GIẢI QUỐC TẾ

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 18/03/2018

GiảiGiờĐội nhàKết quảĐội khách
AUSNSWFT
[8]
0 0 [8] South Coast Wolves
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Rockdale City Suns [6] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[16]
0 0 [16] Tegevajaro Miyazaki
0 0 
FT
1-4(1-2)
(1-2)
[2]
Osaka FC [2] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[9]
0 0 [9] Veertien Kuwana
0 0 
FT
2-3(2-0)
(2-0)
[8]
Imabari FC [8] 0 1
0 1 
NHATJFLFT
[10]
0 0 [10] Honda Lock SC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Run Mel Aomori [6] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[12]
1 0 [12] Verspah Oita
1 0 
FT
1-5(0-1)
(0-1)
[1]
Honda FC [1] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[3]
1 0 [3] Vanraure Hachinohe FC
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[15]
Ryutsu Keizai University [15] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[4]
0 0 [4] Brisbane Olympic United FC
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[7]
Far North Queensland Bulls [7] 0 0
0 0 
NHATAFT
[10]
0 0 [10] Shimizu S-Pulse
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
Vegalta Sendai [7] 0 1
0 1 
NHATAFT
[5]
1 0 [5] Consadole Sapporo
1 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[15]
V-Varen Nagasaki [15] 0 2
0 2 
HQAFT
[6]
1 2 [6] Ulsan Hyundai FC
1 2 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Jeju United [3] 2 2
2 2 
HQAFT
[1]
2 0 [1] Jeonbuk Hyundai Motors
2 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[9]
FC Seoul [9] 0 1
0 1 
HQBFT
[4]
2 0 [4] Busan I Park
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[1]
Ansan Mugunghwa FC [1] 0 2
0 2 
AUSAFT
[4]
2 0 [4] Melbourne Victory
2 0 
FT
5-2(2-0)
(2-0)
[10]
Central Coast Mariners [10] 0 0
0 0 
NHATAFT
[2]
1 0 [2] FC Tokyo
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
Shonan Bellmare [12] 0 1
0 1 
NHATAFT
[16]
1 0 [16] Gamba Osaka
1 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[9]
Kashiwa Reysol [9] 0 0
0 0 
HQBFT
[6]
4 0 [6] Daejeon Citizen
4 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Seoul E-Land FC [8] 0 2
0 2 
AUSNSWFT
[7]
0 0 [7] Hake Ya Dong in Sydney City
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[11]
Manly United [11] 0 1
0 1 
AUSNSWFT
[2]
0 0 [2] A.P.I.A. Leichhardt Tigers
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[1]
Sydney Olympic [1] 0 2
0 2 
NHATAFT
[14]
0 0 [14] Urawa Red Diamonds
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[13]
Yokohama Marinos [13] 0 2
0 2 
NHATAFT
[1]
2 0 [1] Hiroshima Sanfrecce
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Jubilo Iwata [8] 0 1
0 1 
NHATAFT
[17]
1 0 [17] Sagan Tosu
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[11]
Kashima Antlers [11] 0 1
0 1 
NHATAFT
[6]
0 0 [6] Vissel Kobe
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[4]
Cerezo Osaka [4] 0 1
0 1 
HQAFT
[2]
0 0 [2] Suwon Samsung Bluewings
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[8]
Pohang Steelers [8] 0 0
0 0 
TQAFT
[6]
0 0 [6] Guangzhou Fuli FC
0 0 
FT
2-5(2-3)
(2-3)
[1]
Shanghai East Asia FC [1] 0 0
0 0 
TQAFT
[13]
0 0 [13] Changchun Yatai
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[11]
Beijing Renhe [11] 0 1
0 1 
AUSNSWFT
[9]
0 0 [9] Bonnyrigg White Eagles
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[5]
Marconi Stallions [5] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[14]
0 0 [14] FC Bulleen Lions
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[10]
Kingston City [10] 0 0
0 0 
CZEBFT
[12]
0 0 [12] Viktoria Zizkov
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[4]
Hradec Kralove [4] 0 0
0 0 
VNAFT
[11]
0 0 [11] Song Lam Nghe An
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
Sanna Khanh Hoa [4] 0 0
0 0 
VIATFT
[9-1]
0 0 [9-1] Fiorentina U20
0 0 
FT
4-2(2-0)
(2-0)
[9-4]
Pontedera U19 [9-4] 0 0
0 0 
VIATFT
[9-3]
0 2 [9-3] Pas Giannina Youth
0 2 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[9-2]
Ascoli U20 [9-2] 2 0
2 0 
VIATFT
[7-5]
0 0 [7-5] Bologna U20
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[7-4]
Deportes Quindio U19 [7-4] 0 0
0 0 
VIATFT
[7-1]
0 0 [7-1] AC Milan U19
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10-5]
New York Stars U20 [10-5] 0 0
0 0 
VIATFT
[10-1]
0 0 [10-1] Genoa U20
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[10-2]
Spal U19 [10-2] 0 0
0 0 
VIATFT
[6-2]
0 0 [6-2] HNK Rijeka U20
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[6-3]
Benevento (Youth) [6-3] 0 0
0 0 
VIATFT
[6-1]
0 0 [6-1] Juventus U19
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[6-4]
FA Euro U19 [6-4] 0 0
0 0 
ARMAFT
[6]
0 0 [6] Ararat Yerevan
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[1]
Shirak [1] 0 0
0 0 
ARMAFT
[3]
0 0 [3] Gandzasar Kapan
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[4]
Banants [4] 0 0
0 0 
GEOAFT
[9]
0 0 [9] FC Sioni Bolnisi
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
FC Kolkheti Poti [8] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[CFL-7]
0 0 [CFL-7] FC Viktoria PlzenU21
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[CFL-10]
FCBohemians1905 U21 [CFL-10] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[CFL-3]
0 0 [CFL-3] Hradec KraloveU21
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[CFL-1]
TepliceU21 [CFL-1] 0 0
0 0 
TNKBFT
[8]
0 1 [8] Erzurum BB
0 1 
FT
5-4(2-1)
(2-1)
[11]
Giresunspor [11] 1 0
1 0 
TNKBFT
[6]
0 0 [6] Balikesirspor
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[9]
Istanbulspor [9] 0 0
0 0 
NHATAFT
[18]
0 0 [18] Nagoya Grampus
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Kawasaki Frontale [3] 0 0
0 0 
VNAFT
[7]
0 0 [7] Thanh Hoa
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
CLB TPHCM [12] 0 0
0 0 
VIATFT
[10-6]
0 0 [10-6] Lucchese U19
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[10-4]
AZ Alkmaar (Youth) [10-4] 0 0
0 0 
TNKAFT
[15]
0 1 [15] Konyaspor
0 1 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[9]
Kayserispor [9] 1 0
1 0 
TNKAFT
[12]
0 0 [12] Alanyaspor
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
Goztepe [6] 0 0
0 0 
TBNAFT
[17]
2 0 [17] Leganes
2 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[7]
Sevilla [7] 0 2
0 2 
 
TBNBFT
[5]
0 0 [5] Real Valladolid
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[18]
Almeria [18] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-23]
0 0 [A-23] Real Zaragoza B
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[C-18]
Atletico Saguntino [C-18] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-7]
0 0 [D-7] UD Melilla
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[D-10]
Ejido [D-10] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-6]
0 0 [C-6] CF Peralada
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[C-19]
Baleares [C-19] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-2]
0 0 [C-2] Mallorca
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[C-17]
Formentera [C-17] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-12]
0 0 [D-12] Jumilla
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[D-6]
Extremadura [D-6] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-4]
0 0 [D-4] Villanovense
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[A-21]
Ecija Balompie [A-21] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-12]
0 0 [A-12] AD Union Adarve
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[A-1]
CF Rayo Majadahonda [A-1] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-3]
0 0 [B-3] Sporting de Gijon B
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[B-15]
Burgos CF [B-15] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-12]
0 0 [C-12] Sabadell
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[C-14]
UE Llagostera [C-14] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-16]
0 0 [C-16] SCR Pena Deportiva
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[C-13]
Hercules [C-13] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-5]
0 0 [D-5] Las Palmas Atletico
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[D-3]
FC Cartagena [D-3] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-2]
0 0 [D-2] UD Marbella
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[D-16]
Real Betis B [D-16] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-5]
0 0 [A-5] Atletico de Madrid B
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[A-14]
Real Madrid Castilla [A-14] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-6]
0 0 [B-6] Mirandes
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[B-18]
Caudal [B-18] 0 0
0 0 
BULAFT
[2]
0 0 [2] CSKA Sofia
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
Levski Sofia [3] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[4]
0 0 [4] Perth SC
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[9]
Floreat Athena [9] 0 0
0 0 
THAFT
[2]
0 0 [2] Buriram United
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[16]
Navy FC [16] 0 0
0 0 
THAFT
[11]
0 0 [11] BEC Tero Sasana
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[8]
Chonburi Shark FC [8] 0 0
0 0 
BDNBFT
[4]
0 0 [4] Penafiel
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[2]
Santa Clara [2] 0 0
0 0 
ITAAFT
[10]
2 0 [10] Sampdoria
2 0 
FT
0-5(0-4)
(0-4)
[5]
Inter Milan [5] 0 1
0 1 
 
HLAFT
[3]
0 0 [3] AZ Alkmaar
0 0 
FT
3-2(0-0)
(0-0)
[12]
Groningen [12] 0 0
0 0 
BLRCFT
 
0 0   Slutsksakhar Slutsk
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
 
Dinamo Brest   0 0
0 0 
TQBFT
[9]
0 0 [9] Zhejiang Yiteng FC
0 0 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[1]
Wuhan ZALL [1] 0 0
0 0 
TQBFT
[6]
0 0 [6] Shijiazhuang YongChang FC
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[15]
Inner Mongolia Zhongyou [15] 0 0
0 0 
TQBFT
[2]
0 0 [2] Meizhou Hakka
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
Yanbian [12] 0 0
0 0 
TQAFT
[5]
0 0 [5] Guangzhou Evergrande Taobao FC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[14]
Henan Jianye [14] 0 0
0 0 
TQAFT
[16]
0 0 [16] Guizhou Hengfeng Zhicheng
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
Shanghai Shenhua [7] 0 0
0 0 
TQAFT
[8]
0 0 [8] Tianjin Teda
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[9]
Tianjin QuanJian [9] 0 0
0 0 
PHAAFT
[8]
0 0 [8] Nice
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[1]
Paris Saint Germain (PSG) [1] 0 1
0 1 
 
GEOAFT
[1]
0 0 [1] FC Saburtalo Tbilisi
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[2]
Dila Gori [2] 0 0
0 0 
FINCFT
[D-2]
0 0 [D-2] HJK Helsinki
0 0 
FT
4-1(0-0)
(0-0)
[B-3]
Vaasa VPS [B-3] 0 0
0 0 
SRBAFT
[2]
0 0 [2] Partizan Belgrade
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[9]
Radnik Surdulica [9] 0 0
0 0 
SLOAFT
[10]
0 0 [10] Ankaran Hrvatini Mas Tech
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[2]
NK Olimpija Ljubljana [2] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[MSFL-8]
0 0 [MSFL-8] Vysocina JihlavaU21
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[MSFL-7]
Fotbal Trinec U21 [MSFL-7] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[MSFL-3]
0 0 [MSFL-3] BrnoU21
0 0 
FT
4-1(3-1)
(3-1)
[MSFL-5]
Kavina U21 [MSFL-5] 0 0
0 0 
UKRAFT
[5]
0 0 [5] PFC Oleksandria
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[9]
FC Karpaty Lviv [9] 0 0
0 0 
UKRAFT
[7]
0 0 [7] Veres
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Zorya [4] 0 0
0 0 
THAFT
[18]
0 0 [18] Air Force Central
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[12]
Chainat FC [12] 0 0
0 0 
THAFT
[7]
0 0 [7] Ratchaburi FC
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[9]
Nakhon Ratchasima [9] 0 0
0 0 
VNAFT
[13]
0 0 [13] Sai Gon FC
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[2]
Than Quang Ninh [2] 0 0
0 0 
DUAFT
[4]
2 0 [4] Borussia Dortmund
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[13]
Hannover 96 [13] 0 1
0 1 
 
DUBFT
[17]
1 0 [17] Eintracht Braunschweig
1 0 
FT
3-2(3-0)
(3-0)
[7]
MSV Duisburg [7] 0 1
0 1 
DUBFT
[9]
0 0 [9] Ingolstadt
0 0 
FT
4-2(2-0)
(2-0)
[14]
Dynamo Dresden [14] 0 0
0 0 
DUBFT
[2]
1 0 [2] Nurnberg
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[10]
Darmstadt [10] 0 2
0 2 
TNKBFT
[15]
0 0 [15] Samsunspor
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Boluspor [3] 0 0
0 0 
DENBFT
[10]
0 0 [10] Roskilde
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[11]
Brabrand [11] 0 0
0 0 
DENBFT
[3]
0 0 [3] Vendsyssel
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Fredericia [6] 0 0
0 0 
DENBFT
[4]
0 0 [4] Viborg
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Herfolge Boldklub Koge [5] 0 0
0 0 
DENBFT
[8]
0 0 [8] Thisted FC
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[2]
Esbjerg [2] 0 0
0 0 
ANHU23FT
[1-2]
0 0 [1-2] Swansea City U23
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[1-8]
Manchester United U23 [1-8] 0 0
0 0 
DUC3FT
[17]
0 0 [17] VfL Osnabruck
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[10]
Preuben Munster [10] 0 0
0 0 
DUC3FT
[19]
0 0 [19] Chemnitzer
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[18]
Werder Bremen (Youth) [18] 0 0
0 0 
ALBAFT
[3]
0 0 [3] KF Laci
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[7]
Kamza [7] 0 0
0 0 
ALBAFT
[10]
0 0 [10] Lushnja KS
0 0 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[9]
Teuta Durres [9] 0 0
0 0 
ESTAFT
[1]
0 0 [1] Nomme JK Kalju
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Tartu JK Maag Tammeka [5] 0 0
0 0 
MKDAFT
[4]
0 0 [4] FK Korzo Prilep
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[9]
FK Skopje [9] 0 0
0 0 
MLTAFT
[4]
0 0 [4] Gzira United
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[9]
Senglea Athletic [9] 0 0
0 0 
FINCFT
[C-1]
0 0 [C-1] Haka
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[C-2]
Lahti [C-2] 0 0
0 0 
SRBAFT
[8]
0 0 [8] Vojvodina Novi Sad
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[11]
Zemun [11] 0 0
0 0 
SRBAFT
[14]
0 0 [14] Habitpharm Javor
0 0 
FT
3-3(2-1)
(2-1)
[3]
Cukaricki Stankom [3] 0 0
0 0 
SRBAFT
[15]
0 0 [15] Borac Cacak
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[13]
FK Backa Backa Palanka [13] 0 0
0 0 
CZEBFT
[9]
0 1 [9] SC Znojmo
0 1 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[10]
Usti nad Labem [10] 1 0
1 0 
TNKAFT
[5]
0 0 [5] Trabzonspor
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[10]
Yeni Malatyaspor [10] 0 0
0 0 
UZBAFT
[1]
0 0 [1] Pakhtakor
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[10]
OTMK Olmaliq [10] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Strommen
0 0 
FT
3-1(3-0)
(3-0)
 
Sandefjord   0 0
0 0 
FAFT
 
2 0   Wigan Athletic
2 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
 
Southampton   0 0
0 0 
ITA3FT
[C-3]
0 0 [C-3] Catania
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[C-14]
Reggina [C-14] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-11]
0 0 [C-11] A.S Andria Bat
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[C-17]
Catanzaro [C-17] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-19]
0 0 [C-19] USD Akragas
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[C-9]
ASD Sicula Leonzio [C-9] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-13]
0 0 [B-13] Renate AC
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[B-2]
Bassano [B-2] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-2]
0 0 [C-2] Trapani
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[C-15]
Bisceglie 1913 [C-15] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-10]
0 0 [C-10] Virtus Francavilla
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[C-13]
US Siracusa [C-13] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-15]
0 0 [B-15] Santarcangelo
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[B-12]
Triestina [B-12] 0 0
0 0 
HLAFT
[14]
0 0 [14] NAC Breda
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[16]
Roda JC [16] 0 0
0 0 
HLAFT
[17]
0 0 [17] Sparta Rotterdam
0 0 
FT
2-5(1-1)
(1-1)
[2]
AFC Ajax [2] 0 0
0 0 
AUTAFT
[1]
0 0 [1] Red Bull Salzburg
0 0 
FT
5-0(1-0)
(1-0)
[7]
Austria Wien [7] 0 0
0 0 
NPAFT
[11]
0 0 [11] Bloemfontein Celtic
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
Platinum Stars [15] 0 0
0 0 
ITAAFT
[19]
3 0 [19] Verona
3 0 
FT
0-5(0-2)
(0-2)
[7]
Atalanta [7] 0 2
0 2 
 
ITAAFT
[20]
2 0 [20] Benevento
2 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[16]
Cagliari [16] 0 2
0 2 
 
ITAAFT
[6]
3 0 [6] AC Milan
3 0 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
[14]
Chievo [14] 0 5
0 5 
 
ITAAFT
[9]
3 0 [9] Torino
3 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[8]
Fiorentina [8] 0 3
0 3 
 
ITAAFT
[18]
0 0 [18] Crotone
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[3]
AS Roma [3] 0 0
0 0 
 
PHAAFT
[20]
2 0 [20] Metz
2 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[9]
Nantes [9] 0 0
0 0 
 
BLRCFT
 
0 0   BATE Borisov
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
 
FK Isloch Minsk   0 0
0 0 
BIHAFT
[6]
0 0 [6] Radnik Bijeljina
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
Sarajevo [3] 0 0
0 0 
BULAFT
[10]
0 0 [10] Cherno More Varna
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[8]
Lokomotiv Plovdiv [8] 0 0
0 0 
CROAFT
[4]
0 0 [4] ZNK Osijek
0 0 
FT
3-3(2-2)
(2-2)
[3]
Hajduk Split [3] 0 0
0 0 
SLOAFT
[9]
0 0 [9] Triglav Gorenjska
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
ND Gorica [6] 0 0
0 0 
CZEAFT
[7]
0 0 [7] Bohemians 1905
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[8]
Teplice [8] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[MSFL-4]
0 0 [MSFL-4] Banik OstravaU21
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[MSFL-1]
Synot SlovackoU21 [MSFL-1] 0 0
0 0 
CYPAFT
[2]
0 0 [2] Apollon Limassol FC
0 0 
FT
4-2(2-1)
(2-1)
[1]
APOEL Nicosia [1] 0 0
0 0 
CYPAFT
[12]
0 0 [12] Olympiakos Nicosia FC
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[10]
Nea Salamis [10] 0 0
0 0 
ARGAFT
[7]
1 0 [7] Racing Club
1 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
[19]
Patronato Parana [19] 0 2
0 2 
SCOAFT
[7]
0 1 [7] Motherwell
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Celtic FC [1] 1 0
1 0 
SVKAFT
[2]
0 0 [2] Slovan Bratislava
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[3]
Dunajska Streda [3] 0 0
0 0 
DUAFT
[18]
3 0 [18] FC Koln
3 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
Bayer Leverkusen [5] 0 1
0 1 
 
POLAFT
[10]
0 0 [10] Cracovia Krakow
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[16]
Sandecja Nowy Sacz [16] 0 0
0 0 
POLAFT
[12]
0 0 [12] Slask Wroclaw
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[4]
Wisla Plock [4] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[CFL-4]
0 0 [CFL-4] Mlada BoleslavU21
0 0 
FT
6-1(3-0)
(3-0)
[CFL-12]
FK Baumit JablonecU21 [CFL-12] 0 0
0 0 
TBNBFT
[1]
0 0 [1] Rayo Vallecano
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[14]
CF Reus Deportiu [14] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-7]
0 0 [A-7] Celta vigo b
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[A-19]
Racing de Ferrol [A-19] 0 0
0 0 
BDNBFT
[12]
0 0 [12] Oliveirense
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[17]
CF Uniao Madeira [17] 0 0
0 0 
BDNBFT
[8]
0 0 [8] Leixoes
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[18]
Sporting CP B [18] 0 0
0 0 
BDNBFT
[6]
0 0 [6] FC Arouca
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Academica Coimbra [5] 0 0
0 0 
BDNBFT
[1]
0 0 [1] Nacional da Madeira
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[11]
Varzim [11] 0 0
0 0 
BDNBFT
[7]
0 0 [7] Porto B
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[15]
SC Covilha [15] 0 0
0 0 
BDNBFT
[3]
0 0 [3] Viseu
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Cova Piedade [10] 0 0
0 0 
LUXAFT
[14]
0 0 [14] US Esch
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[7]
Racing Union [7] 0 0
0 0 
LUXAFT
[8]
0 0 [8] CS Petange
0 0 
FT
2-3(0-0)
(0-0)
[3]
Fola Esch [3] 0 0
0 0 
LUXAFT
[9]
0 0 [9] UNA Strassen
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[10]
Hostert [10] 0 0
0 0 
LUXAFT
[6]
0 0 [6] Jeunesse Esch
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[11]
Hamm RM Benfica FC [11] 0 0
0 0 
LUXAFT
[1]
0 0 [1] F91 Dudelange
0 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
[12]
Victoria Rosport [12] 0 0
0 0 
MLTAFT
[8]
0 0 [8] Hibernians FC
0 0 
FT
7-0(3-0)
(3-0)
[14]
Lija Athletic [14] 0 0
0 0 
TNKBFT
[2]
0 0 [2] Ankaragucu
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
Eskisehirspor [12] 0 0
0 0 
TSAFT
[7]
0 1 [7] Lugano
0 1 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[3]
Luzern [3] 1 0
1 0 
TSAFT
[2]
0 0 [2] Basel
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
FC Sion [6] 0 0
0 0 
TSAFT
[9]
0 0 [9] Thun
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Lausanne Sports [10] 0 0
0 0 
TSBFT
[4]
0 0 [4] Vaduz
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[2]
Schaffhausen [2] 0 0
0 0 
UKRAFT
[1]
0 0 [1] FC Shakhtar Donetsk
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[6]
Illichivets [6] 0 0
0 0 
UZBAFT
[8]
0 0 [8] Qizilqum Zarafshon
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[7]
Nasaf Qarshi [7] 0 0
0 0 
CHIAFT
[2]
4 0 [2] Universidad de Concepcion
4 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[6]
Colo Colo [6] 0 4
0 4 
MARAFT
 
0 0   FAR Forces Armee Royales
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
 
IRT Itihad de Tanger   0 0
0 0 
MARAFT
 
0 0   Racing Casablanca
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
 
Union Touarga Sport Rabat   0 0
0 0 
TBNAFT
[1]
2 0 [1] FC Barcelona
2 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[16]
Athletic Bilbao [16] 0 2
0 2 
 
TBN3FT
[C-3]
0 0 [C-3] Elche
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[C-4]
UE Cornella [C-4] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-9]
0 0 [A-9] CD Artistico Navalcarnero
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[A-3]
CF Talavera de la Reina [A-3] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-10]
0 0 [C-10] UE Olot
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[C-15]
CD Alcoyano [C-15] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-12]
0 0 [C-12] Rende
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[C-6]
Juve Stabia [C-6] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-7]
0 0 [C-7] AC Monopoli
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[C-16]
Paganese [C-16] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-6]
0 0 [B-6] Pordenone Calcio SSD
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[B-18]
Fermana [B-18] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-5]
0 0 [B-5] Ravenna
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[B-14]
AC Mestre [B-14] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-1]
0 0 [B-1] Reggiana
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[B-11]
Gubbio [B-11] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-16]
0 0 [B-16] Teramo
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-8]
Albinoleffe [B-8] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-9]
0 0 [B-9] Alma Juventus Fano
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[B-3]
Sambenedettese [B-3] 0 0
0 0 
DENBFT
[9]
0 0 [9] Fremad Amager
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Nykobing Falster [7] 0 0
0 0 
HLAFT
[9]
0 0 [9] PEC Zwolle
0 0 
FT
3-4(0-2)
(0-2)
[4]
Feyenoord [4] 0 0
0 0 
EU17VLFT
[1-2]
0 0 [1-2] Portugal U17
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[4-1]
Finland U17 [4-1] 0 0
0 0 
EU17VLFT
[8-3]
0 0 [8-3] Slovakia U17
0 0 
FT
2-4(1-2)
(1-2)
[1-1]
Switzerland U17 [1-1] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-2]
0 0 [B-2] Real Sociedad B
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[B-7]
UD Logrones [B-7] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-16]
0 0 [A-16] Pontevedra
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[A-8]
Ponferradina [A-8] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-20]
0 0 [A-20] G. Segoviana
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[A-22]
coruxo FC [A-22] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-7]
0 0 [C-7] CF Badalona
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[C-11]
Ontinyent CF [C-11] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-15]
0 0 [A-15] Toledo
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[A-6]
Real Valladol B [A-6] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-4]
0 0 [B-4] Racing Santander
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[B-11]
SD Amorebieta [B-11] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-9]
0 0 [B-9] Pena Sport
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[B-8]
Barakaldo CF [B-8] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-13]
0 0 [B-13] CD Izarra
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[A-18]
CD Vitoria(SPA) [A-18] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-10]
0 0 [A-10] CD Guijuelo
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[A-2]
Deportivo La Coruna B [A-2] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-18]
0 0 [D-18] Merida AD
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[D-17]
Real Balompedica Linense [D-17] 0 0
0 0 
PHAAFT
[7]
2 0 [7] Saint Etienne
2 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[12]
Guingamp [12] 0 3
0 3 
 
BDNAFT
[9]
0 0 [9] Vitoria Guimaraes
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[13]
Aves [13] 0 0
0 0 
BDNAFT
[14]
7 0 [14] Moreirense
7 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[12]
Belenenses [12] 0 3
0 3 
BDNBFT
[13]
0 1 [13] SL Benfica B
0 1 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[19]
Gil Vicente [19] 1 0
1 0 
ALBAFT
[1]
0 0 [1] Skenderbeu Korca
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[5]
Luftetari [5] 0 0
0 0 
CROAFT
[2]
0 0 [2] Rijeka
0 0 
FT
5-1(2-0)
(2-0)
[10]
HNK Cibalia [10] 0 0
0 0 
SRBAFT
[7]
0 0 [7] FK Napredak Krusevac
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Mladost Lucani [10] 0 0
0 0 
SRBAFT
[5]
0 0 [5] FK Spartak Zlatibor Voda
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[16]
FK Rad Beograd [16] 0 0
0 0 
SRBAFT
[12]
0 0 [12] Macva Sabac
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[1]
Crvena Zvezda [1] 0 0
0 0 
SLOAFT
[3]
0 0 [3] Domzale
0 0 
FT
6-1(1-0)
(1-0)
[8]
NK Aluminij [8] 0 0
0 0 
CZEAFT
[10]
0 0 [10] Tescoma Zlin
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
FC Viktoria Plzen [1] 0 0
0 0 
CZEBFT
[6]
0 0 [6] Dynamo Ceske Budejovice
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[13]
Olymp.Hradec Kralove [13] 0 0
0 0 
CYPAFT
[8]
0 0 [8] Ermis Aradippou
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[7]
Doxa Katokopias [7] 0 0
0 0 
TNKAFT
[2]
0 1 [2] Istanbul Buyuksehir Belediyesi
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[4]
Besiktas JK [4] 1 0
1 0 
DENAFT
[13]
0 0 [13] Randers FC
0 0 
FT
4-1(0-1)
(0-1)
[9]
Odense BK [9] 0 0
0 0 
DENAFT
[10]
0 0 [10] Aarhus AGF
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Aalborg [5] 0 0
0 0 
DENAFT
[2]
0 0 [2] Midtjylland
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[8]
Sonderjyske [8] 0 0
0 0 
DENAFT
[12]
0 0 [12] Lyngby
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
AC Horsens [6] 0 0
0 0 
DENAFT
[1]
0 0 [1] Brondby IF
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[7]
Hobro [7] 0 0
0 0 
DENAFT
[14]
0 0 [14] Helsingor
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
Nordsjaelland [3] 0 0
0 0 
DENAFT
[11]
0 0 [11] Silkeborg
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[4]
FC Copenhagen [4] 0 0
0 0 
LITAFT
[3]
0 0 [3] Trakai
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[6]
FK Palanga [6] 0 0
0 0 
BULAFT
[12]
0 0 [12] Etar
0 0 
FT
0-6(0-3)
(0-3)
[1]
Ludogorets Razgrad [1] 0 0
0 0 
ARGAFT
[27]
2 0 [27] Arsenal de Sarandi
2 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[14]
Velez Sarsfield [14] 0 2
0 2 
FAFT
 
1 0   Leicester City
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Chelsea   0 2
0 2 
 
TBN3FT
[D-13]
0 0 [D-13] UCAM Murcia
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[D-8]
Recreativo Huelva [D-8] 0 0
0 0 
ITBFT
[15]
0 0 [15] Avellino
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[17]
Pescara [17] 0 0
0 0 
COLBFT
[12]
0 0 [12] Universitario de Popayan
0 0 
FT
3-2(0-1)
(0-1)
[9]
Atletico FC [9] 0 0
0 0 
TBNBFT
[15]
0 0 [15] Gimnastic Tarragona
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[16]
Cordoba [16] 0 0
0 0 
TBNBFT
[7]
0 0 [7] Real Oviedo
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[10]
Granada CF [10] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-5]
0 0 [B-5] SD Gernika
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[B-16]
CD Lealtad [B-16] 0 0
0 0 
DUAFT
[6]
3 0 [6] RB Leipzig
3 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[1]
Bayern Munchen [1] 0 4
0 4 
 
POLAFT
[3]
0 0 [3] Legia Warszawa
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[7]
Wisla Krakow [7] 0 0
0 0 
ISRAFT
[7]
0 0 [7] Maccabi Petah Tikva FC
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[11]
Hapoel Raanana [11] 0 0
0 0 
NORAFT
[4]
0 0 [4] Haugesund
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[8]
Molde [8] 0 0
0 0 
NORAFT
[7]
0 0 [7] Tromso IL
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[12]
Stromsgodset [12] 0 0
0 0 
NORAFT
[1]
0 0 [1] Brann
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[11]
Bodo Glimt [11] 0 0
0 0 
CRCAFT
[2]
0 0 [2] Deportivo Saprissa
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[1]
Herediano [1] 0 0
0 0 
MARAFT
 
0 0   OCK Olympique de Khouribga
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Chabab Atlas Khenifra   0 0
0 0 
TBNAFT
[12]
3 0 [12] Celta Vigo
3 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[20]
Malaga [20] 0 2
0 2 
 
TBNAFT
[5]
5 0 [5] Villarreal
5 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[2]
Atletico Madrid [2] 0 3
0 3 
 
TBN3FT
[D-9]
0 0 [D-9] C.D. San Fernando Isleno
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[D-11]
Badajoz [D-11] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-9]
0 0 [C-9] Lleida
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[C-1]
CD Ebro [C-1] 0 0
0 0 
LUXAFT
[5]
0 1 [5] Red Boys Differdange
0 1 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[2]
Progres Niedercorn [2] 1 0
1 0 
UKRAFT
[2]
0 0 [2] Dynamo Kyiv
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[3]
FC Vorskla Poltava [3] 0 0
0 0 
BDNAFT
[6]
1 0 [6] GD Chaves
1 0 
FT
1-4(0-2)
(0-2)
[4]
Sporting Braga [4] 0 1
0 1 
ISRAFT
[1]
0 0 [1] Hapoel Beer Sheva
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Bnei Yehuda Tel Aviv [6] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-8]
0 0 [Nhóm 1-8] Bethlehem Steel
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[Nhóm 1-14]
Richmond Kickers [Nhóm 1-14] 0 0
0 0 
MEXBFT
[3]
0 1 [3] Leones Univ Guadalajara
0 1 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[4]
Zacatepec [4] 1 0
1 0 
ARGAFT
[16]
0 0 [16] Estudiantes La Plata
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
Godoy Cruz Antonio Tomba [2] 0 5
0 5 
ARGBFT
[16]
0 0 [16] Guillermo Brown
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[17]
Los Andes [17] 0 0
0 0 
RMNAFT
[1]
0 1 [1] CFR Cluj
0 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[2]
Steaua Bucuresti [2] 1 0
1 0 
TBNBFT
[6]
0 0 [6] Numancia
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[11]
Tenerife [11] 0 0
0 0 
ISRAFT
[3]
0 0 [3] Maccabi Tel Aviv
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[4]
Hapoel Haifa [4] 0 0
0 0 
NORAFT
[6]
0 0 [6] Valerenga
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[10]
Odd Grenland [10] 0 0
0 0 
ARGBFT
[15]
0 0 [15] Juventud U.Gualeguaychu
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[25]
Santa Marina Tandil [25] 0 0
0 0 
BRAMGFT
[3]
0 0 [3] Atletico Mineiro
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT [6] 0 0
0 0 
BRAPRFT
[4]
0 0 [4] Gremio Metropolitano Maringa
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[8]
Cascavel PR [8] 0 0
0 0 
BRAPRFT
[2]
0 0 [2] Foz do Iguacu PR
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[3]
Parana STC PR [3] 0 0
0 0 
BRAPRFT
[10]
0 0 [10] Rio Branco PR
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[12]
Prudentopolis [12] 0 0
0 0 
BRAPRFT
[11]
0 0 [11] CE Uniao PR
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[9]
Toledo Colonia Work PR [9] 0 0
0 0 
BRARJFT
[A-3]
0 0 [A-3] Cabofriense(RJ)
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[B-1]
Fluminense RJ [B-1] 0 0
0 0 
BRARJFT
[A-5]
0 0 [A-5] Nova Iguacu
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[B-4]
Macae [B-4] 0 0
0 0 
BRARJFT
[A-6]
0 0 [A-6] Volta Redonda
0 0 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
[B-3]
Boavista RJ [B-3] 0 0
0 0 
BRARJFT
[A-4]
0 0 [A-4] Bangu
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[B-6]
Madureira [B-6] 0 0
0 0 
BRARJFT
[B-2]
0 0 [B-2] Botafogo RJ
0 0 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
[A-1]
Vasco da Gama [A-1] 0 0
0 0 
BRARJFT
[A-2]
0 0 [A-2] Flamengo
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[B-5]
Portuguesa/RJ [B-5] 0 0
0 0 
BRARSFT
[6]
0 0 [6] Gremio (RS)
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[3]
Internacional RS [3] 0 0
0 0 
BRASPFT
[A-2]
0 0 [A-2] Bragantino
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[A-1]
Corinthians Paulista (SP) [A-1] 0 0
0 0 
BLVAFT
[B-6]
0 0 [B-6] Nacional Potosi
0 0 
FT
2-3(2-2)
(2-2)
[A-5]
Real Potosi [A-5] 0 0
0 0 
COLAFT
[8]
6 0 [8] Patriotas FC
6 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Envigado FC [10] 0 4
0 4 
VENAFT
[16]
0 0 [16] Estudiantes Caracas SC
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[6]
Deportivo Lara [6] 0 0
0 0 
VENAFT
[3]
0 1 [3] Caracas FC
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Portuguesa FC [9] 1 0
1 0 
VENAFT
[11]
0 0 [11] Atletico Venezuela
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Deportivo La Guaira [5] 0 0
0 0 
TBNAFT
[3]
1 0 [3] Real Madrid
1 0 
FT
6-3(1-1)
(1-1)
[10]
Girona [10] 0 2
0 2 
 
ITAAFT
[4]
2 0 [4] Lazio
2 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[15]
Bologna [15] 0 2
0 2 
 
ITAAFT
[2]
1 0 [2] Napoli
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
Genoa [12] 0 2
0 2 
 
PHAAFT
[4]
2 0 [4] Marseille
2 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[3]
Lyon [3] 0 3
0 3 
 
ARGBFT
[13]
0 0 [13] Club Atletico Guemes
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
Atletico Rafaela [7] 0 0
0 0 
BLVAFT
[A-2]
0 0 [A-2] Bolivar
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[A-7]
Universitario de Sucre [A-7] 0 0
0 0 
CHIBFT
[7]
0 0 [7] CD Copiapo S.A.
0 0 
FT
4-3(2-1)
(2-1)
[15]
Santiago Wanderers [15] 0 0
0 0 
BDNAFT
[3]
3 0 [3] Sporting Lisbon
3 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
Rio Ave [5] 0 1
0 1 
BLVAFT
[A-3]
0 0 [A-3] Club Guabira
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[A-4]
Oriente Petrolero [A-4] 0 0
0 0 
COLBFT
[3]
0 1 [3] Union Magdalena
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
Barranquilla FC [13] 1 0
1 0 
PERAFT
[B-1]
0 2 [B-1] FBC Melgar
0 2 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[B-4]
Sport Huancayo [B-4] 2 0
2 0 
ARGAFT
[15]
4 0 [15] Atletico Tucuman
4 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[1]
Boca Juniors [1] 0 3
0 3 
PARAFT
[8]
0 0 [8] Guarani CA
0 0 
FT
1-4(0-2)
(0-2)
[4]
FC Nacional Asuncion [4] 0 0
0 0 
ARGBFT
[6]
0 0 [6] Instituto
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[23]
Nueva Chicago [23] 0 0
0 0 
CHIAFT
[5]
1 0 [5] CSD Antofagasta
1 0 
FT
3-2(2-2)
(2-2)
[8]
O.Higgins [8] 0 2
0 2 
CHIAFT
[14]
0 0 [14] San Luis Quillota
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Municipal Iquique [12] 0 0
0 0 
CHIBFT
[9]
0 1 [9] Cobreloa
0 1 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[8]
Valdivia [8] 1 0
1 0 
CHIBFT
[16]
0 0 [16] San Marcos de Arica
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Melipilla [12] 0 0
0 0 
COLAFT
[11]
2 0 [11] La Equidad
2 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[4]
Deportivo Cali [4] 0 5
0 5 
COLBFT
[5]
0 0 [5] Cortulua
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[8]
Fortaleza F.C [8] 0 0
0 0 
VENAFT
[4]
0 0 [4] Mineros de Guayana
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[13]
Zulia FC [13] 0 0
0 0 
USAAFT
[Tay-2]
1 0 [Tay-2] FC Dallas
1 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[Tay-10]
Seattle Sounders [Tay-10] 0 4
0 4 
CRCAFT
[6]
0 0 [6] Limon FC
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[11]
Municipal Liberia [11] 0 0
0 0 
BLVAFT
[B-1]
0 0 [B-1] San Jose
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[B-2]
The Strongest [B-2] 0 0
0 0 
CRCAFT
[4]
0 0 [4] Santos De Guapiles
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
AD Grecia [10] 0 0
0 0 
ARGBFT
[22]
0 0 [22] All Boys
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[21]
Boca Unidos [21] 0 0
0 0 
BRAPRFT
[1]
0 0 [1] Atletico Paranaense
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Londrina PR [6] 0 0
0 0 
BRASPFT
[C-4]
0 0 [C-4] Ferroviaria SP
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[B-3]
Ponte Preta [B-3] 0 0
0 0 
CHIBFT
[4]
0 0 [4] Nublense
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[6]
Union San Felipe [6] 0 0
0 0 
COLBFT
[16]
0 0 [16] Real Santander
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[7]
Expreso Rojo [7] 0 0
0 0 
ECUAFT
[2]
0 0 [2] Barcelona SC(ECU)
0 0 
FT
5-1(3-0)
(3-0)
[7]
CD El Nacional [7] 0 0
0 0 
CRCAFT
[7]
0 0 [7] Perez Zeledon
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[9]
AD Carmelita [9] 0 0
0 0 
COLAFT
[6]
0 0 [6] Atletico Junior Barranquilla
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[9]
Millonarios [9] 0 4
0 4 
ARGBFT
[14]
0 0 [14] Independiente Rivadavia
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Sarmiento Junin [5] 0 0
0 0 
BRARSFT
[8]
0 0 [8] Sao Luiz(RS)
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[1]
Brasil de Pelotas [1] 0 0
0 0 
BRARSFT
[4]
0 0 [4] Veranopolis RS
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[5]
Sao Jose PoA RS [5] 0 0
0 0 
BRASPFT
[D-2]
0 0 [D-2] Botafogo SP
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[D-1]
Santos [D-1] 0 0
0 0 
PARAFT
[5]
0 0 [5] Independiente Luque
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[12]
3 De Febrero [12] 0 0
0 0 
ARGAFT
[10]
1 0 [10] River Plate
1 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[13]
Belgrano [13] 0 4
0 4 
COLAFT
[15]
2 0 [15] Alianza Petrolera
2 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[14]
Jaguares de Cordoba [14] 0 1
0 1 
VENAFT
[7]
3 0 [7] Estudiantes Merida FC
3 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[12]
Trujillanos [12] 0 2
0 2 
CRCAFT
[5]
1 1 [5] Guadalupe FC
1 1 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[8]
Universidad de Costa Rica [8] 1 1
1 1 
CHIAFT
[1]
2 0 [1] Universidad Catolica
2 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[7]
Union Espanola [7] 0 3
0 3 
MEXAFT
[16]
1 0 [16] Veracruz
1 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[15]
Atlas [15] 0 1
0 1 
BLVAFT
[B-4]
2 0 [B-4] Blooming
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[B-5]
Sport Boys Warnes [B-5] 0 1
0 1 
ECUAFT
[10]
2 0 [10] Guayaquil City
2 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
Delfin SC [5] 0 2
0 2 
COLAFT
[17]
2 0 [17] America de Cali
2 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[16]
Atletico Bucaramanga [16] 0 1
0 1 
AUSQSLHoãn
[4]
0 0 [4] Brisbane Olympic United FC
0 0 
0-0
[7]
Far North Queensland Bulls [7] 0 0
0 0 
ICELCHoãn
[C-6]
0 0 [C-6] Leiknir Reykjavik
0 0 
0-0
[C-1]
Stjarnan Gardabaer [C-1] 0 0
0 0 
GIẢI CHÂU ÂU
© Copyright by tuongthuat.vn - All rights reserved - Trực tiếp lịch thi đấu, kết quả bóng đá đá các giải đấu nhanh nhất