GIẢI QUỐC TẾ

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 17/03/2018

GiảiGiờĐội nhàKết quảĐội khách
NHAT3FT
[2]
0 0 [2] Azul Claro Numazu
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
Grulla Morioka [12] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[14]
0 0 [14] Kataller Toyama
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[11]
Fujieda MYFC [11] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[1]
0 0 [1] Kagoshima United
0 0 
FT
4-1(4-1)
(4-1)
[9]
Gamba Osaka U23 [9] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[4]
0 0 [4] Sony Sendai
0 0 
FT
2-3(2-2)
(2-2)
[5]
Nara Club [5] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[11]
0 0 [11] Mio Biwako Shiga
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[13]
Cobar Torre Onagawa [13] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[14]
0 0 [14] Maruyasu Industries
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[7]
Yokogawa Musashino [7] 0 0
0 0 
AUSSLFT
[1]
0 0 [1] Metrostars SC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Adelaide Olympic [6] 0 0
0 0 
AUSSLFT
[3]
0 0 [3] Adelaide City FC
0 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
[8]
West Adelaide SC [8] 0 0
0 0 
AUSSLFT
[11]
0 0 [11] Croydon Kings
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[5]
Adelaide United FC (Youth) [5] 0 0
0 0 
AUSSLFT
[4]
0 0 [4] Adelaide Comets FC
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[12]
Sturt Lions [12] 0 0
0 0 
AUSSLFT
[9]
0 0 [9] Adelaide Panthers
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[10]
West Bay [10] 0 0
0 0 
NHATBFT
[4]
0 0 [4] Avispa Fukuoka
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[10]
Ventforet Kofu [10] 0 0
0 0 
NHATBFT
[19]
0 0 [19] Tochigi SC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[22]
Kamatamare Sanuki [22] 0 0
0 0 
NHATBFT
[12]
0 0 [12] Montedio Yamagata
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[3]
Machida Zelvia [3] 0 0
0 0 
NHATBFT
[7]
0 0 [7] Yokohama FC
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[14]
Albirex Niigata [14] 0 0
0 0 
NHATBFT
[16]
0 0 [16] Tokushima Vortis
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[13]
JEF United Ichihara Chiba [13] 0 0
0 0 
NHATBFT
[2]
0 0 [2] Oita Trinita
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Tokyo Verdy [11] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[17]
0 0 [17] Giravanz Kitakyushu
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[4]
FC Ryukyu [4] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[13]
0 0 [13] SC Sagamihara
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[15]
AC Nagano Parceiro [15] 0 0
0 0 
HQAFT
[7]
0 0 [7] Gangwon FC
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[4]
Sangju Sangmu Phoenix [4] 0 0
0 0 
HQAFT
[11]
0 0 [11] Incheon United
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Daegu FC [12] 0 0
0 0 
NHATBFT
[20]
2 0 [20] Kyoto Sanga
2 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[8]
FC Gifu [8] 0 2
0 2 
NHATBFT
[17]
0 0 [17] Mito Hollyhock
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[1]
Renofa Yamaguchi [1] 0 1
0 1 
NHATBFT
[5]
1 0 [5] Matsumoto Yamaga FC
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[6]
Fagiano Okayama [6] 0 2
0 2 
HQBFT
[9]
0 0 [9] Suwon City
0 0 
FT
1-4(1-1)
(1-1)
[2]
Seongnam FC [2] 0 0
0 0 
HQBFT
[7]
2 0 [7] Gwangju Football Club
2 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[3]
Bucheon FC 1995 [3] 0 2
0 2 
HQBFT
[5]
2 0 [5] Ansan Greeners FC
2 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[10]
FC Anyang [10] 0 5
0 5 
HQ3FT
[2]
0 0 [2] Gyeongju KHNP
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[6]
Gangneung City [6] 0 0
0 0 
HQ3FT
[5]
0 0 [5] Daejeon Korail
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[8]
Busan Transportation Corporation [8] 0 0
0 0 
HQ3FT
[3]
0 0 [3] Cheonan City
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[7]
Changwon City [7] 0 0
0 0 
HQ3FT
[4]
0 0 [4] Mokpo City
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[1]
Gimhae City [1] 0 0
0 0 
AUSAFT
[9]
1 0 [9] Wellington Phoenix
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
Newcastle Jets [2] 0 1
0 1 
AUSFWPFT
[8]
0 0 [8] Stirling Lions
0 0 
FT
3-2(0-2)
(0-2)
[7]
Armadale SC [7] 0 2
0 2 
AUSFWPFT
[13]
0 0 [13] Balcatta FC
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[11]
Sorrento F.C. [11] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[1]
2 0 [1] Bayswater City
2 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[5]
Inglewood United [5] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[6]
0 0 [6] ECU Joondalup
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[3]
Cockburn City [3] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[7]
2 1 [7] Port Melbourne
2 1 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[3]
Avondale Heights [3] 1 2
1 2 
NHATBFT
[9]
1 0 [9] Omiya Ardija
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[15]
Zweigen Kanazawa FC [15] 0 2
0 2 
NHATBFT
[21]
2 0 [21] Ehime FC
2 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[18]
Roasso Kumamoto [18] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[10]
0 0 [10] Thespa Kusatsu
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Blaublitz Akita [8] 0 1
0 1 
HQAFT
[10]
3 0 [10] Chunnam Dragons
3 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[5]
Gyeongnam FC [5] 0 0
0 0 
AUSNSWFT
[10]
0 0 [10] Sutherland Sharks
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[12]
Sydney FC (Youth) [12] 0 0
0 0 
TQAFT
[10]
1 0 [10] Hebei HX Xingfu
1 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[2]
Shandong Luneng [2] 0 0
0 0 
TQBFT
[5]
1 0 [5] Shanghai Shenxin
1 0 
FT
3-3(1-3)
(1-3)
[8]
Qingdao Huanghai F.C. [8] 0 0
0 0 
TQBFT
[10]
1 0 [10] Beijing BeiKong
1 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[11]
Heilongjiang Lava Spring [11] 0 1
0 1 
TQBFT
[14]
2 1 [14] Liaoning FC
2 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Shenzhen JiaZhaoye [3] 1 0
1 0 
NGAAFT
[16]
1 0 [16] SKA Khabarovsk
1 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[11]
Ural Sverdlovsk Oblast [11] 0 1
0 1 
NGAU21FT
[4]
0 0 [4] Lokomotiv Moscow Youth
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[15]
FC Terek Groznyi Youth [15] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[1]
0 0 [1] FK Krasnodar Youth
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[7]
Ufa Youth [7] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
[4]
0 0 [4] North Pine United
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[3]
University of Queensland [3] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
[7]
0 0 [7] Bayside United FC
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[8]
Taringa Rovers [8] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[5]
0 0 [5] Brisbane Strikers
0 0 
FT
4-1(0-0)
(0-0)
[10]
Brisbane Roar (Youth) [10] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[2]
0 0 [2] Queensland Lions SC
0 0 
FT
13-0(5-0)
(5-0)
[14]
Sunshine Coast FC [14] 0 1
0 1 
AUSVPLFT
[9]
0 0 [9] Dandenong Thunder
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[6]
Green Gully Cavaliers [6] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
[2]
0 0 [2] Albany Creek
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Acacia Ridge [10] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
[9]
0 0 [9] The Gap
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[11]
Virginia United [11] 0 0
0 0 
AUSNSWFT
[4]
0 0 [4] Sydney United
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
Blacktown City Demons [3] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[6]
0 0 [6] Brisbane City
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[12]
Redlands United FC [12] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[13]
0 2 [13] Hume City
0 2 
FT
3-3(1-2)
(1-2)
[5]
Melbourne Knights [5] 2 0
2 0 
AUSAFT
[1]
3 0 [1] Sydney FC
3 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[6]
Brisbane Roar [6] 0 2
0 2 
NGAU21FT
[6]
0 0 [6] Zenit St.Petersburg Youth
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[3]
Dinamo Moscow Youth [3] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[2]
0 0 [2] CSKA Moscow (R)
0 0 
FT
7-0(5-0)
(5-0)
[11]
Amkar Perm(R) [11] 0 0
0 0 
GREU20FT
 
0 0   Panionios U20
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
SKODA Xanthi U20   0 0
0 0 
GREU20FT
 
0 0   Kerkyra U20
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
 
Lamia U20   0 0
0 0 
KAZAFT
[10]
0 0 [10] Kaisar Kyzylorda
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
Akzhayik Oral [6] 0 0
0 0 
KAZAFT
[3]
0 0 [3] Tobol Kostanai
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[11]
FC Shakhtyor Karagandy [11] 0 0
0 0 
KAZAFT
[8]
0 0 [8] FC Zhetysu Taldykorgan
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[1]
Lokomotiv Astana [1] 0 0
0 0 
KAZAFT
[4]
0 0 [4] Ordabasy
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[9]
Kyzylzhar Petropavlovsk [9] 0 0
0 0 
KAZAFT
[7]
0 0 [7] Irtysh Pavlodar
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[5]
FK Aktobe Lento [5] 0 0
0 0 
KAZAFT
[2]
0 0 [2] FC Kairat Almaty
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[12]
FK Atyrau [12] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
[12]
0 0 [12] Mount Gravatt Hawks
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[5]
Centenary Stormers [5] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[13]
0 1 [13] North Queensland Fury
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[8]
Gold Coast United [8] 1 0
1 0 
AUSQSLFT
[11]
0 0 [11] Magpies Crusaders
0 0 
FT
3-4(2-0)
(2-0)
[9]
SWQ Thunder [9] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[3]
0 0 [3] Gainare Tottori
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[5]
Fukushima United FC [5] 0 0
0 0 
CZEBFT
[5]
0 0 [5] Trinec
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
FK Banik Sokolov [7] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[1]
0 0 [1] Western Pride
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[3]
Moreton Bay United [3] 0 0
0 0 
GREU20FT
 
0 0   Asteras Tripolis U20
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
 
Platanias U20   0 0
0 0 
NGBFT
[7]
0 0 [7] Sibir Novosibirsk
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
Kryliya Sovetov [2] 0 0
0 0 
NGBFT
[3]
0 0 [3] Yenisey Krasnoyarsk
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[20]
Fakel [20] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[8]
0 0 [8] Rubin Kazan (R)
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
Spartak Moscow Youth [5] 0 0
0 0 
ARMAFT
[5]
0 0 [5] FC Pyunik
0 0 
FT
3-1(3-0)
(3-0)
[2]
Alashkert [2] 0 0
0 0 
GREU20FT
 
0 0   PAE AtromitosU20
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
 
PAOK Saloniki U20   0 0
0 0 
TNKBFT
[18]
0 1 [18] Gaziantepspor
0 1 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[10]
Elazigspor [10] 1 0
1 0 
TNKBFT
[1]
0 0 [1] Caykur Rizespor
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[13]
Adanaspor [13] 0 0
0 0 
VNAFT
[10]
0 0 [10] Can Tho
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[1]
T T Hanoi [1] 0 0
0 0 
VNAFT
[8]
0 0 [8] SHB Da Nang
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[5]
Quang Nam [5] 0 0
0 0 
VNAFT
[3]
0 0 [3] XM Hai Phong FC
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[9]
Hoang Anh Gia Lai [9] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-8]
0 1 [C-8] Valencia CF Mestalla
0 1 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[C-5]
Villarreal B [C-5] 1 0
1 0 
TNKAFT
[17]
0 0 [17] Genclerbirligi
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[11]
Akhisar Bld.Geng [11] 0 0
0 0 
THAFT
[4]
0 0 [4] Muang Thong United
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[17]
Ubon UMT United [17] 0 0
0 0 
NGAAFT
[7]
0 0 [7] Arsenal Tula
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[10]
Rostov FK [10] 0 0
0 0 
NGBFT
[1]
0 0 [1] Gazovik Orenburg
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[12]
Volga Olimpiets [12] 0 0
0 0 
NGBFT
[8]
0 0 [8] Shinnik Yaroslavl
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[11]
Volgar-Gazprom Astrachan [11] 0 0
0 0 
NGBFT
[19]
0 0 [19] Tyumen
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[15]
Tom Tomsk [15] 0 0
0 0 
ESTAFT
[2]
0 0 [2] FC Flora Tallinn
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[10]
Vaprus Parnu [10] 0 0
0 0 
ESTAFT
[6]
0 0 [6] JK Tallinna Kalev
0 0 
FT
5-0(1-0)
(1-0)
[8]
FC Kuressaare [8] 0 0
0 0 
GEOAFT
[4]
0 0 [4] Chikhura Sachkhere
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
FC Metalurgi Rustavi [6] 0 0
0 0 
ICELCFT
[B-2]
0 0 [B-2] Breidablik
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[B-3]
KR Reykjavik [B-3] 0 0
0 0 
LITAFT
[8]
0 0 [8] Lietava Jonava
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
Kauno Zalgiris [7] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[14]
0 1 [14] ECU Joondalup
0 1 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[12]
Subiaco AFC [12] 1 0
1 0 
AUSFWPFT
[10]
0 0 [10] Forrestfield United
0 0 
FT
0-5(0-1)
(0-1)
[2]
Perth Glory (Youth) [2] 0 0
0 0 
THAFT
[15]
0 0 [15] Bangkok Glass
0 0 
FT
3-4(1-4)
(1-4)
[5]
Prachuap Khiri Khan [5] 0 0
0 0 
GREU20FT
 
0 0   AEK Athens U20
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
 
Panathinaikos U20   0 0
0 0 
TQBFT
[7]
2 0 [7] Meixian Hakka
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[16]
Xinjiang Tianshan Leopard [16] 0 2
0 2 
TQAFT
[12]
0 0 [12] Chongqing SWM Motors
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[4]
Jiangsu Suning FC [4] 0 0
0 0 
TQBFT
[4]
2 0 [4] Hangzhou Greentown
2 0 
FT
4-0(0-0)
(0-0)
[13]
Dalian Chaoyue [13] 0 1
0 1 
ANHU23FT
[1-1]
0 0 [1-1] Arsenal U23
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[1-10]
Chelsea U21 [1-10] 0 0
0 0 
TBNAFT
[18]
3 0 [18] Deportivo La Coruna
3 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[19]
Las Palmas [19] 0 3
0 3 
 
DUBFT
[11]
4 0 [11] SV Sandhausen
4 0 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[6]
VfL Bochum [6] 0 1
0 1 
DUBFT
[8]
0 0 [8] Union Berlin
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[5]
Jahn Regensburg [5] 0 3
0 3 
DUBFT
[18]
0 1 [18] Kaiserslautern
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[12]
St. Pauli [12] 1 3
1 3 
NGBFT
[14]
1 0 [14] Spartak Moscow II
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Kuban Krasnodar [9] 0 1
0 1 
UKRAFT
[12]
0 0 [12] Chernomorets Odessa
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[11]
Stal D. [11] 0 1
0 1 
UKRU21FT
[2]
0 0 [2] Dinamo KyivU21
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[8]
FC Vorskla U21 [8] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[3]
0 0 [3] PFK Aleksandriya U21
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[4]
Karpaty U21 [4] 0 0
0 0 
THAFT
[14]
2 1 [14] Sukhothai
2 1 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[3]
Port FC [3] 1 2
1 2 
FAFT
 
0 0   Swansea City
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
 
Tottenham Hotspur   0 1
0 1 
 
ANHBFT
[3]
2 0 [3] Fulham
2 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[16]
Queens Park Rangers (QPR) [16] 0 3
0 3 
TNKBFT
[17]
0 0 [17] Manisaspor
0 0 
FT
0-6(0-2)
(0-2)
[7]
Gaziantep Buyuksehir Belediyesi [7] 0 0
0 0 
TNKBFT
[5]
1 0 [5] Altinordu
1 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[16]
Denizlispor [16] 0 1
0 1 
GHCLBFT
 
0 0   Kalmar
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
IFK Norrkoping FK   0 1
0 1 
ANHBFT
[22]
0 0 [22] Barnsley
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[8]
Millwall [8] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[7]
0 0 [7] Lincoln City
0 0 
FT
3-1(3-1)
(3-1)
[18]
Grimsby Town [18] 0 1
0 1 
ANHL2FT
[5]
0 0 [5] Notts County
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[8]
Mansfield Town [8] 0 0
0 0 
DUC3FT
[2]
0 0 [2] SC Paderborn 07
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[15]
Zwickau [15] 0 0
0 0 
DUC3FT
[3]
0 0 [3] Karlsruher SC
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[7]
SV Meppen [7] 0 1
0 1 
DUC3FT
[12]
0 0 [12] Vfr Aalen
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Hansa Rostock [6] 0 0
0 0 
DUC3FT
[9]
0 0 [9] Unterhaching
0 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[5]
Wurzburger Kickers [5] 0 0
0 0 
NGBFT
[18]
0 0 [18] Zenit-2 St.Petersburg
0 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[10]
Avangard [10] 0 0
0 0 
NGBFT
[5]
1 0 [5] Baltika Kaliningrad
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[16]
Rotor Volgograd [16] 0 0
0 0 
POLBFT
[12]
0 0 [12] Puszcza Niepolomice
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[3]
Zaglebie Sosnowiec [3] 0 0
0 0 
BULAFT
[4]
1 0 [4] Beroe Stara Zagora
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
Vitosha Bistritsa [14] 0 0
0 0 
ICELCFT
[C-5]
0 0 [C-5] Haukar Hafnarfjordur
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[C-3]
Fjolnir [C-3] 0 0
0 0 
ICELCFT
[C-2]
1 0 [C-2] Vikingur Olafsvik
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[C-4]
Keflavik [C-4] 0 2
0 2 
MKDAFT
[1]
0 0 [1] FK Shkendija 79
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[5]
Sileks [5] 0 0
0 0 
MKDAFT
[2]
0 0 [2] FC Vardar Skopje
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
Renova Cepciste [7] 0 0
0 0 
MKDAFT
[6]
0 0 [6] Academy Pandev
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[10]
Pelister Bitola [10] 0 0
0 0 
MKDAFT
[8]
0 1 [8] Pobeda Prilep
0 1 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[3]
Rabotnicki Skopje [3] 1 0
1 0 
MLTAFT
[1]
0 0 [1] Balzan FC
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[10]
Mosta FC [10] 0 0
0 0 
MLTAFT
[5]
0 0 [5] Floriana F.C.
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[13]
Naxxar Lions [13] 0 0
0 0 
FINCFT
[E-1]
1 0 [E-1] Ekenas IF Fotboll
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[A-2]
AC Oulu [A-2] 0 0
0 0 
TNKAFT
[13]
2 0 [13] Bursaspor
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Sivasspor [7] 0 2
0 2 
MASFAFT
 
1 0   Pulau Pinang
1 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
 
Perak   0 0
0 0 
MASFAFT
 
1 0   Pahang UiTM FC
1 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
 
Johor FC   0 0
0 0 
MASFAFT
 
0 0   Selangor PKNS
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
 
kelantan   0 1
0 1 
MASFAFT
 
1 0   Pahang
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Kedah   0 0
0 0 
MASFAFT
 
0 0   Melaka
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
 
Kuala Lumpur   0 1
0 1 
THAFT
[10]
0 0 [10] Suphanburi FC
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[6]
Chiangrai United [6] 0 1
0 1 
UZBAFT
[12]
1 0 [12] Neftchi Fargona
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Kuruvchi Bunyodkor [3] 0 0
0 0 
KSBFT
 
0 0   Al Wehda Mecca
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
 
Al Qaisoma   0 0
0 0 
ITA3FT
[A-2]
0 0 [A-2] Carrarese
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[A-8]
Lucchese [A-8] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-12]
0 0 [A-12] Pro Piacenza
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[A-6]
Livorno [A-6] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-4]
0 0 [A-4] Monza
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[A-5]
Robur Siena S.S.D. [A-5] 0 0
0 0 
NGAAFT
[4]
0 0 [4] FC Krasnodar
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
FC Ufa [6] 0 0
0 0 
BLRCFT
 
0 0   Dnepr Mogilev
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
Shakhter Soligorsk   0 0
0 0 
NPAFT
[10]
0 0 [10] Chippa United
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Free State Stars [6] 0 0
0 0 
UAEAFT
[6]
0 1 [6] Al-Sharjah
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Ajman [8] 1 0
1 0 
UAEAFT
[10]
0 1 [10] Al-Dhafra
0 1 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[3]
Al-Wasl [3] 1 0
1 0 
VIATFT
[5-2]
0 0 [5-2] China U19
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5-3]
Perugia Youth [5-3] 0 0
0 0 
VIATFT
[3-4]
0 0 [3-4] APIA Leichhardt Tigers U20
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[3-2]
Parma U20 [3-2] 0 0
0 0 
VIATFT
[1-3]
0 0 [1-3] Virtus Entella U20
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[1-2]
Serie D Selection U20 [1-2] 0 0
0 0 
VIATFT
[2-1]
0 0 [2-1] Sassuolo U20
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[2-4]
Abuja Youth [2-4] 0 0
0 0 
VIATFT
[3-1]
0 0 [3-1] Inter Milan U19
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[3-3]
Sha LAN U19 [3-3] 0 0
0 0 
VIATFT
[5-1]
0 0 [5-1] Torino U20
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5-4]
Paganese U19 [5-4] 0 0
0 0 
VIATFT
[4-3]
0 0 [4-3] Sampdoria U20
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[4-4]
Pisa U19 [4-4] 0 0
0 0 
VIATFT
[2-3]
0 0 [2-3] Club Brugge U20
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2-2]
Spezia U20 [2-2] 0 0
0 0 
VIATFT
[1-1]
0 0 [1-1] Empoli U20
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[1-4]
Livorno U19 [1-4] 0 0
0 0 
VIATFT
[4-2]
0 0 [4-2] Partizan Belgrade U19
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[4-1]
Venezia F.C. Youth [4-1] 0 0
0 0 
ITBFT
[16]
0 0 [16] Brescia
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[14]
Cremonese [14] 0 0
0 0 
ITBFT
[20]
0 0 [20] ACD Virtus Entella
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[2]
Parma [2] 0 0
0 0 
ITBFT
[18]
0 1 [18] Ascoli
0 1 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[22]
Ternana [22] 1 0
1 0 
ITBFT
[8]
0 0 [8] Perugia
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[10]
Spezia [10] 0 0
0 0 
ITBFT
[3]
0 0 [3] Frosinone
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Salernitana [12] 0 0
0 0 
ITBFT
[7]
0 0 [7] Cittadella
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Bari [6] 0 0
0 0 
ITBFT
[1]
0 0 [1] Empoli
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[5]
Venezia [5] 0 0
0 0 
ITBFT
[19]
0 1 [19] Novara
0 1 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[4]
Palermo [4] 1 0
1 0 
PHBFT
[1]
0 0 [1] Reims
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[14]
Lens [14] 0 0
0 0 
PH3FT
[16]
0 0 [16] GS Consolat Marseille
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[7]
Stade Lavallois MFC [7] 0 0
0 0 
BIHAFT
[1]
0 0 [1] HSK Zrinjski Mostar
0 0 
FT
3-3(0-2)
(0-2)
[2]
FK Zeljeznicar [2] 0 0
0 0 
BIHAFT
[12]
0 0 [12] Vitez
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[10]
Sloboda [10] 0 0
0 0 
BIHAFT
[7]
0 0 [7] FK Krupa
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
NK Siroki Brijeg [4] 0 0
0 0 
BIHAFT
[8]
0 0 [8] Mladost Doboj Kakanj
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[9]
Borac Banja Luka [9] 0 0
0 0 
CROAFT
[5]
0 1 [5] NK Lokomotiva Zagreb
0 1 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[8]
Inter Zapresic [8] 1 0
1 0 
ESTAFT
[9]
0 0 [9] Viljandi Tulevik
0 0 
FT
0-7(0-1)
(0-1)
[3]
Levadia Tallinn [3] 0 0
0 0 
ICELCFT
[D-1]
0 0 [D-1] Grindavik
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[D-2]
Fylkir [D-2] 0 0
0 0 
ICELCFT
[D-5]
0 0 [D-5] UMF Selfoss
0 0 
FT
1-3(2-0)
(2-0)
[D-3]
HK Kopavogs [D-3] 0 0
0 0 
ISRAFT
[10]
0 0 [10] Maccabi Haifa
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[14]
Hapoel Acco [14] 0 0
0 0 
MNEAFT
[8]
0 0 [8] FK Kom
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[10]
Decic Tuzi [10] 0 0
0 0 
MNEAFT
[2]
0 0 [2] FK Buducnost Podgorica
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[9]
OFK Petrovac [9] 0 0
0 0 
MNEAFT
[7]
0 0 [7] FK Iskra Danilovgrad
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[6]
FK Grbalj Radanovici [6] 0 0
0 0 
MNEAFT
[5]
0 0 [5] FK Zeta
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Mladost 069 Podgorica [3] 0 0
0 0 
SVKAFT
[1]
0 0 [1] Spartak Trnava
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
MSK Zilina [5] 0 0
0 0 
SLOAFT
[5]
0 1 [5] NK Rudar Velenje
0 1 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[4]
NK Publikum Celje [4] 1 0
1 0 
CZEAFT
[12]
0 0 [12] Banik Ostrava
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[11]
Dukla Prague [11] 0 0
0 0 
CZEAFT
[15]
0 0 [15] Vysocina jihlava
0 0 
FT
0-4(0-3)
(0-3)
[3]
Baumit Jablonec [3] 0 0
0 0 
CZEAFT
[9]
0 0 [9] Mlada Boleslav
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[13]
Synot Slovacko [13] 0 0
0 0 
CZEBFT
[14]
0 0 [14] FK MAS Taborsko
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[1]
Opava [1] 0 0
0 0 
CYPAFT
[6]
0 1 [6] Omonia Nicosia FC
0 1 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[4]
AEK Larnaca [4] 1 0
1 0 
ARGBFT
[24]
0 0 [24] Flandria
0 0 
FT
1-1(1-2)
(1-2)
[19]
Deportivo Riestra [19] 0 0
0 0 
KUWAFT
[7]
0 0 [7] Al-Jahra
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
Al-Arabi Club (KUW) [5] 0 0
0 0 
BHRAFT
[3]
0 0 [3] Malkia
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[1]
Al-Muharraq [1] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Hacken
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
IK Sirius FK   0 0
0 0 
DUAFT
[12]
2 0 [12] Augsburg
2 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[11]
Werder Bremen [11] 0 1
0 1 
 
DUAFT
[8]
0 0 [8] Eintracht Frankfurt
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[14]
FSV Mainz 05 [14] 0 1
0 1 
 
DUAFT
[9]
0 0 [9] Borussia Monchengladbach
0 0 
FT
3-3(1-1)
(1-1)
[3]
TSG Hoffenheim [3] 0 1
0 1 
 
DUAFT
[17]
1 0 [17] Hamburger SV
1 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[10]
Hertha Berlin [10] 0 3
0 3 
 
POLAFT
[15]
0 0 [15] LKS Nieciecza
0 0 
FT
2-4(2-1)
(2-1)
[13]
Pogon Szczecin [13] 0 0
0 0 
GREU20FT
 
0 0   Levadiakos U20
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Olympiakos Piraeus U20   0 0
0 0 
NORAFT
[13]
0 0 [13] Lillestrom
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[5]
Sarpsborg 08 [5] 0 0
0 0 
ANHAFT
[19]
1 1 [19] Stoke City
1 1 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[8]
Everton [8] 1 1
1 1 
 
ANHAFT
[12]
1 0 [12] Bournemouth AFC
1 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[20]
West Bromwich(WBA) [20] 0 2
0 2 
 
ANHAFT
[16]
3 0 [16] Huddersfield Town
3 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[11]
Crystal Palace [11] 0 2
0 2 
 
ANHBFT
[24]
0 1 [24] Sunderland A.F.C
0 1 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[7]
Preston North End [7] 1 1
1 1 
ANHBFT
[19]
1 0 [19] Birmingham City
1 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[18]
Hull City [18] 0 0
0 0 
ANHBFT
[10]
1 0 [10] Sheffield United
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[17]
Nottingham Forest [17] 0 3
0 3 
ANHBFT
[14]
2 0 [14] Norwich City
2 0 
FT
3-2(3-1)
(3-1)
[20]
Reading [20] 0 5
0 5 
ANHBFT
[1]
0 0 [1] Wolves
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[23]
Burton Albion [23] 0 1
0 1 
ANHBFT
[13]
0 0 [13] Leeds United
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[15]
Sheffield Wednesday [15] 0 4
0 4 
ANHBFT
[9]
2 1 [9] Brentford
2 1 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[5]
Middlesbrough [5] 1 4
1 4 
ANHBFT
[11]
1 0 [11] Bristol City
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
Ipswich Town [12] 0 1
0 1 
ANHL1FT
[5]
0 0 [5] Scunthorpe United
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[3]
Shrewsbury Town [3] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[21]
0 0 [21] Oldham Athletic
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[8]
Portsmouth [8] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[12]
0 0 [12] Blackpool
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[10]
Southend United [10] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[16]
0 0 [16] Oxford United
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[9]
Peterborough United [9] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[20]
0 0 [20] Rochdale
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[18]
AFC Wimbledon [18] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[6]
0 0 [6] Charlton Athletic
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
Fleetwood Town [14] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[22]
0 0 [22] Northampton Town
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[4]
Rotherham United [4] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[7]
0 0 [7] Plymouth Argyle
0 0 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
[13]
Bristol Rovers [13] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[23]
0 0 [23] Milton Keynes Dons
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[24]
Bury [24] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[11]
0 0 [11] Newport County
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[2]
Luton Town [2] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[10]
0 0 [10] Carlisle United
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[14]
Crawley Town [14] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[13]
0 0 [13] Colchester United
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[19]
Yeovil Town [19] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[20]
0 0 [20] Port Vale
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[16]
Stevenage Borough [16] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[17]
0 0 [17] Cheltenham Town
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[24]
Chesterfield [24] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[22]
0 0 [22] Morecambe
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[4]
Exeter City [4] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[12]
0 0 [12] Cambridge United
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[9]
Swindon Town [9] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[15]
0 0 [15] Crewe Alexandra
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[6]
Coventry City [6] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[23]
0 0 [23] Barnet
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[3]
Wycombe Wanderers [3] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[1]
0 0 [1] Accrington Stanley
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[21]
Forest Green Rovers [21] 0 0
0 0 
TBNBFT
[8]
0 0 [8] Osasuna
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[3]
Real Zaragoza [3] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-14]
0 0 [D-14] Granada CF B
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[D-1]
Real Murcia [D-1] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-17]
0 0 [A-17] Arenas Club de Getxo
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[B-17]
Osasuna B [B-17] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-15]
0 0 [D-15] Cordoba B
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[D-19]
Lorca Deportiva FC [D-19] 0 0
0 0 
SCOAFT
[6]
0 0 [6] Heart of Midlothian
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[12]
Partick Thistle [12] 0 0
0 0 
SCOAFT
[2]
0 0 [2] Glasgow Rangers
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Kilmarnock [5] 0 0
0 0 
SCOAFT
[11]
0 0 [11] Ross County
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[9]
Hamilton Academical [9] 0 0
0 0 
SCOAFT
[3]
0 0 [3] Aberdeen
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
Dundee [10] 0 0
0 0 
SCOBFT
[4]
0 0 [4] Dunfermline Athletic
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Greenock Morton [7] 0 0
0 0 
SCOBFT
[6]
0 0 [6] Queen of South
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[1]
Saint Mirren [1] 0 0
0 0 
SCOBFT
[10]
0 0 [10] Brechin City
0 0 
FT
1-3(1-3)
(1-3)
[9]
Dumbarton [9] 0 0
0 0 
SCOBFT
[2]
0 0 [2] Livingston
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Falkirk [8] 0 0
0 0 
SCOBFT
[3]
0 0 [3] Dundee United
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[5]
Inverness [5] 0 0
0 0 
SCO2FT
[10]
0 0 [10] Albion Rovers
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[3]
Arbroath [3] 0 0
0 0 
SCO2FT
[6]
0 1 [6] Forfar Athletic
0 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[4]
Ayr United [4] 1 0
1 0 
SCO2FT
[5]
0 0 [5] Stranraer
0 0 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
[9]
Queen's Park [9] 0 0
0 0 
SCO2FT
[2]
0 0 [2] Alloa Athletic
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[7]
Airdrie United [7] 0 0
0 0 
BDNBFT
[16]
0 0 [16] Sporting Braga II
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[20]
Real Sport Clube [20] 0 0
0 0 
NGBFT
[4]
0 0 [4] Spartak Tambov
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[17]
Luch Energiya [17] 0 0
0 0 
NIRAFT
[3]
0 0 [3] Glenavon Lurgan
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Ballinamallard United [12] 0 0
0 0 
NIRAFT
[11]
0 0 [11] Carrick Rangers
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
Cliftonville [5] 0 0
0 0 
NIRAFT
[7]
0 0 [7] Ballymena United
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[10]
Warrenpoint Town [10] 0 0
0 0 
NIRAFT
[9]
0 0 [9] Ards FC
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[2]
Coleraine [2] 0 0
0 0 
NIRAFT
[4]
0 0 [4] Linfield FC
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[6]
Glentoran FC [6] 0 0
0 0 
NIRAFT
[1]
0 0 [1] Crusaders
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[8]
Dungannon Swifts [8] 0 0
0 0 
MLTAFT
[6]
0 0 [6] Hamrun Spartans
0 0 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[7]
Sliema Wanderers FC [7] 0 0
0 0 
MLTAFT
[12]
0 0 [12] St. Andrews
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Valletta FC [2] 0 0
0 0 
UKRAFT
[8]
0 0 [8] Olimpic Donetsk
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[10]
Zirka Kirovohrad [10] 0 0
0 0 
AUTAFT
[3]
0 0 [3] Rapid Wien
0 0 
FT
5-1(3-0)
(3-0)
[9]
Wolfsberger AC [9] 0 0
0 0 
CHIAFT
[16]
0 2 [16] Everton CD
0 2 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Universidad de Chile [4] 2 0
2 0 
ALGAFT
[6]
0 0 [6] MC Oran
0 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
[14]
biskra [14] 0 0
0 0 
QATAFT
[3]
0 0 [3] Al Rayyan
0 0 
FT
2-2(3-0)
(3-0)
[4]
Umm Salal [4] 0 0
0 0 
QATAFT
[7]
0 0 [7] Al-Arabi SC
0 0 
FT
3-1(3-0)
(3-0)
[5]
Al-Garrafa [5] 0 0
0 0 
QATAFT
[11]
0 0 [11] Al Markhiya
0 0 
FT
2-4(3-0)
(3-0)
[1]
Al Duhail [1] 0 0
0 0 
QATAFT
[9]
0 0 [9] Al-Ahli Doha
0 0 
FT
0-3(3-0)
(3-0)
[6]
Al-Sailiya [6] 0 0
0 0 
QATAFT
[12]
0 0 [12] Al-Khuraitiat
0 0 
FT
3-2(3-0)
(3-0)
[10]
Qatar SC [10] 0 0
0 0 
QATAFT
[2]
0 0 [2] Al-Sadd
0 0 
FT
0-1(3-0)
(3-0)
[8]
Al Khor SC [8] 0 0
0 0 
TBNAFT
[4]
1 0 [4] Valencia
1 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[14]
Alaves [14] 0 1
0 1 
 
ICELCFT
[B-5]
0 0 [B-5] IR Reykjavik
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[B-4]
Magni [B-4] 0 0
0 0 
UZBAFT
[2]
0 0 [2] Navbahor Namangan
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
Lokomotiv Tashkent [5] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-13]
0 0 [A-13] Gavorrano
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[A-7]
Pontedera [A-7] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-3]
0 0 [A-3] Pisa
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[A-11]
Piacenza [A-11] 0 0
0 0 
BULAFT
[5]
0 0 [5] Botev Plovdiv
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[13]
FC Dunav Ruse [13] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-24]
0 0 [A-24] Carceda
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[A-4]
Fuenlabrada [A-4] 0 0
0 0 
PHAAFT
[6]
2 0 [6] Bordeaux
2 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[5]
Rennes [5] 0 1
0 1 
 
BDNAFT
[18]
2 0 [18] Estoril
2 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[17]
Pacos de Ferreira [17] 0 5
0 5 
BDNAFT
[11]
0 0 [11] CD Tondela
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[7]
Maritimo [7] 0 0
0 0 
BDNBFT
[14]
0 0 [14] FC Famalicao
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[9]
Vitoria Guimaraes B [9] 0 0
0 0 
NGAAFT
[14]
0 0 [14] Anzhi Makhachkala
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[15]
FK Ruan Tosno [15] 0 0
0 0 
NGAAFT
[9]
0 0 [9] Rubin Kazan
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[2]
Spartak Moscow [2] 0 0
0 0 
POLBFT
[15]
0 0 [15] Pogon Siedlce
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[8]
Stal Mielec [8] 0 0
0 0 
BIHAFT
[11]
0 0 [11] NK Celik
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
GOSK Gabela [5] 0 0
0 0 
CROAFT
[1]
0 0 [1] Dinamo Zagreb
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[7]
Rudes [7] 0 0
0 0 
HUNAFT
[2]
0 0 [2] Fehervar Videoton
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Balmazujvarosi FC [10] 0 0
0 0 
HUNAFT
[4]
0 0 [4] Budapest Honved
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[8]
Szombathelyi Haladas [8] 0 0
0 0 
HUNAFT
[12]
0 0 [12] Vasas
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[11]
Diosgyor VTK [11] 0 0
0 0 
HUNAFT
[7]
0 0 [7] Paksi SE Honlapja
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Ujpesti [3] 0 0
0 0 
HUNAFT
[5]
0 0 [5] Debrecin VSC
0 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[9]
Mezokovesd-Zsory [9] 0 0
0 0 
ISRAFT
[13]
0 0 [13] Hapoel Ashkelon
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[8]
Hapoel Ironi Kiryat Shmona [8] 0 0
0 0 
RMNAFT
[13]
0 0 [13] Gaz Metan Medias
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[9]
Concordia Chiajna [9] 0 0
0 0 
SVKAFT
[6]
0 0 [6] Nitra
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Zlate Moravce [10] 0 0
0 0 
SVKAFT
[7]
0 0 [7] MFK Ruzomberok
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[4]
Trencin [4] 0 0
0 0 
SVKAFT
[8]
0 0 [8] Sport Podbrezova
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[9]
Michalovce [9] 0 0
0 0 
CYPAFT
[11]
0 0 [11] Alki Oroklini
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[9]
AEP Paphos [9] 0 0
0 0 
TNKAFT
[3]
0 0 [3] Fenerbahce
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Galatasaray [1] 0 0
0 0 
ALGAFT
[2]
0 0 [2] JS Saoura
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[13]
OM Medea [13] 0 0
0 0 
NPAFT
[3]
0 0 [3] Kaizer Chiefs
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
AmaZulu [9] 0 0
0 0 
ISRAFT
[9]
0 1 [9] Hapoel Bnei Sakhnin FC
0 1 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[12]
Ashdod MS [12] 1 0
1 0 
ARGAFT
[12]
3 0 [12] Argentinos juniors
3 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[21]
Newells Old Boys [21] 0 2
0 2 
ARGAFT
[25]
4 0 [25] Temperley
4 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[4]
CA Huracan [4] 0 3
0 3 
TBN3FT
[A-11]
0 0 [A-11] Rapido de Bouzas
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[A-13]
UD San Sebastian Reyes [A-13] 0 0
0 0 
CZEAFT
[5]
0 0 [5] Sparta Praha
0 0 
FT
3-3(3-0)
(3-0)
[2]
Slavia Praha [2] 0 0
0 0 
JORAFT
[8]
0 0 [8] Al-Baq's
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[3]
Al Faisaly [3] 0 0
0 0 
JORAFT
[9]
0 0 [9] Al Aqaba SC
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[2]
Al-Jazeera [2] 0 0
0 0 
UAEAFT
[7]
0 0 [7] Al-Jazira(UAE)
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[1]
Al Ain [1] 0 0
0 0 
KUWAFT
[1]
0 0 [1] Al Kuwait SC
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[6]
Al-Nasar [6] 0 0
0 0 
POLBFT
[4]
0 0 [4] GKS Tychy
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
OKS Stomil Olsztyn [14] 0 0
0 0 
BHRAFT
[5]
0 0 [5] Al-Shabbab
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[4]
Manama Club [4] 0 0
0 0 
TBNBFT
[12]
0 0 [12] CD Lugo
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[13]
AD Alcorcon [13] 0 0
0 0 
TBNBFT
[21]
0 0 [21] La Hoya Lorca CF
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[20]
Barcelona B [20] 0 0
0 0 
ITAAFT
[13]
1 0 [13] Udinese
1 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[11]
Sassuolo [11] 0 2
0 2 
 
POLAFT
[2]
0 0 [2] Jagiellonia Bialystok
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[9]
Arka Gdynia [9] 0 0
0 0 
POLBFT
[18]
0 0 [18] Olimpia Grudziadz
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[13]
Bytovia Bytow [13] 0 0
0 0 
POLBFT
[17]
0 0 [17] Ruch Chorzow
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[9]
Podbeskidzie Bielsko-Biala [9] 0 0
0 0 
ICELCFT
[D-6]
0 0 [D-6] Thor Akureyri
0 0 
FT
2-3(2-2)
(2-2)
[D-4]
Hafnarfjordur [D-4] 0 0
0 0 
NORAFT
[3]
0 0 [3] Rosenborg
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[9]
Kristiansund BK [9] 0 0
0 0 
SLOAFT
[1]
0 0 [1] Maribor
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[7]
Krsko Posavlje [7] 0 0
0 0 
CYPAFT
[5]
0 0 [5] AEL Limassol
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[3]
Anorthosis Famagusta FC [3] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-4]
0 0 [Nhóm 1-4] Red Bull New York Reserve
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[Nhóm 1-16]
Toronto FC II [Nhóm 1-16] 0 0
0 0 
ICELCFT
[B-6]
0 0 [B-6] Throttur Reykjavik
0 0 
FT
1-5(0-1)
(0-1)
[B-1]
KA Akureyri [B-1] 0 0
0 0 
ANHAFT
[4]
1 0 [4] Liverpool
1 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[14]
Watford [14] 0 0
0 0 
 
ANHBFT
[21]
1 0 [21] Bolton Wanderers
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[4]
Aston Villa [4] 0 2
0 2 
TBNAFT
[11]
3 0 [11] Real Sociedad
3 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[8]
Getafe [8] 0 7
0 7 
 
TBN3FT
[B-1]
0 0 [B-1] Athletic Bilbao B
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[B-10]
Leioa [B-10] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-18]
0 0 [A-18] Prato
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[A-17]
Pistoiese [A-17] 0 0
0 0 
DUAFT
[16]
0 0 [16] VfL Wolfsburg
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Schalke 04 [2] 0 1
0 1 
 
HLAFT
[18]
0 0 [18] FC Twente Enschede
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[13]
Willem II [13] 0 0
0 0 
AUTAFT
[4]
0 0 [4] LASK Linz
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[6]
Mattersburg [6] 0 0
0 0 
AUTAFT
[10]
0 0 [10] SKN St. Polten
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[5]
Trenkwalder Admira Wacker [5] 0 0
0 0 
AUTAFT
[2]
0 0 [2] Sturm Graz
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Rheindorf Altach [8] 0 0
0 0 
USAAFT
[Dong-11]
2 0 [Dong-11] DC United
2 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[Tay-7]
Houston Dynamo [Tay-7] 0 1
0 1 
TSAFT
[4]
0 0 [4] FC Zurich
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[1]
Young Boys [1] 0 0
0 0 
TSBFT
[10]
0 0 [10] Wohlen
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[1]
Neuchatel Xamax [1] 0 0
0 0 
TSBFT
[5]
0 0 [5] FC Rapperswil-Jona
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[8]
Chiasso [8] 0 0
0 0 
USAAFT
[Tay-9]
1 0 [Tay-9] Minnesota United FC
1 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[Dong-7]
Chicago Fire [Dong-7] 0 2
0 2 
USAAFT
[Dong-8]
0 0 [Dong-8] Philadelphia Union
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[Dong-2]
Columbus Crew [Dong-2] 0 0
0 0 
MARAFT
 
0 0   Kawkab de Marrakech
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Hassania Agadir   0 0
0 0 
BDNAFT
[16]
0 2 [16] Feirense
0 2 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[2]
Benfica [2] 2 0
2 0 
NPAFT
[8]
0 1 [8] Lamontville Golden Arrows
0 1 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[2]
Orlando Pirates [2] 1 0
1 0 
HUNAFT
[1]
0 1 [1] Ferencvarosi TC
0 1 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[6]
Videoton Puskas Akademia [6] 1 0
1 0 
ISRAFT
[2]
0 0 [2] Beitar Jerusalem
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
Maccabi Netanya [5] 0 0
0 0 
ARGAFT
[18]
0 0 [18] San Martin San Juan
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[23]
Gimnasia La Plata [23] 0 2
0 2 
ARGBFT
[4]
0 0 [4] CA Brown Adrogue
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[10]
Gimnasia Jujuy [10] 0 0
0 0 
HLAFT
[1]
0 0 [1] PSV Eindhoven
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[15]
VVV Venlo [15] 0 0
0 0 
HLAFT
[6]
0 0 [6] Vitesse Arnhem
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Heracles Almelo [10] 0 0
0 0 
TBNBFT
[19]
0 0 [19] Cultural Leonesa
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[9]
Cadiz [9] 0 0
0 0 
PHAAFT
[13]
1 0 [13] Amiens
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[19]
Troyes [19] 0 1
0 1 
 
PHAAFT
[14]
1 0 [14] Angers
1 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[16]
Caen [16] 0 2
0 2 
 
PHAAFT
[10]
1 0 [10] Montpellier
1 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[11]
Dijon [11] 0 4
0 4 
 
PHAAFT
[18]
2 0 [18] Toulouse
2 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[15]
Strasbourg [15] 0 1
0 1 
 
CZEAFT
[4]
0 0 [4] Sigma Olomouc
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[14]
MFK Karvina [14] 0 0
0 0 
BRAMGFT
[1]
0 0 [1] Cruzeiro (MG)
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[8]
CA Patrocinense [8] 0 0
0 0 
BRASPFT
[D-4]
0 0 [D-4] Mirassol
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[D-3]
Red Bull Brasil SP [D-3] 0 0
0 0 
BRASPFT
[B-2]
0 0 [B-2] Sao Caetano
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[B-1]
Sao Paulo [B-1] 0 0
0 0 
BLVAFT
[B-7]
0 0 [B-7] Aurora
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-3]
Royal Pari FC [B-3] 0 0
0 0 
COLBFT
[15]
0 0 [15] Bogota FC
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[14]
Llaneros FC [14] 0 0
0 0 
USAAFT
[Dong-10]
5 0 [Dong-10] Montreal Impact
5 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[Dong-9]
Toronto FC [Dong-9] 0 1
0 1 
USBFT
[Nhóm 1-5]
0 0 [Nhóm 1-5] Louisville City FC
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[Nhóm 1-3]
Nashville [Nhóm 1-3] 0 0
0 0 
TSAFT
[5]
0 0 [5] St. Gallen
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[8]
Grasshopper [8] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-1]
0 0 [A-1] Alessandria
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[A-10]
Giana [A-10] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-9]
0 0 [A-9] Viterbese
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[A-16]
Arezzo [A-16] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-14]
0 0 [A-14] Olbia
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[A-19]
Arzachena [A-19] 0 0
0 0 
POLAFT
[6]
0 1 [6] Korona Kielce
0 1 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[5]
Gornik Zabrze [5] 1 0
1 0 
BRAPRFT
[7]
0 0 [7] Coritiba PR
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Cianorte PR [5] 0 0
0 0 
URUAFT
[11]
0 0 [11] Wanderers FC
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[15]
Rampla Juniors FC [15] 0 0
0 0 
URUAFT
[16]
0 0 [16] El Tanque Sisley
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Danubio FC [3] 0 0
0 0 
URUAFT
[4]
0 0 [4] Defensor Sporting Montevideo
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[8]
CA Progreso [8] 0 0
0 0 
URUAFT
[5]
0 0 [5] CA River Plate
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[9]
Centro Atletico Fenix [9] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-13]
0 0 [Nhóm 1-13] North Carolina
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[Nhóm 1-10]
Tampa Bay Rowdies [Nhóm 1-10] 0 0
0 0 
FAFT
 
0 0   Manchester United
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Brighton Hove Albion   0 0
0 0 
 
TBNAFT
[6]
1 0 [6] Real Betis
1 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[13]
RCD Espanyol [13] 0 3
0 3 
 
ITAAFT
[17]
4 0 [17] Spal
4 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Juventus [1] 0 2
0 2 
 
HLAFT
[8]
0 0 [8] SC Heerenveen
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[5]
FC Utrecht [5] 0 0
0 0 
BICFT
 
0 0   Racing Genk
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Standard Liege   0 0
0 0 
IREBFT
[8]
0 0 [8] Cobh Ramblers
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[5]
Finn Harps [5] 0 0
0 0 
ARGBFT
[18]
0 0 [18] Ferrol Carril Oeste
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[8]
Villa Dalmine [8] 0 0
0 0 
BRAMGFT
[4]
0 0 [4] Tupi Juiz de Fora MG
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Tombense [5] 0 0
0 0 
BRASPFT
[C-3]
0 0 [C-3] Sao Bento
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[A-3]
Ituano SP [A-3] 0 0
0 0 
CHIBFT
[14]
0 0 [14] Puerto Montt
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[2]
Coquimbo Unido [2] 0 0
0 0 
ARGBFT
[1]
0 0 [1] Almagro
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[3]
San Martin Tucuman [3] 0 0
0 0 
BDNAFT
[1]
2 0 [1] FC Porto
2 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[8]
Boavista FC [8] 0 4
0 4 
ARGAFT
[3]
1 0 [3] San Lorenzo
1 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[28]
Olimpo Bahia Blanca [28] 0 3
0 3 
COLBFT
[10]
0 0 [10] Orsomarso
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[4]
Valledupar FC [4] 0 0
0 0 
ECUAFT
[1]
0 0 [1] Liga Dep. Universitaria Quito
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[12]
Tecnico Universitario [12] 0 0
0 0 
ECUAFT
[8]
0 0 [8] Macara
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[9]
Sociedad Deportiva Aucas [9] 0 0
0 0 
PARAFT
[7]
0 0 [7] General Diaz
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[2]
Cerro Porteno [2] 0 0
0 0 
VENAFT
[8]
0 0 [8] Aragua FC
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[18]
Deportivo Metropolitano [18] 0 0
0 0 
USAAFT
[Dong-4]
3 0 [Dong-4] New York City Football Club
3 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[Dong-6]
Orlando City [Dong-6] 0 2
0 2 
BRAMGFT
[2]
0 0 [2] America MG
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Boa Esporte Clube [7] 0 0
0 0 
BRASPFT
[C-2]
0 0 [C-2] Gremio Novorizontin
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[C-1]
Palmeiras [C-1] 0 0
0 0 
MEXBFT
[1]
0 0 [1] Mineros de Zacatecas
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[10]
Atletico San Luis [10] 0 0
0 0 
ARGBFT
[9]
0 0 [9] Agropecuario de Carlos Casares
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[20]
Estudiantes de San Luis [20] 0 0
0 0 
COLAFT
[3]
2 1 [3] Deportes Tolima
2 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[19]
Boyaca Chico [19] 1 4
1 4 
ARGAFT
[5]
1 1 [5] Talleres Cordoba
1 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Defensa Y Justicia [8] 1 2
1 2 
COLAFT
[12]
4 1 [12] Independiente Santa Fe
4 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Atletico Huila [5] 1 2
1 2 
VENAFT
[14]
0 1 [14] Academia Puerto Cabello
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[17]
Deportivo Anzoategui [17] 1 0
1 0 
USBFT
[Nhóm 1-6]
0 1 [Nhóm 1-6] Charleston Battery
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[Nhóm 1-1]
FC Cincinnati [Nhóm 1-1] 1 0
1 0 
USBFT
[Nhóm 1-9]
0 0 [Nhóm 1-9] Charlotte Independence
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[Nhóm 1-12]
Ottawa Fury [Nhóm 1-12] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-7]
0 0 [Nhóm 2-7] Reno 1868
0 0 
FT
3-4(1-0)
(1-0)
[Nhóm 2-5]
Swope Park Rangers [Nhóm 2-5] 0 0
0 0 
MEXAFT
[12]
1 0 [12] CDSyC Cruz Azul
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[7]
Pumas U.N.A.M. [7] 0 1
0 1 
PARAFT
[11]
0 0 [11] Deportivo Capiata
0 0 
FT
2-4(1-2)
(1-2)
[3]
Libertad [3] 0 0
0 0 
BLVAFT
[A-6]
0 0 [A-6] Destroyers
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[A-1]
Jorge Wilstermann [A-1] 0 0
0 0 
CHIAFT
[11]
0 0 [11] Curico Unido
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[15]
Audax Italiano [15] 0 0
0 0 
USAAFT
[Dong-1]
1 0 [Dong-1] Atlanta United
1 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[Tay-4]
Vancouver Whitecaps [Tay-4] 0 3
0 3 
USBFT
[Nhóm 2-14]
0 0 [Nhóm 2-14] OKC Energy FC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[Nhóm 2-17]
Tulsa Roughneck [Nhóm 2-17] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-8]
0 0 [Nhóm 2-8] Colorado Springs Switchbacks FC
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[Nhóm 2-12]
Los Angeles Galaxy II [Nhóm 2-12] 0 0
0 0 
USAAFT
[Tay-1]
1 0 [Tay-1] FC Kansas City
1 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[Tay-11]
San Jose Earthquakes [Tay-11] 0 1
0 1 
COLAFT
[1]
0 0 [1] Atletico Nacional Medellin
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[18]
Deportivo Pasto [18] 0 1
0 1 
NZLAFT
[2]
0 0 [2] Team Wellington
0 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[10]
Hamilton Wanderers SC [10] 0 0
0 0 
NZLAFT
[7]
0 0 [7] Waitakere United
0 0 
FT
5-3(3-1)
(3-1)
[6]
Tasman United [6] 0 0
0 0 
USAAFT
[Tay-6]
4 0 [Tay-6] Real Salt Lake
4 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[Dong-3]
New York Red Bulls [Dong-3] 0 0
0 0 
MEXAFT
[3]
0 0 [3] Monterrey
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[14]
Queretaro FC [14] 0 1
0 1 
MEXBFT
[13]
0 0 [13] FC Juarez
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[14]
Murcielagos [14] 0 0
0 0 
MEXBFT
[5]
0 1 [5] Alebrijes de Oaxaca
0 1 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[8]
Cafetaleros de Tapachula [8] 1 0
1 0 
CRCAFT
[3]
0 0 [3] Alajuelense
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
Cartagines Deportiva SA [12] 0 0
0 0 
MEXAFT
[13]
0 0 [13] Club Leon
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[18]
Lobos BUAP [18] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-11]
0 0 [Nhóm 2-11] Fresno FC
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[Nhóm 2-13]
Las Vegas Lights FC [Nhóm 2-13] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-6]
1 0 [Nhóm 2-6] Orange County Blues FC
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[Nhóm 2-2]
Phoenix Rising FC [Nhóm 2-2] 0 2
0 2 
MEXBFT
[9]
3 0 [9] Tampico Madero
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
Cimarrones de Sonora [15] 0 3
0 3 
USBFT
[Nhóm 2-3]
2 0 [Nhóm 2-3] Sacramento Republic FC
2 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[Nhóm 2-9]
San Antonio [Nhóm 2-9] 0 4
0 4 
MEXAFT
[2]
4 1 [2] Club America
4 1 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[1]
Toluca [1] 1 5
1 5 
MEXAFT
[11]
2 1 [11] Necaxa
2 1 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[9]
Pachuca [9] 1 4
1 4 
MEXBFT
[2]
2 0 [2] CSyD Dorados de Sinaloa
2 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[7]
Celaya FC [7] 0 3
0 3 
MEXAFT
[17]
0 0 [17] Chivas Guadalajara
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Tigres UANL [5] 0 2
0 2 
BLRCHoãn
 
0 0   Neman Grodno
0 0 
0-0
 
Krumkachy   0 0
0 0 
MNEAHoãn
[1]
0 0 [1] FK Sutjeska Niksic
0 0 
0-0
[4]
FK Rudar Pljevlja [4] 0 0
0 0 
UKRU21Hoãn
[10]
0 0 [10] Veres Rivne U21
0 0 
0-0
[6]
Zorya U21 [6] 0 0
0 0 
GIẢI CHÂU ÂU
© Copyright by tuongthuat.vn - All rights reserved - Trực tiếp lịch thi đấu, kết quả bóng đá đá các giải đấu nhanh nhất