GIẢI QUỐC TẾ

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 25/05/2018

GiảiGiờĐội nhàKết quảĐội khách
GHU19FT
 
1 0   Uruguay U19
1 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
 
Hungary U19   0 3
0 3 
VNBFT
[3]
0 0 [3] Dong Thap
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
Cong An Nhan Dan [10] 0 0
0 0 
VNBFT
[9]
0 0 [9] Pacifico Xining
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[2]
Ha Noi II [2] 0 0
0 0 
HQWFT
[4]
0 0 [4] KSPO FC (w)
0 0 
FT
1-5(0-2)
(0-2)
[3]
Gyeongju FC W [3] 0 0
0 0 
HQWFT
[6]
0 0 [6] Seoul Amazones (w)
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[7]
Boeun Sangmu (w) [7] 0 0
0 0 
HQWFT
[5]
0 0 [5] Gumi Sportstoto (w)
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[8]
Changnyeong Women's [8] 0 0
0 0 
HQWFT
[1]
0 0 [1] Hyundai Steel Red Angels (w)
0 0 
FT
6-2(2-0)
(2-0)
[2]
Suwon FMC (w) [2] 0 0
0 0 
VNAFT
[8]
0 0 [8] SHB Da Nang
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Becamex Binh Duong [6] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[3]
0 0 [3] Avondale Heights
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[1]
Heidelberg United [1] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
[2]
0 0 [2] Albany Creek
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Grange Thistle SC [1] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[8]
0 0 [8] Oakleigh Cannons
0 0 
FT
5-2(2-2)
(2-2)
[12]
Northcote City [12] 0 0
0 0 
GHU19FT
 
0 0   China U19
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
England U19   0 0
0 0 
VNAFT
[2]
0 0 [2] Than Quang Ninh
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
CLB TPHCM [12] 0 0
0 0 
VNAFT
[13]
0 0 [13] Sai Gon FC
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[10]
Can Tho [10] 0 0
0 0 
GEOAFT
[9]
0 0 [9] FC Sioni Bolnisi
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[4]
Dila Gori [4] 0 0
0 0 
IDNAFT
[8]
2 0 [8] Madura United
2 0 
FT
2-2(2-2)
(2-2)
[16]
Persebaya Surabaya [16] 0 3
0 3 
IDNAFT
[10]
1 0 [10] Persija Jakarta
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
Persipura Jayapura [5] 0 4
0 4 
UZBAFT
[12]
1 0 [12] Neftchi Fargona
1 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[11]
Sogdiana Jizak [11] 0 2
0 2 
MASLFT
[3]
1 0 [3] Pahang
1 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[9]
Kuala Lumpur [9] 0 3
0 3 
MAPLFT
[7]
3 0 [7] Darul Takzim II
3 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[8]
Terengganu B [8] 0 1
0 1 
MAPLFT
[9]
2 0 [9] Pahang UiTM FC
2 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[5]
MISC-MIFA [5] 0 2
0 2 
UZBAFT
[1]
0 0 [1] Pakhtakor
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[3]
Kuruvchi Bunyodkor [3] 0 3
0 3 
GHWFT
 
5 0   Bulgaria (w) U19
5 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
Azerbaijan (w) U19   0 3
0 3 
CZEBFT
[9]
1 0 [9] SC Znojmo
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[2]
Marila Pribram [2] 0 1
0 1 
CZEBFT
[5]
3 0 [5] Trinec
3 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[11]
SK Slovan Varnsdorf [11] 0 0
0 0 
CZEBFT
[7]
3 0 [7] FK Banik Sokolov
3 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[8]
FK Graffin Vlasim [8] 0 2
0 2 
CZEBFT
[3]
2 0 [3] Pardubice
2 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[13]
Olymp.Hradec Kralove [13] 0 2
0 2 
CZEBFT
[14]
1 0 [14] FK MAS Taborsko
1 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[4]
Hradec Kralove [4] 0 2
0 2 
CZEBFT
[10]
0 0 [10] Usti nad Labem
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[15]
Vitkovice [15] 0 4
0 4 
CZEBFT
[12]
1 0 [12] Viktoria Zizkov
1 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[6]
Dynamo Ceske Budejovice [6] 0 1
0 1 
CZEBFT
[1]
0 0 [1] Opava
0 0 
FT
7-0(4-0)
(4-0)
[16]
Frydek-Mistek [16] 0 0
0 0 
GHU21FT
 
2 0   Portugal U21
2 0 
FT
3-2(3-1)
(3-1)
 
Italy U21   0 2
0 2 
GEOAFT
[5]
0 0 [5] Torpedo Kutaisi
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[2]
Dinamo Tbilisi [2] 0 2
0 2 
GHU21FT
 
0 0   Switzerland U21
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
France U21   0 0
0 0 
BULAFT
[14]
7 1 [14] Vitosha Bistritsa
7 1 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[15]
Lokomotiv Sofia [15] 1 7
1 7 
TDBFT
[1]
2 1 [1] Falkenberg
2 1 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
[14]
Varbergs BoIS FC [14] 1 3
1 3 
DENAFT
[4]
1 0 [4] FC Copenhagen
1 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[10]
Aarhus AGF [10] 0 3
0 3 
AUTBFT
[10]
2 0 [10] FC Blau Weiss Linz
2 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[7]
WSG Wattens [7] 0 2
0 2 
AUTBFT
[1]
2 0 [1] FC Wacker Innsbruck
2 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[9]
FAC Team Fur Wien [9] 0 2
0 2 
AUTBFT
[2]
1 0 [2] TSV Hartberg
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[6]
Austria Lustenau [6] 0 3
0 3 
AUTBFT
[4]
0 0 [4] SV Ried
0 0 
FT
7-1(2-0)
(2-0)
[8]
Kapfenberg [8] 0 5
0 5 
AUTBFT
[5]
1 0 [5] FC Liefering
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[3]
FC Magna Wiener Neustadt [3] 0 3
0 3 
ICEBFT
[6]
0 0 [6] Haukar Hafnarfjordur
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Vikingur Olafsvik [3] 0 1
0 1 
IREAFT
[8]
2 0 [8] Bohemians
2 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[4]
Shamrock Rovers [4] 0 1
0 1 
IREAFT
[7]
1 1 [7] Sligo Rovers
1 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Limerick FC [9] 1 1
1 1 
IREAFT
[6]
1 0 [6] St. Patricks Athletic
1 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[1]
Cork City [1] 0 0
0 0 
IREAFT
[3]
1 0 [3] Waterford United
1 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
[5]
Derry City [5] 0 1
0 1 
IREAFT
[2]
1 0 [2] Dundalk
1 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
[10]
Bray Wanderers [10] 0 1
0 1 
IREBFT
[10]
1 0 [10] Athlone Town
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[4]
Longford Town [4] 0 1
0 1 
IREBFT
[8]
1 0 [8] Cobh Ramblers
1 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[3]
Shelbourne [3] 0 1
0 1 
IREBFT
[6]
1 0 [6] Salthill Devon Galway
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Drogheda United [2] 0 0
0 0 
IREBFT
[7]
1 0 [7] Cabinteely FC
1 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[1]
UC Dublin [1] 0 1
0 1 
GHQGFT
 
1 0   Kuwait
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
Egypt   0 1
0 1 
IREBFT
[9]
1 0 [9] Wexford (Youth)
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[5]
Finn Harps [5] 0 0
0 0 
ICEBFT
[1]
1 0 [1] Akranes
1 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[8]
UMF Njardvik [8] 0 1
0 1 
GHU21FT
 
0 0   Bolivia U21
0 0 
FT
1-4(1-2)
(1-2)
 
Netherlands U21   0 0
0 0 
PARAFT
[12]
0 0 [12] 3 De Febrero
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[5]
Independiente Luque [5] 0 0
0 0 
BRBFT
[2]
0 0 [2] Avai FC SC
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[9]
SC Paysandu Para [9] 0 0
0 0 
BRBFT
[13]
0 0 [13] Atletico Clube Goianiense
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[14]
Oeste [14] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-12]
0 0 [Nhóm 1-12] Ottawa Fury
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[Nhóm 1-8]
Bethlehem Steel [Nhóm 1-8] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-13]
0 0 [Nhóm 1-13] North Carolina
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[Nhóm 1-15]
Atlanta United FC II [Nhóm 1-15] 0 0
0 0 
CNDAFT
[2]
0 3 [2] Serbian White Eagles
0 3 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[3]
FC Vorkuta [3] 3 0
3 0 
PARAFT
[4]
0 0 [4] FC Nacional Asuncion
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[8]
Guarani CA [8] 0 0
0 0 
USAAFT
[Dong-9]
2 0 [Dong-9] Toronto FC
2 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[Tay-2]
FC Dallas [Tay-2] 0 4
0 4 
ECUAFT
[12]
0 0 [12] Tecnico Universitario
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[6]
Independiente Jose Teran [6] 0 0
0 0 
BRBFT
[5]
0 0 [5] Coritiba PR
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[8]
Vila Nova [8] 0 0
0 0 
PERAFT
[B-1]
0 2 [B-1] FBC Melgar
0 2 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[A-8]
Inti Gas Deportes [A-8] 2 0
2 0 
USAAFT
[Tay-7]
2 0 [Tay-7] Houston Dynamo
2 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[Dong-4]
New York City Football Club [Dong-4] 0 2
0 2 
USWFT
[6]
1 0 [6] Portland Thorns FC (w)
1 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[4]
Utah Royals (w) [4] 0 2
0 2 
USAAFT
[Tay-8]
1 0 [Tay-8] LA Galaxy
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[Tay-11]
San Jose Earthquakes [Tay-11] 0 0
0 0 
GIẢI CHÂU ÂU
© Copyright by tuongthuat.vn - All rights reserved - Trực tiếp lịch thi đấu, kết quả bóng đá đá các giải đấu nhanh nhất