GIẢI QUỐC TẾ

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 20/05/2018

GiảiGiờĐội nhàKết quảĐội khách
AUSQSLFT
[14]
1 0 [14] Sunshine Coast FC
1 0 
FT
1-4(0-2)
(0-2)
[12]
North Queensland Fury [12] 0 1
0 1 
NHATBFT
[13]
0 0 [13] Roasso Kumamoto
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[16]
Mito Hollyhock [16] 0 1
0 1 
NHAT3FT
[16]
0 0 [16] Grulla Morioka
0 0 
FT
0-4(0-4)
(0-4)
[11]
Fujieda MYFC [11] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[3]
2 0 [3] Azul Claro Numazu
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Fukushima United FC [4] 0 1
0 1 
NHAT3FT
[6]
0 0 [6] Blaublitz Akita
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[13]
AC Nagano Parceiro [13] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[11]
0 0 [11] Run Mel Aomori
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[3]
Yokogawa Musashino [3] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[5]
0 0 [5] Vanraure Hachinohe FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
Cobar Torre Onagawa [14] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[6]
1 0 [6] Sony Sendai
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[13]
Verspah Oita [13] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[8]
0 0 [8] Nara Club
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Mio Biwako Shiga [7] 0 2
0 2 
NHATJFLFT
[12]
0 0 [12] Ryutsu Keizai Dragons
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[9]
Honda Lock SC [9] 0 3
0 3 
NHATJFLFT
[4]
0 0 [4] Imabari FC
0 0 
FT
7-1(5-1)
(5-1)
[16]
Maruyasu Industries [16] 0 0
0 0 
NHATWFT
[8]
0 0 [8] Vegalta Sendai (w)
0 0 
FT
2-4(2-1)
(2-1)
[7]
Albirex Niigata (w) [7] 0 0
0 0 
AUSNSWFT
[10]
0 0 [10] Hake Ya Dong in Sydney City
0 0 
FT
1-3(0-0)
(0-0)
[2]
A.P.I.A. Leichhardt Tigers [2] 0 0
0 0 
AUSNSWFT
[8]
1 0 [8] South Coast Wolves
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[5]
Marconi Stallions [5] 0 1
0 1 
AUSVPLFT
[9]
1 0 [9] Melbourne Knights
1 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[14]
FC Bulleen Lions [14] 0 1
0 1 
NHATAFT
[11]
0 0 [11] Kashima Antlers
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[7]
Vegalta Sendai [7] 0 1
0 1 
NHATAFT
[18]
0 0 [18] Nagoya Grampus
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[9]
Kashiwa Reysol [9] 0 1
0 1 
NHATBFT
[15]
1 0 [15] Zweigen Kanazawa FC
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Tokushima Vortis [10] 0 0
0 0 
NHATBFT
[6]
0 0 [6] Matsumoto Yamaga FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Avispa Fukuoka [5] 0 1
0 1 
NHATBFT
[22]
1 0 [22] Kamatamare Sanuki
1 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[8]
Ventforet Kofu [8] 0 0
0 0 
NHATBFT
[12]
1 0 [12] Tochigi SC
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Machida Zelvia [4] 0 0
0 0 
NHATBFT
[1]
0 0 [1] Oita Trinita
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[2]
Renofa Yamaguchi [2] 0 0
0 0 
NHATBFT
[3]
0 0 [3] Yokohama FC
0 0 
FT
3-3(1-0)
(1-0)
[18]
JEF United Ichihara Chiba [18] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[17]
0 0 [17] Giravanz Kitakyushu
0 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[5]
Gamba Osaka U23 [5] 0 0
0 0 
HQAFT
[4]
0 0 [4] Sangju Sangmu Phoenix
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Jeju United [3] 0 0
0 0 
HQAFT
[11]
0 0 [11] Incheon United
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
Ulsan Hyundai FC [6] 0 1
0 1 
AUSSLFT
[9]
0 0 [9] West Bay
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[4]
Adelaide Comets FC [4] 0 0
0 0 
AUSSLFT
[5]
0 0 [5] Adelaide United FC (Youth)
0 0 
FT
3-3(0-3)
(0-3)
[12]
Sturt Lions [12] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[10]
2 0 [10] South Melbourne
2 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[2]
Avondale Heights [2] 0 2
0 2 
AUSVPLFT
[3]
1 0 [3] Heidelberg United
1 0 
FT
6-1(4-1)
(4-1)
[13]
Kingston City [13] 0 2
0 2 
NHATAFT
[3]
0 0 [3] Kawasaki Frontale
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[10]
Shimizu S-Pulse [10] 0 1
0 1 
NHATAFT
[17]
4 0 [17] Sagan Tosu
4 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
FC Tokyo [2] 0 2
0 2 
NHATAFT
[1]
0 0 [1] Hiroshima Sanfrecce
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[4]
Cerezo Osaka [4] 0 0
0 0 
HQAFT
[9]
1 0 [9] FC Seoul
1 0 
FT
0-4(0-0)
(0-0)
[1]
Jeonbuk Hyundai Motors [1] 0 1
0 1 
HQAFT
[8]
1 0 [8] Pohang Steelers
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[2]
Suwon Samsung Bluewings [2] 0 2
0 2 
AUSSLFT
[7]
1 0 [7] West Adelaide SC
1 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[6]
Adelaide Olympic [6] 0 0
0 0 
TQAFT
[11]
0 1 [11] Beijing Renhe
0 1 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[5]
Guangzhou Evergrande Taobao FC [5] 1 1
1 1 
TQBFT
[13]
1 0 [13] Dalian Chaoyue
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[5]
Shenzhen JiaZhaoye [5] 0 2
0 2 
AUSBPLFT
[7]
1 0 [7] Bayside United FC
1 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[3]
Brisbane Knights [3] 0 1
0 1 
NHATAFT
[6]
1 0 [6] Vissel Kobe
1 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[5]
Consadole Sapporo [5] 0 6
0 6 
NHATBFT
[21]
0 0 [21] Ehime FC
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[20]
Kyoto Sanga [20] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[CFL-9]
1 0 [CFL-9] Dukla PrahaU21
1 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[MSFL-3]
BrnoU21 [MSFL-3] 0 1
0 1 
CZEU21FT
[CFL-3]
0 0 [CFL-3] Mlada BoleslavU21
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[MSFL-5]
Banik OstravaU21 [MSFL-5] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[MSFL-7]
2 0 [MSFL-7] Vysocina JihlavaU21
2 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[CFL-7]
Slavia PrahaU21 [CFL-7] 0 3
0 3 
CZEU21FT
[MSFL-1]
1 0 [MSFL-1] Synot SlovackoU21
1 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[CFL-5]
Slovan LiberecU21 [CFL-5] 0 4
0 4 
CZEU21FT
[MSFL-2]
0 0 [MSFL-2] Zlin U21
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[CFL-1]
TepliceU21 [CFL-1] 0 0
0 0 
HQBFT
[10]
1 0 [10] FC Anyang
1 0 
FT
3-2(0-1)
(0-1)
[6]
Gwangju Football Club [6] 0 1
0 1 
TBNAFT
[4]
0 0 [4] Valencia
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[18]
Deportivo La Coruna [18] 0 0
0 0 
 
TBNBFT
[20]
2 0 [20] Barcelona B
2 0 
FT
3-1(3-0)
(3-0)
[6]
Cadiz [6] 0 3
0 3 
LITAFT
[3]
2 0 [3] Trakai
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Lietava Jonava [8] 0 1
0 1 
NHAT3FT
[9]
0 0 [9] Thespa Kusatsu
0 0 
FT
4-1(3-1)
(3-1)
[14]
FC Tokyo U23 [14] 0 0
0 0 
TQAFT
[9]
3 0 [9] Tianjin QuanJian
3 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[7]
Shanghai Shenhua [7] 0 1
0 1 
VNAFT
[8]
2 0 [8] Quang Nam
2 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[13]
Song Lam Nghe An [13] 0 1
0 1 
GHU21FT
 
1 1   Russia U21
1 1 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
 
Cyprus U21   1 0
1 0 
CZEU21FT
[CFL-10]
1 0 [CFL-10] FCBohemians1905 U21
1 0 
FT
5-1(2-1)
(2-1)
[CFL-12]
FK Baumit JablonecU21 [CFL-12] 0 0
0 0 
THAFT
[15]
1 0 [15] Pattaya United
1 0 
FT
2-4(0-2)
(0-2)
[1]
Buriram United [1] 0 1
0 1 
THAFT
[3]
0 0 [3] Port FC
0 0 
FT
7-1(3-1)
(3-1)
[17]
Navy FC [17] 0 1
0 1 
THAFT
[14]
1 0 [14] Bangkok Glass
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Suphanburi FC [8] 0 0
0 0 
VNAFT
[14]
0 0 [14] Nam Dinh FC
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
T T Hanoi [1] 0 0
0 0 
VNAFT
[2]
1 0 [2] Than Quang Ninh
1 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[9]
Thanh Hoa [9] 0 0
0 0 
CZEBFT
[4]
1 0 [4] Hradec Kralove
1 0 
FT
1-4(0-3)
(0-3)
[1]
Opava [1] 0 1
0 1 
CZEBFT
[8]
0 0 [8] FK Graffin Vlasim
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[12]
Viktoria Zizkov [12] 0 1
0 1 
CZEBFT
[16]
0 0 [16] Frydek-Mistek
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[10]
Usti nad Labem [10] 0 2
0 2 
CZEBFT
[2]
0 0 [2] Marila Pribram
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[3]
Pardubice [3] 0 0
0 0 
CZEBFT
[6]
0 0 [6] Dynamo Ceske Budejovice
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Trinec [5] 0 0
0 0 
CZEBFT
[11]
0 0 [11] SK Slovan Varnsdorf
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[14]
FK MAS Taborsko [14] 0 0
0 0 
CZEBFT
[15]
0 0 [15] Vitkovice
0 0 
FT
4-2(2-1)
(2-1)
[7]
FK Banik Sokolov [7] 0 0
0 0 
CZEBFT
[13]
0 0 [13] Olymp.Hradec Kralove
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[9]
SC Znojmo [9] 0 1
0 1 
TQBFT
[6]
1 0 [6] Shijiazhuang YongChang FC
1 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[16]
Xinjiang Tianshan Leopard [16] 0 0
0 0 
TQBFT
[11]
0 0 [11] Zhejiang Yiteng FC
0 0 
FT
3-2(0-1)
(0-1)
[10]
Heilongjiang Lava Spring [10] 0 0
0 0 
TQBFT
[2]
1 0 [2] Meizhou Hakka
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Wuhan ZALL [1] 0 1
0 1 
TQAFT
[15]
0 0 [15] Dalian Aerbin
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[16]
Guizhou Hengfeng Zhicheng [16] 0 1
0 1 
TQBFT
[15]
0 0 [15] Inner Mongolia Zhongyou
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[9]
Beijing BeiKong [9] 0 1
0 1 
DENBFT
[10]
1 0 [10] Roskilde
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[9]
Fremad Amager [9] 0 0
0 0 
DENBFT
[8]
0 0 [8] Thisted FC
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
Vejle [1] 0 0
0 0 
DENBFT
[7]
1 0 [7] Nykobing Falster
1 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[12]
Skive IK [12] 0 0
0 0 
DENBFT
[2]
0 0 [2] Esbjerg
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Herfolge Boldklub Koge [5] 0 0
0 0 
DENBFT
[4]
0 0 [4] Viborg
0 0 
FT
3-3(1-0)
(1-0)
[11]
Brabrand [11] 0 0
0 0 
DENBFT
[6]
0 0 [6] Fredericia
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[3]
Vendsyssel [3] 0 0
0 0 
ESTAFT
[10]
0 0 [10] Vaprus Parnu
0 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[7]
JK Tallinna Kalev [7] 0 0
0 0 
LATAFT
[7]
0 0 [7] Metta/LU Riga
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[3]
Spartaks Jurmala [3] 0 0
0 0 
TQAFT
[1]
0 0 [1] Shanghai East Asia FC
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[4]
Jiangsu Suning FC [4] 0 0
0 0 
THAFT
[4]
0 0 [4] Muang Thong United
0 0 
FT
4-3(3-3)
(3-3)
[10]
Sukhothai [10] 0 0
0 0 
THAFT
[13]
0 0 [13] Chainat FC
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[5]
Prachuap Khiri Khan [5] 0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Mlada Boleslav U19
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Slovacko U19   0 0
0 0 
MAPLFT
[5]
0 0 [5] Sabah
0 0 
FT
3-0(0-1)
(0-1)
[12]
Kuantan FA [12] 0 0
0 0 
HLBFT
 
0 1   Sparta Rotterdam
0 1 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[7]
Emmen [7] 1 0
1 0 
GEOAFT
[7]
0 0 [7] Lokomotiv Tbilisi
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Torpedo Kutaisi [5] 0 0
0 0 
SINAFT
[8]
0 0 [8] Singapore Warriors
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[7]
Geylang United FC [7] 0 0
0 0 
SINAFT
[6]
0 0 [6] Tampines Rovers FC
0 0 
FT
3-4(1-1)
(1-1)
[1]
Albirex Niigata FC [1] 0 0
0 0 
ITAFT
[12]
1 0 [12] Genoa
1 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[9]
Torino [9] 0 1
0 1 
 
ARMAFT
[1]
0 0 [1] Shirak
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[5]
FC Pyunik [5] 0 0
0 0 
ARMAFT
[2]
0 0 [2] Alashkert
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[3]
Gandzasar Kapan [3] 0 0
0 0 
ARMAFT
[4]
0 0 [4] Banants
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[6]
Ararat Yerevan [6] 0 0
0 0 
TDBFT
[16]
0 1 [16] IFK Varnamo
0 1 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[6]
Halmstads [6] 1 0
1 0 
NPAFT
[18]
0 0 [18] Jomo Cosmos
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[17]
Black Leopards [17] 0 0
0 0 
TDAFT
[1]
0 0 [1] Hammarby
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
AIK Solna [2] 0 0
0 0 
AZEAFT
[7]
0 0 [7] Sabayi
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
FK Inter Baku [6] 0 0
0 0 
AZEAFT
[8]
0 0 [8] FK Kapaz Ganca
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[3]
FC Neftci Baku [3] 0 0
0 0 
AZEAFT
[5]
0 0 [5] Standard Sumqayit
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[4]
Zira FK [4] 0 0
0 0 
IDNAFT
[8]
0 0 [8] Persela Lamongan
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[9]
Persija Jakarta [9] 0 0
0 0 
TBNBFT
[7]
0 0 [7] Numancia
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[9]
Osasuna [9] 0 0
0 0 
IREBFT
[7]
0 0 [7] Cabinteely FC
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[3]
Salthill Devon Galway [3] 0 0
0 0 
LATAFT
[8]
0 0 [8] FK Valmiera
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[4]
FK Liepaja [4] 0 0
0 0 
UKRAFT
[7]
0 1 [7] Veres
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
Illichivets [6] 1 0
1 0 
UKRAFT
[3]
0 0 [3] FC Vorskla Poltava
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[4]
Zorya [4] 0 0
0 0 
BRAFT
[14]
0 0 [14] Vitoria BA
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[19]
Ceara [19] 0 0
0 0 
TBNAFT
[16]
0 0 [16] Athletic Bilbao
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[13]
RCD Espanyol [13] 0 1
0 1 
 
BLRAFT
[9]
0 0 [9] Dnepr Mogilev
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
FC Torpedo Minsk [12] 0 0
0 0 
MKDAFT
[5]
0 0 [5] Academy Pandev
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[3]
Sileks [3] 0 0
0 0 
MKDAFT
[8]
0 0 [8] Pobeda Prilep
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Renova Cepciste [6] 0 0
0 0 
MKDAFT
[1]
0 0 [1] FK Shkendija 79
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[9]
Pelister Bitola [9] 0 0
0 0 
MKDAFT
[4]
0 0 [4] Rabotnicki Skopje
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[10]
FK Skopje [10] 0 0
0 0 
MKDAFT
[7]
0 0 [7] FK Korzo Prilep
0 0 
FT
4-1(3-1)
(3-1)
[2]
FC Vardar Skopje [2] 0 0
0 0 
SCOAFT
[12]
0 0 [12] Partick Thistle
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[13]
Livingston [13] 0 0
0 0 
AUTAFT
[4]
0 0 [4] LASK Linz
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[9]
Wolfsberger AC [9] 0 0
0 0 
AUTAFT
[3]
0 0 [3] Rapid Wien
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[8]
Rheindorf Altach [8] 0 0
0 0 
AUTAFT
[10]
0 0 [10] SKN St. Polten
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[7]
Austria Wien [7] 0 0
0 0 
AUTAFT
[2]
0 0 [2] Sturm Graz
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[5]
Trenkwalder Admira Wacker [5] 0 0
0 0 
AUTAFT
[1]
0 1 [1] Red Bull Salzburg
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Mattersburg [6] 1 0
1 0 
HLBFT
[4]
0 0 [4] De Graafschap
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[9]
Almere City FC [9] 0 0
0 0 
SLOAFT
[3]
0 0 [3] Domzale
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[7]
Krsko Posavlje [7] 0 0
0 0 
NGAFT
[17]
0 0 [17] Spartak Tambov
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[13]
Amkar Perm [13] 0 0
0 0 
POLBFT
[10]
0 0 [10] Puszcza Niepolomice
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[17]
Gornik Leczna [17] 0 0
0 0 
BIHAFT
[1]
0 0 [1] HSK Zrinjski Mostar
0 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
[7]
FK Krupa [7] 0 0
0 0 
BIHAFT
[6]
0 0 [6] Radnik Bijeljina
0 0 
FT
3-3(1-1)
(1-1)
[4]
NK Siroki Brijeg [4] 0 0
0 0 
GEOAFT
[6]
0 1 [6] FC Metalurgi Rustavi
0 1 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[4]
Chikhura Sachkhere [4] 1 0
1 0 
MDVAFT
[4]
0 0 [4] Dinamo-Auto
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
FC Sfintul Gheorghe [7] 0 0
0 0 
MDVAFT
[8]
0 0 [8] FC Olimpia Balti
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[6]
Speranta Nisporeni [6] 0 0
0 0 
SLOAFT
[10]
0 0 [10] Ankaran Hrvatini Mas Tech
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[5]
NK Publikum Celje [5] 0 0
0 0 
TDAFT
[9]
0 0 [9] Malmo FF
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[8]
Hacken [8] 0 0
0 0 
TBNBFT
[14]
0 0 [14] AD Alcorcon
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[2]
Rayo Vallecano [2] 0 0
0 0 
TBNBFT
[4]
0 0 [4] Real Zaragoza
0 0 
FT
4-1(3-1)
(3-1)
[15]
Albacete [15] 0 0
0 0 
ITAFT
[13]
0 0 [13] Udinese
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[15]
Bologna [15] 0 2
0 2 
 
ITAFT
[6]
2 0 [6] AC Milan
2 0 
FT
5-1(2-1)
(2-1)
[8]
Fiorentina [8] 0 1
0 1 
 
ITAFT
[2]
0 0 [2] Napoli
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[18]
Crotone [18] 0 0
0 0 
 
ITAFT
[17]
1 0 [17] Spal
1 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[10]
Sampdoria [10] 0 2
0 2 
 
ITAFT
[16]
3 0 [16] Cagliari
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Atalanta [7] 0 1
0 1 
 
ITAFT
[14]
1 0 [14] Chievo
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[20]
Benevento [20] 0 0
0 0 
 
POLAFT
[5]
0 0 [5] Gornik Zabrze
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[7]
Wisla Krakow [7] 0 0
0 0 
POLAFT
[6]
0 0 [6] Korona Kielce
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[8]
Zaglebie Lubin [8] 0 0
0 0 
POLAFT
[2]
0 0 [2] Jagiellonia Bialystok
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[4]
Wisla Plock [4] 0 0
0 0 
POLAFT
[1]
0 0 [1] Lech Poznan
0 0 
FT
0-3(1-1)
(1-1)
[3]
Legia Warszawa [3] 0 0
0 0 
BIAFT
[1]
0 0 [1] Club Brugge
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
KAA Gent [4] 0 0
0 0 
BIAFT
[3]
0 0 [3] Charleroi
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Standard Liege [5] 0 0
0 0 
BIAFT
[2]
0 0 [2] Anderlecht
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[6]
Racing Genk [6] 0 0
0 0 
TDBFT
[4]
0 0 [4] Helsingborg
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[1]
Orgryte [1] 0 0
0 0 
CHIBFT
[15]
0 1 [15] CD Magallanes
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[6]
Rangers Talca [6] 1 0
1 0 
TBNAFT
[2]
4 1 [2] Atletico Madrid
4 1 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[9]
Eibar [9] 1 2
1 2 
 
COLBFT
[12]
0 0 [12] Universitario de Popayan
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Deportivo Pereira [2] 0 0
0 0 
PHBFT
[3]
3 0 [3] Ajaccio
3 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[4]
Le Havre [4] 0 1
0 1 
GEOAFT
[3]
0 0 [3] Dila Gori
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[1]
FC Saburtalo Tbilisi [1] 0 0
0 0 
ECUAFT
[7]
0 0 [7] CD El Nacional
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[1]
Liga Dep. Universitaria Quito [1] 0 0
0 0 
EU17FT
[A-1]
0 0 [A-1] Italy U17
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[D-1]
Netherlands U17 [D-1] 0 0
0 0 
URUAFT
[3]
0 1 [3] Danubio FC
0 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[7]
Cerro Montevideo [7] 1 0
1 0 
ARGBFT
[5]
0 0 [5] Sarmiento Junin
0 0 
FT
2-4(1-1)
(1-1)
[4]
CA Brown Adrogue [4] 0 0
0 0 
RMNAFT
[1]
0 0 [1] CFR Cluj
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[4]
FC Viitorul Constanta [4] 0 0
0 0 
RMNAFT
[2]
0 0 [2] Steaua Bucuresti
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[5]
FC Astra Giurgiu [5] 0 0
0 0 
RMNAFT
[7]
0 0 [7] CSM Studentesc Iasi
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[3]
CS Universitatea Craiova [3] 0 0
0 0 
TBNBFT
[19]
0 0 [19] Cordoba
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[16]
Almeria [16] 0 0
0 0 
NGAFT
[14]
0 0 [14] Anzhi Makhachkala
0 0 
FT
4-3(1-2)
(1-2)
[18]
Yenisey Krasnoyarsk [18] 0 0
0 0 
URUAFT
[13]
0 0 [13] Racing Club Montevideo
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Centro Atletico Fenix [9] 0 0
0 0 
USAFT
[Tay-9]
2 0 [Tay-9] Minnesota United FC
2 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[Tay-1]
FC Kansas City [Tay-1] 0 2
0 2 
PERAFT
[A-7]
0 0 [A-7] Dep.San Martin
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[A-6]
UTC Cajamarca [A-6] 0 0
0 0 
TBNAFT
[1]
3 0 [1] FC Barcelona
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
Real Sociedad [11] 0 2
0 2 
 
ITAFT
[4]
3 1 [4] Lazio
3 1 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[5]
Inter Milan [5] 1 4
1 4 
 
ITAFT
[11]
1 0 [11] Sassuolo
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
AS Roma [3] 0 1
0 1 
 
BRAFT
[20]
0 0 [20] Parana STC PR
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Gremio (RS) [8] 0 0
0 0 
BRAFT
[12]
2 0 [12] Sport Club Recife PE
2 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[4]
Corinthians Paulista (SP) [4] 0 3
0 3 
BRAFT
[7]
0 0 [7] America MG
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
Botafogo RJ [11] 0 0
0 0 
BRAFT
[6]
0 1 [6] Sao Paulo
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
Santos [15] 1 0
1 0 
BLVAFT
[A-6]
0 0 [A-6] Club Guabira
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[B-5]
Sport Boys Warnes [B-5] 0 0
0 0 
CHIAFT
[4]
0 0 [4] CSD Antofagasta
0 0 
FT
3-2(0-1)
(0-1)
[16]
Everton CD [16] 0 0
0 0 
CHIBFT
[7]
0 0 [7] Deportes La Serena
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[14]
San Marcos de Arica [14] 0 0
0 0 
GHQGFT
 
0 0   Jordan
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
 
Cyprus   0 0
0 0 
ARGBFT
[3]
0 0 [3] San Martin Tucuman
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[9]
Agropecuario de Carlos Casares [9] 0 0
0 0 
BLVAFT
[A-2]
0 0 [A-2] Bolivar
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[B-2]
The Strongest [B-2] 0 0
0 0 
CHIBFT
[5]
0 0 [5] Nublense
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[9]
Cobreloa [9] 0 0
0 0 
USAFT
[Dong-8]
3 0 [Dong-8] Chicago Fire
3 0 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[Tay-4]
Houston Dynamo [Tay-4] 0 4
0 4 
EGYAFT
[1]
0 0 [1] EL Ahly
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[3]
EL Masry [3] 0 0
0 0 
COLBFT
[9]
0 0 [9] Atletico FC
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[1]
Cucuta [1] 0 0
0 0 
PERAFT
[A-5]
0 1 [A-5] Universitario De Deportes
0 1 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[B-1]
FBC Melgar [B-1] 1 0
1 0 
BLVAFT
[B-1]
0 0 [B-1] San Jose
0 0 
FT
2-4(1-3)
(1-3)
[A-1]
Jorge Wilstermann [A-1] 0 0
0 0 
CHIAFT
[2]
4 0 [2] Universidad de Concepcion
4 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Universidad Catolica [1] 0 1
0 1 
PARAFT
[1]
0 1 [1] Olimpia Asuncion
0 1 
FT
3-2(2-2)
(2-2)
[12]
3 De Febrero [12] 1 0
1 0 
BRAFT
[1]
0 0 [1] Fluminense RJ
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[17]
Atletico Paranaense [17] 0 0
0 0 
URUAFT
[2]
0 0 [2] CA Penarol
0 0 
FT
6-0(4-0)
(4-0)
[5]
CA River Plate [5] 0 0
0 0 
CRCAFT
[2]
0 1 [2] Deportivo Saprissa
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Herediano [1] 1 0
1 0 
ARGCFT
[9]
0 0 [9] Belgrano
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[15]
CA Platense [15] 0 0
0 0 
COLAFT
[3]
2 0 [3] Deportes Tolima
2 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[7]
Deportiva Once Caldas [7] 0 4
0 4 
USAFT
[Dong-1]
2 1 [Dong-1] Atlanta United
2 1 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[Dong-4]
New York Red Bulls [Dong-4] 1 3
1 3 
CHIAFT
[11]
2 0 [11] Curico Unido
2 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[9]
Huachipato [9] 0 4
0 4 
MEXAFT
[1]
4 0 [1] Toluca
4 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[4]
Santos Laguna [4] 0 4
0 4 
COLAFT
[2]
4 0 [2] Dep.Independiente Medellin
4 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[6]
Atletico Junior Barranquilla [6] 0 3
0 3 
BIHAHoãn
[2]
0 0 [2] FK Zeljeznicar
0 0 
0-0
[3]
Sarajevo [3] 0 0
0 0 
GIẢI CHÂU ÂU
© Copyright by tuongthuat.vn - All rights reserved - Trực tiếp lịch thi đấu, kết quả bóng đá đá các giải đấu nhanh nhất