0 0 
FINAFT
[4]
0 0 [4] Lahti
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
Vaasa VPS [6] 0 0
0 0 
FINAFT
[9]
0 0 [9] SJK Seinajoen
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[10]
IFK Mariehamn [10] 0 0
0 0 
FINAFT
[8]
0 0 [8] Inter Turku
0 0 
FT
3-3(1-2)
(1-2)
[2]
RoPS Rovaniemi [2] 0 0
0 0 
FINAFT
[1]
0 0 [1] HJK Helsinki
0 0 
FT
3-2(0-1)
(0-1)
[5]
Honka Espoo [5] 0 0
0 0 
FINAFT
[7]
0 0 [7] Ilves Tampere
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[12]
TPS Turku [12] 0 0
0 0 
FINAFT
[3]
0 0 [3] KuPs
0 0 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
[11]
PS Kemi Kings [11] 0 0
0 0 
THAFT
[13]
0 0 [13] Pattaya United
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[4]
Muang Thong United [4] 0 0
0 0 
THAFT
[10]
0 0 [10] Suphanburi FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Prachuap Khiri Khan [5] 0 0
0 0 
THAFT
[17]
0 0 [17] Ubon UMT United
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[15]
Bangkok Glass [15] 0 0
0 0 
THAFT
[8]
0 0 [8] Chonburi Shark FC
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
Port FC [3] 0 0
0 0 
VNAFT
[1]
0 0 [1] T T Hanoi
0 0 
FT
4-3(2-2)
(2-2)
[7]
Thanh Hoa [7] 0 0
0 0 
SINAFT
[7]
0 0 [7] Young Lions
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[6]
Singapore Warriors [6] 0 0
0 0 
SINAFT
[3]
0 0 [3] Home United FC
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[5]
DPMM FC [5] 0 0
0 0 
GHU21FT
 
0 0   England U21
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
 
China U21   0 0
0 0 
ESTAFT
[4]
0 1 [4] Trans Narva
0 1 
FT
2-4(1-1)
(1-1)
[2]
FC Flora Tallinn [2] 1 0
1 0 
GEOAFT
[3]
0 0 [3] Chikhura Sachkhere
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[7]
Lokomotiv Tbilisi [7] 0 0
0 0 
LATAFT
[2]
0 0 [2] Spartaks Jurmala
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[8]
FK Valmiera [8] 0 0
0 0 
THAFT
[1]
0 0 [1] Bangkok United FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
Chainat FC [12] 0 0
0 0 
UZBAFT
[9]
0 0 [9] Kuruvchi Kokand Qoqon
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[8]
Qizilqum Zarafshon [8] 0 0
0 0 
UZBAFT
[2]
0 0 [2] Navbahor Namangan
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
OTMK Olmaliq [10] 0 0
0 0 
FINBFT
[3]
0 0 [3] Jaro
0 0 
FT
5-0(1-0)
(1-0)
[7]
AC Kajaani [7] 0 0
0 0 
FINBFT
[5]
0 0 [5] Ekenas IF Fotboll
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
HIFK [1] 0 0
0 0 
CZEAFT
[8]
0 0 [8] Teplice
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[2]
Slavia Praha [2] 0 0
0 0 
CZEAFT
[7]
0 0 [7] Bohemians 1905
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Sparta Praha [5] 0 0
0 0 
CZEAFT
[11]
0 0 [11] Dukla Prague
0 0 
FT
1-5(1-3)
(1-3)
[1]
FC Viktoria Plzen [1] 0 0
0 0 
CZEAFT
[15]
0 1 [15] Vysocina jihlava
0 1 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[14]
MFK Karvina [14] 1 0
1 0 
CZEAFT
[3]
0 0 [3] Baumit Jablonec
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[13]
Synot Slovacko [13] 0 0
0 0 
CZEAFT
[4]
0 1 [4] Sigma Olomouc
0 1 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[9]
Mlada Boleslav [9] 1 0
1 0 
CZEAFT
[10]
0 0 [10] Tescoma Zlin
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[6]
Slovan Liberec [6] 0 0
0 0 
CZEAFT
[12]
0 0 [12] Banik Ostrava
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[16]
Brno [16] 0 0
0 0 
TDAFT
[2]
0 0 [2] AIK Solna
0 0 
FT
3-3(2-0)
(2-0)
[3]
IFK Norrkoping FK [3] 0 0
0 0 
TDBFT
[6]
0 0 [6] IK Brage
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[5]
Orgryte [5] 0 0
0 0 
IDNAFT
[15]
0 0 [15] PSMS Medan
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[14]
Arema Malang [14] 0 0
0 0 
MASLFT
[2]
0 0 [2] Perak
0 0 
FT
4-3(1-1)
(1-1)
[10]
PKNP FC [10] 0 0
0 0 
MASLFT
[12]
0 0 [12] kelantan
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[11]
Negeri Sembilan [11] 0 0
0 0 
MASLFT
[8]
0 0 [8] Selangor
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[4]
Kedah [4] 0 0
0 0 
MASLFT
[5]
0 0 [5] Terengganu
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Melaka [7] 0 0
0 0 
UZBAFT
[6]
0 0 [6] Metallurg Bekobod
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[5]
Lokomotiv Tashkent [5] 0 0
0 0 
UZBAFT
[4]
0 0 [4] Kuruvchi Bunyodkor
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
Nasaf Qarshi [7] 0 0
0 0 
BLRAFT
[11]
0 0 [11] FC Torpedo Minsk
0 0 
FT
6-1(4-1)
(4-1)
[14]
Torpedo-MAZ Minsk [14] 0 0
0 0 
RMNAFT
[10]
0 0 [10] CS Voluntari
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[9]
Concordia Chiajna [9] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-2]
0 1 [A-2] Deportivo La Coruna B
0 1 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[D-6]
Extremadura [D-6] 1 0
1 0 
TBN3FT
[B-2]
0 0 [B-2] Real Sociedad B
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[A-4]
Fuenlabrada [A-4] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-16]
0 0 [C-16] Paganese
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[C-18]
Fondi [C-18] 0 0
0 0 
ICEBFT
[9]
0 0 [9] UMF Selfoss
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[12]
Magni [12] 0 0
0 0 
NORAFT
[6]
0 0 [6] Valerenga
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
Lillestrom [13] 0 0
0 0 
SVKAFT
[11]
0 0 [11] FK Senica
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
MFK Skalica [13] 0 0
0 0 
GHU21FT
 
0 0   Qatar U19
0 0 
FT
1-4(0-3)
(0-3)
 
Mexico U21   0 0
0 0 
TBN3FT
[C-3]
0 0 [C-3] Elche
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[D-1]
Real Murcia [D-1] 0 0
0 0 
GEOAFT
[8]
0 0 [8] FC Kolkheti Poti
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[10]
Samtredia [10] 0 0
0 0 
MNEAFT
[4]
0 0 [4] FK Rudar Pljevlja
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
FK Zeta [5] 0 0
0 0 
MNEAFT
[10]
0 0 [10] Decic Tuzi
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[7]
FK Iskra Danilovgrad [7] 0 0
0 0 
MNEAFT
[9]
0 0 [9] OFK Petrovac
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[8]
FK Kom [8] 0 0
0 0 
MNEAFT
[6]
0 0 [6] FK Grbalj Radanovici
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[3]
Mladost 069 Podgorica [3] 0 0
0 0 
ANHBFT
[3]
4 1 [3] Fulham
4 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[4]
Aston Villa [4] 1 1
1 1 
 
TBN3FT
[B-3]
0 0 [B-3] Sporting de Gijon B
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[C-4]
UE Cornella [C-4] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-15]
0 0 [B-15] Santarcangelo
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[B-17]
Vicenza [B-17] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-13]
0 0 [A-13] Gavorrano
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[A-15]
Cuneo [A-15] 0 0
0 0 
ESTAFT
[1]
0 0 [1] Nomme JK Kalju
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[7]
Flora Paide [7] 0 0
0 0 
ICEBFT
[4]
0 0 [4] Thor Akureyri
0 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[5]
Fram Reykjavik [5] 0 0
0 0 
MNEAFT
[2]
0 0 [2] FK Buducnost Podgorica
0 0 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
[1]
FK Sutjeska Niksic [1] 0 0
0 0 
TDAFT
[6]
0 0 [6] Ostersunds FK
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[8]
Hacken [8] 0 0
0 0 
CHIAFT
[14]
0 0 [14] San Luis Quillota
0 0 
FT
0-3(0-3)
(0-3)
[2]
Universidad de Concepcion [2] 0 0
0 0 
LATAFT
[4]
0 0 [4] FK Liepaja
0 0 
FT
1-4(1-1)
(1-1)
[3]
FK Ventspils [3] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-5]
0 0 [C-5] Villarreal B
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[B-1]
Athletic Bilbao B [B-1] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-22]
0 0 [A-22] coruxo FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[D-18]
Merida AD [D-18] 0 0
0 0 
PERAFT
[A-7]
0 0 [A-7] Comerciantes Unidos
0 0 
FT
0-3(0-3)
(0-3)
[B-4]
Sport Huancayo [B-4] 0 0
0 0 
URUAFT
[13]
0 0 [13] Racing Club Montevideo
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[15]
Rampla Juniors FC [15] 0 0
0 0 
URUAFT
[9]
0 1 [9] Centro Atletico Fenix
0 1 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[3]
Danubio FC [3] 1 0
1 0 
USBFT
[Nhóm 1-16]
0 0 [Nhóm 1-16] Toronto FC II
0 0 
FT
2-4(0-2)
(0-2)
[Nhóm 1-10]
Tampa Bay Rowdies [Nhóm 1-10] 0 0
0 0 
C1FT
[H-2]
0 0 [H-2] Real Madrid
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[E-1]
Liverpool [E-1] 0 1
0 1 
 
BRAAFT
[12]
0 0 [12] Fluminense RJ
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[14]
Chapecoense SC [14] 0 0
0 0 
CHIAFT
[10]
4 0 [10] Huachipato
4 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Universidad de Chile [4] 0 1
0 1 
BRBFT
[18]
0 0 [18] Brasil de Pelotas
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[15]
Londrina PR [15] 0 0
0 0 
BRBFT
[16]
0 0 [16] Goias
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[20]
Boa Esporte Clube [20] 0 0
0 0 
PERAFT
[A-4]
0 2 [A-4] UTC Cajamarca
0 2 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[A-6]
Universitario De Deportes [A-6] 2 0
2 0 
USWFT
[5]
0 0 [5] Chicago Red Stars (w)
0 0 
FT
2-5(1-2)
(1-2)
[3]
Orlando Pride (w) [3] 0 0
0 0 
ECUAFT
[3]
0 0 [3] Universidad Catolica
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
CD El Nacional [7] 0 0
0 0 
VENAFT
[8]
0 0 [8] Aragua FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Carabobo FC [1] 0 0
0 0 
USAAFT
[Tay-10]
2 0 [Tay-10] Seattle Sounders
2 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[Tay-6]
Real Salt Lake [Tay-6] 0 3
0 3 
USBFT
[Nhóm 2-4]
0 0 [Nhóm 2-4] Portland Timbers Reserve
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[Nhóm 2-1]
Real Monarchs [Nhóm 2-1] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-5]
0 0 [Nhóm 2-5] Swope Park Rangers
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[Nhóm 2-2]
Phoenix Rising FC [Nhóm 2-2] 0 0
0 0 
BLVAFT
[A-5]
0 0 [A-5] Real Potosi
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[B-3]
Royal Pari FC [B-3] 0 0
0 0 
PARAFT
[6]
0 0 [6] Sol de America
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[1]
Olimpia Asuncion [1] 0 0
0 0 
BRBFT
[6]
0 0 [6] Sao Bento
0 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[10]
Juventude [10] 0 0
0 0 
CHIAFT
[8]
0 0 [8] O.Higgins
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[12]
Municipal Iquique [12] 0 0
0 0 
USAAFT
[Tay-4]
2 0 [Tay-4] Vancouver Whitecaps
2 0 
FT
3-3(0-1)
(0-1)
[Dong-5]
New England Revolution [Dong-5] 0 1
0 1 
BRAAFT
[6]
3 0 [6] Palmeiras
3 0 
FT
2-3(1-0)
(1-0)
[7]
Sport Club Recife PE [7] 0 2
0 2 
CHIBFT
[14]
0 0 [14] Puerto Montt
0 0 
FT
1-3(1-0)
(1-0)
[6]
Union San Felipe [6] 0 0
0 0 
CHIBFT
[2]
0 0 [2] Coquimbo Unido
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[12]
Melipilla [12] 0 0
0 0 
URUAFT
[12]
0 0 [12] CA Atenas
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[2]
CA Penarol [2] 0 0
0 0 
PERAFT
[B-6]
0 0 [B-6] Deportivo Municipal
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[A-3]
Sport Rosario [A-3] 0 0
0 0 
USAAFT
[Dong-3]
1 0 [Dong-3] New York Red Bulls
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[Dong-8]
Philadelphia Union [Dong-8] 0 3
0 3 
USBFT
[Nhóm 1-14]
0 0 [Nhóm 1-14] Richmond Kickers
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[Nhóm 1-9]
Charlotte Independence [Nhóm 1-9] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-6]
0 0 [Nhóm 1-6] Charleston Battery
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[Nhóm 1-3]
Nashville [Nhóm 1-3] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-2]
0 0 [Nhóm 1-2] Pittsburgh Riverhounds
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[Nhóm 1-11]
Harrisburg Islanders [Nhóm 1-11] 0 0
0 0 
USWFT
[9]
0 0 [9] Sky Blue FC (w)
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Seattle Reign (w) [2] 0 0
0 0 
BLVAFT
[B-5]
0 0 [B-5] Sport Boys Warnes
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[A-3]
Club Guabira [A-3] 0 0
0 0 
PARAFT
[3]
1 0 [3] Libertad
1 0 
FT
3-2(0-0)
(0-0)
[11]
Deportivo Capiata [11] 0 4
0 4 
VENAFT
[5]
1 0 [5] Deportivo La Guaira
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Mineros de Guayana [4] 0 3
0 3 
USBFT
[Nhóm 1-1]
3 0 [Nhóm 1-1] FC Cincinnati
3 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[Nhóm 1-5]
Louisville City FC [Nhóm 1-5] 0 2
0 2 
USAAFT
[Dong-6]
5 0 [Dong-6] Orlando City
5 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[Dong-7]
Chicago Fire [Dong-7] 0 2
0 2 
BRAAFT
[2]
1 0 [2] Atletico Mineiro
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Flamengo [1] 0 4
0 4 
BRBFT
[7]
0 0 [7] Guarani SP
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[17]
CRB AL [17] 0 4
0 4 
CHIAFT
[1]
2 0 [1] Universidad Catolica
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
CSD Antofagasta [5] 0 2
0 2 
USAAFT
[Tay-9]
2 0 [Tay-9] Minnesota United FC
2 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[Dong-10]
Montreal Impact [Dong-10] 0 1
0 1 
USBFT
[Nhóm 2-17]
0 0 [Nhóm 2-17] Tulsa Roughneck
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[Nhóm 2-14]
OKC Energy FC [Nhóm 2-14] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-8]
0 0 [Nhóm 2-8] Colorado Springs Switchbacks FC
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[Nhóm 2-10]
St.Louis Lions [Nhóm 2-10] 0 0
0 0 
USAAFT
[Tay-12]
4 0 [Tay-12] Colorado Rapids
4 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[Tay-5]
Portland Timbers [Tay-5] 0 3
0 3 
CNDAFT
[5]
0 0 [5] CSC Mississauga
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Brantford Galaxy SC [4] 0 0
0 0 
USAAFT
[Tay-3]
0 1 [Tay-3] Los Angeles FC
0 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[Dong-11]
DC United [Dong-11] 1 0
1 0 
USBFT
[Nhóm 2-6]
0 0 [Nhóm 2-6] Orange County Blues FC
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[Nhóm 2-11]
Fresno FC [Nhóm 2-11] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-7]
0 0 [Nhóm 2-7] Reno 1868
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[Nhóm 2-9]
San Antonio [Nhóm 2-9] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-12]
0 0 [Nhóm 2-12] Los Angeles Galaxy II
0 0 
FT
7-2(3-2)
(3-2)
[Nhóm 2-13]
Las Vegas Lights FC [Nhóm 2-13] 0 0
0 0 
MAPLHoãn
[11]
0 0 [11] Pulau Pinang
0 0 
0-0
[2]
Felcra FC [2] 0 0
0 0 
MAPLHoãn
[10]
0 0 [10] UKM FC
0 0 
0-0
[6]
Sarawak [6] 0 0
0 0 
CNDAHoãn
[7]
0 0 [7] Real Mississauga
0 0 
0-0
[8]
SC Waterloo [8] 0 0
0 0 
GIẢI CHÂU ÂU
© Copyright by tuongthuat.vn - All rights reserved - Trực tiếp lịch thi đấu, kết quả bóng đá đá các giải đấu nhanh nhất