GIẢI QUỐC TẾ

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 18/10/2017

GiảiGiờĐội nhàKết quảĐội khách
EUW19VLFT
[2-4]
2 0 [2-4] Kazakhstan (w) U19
2 0 
FT
0-9(0-4)
(0-4)
[2-1]
England (w) U19 [2-1] 0 0
0 0 
IDNAFT
 
0 0   Persipura Jayapura
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
 
Persija Jakarta   0 0
0 0 
ASIW19FT
[A-2]
0 0 [A-2] China (w) U19
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[A-4]
Thailand (w) U19 [A-4] 0 0
0 0 
THCFT
 
2 0   Chiangmai FC
2 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
 
Nong Bua Lamphu   0 3
0 3 
EU17VLFT
[5-3]
0 0 [5-3] Norway U17
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5-2]
Greece U17 [5-2] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[2-3]
2 0 [2-3] Wales (w) U19
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2-2]
Slovenia (w) U19 [2-2] 0 1
0 1 
C1U19FT
[C-4]
1 0 [C-4] Qarabag U19
1 0 
FT
1-5(1-3)
(1-3)
[C-3]
Atletico de Madrid U19 [C-3] 0 0
0 0 
ACLFT
[F-1]
2 0 [F-1] Urawa Red Diamonds
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[F-2]
Shanghai East Asia FC [F-2] 0 1
0 1 
C1U19FT
[A-4]
3 0 [A-4] CSKA Moscow U19
3 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[A-1]
Basel U19 [A-1] 0 0
0 0 
C1U19FT
 
1 0   Dinamo KyivU19
1 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
 
Inter Milan U19   0 0
0 0 
EUW19VLFT
[10-3]
0 0 [10-3] Scotland (w) U19
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[10-4]
Armenia (w) U19 [10-4] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[9-3]
2 0 [9-3] Belarus (w) U19
2 0 
FT
0-8(0-3)
(0-3)
[9-1]
Czech (w) U19 [9-1] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[10-1]
1 1 [10-1] Hungary (w) U19
1 1 
FT
5-2(3-0)
(3-0)
[10-2]
Turkey (w) U19 [10-2] 1 0
1 0 
ASIW19FT
[A-3]
0 0 [A-3] Uzbekistan (w) U19
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[A-1]
Korea DPR (w) U19 [A-1] 0 0
0 0 
GEOAFT
[3]
1 0 [3] Samtredia
1 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[8]
Dinamo Batumi [8] 0 1
0 1 
THCFT
 
3 0   Suphanburi FC
3 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Bangkok United FC   0 1
0 1 
THCFT
 
1 0   PTT FC Rayong
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Muang Thong United   0 0
0 0 
WC17FT
[A-1]
1 0 [A-1] GhanaU17
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[D-3]
Niger U17 [D-3] 0 1
0 1 
 
EUW19VLFT
[9-4]
0 0 [9-4] Bulgaria (w) U19
0 0 
FT
0-7(0-1)
(0-1)
[9-2]
Sweden (w) U19 [9-2] 0 0
0 0 
IDNAFT
 
0 0   Gresik United
0 0 
FT
2-5(0-2)
(0-2)
 
Perseru Serui   0 0
0 0 
C1U19FT
[A-3]
4 0 [A-3] Benfica U19
4 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[A-2]
Manchester United U19 [A-2] 0 5
0 5 
C1U19FT
[C-1]
2 0 [C-1] Chelsea FC U19
2 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[C-2]
AS Roma U19 [C-2] 0 3
0 3 
MNEAFT
[9]
0 0 [9] Decic Tuzi
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[3]
Mladost 069 Podgorica [3] 0 0
0 0 
MNEAFT
[5]
0 0 [5] FK Kom
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
FK Iskra Danilovgrad [8] 0 0
0 0 
MNEAFT
[1]
0 0 [1] FK Sutjeska Niksic
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[10]
OFK Petrovac [10] 0 1
0 1 
MNEAFT
[7]
1 0 [7] FK Rudar Pljevlja
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[6]
FK Grbalj Radanovici [6] 0 0
0 0 
THCFT
 
3 0   Chiangrai United
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Buriram United   0 4
0 4 
EU17VLFT
[5-1]
0 0 [5-1] Srbija C.Gora U17
0 0 
FT
7-0(4-0)
(4-0)
[5-4]
Gibraltar U17 [5-4] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[5-1]
0 0 [5-1] Norway (w) U19
0 0 
FT
6-0(0-0)
(0-0)
[5-4]
Cyprus (w) U19 [5-4] 0 0
0 0 
POLBFT
[8]
1 0 [8] Puszcza Niepolomice
1 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[14]
Ruch Chorzow [14] 0 0
0 0 
POLBFT
[3]
3 0 [3] Rakow Czestochowa
3 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[12]
Podbeskidzie Bielsko-Biala [12] 0 0
0 0 
OMAFT
[9]
0 0 [9] Fnjaa
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[7]
Saham [7] 0 0
0 0 
OMAFT
[12]
1 0 [12] Mrbat
1 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[11]
Al-Mdeebe [11] 0 0
0 0 
AFCCFT
[E-2]
2 1 [E-2] Bengaluru
2 1 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[D-1]
Esteghlal Dushanbe [D-1] 1 1
1 1 
CZEBFT
[9]
3 0 [9] Olymp.Hradec Kralove
3 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[10]
Hradec Kralove [10] 0 1
0 1 
C1U19FT
[D-4]
0 0 [D-4] Juventus U19
0 0 
FT
1-4(0-4)
(0-4)
[D-2]
Sporting Lisbon U19 [D-2] 0 0
0 0 
C1U19FT
[D-1]
0 0 [D-1] Barcelona U19
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[D-3]
Olympiakos Piraeus U19 [D-3] 0 0
0 0 
C1U19FT
[B-4]
0 0 [B-4] Anderlecht U19
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[B-2]
Paris Saint Germain U19 [B-2] 0 0
0 0 
C1U19FT
[B-1]
0 0 [B-1] Bayern Munchen U19
0 0 
FT
6-2(3-0)
(3-0)
[B-3]
Celtic U19 [B-3] 0 0
0 0 
OMAFT
[4]
0 0 [4] Al Oruba Sur
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
Oman Club [13] 0 0
0 0 
WC17FT
[D-1]
0 0 [D-1] Brazil U17
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[E-3]
Honduras U17 [E-3] 0 1
0 1 
 
EUW19VLFT
[6-4]
0 0 [6-4] Estonia (w) U19
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[6-2]
Ireland (w) U19 [6-2] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[5-2]
0 0 [5-2] Portugal (w) U19
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5-3]
Northern Ireland (w) U19 [5-3] 0 0
0 0 
GEOAFT
[10]
0 0 [10] Shukura Kobuleti
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
Chikhura Sachkhere [6] 0 0
0 0 
OMAFT
[5]
0 0 [5] Al-Nahda Muscat
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[1]
Al-Suwaiq [1] 0 0
0 0 
OMAFT
[6]
0 0 [6] Muscat
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[3]
Al-Nasr(OMA) [3] 0 0
0 0 
OMAFT
[14]
0 0 [14] Alslam
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
Al Shabab(OMA) [2] 0 0
0 0 
C1FT
[C-4]
2 1 [C-4] Qarabag
2 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[C-3]
Atletico Madrid [C-3] 1 0
1 0 
 
LATCFT
 
0 0   FK Liepaja
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
 
Caramba/Dinamo Rigaja   0 0
0 0 
MNEAFT
[2]
0 0 [2] FK Buducnost Podgorica
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[4]
FK Zeta [4] 0 0
0 0 
SLOCFT
 
0 0   NK Aluminij
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Krka   0 0
0 0 
OMAFT
[10]
0 0 [10] Dhufar
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[8]
Sohar Club [8] 0 0
0 0 
ECUAFT
[6]
0 0 [6] Independiente Jose Teran
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[4]
Delfin SC [4] 0 0
0 0 
BLRAFT
[12]
0 0 [12] Dnepr Mogilev
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[11]
FK Isloch Minsk [11] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[6-1]
0 0 [6-1] Netherlands (w) U19
0 0 
FT
12-0(9-0)
(9-0)
[6-3]
Latvia (w) U19 [6-3] 0 0
0 0 
POLBFT
[13]
0 0 [13] Pogon Siedlce
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[16]
Olimpia Grudziadz [16] 0 0
0 0 
POLBFT
[10]
0 0 [10] Zaglebie Sosnowiec
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[6]
Chrobry Glogow [6] 0 0
0 0 
NPAFT
[3]
0 0 [3] Orlando Pirates
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[14]
Platinum Stars [14] 0 0
0 0 
NPAFT
[7]
0 0 [7] Free State Stars
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[15]
Ajax Cape Town [15] 0 0
0 0 
NPAFT
[4]
0 0 [4] Baroka FC
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[10]
Lamontville Golden Arrows [10] 0 0
0 0 
NPAFT
[12]
0 0 [12] AmaZulu
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[13]
Polokwane City FC [13] 0 0
0 0 
NPAFT
[11]
0 0 [11] Chippa United
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Maritzburg United [8] 0 0
0 0 
PERAFT
[7]
0 0 [7] Academia Deportiva Cantolao
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[14]
Dep.San Martin [14] 0 0
0 0 
C1FT
[C-2]
1 0 [C-2] Chelsea
1 0 
FT
3-3(2-1)
(2-1)
[C-1]
AS Roma [C-1] 0 0
0 0 
 
C1FT
[D-2]
2 0 [D-2] Juventus
2 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[D-3]
Sporting Lisbon [D-3] 0 2
0 2 
 
C1FT
[D-1]
0 1 [D-1] FC Barcelona
0 1 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[D-4]
Olympiakos Piraeus [D-4] 1 3
1 3 
 
C1FT
[B-4]
2 0 [B-4] Anderlecht
2 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[B-1]
Paris Saint Germain (PSG) [B-1] 0 2
0 2 
 
C1FT
[B-2]
0 0 [B-2] Bayern Munchen
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[B-3]
Celtic FC [B-3] 0 1
0 1 
 
C1FT
[A-4]
1 1 [A-4] Benfica
1 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[A-1]
Manchester United [A-1] 1 2
1 2 
 
C1FT
[A-3]
1 0 [A-3] CSKA Moscow
1 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[A-2]
Basel [A-2] 0 0
0 0 
 
BLVAFT
[1]
0 0 [1] Club Guabira
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[4]
Universitario de Sucre [4] 0 0
0 0 
VENAFT
[13]
0 0 [13] Deportivo Zulia
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[6]
Caracas FC [6] 0 0
0 0 
VENAFT
[17]
0 0 [17] Atletico Socopo FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Mineros de Guayana [2] 0 0
0 0 
VENAFT
[1]
0 1 [1] Deportivo Lara
0 1 
FT
3-3(1-1)
(1-1)
[4]
Estudiantes Merida FC [4] 1 0
1 0 
COLBFT
[1]
0 0 [1] Barranquilla FC
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[8]
Orsomarso [8] 0 0
0 0 
PERAFT
[5]
0 0 [5] Sporting Cristal
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[2]
FBC Melgar [2] 0 0
0 0 
CHICFT
[6]
0 0 [6] Santiago Wanderers
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[4]
Huachipato [4] 0 0
0 0 
ECUAFT
[12]
0 0 [12] Faure Za Amarilla
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[5]
Liga Dep. Universitaria Quito [5] 0 0
0 0 
PARAFT
[7]
0 0 [7] FC Nacional Asuncion
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[6]
Sol de America [6] 0 0
0 0 
VENAFT
[10]
0 0 [10] Deportivo Tachira
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[9]
Deportivo Metropolitano [9] 0 0
0 0 
BRAFT
[20]
2 1 [20] Atletico Clube Goianiense
2 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
Vasco da Gama [7] 1 2
1 2 
BRAFT
[17]
1 0 [17] Coritiba PR
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[5]
Cruzeiro (MG) [5] 0 1
0 1 
VENAFT
[14]
0 0 [14] Trujillanos
0 0 
FT
0-2(1-0)
(1-0)
[8]
Zamora Barinas [8] 0 1
0 1 
BRAFT
[8]
1 1 [8] Atletico Mineiro
1 1 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[9]
Chapecoense SC [9] 1 3
1 3 
BLVAFT
[9]
1 0 [9] Nacional Potosi
1 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[10]
Sport Boys Warnes [10] 0 3
0 3 
ECUAFT
[9]
0 0 [9] Guayaquil City
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[10]
Universidad Catolica [10] 0 2
0 2 
NASLFT
[5]
2 0 [5] Jacksonville Armada
2 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
FC Edmonton [7] 0 1
0 1 
PARAFT
[10]
2 0 [10] Rubio nu
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Olimpia Asuncion [2] 0 0
0 0 
NASLFT
[8]
0 0 [8] Puerto Rico FC
0 0 
FT
1-4(0-2)
(0-2)
[4]
New York Cosmos [4] 0 0
0 0 
BRAFT
[18]
2 0 [18] Avai FC SC
2 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[10]
Botafogo RJ [10] 0 4
0 4 
BRAFT
[14]
2 0 [14] Fluminense RJ
2 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[13]
Sao Paulo [13] 0 0
0 0 
BRAFT
[1]
1 0 [1] Corinthians Paulista (SP)
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Gremio (RS) [4] 0 1
0 1 
VENAFT
[15]
1 0 [15] Atletico Venezuela
1 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[12]
Zulia FC [12] 0 2
0 2 
CHICFT
[10]
0 0 [10] Universidad de Chile
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[15]
CSD Antofagasta [15] 0 0
0 0 
PERAFT
[3]
0 0 [3] Universitario De Deportes
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[11]
Sport Huancayo [11] 0 1
0 1 
MEXAFT
[14]
0 0 [14] Santos Laguna
0 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[9]
Necaxa [9] 0 0
0 0 
MEXAFT
[12]
1 0 [12] Pachuca
1 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[5]
Toluca [5] 0 2
0 2 
ARGCFT
[50]
0 0 [50] River Plate
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[3]
Atletico Atlanta [3] 0 0
0 0 
COLCFT
[A-8]
1 1 [A-8] Dep.Independiente Medellin
1 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[A-1]
Atletico Junior Barranquilla [A-1] 1 0
1 0 
BLVAFT
[7]
0 1 [7] Oriente Petrolero
0 1 
FT
5-1(2-0)
(2-0)
[6]
Bolivar [6] 1 1
1 1 
COLBFT
[13]
0 0 [13] Valledupar FC
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[15]
Universitario de Popayan [15] 0 0
0 0 
ECUAFT
[7]
0 0 [7] Barcelona SC(ECU)
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[2]
CD El Nacional [2] 0 0
0 0 
ECUAFT
[8]
0 0 [8] Deportivo Cuenca
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[11]
CD Clan Juvenil [11] 0 0
0 0 
MEXAFT
[3]
1 0 [3] Club America
1 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[13]
Chivas Guadalajara [13] 0 1
0 1 
MEXAFT
[15]
0 0 [15] Puebla
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[1]
Monterrey [1] 0 2
0 2 
GIẢI CHÂU ÂU
© Copyright by tuongthuat.vn - All rights reserved - Trực tiếp lịch thi đấu, kết quả bóng đá đá các giải đấu nhanh nhất