GIẢI QUỐC TẾ

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 25/07/2016

GiảiGiờĐội nhàKết quảĐội khách
IDNAFT
[1]
0 0 [1] Persipura Jayapura
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
 
Persiba Balikpapan   0 0
0 0 
MAPLFT
 
0 0   DRB-Hicom
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Kuala Lumpur   0 0
0 0 
MAPLFT
 
0 0   ATM
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[6]
Pahang UiTM FC [6] 0 0
0 0 
MAPLFT
 
0 1   Perlis
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Darul Takzim II [10] 1 0
1 0 
DENRLFT
[C-5]
0 0 [C-5] Viborg Reserve
0 0 
FT
4-4(3-2)
(3-2)
[C-1]
Randers FC Reserve [C-1] 0 0
0 0 
NHATBFT
 
0 0   Consadole Sapporo
0 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
[13]
FC Gifu [13] 0 0
0 0 
HQWFT
[4]
0 0 [4] Gumi Sportstoto (w)
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[8]
Changnyeong Women's [8] 0 0
0 0 
HQWFT
[5]
0 0 [5] KSPO FC (w)
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[7]
Boeun Sangmu (w) [7] 0 0
0 0 
HQWFT
[6]
0 0 [6] Seoul Amazones (w)
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[1]
Suwon FMC (w) [1] 0 0
0 0 
NOR3FT
[C-4]
0 0 [C-4] Vard Haugesund
0 0 
FT
4-4(2-3)
(2-3)
[C-6]
Valerenga B [C-6] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[14]
0 0 [14] FC Bulleen Lions
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[11]
Northcote City [11] 0 0
0 0 
DENRLFT
[C-4]
0 0 [C-4] Horsens Reserve
0 0 
FT
1-8(0-6)
(0-6)
[C-3]
Aalborg BK Reserve [C-3] 0 0
0 0 
IDNAFT
 
0 0   Semen Padang
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[11]
Persib Bandung [11] 0 0
0 0 
IDNAFT
[2]
0 0 [2] PSM Makassar
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[9]
Bhayangkara Surabaya United [9] 0 0
0 0 
MAPLFT
 
0 0   Sime Darby FC
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[7]
Sabah [7] 0 0
0 0 
MAPLFT
 
0 0   Selangor PKNS
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Negeri Sembilan   0 0
0 0 
MAPLFT
[12]
0 0 [12] Kuantan FA
0 0 
FT
3-4(3-2)
(3-2)
 
Melaka   0 0
0 0 
IRNAFT
[11]
0 0 [11] Tractor Sazi Tabriz
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[12]
Esteghlal Khozestan [12] 0 0
0 0 
IRNAFT
[16]
0 0 [16] Siah Jamegan Khorasan
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[2]
Zob Ahan [2] 0 0
0 0 
EUW17VLFT
[11]
0 0 [11] Denmark (w) U17
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[43]
Switzerland (w) U17 [43] 0 0
0 0 
EUW17VLFT
[24]
0 0 [24] Israel (w) U17
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[38]
Slovakia (w) U17 [38] 0 0
0 0 
NOR3FT
[B-13]
0 0 [B-13] Rosenborg B
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[B-3]
Honefoss BK [B-3] 0 0
0 0 
EUW19FT
[B-1]
0 0 [B-1] Netherlands (w) U19
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[B-2]
France (w) U19 [B-2] 0 0
0 0 
MDVAFT
 
0 0   FC Dacia Chisinau
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Zimbru Chisinau [4] 0 0
0 0 
TDU21FT
[AN-6]
0 0 [AN-6] Gefle IF U21
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[AN-3]
Hammarby U21 [AN-3] 0 0
0 0 
TDU21FT
[AN-4]
0 1 [AN-4] IK Sirius FK U21
0 1 
FT
1-7(0-3)
(0-3)
[AN-1]
Norrkoping IFK U21 [AN-1] 1 0
1 0 
TDU21FT
[AS-11]
0 0 [AS-11] Jonkopings Sodra U21
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[AS-6]
HackenU21 [AS-6] 0 0
0 0 
FINAFT
[8]
0 0 [8] IFK Mariehamn
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Inter Turku [9] 0 0
0 0 
FINAFT
[5]
0 0 [5] Vaasa VPS
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[3]
KuPs [3] 0 0
0 0 
FINBFT
[6]
0 0 [6] AC Oulu
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[10]
Haka [10] 0 0
0 0 
TDU21FT
[SN-3]
0 0 [SN-3] Dalkurd FF U21
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[SN-8]
Assyriska U21 [SN-8] 0 0
0 0 
EUW19FT
 
0 0   Switzerland (w) U19
0 0 
FT
0-5(0-2)
(0-2)
[A-2]
Spain (w) U19 [A-2] 0 0
0 0 
EUW19FT
[A-1]
0 0 [A-1] Germany (w) U19
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
 
Austria (w) U19   0 0
0 0 
POLAFT
 
0 1   Gornik Leczna
0 1 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[11]
Lechia Gdansk [11] 1 0
1 0 
LATAFT
[6]
0 0 [6] Jelgava
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[1]
Rigas Futbola skola [1] 0 0
0 0 
IRNAFT
[3]
0 0 [3] Esteghlal Tehran
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[15]
Naft Tehran [15] 0 0
0 0 
IRNAFT
 
0 0   Saba Battery
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Sanat-Naft [8] 0 0
0 0 
TDAFT
[7]
0 0 [7] Djurgardens
0 0 
FT
1-3(0-0)
(0-0)
[8]
GIF Sundsvall [8] 0 0
0 0 
TDAFT
[14]
0 0 [14] Elfsborg
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[10]
Ostersunds FK [10] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Sunderland A.F.C
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
 
Stade Nyonnais   0 0
0 0 
TDBFT
[13]
0 2 [13] GAIS Goteborg
0 2 
FT
4-2(3-2)
(3-2)
[10]
Varbergs BoIS FC [10] 2 0
2 0 
TSBFT
 
0 0   FC Zurich
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[9]
Winterthur [9] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Portimonense
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
 
Sheffield Wednesday   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Colchester United
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Crystal Palace   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Nacional da Madeira
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Fulham   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Feirense
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
 
Sporting Braga   0 0
0 0 
PERAFT
[A-6]
0 2 [A-6] Dep.San Martin
0 2 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[A-8]
Inti Gas Deportes [A-8] 2 0
2 0 
ICEAFT
[8]
0 0 [8] Vikingur Reykjavik
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
KR Reykjavik [7] 0 0
0 0 
PERAFT
[A-3]
0 0 [A-3] Comerciantes Unidos
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[B-6]
Deportivo Municipal [B-6] 0 0
0 0 
ARGCFT
 
0 0   Sarmiento Junin
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
 
Los Andes   0 0
0 0 
PARAFT
 
0 0   General Caballero
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Rubio nu   0 0
0 0 
BRAFT
[2]
0 0 [2] Flamengo
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[11]
America MG [11] 0 0
0 0 
PARAFT
[4]
0 1 [4] FC Nacional Asuncion
0 1 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[10]
Sportivo Luqueno [10] 1 0
1 0 
COLBFT
[8]
0 0 [8] Deportes Quindio
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
Valledupar FC [4] 0 0
0 0 
EUW19Hoãn
 
0 0   Slovakia (w) U19
0 0 
0-0
 
Norway (w) U19   0 0
0 0 
GIẢI CHÂU ÂU
© Copyright by tuongthuat.vn - All rights reserved - Trực tiếp lịch thi đấu, kết quả bóng đá đá các giải đấu nhanh nhất