GIẢI QUỐC TẾ

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 21/05/2018

GiảiGiờĐội nhàKết quảĐội khách
CZEU21FT
[MSFL-4]
0 0 [MSFL-4] Kavina U21
0 0 
FT
3-1(3-1)
(3-1)
[CFL-2]
Sparta PrahaU21 [CFL-2] 0 1
0 1 
HQBFT
[5]
0 0 [5] Ansan Greeners FC
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[1]
Seongnam FC [1] 0 0
0 0 
HQBFT
[4]
0 0 [4] Busan I Park
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[9]
Suwon City [9] 0 0
0 0 
EUW17FT
[B-2]
0 0 [B-2] England (w) U17
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[A-2]
Finland (w) U17 [A-2] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[CFL-8]
0 0 [CFL-8] Marila Pribram U21
0 0 
FT
3-5(1-3)
(1-3)
[CFL-4]
Hradec KraloveU21 [CFL-4] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[MSFL-6]
0 0 [MSFL-6] SK Sigma OlomoucU21
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[CFL-6]
FC Viktoria PlzenU21 [CFL-6] 0 0
0 0 
DENAFT
[13]
0 0 [13] Randers FC
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[12]
Lyngby [12] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   SpVgg Bayreuth
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
 
Schweinfurt 05 FC   0 0
0 0 
CZEU21FT
[MSFL-8]
0 0 [MSFL-8] Fotbal Trinec U21
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[CFL-11]
Ceske BudejoviceU21 [CFL-11] 0 0
0 0 
LATAFT
[2]
0 0 [2] FK Ventspils
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Jelgava [6] 0 0
0 0 
TSBFT
[1]
0 0 [1] Neuchatel Xamax
0 0 
FT
6-3(3-1)
(3-1)
[7]
FC Wil 1900 [7] 0 0
0 0 
TSBFT
[3]
0 0 [3] Servette
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[5]
FC Rapperswil-Jona [5] 0 0
0 0 
TSBFT
[8]
0 0 [8] Chiasso
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[10]
Wohlen [10] 0 0
0 0 
TSBFT
[2]
0 0 [2] Schaffhausen
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[9]
Winterthur [9] 0 0
0 0 
TSBFT
[6]
0 0 [6] Aarau
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[4]
Vaduz [4] 0 0
0 0 
DENAFT
[11]
0 0 [11] Silkeborg
0 0 
FT
4-3(2-1)
(2-1)
[14]
Helsingor [14] 0 0
0 0 
MAPLFT
[7]
0 0 [7] Pahang UiTM FC
0 0 
FT
1-4(1-2)
(1-2)
[1]
Felda United [1] 0 0
0 0 
MAPLFT
[2]
0 0 [2] Felcra FC
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[9]
Terengganu B [9] 0 0
0 0 
BULAFT
[11]
0 0 [11] Pirin Blagoevgrad
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[14]
Vitosha Bistritsa [14] 0 0
0 0 
AUTBFT
[7]
0 0 [7] WSG Wattens
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[4]
SV Ried [4] 0 0
0 0 
AUTBFT
[3]
0 0 [3] FC Magna Wiener Neustadt
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[1]
FC Wacker Innsbruck [1] 0 0
0 0 
AUTBFT
[8]
0 1 [8] Kapfenberg
0 1 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[2]
TSV Hartberg [2] 1 0
1 0 
AUTBFT
[6]
0 0 [6] Austria Lustenau
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
FC Liefering [5] 0 0
0 0 
AUTBFT
[9]
0 0 [9] FAC Team Fur Wien
0 0 
FT
5-0(4-0)
(4-0)
[10]
FC Blau Weiss Linz [10] 0 0
0 0 
AZEAFT
[2]
0 1 [2] FK Gilan Gabala
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Qarabag [1] 1 0
1 0 
ICEAFT
[12]
0 0 [12] IBV Vestmannaeyjar
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Hafnarfjordur [3] 0 0
0 0 
FINBFT
[1]
0 0 [1] HIFK
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[9]
Klubi 04 Helsinki [9] 0 0
0 0 
FINBFT
[5]
0 0 [5] AC Oulu
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[8]
KTP Kotka [8] 0 0
0 0 
FINBFT
[10]
0 0 [10] Jyvaskyla JK
0 0 
FT
3-5(2-3)
(2-3)
[2]
Jaro [2] 0 0
0 0 
FINBFT
[6]
0 0 [6] AC Kajaani
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[7]
Haka [7] 0 0
0 0 
FINBFT
[3]
0 0 [3] KPV
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Ekenas IF Fotboll [4] 0 0
0 0 
BLRAFT
[5]
0 0 [5] FK Vitebsk
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[7]
FC Torpedo Zhodino [7] 0 0
0 0 
EUW17FT
[A-1]
0 0 [A-1] Germany (w) U17
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[B-1]
Spain (w) U17 [B-1] 0 0
0 0 
ISRBFT
[5]
0 0 [5] Maccabi Ahi Nazareth
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
Hapoel Hadera [2] 0 0
0 0 
ISRBFT
[6]
0 0 [6] Beitar Shimshon Tel Aviv
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[1]
Hapoel Tel Aviv [1] 0 0
0 0 
ISRBFT
[8]
0 0 [8] Hapoel Afula
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[3]
Hapoel Katamon Jerusalem [3] 0 0
0 0 
ISRBFT
[4]
0 0 [4] Hapoel Rishon Lezion
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[7]
Maccabi Ahi Nazareth [7] 0 0
0 0 
LATAFT
[1]
0 0 [1] Rigas Futbola skola
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[5]
Caramba/Dinamo Rigaja [5] 0 0
0 0 
NORAFT
[16]
0 0 [16] Sandefjord
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
Sarpsborg 08 [5] 0 0
0 0 
NORAFT
[10]
0 0 [10] Kristiansund BK
0 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
[13]
Stromsgodset [13] 0 0
0 0 
NORAFT
[12]
0 0 [12] Stabaek
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[9]
Odd Grenland [9] 0 0
0 0 
NORAFT
[7]
0 0 [7] Tromso IL
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[4]
Valerenga [4] 0 0
0 0 
NORAFT
[15]
0 0 [15] Start IK
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[14]
Bodo Glimt [14] 0 0
0 0 
NORAFT
[6]
0 0 [6] Haugesund
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[2]
Rosenborg [2] 0 0
0 0 
NORAFT
[3]
0 0 [3] Ranheim IL
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[8]
Molde [8] 0 0
0 0 
NORBFT
[4]
0 0 [4] Ullensaker/Kisa IL
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[6]
Notodden FK [6] 0 0
0 0 
NORBFT
[11]
0 0 [11] Nest Sotra
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
Sogndal [7] 0 0
0 0 
NORBFT
[3]
0 0 [3] Sandnes Ulf
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[15]
Tromsdalen [15] 0 0
0 0 
NORBFT
[10]
0 0 [10] Ham-Kam
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[16]
Floro [16] 0 0
0 0 
NORBFT
[12]
0 0 [12] Levanger FK
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[8]
Jerv [8] 0 0
0 0 
NORBFT
[5]
0 0 [5] Asane Fotball
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[14]
Kongsvinger [14] 0 0
0 0 
NORBFT
[13]
0 0 [13] Strommen
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[9]
Mjondalen IF [9] 0 0
0 0 
DENAFT
[2]
0 0 [2] Midtjylland
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
AC Horsens [6] 0 0
0 0 
DENAFT
[1]
0 0 [1] Brondby IF
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[5]
Aalborg [5] 0 0
0 0 
DENAFT
[3]
0 0 [3] Nordsjaelland
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
FC Copenhagen [4] 0 0
0 0 
ICEBFT
[6]
0 0 [6] UMF Njardvik
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Thor Akureyri [5] 0 0
0 0 
TDAFT
[13]
0 0 [13] Elfsborg
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[10]
IFK Goteborg [10] 0 0
0 0 
BULAFT
[13]
0 1 [13] FC Dunav Ruse
0 1 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[12]
Etar [12] 1 0
1 0 
BLRAFT
[15]
0 0 [15] FC Gomel
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[4]
Neman Grodno [4] 0 0
0 0 
RMNAFT
[11]
0 0 [11] ACS Poli Timisoara
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
Gaz Metan Medias [13] 0 0
0 0 
ISRAFT
[2]
0 0 [2] Beitar Jerusalem
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[4]
Hapoel Haifa [4] 0 0
0 0 
ISRAFT
[6]
0 0 [6] Bnei Yehuda Tel Aviv
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[3]
Maccabi Tel Aviv [3] 0 0
0 0 
ISRAFT
[1]
0 0 [1] Hapoel Beer Sheva
0 0 
FT
6-1(3-1)
(3-1)
[5]
Maccabi Netanya [5] 0 0
0 0 
NORAFT
[11]
0 0 [11] Lillestrom
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[1]
Brann [1] 0 0
0 0 
DUAFT
 
0 0   Holstein Kiel
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[16]
VfL Wolfsburg [16] 0 0
0 0 
 
IREAFT
[4]
0 0 [4] Derry City
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[10]
Bray Wanderers [10] 0 0
0 0 
IREAFT
[1]
0 0 [1] Dundalk
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[3]
Waterford United [3] 0 0
0 0 
IREAFT
[9]
0 0 [9] Limerick FC
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[2]
Cork City [2] 0 0
0 0 
TBNBFT
[12]
0 0 [12] CD Lugo
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[1]
SD Huesca [1] 0 0
0 0 
CHIAFT
[13]
0 0 [13] Temuco
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[14]
San Luis Quillota [14] 0 0
0 0 
COLBFT
[7]
0 1 [7] Expreso Rojo
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
Bogota FC [15] 1 0
1 0 
USAFT
[Dong-10]
3 0 [Dong-10] Montreal Impact
3 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[Tay-6]
LA Galaxy [Tay-6] 0 3
0 3 
ICEAFT
[6]
0 0 [6] Fjolnir
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[8]
KR Reykjavik [8] 0 0
0 0 
PARAFT
[9]
4 0 [9] Deportivo Capiata
4 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[6]
Sol de America [6] 0 1
0 1 
MARAFT
 
1 1   Renaissance Sportive de Berkane
1 1 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
 
Kawkab de Marrakech   1 1
1 1 
BRAFT
[10]
0 0 [10] Internacional RS
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[16]
Chapecoense SC [16] 0 0
0 0 
PARAFT
[4]
0 0 [4] Libertad
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
FC Nacional Asuncion [3] 0 0
0 0 
COLBFT
[6]
0 0 [6] Deportes Quindio
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[14]
Llaneros FC [14] 0 0
0 0 
ECUAHoãn
[7]
0 0 [7] Sociedad Deportiva Aucas
0 0 
0-0
[3]
Universidad Catolica [3] 0 0
0 0 
GIẢI CHÂU ÂU
© Copyright by tuongthuat.vn - All rights reserved - Trực tiếp lịch thi đấu, kết quả bóng đá đá các giải đấu nhanh nhất