GIẢI QUỐC TẾ

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 18/08/2017

GiảiGiờĐội nhàKết quảĐội khách
SEAFT
[A-2]
0 0 [A-2] Myanmar U22
0 0 
FT
6-0(2-0)
(2-0)
[A-5]
Brunei U22 [A-5] 0 0
0 0 
SEAFT
[A-3]
2 0 [A-3] Singapore U22
2 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[A-4]
Laos U22 [A-4] 0 1
0 1 
SVTGWFT
 
0 0   Brazil University (w)
0 0 
FT
17-0(10-0)
(10-0)
 
Colombia University(w)   0 0
0 0 
SVTGWFT
 
1 0   Korea Republic University (w)
1 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
 
USA University (w)   0 2
0 2 
SVTGWFT
 
0 0   Chinese Taipei University (w)
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
 
Argentina University Women   0 0
0 0 
SVTGWFT
 
0 0   Mexico University (w)
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Ireland University (W)   0 0
0 0 
IDNAFT
 
2 0   Arema Malang
2 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
 
Persiba Balikpapan   0 0
0 0 
HQ3FT
[6]
0 0 [6] Changwon City
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[7]
Gangneung City [7] 0 0
0 0 
HQ3FT
[5]
0 0 [5] Mokpo City
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[2]
Gyeongju KHNP [2] 0 0
0 0 
HQ3FT
[1]
0 0 [1] Cheonan City
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[4]
Daejeon Korail [4] 0 0
0 0 
HQ3FT
[3]
0 1 [3] Gimhae City
0 1 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[8]
Busan Transportation Corporation [8] 1 0
1 0 
SVTGFT
[C-3]
0 0 [C-3] Brazil University
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[C-1]
Russia University [C-1] 0 0
0 0 
SVTGFT
[A-3]
0 0 [A-3] Ireland University
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[A-2]
France University [A-2] 0 0
0 0 
SVTGFT
[A-4]
0 0 [A-4] Chinese Taipei University
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[A-1]
Mexico University [A-1] 0 0
0 0 
SVTGFT
[C-2]
0 0 [C-2] Italy University
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[C-4]
USA University [C-4] 0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Mlada Boleslav U19
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Tescoma Zlin U19   0 0
0 0 
ARMAFT
[3]
0 0 [3] Banants
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[1]
Alashkert [1] 0 0
0 0 
UZBAFT
[13]
0 0 [13] Dinamo Samarqand
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Pakhtakor [3] 0 0
0 0 
ISRBFT
[10]
0 0 [10] Hapoel Petah Tikva
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
Hapoel Katamon Jerusalem [3] 0 0
0 0 
ISRBFT
[7]
0 1 [7] Hapoel Hadera
0 1 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[8]
Ironi Nir Ramat HaSharon [8] 1 0
1 0 
ISRBFT
[12]
0 0 [12] Hapoel Ramat Gan
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[2]
Hapoel Kfar Saba [2] 0 0
0 0 
ISRBFT
[11]
0 0 [11] Hapoel Natzrat Illit
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[14]
Hapoel Marmorek lrony Rehovot [14] 0 0
0 0 
ISRBFT
[16]
0 0 [16] Maccabi Herzliya
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[9]
Hapoel Afula [9] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[8]
0 0 [8] Chernomorets Odessa U21
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[10]
Veres Rivne U21 [10] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[9]
0 0 [9] Spartak Moscow Youth
0 0 
FT
3-1(3-0)
(3-0)
[5]
Lokomotiv Moscow Youth [5] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[1]
0 0 [1] FC Shakhtar Donetsk U21
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[11]
Olimpic Donetsk U21 [11] 0 0
0 0 
UZBAFT
[10]
0 0 [10] Metallurg Bekobod
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[1]
Lokomotiv Tashkent [1] 0 0
0 0 
IRNAFT
[5]
0 0 [5] Padideh Mashhad
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[13]
Esteghlal Khozestan [13] 0 0
0 0 
UZBAFT
[2]
0 0 [2] Nasaf Qarshi
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
Kuruvchi Bunyodkor [4] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[6]
0 0 [6] Rubin Kazan (R)
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[10]
FK Anzhi Youth [10] 0 0
0 0 
BLRAFT
[16]
0 0 [16] Naftan Novopolock
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[12]
Dnepr Mogilev [12] 0 0
0 0 
IRNAFT
[15]
0 0 [15] Sepidrood Rasht
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[4]
Peykan [4] 0 0
0 0 
FINBFT
[8]
0 0 [8] OPS-jp
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
Jaro [5] 0 0
0 0 
FINBFT
[1]
0 0 [1] TPS Turku
0 0 
FT
4-0(0-0)
(0-0)
[7]
Ekenas IF Fotboll [7] 0 0
0 0 
BULAFT
[5]
0 0 [5] Botev Plovdiv
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[7]
Cherno More Varna [7] 0 0
0 0 
POLAFT
[10]
0 0 [10] Lechia Gdansk
0 0 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
[13]
Sandecja Nowy Sacz [13] 0 0
0 0 
BLRAFT
[10]
0 0 [10] FC Gomel
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[11]
FK Isloch Minsk [11] 0 0
0 0 
ESTAFT
[8]
0 0 [8] JK Sillamae Kalev
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[3]
Nomme JK Kalju [3] 0 0
0 0 
ESTAFT
[4]
0 0 [4] FCI Tallinn
0 0 
FT
7-0(4-0)
(4-0)
[9]
Viljandi Tulevik [9] 0 0
0 0 
GEOAFT
[8]
0 0 [8] Dinamo Batumi
0 0 
FT
3-2(3-0)
(3-0)
[10]
Shukura Kobuleti [10] 0 0
0 0 
DENAFT
[5]
0 0 [5] AC Horsens
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Aalborg [7] 0 0
0 0 
IRNAFT
[3]
0 0 [3] Foolad Khozestan
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[9]
Gostaresh Folad [9] 0 0
0 0 
KSAAFT
[6]
0 0 [6] Al-Baten
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[12]
Uhud [12] 0 0
0 0 
DUBFT
[16]
2 0 [16] Darmstadt
2 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[15]
St. Pauli [15] 0 1
0 1 
DUBFT
[11]
2 0 [11] Eintracht Braunschweig
2 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[13]
Erzgebirge Aue [13] 0 4
0 4 
NGAFT
[14]
0 0 [14] FK Ruan Tosno
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[16]
SKA Khabarovsk [16] 0 0
0 0 
ESTAFT
[1]
0 0 [1] FC Flora Tallinn
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[6]
Flora Paide [6] 0 0
0 0 
MLTAFT
[8]
0 1 [8] Birkirkara FC
0 1 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[4]
Floriana F.C. [4] 1 0
1 0 
MLTAFT
[14]
0 1 [14] Lija Athletic
0 1 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[2]
Gzira United [2] 1 0
1 0 
SVKAFT
[10]
0 1 [10] Sport Podbrezova
0 1 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[5]
MFK Ruzomberok [5] 1 0
1 0 
AUTBFT
[2]
0 0 [2] FC Magna Wiener Neustadt
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[8]
WSG Wattens [8] 0 0
0 0 
AUTBFT
[6]
0 0 [6] Austria Lustenau
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[10]
FC Blau Weiss Linz [10] 0 0
0 0 
AUTBFT
[9]
0 0 [9] FAC Team Fur Wien
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[7]
Kapfenberg [7] 0 0
0 0 
AUTBFT
[5]
0 0 [5] TSV Hartberg
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[1]
SV Ried [1] 0 0
0 0 
TNKBFT
[17]
0 0 [17] Denizlispor
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
Istanbulspor [7] 0 0
0 0 
DUC3FT
[5]
0 0 [5] Fortuna Koln
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[8]
Karlsruher SC [8] 0 0
0 0 
DUC3FT
[9]
0 0 [9] SV Meppen
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[17]
Zwickau [17] 0 0
0 0 
TDAFT
[14]
0 0 [14] Jonkopings Sodra
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[8]
Elfsborg [8] 0 0
0 0 
TDBFT
[13]
0 0 [13] Orgryte
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[14]
IK Frej Taby [14] 0 0
0 0 
HUNAFT
[3]
0 0 [3] Debrecin VSC
0 0 
FT
4-1(4-0)
(4-0)
[9]
Vasas [9] 0 0
0 0 
CZEBFT
[6]
0 0 [6] SC Znojmo
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[16]
Frydek-Mistek [16] 0 0
0 0 
KSAAFT
[3]
0 0 [3] Al-Nasr(KSA)
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[13]
Al-Ettifaq [13] 0 0
0 0 
TBNBFT
[20]
0 0 [20] La Hoya Lorca CF
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[19]
Cultural Leonesa [19] 0 0
0 0 
PHBFT
[8]
0 0 [8] Clermont
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[3]
Lorient [3] 0 0
0 0 
PHBFT
[5]
0 0 [5] Ajaccio
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[6]
Paris FC [6] 0 0
0 0 
PHBFT
[4]
0 0 [4] Le Havre
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
Valenciennes [12] 0 0
0 0 
PHBFT
[11]
0 0 [11] Chamois Niortais
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[20]
Tours [20] 0 0
0 0 
PHBFT
[1]
0 0 [1] Reims
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[18]
Bourg Peronnas [18] 0 0
0 0 
PHBFT
[16]
0 0 [16] AJ Auxerre
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[14]
Orleans US 45 [14] 0 0
0 0 
PHBFT
[15]
0 0 [15] Nancy
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[10]
Sochaux [10] 0 0
0 0 
PHBFT
[13]
0 0 [13] Ajaccio Gfco
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[19]
Quevilly [19] 0 0
0 0 
PH3FT
[6]
0 0 [6] Entente Sannois
0 0 
FT
4-2(2-0)
(2-0)
[8]
Avenir Sportif Beziers [8] 0 0
0 0 
PH3FT
[12]
0 0 [12] Creteil
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[15]
Avranches [15] 0 0
0 0 
PH3FT
[11]
0 0 [11] Boulogne
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Grenoble [4] 0 0
0 0 
PH3FT
[14]
0 0 [14] Les Herbiers
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Lyon Duchere [9] 0 0
0 0 
PH3FT
[13]
0 0 [13] Concarneau
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[17]
Chambly Fc [17] 0 0
0 0 
PH3FT
[1]
0 0 [1] Rodez Aveyron
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Stade Lavallois MFC [7] 0 0
0 0 
HLAFT
[18]
0 0 [18] Roda JC
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[7]
Vitesse Arnhem [7] 0 0
0 0 
HLBFT
[2]
0 0 [2] Fortuna Sittard
0 0 
FT
5-1(2-0)
(2-0)
[13]
Dordrecht [13] 0 0
0 0 
HLBFT
[5]
0 0 [5] Den Bosch
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[17]
AZ Alkmaar (Youth) [17] 0 0
0 0 
HLBFT
[11]
0 0 [11] MVV Maastricht
0 0 
FT
4-3(1-1)
(1-1)
[14]
Go Ahead Eagles [14] 0 0
0 0 
HLBFT
[12]
0 0 [12] FC Eindhoven
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[7]
SC Telstar [7] 0 0
0 0 
HLBFT
[15]
0 0 [15] RKC Waalwijk
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[6]
Emmen [6] 0 0
0 0 
HLBFT
[16]
0 1 [16] Cambuur Leeuwaarden
0 1 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[3]
Jong Ajax (Youth) [3] 1 0
1 0 
HLBFT
[18]
0 0 [18] Volendam
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[19]
Helmond Sport [19] 0 0
0 0 
HLBFT
[1]
0 0 [1] NEC Nijmegen
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[9]
Almere City FC [9] 0 0
0 0 
POLBFT
[4]
0 0 [4] Miedz Legnica
0 0 
FT
4-1(3-0)
(3-0)
[10]
Zaglebie Sosnowiec [10] 0 0
0 0 
POLBFT
[1]
0 0 [1] Chojniczanka Chojnice
0 0 
FT
4-0(4-0)
(4-0)
[12]
Podbeskidzie Bielsko-Biala [12] 0 0
0 0 
BULAFT
[11]
0 1 [11] Pirin Blagoevgrad
0 1 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[3]
Levski Sofia [3] 1 0
1 0 
CROAFT
[9]
0 0 [9] Istra 1961 Pula
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[8]
HNK Cibalia [8] 0 0
0 0 
ICEBFT
[6]
0 0 [6] Thor Akureyri
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[9]
Fram Reykjavik [9] 0 0
0 0 
RMNAFT
[6]
0 1 [6] FC Astra Giurgiu
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
CSM Studentesc Iasi [8] 1 0
1 0 
TSBFT
[1]
0 0 [1] Neuchatel Xamax
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Schaffhausen [2] 0 0
0 0 
NPAFT
[16]
0 0 [16] Bidvest Wits
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[6]
Cape Town City [6] 0 0
0 0 
TBNAFT
[8]
0 0 [8] Leganes
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[18]
Alaves [18] 0 1
0 1 
 
CZEAFT
[5]
0 0 [5] Sparta Praha
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
Synot Slovacko [14] 0 0
0 0 
DENAFT
[14]
0 0 [14] Randers FC
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[10]
Silkeborg [10] 0 0
0 0 
DUAFT
[1]
1 0 [1] Bayern Munchen
1 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[4]
Bayer Leverkusen [4] 0 2
0 2 
 
POLAFT
[15]
0 0 [15] Cracovia Krakow
0 0 
FT
3-3(1-2)
(1-2)
[2]
Gornik Zabrze [2] 0 0
0 0 
BIAFT
[8]
0 0 [8] Standard Liege
0 0 
FT
0-4(0-0)
(0-0)
[10]
Zulte-Waregem [10] 0 0
0 0 
BIBFT
[4]
0 0 [4] Lierse
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[6]
Roeselare [6] 0 0
0 0 
IREAFT
[1]
0 0 [1] Cork City
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[9]
Sligo Rovers [9] 0 0
0 0 
AUTBFT
[3]
0 0 [3] FC Wacker Innsbruck
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[4]
FC Liefering [4] 0 0
0 0 
ANHBFT
[24]
0 0 [24] Burton Albion
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[22]
Birmingham City [22] 0 0
0 0 
PHAFT
[20]
1 0 [20] Metz
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Monaco [3] 0 1
0 1 
 
POLBFT
[14]
0 1 [14] Ruch Chorzow
0 1 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[17]
OKS Stomil Olsztyn [17] 1 0
1 0 
POLBFT
[18]
0 0 [18] Gornik Leczna
0 0 
FT
3-4(0-2)
(0-2)
[5]
Stal Mielec [5] 0 0
0 0 
IREAFT
[6]
0 0 [6] Bray Wanderers
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[12]
Drogheda United [12] 0 0
0 0 
IREAFT
[10]
0 0 [10] Salthill Devon Galway
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[3]
Shamrock Rovers [3] 0 0
0 0 
IREAFT
[8]
0 0 [8] St. Patricks Athletic
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[11]
Finn Harps [11] 0 0
0 0 
IREBFT
[1]
0 0 [1] Waterford United
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[3]
UC Dublin [3] 0 0
0 0 
IREBFT
[6]
0 0 [6] Shelbourne
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Cobh Ramblers [2] 0 0
0 0 
MLTAFT
[11]
0 1 [11] Tarxien Rainbows F.C
0 1 
FT
1-4(1-2)
(1-2)
[7]
Hamrun Spartans [7] 1 0
1 0 
MLTAFT
[5]
0 0 [5] Hibernians FC
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[13]
St. Andrews [13] 0 0
0 0 
TNKAFT
[11]
0 0 [11] Kasimpasa
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[4]
Besiktas JK [4] 0 0
0 0 
TNKBFT
[14]
0 0 [14] Manisaspor
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[16]
Samsunspor [16] 0 0
0 0 
WALAFT
[9]
0 0 [9] Newtown AFC
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[5]
Newi Cefn Druids [5] 0 0
0 0 
IREBFT
[7]
0 0 [7] Wexford (Youth)
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[5]
Cabinteely FC [5] 0 0
0 0 
WALAFT
[11]
0 0 [11] Aberystwyth Town
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[7]
Llandudno [7] 0 0
0 0 
ICEBFT
[7]
0 0 [7] Haukar Hafnarfjordur
0 0 
FT
4-2(0-1)
(0-1)
[2]
Keflavik [2] 0 0
0 0 
ICEBFT
[3]
0 0 [3] Throttur Reykjavik
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[4]
HK Kopavogs [4] 0 0
0 0 
BDNAFT
[6]
0 0 [6] Rio Ave
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[11]
Portimonense [11] 0 0
0 0 
TBNBFT
[8]
0 0 [8] Tenerife
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
Real Zaragoza [14] 0 0
0 0 
TBNAFT
[2]
0 0 [2] Valencia
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[20]
Las Palmas [20] 0 0
0 0 
 
PARAFT
[12]
0 1 [12] Independiente F.B.C.
0 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[11]
Sportivo Trinidense [11] 1 0
1 0 
BRBFT
[8]
0 1 [8] Juventude
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Vila Nova [7] 1 0
1 0 
CHIAFT
[5]
0 0 [5] Audax Italiano
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[6]
Temuco [6] 0 0
0 0 
PARAFT
[7]
0 0 [7] FC Nacional Asuncion
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[5]
Sportivo Luqueno [5] 0 0
0 0 
CNDAFT
[1]
0 0 [1] Serbian White Eagles
0 0 
FT
8-1(3-1)
(3-1)
[8]
Milton SC [8] 0 0
0 0 
BRBFT
[13]
0 0 [13] Criciuma
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
Oeste [6] 0 0
0 0 
MEXAFT
[4]
1 0 [4] Monarcas Morelia
1 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[12]
Pachuca [12] 0 3
0 3 
ARGCFT
[49]
0 0 [49] Racing Club
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[8]
Club Atletico Guemes [8] 0 0
0 0 
BRBFT
[14]
0 1 [14] Goias
0 1 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[1]
America MG [1] 1 0
1 0 
ECUAFT
[3]
0 0 [3] Macara
0 0 
FT
7-1(5-1)
(5-1)
[11]
CD Clan Juvenil [11] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-4]
0 0 [Nhóm 2-4] Swope Park Rangers
0 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[Nhóm 2-1]
Real Monarchs [Nhóm 2-1] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-10]
0 0 [Nhóm 2-10] Colorado Springs Switchbacks FC
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[Nhóm 2-13]
Los Angeles Galaxy II [Nhóm 2-13] 0 0
0 0 
MEXBFT
[16]
0 0 [16] CF Atlante
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[8]
Correcaminos UAT [8] 0 0
0 0 
MEXBFT
[7]
0 0 [7] Venados FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
Leones Negros UdeG [14] 0 0
0 0 
MEXAFT
[11]
4 0 [11] Club Tijuana
4 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[14]
Santos Laguna [14] 0 1
0 1 
MEXBFT
[10]
0 0 [10] Cafetaleros de Tapachula
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[4]
Zacatepec [4] 0 0
0 0 
USAAFT
[Tay-2]
0 1 [Tay-2] Portland Timbers
0 1 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[Dong-6]
New York Red Bulls [Dong-6] 1 0
1 0 
USBFT
[Nhóm 2-9]
0 0 [Nhóm 2-9] Orange County Blues FC
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[Nhóm 2-5]
Phoenix Rising FC [Nhóm 2-5] 0 0
0 0 
SVTGFT
[B-1]
0 0 [B-1] Japan University
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[B-4]
Malaysia Universiteti [B-4] 0 0
0 0 
SVTGFT
[D-4]
0 0 [D-4] South Africa University
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[D-2]
Ukraine University [D-2] 0 0
0 0 
SVTGFT
[D-3]
0 0 [D-3] South Korea University
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[D-1]
Argentina University [D-1] 0 0
0 0 
SVTGFT
[B-2]
0 0 [B-2] Uruguay University
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[B-3]
Canada University [B-3] 0 0
0 0 
MEXBFT
[13]
0 1 [13] Murcielagos
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[1]
Celaya FC [1] 1 0
1 0 
CNDAHoãn
[5]
0 0 [5] Italia Shooters
0 0 
0-0
[6]
Royal Toronto FC [6] 0 0
0 0 
GIẢI CHÂU ÂU
© Copyright by tuongthuat.vn - All rights reserved - Trực tiếp lịch thi đấu, kết quả bóng đá đá các giải đấu nhanh nhất