GIẢI QUỐC TẾ

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 17/02/2018

GiảiGiờĐội nhàKết quảĐội khách
AUSSLFT
[3]
0 0 [3] Adelaide City FC
0 0 
FT
10-0(6-0)
(6-0)
[11]
Adelaide Panthers [11] 0 0
0 0 
AUSSLFT
[1]
0 0 [1] Metrostars SC
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[2]
Campbelltown City SC [2] 0 0
0 0 
AUSSLFT
[9]
0 0 [9] Croydon Kings
0 0 
FT
1-4(1-2)
(1-2)
[10]
Para Hills Knlghts SC [10] 0 0
0 0 
AUSSLFT
[12]
0 0 [12] Sturt Lions
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[5]
Adelaide United FC (Youth) [5] 0 0
0 0 
AUSAFT
[9]
2 0 [9] Wellington Phoenix
2 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[8]
Perth Glory [8] 0 1
0 1 
AUSQSLFT
[5]
0 0 [5] Brisbane Strikers
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[3]
Moreton Bay United [3] 0 0
0 0 
GREU20FT
 
0 0   Levadiakos U20
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Panetolikos U20   0 0
0 0 
AUSQSLFT
[6]
1 0 [6] Brisbane City
1 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[10]
SWQ Thunder [10] 0 0
0 0 
AUSAFT
[5]
3 1 [5] Adelaide United
3 1 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[10]
Central Coast Mariners [10] 1 3
1 3 
GREU20FT
 
1 0   Kerkyra U20
1 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
 
Apollon Smirnis U20   0 2
0 2 
GREU20FT
 
1 0   Asteras Tripolis U20
1 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
PAE AtromitosU20   0 4
0 4 
AUSQSLFT
[11]
3 0 [11] North Queensland Fury
3 0 
FT
1-6(1-5)
(1-5)
[1]
Western Pride [1] 0 2
0 2 
AUSQSLFT
[13]
0 0 [13] Magpies Crusaders
0 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[14]
Sunshine Coast FC [14] 0 0
0 0 
GREU20FT
 
4 0   Lamia U20
4 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
PAOK Saloniki U20   0 1
0 1 
AUSQSLFT
[8]
0 0 [8] Brisbane Roar (Youth)
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[9]
Far North Queensland Bulls [9] 0 0
0 0 
TNKBFT
[6]
1 0 [6] Balikesirspor
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[10]
Elazigspor [10] 0 0
0 0 
TNKBFT
[8]
2 0 [8] Erzurum BB
2 0 
FT
5-1(2-1)
(2-1)
[18]
Gaziantepspor [18] 0 0
0 0 
TNKAFT
[14]
1 0 [14] Antalyaspor
1 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[9]
Kayserispor [9] 0 0
0 0 
THAFT
[14]
2 0 [14] Pattaya United
2 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[11]
Chainat FC [11] 0 3
0 3 
AZEAFT
[2]
2 0 [2] FK Gilan Gabala
2 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[4]
Zira FK [4] 0 5
0 5 
BULAFT
[12]
3 0 [12] Etar
3 0 
FT
3-3(3-0)
(3-0)
[9]
Septemvri Simitli [9] 0 4
0 4 
GREU20FT
 
2 0   Platanias U20
2 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
 
Pas Giannina Youth   0 4
0 4 
FINCFT
[A-3]
1 0 [A-3] RoPS Rovaniemi
1 0 
FT
4-2(3-1)
(3-1)
[A-4]
AC Kajaani [A-4] 0 2
0 2 
UKRU21FT
[12]
0 0 [12] Zirka Kirovohrad U21
0 0 
FT
0-3(3-1)
(3-1)
[5]
Illichivets U21 [5] 0 0
0 0 
THAFT
[6]
2 0 [6] Muang Thong United
2 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[3]
Port FC [3] 0 4
0 4 
BDNBFT
[19]
1 0 [19] Gil Vicente
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[18]
Sporting CP B [18] 0 0
0 0 
TBNAFT
[19]
2 0 [19] Las Palmas
2 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[7]
Sevilla [7] 0 3
0 3 
 
DUBFT
[9]
2 0 [9] Ingolstadt
2 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[12]
St. Pauli [12] 0 2
0 2 
DUBFT
[4]
3 0 [4] Arminia Bielefeld
3 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[10]
Darmstadt [10] 0 3
0 3 
DUBFT
[1]
1 0 [1] Fortuna Dusseldorf
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[15]
Greuther Furth [15] 0 2
0 2 
DUBFT
[3]
1 0 [3] Holstein Kiel
1 0 
FT
2-2(2-2)
(2-2)
[16]
Erzgebirge Aue [16] 0 0
0 0 
FINCFT
[A-2]
0 0 [A-2] AC Oulu
0 0 
FT
2-6(1-3)
(1-3)
[A-1]
KuPs [A-1] 0 0
0 0 
FINCFT
[D-2]
0 0 [D-2] HJK Helsinki
0 0 
FT
5-1(3-0)
(3-0)
[D-3]
KTP Kotka [D-3] 0 1
0 1 
RMNAFT
[12]
2 0 [12] Sepsi
2 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[9]
Concordia Chiajna [9] 0 1
0 1 
UKRAFT
[11]
2 0 [11] Stal D.
2 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[5]
PFC Oleksandria [5] 0 1
0 1 
UKRU21FT
[2]
0 0 [2] Dinamo KyivU21
0 0 
FT
4-2(2-0)
(2-0)
[9]
Olimpik Donetsk Reserves [9] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[4]
0 0 [4] Karpaty U21
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[6]
Zorya U21 [6] 0 0
0 0 
THAFT
[9]
1 0 [9] Suphanburi FC
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
Nakhon Ratchasima [12] 0 1
0 1 
FAFT
 
2 0   Sheffield Wednesday
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Swansea City   0 1
0 1 
SCOAFT
[11]
0 0 [11] Ross County
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
Heart of Midlothian [6] 0 0
0 0 
ICELCFT
[C-1]
0 0 [C-1] Stjarnan Gardabaer
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[C-5]
Haukar Hafnarfjordur [C-5] 0 0
0 0 
FINCFT
[C-3]
1 0 [C-3] Ilves Tampere
1 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[C-2]
Lahti [C-2] 0 0
0 0 
TNKBFT
[11]
2 0 [11] Giresunspor
2 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[16]
Denizlispor [16] 0 1
0 1 
TNKBFT
[17]
2 0 [17] Manisaspor
2 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[13]
Adanaspor [13] 0 1
0 1 
DUC3FT
[8]
0 0 [8] Fortuna Koln
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
SV Wehen Wiesbaden [4] 0 0
0 0 
DUC3FT
[5]
0 0 [5] Wurzburger Kickers
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[15]
Zwickau [15] 0 0
0 0 
DUC3FT
[13]
0 0 [13] Hallescher FC
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Karlsruher SC [3] 0 0
0 0 
DUC3FT
[14]
0 1 [14] SG Sonnenhof Grossaspach
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Carl Zeiss Jena [11] 1 0
1 0 
DUC3FT
[18]
0 0 [18] Werder Bremen (Youth)
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[1]
Magdeburg [1] 0 0
0 0 
DUC3FT
[19]
0 1 [19] Chemnitzer
0 1 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[9]
Unterhaching [9] 1 0
1 0 
DUC4TFT
 
0 0   Alemannia Aachen
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
 
wiedenbruck   0 0
0 0 
BULAFT
[6]
1 0 [6] Vereya
1 0 
FT
0-5(0-2)
(0-2)
[2]
CSKA Sofia [2] 0 0
0 0 
GREAFT
[15]
0 0 [15] Kerkyra
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[14]
Apollon Smirnis [14] 0 0
0 0 
GREU20FT
 
0 0   Larissa FC U20
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
Panathinaikos U20   0 0
0 0 
MKDAFT
[6]
0 0 [6] Renova Cepciste
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Sileks [3] 0 0
0 0 
SRBAFT
[11]
0 0 [11] Zemun
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[15]
Borac Cacak [15] 0 1
0 1 
TNKAFT
[7]
0 0 [7] Sivasspor
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[16]
Osmanlispor FC [16] 0 0
0 0 
TDCFT
 
0 0   AIK Solna
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
 
Syrianska FC   0 0
0 0 
TDCFT
 
0 0   Kalmar
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Atvidabergs   0 0
0 0 
TDCFT
 
0 0   IK Oddevold
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
Halmstads   0 0
0 0 
JORAFT
[10]
0 0 [10] Al Hussein Irbid
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Al Wihdat Amman [1] 0 0
0 0 
THAFT
[13]
0 0 [13] BEC Tero Sasana
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[2]
Bangkok United FC [2] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-9]
0 1 [B-9] Alma Juventus Fano
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[B-17]
Vicenza [B-17] 1 0
1 0 
ITA3FT
[B-12]
0 0 [B-12] Triestina
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[B-8]
Albinoleffe [B-8] 0 0
0 0 
BIHAFT
[10]
0 0 [10] Sloboda
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[8]
Mladost Doboj Kakanj [8] 0 0
0 0 
BIHAFT
[7]
0 0 [7] FK Krupa
0 0 
FT
2-4(1-2)
(1-2)
[2]
FK Zeljeznicar [2] 0 0
0 0 
BIHAFT
[1]
0 0 [1] HSK Zrinjski Mostar
0 0 
FT
3-2(0-1)
(0-1)
[5]
GOSK Gabela [5] 0 0
0 0 
SRBAFT
[1]
0 0 [1] Crvena Zvezda
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[14]
Habitpharm Javor [14] 0 0
0 0 
NPAFT
[13]
0 0 [13] Baroka FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Chippa United [8] 0 0
0 0 
QATAFT
[11]
0 0 [11] Al Markhiya
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[8]
Al Khor SC [8] 0 0
0 0 
ANHU23FT
[2-7]
0 0 [2-7] Stoke City U23
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[2-9]
Fulham U23 [2-9] 0 0
0 0 
ITAFT
[13]
3 0 [13] Udinese
3 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[3]
AS Roma [3] 0 1
0 1 
 
ITBFT
[19]
0 0 [19] Novara
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[10]
Spezia [10] 0 0
0 0 
ITBFT
[9]
0 0 [9] Foggia
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[11]
Carpi [11] 0 0
0 0 
ITBFT
[12]
0 0 [12] Salernitana
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[21]
Pro Vercelli [21] 0 0
0 0 
ITBFT
[20]
0 0 [20] ACD Virtus Entella
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[17]
Pescara [17] 0 0
0 0 
ITBFT
[1]
0 0 [1] Empoli
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[2]
Parma [2] 0 0
0 0 
ITBFT
[5]
0 0 [5] Venezia
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[15]
Avellino [15] 0 0
0 0 
ITBFT
[8]
0 0 [8] Perugia
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
Palermo [4] 0 0
0 0 
ITBFT
[13]
0 0 [13] Cesena
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
Cittadella [7] 0 0
0 0 
PHBFT
[7]
0 0 [7] Lorient
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[11]
AJ Auxerre [11] 0 0
0 0 
PH3FT
[1]
0 0 [1] Red Star FC 93
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Grenoble [3] 0 0
0 0 
CROAFT
[4]
0 0 [4] ZNK Osijek
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[2]
Rijeka [2] 0 0
0 0 
ISRAFT
[3]
0 0 [3] Maccabi Tel Aviv
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[11]
Hapoel Raanana [11] 0 0
0 0 
CZEAFT
[9]
0 0 [9] Mlada Boleslav
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[15]
MFK Karvina [15] 0 0
0 0 
CZEAFT
[3]
0 0 [3] Baumit Jablonec
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[8]
Teplice [8] 0 0
0 0 
CZEAFT
[13]
0 0 [13] Tescoma Zlin
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[10]
Dukla Prague [10] 0 0
0 0 
CZEAFT
[14]
0 0 [14] Banik Ostrava
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[11]
Synot Slovacko [11] 0 0
0 0 
CYPAFT
[4]
0 0 [4] AEK Larnaca
0 0 
FT
6-1(3-0)
(3-0)
[14]
Ethnikos Achnas FC [14] 0 0
0 0 
DUAFT
[18]
2 0 [18] FC Koln
2 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[13]
Hannover 96 [13] 0 3
0 3 
 
DUAFT
[15]
2 0 [15] SC Freiburg
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[11]
Werder Bremen [11] 0 2
0 2 
 
DUAFT
[16]
4 0 [16] VfL Wolfsburg
4 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[1]
Bayern Munchen [1] 0 3
0 3 
 
DUAFT
[17]
2 0 [17] Hamburger SV
2 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[5]
Bayer Leverkusen [5] 0 2
0 2 
 
AZEAFT
[5]
0 0 [5] Standard Sumqayit
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[3]
FC Neftci Baku [3] 0 0
0 0 
POLAFT
[4]
0 0 [4] Wisla Plock
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[8]
Zaglebie Lubin [8] 0 0
0 0 
FINCFT
[C-6]
0 0 [C-6] Viikingit
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[C-5]
Jyvaskyla JK [C-5] 0 0
0 0 
WALAFT
[8]
0 0 [8] Newtown AFC
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[9]
Barry Town AFC [9] 0 0
0 0 
WALAFT
[5]
0 1 [5] UWIC Inter Cardiff
0 1 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[6]
Newi Cefn Druids [6] 1 0
1 0 
WALAFT
[7]
0 0 [7] Llandudno
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[12]
Carmarthen [12] 0 0
0 0 
ANHBFT
[19]
2 0 [19] Birmingham City
2 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[8]
Millwall [8] 0 1
0 1 
ANHBFT
[7]
2 1 [7] Preston North End
2 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[1]
Wolves [1] 1 0
1 0 
ANHBFT
[3]
1 0 [3] Fulham
1 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[4]
Aston Villa [4] 0 1
0 1 
ANHBFT
[24]
3 0 [24] Sunderland A.F.C
3 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[9]
Brentford [9] 0 0
0 0 
ANHBFT
[16]
0 0 [16] Queens Park Rangers (QPR)
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[21]
Bolton Wanderers [21] 0 1
0 1 
ANHBFT
[2]
0 0 [2] Cardiff City
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[5]
Middlesbrough [5] 0 1
0 1 
ANHBFT
[23]
1 0 [23] Burton Albion
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[17]
Nottingham Forest [17] 0 3
0 3 
FAFT
 
2 0   West Bromwich(WBA)
2 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
 
Southampton   0 2
0 2 
 
ANHL1FT
[16]
0 0 [16] Oxford United
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
Plymouth Argyle [7] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[17]
0 0 [17] Gillingham
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[19]
Walsall [19] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[5]
0 0 [5] Scunthorpe United
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[22]
Northampton Town [22] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[23]
0 0 [23] Milton Keynes Dons
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[6]
Charlton Athletic [6] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[15]
0 0 [15] Doncaster Rovers
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[14]
Fleetwood Town [14] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[3]
0 0 [3] Shrewsbury Town
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
Rotherham United [4] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[18]
0 0 [18] AFC Wimbledon
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
Bristol Rovers [13] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[10]
0 0 [10] Southend United
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[8]
Portsmouth [8] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[16]
0 0 [16] Stevenage Borough
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[19]
Yeovil Town [19] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[10]
0 0 [10] Carlisle United
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[24]
Chesterfield [24] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[14]
0 0 [14] Crawley Town
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[7]
Lincoln City [7] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[22]
0 0 [22] Morecambe
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[21]
Forest Green Rovers [21] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[4]
0 0 [4] Exeter City
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[8]
Mansfield Town [8] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[12]
0 0 [12] Cambridge United
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[18]
Grimsby Town [18] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[9]
0 0 [9] Swindon Town
0 0 
FT
3-2(2-2)
(2-2)
[20]
Port Vale [20] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[17]
0 0 [17] Cheltenham Town
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[3]
Wycombe Wanderers [3] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[11]
0 0 [11] Newport County
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Notts County [5] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[15]
0 0 [15] Crewe Alexandra
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
Colchester United [13] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[23]
0 0 [23] Barnet
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[1]
Accrington Stanley [1] 0 0
0 0 
TBNBFT
[9]
0 0 [9] Osasuna
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
CF Reus Deportiu [13] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-5]
0 0 [B-5] SD Gernika
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-8]
Barakaldo CF [B-8] 0 0
0 0 
SCOAFT
[4]
0 0 [4] Hibernian
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[3]
Aberdeen [3] 0 0
0 0 
SCOAFT
[12]
0 0 [12] Partick Thistle
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[10]
Dundee [10] 0 0
0 0 
SCOAFT
[7]
0 0 [7] Motherwell
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
Kilmarnock [5] 0 0
0 0 
SCOBFT
[6]
0 0 [6] Queen of South
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
Greenock Morton [7] 0 0
0 0 
SCOBFT
[10]
0 1 [10] Brechin City
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[8]
Falkirk [8] 1 0
1 0 
SCOBFT
[2]
0 0 [2] Livingston
0 0 
FT
4-1(3-1)
(3-1)
[1]
Saint Mirren [1] 0 0
0 0 
SCO2FT
[10]
0 0 [10] Albion Rovers
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[1]
Raith Rovers [1] 0 0
0 0 
SCO2FT
[6]
0 0 [6] Forfar Athletic
0 0 
FT
5-1(4-0)
(4-0)
[5]
Stranraer [5] 0 0
0 0 
SCO2FT
[4]
0 0 [4] Ayr United
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[8]
East Fife [8] 0 0
0 0 
SCO2FT
[7]
0 0 [7] Airdrie United
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[9]
Queen's Park [9] 0 0
0 0 
SCO2FT
[3]
0 0 [3] Arbroath
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Alloa Athletic [2] 0 0
0 0 
BDNBFT
[16]
0 0 [16] Sporting Braga II
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[6]
FC Arouca [6] 0 0
0 0 
NIRAFT
[5]
0 0 [5] Cliftonville
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[4]
Linfield FC [4] 0 0
0 0 
NIRAFT
[11]
0 0 [11] Carrick Rangers
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[10]
Warrenpoint Town [10] 0 0
0 0 
ICELCFT
[B-4]
0 0 [B-4] Magni
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-3]
KR Reykjavik [B-3] 0 0
0 0 
SVKAFT
[10]
0 0 [10] Zlate Moravce
0 0 
FT
1-4(0-3)
(0-3)
[1]
Spartak Trnava [1] 0 0
0 0 
CYPAFT
[2]
0 0 [2] Apollon Limassol FC
0 0 
FT
5-1(1-1)
(1-1)
[11]
Alki Oroklini [11] 0 0
0 0 
CYPAFT
[1]
0 0 [1] APOEL Nicosia
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[6]
Omonia Nicosia FC [6] 0 0
0 0 
TDCFT
 
0 0   GIF Sundsvall
0 0 
FT
4-2(1-0)
(1-0)
 
Norrby IF   0 0
0 0 
TDCFT
 
0 0   IK Sirius FK
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Oster   0 0
0 0 
TDCFT
 
0 0   IFK Norrkoping FK
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Helsingborg   0 0
0 0 
TDCFT
 
0 0   IFK Goteborg
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Varbergs BoIS FC   0 0
0 0 
UKRAFT
[3]
0 0 [3] FC Vorskla Poltava
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Veres [7] 0 0
0 0 
AUTAFT
[3]
0 0 [3] Rapid Wien
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[2]
Sturm Graz [2] 0 0
0 0 
DENAFT
[11]
0 0 [11] Silkeborg
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[12]
Lyngby [12] 0 0
0 0 
CHIAFT
[16]
0 1 [16] Everton CD
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Universidad Catolica [1] 1 0
1 0 
ALGAFT
[8]
0 0 [8] Paradou AC
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[2]
JS Saoura [2] 0 0
0 0 
ALGAFT
[7]
0 0 [7] USM Bel Abbes
0 0 
FT
2-5(1-3)
(1-3)
[6]
MC Oran [6] 0 0
0 0 
FAFT
 
0 0   Brighton Hove Albion
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
 
Coventry City   0 0
0 0 
TBNAFT
[9]
1 1 [9] Eibar
1 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
FC Barcelona [1] 1 1
1 1 
 
GREAFT
[6]
0 0 [6] Asteras Tripolis
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
PAE Atromitos [4] 0 0
0 0 
ICELCFT
[A-3]
0 0 [A-3] Fram Reykjavik
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[A-4]
IBV Vestmannaeyjar [A-4] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-1]
0 0 [B-1] Reggiana
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[B-15]
Santarcangelo [B-15] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-10]
0 0 [B-10] Padova
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[B-5]
Ravenna [B-5] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-2]
0 0 [B-2] Bassano
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[B-18]
Fermana [B-18] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-4]
0 0 [B-4] Feralpisalo
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[B-16]
Teramo [B-16] 0 0
0 0 
BULAFT
[10]
0 0 [10] Cherno More Varna
0 0 
FT
1-4(1-3)
(1-3)
[4]
Beroe Stara Zagora [4] 0 0
0 0 
CZEAFT
[12]
0 0 [12] Vysocina jihlava
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[2]
Slavia Praha [2] 0 0
0 0 
JORAFT
[3]
0 0 [3] Al Faisaly
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[5]
Shabab AlOrdon [5] 0 0
0 0 
KSAAFT
[6]
0 0 [6] Al-Faisaly Harmah
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[14]
Uhud [14] 0 0
0 0 
FINCFT
[B-3]
0 0 [B-3] Vaasa VPS
0 0 
FT
6-0(2-0)
(2-0)
[B-5]
TPV [B-5] 0 0
0 0 
QATAFT
[2]
0 0 [2] Al-Sadd
0 0 
FT
5-1(2-1)
(2-1)
[7]
Al-Arabi SC [7] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-17]
0 0 [A-17] Arenas Club de Getxo
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[B-11]
SD Amorebieta [B-11] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-5]
0 0 [C-5] Villarreal B
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[C-1]
CD Ebro [C-1] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-8]
0 0 [C-8] Valencia CF Mestalla
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[C-14]
UE Llagostera [C-14] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-11]
0 1 [A-11] Rapido de Bouzas
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[A-6]
Real Valladol B [A-6] 1 0
1 0 
PHAFT
[1]
2 0 [1] Paris Saint Germain (PSG)
2 0 
FT
5-2(3-1)
(3-1)
[15]
Strasbourg [15] 0 3
0 3 
 
BDNAFT
[13]
0 0 [13] Aves
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Maritimo [7] 0 0
0 0 
BIBFT
[6]
0 0 [6] Saint Gilloise
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[1]
Cercle Brugge [1] 0 0
0 0 
CROAFT
[9]
0 0 [9] Istra 1961 Pula
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
NK Lokomotiva Zagreb [5] 0 0
0 0 
ISRAFT
[12]
0 0 [12] Ashdod MS
0 0 
FT
3-2(0-1)
(0-1)
[14]
Hapoel Acco [14] 0 0
0 0 
SRBAFT
[16]
0 0 [16] FK Rad Beograd
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[9]
Radnik Surdulica [9] 0 0
0 0 
SRBAFT
[8]
0 0 [8] Vojvodina Novi Sad
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[6]
FK Vozdovac Beograd [6] 0 0
0 0 
SRBAFT
[3]
0 0 [3] Cukaricki Stankom
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[12]
Macva Sabac [12] 0 0
0 0 
TNKAFT
[3]
0 0 [3] Fenerbahce
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[12]
Alanyaspor [12] 0 0
0 0 
ISRAFT
[9]
0 0 [9] Hapoel Bnei Sakhnin FC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
Maccabi Haifa [10] 0 0
0 0 
BIHAFT
[11]
0 0 [11] NK Celik
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
Vitez [12] 0 0
0 0 
TBNBFT
[14]
0 0 [14] AD Alcorcon
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[11]
Tenerife [11] 0 0
0 0 
TBNBFT
[8]
0 0 [8] Real Oviedo
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[15]
Albacete [15] 0 0
0 0 
ITAFT
[14]
2 0 [14] Chievo
2 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[16]
Cagliari [16] 0 3
0 3 
 
POLAFT
[2]
0 0 [2] Jagiellonia Bialystok
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Cracovia Krakow [10] 0 0
0 0 
BIAFT
[8]
0 0 [8] Royal Antwerp
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Oostende [11] 0 0
0 0 
ICELCFT
[B-1]
0 0 [B-1] KA Akureyri
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[B-5]
IR Reykjavik [B-5] 0 0
0 0 
FINCFT
[E-5]
0 0 [E-5] Klubi 04 Helsinki
0 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[E-1]
Ekenas IF Fotboll [E-1] 0 0
0 0 
CYPAFT
[10]
0 0 [10] Nea Salamis
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[5]
AEL Limassol [5] 0 0
0 0 
ECUAFT
[8]
0 0 [8] CD El Nacional
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[4]
Club Sport Emelec [4] 0 0
0 0 
ICELCFT
[A-6]
0 0 [A-6] Vikingur Reykjavik
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[A-1]
Valur Reykjavik [A-1] 0 0
0 0 
FAFT
 
0 0   Huddersfield Town
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
Manchester United   0 0
0 0 
 
TBNAFT
[14]
2 0 [14] Alaves
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[18]
Deportivo La Coruna [18] 0 3
0 3 
 
DUAFT
[2]
2 0 [2] Schalke 04
2 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[3]
TSG Hoffenheim [3] 0 6
0 6 
 
HLAFT
[6]
0 0 [6] Vitesse Arnhem
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[11]
Excelsior SBV [11] 0 0
0 0 
GREAFT
[13]
0 0 [13] Lamia
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[2]
PAOK Saloniki [2] 0 0
0 0 
CZEAFT
[7]
0 1 [7] Bohemians 1905
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[16]
Brno [16] 1 0
1 0 
AUTAFT
[6]
0 0 [6] Mattersburg
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[7]
Austria Wien [7] 0 0
0 0 
AUTAFT
[9]
0 0 [9] Wolfsberger AC
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[5]
Trenkwalder Admira Wacker [5] 0 0
0 0 
AUTAFT
[4]
0 0 [4] LASK Linz
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[8]
Rheindorf Altach [8] 0 0
0 0 
KSAAFT
[9]
0 0 [9] Al Ittihad(KSA)
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Al-Fateh [4] 0 0
0 0 
NPAFT
[3]
0 0 [3] Kaizer Chiefs
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Cape Town City [7] 0 0
0 0 
BDNBFT
[5]
0 0 [5] Academica Coimbra
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[9]
Vitoria Guimaraes B [9] 0 0
0 0 
TSAFT
[2]
0 0 [2] Basel
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[5]
St. Gallen [5] 0 0
0 0 
TSAFT
[7]
0 0 [7] Lugano
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Grasshopper [8] 0 0
0 0 
TSBFT
[5]
0 0 [5] FC Rapperswil-Jona
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[2]
Schaffhausen [2] 0 0
0 0 
BRAMGFT
[5]
0 0 [5] Tombense
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[11]
Democrata [11] 0 0
0 0 
BDNAFT
[2]
2 0 [2] Benfica
2 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[8]
Boavista FC [8] 0 0
0 0 
PERAFT
[A-3]
0 0 [A-3] Comerciantes Unidos
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[A-8]
Inti Gas Deportes [A-8] 0 0
0 0 
ISRAFT
[1]
0 0 [1] Hapoel Beer Sheva
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[7]
Maccabi Petah Tikva FC [7] 0 0
0 0 
BRAMGFT
[1]
0 0 [1] Cruzeiro (MG)
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
Villa Nova-MG [10] 0 0
0 0 
BRASPFT
[B-4]
0 0 [B-4] Santo Andre
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[A-2]
Bragantino [A-2] 0 0
0 0 
HLAFT
[14]
0 0 [14] NAC Breda
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[3]
AZ Alkmaar [3] 0 0
0 0 
HLAFT
[1]
0 1 [1] PSV Eindhoven
0 1 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[8]
SC Heerenveen [8] 1 0
1 0 
RMNAFT
[1]
0 0 [1] CFR Cluj
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
FC Astra Giurgiu [5] 0 0
0 0 
TBNBFT
[21]
0 0 [21] La Hoya Lorca CF
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Sporting Gijon [3] 0 0
0 0 
PHAFT
[19]
1 0 [19] Troyes
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[20]
Metz [20] 0 2
0 2 
 
PHAFT
[14]
0 0 [14] Angers
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
Saint Etienne [7] 0 0
0 0 
 
PHAFT
[13]
1 1 [13] Amiens
1 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[18]
Toulouse [18] 1 0
1 0 
 
PHAFT
[16]
1 0 [16] Caen
1 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[5]
Rennes [5] 0 0
0 0 
 
PHAFT
[10]
1 0 [10] Montpellier
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[12]
Guingamp [12] 0 1
0 1 
 
BIAFT
[9]
0 0 [9] Zulte-Waregem
0 0 
FT
3-2(2-2)
(2-2)
[15]
KAS Eupen [15] 0 0
0 0 
BIAFT
[13]
0 0 [13] Lokeren
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
Kortrijk [7] 0 0
0 0 
BRARSFT
[11]
0 0 [11] Cruzeiro RS
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
Avenida RS [7] 0 0
0 0 
BLVAFT
[B-5]
0 0 [B-5] Sport Boys Warnes
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-1]
San Jose [B-1] 0 0
0 0 
COLBFT
[7]
0 0 [7] Expreso Rojo
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Union Magdalena [3] 0 0
0 0 
TBNBFT
[17]
0 0 [17] Gimnastic Tarragona
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[4]
Real Zaragoza [4] 0 0
0 0 
POLAFT
[7]
0 0 [7] Wisla Krakow
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[9]
Arka Gdynia [9] 0 0
0 0 
BIAFT
[1]
0 0 [1] Club Brugge
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[6]
Racing Genk [6] 0 0
0 0 
BIBFT
[2]
0 0 [2] Oud Heverlee
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[3]
KFCO Wilrijk [3] 0 0
0 0 
COLBFT
[8]
0 0 [8] Fortaleza F.C
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[13]
Llaneros FC [13] 0 0
0 0 
URUAFT
[7]
0 0 [7] Cerro Montevideo
0 0 
FT
1-0(0-1)
(0-1)
[16]
El Tanque Sisley [16] 0 0
0 0 
VENAFT
[17]
0 1 [17] Deportivo Anzoategui
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Portuguesa FC [9] 1 0
1 0 
TBNAFT
[20]
2 1 [20] Malaga
2 1 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[4]
Valencia [4] 1 4
1 4 
 
ITAFT
[12]
0 0 [12] Genoa
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
Inter Milan [5] 0 1
0 1 
 
HLAFT
[7]
0 0 [7] ADO Den Haag
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[13]
Willem II [13] 0 0
0 0 
IREAFT
[8]
0 0 [8] Sligo Rovers
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[9]
Limerick FC [9] 0 0
0 0 
ARGAFT
[12]
3 0 [12] Argentinos juniors
3 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[15]
Atletico Tucuman [15] 0 2
0 2 
ARGAFT
[3]
0 0 [3] San Lorenzo
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[21]
Newells Old Boys [21] 0 1
0 1 
ARGBFT
[24]
0 0 [24] Flandria
0 0 
FT
3-5(1-1)
(1-1)
[5]
Sarmiento Junin [5] 0 0
0 0 
ARGBFT
[1]
0 2 [1] Almagro
0 2 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[19]
Deportivo Riestra [19] 2 0
2 0 
COLBFT
[4]
0 0 [4] Valledupar FC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[11]
Real Cartagena [11] 0 0
0 0 
COLBFT
[9]
0 0 [9] Atletico FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Cortulua [5] 0 0
0 0 
URUAFT
[8]
0 0 [8] CA Progreso
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[15]
Rampla Juniors FC [15] 0 0
0 0 
URUAFT
[6]
0 0 [6] Liverpool URU
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[10]
Boston River [10] 0 0
0 0 
URUAFT
[11]
0 1 [11] Wanderers FC
0 1 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[2]
CA Penarol [2] 1 0
1 0 
BDNAFT
[18]
1 1 [18] Estoril
1 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[12]
Belenenses [12] 1 0
1 0 
PERAFT
[B-4]
0 0 [B-4] Real Atletico Garcilaso
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-5]
FBC Melgar [B-5] 0 0
0 0 
BRASPFT
[B-2]
0 0 [B-2] Sao Caetano
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[C-4]
Ferroviaria SP [C-4] 0 0
0 0 
CHIAFT
[10]
3 0 [10] Palestino
3 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[6]
Colo Colo [6] 0 4
0 4 
CHIBFT
[13]
0 0 [13] Puerto Montt
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
CD Magallanes [15] 0 0
0 0 
COLAFT
[14]
0 0 [14] Jaguares de Cordoba
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[3]
Deportes Tolima [3] 0 0
0 0 
COLBFT
[10]
0 0 [10] Orsomarso
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[12]
Universitario de Popayan [12] 0 0
0 0 
ECUAFT
[9]
0 0 [9] Macara
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[6]
Independiente Jose Teran [6] 0 0
0 0 
VENAFT
[13]
0 0 [13] Zulia FC
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[15]
Monagas SC [15] 0 0
0 0 
BLVAFT
[A-5]
0 0 [A-5] Real Potosi
0 0 
FT
5-2(1-2)
(1-2)
[A-4]
Destroyers [A-4] 0 0
0 0 
ARGBFT
[9]
0 0 [9] Agropecuario de Carlos Casares
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[8]
Villa Dalmine [8] 0 0
0 0 
ARGAFT
[25]
2 1 [25] Temperley
2 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Independiente [6] 1 1
1 1 
PARAFT
[2]
0 0 [2] Cerro Porteno
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[6]
Sol de America [6] 0 0
0 0 
PERAFT
[A-2]
0 0 [A-2] Sport Rosario
0 0 
FT
4-0(0-0)
(0-0)
[A-6]
UTC Cajamarca [A-6] 0 0
0 0 
COLAFT
[2]
3 0 [2] Dep.Independiente Medellin
3 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[4]
Deportivo Cali [4] 0 3
0 3 
COLAFT
[19]
1 0 [19] Boyaca Chico
1 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[13]
Aguilas Doradas [13] 0 2
0 2 
VENAFT
[14]
0 0 [14] Academia Puerto Cabello
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[7]
Estudiantes Merida FC [7] 0 0
0 0 
MEXAFT
[12]
0 0 [12] CDSyC Cruz Azul
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[10]
Puebla [10] 0 0
0 0 
BRARSFT
[4]
0 0 [4] Veranopolis RS
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[6]
Gremio (RS) [6] 0 0
0 0 
CHIAFT
[2]
0 0 [2] Universidad de Concepcion
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Curico Unido [11] 0 0
0 0 
MEXBFT
[13]
0 1 [13] FC Juarez
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[11]
Venados FC [11] 1 0
1 0 
ARGAFT
[20]
0 0 [20] Rosario Central
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[28]
Olimpo Bahia Blanca [28] 0 1
0 1 
NZLAFT
[5]
0 0 [5] Southern United
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[9]
Wellington Phoenix Reserve [9] 0 0
0 0 
NZLAFT
[2]
0 0 [2] Team Wellington
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[7]
Waitakere United [7] 0 0
0 0 
CHIBFT
[14]
0 0 [14] San Marcos de Arica
0 0 
FT
2-5(1-2)
(1-2)
[10]
CD Copiapo S.A. [10] 0 0
0 0 
COLAFT
[15]
6 0 [15] Alianza Petrolera
6 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[12]
Independiente Santa Fe [12] 0 2
0 2 
PERAFT
[B-6]
0 0 [B-6] Sport Boys
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[B-2]
Deportivo Union Comercio [B-2] 0 0
0 0 
MEXAFT
[5]
0 0 [5] Tigres UANL
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[15]
Atlas [15] 0 1
0 1 
MEXBFT
[5]
0 0 [5] Alebrijes de Oaxaca
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[9]
Tampico Madero [9] 0 0
0 0 
MEXAFT
[13]
4 0 [13] Club Leon
4 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[14]
Queretaro FC [14] 0 1
0 1 
CRCAFT
[1]
2 0 [1] Herediano
2 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[8]
Universidad de Costa Rica [8] 0 4
0 4 
MEXAFT
[6]
6 0 [6] Club Tijuana
6 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[7]
Pumas U.N.A.M. [7] 0 3
0 3 
MEXAFT
[11]
0 1 [11] Necaxa
0 1 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[3]
Monterrey [3] 1 2
1 2 
MEXBFT
[2]
0 0 [2] CSyD Dorados de Sinaloa
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
Cimarrones de Sonora [15] 0 1
0 1 
MEXAFT
[17]
2 0 [17] Chivas Guadalajara
2 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[9]
Pachuca [9] 0 3
0 3 
NZLAFT
[10]
0 0 [10] Hamilton Wanderers SC
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Canterbury United [3] 0 0
0 0 
DUC4DBHoãn
 
0 0   VfB Auerbach
0 0 
0-0
 
Budissa Bautzen   0 0
0 0 
DUC4DBHoãn
 
0 0   SV Babelsberg 03
0 0 
0-0
 
FSV luckenwalde   0 0
0 0 
CHIBHoãn
[12]
0 0 [12] Melipilla
0 0 
0-0
[16]
Santiago Wanderers [16] 0 0
0 0 
GIẢI CHÂU ÂU
© Copyright by tuongthuat.vn - All rights reserved - Trực tiếp lịch thi đấu, kết quả bóng đá đá các giải đấu nhanh nhất