GIẢI QUỐC TẾ

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 20/04/2018

GiảiGiờĐội nhàKết quảĐội khách
MEXA
73
[17]
2 0 [17] Atlas
2 0 
73
1-0(1-0)
(1-0)
[16]
Chivas Guadalajara [16] 0 1
0 1 
USWHT
[3]
0 0 [3] Portland Thorns FC (w)
0 0 
HT
1-1(1-1)
(1-1)
[5]
Washington Spirit (w) [5] 0 0
0 0 
GHU19FT
 
0 1   Korea Republic U19
0 1 
FT
1-4(0-0)
(0-0)
 
Mexico U20   1 0
1 0 
IDNAFT
[14]
3 0 [14] PSIS Semarang
3 0 
FT
1-4(0-0)
(0-0)
[1]
Persija Jakarta [1] 0 4
0 4 
UKRU21FT
[11]
1 0 [11] Stal Kamianske U21
1 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[12]
Zirka Kirovohrad U21 [12] 0 0
0 0 
VNBFT
[1]
1 1 [1] Dong Thap
1 1 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[3]
Binh Dinh [3] 1 0
1 0 
AUSAFT
[3]
3 0 [3] Melbourne City
3 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[6]
Brisbane Roar [6] 0 2
0 2 
HQ3FT
[8]
0 0 [8] Gangneung City
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Changwon City [6] 0 0
0 0 
VNAFT
[6]
0 0 [6] Thanh Hoa
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[5]
Can Tho [5] 0 0
0 0 
VNAFT
[10]
0 0 [10] Song Lam Nghe An
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Becamex Binh Duong [7] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[1]
0 0 [1] Bentleigh greens
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
Heidelberg United [3] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[7]
0 0 [7] Melbourne Knights
0 0 
FT
1-5(0-4)
(0-4)
[4]
Green Gully Cavaliers [4] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
[3]
0 0 [3] Centenary Stormers
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[6]
The Gap [6] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
[5]
0 0 [5] Brisbane Knights
0 0 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
[4]
University of Queensland [4] 0 0
0 0 
AUSSLFT
[10]
0 0 [10] Adelaide Panthers
0 0 
FT
0-5(0-3)
(0-3)
[1]
Metrostars SC [1] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[6]
0 0 [6] Port Melbourne
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[10]
Oakleigh Cannons [10] 0 0
0 0 
HQ3FT
[1]
0 0 [1] Gimhae City
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[7]
Busan Transportation Corporation [7] 0 0
0 0 
C1U19FT
[C-1]
0 0 [C-1] Chelsea FC U19
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[G-1]
FC Porto U19 [G-1] 0 0
0 0 
GHU19FT
 
0 0   Vietnam U19
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
 
Morocco U19   0 0
0 0 
UKRU21FT
[2]
0 0 [2] FC Shakhtar Donetsk U21
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[7]
FC Vorskla U21 [7] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[3]
0 0 [3] Karpaty U21
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[4]
Illichivets U21 [4] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[5]
4 0 [5] PFK Aleksandriya U21
4 0 
FT
1-5(0-2)
(0-2)
[1]
Dinamo KyivU21 [1] 0 1
0 1 
IDNAFT
[9]
0 0 [9] PSMS Medan
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[16]
Perseru Serui [16] 0 0
0 0 
TQAFT
[14]
0 0 [14] Henan Jianye
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[5]
Chongqing Lifan [5] 0 0
0 0 
ISRBFT
[8]
1 0 [8] Hapoel Bnei Lod
1 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[9]
Hapoel Kfar Saba [9] 0 0
0 0 
ISRBFT
[14]
1 0 [14] Hapoel Ramat Gan
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[12]
Hapoel Marmorek lrony Rehovot [12] 0 0
0 0 
ISRBFT
[15]
1 0 [15] Maccabi Herzliya
1 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[11]
Ironi Nir Ramat HaSharon [11] 0 0
0 0 
ISRBFT
[13]
0 0 [13] Hapoel Petah Tikva
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[16]
Ironi Nesher [16] 0 0
0 0 
ISRBFT
[5]
0 0 [5] Maccabi Ahi Nazareth
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[7]
Hapoel Afula [7] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[8]
0 1 [8] Chernomorets Odessa U21
0 1 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[10]
Veres Rivne U21 [10] 1 0
1 0 
MASFAFT
 
0 0   Felda United
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
 
PKNP FC   0 1
0 1 
MASFAFT
 
0 0   Johor FC
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
 
Pahang   0 0
0 0 
THAFT
[13]
0 0 [13] Bangkok Glass
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Bangkok United FC [2] 0 0
0 0 
UZBAFT
[5]
0 0 [5] Navbahor Namangan
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[1]
Kuruvchi Bunyodkor [1] 0 0
0 0 
ASIWFT
[A-1]
0 0 [A-1] China (w)
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[A-4]
Thailand (w) [A-4] 0 0
0 0 
UAEAFT
[10]
0 0 [10] Al-Dhafra
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[5]
Al Ahli(UAE) [5] 0 0
0 0 
UAEAFT
[3]
0 1 [3] Al-Wasl
0 1 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[12]
Hatta [12] 1 0
1 0 
UAEAFT
[9]
0 0 [9] Dabba Al-Fujairah
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
Emirates Club [11] 0 0
0 0 
BHRAFT
[6]
5 0 [6] Al-Hadd
5 0 
FT
5-1(2-1)
(2-1)
[3]
Manama Club [3] 0 2
0 2 
BHRAFT
[8]
3 0 [8] East Riffa
3 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[10]
Al-Ittihad(BHR) [10] 0 0
0 0 
BHRAFT
[9]
0 0 [9] Al-Ahli(BHR)
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[5]
Al-Shabbab [5] 0 0
0 0 
C1U19FT
[F-1]
3 1 [F-1] Manchester City U19
3 1 
FT
4-5(2-5)
(2-5)
[D-1]
Barcelona U19 [D-1] 1 2
1 2 
SVKAFT
[11]
2 0 [11] Tatran Presov
2 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[5]
Nitra [5] 0 4
0 4 
CZEBFT
[5]
1 0 [5] Trinec
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[16]
Vitkovice [16] 0 3
0 3 
TNKBFT
[4]
0 0 [4] Altinordu
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[17]
Manisaspor [17] 0 1
0 1 
UZBAFT
[9]
2 0 [9] Qizilqum Zarafshon
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
Neftchi Fargona [12] 0 3
0 3 
ALGAFT
[14]
1 0 [14] biskra
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Paradou AC [9] 0 1
0 1 
ALGAFT
[7]
0 0 [7] ES Setif
0 0 
FT
5-2(3-1)
(3-1)
[16]
USM Blida [16] 0 0
0 0 
ALGAFT
[15]
0 0 [15] USM EL HARRACH
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[13]
DRB Tadjenant [13] 0 1
0 1 
ALGAFT
[10]
0 0 [10] CR Belouizdad
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[12]
JS kabylie [12] 0 2
0 2 
ALGAFT
[2]
1 0 [2] MC Alger
1 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[3]
NA Hussein Dey [3] 0 1
0 1 
ALGAFT
[11]
4 0 [11] OM Medea
4 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[5]
MC Oran [5] 0 3
0 3 
ALGAFT
[8]
3 0 [8] USM Bel Abbes
3 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
JS Saoura [4] 0 2
0 2 
ALGAFT
[1]
2 0 [1] CS Constantine
2 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[6]
USM Libreville [6] 0 3
0 3 
POLAFT
[15]
1 1 [15] LKS Nieciecza
1 1 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[12]
Slask Wroclaw [12] 1 1
1 1 
POLBFT
[15]
3 1 [15] Ruch Chorzow
3 1 
FT
0-6(0-0)
(0-0)
[13]
Pogon Siedlce [13] 1 1
1 1 
GEOAFT
[8]
2 0 [8] FC Kolkheti Poti
2 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[10]
Lokomotiv Tbilisi [10] 0 0
0 0 
SRBAFT
[6]
0 0 [6] FK Vozdovac Beograd
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
FK Napredak Krusevac [7] 0 0
0 0 
DENBFT
[8]
1 0 [8] Fremad Amager
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[6]
Herfolge Boldklub Koge [6] 0 0
0 0 
DENBFT
[5]
0 0 [5] Fredericia
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Nykobing Falster [9] 0 0
0 0 
DENBFT
[7]
0 0 [7] Thisted FC
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[3]
Viborg [3] 0 0
0 0 
DENBFT
[11]
0 0 [11] Brabrand
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[1]
Esbjerg [1] 0 1
0 1 
DENBFT
[12]
0 0 [12] Skive IK
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[2]
Vendsyssel [2] 0 1
0 1 
DUBFT
[10]
1 0 [10] Eintracht Braunschweig
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Arminia Bielefeld [4] 0 1
0 1 
DUBFT
[12]
0 0 [12] Greuther Furth
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[6]
VfL Bochum [6] 0 0
0 0 
ESTAFT
[3]
0 0 [3] Tartu JK Maag Tammeka
0 0 
FT
4-2(1-0)
(1-0)
[10]
Vaprus Parnu [10] 0 0
0 0 
AUTBFT
[4]
0 0 [4] SV Ried
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[6]
Austria Lustenau [6] 0 0
0 0 
AUTBFT
[8]
0 0 [8] WSG Wattens
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
FC Liefering [5] 0 0
0 0 
AUTBFT
[9]
1 1 [9] FC Blau Weiss Linz
1 1 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[3]
FC Magna Wiener Neustadt [3] 1 1
1 1 
AUTBFT
[10]
0 0 [10] FAC Team Fur Wien
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
TSV Hartberg [2] 0 0
0 0 
ASIWFT
[B-1]
0 0 [B-1] Japan (w)
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[B-2]
Australia (w) [B-2] 0 0
0 0 
DUC3FT
[8]
0 0 [8] SV Meppen
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[14]
Sportfreunde Lotte [14] 0 0
0 0 
POLBFT
[8]
0 0 [8] GKS Tychy
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[18]
Gornik Leczna [18] 0 0
0 0 
BULAFT
[10]
0 0 [10] Cherno More Varna
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[9]
Slavia Sofia [9] 0 0
0 0 
MLTAFT
[7]
0 0 [7] Sliema Wanderers FC
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[9]
Mosta FC [9] 0 0
0 0 
MLTAFT
[11]
0 0 [11] Tarxien Rainbows F.C
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
St. Andrews [13] 0 0
0 0 
MLTAFT
[12]
0 0 [12] Naxxar Lions
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[10]
Senglea Athletic [10] 0 0
0 0 
TNKAFT
[1]
0 0 [1] Istanbul Buyuksehir Belediyesi
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[6]
Kayserispor [6] 0 0
0 0 
TDBFT
[2]
0 0 [2] IK Brage
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[5]
GAIS Goteborg [5] 0 0
0 0 
PHAFT
[8]
4 1 [8] Nantes
4 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[5]
Rennes [5] 1 2
1 2 
 
RMNAFT
[6]
0 0 [6] Dinamo Bucuresti
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
ACS Poli Timisoara [11] 0 0
0 0 
ANHU23FT
[1-10]
0 0 [1-10] West Ham U23
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[1-1]
Arsenal U23 [1-1] 0 0
0 0 
ANHU23FT
[1-6]
0 0 [1-6] Manchester United U23
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[1-7]
Everton U23 [1-7] 0 0
0 0 
PHBFT
[6]
0 0 [6] Lorient
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[12]
Valenciennes [12] 0 0
0 0 
PHBFT
[15]
0 0 [15] Ajaccio Gfco
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[20]
Tours [20] 0 0
0 0 
PHBFT
[4]
0 0 [4] Clermont
0 0 
FT
4-2(1-1)
(1-1)
[13]
Orleans US 45 [13] 0 0
0 0 
PHBFT
[9]
0 0 [9] Sochaux
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[8]
Stade Brestois [8] 0 0
0 0 
PHBFT
[17]
0 0 [17] Bourg Peronnas
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[2]
Nimes [2] 0 0
0 0 
PHBFT
[1]
0 0 [1] Reims
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
Ajaccio [3] 0 0
0 0 
PHBFT
[5]
0 0 [5] Chateauroux
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[14]
Chamois Niortais [14] 0 0
0 0 
PHBFT
[16]
0 0 [16] Lens
0 0 
FT
3-3(3-1)
(3-1)
[10]
Le Havre [10] 0 0
0 0 
PHBFT
[19]
0 0 [19] Quevilly
0 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[7]
Paris FC [7] 0 0
0 0 
PH3FT
[12]
0 0 [12] Chambly Fc
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[3]
Grenoble [3] 0 0
0 0 
PH3FT
[7]
0 0 [7] Concarneau
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[15]
Avranches [15] 0 0
0 0 
PH3FT
[2]
0 0 [2] Rodez Aveyron
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[9]
Cholet So [9] 0 0
0 0 
PH3FT
[6]
0 0 [6] USL Dunkerque
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[1]
Red Star FC 93 [1] 0 0
0 0 
PH3FT
[10]
0 0 [10] Lyon Duchere
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[17]
Creteil [17] 0 0
0 0 
PH3FT
[8]
0 0 [8] Boulogne
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[14]
Pau FC [14] 0 0
0 0 
PH3FT
[11]
0 0 [11] Entente Sannois
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[16]
GS Consolat Marseille [16] 0 0
0 0 
HLBFT
[20]
0 0 [20] FC Utrecht (Youth)
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Fortuna Sittard [3] 0 0
0 0 
HLBFT
[12]
0 0 [12] FC Eindhoven
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[10]
Almere City FC [10] 0 0
0 0 
HLBFT
[7]
0 0 [7] Cambuur Leeuwaarden
0 0 
FT
4-1(0-0)
(0-0)
[19]
Helmond Sport [19] 0 0
0 0 
HLBFT
[4]
0 0 [4] De Graafschap
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
SC Telstar [6] 0 0
0 0 
HLBFT
[11]
0 0 [11] Volendam
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[1]
Jong Ajax (Youth) [1] 0 0
0 0 
HLBFT
[2]
0 0 [2] NEC Nijmegen
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[15]
AZ Alkmaar (Youth) [15] 0 0
0 0 
HLBFT
[5]
0 0 [5] Jong PSV Eindhoven (Youth)
0 0 
FT
4-2(2-0)
(2-0)
[13]
Dordrecht [13] 0 0
0 0 
HLBFT
[18]
0 0 [18] RKC Waalwijk
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[17]
Go Ahead Eagles [17] 0 0
0 0 
HLBFT
[9]
0 1 [9] MVV Maastricht
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[14]
FC Oss [14] 1 0
1 0 
CZEAFT
[3]
0 0 [3] Sparta Praha
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
Baumit Jablonec [5] 0 0
0 0 
DENBFT
[4]
0 0 [4] Vejle
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[10]
Roskilde [10] 0 0
0 0 
DUAFT
[8]
0 0 [8] Borussia Monchengladbach
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[14]
VfL Wolfsburg [14] 0 2
0 2 
 
POLAFT
[8]
0 0 [8] Zaglebie Lubin
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Lech Poznan [1] 0 0
0 0 
BIAFT
[9]
0 0 [9] Zulte-Waregem
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[7]
Kortrijk [7] 0 0
0 0 
BIBFT
[5]
0 0 [5] Saint Gilloise
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[7]
Westerlo [7] 0 0
0 0 
AUTBFT
[7]
0 0 [7] Kapfenberg
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[1]
FC Wacker Innsbruck [1] 0 0
0 0 
ANHBFT
[6]
4 0 [6] Millwall
4 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[2]
Fulham [2] 0 1
0 1 
ANHL2FT
[6]
0 0 [6] Coventry City
0 0 
FT
3-1(3-1)
(3-1)
[15]
Stevenage Borough [15] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-3]
0 0 [A-3] Pisa
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[A-7]
Pontedera [A-7] 0 0
0 0 
POLBFT
[3]
0 1 [3] Stal Mielec
0 1 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[7]
Odra Opole [7] 1 0
1 0 
IREAFT
[3]
0 0 [3] Waterford United
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[10]
Bray Wanderers [10] 0 0
0 0 
IREAFT
[1]
0 0 [1] Dundalk
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[4]
Derry City [4] 0 0
0 0 
IREBFT
[1]
0 0 [1] Shelbourne
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
Salthill Devon Galway [5] 0 0
0 0 
WALAFT
[1]
0 0 [1] The New Saints
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[2]
Connahs Quay Nomads FC [2] 0 0
0 0 
TBNAFT
[14]
0 0 [14] Leganes
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[18]
Deportivo La Coruna [18] 0 2
0 2 
 
TBNBFT
[6]
0 0 [6] Real Oviedo
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[9]
Real Valladolid [9] 0 0
0 0 
TBNBFT
[20]
0 0 [20] Cordoba
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[21]
Sevilla Atletico [21] 0 0
0 0 
PHAFT
[12]
1 0 [12] Dijon
1 0 
FT
2-5(1-1)
(1-1)
[3]
Lyon [3] 0 2
0 2 
 
IREAFT
[5]
0 0 [5] Shamrock Rovers
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[9]
Limerick FC [9] 0 0
0 0 
IREAFT
[7]
0 0 [7] Bohemians
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[2]
Cork City [2] 0 0
0 0 
IREBFT
[9]
0 0 [9] Wexford (Youth)
0 0 
FT
7-0(1-0)
(1-0)
[10]
Athlone Town [10] 0 0
0 0 
IREBFT
[6]
0 0 [6] Finn Harps
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Cabinteely FC [7] 0 0
0 0 
WALAFT
[10]
0 0 [10] Aberystwyth Town
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[12]
Carmarthen [12] 0 0
0 0 
BDNAFT
[3]
2 0 [3] Sporting Braga
2 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[6]
Maritimo [6] 0 3
0 3 
PERAFT
[A-8]
0 0 [A-8] Inti Gas Deportes
0 0 
FT
4-2(2-1)
(2-1)
[A-7]
Universitario De Deportes [A-7] 0 0
0 0 
PARAFT
[3]
0 0 [3] FC Nacional Asuncion
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[2]
Independiente F.B.C. [2] 0 0
0 0 
ARGAFT
[7]
2 0 [7] Argentinos juniors
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[28]
Olimpo Bahia Blanca [28] 0 3
0 3 
BRBFT
[13]
0 0 [13] Juventude
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[3]
Oeste [3] 0 0
0 0 
PERAFT
[B-3]
0 0 [B-3] Real Atletico Garcilaso
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[B-1]
Sport Huancayo [B-1] 0 0
0 0 
CHIAFT
[9]
1 1 [9] Union Espanola
1 1 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[5]
Huachipato [5] 1 1
1 1 
VENAFT
[12]
0 1 [12] Trujillanos
0 1 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[8]
Zulia FC [8] 1 0
1 0 
BRBFT
[4]
0 0 [4] Sao Bento
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[9]
CSA-AL [9] 0 0
0 0 
PARAFT
[10]
0 1 [10] General Diaz
0 1 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[1]
Olimpia Asuncion [1] 1 0
1 0 
MEXAFT
[13]
0 0 [13] Puebla
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[3]
Club America [3] 0 0
0 0 
ARGAFT
[14]
1 0 [14] Estudiantes La Plata
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[8]
Belgrano [8] 0 3
0 3 
ECUAFT
[6]
0 0 [6] Sociedad Deportiva Aucas
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[10]
Tecnico Universitario [10] 0 0
0 0 
BRBFT
[2]
0 0 [2] SC Paysandu Para
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
Londrina PR [10] 0 0
0 0 
PERAFT
[B-6]
4 1 [B-6] Deportivo Municipal
4 1 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[B-4]
EM Deportivo Binacional [B-4] 1 2
1 2 
USAFT
[Tay-1]
1 0 [Tay-1] FC Kansas City
1 0 
FT
6-0(3-0)
(3-0)
[Tay-3]
Vancouver Whitecaps [Tay-3] 0 1
0 1 
NGAU21Hoãn
[10]
0 0 [10] FK Anzhi Youth
0 0 
0-0
[16]
FK Ural Youth [16] 0 0
0 0 
URUAHoãn
[16]
0 0 [16] El Tanque Sisley
0 0 
0-0
[4]
Defensor Sporting Montevideo [4] 0 0
0 0 
HLBHoãn
[16]
0 0 [16] Den Bosch
0 0 
0-0
[8]
Emmen [8] 0 0
0 0 
CHIBHoãn
[14]
0 0 [14] Barnechea
0 0 
0-0
[12]
San Marcos de Arica [12] 0 0
0 0 
GIẢI CHÂU ÂU
© Copyright by tuongthuat.vn - All rights reserved - Trực tiếp lịch thi đấu, kết quả bóng đá đá các giải đấu nhanh nhất