GIẢI QUỐC TẾ

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 18/11/2017

GiảiGiờĐội nhàKết quảĐội khách
NHATAFT
[3]
0 0 [3] Kawasaki Frontale
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[16]
Gamba Osaka [16] 0 0
0 0 
NHATAFT
[7]
0 0 [7] Vegalta Sendai
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
 
Omiya Ardija   0 0
0 0 
NHATAFT
[13]
0 0 [13] Yokohama Marinos
0 0 
FT
1-4(1-0)
(1-0)
[4]
Cerezo Osaka [4] 0 0
0 0 
NHATAFT
 
0 0   Albirex Niigata
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Ventforet Kofu   0 0
0 0 
NHATAFT
[17]
0 0 [17] Sagan Tosu
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[2]
FC Tokyo [2] 0 0
0 0 
NHATAFT
[6]
0 0 [6] Vissel Kobe
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[1]
Hiroshima Sanfrecce [1] 0 0
0 0 
NHATAFT
[9]
0 0 [9] Kashiwa Reysol
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Jubilo Iwata [8] 0 0
0 0 
AUSWFT
[2]
1 0 [2] Sydney FC (w)
1 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[4]
Melbourne City (w) [4] 0 0
0 0 
NHATAFT
[10]
2 0 [10] Shimizu S-Pulse
2 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[5]
Consadole Sapporo [5] 0 3
0 3 
HQAFT
 
2 0   Gwangju Football Club
2 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[8]
Pohang Steelers [8] 0 0
0 0 
HQAFT
[11]
2 0 [11] Incheon United
2 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[4]
Sangju Sangmu Phoenix [4] 0 2
0 2 
HQAFT
[12]
0 0 [12] Daegu FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Chunnam Dragons [10] 0 2
0 2 
HQBFT
[4]
2 0 [4] Busan I Park
2 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[1]
Ansan Mugunghwa FC [1] 0 4
0 4 
HKGAFT
[7]
1 0 [7] Guangzhou R F U19
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
LeeMan [8] 0 2
0 2 
AUSAFT
[1]
0 0 [1] Sydney FC
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[2]
Newcastle Jets [2] 0 0
0 0 
NGAAFT
[16]
2 0 [16] SKA Khabarovsk
2 0 
FT
2-4(1-1)
(1-1)
[3]
CSKA Moscow [3] 0 2
0 2 
AZEAFT
[6]
1 0 [6] FK Inter Baku
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
Zira FK [4] 0 1
0 1 
CZEBFT
[5]
2 0 [5] Trinec
2 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
Dynamo Ceske Budejovice [6] 0 1
0 1 
CZEU19FT
 
2 0   Dynamo Ceske Budejovice U19
2 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Banik Ostrava U19   0 2
0 2 
NGBFT
[8]
0 0 [8] Shinnik Yaroslavl
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[12]
Volga Olimpiets [12] 0 0
0 0 
NGBFT
[7]
1 0 [7] Sibir Novosibirsk
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[16]
Rotor Volgograd [16] 0 1
0 1 
NGBFT
[3]
0 0 [3] Yenisey Krasnoyarsk
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[14]
Spartak Moscow II [14] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[6]
0 0 [6] Zenit St.Petersburg Youth
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
FK Tosno Youth [10] 0 1
0 1 
GEOAFT
[10]
0 0 [10] Samtredia
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[8]
FC Kolkheti Poti [8] 0 0
0 0 
GEOAFT
 
1 0   Shukura Kobuleti
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Dinamo Tbilisi [2] 0 1
0 1 
CZEU19FT
 
1 0   Hradec Kralove U19
1 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
 
Marila Pribram U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Frydek-Mistek U19
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Bohemians 1905 U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
2 0   Viktoria Plzen U19
2 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
 
Sparta Praha U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   MFK Karvina U19
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
 
Sigma Olomouc U19   0 0
0 0 
TNKBFT
[8]
1 0 [8] Erzurum BB
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Umraniyespor [4] 0 0
0 0 
TNKBFT
[17]
1 1 [17] Manisaspor
1 1 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[10]
Elazigspor [10] 1 1
1 1 
NGAAFT
[12]
1 0 [12] Dynamo Moscow
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[8]
Terek Grozny [8] 0 1
0 1 
NGBFT
[1]
0 0 [1] Gazovik Orenburg
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[20]
Fakel [20] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[12]
5 1 [12] FK Anzhi Youth
5 1 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[4]
Lokomotiv Moscow Youth [4] 1 2
1 2 
AZEAFT
[8]
4 1 [8] FK Kapaz Ganca
4 1 
FT
2-3(2-2)
(2-2)
[7]
Sabayi [7] 1 4
1 4 
BLRAFT
[2]
3 0 [2] Dinamo Minsk
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Krumkachy   0 3
0 3 
BLRAFT
[11]
0 0 [11] FC Torpedo Minsk
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[16]
FC Gomel [16] 0 1
0 1 
BLRAFT
 
1 0   Slavia Mozyr
1 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
 
Naftan Novopolock   0 4
0 4 
BLRAFT
[1]
2 0 [1] BATE Borisov
2 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[6]
Neman Grodno [6] 0 3
0 3 
BLRAFT
[9]
4 0 [9] FK Isloch Minsk
4 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
Dnepr Mogilev [12] 0 1
0 1 
BLRAFT
[5]
1 0 [5] Slutsksakhar Slutsk
1 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[3]
FK Vitebsk [3] 0 0
0 0 
BLRAFT
[8]
2 0 [8] Dinamo Brest
2 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[15]
FK Gorodeya [15] 0 4
0 4 
BLRAFT
[4]
2 0 [4] Shakhter Soligorsk
2 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[7]
FC Torpedo Zhodino [7] 0 1
0 1 
BULAFT
[11]
2 0 [11] Pirin Blagoevgrad
2 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Beroe Stara Zagora [4] 0 6
0 6 
MDVAFT
[2]
0 0 [2] FC Milsami
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[1]
Sheriff Tiraspol [1] 0 0
0 0 
MDVAFT
 
0 0   FC Dacia Chisinau
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[3]
CSCA-Rapid Chisinau B [3] 0 0
0 0 
MDVAFT
[4]
0 1 [4] Zimbru Chisinau
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Spicul Chiscareni   1 0
1 0 
MDVAFT
[7]
0 0 [7] FC Olimpia Balti
0 0 
FT
6-0(2-0)
(2-0)
[5]
Dinamo-Auto [5] 0 0
0 0 
MDVAFT
[6]
0 0 [6] Speranta Nisporeni
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
FC Sfintul Gheorghe [8] 0 0
0 0 
SLOAFT
[10]
4 1 [10] Ankaran Hrvatini Mas Tech
4 1 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[4]
NK Publikum Celje [4] 1 2
1 2 
TNKAFT
[13]
0 0 [13] Bursaspor
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Goztepe [6] 0 3
0 3 
UKRU21FT
[8]
0 0 [8] FC Vorskla U21
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[11]
Stal Kamianske U21 [11] 0 0
0 0 
THAFT
 
2 0   Thailand Honda FC
2 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[10]
Suphanburi FC [10] 0 3
0 3 
THAFT
 
2 0   Super Power Samut Prakan F.C.
2 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[6]
Chiangrai United [6] 0 2
0 2 
THAFT
[13]
1 0 [13] Pattaya United
1 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[11]
BEC Tero Sasana [11] 0 2
0 2 
THAFT
[8]
3 0 [8] Chonburi Shark FC
3 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[2]
Buriram United [2] 0 3
0 3 
THAFT
[4]
0 0 [4] Muang Thong United
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[15]
Bangkok Glass [15] 0 0
0 0 
THAFT
[17]
4 0 [17] Ubon UMT United
4 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
 
Sisaket FC   0 0
0 0 
THAFT
[7]
1 0 [7] Ratchaburi FC
1 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[3]
Port FC [3] 0 3
0 3 
THAFT
[16]
0 0 [16] Navy FC
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[1]
Bangkok United FC [1] 0 0
0 0 
THAFT
[9]
2 0 [9] Nakhon Ratchasima
2 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[14]
Sukhothai [14] 0 2
0 2 
DUC4DBFT
 
0 0   Energie Cottbus
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
BFC Viktoria 1889   0 0
0 0 
TBNAFT
[8]
3 0 [8] Getafe
3 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[14]
Alaves [14] 0 3
0 3 
 
DUBFT
[6]
0 0 [6] VfL Bochum
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[15]
Greuther Furth [15] 0 1
0 1 
DUBFT
[13]
0 0 [13] Heidenheimer
0 0 
FT
4-3(1-0)
(1-0)
[8]
Union Berlin [8] 0 1
0 1 
DUBFT
[2]
0 0 [2] Nurnberg
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[3]
Holstein Kiel [3] 0 1
0 1 
DUC4TFT
 
1 0   Koln (Youth)
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Uerdingen KFC 05   0 0
0 0 
NGBFT
[11]
1 0 [11] Volgar-Gazprom Astrachan
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
Kryliya Sovetov [2] 0 0
0 0 
ARMAFT
[3]
0 0 [3] Gandzasar Kapan
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[1]
Shirak [1] 0 0
0 0 
BIHAFT
[7]
0 0 [7] FK Krupa
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[1]
HSK Zrinjski Mostar [1] 0 0
0 0 
BIHAFT
[6]
0 0 [6] Radnik Bijeljina
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[11]
NK Celik [11] 0 0
0 0 
BIHAFT
[10]
0 0 [10] Sloboda
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[12]
Vitez [12] 0 0
0 0 
GEOAFT
[3]
2 0 [3] Chikhura Sachkhere
2 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[5]
Torpedo Kutaisi [5] 0 1
0 1 
MNEAFT
[1]
0 0 [1] FK Sutjeska Niksic
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
FK Grbalj Radanovici [6] 0 0
0 0 
MNEAFT
[5]
0 0 [5] FK Zeta
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
OFK Petrovac [9] 0 0
0 0 
MNEAFT
[7]
0 0 [7] FK Iskra Danilovgrad
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
Mladost 069 Podgorica [3] 0 0
0 0 
MNEAFT
[8]
0 0 [8] FK Kom
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
FK Rudar Pljevlja [4] 0 0
0 0 
UKRAFT
[10]
0 0 [10] Zirka Kirovohrad
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[2]
Dynamo Kyiv [2] 0 1
0 1 
UKRAFT
[4]
0 0 [4] Zorya
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
Veres [7] 0 2
0 2 
UKRU21FT
[7]
1 0 [7] Chernomorets Odessa U21
1 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[9]
Olimpik Donetsk Reserves [9] 0 1
0 1 
ANHAFT
[6]
4 0 [6] Arsenal
4 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[3]
Tottenham Hotspur [3] 0 1
0 1 
 
SCOAFT
[11]
0 0 [11] Ross County
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Celtic FC [1] 0 0
0 0 
CZEBFT
[14]
0 0 [14] FK MAS Taborsko
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[11]
SK Slovan Varnsdorf [11] 0 1
0 1 
TNKBFT
[14]
0 0 [14] Adana Demirspor
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[7]
Gaziantep Buyuksehir Belediyesi [7] 0 0
0 0 
UAEAFT
[11]
0 0 [11] Emirates Club
0 0 
FT
1-4(0-2)
(0-2)
[2]
Al Wehda(UAE) [2] 0 0
0 0 
UAEAFT
[5]
1 0 [5] Al Ahli(UAE)
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[9]
Dabba Al-Fujairah [9] 0 0
0 0 
DUC3FT
[14]
0 0 [14] SG Sonnenhof Grossaspach
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[20]
Rot-Weiss Erfurt [20] 0 0
0 0 
DUC3FT
[16]
0 0 [16] Sportfreunde Lotte
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[7]
SV Meppen [7] 0 0
0 0 
DUC3FT
[8]
0 0 [8] Fortuna Koln
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[1]
Magdeburg [1] 0 0
0 0 
DUC3FT
[11]
0 0 [11] Carl Zeiss Jena
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[18]
Werder Bremen (Youth) [18] 0 0
0 0 
DUC3FT
[19]
0 0 [19] Chemnitzer
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[5]
Wurzburger Kickers [5] 0 0
0 0 
DUC3FT
[9]
0 0 [9] Unterhaching
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[2]
SC Paderborn 07 [2] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[9]
0 0 [9] FV Illertissen
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[15]
Wacker Burghausen [15] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[8]
0 0 [8] Schweinfurt 05 FC
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[12]
FC Pipinsried [12] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[19]
0 0 [19] Unterfohring
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[11]
FC Augsburg II [11] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[4]
0 0 [4] SV Schalding Heining
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[17]
TSV 1860 Rosenheim [17] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[18]
0 0 [18] Greuther Furth (Youth)
0 0 
FT
0-3(0-3)
(0-3)
[1]
Bayern Munchen (Youth) [1] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[6]
0 0 [6] FC Ingolstadt 04 Am
0 0 
FT
6-0(1-0)
(1-0)
[13]
SpVgg Bayreuth [13] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[16]
0 0 [16] SV Seligenporten
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
FC Memmingen [5] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[3]
0 0 [3] VfB Eichstatt
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
Nurnberg (Youth) [7] 0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   VfR Wormatia Worms
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Stuttgarter Kickers   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   SV Waldhof Mannheim
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Hessen Kassel   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   Eintracht Stadtallendorf
0 0 
FT
0-9(0-1)
(0-1)
 
SV Elversberg   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   VfB Stuttgart II
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
TSV Steinbach   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   Saarbrucken
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
 
SSV Ulm 1846   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Monchengladbach AM.
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
 
Alemannia Aachen   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Wegberg-Beeck
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
 
Fortuna Dusseldorf (Youth)   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Westfalia Herne
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Rot-Weiss Oberhausen   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   SC Verl
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Viktoria koln   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Wattenscheid 09
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
 
Erndtebruck   0 0
0 0 
NGBFT
[5]
0 0 [5] Baltika Kaliningrad
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
Avangard [10] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[7]
0 0 [7] Ufa Youth
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[16]
FK Ural Youth [16] 0 0
0 0 
BULAFT
[2]
0 0 [2] CSKA Sofia
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[5]
Botev Plovdiv [5] 0 0
0 0 
GREAFT
[13]
0 0 [13] Lamia
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[15]
Kerkyra [15] 0 0
0 0 
MLTAFT
[10]
0 0 [10] Mosta FC
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[9]
Senglea Athletic [9] 0 0
0 0 
MLTAFT
[12]
0 0 [12] St. Andrews
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[14]
Lija Athletic [14] 0 0
0 0 
SVKAFT
[6]
0 0 [6] Nitra
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
FK Senica [11] 0 0
0 0 
SVKAFT
[7]
0 0 [7] MFK Ruzomberok
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[8]
Sport Podbrezova [8] 0 0
0 0 
SVKAFT
[9]
0 0 [9] Michalovce
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[4]
Trencin [4] 0 0
0 0 
SVKAFT
[12]
0 0 [12] Tatran Presov
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[10]
Zlate Moravce [10] 0 0
0 0 
SLOAFT
[9]
0 1 [9] Triglav Gorenjska
0 1 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[8]
NK Aluminij [8] 1 0
1 0 
QATAFT
[11]
0 0 [11] Al Markhiya
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[9]
Al-Ahli Doha [9] 0 0
0 0 
QATAFT
[5]
0 0 [5] Al-Garrafa
0 0 
FT
2-3(0-0)
(0-0)
[6]
Al-Sailiya [6] 0 0
0 0 
DUC3FT
[3]
0 0 [3] Karlsruher SC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[15]
Zwickau [15] 0 0
0 0 
NGAAFT
[4]
0 0 [4] FC Krasnodar
0 0 
FT
1-4(0-2)
(0-2)
[2]
Spartak Moscow [2] 0 0
0 0 
TNKAFT
[15]
0 0 [15] Konyaspor
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[14]
Antalyaspor [14] 0 0
0 0 
PH3FT
[3]
0 0 [3] Grenoble
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[7]
Stade Lavallois MFC [7] 0 0
0 0 
ITBFT
[17]
0 0 [17] Pescara
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[21]
Pro Vercelli [21] 0 0
0 0 
ITBFT
[9]
0 0 [9] Foggia
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[22]
Ternana [22] 0 0
0 0 
ITBFT
[19]
0 0 [19] Novara
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[6]
Bari [6] 0 0
0 0 
ITBFT
[8]
0 0 [8] Perugia
0 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
[11]
Carpi [11] 0 0
0 0 
ITBFT
[2]
0 0 [2] Parma
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[18]
Ascoli [18] 0 0
0 0 
ITBFT
[16]
0 1 [16] Brescia
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[10]
Spezia [10] 1 0
1 0 
ITBFT
[20]
0 0 [20] ACD Virtus Entella
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Venezia [5] 0 0
0 0 
ITBFT
[1]
0 0 [1] Empoli
0 0 
FT
5-3(1-0)
(1-0)
[13]
Cesena [13] 0 0
0 0 
PHBFT
[7]
0 0 [7] Lorient
0 0 
FT
4-2(1-1)
(1-1)
[5]
Stade Brestois [5] 0 0
0 0 
CROAFT
[4]
0 0 [4] ZNK Osijek
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[10]
HNK Cibalia [10] 0 0
0 0 
GEOAFT
[4]
0 1 [4] Dila Gori
0 1 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[7]
Lokomotiv Tbilisi [7] 1 0
1 0 
RMNAFT
[12]
0 0 [12] Sepsi
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
Gaz Metan Medias [13] 0 0
0 0 
SVKAFT
[5]
0 0 [5] MSK Zilina
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Dunajska Streda [3] 0 0
0 0 
WALAFT
[8]
0 0 [8] Newtown AFC
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[9]
Barry Town AFC [9] 0 0
0 0 
JORAFT
[11]
0 0 [11] Mansheiat Bani Hasan
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Shabab AlOrdon [5] 0 0
0 0 
ALGAFT
[14]
0 0 [14] biskra
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
NA Hussein Dey [3] 0 0
0 0 
DUAFT
[1]
0 0 [1] Bayern Munchen
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[12]
Augsburg [12] 0 3
0 3 
 
DUAFT
[5]
5 1 [5] Bayer Leverkusen
5 1 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[6]
RB Leipzig [6] 1 2
1 2 
 
DUAFT
[3]
0 0 [3] TSG Hoffenheim
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[8]
Eintracht Frankfurt [8] 0 2
0 2 
 
DUAFT
[16]
1 0 [16] VfL Wolfsburg
1 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[15]
SC Freiburg [15] 0 2
0 2 
 
DUAFT
[14]
0 1 [14] FSV Mainz 05
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[18]
FC Koln [18] 1 2
1 2 
 
POLAFT
[14]
0 0 [14] Piast Gliwice
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Cracovia Krakow [10] 0 0
0 0 
HUNAFT
[10]
0 0 [10] Balmazujvarosi FC
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[8]
Szombathelyi Haladas [8] 0 0
0 0 
HUNAFT
[6]
0 0 [6] Videoton Puskas Akademia
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
Diosgyor VTK [11] 0 0
0 0 
HUNAFT
[9]
0 0 [9] Mezokovesd-Zsory
0 0 
FT
3-3(1-1)
(1-1)
[12]
Vasas [12] 0 0
0 0 
HUNAFT
[3]
0 0 [3] Ujpesti
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[4]
Budapest Honved [4] 0 0
0 0 
HUNAFT
[7]
0 0 [7] Paksi SE Honlapja
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
Ferencvarosi TC [1] 0 0
0 0 
WALAFT
[12]
0 1 [12] Carmarthen
0 1 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[11]
Prestatyn Town FC [11] 1 0
1 0 
KSAAFT
[8]
0 0 [8] Al-Feiha
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[4]
Al-Fateh [4] 0 0
0 0 
ANHAFT
[11]
2 0 [11] Crystal Palace
2 0 
FT
2-2(2-2)
(2-2)
[8]
Everton [8] 0 3
0 3 
 
ANHAFT
[7]
1 0 [7] Burnley
1 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[18]
Swansea City [18] 0 1
0 1 
 
ANHAFT
[9]
1 0 [9] Leicester City
1 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
Manchester City [1] 0 1
0 1 
 
ANHAFT
[20]
2 0 [20] West Bromwich(WBA)
2 0 
FT
0-4(0-3)
(0-3)
[5]
Chelsea [5] 0 3
0 3 
 
ANHAFT
[4]
1 0 [4] Liverpool
1 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[17]
Southampton [17] 0 1
0 1 
 
ANHAFT
[12]
3 1 [12] Bournemouth AFC
3 1 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[16]
Huddersfield Town [16] 1 2
1 2 
 
ANHBFT
[20]
2 0 [20] Reading
2 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
Wolves [1] 0 2
0 2 
ANHBFT
[16]
2 0 [16] Queens Park Rangers (QPR)
2 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[4]
Aston Villa [4] 0 3
0 3 
ANHBFT
[19]
2 0 [19] Birmingham City
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[17]
Nottingham Forest [17] 0 2
0 2 
ANHBFT
[2]
2 0 [2] Cardiff City
2 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[9]
Brentford [9] 0 0
0 0 
ANHBFT
[15]
1 0 [15] Sheffield Wednesday
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Bristol City [11] 0 1
0 1 
ANHBFT
[14]
1 0 [14] Norwich City
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[22]
Barnsley [22] 0 2
0 2 
ANHBFT
[18]
3 0 [18] Hull City
3 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[12]
Ipswich Town [12] 0 5
0 5 
ANHBFT
[24]
3 0 [24] Sunderland A.F.C
3 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[8]
Millwall [8] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[1]
0 0 [1] Wigan Athletic
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[11]
Bradford City [11] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[19]
0 0 [19] Walsall
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[17]
Gillingham [17] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[7]
0 1 [7] Plymouth Argyle
0 1 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[16]
Oxford United [16] 1 0
1 0 
ANHL1FT
[13]
0 0 [13] Bristol Rovers
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[18]
AFC Wimbledon [18] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[14]
0 0 [14] Fleetwood Town
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[15]
Doncaster Rovers [15] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[6]
0 0 [6] Charlton Athletic
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[23]
Milton Keynes Dons [23] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[24]
0 0 [24] Bury
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[2]
Blackburn Rovers [2] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[8]
0 0 [8] Portsmouth
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Southend United [10] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[4]
0 0 [4] Rotherham United
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[3]
Shrewsbury Town [3] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[21]
0 0 [21] Oldham Athletic
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[20]
Rochdale [20] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[22]
0 0 [22] Northampton Town
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[5]
Scunthorpe United [5] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[9]
0 0 [9] Peterborough United
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[12]
Blackpool [12] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[8]
0 0 [8] Mansfield Town
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[16]
Stevenage Borough [16] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[18]
0 0 [18] Grimsby Town
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[10]
Carlisle United [10] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[2]
0 0 [2] Luton Town
0 0 
FT
7-0(4-0)
(4-0)
[12]
Cambridge United [12] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[3]
0 0 [3] Wycombe Wanderers
0 0 
FT
4-0(0-0)
(0-0)
[14]
Crawley Town [14] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[7]
0 0 [7] Lincoln City
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[6]
Coventry City [6] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[19]
0 0 [19] Yeovil Town
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[9]
Swindon Town [9] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[1]
0 0 [1] Accrington Stanley
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[11]
Newport County [11] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[20]
0 0 [20] Port Vale
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[23]
Barnet [23] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[21]
0 0 [21] Forest Green Rovers
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[15]
Crewe Alexandra [15] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[13]
0 0 [13] Colchester United
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[22]
Morecambe [22] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[5]
0 0 [5] Notts County
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[17]
Cheltenham Town [17] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[24]
0 1 [24] Chesterfield
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
Exeter City [4] 1 0
1 0 
TBNBFT
[2]
0 0 [2] SD Huesca
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[11]
Tenerife [11] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-16]
0 0 [B-16] CD Lealtad
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[B-9]
Pena Sport [B-9] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-10]
0 0 [B-10] Leioa
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[B-8]
Barakaldo CF [B-8] 0 0
0 0 
PH3FT
[6]
0 0 [6] Avranches
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Chambly Fc [11] 0 0
0 0 
SCOAFT
[3]
0 0 [3] Aberdeen
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[7]
Motherwell [7] 0 0
0 0 
SCOAFT
[10]
0 1 [10] Dundee
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Kilmarnock [5] 1 0
1 0 
SCOAFT
[4]
0 0 [4] Hibernian
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[8]
Saint Johnstone [8] 0 0
0 0 
SCOAFT
[2]
0 0 [2] Glasgow Rangers
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[9]
Hamilton Academical [9] 0 0
0 0 
BDNBFT
[4]
0 1 [4] Penafiel
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[19]
Gil Vicente [19] 1 0
1 0 
NGBFT
[6]
0 0 [6] Dinamo St Petersburg
0 0 
FT
3-2(0-2)
(0-2)
[17]
Luch Energiya [17] 0 0
0 0 
POLBFT
[18]
0 0 [18] Olimpia Grudziadz
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Zaglebie Sosnowiec [3] 0 0
0 0 
POLBFT
[2]
0 0 [2] Chojniczanka Chojnice
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[12]
Puszcza Niepolomice [12] 0 0
0 0 
BIHAFT
[3]
0 0 [3] Sarajevo
0 0 
FT
4-2(2-1)
(2-1)
[8]
Mladost Doboj Kakanj [8] 0 0
0 0 
NIRAFT
[12]
0 0 [12] Ballinamallard United
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[3]
Glenavon Lurgan [3] 0 0
0 0 
NIRAFT
[9]
0 0 [9] Ards FC
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
Cliftonville [5] 0 0
0 0 
NIRAFT
[1]
0 0 [1] Crusaders
0 0 
FT
7-1(5-0)
(5-0)
[11]
Carrick Rangers [11] 0 0
0 0 
NIRAFT
[7]
0 0 [7] Ballymena United
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[8]
Dungannon Swifts [8] 0 0
0 0 
NIRAFT
[10]
0 0 [10] Warrenpoint Town
0 0 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
[6]
Glentoran FC [6] 0 0
0 0 
NIRAFT
[4]
0 0 [4] Linfield FC
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[2]
Coleraine [2] 0 0
0 0 
MLTAFT
[8]
0 1 [8] Hibernians FC
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
Birkirkara FC [3] 1 0
1 0 
SRBAFT
[1]
0 0 [1] Crvena Zvezda
0 0 
FT
6-1(3-1)
(3-1)
[16]
FK Rad Beograd [16] 0 0
0 0 
CZEAFT
[6]
0 0 [6] Slovan Liberec
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[12]
Banik Ostrava [12] 0 0
0 0 
CZEAFT
[4]
0 0 [4] Sigma Olomouc
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[10]
Tescoma Zlin [10] 0 0
0 0 
CZEAFT
[16]
0 1 [16] Brno
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Teplice [8] 1 0
1 0 
CYPAFT
[11]
0 0 [11] Alki Oroklini
0 0 
FT
1-4(1-1)
(1-1)
[2]
Apollon Limassol FC [2] 0 0
0 0 
UKRAFT
[9]
0 0 [9] FC Karpaty Lviv
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[6]
Illichivets [6] 0 0
0 0 
AUTAFT
[4]
0 0 [4] LASK Linz
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[3]
Rapid Wien [3] 0 0
0 0 
DENAFT
[10]
0 0 [10] Aarhus AGF
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[11]
Silkeborg [11] 0 0
0 0 
EGYAFT
[3]
0 0 [3] EL Masry
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
El Mokawloon El Arab [10] 0 0
0 0 
ALGAFT
[10]
0 0 [10] CR Belouizdad
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[16]
USM Blida [16] 0 0
0 0 
QATAFT
[10]
0 0 [10] Qatar SC
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[8]
Al Khor SC [8] 0 0
0 0 
TBNAFT
[17]
1 0 [17] Leganes
1 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[1]
FC Barcelona [1] 0 2
0 2 
 
GREAFT
[12]
0 0 [12] AEL Larisa
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
Apollon Smirnis [14] 0 0
0 0 
MLTAFT
[1]
0 1 [1] Balzan FC
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[11]
Tarxien Rainbows F.C [11] 1 0
1 0 
NGBFT
[13]
0 0 [13] Khimki
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[15]
Tom Tomsk [15] 0 0
0 0 
BULAFT
[8]
0 1 [8] Lokomotiv Plovdiv
0 1 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[1]
Ludogorets Razgrad [1] 1 0
1 0 
UAEAFT
[1]
0 0 [1] Al Ain
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[7]
Al-Jazira(UAE) [7] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-17]
0 0 [B-17] Osasuna B
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[B-4]
Racing Santander [B-4] 0 0
0 0 
PHAAFT
[1]
2 0 [1] Paris Saint Germain (PSG)
2 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[9]
Nantes [9] 0 3
0 3 
 
NGAAFT
[7]
0 0 [7] Arsenal Tula
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Rubin Kazan [9] 0 0
0 0 
NGBFT
[9]
0 0 [9] Kuban Krasnodar
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[19]
Tyumen [19] 0 0
0 0 
POLBFT
[15]
0 0 [15] Pogon Siedlce
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[5]
GKS Katowice [5] 0 0
0 0 
POLBFT
[4]
0 0 [4] GKS Tychy
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[6]
Wigry Suwalki [6] 0 0
0 0 
BIBFT
[5]
0 0 [5] Roeselare
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[7]
Westerlo [7] 0 0
0 0 
GEOAFT
 
0 0   Dinamo Batumi
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[1]
FC Saburtalo Tbilisi [1] 0 0
0 0 
MNEAFT
[2]
0 0 [2] FK Buducnost Podgorica
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[10]
Decic Tuzi [10] 0 0
0 0 
SRBAFT
[8]
0 0 [8] Vojvodina Novi Sad
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Radnik Surdulica [9] 0 0
0 0 
SRBAFT
[6]
0 0 [6] FK Vozdovac Beograd
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[13]
FK Backa Backa Palanka [13] 0 0
0 0 
SRBAFT
[7]
0 0 [7] FK Napredak Krusevac
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[3]
Cukaricki Stankom [3] 0 0
0 0 
CYPAFT
[12]
0 0 [12] Olympiakos Nicosia FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
Aris Limassol [13] 0 0
0 0 
CYPAFT
[14]
0 0 [14] Ethnikos Achnas FC
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[4]
AEK Larnaca [4] 0 0
0 0 
ALGAFT
[9]
0 0 [9] ES Setif
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[8]
Paradou AC [8] 0 0
0 0 
ACLFT
[D-4]
0 0 [D-4] Al Hilal
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
 
Urawa Red Diamonds   0 0
0 0 
TNKAFT
[2]
0 0 [2] Istanbul Buyuksehir Belediyesi
0 0 
FT
5-1(2-0)
(2-0)
[1]
Galatasaray [1] 0 0
0 0 
JORAFT
[2]
0 0 [2] Al-Jazeera
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
Al Yarmouk [12] 0 0
0 0 
TBNBFT
[21]
0 0 [21] La Hoya Lorca CF
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[12]
CD Lugo [12] 0 0
0 0 
TBNBFT
[5]
0 0 [5] Real Valladolid
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[7]
Real Oviedo [7] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-14]
0 0 [A-14] Real Madrid Castilla
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[A-15]
Toledo [A-15] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-8]
0 0 [C-8] Valencia CF Mestalla
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[C-9]
Lleida [C-9] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-5]
0 1 [C-5] Villarreal B
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[C-12]
Sabadell [C-12] 1 0
1 0 
ITAAFT
[3]
2 0 [3] AS Roma
2 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[4]
Lazio [4] 0 4
0 4 
 
POLAFT
[16]
0 0 [16] Sandecja Nowy Sacz
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Lech Poznan [1] 0 0
0 0 
BIAFT
[14]
0 0 [14] Mouscron Peruwelz
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[2]
Anderlecht [2] 0 0
0 0 
CROAFT
[2]
0 0 [2] Rijeka
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Inter Zapresic [8] 0 0
0 0 
NORBFT
[10]
0 0 [10] Notodden FK
0 0 
FT
5-3(4-1)
(4-1)
 
Fredrikstad   0 0
0 0 
RMNAFT
[3]
0 0 [3] CS Universitatea Craiova
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[14]
Juventus Bucuresti [14] 0 0
0 0 
CZEAFT
[2]
0 0 [2] Slavia Praha
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[11]
Dukla Prague [11] 0 0
0 0 
ANHAFT
[2]
1 0 [2] Manchester United
1 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[10]
Newcastle United [10] 0 1
0 1 
 
ANHBFT
[3]
1 0 [3] Fulham
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[6]
Derby County [6] 0 0
0 0 
TBNAFT
[7]
3 0 [7] Sevilla
3 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[12]
Celta Vigo [12] 0 2
0 2 
 
TBN3FT
[B-2]
0 1 [B-2] Real Sociedad B
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[B-5]
SD Gernika [B-5] 1 0
1 0 
DUAFT
[10]
2 0 [10] Hertha Berlin
2 0 
FT
2-4(1-3)
(1-3)
[9]
Borussia Monchengladbach [9] 0 1
0 1 
 
HLAFT
[4]
0 0 [4] Feyenoord
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[15]
VVV Venlo [15] 0 0
0 0 
HLAFT
[18]
0 0 [18] FC Twente Enschede
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[8]
SC Heerenveen [8] 0 0
0 0 
GREAFT
[3]
0 0 [3] Olympiakos Piraeus
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[11]
Levadiakos [11] 0 0
0 0 
AUTAFT
[7]
0 0 [7] Austria Wien
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[5]
Trenkwalder Admira Wacker [5] 0 0
0 0 
AUTAFT
[10]
0 0 [10] SKN St. Polten
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Wolfsberger AC [9] 0 0
0 0 
AUTAFT
[6]
0 0 [6] Mattersburg
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Rheindorf Altach [8] 0 0
0 0 
TSAFT
[5]
0 0 [5] St. Gallen
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[7]
Lugano [7] 0 0
0 0 
TSAFT
[2]
0 0 [2] Basel
0 0 
FT
5-1(0-1)
(0-1)
[6]
FC Sion [6] 0 0
0 0 
TSBFT
[9]
0 0 [9] Winterthur
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[7]
FC Wil 1900 [7] 0 0
0 0 
TSBFT
[5]
0 0 [5] FC Rapperswil-Jona
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[1]
Neuchatel Xamax [1] 0 0
0 0 
BDNCFT
 
0 0   Benfica
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Vitoria Setubal   0 0
0 0 
HUNAFT
[5]
0 0 [5] Debrecin VSC
0 0 
FT
2-5(1-2)
(1-2)
[2]
Fehervar Videoton [2] 0 0
0 0 
ISRAFT
[1]
0 0 [1] Hapoel Beer Sheva
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[14]
Hapoel Acco [14] 0 0
0 0 
TBNBFT
[14]
0 0 [14] CF Reus Deportiu
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[17]
Albacete [17] 0 0
0 0 
PHAAFT
[12]
2 1 [12] Guingamp
2 1 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[14]
Angers [14] 1 4
1 4 
 
PHAAFT
[18]
2 0 [18] Toulouse
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[20]
Metz [20] 0 3
0 3 
 
PHAAFT
[15]
1 0 [15] Strasbourg
1 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[5]
Rennes [5] 0 0
0 0 
 
PHAAFT
[11]
1 0 [11] Dijon
1 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[19]
Troyes [19] 0 1
0 1 
 
BIAFT
[7]
0 1 [7] Kortrijk
0 1 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[10]
Sint-Truidense [10] 1 0
1 0 
BIAFT
[15]
0 0 [15] KAS Eupen
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[8]
Royal Antwerp [8] 0 0
0 0 
CZEAFT
[13]
0 0 [13] Synot Slovacko
0 0 
FT
1-4(0-2)
(0-2)
[1]
FC Viktoria Plzen [1] 0 0
0 0 
BRBFT
[16]
1 0 [16] Goias
1 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
 
Internacional RS   0 1
0 1 
BRBFT
[15]
0 0 [15] Londrina PR
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
America MG   0 0
0 0 
BLVAFT
[B-5]
0 1 [B-5] Sport Boys Warnes
0 1 
FT
1-3(1-0)
(1-0)
[A-2]
Bolivar [A-2] 1 0
1 0 
SLOAFT
[5]
0 0 [5] NK Rudar Velenje
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[6]
ND Gorica [6] 0 0
0 0 
POLAFT
[11]
0 0 [11] Lechia Gdansk
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[4]
Wisla Plock [4] 0 0
0 0 
BIAFT
[5]
0 1 [5] Standard Liege
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Oostende [11] 1 0
1 0 
BIBFT
[3]
0 0 [3] KFCO Wilrijk
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[2]
Oud Heverlee [2] 0 0
0 0 
BRBFT
[20]
0 1 [20] Boa Esporte Clube
0 1 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[18]
Brasil de Pelotas [18] 1 0
1 0 
BRBFT
[8]
0 0 [8] SC Paysandu Para
0 0 
FT
4-2(2-0)
(2-0)
 
Santa Cruz PE   0 0
0 0 
BRBFT
 
0 0   ABC RN
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[14]
Oeste [14] 0 0
0 0 
BRBFT
 
0 0   Nautico (PE)
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[7]
Vila Nova [7] 0 0
0 0 
BRBFT
[17]
0 0 [17] CRB AL
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Parana STC PR   0 0
0 0 
TBNAFT
[2]
6 0 [2] Atletico Madrid
6 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Real Madrid [3] 0 2
0 2 
 
ITAAFT
[2]
2 0 [2] Napoli
2 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[6]
AC Milan [6] 0 1
0 1 
 
HLAFT
[13]
0 0 [13] Willem II
0 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[17]
Sparta Rotterdam [17] 0 0
0 0 
HLAFT
[14]
0 0 [14] NAC Breda
0 0 
FT
0-8(0-5)
(0-5)
[2]
AFC Ajax [2] 0 0
0 0 
ARGAFT
[17]
0 0 [17] Banfield
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[25]
Temperley [25] 0 0
0 0 
ARGAFT
[8]
1 0 [8] Defensa Y Justicia
1 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[22]
Lanus [22] 0 2
0 2 
ARGBFT
[9]
0 0 [9] Agropecuario de Carlos Casares
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[13]
Club Atletico Guemes [13] 0 0
0 0 
PERAFT
[B-6]
0 0 [B-6] Deportivo Municipal
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-3]
Real Atletico Garcilaso [B-3] 0 0
0 0 
URUAFT
[7]
0 0 [7] Cerro Montevideo
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[5]
CA River Plate [5] 0 0
0 0 
URUAFT
[16]
0 0 [16] El Tanque Sisley
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
 
CA Juventud   0 0
0 0 
ARGBFT
[23]
0 0 [23] Nueva Chicago
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[5]
Sarmiento Junin [5] 0 0
0 0 
BDNCFT
 
0 1   Rio Ave
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Sporting Braga   1 0
1 0 
COLAFT
[10]
3 0 [10] Envigado FC
3 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Patriotas FC [8] 0 1
0 1 
COLAFT
[14]
0 0 [14] Jaguares de Cordoba
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[13]
Aguilas Doradas [13] 0 0
0 0 
COLAFT
[1]
4 1 [1] Atletico Nacional Medellin
4 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Dep.Independiente Medellin [2] 1 5
1 5 
COLAFT
[7]
0 0 [7] Deportiva Once Caldas
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
 
Cortulua   0 0
0 0 
COLAFT
[17]
0 0 [17] America de Cali
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[16]
Atletico Bucaramanga [16] 0 0
0 0 
COLAFT
[5]
0 0 [5] Atletico Huila
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Expreso Rojo   0 0
0 0 
ECUAFT
 
0 0   CD Clan Juvenil
0 0 
FT
3-3(1-2)
(1-2)
[5]
Delfin SC [5] 0 0
0 0 
CRCAFT
[8]
0 0 [8] Universidad de Costa Rica
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Alajuelense [3] 0 0
0 0 
PARAFT
 
0 0   Rubio nu
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[2]
Cerro Porteno [2] 0 0
0 0 
BRBFT
[19]
0 0 [19] Criciuma
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Ceara   0 0
0 0 
NZLAFT
[5]
0 0 [5] Southern United
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[8]
Hawke's Bay United [8] 0 0
0 0 
ARGAFT
[18]
3 0 [18] San Martin San Juan
3 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[3]
San Lorenzo [3] 0 4
0 4 
PERAFT
[B-5]
0 0 [B-5] Academia Deportiva Cantolao
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[A-3]
Sport Rosario [A-3] 0 0
0 0 
BLVAFT
[B-6]
0 0 [B-6] Nacional Potosi
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Oriente Petrolero   0 0
0 0 
COLAFT
[15]
4 0 [15] Alianza Petrolera
4 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Independiente Santa Fe [12] 0 3
0 3 
URUAFT
[1]
0 0 [1] Nacional Montevideo
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[9]
Centro Atletico Fenix [9] 0 0
0 0 
MEXAFT
[14]
4 2 [14] Queretaro FC
4 2 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[7]
Pumas U.N.A.M. [7] 2 4
2 4 
MEXAFT
[12]
1 0 [12] CDSyC Cruz Azul
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[16]
Veracruz [16] 0 5
0 5 
COLAFT
[9]
3 0 [9] Millonarios
3 0 
FT
5-1(2-1)
(2-1)
[4]
Deportivo Cali [4] 0 3
0 3 
PARAFT
[11]
0 0 [11] Deportivo Capiata
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
Independiente Luque [5] 0 0
0 0 
ARGAFT
[6]
3 0 [6] Independiente
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
River Plate [10] 0 2
0 2 
NZLAFT
[3]
0 0 [3] Canterbury United
0 0 
FT
3-2(0-2)
(0-2)
[4]
Eastern Suburbs Auckland [4] 0 0
0 0 
NZLAFT
[1]
0 0 [1] Auckland City
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[9]
Wellington Phoenix Reserve [9] 0 0
0 0 
COLAFT
[6]
0 0 [6] Atletico Junior Barranquilla
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[18]
Deportivo Pasto [18] 0 0
0 0 
MEXAFT
[3]
4 0 [3] Monterrey
4 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[5]
Tigres UANL [5] 0 2
0 2 
MEXBFT
[7]
0 0 [7] Celaya FC
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[12]
Correcaminos UAT [12] 0 0
0 0 
MEXAFT
[13]
0 0 [13] Club Leon
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[17]
Chivas Guadalajara [17] 0 2
0 2 
CRCAFT
[1]
0 0 [1] Herediano
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[4]
Santos De Guapiles [4] 0 0
0 0 
MEXAFT
[11]
0 0 [11] Necaxa
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[8]
Monarcas Morelia [8] 0 0
0 0 
MEXBFT
[13]
0 0 [13] FC Juarez
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
Venados FC [11] 0 0
0 0 
NZLAFT
[10]
0 0 [10] Hamilton Wanderers SC
0 0 
FT
1-3(1-3)
(1-3)
[2]
Team Wellington [2] 0 0
0 0 
PERAHoãn
 
0 0   Alianza Atletico Sullana
0 0 
0-0
[A-8]
Inti Gas Deportes [A-8] 0 0
0 0 
GIẢI CHÂU ÂU
© Copyright by tuongthuat.vn - All rights reserved - Trực tiếp lịch thi đấu, kết quả bóng đá đá các giải đấu nhanh nhất