GIẢI QUỐC TẾ

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 19/08/2017

GiảiGiờĐội nhàKết quảĐội khách
MEXBFT
[9]
0 0 [9] Cimarrones de Sonora
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[11]
Atletico San Luis [11] 0 0
0 0 
AUSSLFT
[4]
0 0 [4] Croydon Kings
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[6]
West Adelaide SC [6] 0 0
0 0 
AUSSLFT
[2]
0 0 [2] Metrostars SC
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Adelaide City FC [1] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[16]
3 0 [16] FK Ural Youth
3 0 
FT
0-5(0-0)
(0-0)
[2]
CSKA Moscow (R) [2] 0 2
0 2 
NHATJFLFT
[8]
0 0 [8] Honda Lock SC
0 0 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[3]
Sony Sendai [3] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[2]
2 0 [2] Perth SC
2 0 
FT
4-3(2-1)
(2-1)
[9]
Cockburn City [9] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[6]
0 0 [6] ECU Joondalup
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[5]
Floreat Athena [5] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[1]
0 0 [1] Inglewood United
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[13]
Balcatta FC [13] 0 1
0 1 
AUSFWPFT
[7]
0 0 [7] ECU Joondalup
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[12]
Perth Glory FC Am [12] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[8]
2 0 [8] Stirling Lions
2 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[3]
Sorrento F.C. [3] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[11]
2 2 [11] Armadale SC
2 2 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[10]
Subiaco AFC [10] 2 2
2 2 
AUSNSWFT
[4]
1 0 [4] Manly United
1 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[6]
Sydney Olympic [6] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
[9]
0 0 [9] Ipswich knights SC
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[12]
Capalaba Reserve [12] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[4]
0 0 [4] Moreton Bay United
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[2]
Gold Coast City [2] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[4]
0 0 [4] Kagoshima United
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[5]
AC Nagano Parceiro [5] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[11]
0 0 [11] Maruyasu Industries
0 0 
FT
1-6(0-3)
(0-3)
[4]
Osaka FC [4] 0 0
0 0 
NHATWFT
[6]
0 0 [6] Nagano Parceiro (W)
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
JEF United Ichihara Chiba (w) [7] 0 0
0 0 
TQAFT
[15]
0 0 [15] Yanbian
0 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[12]
Jiangsu Suning FC [12] 0 0
0 0 
TQBFT
[16]
0 0 [16] Lijiang FeiHu FC
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[15]
Dalian Chaoyue [15] 0 0
0 0 
CZEBFT
[2]
0 0 [2] Trinec
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[9]
Olymp.Hradec Kralove [9] 0 0
0 0 
CZEBFT
[5]
0 0 [5] Pardubice
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[15]
Usti nad Labem [15] 0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Opava U19
0 0 
FT
1-4(0-2)
(0-2)
 
Viktoria Plzen U19   0 0
0 0 
AUSBPLFT
[1]
0 0 [1] Rochedale Rovers
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[4]
Mitchelton FC [4] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
[6]
0 0 [6] Holland Park Hawks FC
0 0 
FT
2-4(1-2)
(1-2)
[2]
Peninsula Power [2] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[6]
0 0 [6] Brisbane City
0 0 
FT
4-1(3-1)
(3-1)
[12]
Sunshine Coast FC [12] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[7]
0 0 [7] Far North Queensland Bulls
0 0 
FT
2-3(2-2)
(2-2)
[10]
SWQ Thunder [10] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[11]
0 0 [11] Amkar Perm(R)
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
Zenit St.Petersburg Youth [4] 0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Brno U19
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
 
Sigma Olomouc U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Slavia Praha U19
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
 
Marila Pribram U19   0 0
0 0 
UKRU21FT
[12]
0 1 [12] Zirka Kirovohrad U21
0 1 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[4]
Zorya U21 [4] 1 0
1 0 
AUSBPLFT
[7]
0 0 [7] Souths United
0 0 
FT
1-5(1-3)
(1-3)
[8]
Albany Creek [8] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
[5]
0 0 [5] Eastern Suburbs Brisbane
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[11]
Grange Thistle SC [11] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[3]
0 0 [3] Western Pride
0 0 
FT
8-0(4-0)
(4-0)
[8]
North Queensland Fury [8] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[6]
0 0 [6] FC Ryukyu
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[10]
Fukushima United FC [10] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[14]
0 0 [14] Yokohama SCC
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[2]
Tochigi SC [2] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[9]
0 0 [9] Giravanz Kitakyushu
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
Fujieda MYFC [7] 0 0
0 0 
AUSSLFT
[3]
2 0 [3] Adelaide Comets FC
2 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[5]
Para Hills Knlghts SC [5] 0 2
0 2 
NHATAFT
[2]
0 0 [2] Kashima Antlers
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[14]
Shimizu S-Pulse [14] 0 3
0 3 
NHATAFT
[6]
0 0 [6] Jubilo Iwata
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[3]
Cerezo Osaka [3] 0 2
0 2 
NHAT3FT
[8]
0 0 [8] Kataller Toyama
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[11]
FC Tokyo U23 [11] 0 0
0 0 
TQAFT
[8]
0 0 [8] Guizhou Hengfeng Zhicheng
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[2]
Shanghai East Asia FC [2] 0 0
0 0 
BDNBFT
[15]
0 0 [15] Sporting Braga II
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[5]
Santa Clara [5] 0 2
0 2 
NGBFT
[7]
1 0 [7] Sibir Novosibirsk
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[12]
Volga Olimpiets [12] 0 2
0 2 
NGBFT
[1]
0 0 [1] Yenisey Krasnoyarsk
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[18]
Zenit-2 St.Petersburg [18] 0 2
0 2 
CZEU19FT
 
1 0   Hradec Kralove U19
1 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
 
Banik Ostrava U19   0 0
0 0 
NHATAFT
[17]
1 0 [17] Albirex Niigata
1 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[12]
Vegalta Sendai [12] 0 0
0 0 
NHATAFT
[1]
3 0 [1] Kawasaki Frontale
3 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[11]
Consadole Sapporo [11] 0 0
0 0 
NHATAFT
[15]
1 0 [15] Hiroshima Sanfrecce
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[16]
Ventforet Kofu [16] 0 1
0 1 
NHATAFT
[10]
0 0 [10] Gamba Osaka
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Kashiwa Reysol [4] 0 0
0 0 
NHATAFT
[8]
0 0 [8] Sagan Tosu
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[18]
Omiya Ardija [18] 0 0
0 0 
HQAFT
[2]
0 1 [2] Jeju United
0 1 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[9]
Chunnam Dragons [9] 1 1
1 1 
HQAFT
[1]
1 0 [1] Jeonbuk Hyundai Motors
1 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[12]
Gwangju Football Club [12] 0 2
0 2 
HQAFT
[4]
0 0 [4] Suwon Samsung Bluewings
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[6]
Gangwon FC [6] 0 0
0 0 
HQAFT
[5]
2 0 [5] FC Seoul
2 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[3]
Ulsan Hyundai FC [3] 0 1
0 1 
HQBFT
[4]
1 0 [4] Bucheon FC 1995
1 0 
FT
2-4(1-0)
(1-0)
[1]
Gyeongnam FC [1] 0 0
0 0 
HQBFT
[7]
0 0 [7] FC Anyang
0 0 
FT
1-3(0-3)
(0-3)
[3]
Seongnam FC [3] 0 2
0 2 
HQBFT
[2]
2 0 [2] Busan I Park
2 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[9]
Ansan Greeners FC [9] 0 2
0 2 
BDNBFT
[2]
1 1 [2] FC Famalicao
1 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
SL Benfica B [10] 1 1
1 1 
DUBFT
[14]
2 0 [14] Heidenheimer
2 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[10]
MSV Duisburg [10] 0 3
0 3 
DUBFT
[8]
3 0 [8] Dynamo Dresden
3 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[7]
SV Sandhausen [7] 0 0
0 0 
DUBFT
[3]
3 0 [3] Fortuna Dusseldorf
3 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[18]
Kaiserslautern [18] 0 3
0 3 
UKRU21FT
[2]
0 0 [2] Dinamo KyivU21
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[9]
Stal Kamianske U21 [9] 0 0
0 0 
NHATAFT
[7]
0 0 [7] Urawa Red Diamonds
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[13]
FC Tokyo [13] 0 0
0 0 
ANHBFT
[6]
3 1 [6] Sheffield United
3 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[20]
Barnsley [20] 1 3
1 3 
CZEU19FT
 
0 0   Pardubice U19
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Teplice U19   0 0
0 0 
ANHAFT
[20]
1 0 [20] Swansea City
1 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[2]
Manchester United [2] 0 1
0 1 
 
SCOAFT
[8]
0 0 [8] Kilmarnock
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
Celtic FC [1] 0 0
0 0 
TQBFT
[14]
0 0 [14] Baoding Rongda FC
0 0 
FT
4-2(1-1)
(1-1)
[7]
Shanghai Shenxin [7] 0 0
0 0 
TQBFT
[4]
0 0 [4] Qingdao Huanghai F.C.
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[6]
Shenzhen JiaZhaoye [6] 0 0
0 0 
TQBFT
[13]
0 0 [13] Zhejiang Yiteng FC
0 0 
FT
1-4(0-3)
(0-3)
[2]
Beijing Renhe [2] 0 0
0 0 
TQAFT
[11]
0 0 [11] Shanghai Shenhua
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[1]
Guangzhou Evergrande Taobao FC [1] 0 0
0 0 
TQAFT
[16]
0 0 [16] Liaoning FC
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[13]
Tianjin Teda [13] 0 0
0 0 
TQAFT
[4]
0 0 [4] Hebei HX Xingfu
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[9]
Beijing Guoan [9] 0 0
0 0 
TQBFT
[12]
0 0 [12] Meizhou Hakka
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[9]
Hangzhou Greentown [9] 0 0
0 0 
DUC3FT
[18]
0 0 [18] Werder Bremen (Youth)
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
SV Wehen Wiesbaden [3] 0 0
0 0 
DUC3FT
[16]
0 0 [16] Preuben Munster
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Magdeburg [2] 0 0
0 0 
DUC3FT
[12]
0 0 [12] Hallescher FC
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[7]
Unterhaching [7] 0 0
0 0 
DUC3FT
[6]
0 0 [6] SG Sonnenhof Grossaspach
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Vfr Aalen [10] 0 0
0 0 
DUC3FT
[19]
0 0 [19] Chemnitzer
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
VfL Osnabruck [14] 0 0
0 0 
DUC3FT
[20]
0 1 [20] Rot-Weiss Erfurt
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
SC Paderborn 07 [1] 1 0
1 0 
NGAFT
[8]
0 0 [8] Ural Sverdlovsk Oblast
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
CSKA Moscow [5] 0 0
0 0 
NGBFT
[5]
0 0 [5] Dinamo St Petersburg
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[17]
Tom Tomsk [17] 0 0
0 0 
NGBFT
[16]
0 0 [16] Tyumen
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[3]
Kryliya Sovetov [3] 0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Sparta Praha U19
0 0 
FT
6-1(3-0)
(3-0)
 
MFK Karvina U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Frydek-Mistek U19
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Dynamo Ceske Budejovice U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Slovacko U19
0 0 
FT
4-2(1-1)
(1-1)
 
Bohemians 1905 U19   0 0
0 0 
UZBAFT
[16]
0 0 [16] Obod Tashkent
0 0 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
[6]
Buxoro FK [6] 0 0
0 0 
PH3FT
[3]
0 0 [3] Red Star FC 93
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[16]
GS Consolat Marseille [16] 0 0
0 0 
POLBFT
[15]
0 0 [15] GKS Tychy
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[11]
Bytovia Bytow [11] 0 0
0 0 
PHBFT
[17]
0 0 [17] Lens
0 0 
FT
2-4(1-1)
(1-1)
[7]
Stade Brestois [7] 0 0
0 0 
NGBFT
[13]
0 0 [13] Khimki
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[9]
Shinnik Yaroslavl [9] 0 0
0 0 
NGBFT
[2]
0 0 [2] Gazovik Orenburg
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[15]
Luch Energiya [15] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[3]
0 0 [3] Dinamo Moscow Youth
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Ufa Youth [8] 0 0
0 0 
ESTAFT
[2]
0 0 [2] Levadia Tallinn
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[10]
Vaprus Parnu [10] 0 0
0 0 
KAZAFT
[11]
0 0 [11] Akzhayik Oral
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[9]
FK Aktobe Lento [9] 0 0
0 0 
NORBFT
[4]
0 0 [4] Ranheim IL
0 0 
FT
6-1(3-0)
(3-0)
[7]
Levanger FK [7] 0 0
0 0 
NPAFT
[9]
0 1 [9] Supersport United
0 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
Mamelodi Sundowns [1] 1 0
1 0 
NPAFT
[12]
0 1 [12] AmaZulu
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Free State Stars [7] 1 0
1 0 
NPAFT
[13]
0 0 [13] Polokwane City FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Baroka FC [4] 0 0
0 0 
DUAFT
[15]
3 0 [15] FSV Mainz 05
3 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[10]
Hannover 96 [10] 0 5
0 5 
 
DUAFT
[16]
4 0 [16] Hamburger SV
4 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[9]
Augsburg [9] 0 3
0 3 
 
DUAFT
[12]
0 0 [12] VfL Wolfsburg
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[6]
Borussia Dortmund [6] 0 0
0 0 
 
DUAFT
[11]
2 0 [11] Hertha Berlin
2 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[14]
VfB Stuttgart [14] 0 1
0 1 
 
DUAFT
[5]
1 0 [5] TSG Hoffenheim
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[17]
Werder Bremen [17] 0 3
0 3 
 
POLAFT
[5]
0 0 [5] Arka Gdynia
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[16]
Pogon Szczecin [16] 0 0
0 0 
WALAFT
[2]
0 0 [2] Connah's QN
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[12]
Carmarthen [12] 0 0
0 0 
WALAFT
[4]
0 1 [4] UWIC Inter Cardiff
0 1 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[3]
Bangor City FC [3] 1 0
1 0 
WALAFT
[10]
0 0 [10] Prestatyn Town FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Barry Town AFC [9] 0 0
0 0 
UZBAFT
[8]
0 0 [8] Mashal Muborak
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[14]
Shurtan Guzor [14] 0 0
0 0 
ANHAFT
[6]
1 0 [6] Burnley
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[17]
West Bromwich(WBA) [17] 0 0
0 0 
 
ANHAFT
[5]
1 0 [5] Liverpool
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[18]
Crystal Palace [18] 0 3
0 3 
 
ANHAFT
[8]
0 0 [8] Leicester City
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[13]
Brighton Hove Albion [13] 0 0
0 0 
 
ANHAFT
[11]
1 0 [11] Southampton
1 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[19]
West Ham United [19] 0 1
0 1 
 
ANHAFT
[14]
1 0 [14] Bournemouth AFC
1 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[9]
Watford [9] 0 3
0 3 
 
ANHBFT
[10]
2 0 [10] Preston North End
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[14]
Reading [14] 0 3
0 3 
ANHBFT
[5]
1 0 [5] Aston Villa
1 0 
FT
4-2(2-0)
(2-0)
[16]
Norwich City [16] 0 3
0 3 
ANHBFT
[12]
2 0 [12] Fulham
2 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[15]
Sheffield Wednesday [15] 0 0
0 0 
ANHBFT
[19]
3 0 [19] Queens Park Rangers (QPR)
3 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[18]
Hull City [18] 0 3
0 3 
ANHBFT
[21]
2 0 [21] Bolton Wanderers
2 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[4]
Derby County [4] 0 1
0 1 
ANHBFT
[1]
2 0 [1] Wolves
2 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[2]
Cardiff City [2] 0 4
0 4 
ANHBFT
[9]
1 0 [9] Ipswich Town
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[13]
Brentford [13] 0 2
0 2 
ANHBFT
[11]
2 0 [11] Nottingham Forest
2 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[8]
Middlesbrough [8] 0 4
0 4 
ANHBFT
[3]
3 0 [3] Bristol City
3 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[17]
Millwall [17] 0 2
0 2 
ANHL1FT
[5]
0 0 [5] Scunthorpe United
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Oxford United [8] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[6]
0 0 [6] Charlton Athletic
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[23]
Northampton Town [23] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[7]
0 0 [7] Portsmouth
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[11]
Walsall [11] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[10]
0 0 [10] Peterborough United
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[9]
Rotherham United [9] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[12]
0 0 [12] Southend United
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[22]
Plymouth Argyle [22] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[2]
0 0 [2] Shrewsbury Town
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[18]
Rochdale [18] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[16]
0 0 [16] Oldham Athletic
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[1]
Wigan Athletic [1] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[17]
0 0 [17] Milton Keynes Dons
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[21]
Gillingham [21] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[19]
0 0 [19] Doncaster Rovers
0 0 
FT
3-3(2-1)
(2-1)
[13]
Blackpool [13] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[24]
0 0 [24] Bury
0 0 
FT
2-3(0-0)
(0-0)
[15]
Bristol Rovers [15] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[4]
0 0 [4] Bradford City
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Blackburn Rovers [3] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[14]
0 0 [14] Fleetwood Town
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[20]
AFC Wimbledon [20] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[22]
0 0 [22] Crewe Alexandra
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[24]
Barnet [24] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[23]
0 0 [23] Forest Green Rovers
0 0 
FT
4-3(2-3)
(2-3)
[20]
Yeovil Town [20] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[21]
0 0 [21] Chesterfield
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[19]
Port Vale [19] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[18]
0 0 [18] Morecambe
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[8]
Swindon Town [8] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[17]
0 0 [17] Crawley Town
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[13]
Cambridge United [13] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[16]
0 0 [16] Stevenage Borough
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[11]
Grimsby Town [11] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[14]
0 0 [14] Carlisle United
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[15]
Cheltenham Town [15] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[7]
0 0 [7] Coventry City
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[12]
Newport County [12] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[5]
0 0 [5] Wycombe Wanderers
0 0 
FT
2-4(0-2)
(0-2)
[2]
Notts County [2] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[4]
0 0 [4] Exeter City
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Lincoln City [6] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[3]
0 0 [3] Accrington Stanley
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[9]
Mansfield Town [9] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[1]
0 0 [1] Luton Town
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[10]
Colchester United [10] 0 0
0 0 
SCOAFT
[7]
0 0 [7] Saint Johnstone
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
Partick Thistle [12] 0 0
0 0 
SCOAFT
[4]
0 0 [4] Hibernian
0 0 
FT
1-3(0-0)
(0-0)
[9]
Hamilton Academical [9] 0 0
0 0 
SCOAFT
[3]
0 0 [3] Aberdeen
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[11]
Dundee [11] 0 0
0 0 
SCOAFT
[2]
0 0 [2] Glasgow Rangers
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Heart of Midlothian [5] 0 0
0 0 
SCOAFT
[6]
0 0 [6] Motherwell
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[10]
Ross County [10] 0 0
0 0 
SCOBFT
[1]
0 0 [1] Dundee United
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Brechin City [10] 0 0
0 0 
SCOBFT
[8]
0 1 [8] Inverness
0 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[6]
Greenock Morton [6] 1 0
1 0 
SCOBFT
[3]
0 0 [3] Queen of South
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
Dumbarton [7] 0 0
0 0 
SCOBFT
[4]
0 0 [4] Livingston
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[2]
Saint Mirren [2] 0 0
0 0 
SCOBFT
[5]
0 0 [5] Dunfermline Athletic
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[9]
Falkirk [9] 0 0
0 0 
NGBFT
[4]
0 0 [4] Spartak Tambov
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[10]
Kuban Krasnodar [10] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[7]
0 0 [7] FK Rostov Youth
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[1]
FK Krasnodar Youth [1] 0 0
0 0 
AZEAFT
[6]
0 0 [6] Sabayi
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
FC Neftci Baku [5] 0 0
0 0 
NIRAFT
[12]
0 0 [12] Ballinamallard United
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[4]
Cliftonville [4] 0 0
0 0 
NIRAFT
[2]
0 0 [2] Crusaders
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[1]
Coleraine [1] 0 0
0 0 
NIRAFT
[6]
0 0 [6] Glentoran FC
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[11]
Carrick Rangers [11] 0 0
0 0 
NIRAFT
[7]
0 0 [7] Ballymena United
0 0 
FT
1-6(0-0)
(0-0)
[3]
Glenavon Lurgan [3] 0 0
0 0 
NIRAFT
[8]
0 0 [8] Dungannon Swifts
0 0 
FT
0-4(0-3)
(0-3)
[5]
Linfield FC [5] 0 0
0 0 
NIRAFT
[10]
0 0 [10] Warrenpoint Town
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Ards FC [9] 0 0
0 0 
FINAFT
[11]
0 0 [11] HIFK
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
RoPS Rovaniemi [7] 0 0
0 0 
FINAFT
[10]
0 0 [10] PS Kemi Kings
0 0 
FT
1-5(0-3)
(0-3)
[9]
Inter Turku [9] 0 0
0 0 
FINBFT
[4]
0 0 [4] AC Oulu
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[10]
Gnistan Helsinki [10] 0 0
0 0 
FINBFT
[2]
0 0 [2] Honka Espoo
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[6]
Haka [6] 0 0
0 0 
SLOAFT
[9]
0 0 [9] Triglav Gorenjska
0 0 
FT
1-3(1-0)
(1-0)
[6]
ND Gorica [6] 0 0
0 0 
TDAFT
[16]
0 0 [16] AFC Alliance
0 0 
FT
3-1(3-0)
(3-0)
[1]
Malmo FF [1] 0 0
0 0 
TDBFT
[15]
0 0 [15] Syrianska FC
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[5]
Oster [5] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[6]
0 0 [6] FC Vorskla U21
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[7]
Illichivets U21 [7] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[3]
0 0 [3] Karpaty U21
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[5]
PFK Aleksandriya U21 [5] 0 0
0 0 
AUTAFT
[3]
0 0 [3] Rapid Wien
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[2]
Sturm Graz [2] 0 0
0 0 
UZBAFT
[11]
0 0 [11] Qizilqum Zarafshon
0 0 
FT
3-1(3-1)
(3-1)
[9]
Kuruvchi Kokand Qoqon [9] 0 0
0 0 
UZBAFT
[7]
0 0 [7] OTMK Olmaliq
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[12]
Sogdiana Jizak [12] 0 0
0 0 
UZBAFT
[15]
0 0 [15] Neftchi Fargona
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[5]
Navbahor Namangan [5] 0 0
0 0 
NGAFT
[3]
1 1 [3] Spartak Moscow
1 1 
FT
3-4(1-1)
(1-1)
[1]
Lokomotiv Moscow [1] 1 4
1 4 
PHAFT
[2]
2 1 [2] Lyon
2 1 
FT
3-3(2-1)
(2-1)
[14]
Bordeaux [14] 1 2
1 2 
 
BDNAFT
[12]
3 0 [12] CD Tondela
3 0 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
[18]
Estoril [18] 0 2
0 2 
BDNBFT
[1]
1 0 [1] Viseu
1 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[6]
Leixoes [6] 0 0
0 0 
BDNBFT
[18]
2 0 [18] CF Uniao Madeira
2 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[4]
Academica Coimbra [4] 0 2
0 2 
BDNBFT
[17]
0 0 [17] CD Cova Piedade
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[7]
FC Arouca [7] 0 0
0 0 
BDNBFT
[16]
4 0 [16] Varzim
4 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[13]
Gil Vicente [13] 0 3
0 3 
BDNBFT
[14]
3 0 [14] SC Covilha
3 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[19]
Vitoria Guimaraes B [19] 0 3
0 3 
BDNBFT
[12]
3 0 [12] Oliveirense
3 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[8]
Nacional da Madeira [8] 0 4
0 4 
BDNBFT
[3]
4 0 [3] Porto B
4 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[9]
Penafiel [9] 0 5
0 5 
NGBFT
[8]
2 0 [8] Volgar-Gazprom Astrachan
2 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[14]
Avangard [14] 0 3
0 3 
ARMAFT
[2]
3 0 [2] Gandzasar Kapan
3 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Shirak [4] 0 4
0 4 
POLBFT
[3]
2 0 [3] Rakow Czestochowa
2 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[7]
GKS Katowice [7] 0 4
0 4 
POLBFT
[13]
2 0 [13] Pogon Siedlce
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Wigry Suwalki [9] 0 3
0 3 
POLBFT
[8]
3 0 [8] Puszcza Niepolomice
3 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[2]
Odra Opole [2] 0 4
0 4 
POLBFT
[16]
3 1 [16] Olimpia Grudziadz
3 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
Chrobry Glogow [6] 1 4
1 4 
BLRAFT
[9]
1 0 [9] FK Gorodeya
1 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[7]
Slutsksakhar Slutsk [7] 0 1
0 1 
BIHAFT
[5]
0 0 [5] FK Krupa
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
NK Celik [11] 0 0
0 0 
BIBFT
[5]
2 0 [5] Saint Gilloise
2 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[7]
Westerlo [7] 0 3
0 3 
GEOAFT
[4]
0 0 [4] FC Saburtalo Tbilisi
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[3]
Samtredia [3] 0 0
0 0 
ICEBFT
[1]
5 0 [1] Fylkir
5 0 
FT
4-1(3-1)
(3-1)
[11]
Leiknir F [11] 0 0
0 0 
ISRAFT
[14]
4 0 [14] Ashdod MS
4 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[11]
Maccabi Petah Tikva FC [11] 0 5
0 5 
MKDAFT
[8]
0 0 [8] Renova Cepciste
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[3]
Sileks [3] 0 0
0 0 
MNEAFT
[10]
0 0 [10] OFK Petrovac
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[8]
FK Iskra Danilovgrad [8] 0 0
0 0 
MNEAFT
[6]
0 0 [6] FK Grbalj Radanovici
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[2]
FK Buducnost Podgorica [2] 0 0
0 0 
MNEAFT
[7]
0 0 [7] FK Rudar Pljevlja
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[9]
Decic Tuzi [9] 0 0
0 0 
MNEAFT
[3]
0 0 [3] Mladost 069 Podgorica
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[5]
FK Kom [5] 0 0
0 0 
FINAFT
[6]
4 0 [6] SJK Seinajoen
4 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
Lahti [4] 0 0
0 0 
SRBAFT
[11]
2 0 [11] Macva Sabac
2 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[16]
FK Rad Beograd [16] 0 4
0 4 
SRBAFT
[13]
2 1 [13] FK Backa Backa Palanka
2 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Mladost Lucani [9] 1 4
1 4 
CZEAFT
[15]
2 0 [15] Banik Ostrava
2 0 
FT
3-3(0-2)
(0-2)
[6]
Teplice [6] 0 4
0 4 
CZEAFT
[9]
1 0 [9] Tescoma Zlin
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
MFK Karvina [13] 0 1
0 1 
CZEBFT
[11]
0 0 [11] FK MAS Taborsko
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[3]
Marila Pribram [3] 0 0
0 0 
CHIAFT
[13]
1 1 [13] Santiago Wanderers
1 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[11]
Universidad Catolica [11] 1 4
1 4 
BULAFT
[6]
3 0 [6] Vereya
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Lokomotiv Plovdiv [9] 0 0
0 0 
RMNAFT
[13]
4 0 [13] Gaz Metan Medias
4 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[9]
ACS Poli Timisoara [9] 0 4
0 4 
ITAFT
[3]
1 0 [3] Juventus
1 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[14]
Cagliari [14] 0 0
0 0 
 
AZEAFT
[1]
1 0 [1] Qarabag
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
FK Inter Baku [8] 0 0
0 0 
POLAFT
[14]
2 0 [14] Piast Gliwice
2 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[7]
Korona Kielce [7] 0 1
0 1 
BLRAFT
[5]
0 0 [5] FC Torpedo Zhodino
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[8]
FK Vitebsk [8] 0 2
0 2 
BIAFT
[9]
0 0 [9] Racing Genk
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Charleroi [2] 0 0
0 0 
ESTAFT
[7]
0 0 [7] Tartu JK Maag Tammeka
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[5]
Trans Narva [5] 0 0
0 0 
HUNAFT
[8]
1 0 [8] Videoton Puskas Akademia
1 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[11]
Balmazujvarosi FC [11] 0 1
0 1 
HUNAFT
[12]
0 0 [12] Mezokovesd-Zsory
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[4]
Budapest Honved [4] 0 1
0 1 
ISRAFT
[12]
0 0 [12] Hapoel Raanana
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Hapoel Ironi Kiryat Shmona [7] 0 0
0 0 
NORAFT
[12]
0 0 [12] Lillestrom
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[8]
Valerenga [8] 0 0
0 0 
CZEAFT
[7]
0 0 [7] Bohemians 1905
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Slavia Praha [2] 0 0
0 0 
CZEBFT
[1]
1 0 [1] Opava
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
FK Banik Sokolov [7] 0 2
0 2 
CYPAFT
[14]
0 0 [14] Ethnikos Achnas FC
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[9]
Alki Oroklini [9] 0 0
0 0 
TDBFT
[8]
1 0 [8] Degerfors
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[11]
Varbergs BoIS FC [11] 0 1
0 1 
DENAFT
[6]
1 0 [6] FC Copenhagen
1 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[9]
Sonderjyske [9] 0 1
0 1 
NPAFT
[3]
0 0 [3] Orlando Pirates
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[11]
Chippa United [11] 0 0
0 0 
TNKAFT
[18]
0 0 [18] Kardemir Karabukspor
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[2]
Istanbul Buyuksehir Belediyesi [2] 0 0
0 0 
KSAAFT
[10]
1 0 [10] Al-Shabab(KSA)
1 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[7]
Al-Qadasiya [7] 0 0
0 0 
TBNAFT
[11]
3 0 [11] Celta Vigo
3 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[10]
Real Sociedad [10] 0 1
0 1 
 
GREAFT
[6]
0 0 [6] Asteras Tripolis
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[8]
Pas Giannina [8] 0 1
0 1 
GREAFT
[10]
0 0 [10] SKODA Xanthi
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Lamia [11] 0 0
0 0 
ISRAFT
[2]
1 0 [2] Hapoel Haifa
1 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[10]
Hapoel Ashkelon [10] 0 1
0 1 
WALAFT
[1]
0 0 [1] The New Saints
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[6]
Bala Town [6] 0 0
0 0 
ANHAFT
[15]
0 0 [15] Stoke City
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Arsenal [7] 0 0
0 0 
 
ANHBFT
[23]
3 0 [23] Sunderland A.F.C
3 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[7]
Leeds United [7] 0 1
0 1 
DUAFT
[2]
2 0 [2] Schalke 04
2 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[3]
RB Leipzig [3] 0 2
0 2 
 
HLAFT
[15]
0 0 [15] FC Twente Enschede
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[13]
VVV Venlo [13] 0 0
0 0 
MLTAFT
[1]
0 0 [1] Balzan FC
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[12]
Naxxar Lions [12] 0 0
0 0 
SVKAFT
[1]
0 0 [1] Spartak Trnava
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[3]
Slovan Bratislava [3] 0 1
0 1 
TNKBFT
[13]
1 0 [13] Erzurum BB
1 0 
FT
4-3(0-1)
(0-1)
[5]
Balikesirspor [5] 0 0
0 0 
UKRAFT
[1]
0 0 [1] FC Shakhtar Donetsk
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[6]
Olimpic Donetsk [6] 0 0
0 0 
UKRAFT
[10]
1 0 [10] Chernomorets Odessa
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Veres [5] 0 0
0 0 
AUTAFT
[9]
0 0 [9] Wolfsberger AC
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[4]
Trenkwalder Admira Wacker [4] 0 3
0 3 
ECUAFT
[6]
0 1 [6] Independiente Jose Teran
0 1 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[8]
Deportivo Cuenca [8] 1 0
1 0 
TNKAFT
[8]
0 0 [8] Bursaspor
0 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[12]
Alanyaspor [12] 0 0
0 0 
TBNBFT
[9]
0 0 [9] Osasuna
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[21]
Sevilla Atletico [21] 0 0
0 0 
TBNBFT
[13]
0 0 [13] AD Alcorcon
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Sporting Gijon [11] 0 0
0 0 
NGAFT
[11]
0 0 [11] Rubin Kazan
0 0 
FT
6-0(3-0)
(3-0)
[15]
Anzhi Makhachkala [15] 0 0
0 0 
NGBFT
[6]
0 0 [6] Baltika Kaliningrad
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[19]
Fakel [19] 0 0
0 0 
GEOAFT
[1]
0 0 [1] Torpedo Kutaisi
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[7]
Dila Gori [7] 0 0
0 0 
MLTAFT
[6]
0 0 [6] Sliema Wanderers FC
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[10]
Senglea Athletic [10] 0 0
0 0 
SRBAFT
[3]
0 0 [3] FK Spartak Zlatibor Voda
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
FK Vozdovac Beograd [5] 0 0
0 0 
SVKAFT
[8]
0 0 [8] Zlate Moravce
0 0 
FT
4-1(3-1)
(3-1)
[11]
Tatran Presov [11] 0 0
0 0 
SVKAFT
[12]
0 1 [12] FK Senica
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
Nitra [7] 1 0
1 0 
SVKAFT
[6]
0 0 [6] Trencin
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[9]
Michalovce [9] 0 0
0 0 
CYPAFT
[5]
0 0 [5] AEL Limassol
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
Aris Limassol [13] 0 0
0 0 
TNKBFT
[3]
0 0 [3] Giresunspor
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[8]
Adanaspor [8] 0 0
0 0 
TSAFT
[3]
0 0 [3] FC Zurich
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Young Boys [1] 0 0
0 0 
TSAFT
[7]
0 0 [7] Thun
0 0 
FT
5-2(2-2)
(2-2)
[6]
Lausanne Sports [6] 0 0
0 0 
TSBFT
[6]
0 0 [6] Chiasso
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[10]
FC Wil 1900 [10] 0 0
0 0 
TSBFT
[5]
0 0 [5] FC Rapperswil-Jona
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[8]
Wohlen [8] 0 0
0 0 
BDNAFT
[7]
3 0 [7] Vitoria Guimaraes
3 0 
FT
0-5(0-3)
(0-3)
[2]
Sporting Lisbon [2] 0 2
0 2 
IREAFT
[7]
0 0 [7] Limerick FC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[5]
Bohemians [5] 0 0
0 0 
ISRAFT
[1]
0 0 [1] Hapoel Beer Sheva
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[5]
Maccabi Netanya [5] 0 0
0 0 
HLAFT
[3]
0 0 [3] AZ Alkmaar
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[8]
ADO Den Haag [8] 0 0
0 0 
KSAAFT
[11]
0 0 [11] Al-Feiha
0 0 
FT
2-5(1-1)
(1-1)
[5]
Al Ittihad(KSA) [5] 0 0
0 0 
PHAFT
[7]
2 0 [7] Montpellier
2 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[12]
Strasbourg [12] 0 3
0 3 
 
PHAFT
[6]
2 0 [6] Rennes
2 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[13]
Dijon [13] 0 4
0 4 
 
PHAFT
[17]
1 0 [17] Troyes
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Nantes [5] 0 0
0 0 
 
PHAFT
[8]
2 0 [8] Nice
2 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[10]
Guingamp [10] 0 2
0 2 
 
PHAFT
[15]
2 0 [15] Saint Etienne
2 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[11]
Amiens [11] 0 2
0 2 
 
BIHAFT
[3]
0 1 [3] Sarajevo
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
FK Zeljeznicar [1] 1 0
1 0 
BULAFT
[2]
0 0 [2] CSKA Sofia
0 0 
FT
6-1(3-0)
(3-0)
[14]
Vitosha Bistritsa [14] 0 0
0 0 
BIAFT
[16]
0 0 [16] KAS Eupen
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[12]
Oostende [12] 0 0
0 0 
BIAFT
[7]
0 0 [7] Red Star Waasland
0 0 
FT
2-3(0-3)
(0-3)
[15]
Lokeren [15] 0 0
0 0 
RMNAFT
[14]
0 1 [14] Juventus Bucuresti
0 1 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[2]
Steaua Bucuresti [2] 1 0
1 0 
SRBAFT
[14]
0 0 [14] Habitpharm Javor
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
Vojvodina Novi Sad [6] 0 0
0 0 
SRBAFT
[4]
0 0 [4] Cukaricki Stankom
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Radnicki Nis [7] 0 0
0 0 
CZEAFT
[11]
0 0 [11] Mlada Boleslav
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[4]
Slovan Liberec [4] 0 0
0 0 
TBNAFT
[9]
2 0 [9] Girona
2 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[3]
Atletico Madrid [3] 0 4
0 4 
 
NPAFT
[15]
0 0 [15] Ajax Cape Town
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[10]
Lamontville Golden Arrows [10] 0 0
0 0 
SLOAFT
[1]
0 0 [1] Maribor
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[7]
Krsko Posavlje [7] 0 0
0 0 
TBNBFT
[22]
0 0 [22] Cordoba
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[3]
Cadiz [3] 0 0
0 0 
TBNBFT
[4]
0 0 [4] Numancia
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[1]
SD Huesca [1] 0 0
0 0 
POLAFT
[3]
0 0 [3] Jagiellonia Bialystok
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[11]
Slask Wroclaw [11] 0 0
0 0 
BIAFT
[13]
0 0 [13] Mechelen
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[4]
Royal Antwerp [4] 0 0
0 0 
BIBFT
[1]
0 0 [1] Oud Heverlee
0 0 
FT
7-1(3-0)
(3-0)
[3]
Cercle Brugge [3] 0 0
0 0 
HUNAFT
[5]
0 0 [5] Ujpesti
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[6]
Diosgyor VTK [6] 0 0
0 0 
GREAFT
[4]
0 0 [4] Olympiakos Piraeus
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[9]
AEL Larisa [9] 0 0
0 0 
IREBFT
[4]
0 0 [4] Longford Town
0 0 
FT
7-1(3-0)
(3-0)
[8]
Athlone Town [8] 0 0
0 0 
CHIAFT
[2]
0 0 [2] Union Espanola
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
San Luis Quillota [9] 0 0
0 0 
URUAFT
[10]
0 0 [10] Centro Atletico Fenix
0 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[5]
IA Sud America [5] 0 0
0 0 
URUAFT
[12]
0 0 [12] Racing Club Montevideo
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
Cerro Montevideo [7] 0 0
0 0 
URUAFT
[8]
0 0 [8] Boston River
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[16]
Plaza Colonia [16] 0 0
0 0 
URUAFT
[3]
0 0 [3] Nacional Montevideo
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[15]
CA Juventud [15] 0 0
0 0 
ITAFT
[19]
2 0 [19] Verona
2 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[2]
Napoli [2] 0 2
0 2 
 
HLAFT
[10]
0 0 [10] SC Heerenveen
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[9]
Heracles Almelo [9] 0 0
0 0 
MLTAFT
[3]
0 1 [3] Valletta FC
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[9]
Mosta FC [9] 1 0
1 0 
TNKAFT
[14]
0 0 [14] Osmanlispor FC
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[1]
Galatasaray [1] 0 0
0 0 
TNKAFT
[9]
0 0 [9] Sivasspor
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[13]
Yeni Malatyaspor [13] 0 0
0 0 
TNKBFT
[15]
0 0 [15] Adana Demirspor
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[4]
Caykur Rizespor [4] 0 0
0 0 
CROAFT
[4]
0 0 [4] Rijeka
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[6]
NK Lokomotiva Zagreb [6] 0 0
0 0 
BRAFT
[1]
1 0 [1] Corinthians Paulista (SP)
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[16]
Vitoria BA [16] 0 2
0 2 
BLVAFT
[3]
0 0 [3] Jorge Wilstermann
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[10]
Nacional Potosi [10] 0 0
0 0 
VENAFT
[13]
0 0 [13] Deportivo Zulia
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[17]
Atletico Socopo FC [17] 0 0
0 0 
BDNAFT
[3]
0 0 [3] Benfica
0 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
[10]
Belenenses [10] 0 1
0 1 
BRBFT
[19]
0 0 [19] ABC RN
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[2]
Internacional RS [2] 0 0
0 0 
BRBFT
[17]
0 0 [17] Guarani SP
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[18]
Santa Cruz PE [18] 0 0
0 0 
BRBFT
[15]
0 0 [15] CRB AL
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[16]
Luverdense [16] 0 0
0 0 
BRBFT
[10]
0 0 [10] Boa Esporte Clube
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[3]
Ceara [3] 0 0
0 0 
TBNBFT
[12]
0 0 [12] Real Valladolid
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[17]
Barcelona B [17] 0 0
0 0 
VENAFT
[1]
0 0 [1] Deportivo Lara
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Deportivo La Guaira [7] 0 0
0 0 
VENAFT
[6]
0 0 [6] Caracas FC
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[12]
Zulia FC [12] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-8]
0 1 [Nhóm 1-8] Red Bull New York Reserve
0 1 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[Nhóm 1-6]
FC Cincinnati [Nhóm 1-6] 1 0
1 0 
USWFT
[9]
0 0 [9] Boston Breakers (w)
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[3]
Orlando Pride Women's [3] 0 0
0 0 
TBNAFT
[5]
2 1 [5] Sevilla
2 1 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[16]
RCD Espanyol [16] 1 4
1 4 
 
COLAFT
[20]
0 0 [20] Aguilas Doradas
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[8]
Expreso Rojo [8] 0 0
0 0 
COLBFT
[4]
0 0 [4] Cucuta
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[16]
Fortaleza F.C [16] 0 0
0 0 
COLBFT
[13]
0 0 [13] Valledupar FC
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[1]
Barranquilla FC [1] 0 0
0 0 
CHIAFT
[7]
1 0 [7] CSD Antofagasta
1 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[15]
Palestino [15] 0 2
0 2 
VENAFT
[3]
0 0 [3] Carabobo FC
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[10]
Deportivo Tachira [10] 0 0
0 0 
USWFT
[2]
0 0 [2] North Carolina Women
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[10]
Washington Spirit (w) [10] 0 0
0 0 
BLVAFT
[2]
4 1 [2] The Strongest
4 1 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[6]
Petrolero de Yacuiba [6] 1 7
1 7 
BRAFT
[6]
2 0 [6] Flamengo
2 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[20]
Atletico Clube Goianiense [20] 0 3
0 3 
BRBFT
[11]
1 0 [11] SC Paysandu Para
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Parana PR [4] 0 1
0 1 
PARAFT
[8]
1 1 [8] Libertad
1 1 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[4]
General Diaz [4] 1 4
1 4 
MEXAFT
[10]
1 0 [10] Lobos BUAP
1 0 
FT
2-3(2-2)
(2-2)
[3]
Club America [3] 0 2
0 2 
MEXAFT
[6]
2 1 [6] CDSyC Cruz Azul
2 1 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[8]
Atlas [8] 1 2
1 2 
USBFT
[Nhóm 1-4]
0 0 [Nhóm 1-4] Rochester Raging Rhinos
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[Nhóm 1-2]
Charleston Battery [Nhóm 1-2] 0 0
0 0 
COLAFT
[19]
0 0 [19] Atletico Bucaramanga
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[16]
Patriotas FC [16] 0 0
0 0 
COLAFT
[2]
0 0 [2] Independiente Santa Fe
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[14]
Deportivo Cali [14] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-14]
0 0 [Nhóm 1-14] Richmond Kickers
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[Nhóm 1-15]
Toronto FC II [Nhóm 1-15] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-8]
0 0 [Nhóm 2-8] Sacramento Republic FC
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[Nhóm 2-3]
Reno 1868 [Nhóm 2-3] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-5]
0 0 [Nhóm 1-5] Charlotte Independence
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[Nhóm 1-9]
Orlando City U23 [Nhóm 1-9] 0 0
0 0 
USWFT
[7]
0 0 [7] Sky Blue FC (w)
0 0 
FT
5-4(0-3)
(0-3)
[5]
Seattle Reign (w) [5] 0 0
0 0 
BLVAFT
[5]
0 1 [5] Sport Boys Warnes
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[4]
Universitario de Sucre [4] 1 1
1 1 
CHIAFT
[1]
4 0 [1] Colo Colo
4 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[10]
Universidad de Concepcion [10] 0 4
0 4 
USAAFT
[Dong-10]
0 0 [Dong-10] Orlando City
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[Dong-5]
Columbus Crew [Dong-5] 0 0
0 0 
USAAFT
[Dong-9]
1 0 [Dong-9] Montreal Impact
1 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[Tay-8]
Real Salt Lake [Tay-8] 0 6
0 6 
USBFT
[Nhóm 1-3]
0 0 [Nhóm 1-3] Tampa Bay Rowdies
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[Nhóm 1-10]
Ottawa Fury [Nhóm 1-10] 0 0
0 0 
NASLFT
[4]
0 0 [4] New York Cosmos
0 0 
FT
3-3(1-2)
(1-2)
[6]
Indy Eleven [6] 0 0
0 0 
USAAFT
[Dong-4]
0 0 [Dong-4] Chicago Fire
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[Dong-1]
Toronto FC [Dong-1] 0 2
0 2 
NASLFT
[1]
0 0 [1] San Francisco Deltas
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[3]
North Carolina [3] 0 0
0 0 
MEXAFT
[17]
1 0 [17] Veracruz
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[16]
Queretaro FC [16] 0 4
0 4 
MEXAFT
[2]
1 0 [2] Tigres UANL
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[18]
Pumas U.N.A.M. [18] 0 2
0 2 
MEXBFT
[5]
0 0 [5] Alebrijes de Oaxaca
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
CSyD Dorados de Sinaloa [12] 0 0
0 0 
MEXAFT
[7]
1 0 [7] Club Leon
1 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[1]
Monterrey [1] 0 1
0 1 
USAAFT
[Tay-5]
1 0 [Tay-5] FC Kansas City
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[Tay-6]
FC Dallas [Tay-6] 0 1
0 1 
USBFT
[Nhóm 2-11]
0 0 [Nhóm 2-11] Rio Grande Valley
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[Nhóm 2-14]
Vancouver Whitecaps Reserve [Nhóm 2-14] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-6]
0 0 [Nhóm 2-6] OKC Energy FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[Nhóm 2-2]
San Antonio [Nhóm 2-2] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-13]
0 0 [Nhóm 1-13] St.Louis Lions
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[Nhóm 1-12]
Pittsburgh Riverhounds [Nhóm 1-12] 0 0
0 0 
COLAFT
[15]
0 0 [15] Deportivo Pasto
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Dep.Independiente Medellin [10] 0 0
0 0 
USAAFT
[Tay-10]
1 0 [Tay-10] Colorado Rapids
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[Dong-11]
DC United [Dong-11] 0 2
0 2 
MEXBFT
[3]
0 0 [3] Tampico Madero
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
UAEM Potros [15] 0 0
0 0 
MEXBFT
[2]
0 0 [2] CF Indios de Ciudad Juarez
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[6]
Mineros de Zacatecas [6] 0 0
0 0 
CRCAFT
[10]
0 0 [10] AD Carmelita
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[8]
Cartagines Deportiva SA [8] 0 0
0 0 
CRCAFT
[3]
0 0 [3] Santos De Guapiles
0 0 
FT
4-2(1-0)
(1-0)
[12]
Municipal Liberia [12] 0 0
0 0 
USAAFT
[Tay-3]
4 0 [Tay-3] Vancouver Whitecaps
4 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[Tay-4]
Houston Dynamo [Tay-4] 0 4
0 4 
USWFT
[1]
0 0 [1] Portland Thorns FC (w)
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[8]
Houston Dash Women's [8] 0 0
0 0 
CRCAFT
[1]
0 0 [1] Herediano
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[4]
AD Grecia [4] 0 0
0 0 
MEXAFT
[13]
2 1 [13] Chivas Guadalajara
2 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[15]
Puebla [15] 1 3
1 3 
USAAFT
[Tay-7]
4 0 [Tay-7] San Jose Earthquakes
4 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[Dong-8]
Philadelphia Union [Dong-8] 0 2
0 2 
SRBAHoãn
[15]
0 0 [15] Borac Cacak
0 0 
0-0
[1]
Crvena Zvezda [1] 0 0
0 0 
CNDAHoãn
[3]
0 0 [3] Brantford Galaxy SC
0 0 
0-0
[7]
SC Waterloo [7] 0 0
0 0 
GIẢI CHÂU ÂU
© Copyright by tuongthuat.vn - All rights reserved - Trực tiếp lịch thi đấu, kết quả bóng đá đá các giải đấu nhanh nhất