GIẢI QUỐC TẾ

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 19/10/2017

GiảiGiờĐội nhàKết quảĐội khách
ASIW19FT
[B-4]
0 0 [B-4] Vietnam (w) U19
0 0 
FT
0-5(0-2)
(0-2)
[B-3]
Korea Rep (w) U19 [B-3] 0 0
0 0 
GHWFT
 
0 0   Brazil (w)
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
 
Mexico (w)   0 0
0 0 
IDNAFT
 
0 0   Semen Padang
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
 
Mitra Kukar   0 1
0 1 
IDNAFT
 
0 1   Persib Bandung
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Madura United   1 0
1 0 
EU17VLFT
[6-3]
0 0 [6-3] Belarus U17
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6-2]
Slovenia U17 [6-2] 0 0
0 0 
GHWFT
 
0 0   Poland (w)
0 0 
FT
6-0(3-0)
(3-0)
 
Estonia (w)   0 0
0 0 
GHU16FT
 
0 0   Ukraine U16
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Italy U16   0 0
0 0 
GEOAFT
[5]
0 0 [5] Lokomotiv Tbilisi
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[4]
FC Saburtalo Tbilisi [4] 0 0
0 0 
EU17VLFT
[2-1]
0 0 [2-1] spain U17
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[2-4]
Liechtenstein U17 [2-4] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[7-2]
0 0 [7-2] Italy (w) U19
0 0 
FT
9-0(5-0)
(5-0)
[7-4]
Faroe Islands (w) U19 [7-4] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[7-3]
0 0 [7-3] Moldova (w) U19
0 0 
FT
0-9(0-3)
(0-3)
[7-1]
France (w) U19 [7-1] 0 0
0 0 
ASIW19FT
[B-2]
0 0 [B-2] Australia (w) U19
0 0 
FT
1-5(1-0)
(1-0)
[B-1]
Japan (w) U19 [B-1] 0 0
0 0 
ARMCFT
 
0 0   Alashkert
0 0 
FT
6-0(1-0)
(1-0)
 
FC Artsakh   0 0
0 0 
GEOAFT
[9]
0 0 [9] FC Kolkheti Poti
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[2]
Torpedo Kutaisi [2] 0 0
0 0 
IDNAFT
 
0 0   Pusamania Borneo FC
0 0 
FT
4-2(2-0)
(2-0)
 
Persela Lamongan   0 0
0 0 
IDNAFT
 
0 1   Bhayangkara Surabaya United
0 1 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
 
PSM Makassar   1 0
1 0 
IRNAFT
[14]
0 0 [14] Gostaresh Folad
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Sepahan [11] 0 0
0 0 
GHWFT
 
0 0   China (w)
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
 
Korea DPR (w)   0 0
0 0 
EU17VLFT
[2-3]
0 1 [2-3] Albania U17
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2-2]
Croatia U17 [2-2] 1 0
1 0 
IRNAFT
[2]
0 0 [2] Peykan
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[10]
Tractor Sazi Tabriz [10] 0 0
0 0 
IRNAFT
[6]
0 0 [6] Sepidrood Rasht
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[4]
Padideh Mashhad [4] 0 0
0 0 
IRNAFT
[15]
0 1 [15] Siah Jamegan Khorasan
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[8]
Sanat-Naft [8] 1 0
1 0 
EGYAFT
[11]
0 0 [11] Tala Al Jaish
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Tanta [9] 0 0
0 0 
EGYAFT
[16]
0 0 [16] Al Nasr Cairo
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[13]
Alasyoty Sports [13] 0 0
0 0 
EU17VLFT
[3-4]
0 0 [3-4] Armenia U17
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[3-1]
Israel U17 [3-1] 0 0
0 0 
EU17VLFT
[3-3]
0 0 [3-3] Turkey U17
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[3-2]
Czech Republic U17 [3-2] 0 0
0 0 
GHU19FT
 
0 0   Bosnia U19
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Macedonia U19   0 0
0 0 
UAEAFT
[6]
0 0 [6] Dabba Al-Fujairah
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[7]
Al-Dhafra [7] 0 0
0 0 
WCWVLFT
[A-22]
0 0 [A-22] Hungary (w)
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[A-21]
Croatia (w) [A-21] 0 0
0 0 
WCWVLFT
[A-20]
0 1 [A-20] Serbia (w)
0 1 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[C-3]
Israel (w) [C-3] 1 0
1 0 
JORAFT
[12]
0 0 [12] Al Yarmouk
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
Mansheiat Bani Hasan [7] 0 0
0 0 
IRNAFT
[5]
0 1 [5] Foolad Khozestan
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[7]
Saipa [7] 1 0
1 0 
KUWAFT
[5]
0 0 [5] Kazma
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[6]
Al-Nasar [6] 0 0
0 0 
KSAAFT
[9]
0 0 [9] Al-Qadasiya
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[11]
Al-Feiha [11] 0 0
0 0 
WCWVLFT
[A-19]
0 0 [A-19] Belarus (w)
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[A-15]
Scotland (w) [A-15] 0 0
0 0 
C2FT
[A-3]
2 0 [A-3] Lokomotiv Astana
2 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[A-4]
Maccabi Tel Aviv [A-4] 0 2
0 2 
EU17VLFT
[6-1]
0 1 [6-1] France U17
0 1 
FT
5-0(5-0)
(5-0)
[6-4]
Kazakhstan U17 [6-4] 1 0
1 0 
EGYAFT
[17]
0 0 [17] Misr Elmaqasah
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[14]
Enppi [14] 0 0
0 0 
KSAAFT
[14]
0 0 [14] Al Raed
0 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[10]
Al-Shabab(KSA) [10] 0 0
0 0 
EUW17VLFT
[12]
0 0 [12] Sweden (w) U17
0 0 
FT
11-0(6-0)
(6-0)
[37]
Croatia (w) U17 [37] 0 0
0 0 
EUW17VLFT
[18]
0 0 [18] Russia (w) U17
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[36]
Israel (w) U17 [36] 0 0
0 0 
GEOAFT
[7]
0 0 [7] Dila Gori
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[1]
Dinamo Tbilisi [1] 0 0
0 0 
CZEAFT
[10]
0 0 [10] Dukla Prague
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[11]
Synot Slovacko [11] 0 0
0 0 
UAEAFT
[2]
0 0 [2] Al Wehda(UAE)
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[11]
Hatta [11] 0 0
0 0 
JORAFT
[11]
0 0 [11] Al Hussein Irbid
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Al Faisaly [5] 0 0
0 0 
QATAFT
[8]
0 0 [8] Al-Khuraitiat
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[7]
Al-Garrafa [7] 0 0
0 0 
KSAAFT
[12]
0 0 [12] Uhud
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[4]
Al-Nasr(KSA) [4] 0 0
0 0 
C2FT
[I-3]
1 0 [I-3] Konyaspor
1 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[I-1]
Red Bull Salzburg [I-1] 0 1
0 1 
C2FT
[H-3]
0 0 [H-3] BATE Borisov
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[H-4]
FC Koln [H-4] 0 1
0 1 
C2FT
[L-4]
1 0 [L-4] FC Vardar Skopje
1 0 
FT
0-6(0-3)
(0-3)
[L-2]
Real Sociedad [L-2] 0 0
0 0 
C2FT
[K-2]
1 0 [K-2] Nice
1 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[K-1]
Lazio [K-1] 0 1
0 1 
 
C2FT
[J-2]
2 0 [J-2] Zorya
2 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[J-4]
Hertha Berlin [J-4] 0 3
0 3 
C2FT
[I-2]
2 0 [I-2] Marseille
2 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[I-4]
Vitoria Guimaraes [I-4] 0 3
0 3 
C2FT
[H-2]
4 1 [H-2] Crvena Zvezda
4 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[H-1]
Arsenal [H-1] 1 2
1 2 
 
C2FT
[G-2]
0 0 [G-2] Lugano
0 0 
FT
3-2(0-0)
(0-0)
[G-3]
FC Viktoria Plzen [G-3] 0 0
0 0 
C2FT
[K-4]
2 0 [K-4] Zulte-Waregem
2 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[K-3]
Vitesse Arnhem [K-3] 0 5
0 5 
C2FT
[G-4]
0 0 [G-4] Hapoel Beer Sheva
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[G-1]
Steaua Bucuresti [G-1] 0 0
0 0 
C2FT
[L-1]
1 0 [L-1] Zenit St. Petersburg
1 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[L-3]
Rosenborg [L-3] 0 2
0 2 
C2FT
[J-1]
0 0 [J-1] Ostersunds FK
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[J-3]
Athletic Bilbao [J-3] 0 0
0 0 
KUWAFT
[7]
0 0 [7] Al-Arabi Club (KUW)
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
Al-Salmiyah [3] 0 0
0 0 
EGYAFT
[5]
0 0 [5] hrbe
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[10]
Ittihad Alexandria [10] 0 0
0 0 
GHWFT
 
0 0   Austria (w)
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
Netherland (w)   0 0
0 0 
BLVAFT
[7]
0 0 [7] Petrolero de Yacuiba
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Real Potosi [10] 0 0
0 0 
C2FT
[B-4]
3 0 [B-4] Skenderbeu Korca
3 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-3]
Partizan Belgrade [B-3] 0 3
0 3 
C2FT
[D-4]
3 0 [D-4] Austria Wien
3 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[D-3]
Rijeka [D-3] 0 3
0 3 
C2FT
[E-4]
2 0 [E-4] Everton
2 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[E-2]
Lyon [E-2] 0 1
0 1 
 
C2FT
[F-4]
0 0 [F-4] Tescoma Zlin
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[F-2]
FC Copenhagen [F-2] 0 0
0 0 
C2FT
[B-1]
0 0 [B-1] Dynamo Kyiv
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[B-2]
Young Boys [B-2] 0 2
0 2 
C2FT
[C-2]
3 0 [C-2] Sporting Braga
3 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[C-1]
Ludogorets Razgrad [C-1] 0 1
0 1 
C2FT
[C-3]
3 0 [C-3] TSG Hoffenheim
3 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[C-4]
Istanbul Buyuksehir Belediyesi [C-4] 0 3
0 3 
C2FT
[A-1]
0 0 [A-1] Villarreal
0 0 
FT
2-2(2-2)
(2-2)
[A-2]
Slavia Praha [A-2] 0 0
0 0 
 
C2FT
[D-1]
1 0 [D-1] AC Milan
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[D-2]
AEK Athens [D-2] 0 3
0 3 
 
C2FT
[E-1]
4 0 [E-1] Atalanta
4 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[E-3]
Apollon Limassol FC [E-3] 0 2
0 2 
C2FT
[F-3]
3 0 [F-3] Sheriff Tiraspol
3 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[F-1]
Lokomotiv Moscow [F-1] 0 2
0 2 
PARAFT
[5]
0 1 [5] General Diaz
0 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[9]
Sportivo Trinidense Reserves [9] 1 0
1 0 
BRAFT
[3]
0 0 [3] Palmeiras
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[17]
Ponte Preta [17] 0 4
0 4 
BRAFT
[16]
0 0 [16] Vitoria BA
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[10]
Atletico Paranaense [10] 0 2
0 2 
BLVAFT
[6]
0 0 [6] San Jose
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[4]
Jorge Wilstermann [4] 0 4
0 4 
BRAFT
[6]
5 0 [6] Flamengo
5 0 
FT
4-1(0-0)
(0-0)
[12]
Bahia BA [12] 0 3
0 3 
BRAFT
[13]
1 0 [13] Sport Club Recife PE
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[4]
Santos [4] 0 5
0 5 
PARAFT
[2]
0 0 [2] Sportivo Luqueno
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Deportivo Capiata [6] 0 1
0 1 
GHWFT
 
0 0   USA (w)
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
 
Korea Rep (w)   0 2
0 2 
BLVAFT
[3]
0 0 [3] The Strongest
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[5]
Blooming [5] 0 0
0 0 
COLAFT
[7]
0 1 [7] Expreso Rojo
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
America de Cali [10] 1 0
1 0 
GIẢI CHÂU ÂU
© Copyright by tuongthuat.vn - All rights reserved - Trực tiếp lịch thi đấu, kết quả bóng đá đá các giải đấu nhanh nhất