GIẢI QUỐC TẾ

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 22/04/2018

GiảiGiờĐội nhàKết quảĐội khách
NHATB11h00
[7]
0 0 [7] Avispa Fukuoka
0 0 
vs
11h00
[16]
JEF United Ichihara Chiba [16] 0 0
0 0 
NHATB11h00
[13]
0 0 [13] Albirex Niigata
0 0 
vs
11h00
[19]
Omiya Ardija [19] 0 0
0 0 
AUSNSW12h00
[2]
0 0 [2] Sydney Olympic
0 0 
vs
12h00
[8]
Rockdale City Suns [8] 0 0
0 0 
AUSNSW12h00
[6]
0 0 [6] South Coast Wolves
0 0 
vs
12h00
[12]
Bonnyrigg White Eagles [12] 0 0
0 0 
AUSQSL12h00
[11]
0 0 [11] North Queensland Fury
0 0 
vs
12h00
[7]
Brisbane City [7] 0 0
0 0 
NHATB12h00
[9]
0 0 [9] Yokohama FC
0 0 
vs
12h00
[15]
Tochigi SC [15] 0 0
0 0 
NHATB12h00
[12]
0 0 [12] Matsumoto Yamaga FC
0 0 
vs
12h00
[11]
Montedio Yamagata [11] 0 0
0 0 
NHATB12h00
[14]
0 0 [14] Tokushima Vortis
0 0 
vs
12h00
[22]
Kamatamare Sanuki [22] 0 0
0 0 
NHATB12h00
[10]
0 0 [10] Zweigen Kanazawa FC
0 0 
vs
12h00
[2]
Oita Trinita [2] 0 0
0 0 
HQA12h00
[5]
0 0 [5] Jeju United
0 0 
vs
12h00
[1]
Jeonbuk Hyundai Motors [1] 0 0
0 0 
AUSSL12h30
[6]
0 0 [6] Adelaide United FC (Youth)
0 0 
vs
12h30
[7]
Adelaide Olympic [7] 0 0
0 0 
GHU1913h00
 
0 0   Morocco U19
0 0 
vs
13h00
 
Mexico U20   0 0
0 0 
NHATB13h00
[4]
0 0 [4] Machida Zelvia
0 0 
vs
13h00
[3]
Renofa Yamaguchi [3] 0 0
0 0 
HQB13h00
[4]
0 0 [4] Ansan Greeners FC
0 0 
vs
13h00
[1]
Bucheon FC 1995 [1] 0 0
0 0 
AUSQSL14h00
[2]
0 0 [2] Brisbane Olympic United FC
0 0 
vs
14h00
[6]
Brisbane Strikers [6] 0 0
0 0 
NHATA14h00
[13]
0 0 [13] V-Varen Nagasaki
0 0 
vs
14h00
[7]
Kashiwa Reysol [7] 0 0
0 0 
HQA14h00
[3]
0 0 [3] Gyeongnam FC
0 0 
vs
14h00
[6]
Ulsan Hyundai FC [6] 0 0
0 0 
HQA14h00
[10]
0 0 [10] Incheon United
0 0 
vs
14h00
[2]
Suwon Samsung Bluewings [2] 0 0
0 0 
AUSSL14h30
[12]
0 0 [12] West Bay
0 0 
vs
14h30
[11]
Sturt Lions [11] 0 0
0 0 
TQA14h30
[16]
0 0 [16] Dalian Aerbin
0 0 
vs
14h30
[10]
Tianjin QuanJian [10] 0 0
0 0 
NGA15h00
[16]
0 0 [16] SKA Khabarovsk
0 0 
vs
15h00
[11]
Dynamo Moscow [11] 0 0
0 0 
NGAU2115h00
[2]
0 0 [2] CSKA Moscow (R)
0 0 
vs
15h00
[1]
FK Krasnodar Youth [1] 0 0
0 0 
AUSA15h00
[4]
0 0 [4] Melbourne Victory
0 0 
vs
15h00
[5]
Adelaide United [5] 0 0
0 0 
HQB15h00
[9]
0 0 [9] Seoul E-Land FC
0 0 
vs
15h00
[3]
Ansan Mugunghwa FC [3] 0 0
0 0 
CZEB15h15
[10]
0 0 [10] Viktoria Zizkov
0 0 
vs
15h15
[4]
Pardubice [4] 0 0
0 0 
NGAU2115h30
[5]
0 0 [5] Spartak Moscow Youth
0 0 
vs
15h30
[15]
FC Terek Groznyi Youth [15] 0 0
0 0 
IDNA15h30
[8]
0 0 [8] Bali United
0 0 
vs
15h30
[4]
Barito Putera [4] 0 0
0 0 
KAZA16h00
[2]
0 0 [2] Tobol Kostanai
0 0 
vs
16h00
[6]
Akzhayik Oral [6] 0 0
0 0 
KAZA16h00
[10]
0 0 [10] Kyzylzhar Petropavlovsk
0 0 
vs
16h00
[12]
FK Atyrau [12] 0 0
0 0 
CZEU2116h00
[CFL-10]
0 0 [CFL-10] FCBohemians1905 U21
0 0 
vs
16h00
[MSFL-6]
Vysocina JihlavaU21 [MSFL-6] 0 0
0 0 
CZEU2116h00
[MSFL-3]
0 0 [MSFL-3] Kavina U21
0 0 
vs
16h00
[CFL-4]
Slovan LiberecU21 [CFL-4] 0 0
0 0 
AUSBPL16h00
[12]
0 0 [12] Acacia Ridge
0 0 
vs
16h00
[8]
Virginia United [8] 0 0
0 0 
GHU1916h30
 
0 0   Vietnam U19
0 0 
vs
16h30
 
Korea Republic U19   0 0
0 0 
TBN316h30
[A-7]
0 0 [A-7] Real Valladol B
0 0 
vs
16h30
[A-14]
Pontevedra [A-14] 0 0
0 0 
SINA16h30
[8]
0 0 [8] Geylang United FC
0 0 
vs
16h30
[6]
Home United FC [6] 0 0
0 0 
SINA16h30
[9]
0 0 [9] Hougang United FC
0 0 
vs
16h30
[5]
Balestier Khalsa FC [5] 0 0
0 0 
TBNA17h00
[8]
0 0 [8] Girona
0 0 
vs
17h00
[16]
RCD Espanyol [16] 0 0
0 0 
TBNB17h00
[15]
0 0 [15] AD Alcorcon
0 0 
vs
17h00
[11]
Osasuna [11] 0 0
0 0 
TBN317h00
[A-1]
0 0 [A-1] CF Rayo Majadahonda
0 0 
vs
17h00
[A-18]
Toledo [A-18] 0 0
0 0 
TBN317h00
[D-15]
0 0 [D-15] Real Balompedica Linense
0 0 
vs
17h00
[D-10]
Las Palmas Atletico [D-10] 0 0
0 0 
TBN317h00
[C-16]
0 0 [C-16] Formentera
0 0 
vs
17h00
[C-13]
Sabadell [C-13] 0 0
0 0 
TBN317h00
[C-12]
0 0 [C-12] Hercules
0 0 
vs
17h00
[C-10]
Lleida [C-10] 0 0
0 0 
TBN317h00
[C-8]
0 0 [C-8] Valencia CF Mestalla
0 0 
vs
17h00
[C-1]
Elche [C-1] 0 0
0 0 
TBN317h00
[B-17]
0 0 [B-17] CD Lealtad
0 0 
vs
17h00
[B-13]
CD Izarra [B-13] 0 0
0 0 
TBN317h00
[D-7]
0 0 [D-7] UD Melilla
0 0 
vs
17h00
[D-18]
Cordoba B [D-18] 0 0
0 0 
TBN317h00
[C-14]
0 0 [C-14] UE Llagostera
0 0 
vs
17h00
[C-19]
Baleares [C-19] 0 0
0 0 
TBN317h00
[A-13]
0 0 [A-13] CD Artistico Navalcarnero
0 0 
vs
17h00
[A-12]
AD Union Adarve [A-12] 0 0
0 0 
TBN317h00
[C-5]
0 0 [C-5] Mallorca
0 0 
vs
17h00
[C-9]
UE Olot [C-9] 0 0
0 0 
TBN317h00
[C-7]
0 0 [C-7] CD Ebro
0 0 
vs
17h00
[A-23]
Real Zaragoza B [A-23] 0 0
0 0 
KAZA17h00
[9]
0 0 [9] FC Zhetysu Taldykorgan
0 0 
vs
17h00
[7]
Irtysh Pavlodar [7] 0 0
0 0 
KAZA17h00
[5]
0 0 [5] FC Shakhtyor Karagandy
0 0 
vs
17h00
[8]
FK Aktobe Lento [8] 0 0
0 0 
TNKB17h00
[15]
0 0 [15] Samsunspor
0 0 
vs
17h00
[16]
Denizlispor [16] 0 0
0 0 
TQA17h00
[7]
0 0 [7] Jiangsu Suning FC
0 0 
vs
17h00
[6]
Shanghai Shenhua [6] 0 0
0 0 
VNA17h00
[9]
0 0 [9] Quang Nam
0 0 
vs
17h00
[2]
Sanna Khanh Hoa [2] 0 0
0 0 
BDNB17h15
[19]
0 0 [19] Gil Vicente
0 0 
vs
17h15
[1]
Nacional da Madeira [1] 0 0
0 0 
ITA17h30
[15]
0 0 [15] Cagliari
0 0 
vs
17h30
[11]
Bologna [11] 0 0
0 0 
NGA18h00
[7]
0 0 [7] Arsenal Tula
0 0 
vs
18h00
[3]
Zenit St. Petersburg [3] 0 0
0 0 
BLRA18h00
[6]
0 0 [6] Torpedo-MAZ Minsk
0 0 
vs
18h00
[9]
Neman Grodno [9] 0 0
0 0 
KAZA18h00
[3]
0 0 [3] Ordabasy
0 0 
vs
18h00
[1]
Lokomotiv Astana [1] 0 0
0 0 
KAZA18h00
[4]
0 0 [4] FC Kairat Almaty
0 0 
vs
18h00
[11]
Kaisar Kyzylorda [11] 0 0
0 0 
LATA18h00
[8]
0 0 [8] FK Valmiera
0 0 
vs
18h00
[1]
Rigas Futbola skola [1] 0 0
0 0 
SLOA18h00
[10]
0 0 [10] Triglav Gorenjska
0 0 
vs
18h00
[9]
Ankaran Hrvatini Mas Tech [9] 0 0
0 0 
UKRA18h00
[6]
0 0 [6] Olimpic Donetsk
0 0 
vs
18h00
[9]
FC Karpaty Lviv [9] 0 0
0 0 
UKRA18h00
[4]
0 0 [4] Zorya
0 0 
vs
18h00
[7]
Illichivets [7] 0 0
0 0 
DENA18h00
[14]
0 0 [14] Helsingor
0 0 
vs
18h00
[11]
Silkeborg [11] 0 0
0 0 
THA18h00
[6]
0 0 [6] Chiangrai United
0 0 
vs
18h00
[1]
Buriram United [1] 0 0
0 0 
THA18h00
[14]
0 0 [14] BEC Tero Sasana
0 0 
vs
18h00
[5]
Sukhothai [5] 0 0
0 0 
VNA18h00
[4]
0 0 [4] CLB TPHCM
0 0 
vs
18h00
[13]
XM Hai Phong FC [13] 0 0
0 0 
DUB18h30
[18]
0 0 [18] Kaiserslautern
0 0 
vs
18h30
[15]
Dynamo Dresden [15] 0 0
0 0 
DUB18h30
[11]
0 0 [11] Erzgebirge Aue
0 0 
vs
18h30
[13]
MSV Duisburg [13] 0 0
0 0 
DUB18h30
[1]
0 0 [1] Fortuna Dusseldorf
0 0 
vs
18h30
[7]
Ingolstadt [7] 0 0
0 0 
SCOA18h30
[2]
0 0 [2] Glasgow Rangers
0 0 
vs
18h30
[6]
Heart of Midlothian [6] 0 0
0 0 
IDNA18h30
[3]
0 0 [3] Persebaya Surabaya
0 0 
vs
18h30
[13]
Sriwijaya FC [13] 0 0
0 0 
TQA18h35
[4]
0 0 [4] Beijing Guoan
0 0 
vs
18h35
[2]
Guangzhou Evergrande Taobao FC [2] 0 0
0 0 
C1W19h00
 
0 0   Manchester City (w)
0 0 
vs
19h00
 
Lyon (w)   0 0
0 0 
ANHU2319h00
[1-12]
0 0 [1-12] Liverpool U23
0 0 
vs
19h00
[1-8]
Chelsea U21 [1-8] 0 0
0 0 
DUC319h00
[11]
0 0 [11] Vfr Aalen
0 0 
vs
19h00
[17]
VfL Osnabruck [17] 0 0
0 0 
DUC319h00
[10]
0 0 [10] Preuben Munster
0 0 
vs
19h00
[12]
Hallescher FC [12] 0 0
0 0 
DUC4N19h00
 
0 0   Astoria Walldorf
0 0 
vs
19h00
 
SSV Ulm 1846   0 0
0 0 
NGB19h00
[4]
0 0 [4] Spartak Tambov
0 0 
vs
19h00
[8]
Shinnik Yaroslavl [8] 0 0
0 0 
ESTA19h00
[7]
0 0 [7] Flora Paide
0 0 
vs
19h00
[1]
Levadia Tallinn [1] 0 0
0 0 
GEOA19h00
[6]
0 0 [6] Chikhura Sachkhere
0 0 
vs
19h00
[9]
Samtredia [9] 0 0
0 0 
MDVA19h00
[1]
0 0 [1] Sheriff Tiraspol
0 0 
vs
19h00
[3]
Dinamo-Auto [3] 0 0
0 0 
MDVA19h00
[2]
0 0 [2] FC Milsami
0 0 
vs
19h00
[8]
FC Sfintul Gheorghe [8] 0 0
0 0 
MDVA19h00
[5]
0 0 [5] CSCA-Rapid Chisinau B
0 0 
vs
19h00
[4]
FC Olimpia Balti [4] 0 0
0 0 
MDVA19h00
[6]
0 0 [6] Zimbru Chisinau
0 0 
vs
19h00
[7]
Speranta Nisporeni [7] 0 0
0 0 
TQA19h00
[1]
0 0 [1] Shanghai East Asia FC
0 0 
vs
19h00
[9]
Tianjin Teda [9] 0 0
0 0 
THA19h00
[11]
0 0 [11] Nakhon Ratchasima
0 0 
vs
19h00
[7]
Pattaya United [7] 0 0
0 0 
THA19h00
[10]
0 0 [10] Suphanburi FC
0 0 
vs
19h00
[9]
Ratchaburi FC [9] 0 0
0 0 
VNA19h00
[1]
0 0 [1] T T Hanoi
0 0 
vs
19h00
[12]
Sai Gon FC [12] 0 0
0 0 
ANHA19h30
[6]
0 0 [6] Arsenal
0 0 
vs
19h30
[14]
West Ham United [14] 0 0
0 0 
ANHA19h30
[19]
0 0 [19] Stoke City
0 0 
vs
19h30
[7]
Burnley [7] 0 0
0 0 
ITA319h30
[B-10]
0 0 [B-10] Triestina
0 0 
vs
19h30
[B-11]
Alma Juventus Fano [B-11] 0 0
0 0 
ITA319h30
[C-16]
0 0 [C-16] Paganese
0 0 
vs
19h30
[C-9]
ASD Sicula Leonzio [C-9] 0 0
0 0 
ITA319h30
[C-13]
0 0 [C-13] US Siracusa
0 0 
vs
19h30
[C-14]
Bisceglie 1913 [C-14] 0 0
0 0 
ITA319h30
[C-18]
0 0 [C-18] Fondi
0 0 
vs
19h30
[C-17]
Catanzaro [C-17] 0 0
0 0 
ITA319h30
[C-3]
0 0 [C-3] Cosenza Calcio 1914
0 0 
vs
19h30
[C-12]
Rende [C-12] 0 0
0 0 
TNKB19h30
[3]
0 0 [3] Ankaragucu
0 0 
vs
19h30
[5]
Gaziantep Buyuksehir Belediyesi [5] 0 0
0 0 
TNKB19h30
[14]
0 0 [14] Adana Demirspor
0 0 
vs
19h30
[9]
Erzurum BB [9] 0 0
0 0 
AUTA19h30
[1]
0 0 [1] Red Bull Salzburg
0 0 
vs
19h30
[8]
Rheindorf Altach [8] 0 0
0 0 
ITA20h00
[16]
0 0 [16] Chievo
0 0 
vs
20h00
[5]
Inter Milan [5] 0 0
0 0 
ITA20h00
[7]
0 0 [7] Atalanta
0 0 
vs
20h00
[10]
Torino [10] 0 0
0 0 
ITA20h00
[3]
0 0 [3] Lazio
0 0 
vs
20h00
[9]
Sampdoria [9] 0 0
0 0 
ITA20h00
[14]
0 0 [14] Udinese
0 0 
vs
20h00
[18]
Crotone [18] 0 0
0 0 
ITB20h00
[5]
0 0 [5] Perugia
0 0 
vs
20h00
[21]
Ternana [21] 0 0
0 0 
ITA320h00
[A-19]
0 0 [A-19] Arzachena
0 0 
vs
20h00
[A-5]
Livorno [A-5] 0 0
0 0 
DUC4N20h00
 
0 0   Saarbrucken
0 0 
vs
20h00
 
Kickers Offenbach   0 0
0 0 
PHA20h00
[6]
0 0 [6] Nice
0 0 
vs
20h00
[7]
Montpellier [7] 0 0
0 0 
AZEA20h00
[6]
0 0 [6] Sabayi
0 0 
vs
20h00
[8]
FK Kapaz Ganca [8] 0 0
0 0 
AZEA20h00
[5]
0 0 [5] FC Neftci Baku
0 0 
vs
20h00
[2]
FK Gilan Gabala [2] 0 0
0 0 
LATA20h00
[4]
0 0 [4] Spartaks Jurmala
0 0 
vs
20h00
[3]
FK Ventspils [3] 0 0
0 0 
FINA20h00
[12]
0 0 [12] IFK Mariehamn
0 0 
vs
20h00
[4]
Vaasa VPS [4] 0 0
0 0 
FINA20h00
[2]
0 0 [2] RoPS Rovaniemi
0 0 
vs
20h00
[8]
PS Kemi Kings [8] 0 0
0 0 
TNKA20h00
[16]
0 0 [16] Konyaspor
0 0 
vs
20h00
[9]
Kasimpasa [9] 0 0
0 0 
TNKA20h00
[12]
0 0 [12] Akhisar Bld.Geng
0 0 
vs
20h00
[7]
Goztepe [7] 0 0
0 0 
TDB20h00
[15]
0 0 [15] Jonkopings Sodra
0 0 
vs
20h00
[13]
Oster [13] 0 0
0 0 
DENA20h00
[9]
0 0 [9] Odense BK
0 0 
vs
20h00
[12]
Lyngby [12] 0 0
0 0 
NPA20h00
[10]
0 0 [10] Bidvest Wits
0 0 
vs
20h00
[13]
Polokwane City FC [13] 0 0
0 0 
SVKA20h20
[4]
0 0 [4] MSK Zilina
0 0 
vs
20h20
[2]
Dunajska Streda [2] 0 0
0 0 
DUA20h30
[11]
0 0 [11] Augsburg
0 0 
vs
20h30
[15]
FSV Mainz 05 [15] 0 0
0 0 
NGA20h30
[4]
0 0 [4] CSKA Moscow
0 0 
vs
20h30
[5]
FC Krasnodar [5] 0 0
0 0 
NGA20h30
[15]
0 0 [15] FK Ruan Tosno
0 0 
vs
20h30
[13]
Amkar Perm [13] 0 0
0 0 
POLA20h30
[16]
0 0 [16] Sandecja Nowy Sacz
0 0 
vs
20h30
[9]
Arka Gdynia [9] 0 0
0 0 
POLB20h30
[5]
0 0 [5] Wigry Suwalki
0 0 
vs
20h30
[10]
Zaglebie Sosnowiec [10] 0 0
0 0 
IRNA20h30
[3]
0 0 [3] Zob Ahan
0 0 
vs
20h30
[1]
Persepolis [1] 0 0
0 0 
IRNA20h30
[7]
0 0 [7] Pars Jonoubi Jam
0 0 
vs
20h30
[15]
Naft Tehran [15] 0 0
0 0 
IRNA20h30
[11]
0 0 [11] Tractor Sazi Tabriz
0 0 
vs
20h30
[8]
Sanat-Naft [8] 0 0
0 0 
IRNA20h30
[2]
0 0 [2] Saipa
0 0 
vs
20h30
[10]
Gostaresh Folad [10] 0 0
0 0 
IRNA20h30
[4]
0 0 [4] Esteghlal Tehran
0 0 
vs
20h30
[5]
Peykan [5] 0 0
0 0 
IRNA20h30
[14]
0 0 [14] Esteghlal Khozestan
0 0 
vs
20h30
[12]
Sepahan [12] 0 0
0 0 
IRNA20h30
[9]
0 0 [9] Padideh Mashhad
0 0 
vs
20h30
[16]
Siah Jamegan Khorasan [16] 0 0
0 0 
IRNA20h30
[13]
0 0 [13] Sepidrood Rasht
0 0 
vs
20h30
[6]
Foolad Khozestan [6] 0 0
0 0 
EGYA20h30
[17]
0 0 [17] Enppi
0 0 
vs
20h30
[2]
Ismaily [2] 0 0
0 0 
FA21h00
 
0 0   Chelsea
0 0 
vs
21h00
 
Southampton   0 0
0 0 
TBNB21h00
[19]
0 0 [19] Barcelona B
0 0 
vs
21h00
[2]
Rayo Vallecano [2] 0 0
0 0 
NGB21h00
[9]
0 0 [9] Kuban Krasnodar
0 0 
vs
21h00
[10]
Avangard [10] 0 0
0 0 
BLRA21h00
[10]
0 0 [10] FK Isloch Minsk
0 0 
vs
21h00
[16]
FK Gorodeya [16] 0 0
0 0 
BIB21h00
[8]
0 0 [8] Tubize
0 0 
vs
21h00
[6]
Roeselare [6] 0 0
0 0 
LUXA21h00
[4]
0 0 [4] Red Boys Differdange
0 0 
vs
21h00
[8]
CS Petange [8] 0 0
0 0 
LUXA21h00
[1]
0 0 [1] F91 Dudelange
0 0 
vs
21h00
[11]
UNA Strassen [11] 0 0
0 0 
LUXA21h00
[14]
0 0 [14] US Esch
0 0 
vs
21h00
[10]
Hostert [10] 0 0
0 0 
LUXA21h00
[6]
0 0 [6] Jeunesse Esch
0 0 
vs
21h00
[7]
Racing Union [7] 0 0
0 0 
LUXA21h00
[9]
0 0 [9] Hamm RM Benfica FC
0 0 
vs
21h00
[2]
Progres Niedercorn [2] 0 0
0 0 
LUXA21h00
[5]
0 0 [5] US Mondorf-les-Bains
0 0 
vs
21h00
[3]
Fola Esch [3] 0 0
0 0 
LUXA21h00
[13]
0 0 [13] Rodange 91
0 0 
vs
21h00
[12]
Victoria Rosport [12] 0 0
0 0 
NORB21h00
[9]
0 0 [9] Strommen
0 0 
vs
21h00
[13]
Levanger FK [13] 0 0
0 0 
CZEA21h00
[11]
0 0 [11] MFK Karvina
0 0 
vs
21h00
[8]
Teplice [8] 0 0
0 0 
CZEU2121h00
[CFL-3]
0 0 [CFL-3] Mlada BoleslavU21
0 0 
vs
21h00
[MSFL-4]
Synot SlovackoU21 [MSFL-4] 0 0
0 0 
CZEU2121h00
[CFL-1]
0 0 [CFL-1] Sparta PrahaU21
0 0 
vs
21h00
[CFL-2]
TepliceU21 [CFL-2] 0 0
0 0 
CZEU2121h00
[CFL-6]
0 0 [CFL-6] Hradec KraloveU21
0 0 
vs
21h00
[MSFL-2]
Banik OstravaU21 [MSFL-2] 0 0
0 0 
CZEU2121h00
[CFL-5]
0 0 [CFL-5] Marila Pribram U21
0 0 
vs
21h00
[MSFL-1]
Zlin U21 [MSFL-1] 0 0
0 0 
TSA21h00
[4]
0 0 [4] Luzern
0 0 
vs
21h00
[5]
FC Zurich [5] 0 0
0 0 
TSA21h00
[9]
0 0 [9] FC Sion
0 0 
vs
21h00
[2]
Basel [2] 0 0
0 0 
TSA21h00
[1]
0 0 [1] Young Boys
0 0 
vs
21h00
[10]
Lausanne Sports [10] 0 0
0 0 
TSB21h00
[2]
0 0 [2] Schaffhausen
0 0 
vs
21h00
[5]
FC Rapperswil-Jona [5] 0 0
0 0 
TSB21h00
[10]
0 0 [10] Wohlen
0 0 
vs
21h00
[3]
Vaduz [3] 0 0
0 0 
TSB21h00
[6]
0 0 [6] Chiasso
0 0 
vs
21h00
[8]
Aarau [8] 0 0
0 0 
TSB21h00
[9]
0 0 [9] Winterthur
0 0 
vs
21h00
[7]
FC Wil 1900 [7] 0 0
0 0 
TDA21h00
[5]
0 0 [5] Hacken
0 0 
vs
21h00
[1]
Hammarby [1] 0 0
0 0 
TDA21h00
[14]
0 0 [14] Dalkurd FF
0 0 
vs
21h00
[8]
GIF Sundsvall [8] 0 0
0 0 
UKRA21h00
[5]
0 0 [5] Veres
0 0 
vs
21h00
[2]
Dynamo Kyiv [2] 0 0
0 0 
WALA21h00
[3]
0 0 [3] Bangor City FC
0 0 
vs
21h00
[6]
Newi Cefn Druids [6] 0 0
0 0 
ARGA21h00
[24]
0 0 [24] Club Atletico Tigre
0 0 
vs
21h00
[6]
CA Huracan [6] 0 0
0 0 
ARGB21h00
[18]
0 0 [18] Los Andes
0 0 
vs
21h00
[23]
All Boys [23] 0 0
0 0 
URUA21h00
[12]
0 0 [12] CA Atenas
0 0 
vs
21h00
[8]
Centro Atletico Fenix [8] 0 0
0 0 
TBNA21h15
[20]
0 0 [20] Malaga
0 0 
vs
21h15
[11]
Real Sociedad [11] 0 0
0 0 
ITA321h30
[B-7]
0 0 [B-7] Pordenone Calcio SSD
0 0 
vs
21h30
[B-3]
Sambenedettese [B-3] 0 0
0 0 
ITA321h30
[C-5]
0 0 [C-5] US Casertana 1908
0 0 
vs
21h30
[C-6]
Juve Stabia [C-6] 0 0
0 0 
ITA321h30
[B-5]
0 0 [B-5] Ravenna
0 0 
vs
21h30
[B-17]
Vicenza [B-17] 0 0
0 0 
ITA321h30
[C-15]
0 0 [C-15] Reggina
0 0 
vs
21h30
[C-19]
USD Akragas [C-19] 0 0
0 0 
ITA321h30
[B-2]
0 0 [B-2] Bassano
0 0 
vs
21h30
[B-13]
Gubbio [B-13] 0 0
0 0 
ITA321h30
[B-14]
0 0 [B-14] Santarcangelo
0 0 
vs
21h30
[B-15]
Renate AC [B-15] 0 0
0 0 
ITA321h30
[B-18]
0 0 [B-18] Fermana
0 0 
vs
21h30
[B-6]
Padova [B-6] 0 0
0 0 
ITA321h30
[B-8]
0 0 [B-8] SudTirol
0 0 
vs
21h30
[B-4]
Feralpisalo [B-4] 0 0
0 0 
BULA21h30
[11]
0 0 [11] Pirin Blagoevgrad
0 0 
vs
21h30
[14]
Vitosha Bistritsa [14] 0 0
0 0 
AUTA21h30
[3]
0 0 [3] Rapid Wien
0 0 
vs
21h30
[5]
Trenkwalder Admira Wacker [5] 0 0
0 0 
SLOA21h50
[5]
0 0 [5] NK Publikum Celje
0 0 
vs
21h50
[1]
NK Olimpija Ljubljana [1] 0 0
0 0 
TBN322h00
[B-11]
0 0 [B-11] CD Tudelano
0 0 
vs
22h00
[B-4]
Racing Santander [B-4] 0 0
0 0 
TBN322h00
[B-15]
0 0 [B-15] Burgos CF
0 0 
vs
22h00
[A-17]
CD Vitoria(SPA) [A-17] 0 0
0 0 
TBN322h00
[A-19]
0 0 [A-19] Racing de Ferrol
0 0 
vs
22h00
[A-9]
UD San Sebastian Reyes [A-9] 0 0
0 0 
TBN322h00
[B-14]
0 0 [B-14] Real Union Irun
0 0 
vs
22h00
[B-5]
SD Gernika [B-5] 0 0
0 0 
TBN322h00
[B-18]
0 0 [B-18] Caudal
0 0 
vs
22h00
[B-3]
Athletic Bilbao B [B-3] 0 0
0 0 
TBN322h00
[C-2]
0 0 [C-2] UE Cornella
0 0 
vs
22h00
[C-6]
CF Peralada [C-6] 0 0
0 0 
TBN322h00
[C-17]
0 0 [C-17] Ontinyent CF
0 0 
vs
22h00
[C-15]
Atletico Saguntino [C-15] 0 0
0 0 
TBN322h00
[D-6]
0 0 [D-6] Extremadura
0 0 
vs
22h00
[D-5]
Villanovense [D-5] 0 0
0 0 
PHA22h00
[9]
0 0 [9] Saint Etienne
0 0 
vs
22h00
[19]
Troyes [19] 0 0
0 0 
BDNA22h00
[12]
0 0 [12] CD Tondela
0 0 
vs
22h00
[15]
Aves [15] 0 0
0 0 
BDNA22h00
[8]
0 0 [8] GD Chaves
0 0 
vs
22h00
[10]
Portimonense [10] 0 0
0 0 
BDNB22h00
[18]
0 0 [18] CF Uniao Madeira
0 0 
vs
22h00
[15]
SC Covilha [15] 0 0
0 0 
BDNB22h00
[3]
0 0 [3] Santa Clara
0 0 
vs
22h00
[9]
FC Famalicao [9] 0 0
0 0 
BDNB22h00
[10]
0 0 [10] Vitoria Guimaraes B
0 0 
vs
22h00
[8]
Porto B [8] 0 0
0 0 
BDNB22h00
[6]
0 0 [6] Leixoes
0 0 
vs
22h00
[2]
FC Arouca [2] 0 0
0 0 
BDNB22h00
[16]
0 0 [16] Sporting Braga II
0 0 
vs
22h00
[5]
Viseu [5] 0 0
0 0 
BDNB22h00
[14]
0 0 [14] Cova Piedade
0 0 
vs
22h00
[12]
Varzim [12] 0 0
0 0 
BDNB22h00
[4]
0 0 [4] Penafiel
0 0 
vs
22h00
[11]
Oliveirense [11] 0 0
0 0 
BIHA22h00
[4]
0 0 [4] Sarajevo
0 0 
vs
22h00
[3]
NK Siroki Brijeg [3] 0 0
0 0 
BIHA22h00
[9]
0 0 [9] Sloboda
0 0 
vs
22h00
[10]
GOSK Gabela [10] 0 0
0 0 
CROA22h00
[2]
0 0 [2] Hajduk Split
0 0 
vs
22h00
[1]
Dinamo Zagreb [1] 0 0
0 0 
MKDA22h00
[5]
0 0 [5] Academy Pandev
0 0 
vs
22h00
[1]
FK Shkendija 79 [1] 0 0
0 0 
MKDA22h00
[6]
0 0 [6] Renova Cepciste
0 0 
vs
22h00
[10]
FK Skopje [10] 0 0
0 0 
MKDA22h00
[2]
0 0 [2] FC Vardar Skopje
0 0 
vs
22h00
[4]
Rabotnicki Skopje [4] 0 0
0 0 
MKDA22h00
[9]
0 0 [9] Pelister Bitola
0 0 
vs
22h00
[3]
Sileks [3] 0 0
0 0 
MKDA22h00
[7]
0 0 [7] FK Korzo Prilep
0 0 
vs
22h00
[8]
Pobeda Prilep [8] 0 0
0 0 
RMNA22h00
[14]
0 0 [14] Juventus Bucuresti
0 0 
vs
22h00
[13]
Gaz Metan Medias [13] 0 0
0 0 
SRBA22h00
[13]
0 0 [13] FK Backa Backa Palanka
0 0 
vs
22h00
[12]
Macva Sabac [12] 0 0
0 0 
SRBA22h00
[15]
0 0 [15] Borac Cacak
0 0 
vs
22h00
[10]
Mladost Lucani [10] 0 0
0 0 
SVKA22h00
[6]
0 0 [6] Trencin
0 0 
vs
22h00
[3]
Slovan Bratislava [3] 0 0
0 0 
CZEB22h00
[13]
0 0 [13] SK Slovan Varnsdorf
0 0 
vs
22h00
[15]
Usti nad Labem [15] 0 0
0 0 
CZEB22h00
[6]
0 0 [6] Dynamo Ceske Budejovice
0 0 
vs
22h00
[9]
FK Banik Sokolov [9] 0 0
0 0 
CZEB22h00
[11]
0 0 [11] FK Graffin Vlasim
0 0 
vs
22h00
[1]
Opava [1] 0 0
0 0 
TNKB22h00
[1]
0 0 [1] Caykur Rizespor
0 0 
vs
22h00
[11]
Giresunspor [11] 0 0
0 0 
TNKB22h00
[7]
0 0 [7] Balikesirspor
0 0 
vs
22h00
[2]
Umraniyespor [2] 0 0
0 0 
DENA22h00
[5]
0 0 [5] Aalborg
0 0 
vs
22h00
[2]
Midtjylland [2] 0 0
0 0 
CHIA22h00
[7]
0 0 [7] O.Higgins
0 0 
vs
22h00
[12]
Curico Unido [12] 0 0
0 0 
MARA22h00
[1]
0 0 [1] Renaissance Sportive de Berkane
0 0 
vs
22h00
[7]
FAR Forces Armee Royales [7] 0 0
0 0 
ANHA22h30
[1]
0 0 [1] Manchester City
0 0 
vs
22h30
[17]
Swansea City [17] 0 0
0 0 
ITB22h30
[17]
0 0 [17] Pescara
0 0 
vs
22h30
[11]
Spezia [11] 0 0
0 0 
TDB22h30
[3]
0 0 [3] Norrby IF
0 0 
vs
22h30
[11]
Gefle IF [11] 0 0
0 0 
TDB22h30
[1]
0 0 [1] Falkenberg
0 0 
vs
22h30
[14]
IK Frej Taby [14] 0 0
0 0 
TBNB23h00
[12]
0 0 [12] CD Lugo
0 0 
vs
23h00
[22]
La Hoya Lorca CF [22] 0 0
0 0 
TBNB23h00
[5]
0 0 [5] Cadiz
0 0 
vs
23h00
[1]
Sporting Gijon [1] 0 0
0 0 
TBN323h00
[D-9]
0 0 [D-9] Badajoz
0 0 
vs
23h00
[D-1]
Real Murcia [D-1] 0 0
0 0 
TBN323h00
[B-16]
0 0 [B-16] Osasuna B
0 0 
vs
23h00
[B-10]
Pena Sport [B-10] 0 0
0 0 
TBN323h00
[D-11]
0 0 [D-11] Recreativo Huelva
0 0 
vs
23h00
[D-8]
C.D. San Fernando Isleno [D-8] 0 0
0 0 
TBN323h00
[A-6]
0 0 [A-6] Ponferradina
0 0 
vs
23h00
[A-10]
Rapido de Bouzas [A-10] 0 0
0 0 
TBN323h00
[B-6]
0 0 [B-6] UD Logrones
0 0 
vs
23h00
[B-1]
Sporting de Gijon B [B-1] 0 0
0 0 
TBN323h00
[A-11]
0 0 [A-11] CD Guijuelo
0 0 
vs
23h00
[A-20]
G. Segoviana [A-20] 0 0
0 0 
TBN323h00
[C-3]
0 0 [C-3] Villarreal B
0 0 
vs
23h00
[C-4]
CF Badalona [C-4] 0 0
0 0 
DUA23h00
[18]
0 0 [18] FC Koln
0 0 
vs
23h00
[2]
Schalke 04 [2] 0 0
0 0 
HLC23h00
 
0 0   Feyenoord
0 0 
vs
23h00
 
AZ Alkmaar   0 0
0 0 
NGA23h00
[1]
0 0 [1] Lokomotiv Moscow
0 0 
vs
23h00
[6]
FC Ufa [6] 0 0
0 0 
POLA23h00
[7]
0 0 [7] Wisla Krakow
0 0 
vs
23h00
[3]
Legia Warszawa [3] 0 0
0 0 
BLRA23h00
[8]
0 0 [8] Dinamo Brest
0 0 
vs
23h00
[14]
FK Vigvam Smolevichy [14] 0 0
0 0 
BIA23h00
[1]
0 0 [1] Club Brugge
0 0 
vs
23h00
[6]
Standard Liege [6] 0 0
0 0 
GEOA23h00
[1]
0 0 [1] FC Saburtalo Tbilisi
0 0 
vs
23h00
[3]
Torpedo Kutaisi [3] 0 0
0 0 
GREA23h00
[11]
0 0 [11] Pas Giannina
0 0 
vs
23h00
[12]
AEL Larisa [12] 0 0
0 0 
GREA23h00
[15]
0 0 [15] Kerkyra
0 0 
vs
23h00
[7]
Asteras Tripolis [7] 0 0
0 0 
GREA23h00
[1]
0 0 [1] AEK Athens
0 0 
vs
23h00
[8]
Levadiakos [8] 0 0
0 0 
GREA23h00
[2]
0 0 [2] PAOK Saloniki
0 0 
vs
23h00
[5]
SKODA Xanthi [5] 0 0
0 0 
GREA23h00
[4]
0 0 [4] PAE Atromitos
0 0 
vs
23h00
[16]
Platanias FC [16] 0 0
0 0 
GREA23h00
[14]
0 0 [14] Apollon Smirnis
0 0 
vs
23h00
[3]
Olympiakos Piraeus [3] 0 0
0 0 
GREA23h00
[10]
0 0 [10] Panaitolikos Agrinio
0 0 
vs
23h00
[13]
Lamia [13] 0 0
0 0 
GREA23h00
[9]
0 0 [9] Panionios
0 0 
vs
23h00
[6]
Panathinaikos [6] 0 0
0 0 
NORA23h00
[6]
0 0 [6] Rosenborg
0 0 
vs
23h00
[16]
Start IK [16] 0 0
0 0 
NORA23h00
[9]
0 0 [9] Kristiansund BK
0 0 
vs
23h00
[15]
Bodo Glimt [15] 0 0
0 0 
NORA23h00
[12]
0 0 [12] Lillestrom
0 0 
vs
23h00
[3]
Ranheim IL [3] 0 0
0 0 
NORA23h00
[11]
0 0 [11] Tromso IL
0 0 
vs
23h00
[10]
Sandefjord [10] 0 0
0 0 
NORA23h00
[8]
0 0 [8] Haugesund
0 0 
vs
23h00
[5]
Stromsgodset [5] 0 0
0 0 
NORB23h00
[8]
0 0 [8] Floro
0 0 
vs
23h00
[3]
Notodden FK [3] 0 0
0 0 
NORB23h00
[14]
0 0 [14] Jerv
0 0 
vs
23h00
[5]
Mjondalen IF [5] 0 0
0 0 
NORB23h00
[16]
0 0 [16] Nest Sotra
0 0 
vs
23h00
[6]
Ullensaker/Kisa IL [6] 0 0
0 0 
NORB23h00
[2]
0 0 [2] Aalesund FK
0 0 
vs
23h00
[15]
Tromsdalen [15] 0 0
0 0 
NORB23h00
[10]
0 0 [10] Sogndal
0 0 
vs
23h00
[11]
Kongsvinger [11] 0 0
0 0 
NORB23h00
[4]
0 0 [4] Viking
0 0 
vs
23h00
[7]
Asane Fotball [7] 0 0
0 0 
SRBA23h00
[8]
0 0 [8] Vojvodina Novi Sad
0 0 
vs
23h00
[5]
FK Spartak Zlatibor Voda [5] 0 0
0 0 
CZEA23h00
[6]
0 0 [6] Slovan Liberec
0 0 
vs
23h00
[2]
Slavia Praha [2] 0 0
0 0 
TNKA23h00
[3]
0 0 [3] Besiktas JK
0 0 
vs
23h00
[10]
Yeni Malatyaspor [10] 0 0
0 0 
EGYA23h00
[10]
0 0 [10] Petrojet
0 0 
vs
23h00
[1]
EL Ahly [1] 0 0
0 0 
ARGA23h15
[16]
0 0 [16] Rosario Central
0 0 
vs
23h15
[9]
Racing Club [9] 0 0
0 0 
TBNA23h30
[19]
0 0 [19] Las Palmas
0 0 
vs
23h30
[15]
Alaves [15] 0 0
0 0 
ITA323h30
[C-10]
0 0 [C-10] A.S Andria Bat
0 0 
vs
23h30
[C-8]
Matera [C-8] 0 0
0 0 
ITA323h30
[C-7]
0 0 [C-7] AC Monopoli
0 0 
vs
23h30
[C-11]
Virtus Francavilla [C-11] 0 0
0 0 
TDA23h30
[2]
0 0 [2] AIK Solna
0 0 
vs
23h30
[6]
IFK Goteborg [6] 0 0
0 0 
TDA23h30
[16]
0 0 [16] Trelleborgs FF
0 0 
vs
23h30
[11]
Kalmar [11] 0 0
0 0 
COLB23h30
[11]
0 0 [11] Universitario de Popayan
0 0 
vs
23h30
[5]
Bogota FC [5] 0 0
0 0 
TBN300h00
[A-2]
0 0 [A-2] CF Talavera de la Reina
0 0 
vs
00h00
[A-4]
Atletico de Madrid B [A-4] 0 0
0 0 
TBN300h00
[A-22]
0 0 [A-22] coruxo FC
0 0 
vs
00h00
[A-25]
Carceda [A-25] 0 0
0 0 
BDNA00h00
[14]
0 0 [14] Moreirense
0 0 
vs
00h00
[5]
Rio Ave [5] 0 0
0 0 
BULA00h00
[12]
0 0 [12] FC Dunav Ruse
0 0 
vs
00h00
[13]
Etar [13] 0 0
0 0 
CROA00h00
[6]
0 0 [6] NK Lokomotiva Zagreb
0 0 
vs
00h00
[9]
Istra 1961 Pula [9] 0 0
0 0 
SRBA00h00
[2]
0 0 [2] Partizan Belgrade
0 0 
vs
00h00
[3]
Cukaricki Stankom [3] 0 0
0 0 
SLOA00h00
[3]
0 0 [3] Domzale
0 0 
vs
00h00
[4]
NK Rudar Velenje [4] 0 0
0 0 
DENA00h00
[13]
0 0 [13] Randers FC
0 0 
vs
00h00
[8]
Sonderjyske [8] 0 0
0 0 
MEXA00h00
[1]
0 0 [1] Toluca
0 0 
vs
00h00
[11]
Veracruz [11] 0 0
0 0 
C1W00h05
 
0 0   Chelsea FC (w)
0 0 
vs
00h05
 
VfL Wolfsburg (w)   0 0
0 0 
ISRA00h30
[5]
0 0 [5] Maccabi Netanya
0 0 
vs
00h30
[1]
Hapoel Beer Sheva [1] 0 0
0 0 
ECUA00h30
[7]
0 0 [7] Macara
0 0 
vs
00h30
[2]
Liga Dep. Universitaria Quito [2] 0 0
0 0 
ARGB00h35
[2]
0 0 [2] Almagro
0 0 
vs
00h35
[20]
Flandria [20] 0 0
0 0 
RMNA00h45
[7]
0 0 [7] CSM Studentesc Iasi
0 0 
vs
00h45
[1]
CFR Cluj [1] 0 0
0 0 
TBNB01h00
[8]
0 0 [8] Granada CF
0 0 
vs
01h00
[18]
Cultural Leonesa [18] 0 0
0 0 
TBN301h00
[A-15]
0 0 [A-15] Real Madrid Castilla
0 0 
vs
01h00
[A-5]
Fuenlabrada [A-5] 0 0
0 0 
BIA01h00
[11]
0 0 [11] Oostende
0 0 
vs
01h00
[17]
KFCO Wilrijk [17] 0 0
0 0 
NORA01h00
[4]
0 0 [4] Valerenga
0 0 
vs
01h00
[1]
Molde [1] 0 0
0 0 
CHIA01h00
[8]
0 0 [8] Union La Calera
0 0 
vs
01h00
[2]
Universidad de Chile [2] 0 0
0 0 
BIA01h30
[3]
0 0 [3] Charleroi
0 0 
vs
01h30
[4]
KAA Gent [4] 0 0
0 0 
ARGA01h30
[15]
0 0 [15] Atletico Tucuman
0 0 
vs
01h30
[10]
Union Santa Fe [10] 0 0
0 0 
ARGB01h30
[4]
0 0 [4] Villa Dalmine
0 0 
vs
01h30
[9]
Deportivo Moron [9] 0 0
0 0 
CHIB01h30
[3]
0 0 [3] Nublense
0 0 
vs
01h30
[6]
Coquimbo Unido [6] 0 0
0 0 
PERA01h30
[A-4]
0 0 [A-4] Comerciantes Unidos
0 0 
vs
01h30
[A-5]
UTC Cajamarca [A-5] 0 0
0 0 
EGYA01h30
[3]
0 0 [3] Zamalek
0 0 
vs
01h30
[8]
Alasyoty Sports [8] 0 0
0 0 
TBNA01h45
[2]
0 0 [2] Atletico Madrid
0 0 
vs
01h45
[5]
Real Betis [5] 0 0
0 0 
ITA01h45
[1]
0 0 [1] Juventus
0 0 
vs
01h45
[2]
Napoli [2] 0 0
0 0 
PHA02h00
[10]
0 0 [10] Bordeaux
0 0 
vs
02h00
[1]
Paris Saint Germain (PSG) [1] 0 0
0 0 
DENA02h00
[3]
0 0 [3] Nordsjaelland
0 0 
vs
02h00
[1]
Brondby IF [1] 0 0
0 0 
ARGB02h00
[21]
0 0 [21] Estudiantes de San Luis
0 0 
vs
02h00
[17]
Independiente Rivadavia [17] 0 0
0 0 
BRA02h00
[20]
0 0 [20] Chapecoense SC
0 0 
vs
02h00
[6]
Vasco da Gama [6] 0 0
0 0 
BRA02h00
[18]
0 0 [18] Ceara
0 0 
vs
02h00
[8]
Sao Paulo [8] 0 0
0 0 
BRA02h00
[12]
0 0 [12] Palmeiras
0 0 
vs
02h00
[3]
Internacional RS [3] 0 0
0 0 
BRA02h00
[16]
0 0 [16] Parana STC PR
0 0 
vs
02h00
[5]
Corinthians Paulista (SP) [5] 0 0
0 0 
BRA02h00
[14]
0 0 [14] Fluminense RJ
0 0 
vs
02h00
[15]
Cruzeiro (MG) [15] 0 0
0 0 
BRA02h00
[13]
0 0 [13] Atletico Mineiro
0 0 
vs
02h00
[10]
Vitoria BA [10] 0 0
0 0 
COLA02h00
[11]
0 0 [11] Envigado FC
0 0 
vs
02h00
[3]
Atletico Huila [3] 0 0
0 0 
COLB02h00
[7]
0 0 [7] Expreso Rojo
0 0 
vs
02h00
[13]
Barranquilla FC [13] 0 0
0 0 
URUA02h00
[11]
0 0 [11] Boston River
0 0 
vs
02h00
[10]
CA Progreso [10] 0 0
0 0 
URUA02h00
[1]
0 0 [1] CA Penarol
0 0 
vs
02h00
[2]
Nacional Montevideo [2] 0 0
0 0 
BDNA02h15
[4]
0 0 [4] Sporting Lisbon
0 0 
vs
02h15
[7]
Boavista FC [7] 0 0
0 0 
VENA02h30
[17]
0 0 [17] Deportivo Metropolitano
0 0 
vs
02h30
[11]
Atletico Venezuela [11] 0 0
0 0 
CSUW02h59
[A-1]
0 0 [A-1] Colombia (w)
0 0 
vs
02h59
[A-2]
Chile (w) [A-2] 0 0
0 0 
CSUW02h59
[B-1]
0 0 [B-1] Brazil (w)
0 0 
vs
02h59
[B-5]
Argentina (w) [B-5] 0 0
0 0 
ARGB03h00
[11]
0 0 [11] Quilmes
0 0 
vs
03h00
[22]
Boca Unidos [22] 0 0
0 0 
ARGB03h00
[8]
0 0 [8] Gimnasia Jujuy
0 0 
vs
03h00
[15]
Club Atletico Guemes [15] 0 0
0 0 
BLVA03h00
[A-1]
0 0 [A-1] Jorge Wilstermann
0 0 
vs
03h00
[A-6]
Universitario de Sucre [A-6] 0 0
0 0 
BLVA03h00
[B-4]
0 0 [B-4] Nacional Potosi
0 0 
vs
03h00
[B-2]
Blooming [B-2] 0 0
0 0 
CHIB03h00
[1]
0 0 [1] Cobresal
0 0 
vs
03h00
[13]
Puerto Montt [13] 0 0
0 0 
COLB03h00
[8]
0 0 [8] Union Magdalena
0 0 
vs
03h00
[3]
Deportivo Pereira [3] 0 0
0 0 
ECUA03h00
[8]
0 0 [8] Delfin SC
0 0 
vs
03h00
[5]
Club Sport Emelec [5] 0 0
0 0 
VENA03h00
[10]
0 0 [10] Estudiantes Merida FC
0 0 
vs
03h00
[6]
Deportivo Tachira [6] 0 0
0 0 
USA03h00
[Tay-12]
0 0 [Tay-12] Seattle Sounders
0 0 
vs
03h00
[Tay-8]
Minnesota United FC [Tay-8] 0 0
0 0 
CHIA03h30
[1]
0 0 [1] Universidad Catolica
0 0 
vs
03h30
[15]
Audax Italiano [15] 0 0
0 0 
COLB03h30
[16]
0 0 [16] Real Cartagena
0 0 
vs
03h30
[10]
Cortulua [10] 0 0
0 0 
ARGA03h45
[27]
0 0 [27] Arsenal de Sarandi
0 0 
vs
03h45
[11]
River Plate [11] 0 0
0 0 
CHIB04h00
[7]
0 0 [7] CD Magallanes
0 0 
vs
04h00
[10]
CD Copiapo S.A. [10] 0 0
0 0 
CHIB04h00
[16]
0 0 [16] Melipilla
0 0 
vs
04h00
[8]
Rangers Talca [8] 0 0
0 0 
COLA04h00
[14]
0 0 [14] Jaguares de Cordoba
0 0 
vs
04h00
[2]
Deportivo Cali [2] 0 0
0 0 
PERA04h00
[A-6]
0 0 [A-6] Alianza Lima
0 0 
vs
04h00
[A-2]
Sport Rosario [A-2] 0 0
0 0 
USA04h00
[Tay-11]
0 0 [Tay-11] Portland Timbers
0 0 
vs
04h00
[Dong-1]
New York City Football Club [Dong-1] 0 0
0 0 
ARGB04h30
[6]
0 0 [6] Instituto
0 0 
vs
04h30
[10]
Agropecuario de Carlos Casares [10] 0 0
0 0 
PARA04h40
[11]
0 0 [11] Deportivo Santani
0 0 
vs
04h40
[5]
Sol de America [5] 0 0
0 0 
BRA05h00
[7]
0 0 [7] Gremio (RS)
0 0 
vs
05h00
[1]
Atletico Paranaense [1] 0 0
0 0 
ECUA05h00
[1]
0 0 [1] Barcelona SC(ECU)
0 0 
vs
05h00
[11]
Deportivo Cuenca [11] 0 0
0 0 
USA05h00
[Tay-11]
0 0 [Tay-11] Portland Timbers
0 0 
vs
05h00
[Dong-1]
New York City Football Club [Dong-1] 0 0
0 0 
USW05h00
[8]
0 0 [8] Orlando Pride Women's
0 0 
vs
05h00
[7]
Houston Dash Women's [7] 0 0
0 0 
BLVA05h15
[B-1]
0 0 [B-1] San Jose
0 0 
vs
05h15
[B-7]
Aurora [B-7] 0 0
0 0 
COLA05h15
[18]
0 0 [18] America de Cali
0 0 
vs
05h15
[8]
Atletico Junior Barranquilla [8] 0 0
0 0 
ARGA06h00
[1]
0 0 [1] Boca Juniors
0 0 
vs
06h00
[20]
Newells Old Boys [20] 0 0
0 0 
CHIA06h00
[6]
0 0 [6] CSD Antofagasta
0 0 
vs
06h00
[11]
San Luis Quillota [11] 0 0
0 0 
COLA06h00
[16]
0 0 [16] Alianza Petrolera
0 0 
vs
06h00
[9]
Aguilas Doradas [9] 0 0
0 0 
VENA06h00
[9]
0 0 [9] Portuguesa FC
0 0 
vs
06h00
[3]
Zamora Barinas [3] 0 0
0 0 
MEXA06h00
[2]
0 0 [2] Santos Laguna
0 0 
vs
06h00
[10]
Pumas U.N.A.M. [10] 0 0
0 0 
PARA06h50
[8]
0 0 [8] Sportivo Luqueno
0 0 
vs
06h50
[7]
Deportivo Capiata [7] 0 0
0 0 
BLVA07h30
[A-5]
0 0 [A-5] Destroyers
0 0 
vs
07h30
[B-6]
Royal Pari FC [B-6] 0 0
0 0 
USB07h30
[Nhóm 2-16]
0 0 [Nhóm 2-16] Los Angeles Galaxy II
0 0 
vs
07h30
[Nhóm 1-2]
Red Bull New York Reserve [Nhóm 1-2] 0 0
0 0 
COLA08h00
[13]
0 0 [13] Independiente Santa Fe
0 0 
vs
08h00
[20]
Deportivo Rionegro [20] 0 0
0 0 
USB08h00
[Nhóm 2-7]
0 0 [Nhóm 2-7] Fresno FC
0 0 
vs
08h00
[Nhóm 2-12]
San Antonio [Nhóm 2-12] 0 0
0 0 
MEXB09h00
[3]
0 0 [3] Leones Univ Guadalajara
0 0 
vs
09h00
[5]
Alebrijes de Oaxaca [5] 0 0
0 0 
VENAHoãn
[14]
0 0 [14] Academia Puerto Cabello
0 0 
0-0
[15]
Monagas SC [15] 0 0
0 0 
GIẢI CHÂU ÂU
© Copyright by tuongthuat.vn - All rights reserved - Trực tiếp lịch thi đấu, kết quả bóng đá đá các giải đấu nhanh nhất