GIẢI QUỐC TẾ

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 19/11/2017

GiảiGiờĐội nhàKết quảĐội khách
NHAT3FT
[13]
0 0 [13] SC Sagamihara
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[16]
FC Tokyo U23 [16] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[14]
0 0 [14] Kataller Toyama
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[15]
AC Nagano Parceiro [15] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[2]
0 0 [2] Azul Claro Numazu
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
FC Ryukyu [4] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[8]
0 0 [8] Blaublitz Akita
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[5]
Fukushima United FC [5] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[6]
0 0 [6] Yokohama SCC
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[12]
Grulla Morioka [12] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[7]
0 0 [7] Cerezo Osaka U23
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Fujieda MYFC [11] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[9]
0 0 [9] Gamba Osaka U23
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Kagoshima United [1] 0 0
0 0 
AUSWFT
[3]
0 0 [3] Newcastle Jets (w)
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[5]
Canberra United (w) [5] 0 0
0 0 
AUSWFT
[6]
0 0 [6] Perth Glory (w)
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[7]
Melbourne Victory (w) [7] 0 0
0 0 
HQAFT
[9]
1 0 [9] FC Seoul
1 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[3]
Jeju United [3] 0 0
0 0 
HQAFT
[1]
1 0 [1] Jeonbuk Hyundai Motors
1 0 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[2]
Suwon Samsung Bluewings [2] 0 2
0 2 
HQAFT
[7]
2 0 [7] Gangwon FC
2 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[6]
Ulsan Hyundai FC [6] 0 3
0 3 
HKGAFT
[9]
3 0 [9] Hong Kong Sapling
3 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
Biu Chun Rangers [10] 0 2
0 2 
NHATBFT
[5]
0 0 [5] Matsumoto Yamaga FC
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[20]
Kyoto Sanga [20] 0 0
0 0 
NHATBFT
[13]
1 0 [13] JEF United Ichihara Chiba
1 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[7]
Yokohama FC [7] 0 3
0 3 
NHATBFT
[2]
0 0 [2] Oita Trinita
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[18]
Roasso Kumamoto [18] 0 2
0 2 
NHATBFT
[6]
1 0 [6] Fagiano Okayama
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[4]
Avispa Fukuoka [4] 0 0
0 0 
NHATBFT
[22]
2 0 [22] Kamatamare Sanuki
2 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
Nagoya Grampus   0 0
0 0 
NHATBFT
[1]
0 0 [1] Renofa Yamaguchi
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[21]
Ehime FC [21] 0 1
0 1 
NHATBFT
 
4 0   Shonan Bellmare
4 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[3]
Machida Zelvia [3] 0 0
0 0 
NHATBFT
 
1 0   Thespa Kusatsu
1 0 
FT
1-4(0-3)
(0-3)
 
V-Varen Nagasaki   0 0
0 0 
NHATBFT
[11]
0 0 [11] Tokyo Verdy
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[16]
Tokushima Vortis [16] 0 1
0 1 
NHATBFT
[15]
3 0 [15] Zweigen Kanazawa FC
3 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[17]
Mito Hollyhock [17] 0 0
0 0 
NHATBFT
[12]
0 0 [12] Montedio Yamagata
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[8]
FC Gifu [8] 0 0
0 0 
AUSAFT
[8]
1 0 [8] Perth Glory
1 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[4]
Melbourne Victory [4] 0 1
0 1 
NHAT3FT
 
0 0   Tochigi SC
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[3]
Gainare Tottori [3] 0 0
0 0 
NGAAFT
[6]
0 0 [6] FC Ufa
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[11]
Ural Sverdlovsk Oblast [11] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[9]
0 0 [9] FK Rostov Youth
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[11]
Amkar Perm(R) [11] 0 0
0 0 
UZBAFT
[8]
0 0 [8] Qizilqum Zarafshon
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[6]
Metallurg Bekobod [6] 0 0
0 0 
UZBAFT
 
0 0   Dinamo Samarqand
0 0 
FT
1-5(1-2)
(1-2)
[5]
Lokomotiv Tashkent [5] 0 0
0 0 
UZBAFT
 
0 0   OTMK Olmaliq
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[2]
Navbahor Namangan [2] 0 0
0 0 
UZBAFT
[3]
0 0 [3] Kuruvchi Bunyodkor
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[4]
Kuruvchi Bunyodkor [4] 0 0
0 0 
UZBAFT
[7]
0 0 [7] Nasaf Qarshi
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[1]
Pakhtakor [1] 0 0
0 0 
UZBAFT
[12]
0 0 [12] Neftchi Fargona
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
 
Mashal Muborak   0 0
0 0 
UZBAFT
[11]
0 2 [11] Sogdiana Jizak
0 2 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[9]
Kuruvchi Kokand Qoqon [9] 2 0
2 0 
CZEBFT
[12]
0 0 [12] Viktoria Zizkov
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[8]
FK Graffin Vlasim [8] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[CFL-7]
0 0 [CFL-7] FC Viktoria PlzenU21
0 0 
FT
0-3(0-3)
(0-3)
[CFL-6]
Slavia PrahaU21 [CFL-6] 0 0
0 0 
HKGAFT
[6]
0 0 [6] Yuen Long FC
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[1]
Kitchee [1] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-19]
0 0 [D-19] Lorca Deportiva FC
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[D-5]
Las Palmas Atletico [D-5] 0 0
0 0 
NGBFT
[4]
0 0 [4] Spartak Tambov
0 0 
FT
3-1(3-1)
(3-1)
[18]
Zenit-2 St.Petersburg [18] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[MSFL-3]
0 0 [MSFL-3] BrnoU21
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[MSFL-8]
Vysocina JihlavaU21 [MSFL-8] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[MSFL-1]
0 0 [MSFL-1] Synot SlovackoU21
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[MSFL-2]
Zlin U21 [MSFL-2] 0 0
0 0 
TNKBFT
[15]
0 0 [15] Samsunspor
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
Adanaspor [13] 0 0
0 0 
TNKBFT
[6]
0 0 [6] Balikesirspor
0 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[12]
Eskisehirspor [12] 0 0
0 0 
VNAFT
[12]
0 0 [12] CLB TPHCM
0 0 
FT
2-4(2-2)
(2-2)
[2]
Than Quang Ninh [2] 0 0
0 0 
VNAFT
[10]
0 0 [10] Can Tho
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[11]
Song Lam Nghe An [11] 0 0
0 0 
VNAFT
[7]
0 0 [7] Thanh Hoa
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[4]
Sanna Khanh Hoa [4] 0 0
0 0 
VNAFT
[8]
0 1 [8] SHB Da Nang
0 1 
FT
2-3(2-3)
(2-3)
[13]
Sai Gon FC [13] 1 0
1 0 
VNAFT
[6]
0 0 [6] Becamex Binh Duong
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
 
Dong Tam Long An   0 0
0 0 
VNAFT
[3]
0 0 [3] XM Hai Phong FC
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[9]
Hoang Anh Gia Lai [9] 0 0
0 0 
VNAFT
[1]
0 0 [1] T T Hanoi
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Quang Nam [5] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-16]
0 1 [D-16] Real Betis B
0 1 
FT
3-3(2-2)
(2-2)
[D-12]
Jumilla [D-12] 1 0
1 0 
BULAFT
[13]
0 0 [13] FC Dunav Ruse
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[10]
Cherno More Varna [10] 0 0
0 0 
TBNAFT
[20]
4 0 [20] Malaga
4 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[18]
Deportivo La Coruna [18] 0 5
0 5 
 
TBNBFT
[6]
0 0 [6] Numancia
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[15]
Gimnastic Tarragona [15] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-17]
0 1 [C-17] Formentera
0 1 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[C-10]
UE Olot [C-10] 1 0
1 0 
TBN3FT
[C-1]
0 0 [C-1] CD Ebro
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[C-7]
CF Badalona [C-7] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-12]
0 0 [B-12] CD Tudelano
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[B-3]
Sporting de Gijon B [B-3] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-7]
0 0 [D-7] UD Melilla
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[D-18]
Merida AD [D-18] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-14]
0 0 [C-14] UE Llagostera
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[C-16]
SCR Pena Deportiva [C-16] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-2]
0 0 [C-2] Mallorca
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[C-3]
Elche [C-3] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-6]
0 0 [A-6] Real Valladol B
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[A-13]
UD San Sebastian Reyes [A-13] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-11]
0 0 [C-11] Ontinyent CF
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[C-19]
Baleares [C-19] 0 0
0 0 
NGAAFT
[14]
0 0 [14] Anzhi Makhachkala
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Lokomotiv Moscow [1] 0 0
0 0 
ARMAFT
[6]
0 0 [6] Ararat Yerevan
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
FC Pyunik [5] 0 0
0 0 
POLBFT
[16]
0 0 [16] Gornik Leczna
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[11]
Odra Opole [11] 0 0
0 0 
LITAFT
[8]
0 0 [8] Lietava Jonava
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[5]
Atlantas Klaipeda [5] 0 0
0 0 
LITAFT
 
0 0   Utenis Utena
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[3]
Trakai [3] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[CFL-3]
0 0 [CFL-3] Hradec KraloveU21
0 0 
FT
4-2(3-1)
(3-1)
[CFL-12]
FK Baumit JablonecU21 [CFL-12] 0 0
0 0 
TNKAFT
[12]
0 0 [12] Alanyaspor
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Yeni Malatyaspor [10] 0 0
0 0 
TNKAFT
[17]
0 0 [17] Genclerbirligi
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[9]
Kayserispor [9] 0 0
0 0 
DENAFT
[12]
0 0 [12] Lyngby
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[13]
Randers FC [13] 0 0
0 0 
LITAFT
[1]
0 0 [1] Suduva
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[2]
Kauno Zalgiris [2] 0 0
0 0 
ITAAFT
[18]
1 0 [18] Crotone
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[12]
Genoa [12] 0 3
0 3 
 
HLAFT
[7]
0 0 [7] ADO Den Haag
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[10]
Heracles Almelo [10] 0 0
0 0 
TQCFT
 
0 0   Shanghai Shenhua
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Shanghai East Asia FC   0 0
0 0 
MKDAFT
[8]
0 1 [8] Pobeda Prilep
0 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[5]
Sileks [5] 1 0
1 0 
MKDAFT
[4]
0 0 [4] FK Korzo Prilep
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[7]
Renova Cepciste [7] 0 0
0 0 
MKDAFT
[6]
0 0 [6] Academy Pandev
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[3]
Rabotnicki Skopje [3] 0 0
0 0 
MKDAFT
[1]
0 0 [1] FK Shkendija 79
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[9]
FK Skopje [9] 0 0
0 0 
SRBAFT
[11]
0 0 [11] Zemun
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
Macva Sabac [12] 0 0
0 0 
SRBAFT
[14]
0 0 [14] Habitpharm Javor
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[2]
Partizan Belgrade [2] 0 0
0 0 
UKRAFT
[3]
0 0 [3] FC Vorskla Poltava
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[11]
Stal D. [11] 0 0
0 0 
DUBFT
[12]
2 0 [12] St. Pauli
2 0 
FT
2-2(2-2)
(2-2)
[5]
Jahn Regensburg [5] 0 5
0 5 
DUBFT
[9]
5 0 [9] Ingolstadt
5 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[1]
Fortuna Dusseldorf [1] 0 3
0 3 
DUBFT
[7]
1 0 [7] MSV Duisburg
1 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[16]
Erzgebirge Aue [16] 0 3
0 3 
DUC4DBFT
 
0 0   Budissa Bautzen
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Wacker Nordhausen   0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   BSG Chemie Leipzig
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
FC Oberlausitz   0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   Berliner AK 07
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
 
Hertha BSC Berlin Youth   0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   Berliner FC Dynamo
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
 
FC Lokomotive Leipzig   0 0
0 0 
CZEBFT
[7]
0 0 [7] FK Banik Sokolov
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
Vitkovice [15] 0 0
0 0 
TNKBFT
[5]
0 0 [5] Altinordu
0 0 
FT
3-3(2-0)
(2-0)
[11]
Giresunspor [11] 0 0
0 0 
DENBFT
[9]
0 0 [9] Fremad Amager
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[1]
Vejle [1] 0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 1   TuS Koblenz
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
SV Rochling Volkling   1 0
1 0 
DUC4NFT
 
0 0   Kickers Offenbach
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
TSG Hoffenheim (Youth)   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Bonner
0 0 
FT
1-4(1-0)
(1-0)
 
Wuppertaler SV Borussia   0 0
0 0 
ALBAFT
[10]
0 0 [10] Lushnja KS
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
Flamurtari [6] 0 0
0 0 
AZEAFT
[3]
0 0 [3] FC Neftci Baku
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[2]
FK Gilan Gabala [2] 0 0
0 0 
GREAFT
[5]
0 0 [5] SKODA Xanthi
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[8]
Panionios [8] 0 0
0 0 
MLTAFT
[5]
0 0 [5] Floriana F.C.
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
Sliema Wanderers FC [7] 0 0
0 0 
SVKAFT
[2]
0 0 [2] Slovan Bratislava
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[1]
Spartak Trnava [1] 0 0
0 0 
DENAFT
[6]
0 0 [6] AC Horsens
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Odense BK [9] 0 0
0 0 
QATAFT
[2]
0 1 [2] Al-Sadd
0 1 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[4]
Umm Salal [4] 1 0
1 0 
ANHBFT
[13]
5 0 [13] Leeds United
5 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[5]
Middlesbrough [5] 0 3
0 3 
HLAFT
[5]
0 0 [5] FC Utrecht
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[11]
Excelsior SBV [11] 0 0
0 0 
HLAFT
[9]
0 0 [9] PEC Zwolle
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
PSV Eindhoven [1] 0 0
0 0 
HLAFT
[12]
0 1 [12] Groningen
0 1 
FT
4-2(0-1)
(0-1)
[6]
Vitesse Arnhem [6] 1 0
1 0 
NGAAFT
[10]
0 0 [10] Rostov FK
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
Amkar Perm [13] 0 0
0 0 
BIAFT
[9]
0 0 [9] Zulte-Waregem
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[6]
Racing Genk [6] 0 0
0 0 
TNKAFT
[5]
0 0 [5] Trabzonspor
0 0 
FT
4-3(2-2)
(2-2)
[16]
Osmanlispor FC [16] 0 0
0 0 
DENBFT
[4]
0 0 [4] Viborg
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[3]
Vendsyssel [3] 0 0
0 0 
DENBFT
[8]
0 0 [8] Thisted FC
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[10]
Roskilde [10] 0 0
0 0 
DENBFT
[7]
0 0 [7] Nykobing Falster
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[5]
Herfolge Boldklub Koge [5] 0 0
0 0 
DENBFT
[2]
0 0 [2] Esbjerg
0 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
[11]
Brabrand [11] 0 0
0 0 
DENBFT
[6]
0 0 [6] Fredericia
0 0 
FT
3-2(2-2)
(2-2)
[12]
Skive IK [12] 0 0
0 0 
TDAFT
 
0 0   Jonkopings Sodra
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[13]
Trelleborgs FF [13] 0 0
0 0 
ITAAFT
[17]
2 1 [17] Spal
2 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[8]
Fiorentina [8] 1 3
1 3 
 
ITAAFT
[13]
1 1 [13] Udinese
1 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[16]
Cagliari [16] 1 0
1 0 
 
ITAAFT
[9]
1 0 [9] Torino
1 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[14]
Chievo [14] 0 1
0 1 
 
ITAAFT
[20]
2 1 [20] Benevento
2 1 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[11]
Sassuolo [11] 1 1
1 1 
 
ITAAFT
[10]
4 0 [10] Sampdoria
4 0 
FT
3-2(0-0)
(0-0)
[1]
Juventus [1] 0 3
0 3 
 
PHAAFT
[16]
2 0 [16] Caen
2 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[8]
Nice [8] 0 3
0 3 
 
CROAFT
[1]
0 0 [1] Dinamo Zagreb
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
NK Lokomotiva Zagreb [5] 0 0
0 0 
LUXAFT
[2]
0 0 [2] Progres Niedercorn
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[12]
Victoria Rosport [12] 0 0
0 0 
LUXAFT
[9]
0 0 [9] UNA Strassen
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[6]
Jeunesse Esch [6] 0 0
0 0 
CZEAFT
[14]
0 0 [14] MFK Karvina
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[3]
Baumit Jablonec [3] 0 0
0 0 
CZEAFT
[9]
0 1 [9] Mlada Boleslav
0 1 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[7]
Bohemians 1905 [7] 1 0
1 0 
CYPAFT
[5]
0 0 [5] AEL Limassol
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[10]
Nea Salamis [10] 0 0
0 0 
BHRAFT
[7]
0 0 [7] Al-Riffa
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Al-Shabbab [5] 0 0
0 0 
DUAFT
[2]
3 0 [2] Schalke 04
3 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[17]
Hamburger SV [17] 0 3
0 3 
 
POLAFT
[12]
0 1 [12] Slask Wroclaw
0 1 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[9]
Arka Gdynia [9] 1 0
1 0 
WALAFT
[5]
0 1 [5] UWIC Inter Cardiff
0 1 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[6]
Newi Cefn Druids [6] 1 0
1 0 
TBNBFT
[1]
0 0 [1] Rayo Vallecano
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[20]
Barcelona B [20] 0 0
0 0 
SCOBFT
[3]
0 0 [3] Dundee United
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[8]
Falkirk [8] 0 0
0 0 
BIHAFT
[4]
0 0 [4] NK Siroki Brijeg
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[5]
GOSK Gabela [5] 0 0
0 0 
BIBFT
[6]
0 0 [6] Saint Gilloise
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[8]
Tubize [8] 0 0
0 0 
LUXAFT
[7]
0 0 [7] Racing Union
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[13]
Rodange 91 [13] 0 0
0 0 
LUXAFT
[8]
0 0 [8] CS Petange
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[4]
US Mondorf-les-Bains [4] 0 0
0 0 
LUXAFT
[14]
0 0 [14] US Esch
0 0 
FT
1-6(0-2)
(0-2)
[1]
F91 Dudelange [1] 0 0
0 0 
LUXAFT
[3]
0 0 [3] Fola Esch
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[11]
Hamm RM Benfica FC [11] 0 0
0 0 
MLTAFT
[6]
0 0 [6] Hamrun Spartans
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Valletta FC [2] 0 0
0 0 
TNKBFT
[1]
0 0 [1] Caykur Rizespor
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[9]
Istanbulspor [9] 0 0
0 0 
TSAFT
[8]
0 0 [8] Grasshopper
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[9]
Thun [9] 0 0
0 0 
TSAFT
[10]
0 0 [10] Lausanne Sports
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[3]
Luzern [3] 0 0
0 0 
TSAFT
[1]
0 0 [1] Young Boys
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[4]
FC Zurich [4] 0 0
0 0 
TSBFT
[8]
0 0 [8] Chiasso
0 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
[10]
Wohlen [10] 0 0
0 0 
DENAFT
[8]
0 0 [8] Sonderjyske
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[4]
FC Copenhagen [4] 0 0
0 0 
JORAFT
[4]
0 0 [4] Ramtha Club
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
That Ras [6] 0 0
0 0 
QATAFT
[7]
0 0 [7] Al-Arabi SC
0 0 
FT
2-4(0-2)
(0-2)
[3]
Al Rayyan [3] 0 0
0 0 
QATAFT
[1]
0 0 [1] Al Duhail
0 0 
FT
8-2(4-0)
(4-0)
[12]
Al-Khuraitiat [12] 0 0
0 0 
TBNAFT
[13]
0 0 [13] RCD Espanyol
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[4]
Valencia [4] 0 4
0 4 
 
SCOAFT
[6]
0 0 [6] Heart of Midlothian
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[12]
Partick Thistle [12] 0 0
0 0 
GREAFT
[10]
0 0 [10] Pas Giannina
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[9]
Panaitolikos Agrinio [9] 0 0
0 0 
GREAFT
[16]
0 0 [16] Platanias FC
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[6]
Asteras Tripolis [6] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-9]
0 0 [A-9] CD Artistico Navalcarnero
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[A-25]
G. Segoviana [A-25] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-19]
0 0 [A-19] Racing de Ferrol
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[A-4]
Fuenlabrada [A-4] 0 0
0 0 
BULAFT
[14]
0 0 [14] Vitosha Bistritsa
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Levski Sofia [3] 0 0
0 0 
AUTAFT
[1]
0 0 [1] Red Bull Salzburg
0 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
[2]
Sturm Graz [2] 0 0
0 0 
HLAFT
[16]
0 0 [16] Roda JC
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
AZ Alkmaar [3] 0 0
0 0 
ANHAFT
[14]
1 0 [14] Watford
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[13]
West Ham United [13] 0 4
0 4 
 
TBN3FT
[A-10]
0 0 [A-10] CD Guijuelo
0 0 
FT
3-3(0-1)
(0-1)
[A-16]
Pontevedra [A-16] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-11]
0 0 [D-11] Badajoz
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[D-3]
FC Cartagena [D-3] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-14]
0 0 [B-14] Real Union Irun
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[B-19]
Arenas Club de Getxo [B-19] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-3]
0 1 [A-3] CF Talavera de la Reina
0 1 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[A-12]
AD Union Adarve [A-12] 1 0
1 0 
TBN3FT
[A-2]
0 0 [A-2] Deportivo La Coruna B
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[A-5]
Atletico de Madrid B [A-5] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-8]
0 0 [D-8] Recreativo Huelva
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[D-2]
UD Marbella [D-2] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-15]
0 1 [C-15] CD Alcoyano
0 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[C-6]
CF Peralada [C-6] 1 0
1 0 
TBN3FT
[D-17]
0 0 [D-17] Real Balompedica Linense
0 0 
FT
3-3(3-1)
(3-1)
[D-14]
Granada CF B [D-14] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-15]
0 0 [B-15] Burgos CF
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[B-1]
Athletic Bilbao B [B-1] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-10]
0 0 [D-10] Ejido
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[D-15]
Cordoba B [D-15] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-8]
0 0 [A-8] Ponferradina
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[A-7]
Celta vigo b [A-7] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-7]
0 1 [B-7] UD Logrones
0 1 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[B-6]
Mirandes [B-6] 1 0
1 0 
PHAAFT
[3]
2 0 [3] Lyon
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Montpellier [10] 0 1
0 1 
 
NGAAFT
[5]
0 0 [5] Zenit St. Petersburg
0 0 
FT
5-0(1-0)
(1-0)
[15]
FK Ruan Tosno [15] 0 0
0 0 
RMNAFT
[9]
0 1 [9] Concordia Chiajna
0 1 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[5]
FC Astra Giurgiu [5] 1 0
1 0 
SRBAFT
[5]
0 0 [5] FK Spartak Zlatibor Voda
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[15]
Borac Cacak [15] 0 0
0 0 
CYPAFT
[8]
0 0 [8] Ermis Aradippou
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[3]
Anorthosis Famagusta FC [3] 0 0
0 0 
PERAFT
[B-7]
0 0 [B-7] Deportivo Union Comercio
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[A-4]
UTC Cajamarca [A-4] 0 0
0 0 
ALBAFT
[1]
0 0 [1] Skenderbeu Korca
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[7]
Kamza [7] 0 0
0 0 
ALBAFT
[9]
0 0 [9] Teuta Durres
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Vllaznia Shkoder [8] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-13]
0 1 [D-13] UCAM Murcia
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[D-4]
Villanovense [D-4] 1 0
1 0 
TBN3FT
[D-6]
0 0 [D-6] Extremadura
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[D-1]
Real Murcia [D-1] 0 0
0 0 
ITBFT
[12]
0 0 [12] Salernitana
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[14]
Cremonese [14] 0 0
0 0 
TNKAFT
[3]
0 0 [3] Fenerbahce
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[7]
Sivasspor [7] 0 0
0 0 
BHRAFT
[3]
0 0 [3] Malkia
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[10]
Al-Ittihad(BHR) [10] 0 0
0 0 
KSAAFT
[7]
0 0 [7] Al-Taawon
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[2]
Al Ahli Jeddah [2] 0 0
0 0 
TBNBFT
[8]
0 0 [8] Osasuna
0 0 
FT
2-3(1-0)
(1-0)
[13]
AD Alcorcon [13] 0 0
0 0 
TBNBFT
[22]
0 1 [22] Sevilla Atletico
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[16]
Cordoba [16] 1 0
1 0 
TBN3FT
[C-13]
0 0 [C-13] Hercules
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[C-18]
Atletico Saguntino [C-18] 0 0
0 0 
DUAFT
[11]
0 0 [11] Werder Bremen
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[13]
Hannover 96 [13] 0 1
0 1 
 
POLAFT
[3]
0 0 [3] Legia Warszawa
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Gornik Zabrze [5] 0 0
0 0 
BIHAFT
[9]
0 0 [9] Borac Banja Luka
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
FK Zeljeznicar [2] 0 0
0 0 
BIAFT
[1]
0 0 [1] Club Brugge
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[12]
Red Star Waasland [12] 0 0
0 0 
CROAFT
[9]
0 0 [9] Istra 1961 Pula
0 0 
FT
1-3(0-3)
(0-3)
[3]
Hajduk Split [3] 0 0
0 0 
LUXAFT
[10]
0 0 [10] Hostert
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[5]
Red Boys Differdange [5] 0 0
0 0 
MKDAFT
[2]
0 0 [2] FC Vardar Skopje
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Pelister Bitola [10] 0 0
0 0 
NORAFT
[9]
0 0 [9] Kristiansund BK
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[16]
Sandefjord [16] 0 0
0 0 
NORAFT
[14]
0 0 [14] Stabaek
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
Sogndal   0 0
0 0 
NORAFT
[6]
0 0 [6] Valerenga
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[10]
Odd Grenland [10] 0 0
0 0 
NORAFT
[3]
0 0 [3] Rosenborg
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
 
Viking   0 0
0 0 
NORAFT
[12]
0 0 [12] Stromsgodset
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[1]
Brann [1] 0 0
0 0 
NORAFT
[5]
0 0 [5] Sarpsborg 08
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Aalesund FK   0 0
0 0 
NORAFT
[13]
0 0 [13] Lillestrom
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[8]
Molde [8] 0 0
0 0 
NORAFT
[7]
0 0 [7] Tromso IL
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[4]
Haugesund [4] 0 0
0 0 
DENAFT
[1]
0 0 [1] Brondby IF
0 0 
FT
4-2(1-0)
(1-0)
[3]
Nordsjaelland [3] 0 0
0 0 
ECUAFT
[3]
0 0 [3] Universidad Catolica
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[2]
Barcelona SC(ECU) [2] 0 0
0 0 
ECUAFT
[8]
0 0 [8] Macara
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Faure Za Amarilla   0 0
0 0 
CRCAFT
[12]
0 0 [12] Cartagines Deportiva SA
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[7]
Perez Zeledon [7] 0 0
0 0 
CRCAFT
[10]
0 0 [10] AD Grecia
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[9]
AD Carmelita [9] 0 0
0 0 
TBNAFT
[19]
1 0 [19] Las Palmas
1 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[15]
Levante [15] 0 4
0 4 
 
TBN3FT
[B-18]
0 0 [B-18] Caudal
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[B-13]
CD Izarra [B-13] 0 0
0 0 
GREAFT
[7]
0 0 [7] Panathinaikos
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[1]
AEK Athens [1] 0 0
0 0 
UKRAFT
[12]
0 0 [12] Chernomorets Odessa
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[8]
Olimpic Donetsk [8] 0 0
0 0 
BHRAFT
[4]
0 0 [4] Manama Club
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Al-Muharraq [1] 0 0
0 0 
JORAFT
[9]
0 0 [9] Al Aqaba SC
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
Al Wihdat Amman [1] 0 0
0 0 
JORAFT
[7]
0 0 [7] Al-Ahly
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Al Faisaly [3] 0 0
0 0 
MEXAFT
[1]
1 0 [1] Toluca
1 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[6]
Club Tijuana [6] 0 3
0 3 
POLBFT
[1]
0 0 [1] Miedz Legnica
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[7]
Rakow Czestochowa [7] 0 0
0 0 
PERAFT
 
0 0   Juan Aurich
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[A-1]
Alianza Lima [A-1] 0 0
0 0 
RMNAFT
[6]
0 0 [6] Dinamo Bucuresti
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[1]
CFR Cluj [1] 0 0
0 0 
TBNBFT
[19]
0 0 [19] Cultural Leonesa
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[10]
Granada CF [10] 0 0
0 0 
BIAFT
[13]
0 1 [13] Lokeren
0 1 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[4]
KAA Gent [4] 1 0
1 0 
BRAAFT
[3]
2 0 [3] Sao Paulo
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Botafogo RJ [9] 0 3
0 3 
BRAAFT
[7]
4 0 [7] Sport Club Recife PE
4 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[17]
Bahia BA [17] 0 3
0 3 
BRAAFT
[16]
3 0 [16] Vitoria BA
3 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[8]
Cruzeiro (MG) [8] 0 1
0 1 
BRAAFT
[1]
4 0 [1] Flamengo
4 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[10]
Corinthians Paulista (SP) [10] 0 4
0 4 
BRAAFT
 
3 0   Atletico Clube Goianiense
3 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[14]
Chapecoense SC [14] 0 4
0 4 
BLVAFT
[B-2]
0 0 [B-2] The Strongest
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[A-4]
Oriente Petrolero [A-4] 0 0
0 0 
URUAFT
[10]
0 1 [10] Boston River
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Defensor Sporting Montevideo [4] 1 0
1 0 
TBNBFT
[4]
0 0 [4] Sporting Gijon
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[9]
Cadiz [9] 0 0
0 0 
CRCAFT
[6]
0 0 [6] Limon FC
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[5]
Guadalupe FC [5] 0 0
0 0 
TBNAFT
[16]
1 0 [16] Athletic Bilbao
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[5]
Villarreal [5] 0 3
0 3 
 
ITAAFT
[5]
0 0 [5] Inter Milan
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[7]
Atalanta [7] 0 2
0 2 
 
PHAAFT
[6]
4 0 [6] Bordeaux
4 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[4]
Marseille [4] 0 2
0 2 
ARGAFT
[9]
0 0 [9] Union Santa Fe
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[26]
Chacarita juniors [26] 0 0
0 0 
ARGAFT
[24]
1 0 [24] Club Atletico Tigre
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[16]
Estudiantes La Plata [16] 0 3
0 3 
ARGBFT
[16]
0 0 [16] Guillermo Brown
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[2]
Aldosivi Mar del Plata [2] 0 0
0 0 
ARGBFT
[4]
0 0 [4] CA Brown Adrogue
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
Independiente Rivadavia [14] 0 0
0 0 
ARGBFT
[1]
0 0 [1] Almagro
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[21]
Boca Unidos [21] 0 0
0 0 
ARGBFT
[24]
0 2 [24] Flandria
0 2 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[22]
All Boys [22] 2 0
2 0 
ECUAFT
[10]
0 0 [10] Guayaquil City
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[1]
Liga Dep. Universitaria Quito [1] 0 0
0 0 
URUAFT
[13]
0 0 [13] Racing Club Montevideo
0 0 
FT
5-2(2-0)
(2-0)
[3]
Danubio FC [3] 0 0
0 0 
URUAFT
[11]
0 0 [11] Wanderers FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
Rampla Juniors FC [15] 0 0
0 0 
URUAFT
[6]
0 1 [6] Liverpool URU
0 1 
FT
2-4(2-1)
(2-1)
 
IA Sud America   1 0
1 0 
COLBFT
[14]
0 0 [14] Llaneros FC
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[11]
Real Cartagena [11] 0 0
0 0 
PERAFT
[A-6]
0 0 [A-6] Universitario De Deportes
0 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[A-2]
Sporting Cristal [A-2] 0 0
0 0 
ARGBFT
[3]
0 0 [3] San Martin Tucuman
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[12]
Quilmes [12] 0 0
0 0 
BRAAFT
[19]
0 0 [19] Atletico Paranaense
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[11]
Vasco da Gama [11] 0 0
0 0 
BRAAFT
[15]
2 0 [15] Santos
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[5]
Gremio (RS) [5] 0 2
0 2 
BRAAFT
[2]
2 0 [2] Atletico Mineiro
2 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
 
Coritiba PR   0 5
0 5 
PARAFT
[1]
0 0 [1] Olimpia Asuncion
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
Sportivo Trinidense   0 0
0 0 
BLVAFT
[B-1]
0 0 [B-1] San Jose
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[A-3]
Club Guabira [A-3] 0 0
0 0 
ARGBFT
[20]
1 0 [20] Estudiantes de San Luis
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Gimnasia Jujuy [10] 0 2
0 2 
URUAFT
[2]
3 0 [2] CA Penarol
3 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
 
Plaza Colonia   0 3
0 3 
MEXBFT
[4]
0 0 [4] Zacatepec
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Alebrijes de Oaxaca [5] 0 0
0 0 
CRCAFT
[11]
0 0 [11] Municipal Liberia
0 0 
FT
1-5(0-3)
(0-3)
[2]
Deportivo Saprissa [2] 0 0
0 0 
ARGAFT
[1]
4 0 [1] Boca Juniors
4 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[7]
Racing Club [7] 0 4
0 4 
COLBFT
 
1 0   Deportivo Rionegro
1 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[1]
Cucuta [1] 0 4
0 4 
ECUAFT
[4]
4 0 [4] Club Sport Emelec
4 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[6]
Independiente Jose Teran [6] 0 3
0 3 
PARAFT
[10]
2 0 [10] Sportivo Luqueno
2 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[8]
Guarani CA [8] 0 0
0 0 
BLVAFT
[B-4]
0 0 [B-4] Blooming
0 0 
FT
4-0(0-0)
(0-0)
[A-7]
Universitario de Sucre [A-7] 0 0
0 0 
ARGAFT
[5]
1 0 [5] Talleres Cordoba
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[20]
Rosario Central [20] 0 6
0 6 
COLAFT
[11]
0 0 [11] La Equidad
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Deportes Tolima [3] 0 0
0 0 
MEXAFT
[4]
2 0 [4] Santos Laguna
2 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Club America [2] 0 1
0 1 
MEXBFT
[9]
2 0 [9] Tampico Madero
2 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[1]
Mineros de Zacatecas [1] 0 2
0 2 
BLVAHoãn
[A-1]
0 0 [A-1] Jorge Wilstermann
0 0 
0-0
[A-5]
Real Potosi [A-5] 0 0
0 0 
GIẢI CHÂU ÂU
© Copyright by tuongthuat.vn - All rights reserved - Trực tiếp lịch thi đấu, kết quả bóng đá đá các giải đấu nhanh nhất