GIẢI QUỐC TẾ

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 16/10/2017

GiảiGiờĐội nhàKết quảĐội khách
ASIW19FT
[B-3]
0 0 [B-3] Korea Rep (w) U19
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[B-2]
Australia (w) U19 [B-2] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[CFL-6]
0 0 [CFL-6] Slavia PrahaU21
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[CFL-10]
FCBohemians1905 U21 [CFL-10] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[16]
0 0 [16] FC Tokyo U23
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
Gainare Tottori [3] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[7-4]
0 0 [7-4] Moldova (w) U19
0 0 
FT
0-8(0-3)
(0-3)
[7-2]
Italy (w) U19 [7-2] 0 0
0 0 
EUW19VLFT
[7-1]
0 0 [7-1] France (w) U19
0 0 
FT
11-0(4-0)
(4-0)
[7-3]
Faroe Islands (w) U19 [7-3] 0 0
0 0 
ASIW19FT
[B-1]
0 0 [B-1] Japan (w) U19
0 0 
FT
8-0(3-0)
(3-0)
[B-4]
Vietnam (w) U19 [B-4] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[MSFL-6]
0 0 [MSFL-6] SK Sigma OlomoucU21
0 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[MSFL-3]
BrnoU21 [MSFL-3] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[CFL-4]
0 0 [CFL-4] Mlada BoleslavU21
0 0 
FT
5-1(4-0)
(4-0)
[CFL-11]
Ceske BudejoviceU21 [CFL-11] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[MSFL-2]
0 0 [MSFL-2] Zlin U21
0 0 
FT
4-1(3-0)
(3-0)
[MSFL-8]
Vysocina JihlavaU21 [MSFL-8] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[CFL-8]
0 0 [CFL-8] Marila Pribram U21
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[CFL-1]
TepliceU21 [CFL-1] 0 0
0 0 
WC17FT
[A-2]
4 0 [A-2] Colombia U17
4 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[C-2]
Germany U17 [C-2] 0 2
0 2 
 
IDNAFT
 
0 0   Persiba Balikpapan
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[9]
Bali United [9] 0 0
0 0 
ALBAFT
[3]
0 0 [3] KF Laci
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[6]
Flamurtari [6] 0 0
0 0 
ALBAFT
[7]
0 0 [7] Kamza
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Vllaznia Shkoder [8] 0 0
0 0 
ALBAFT
[2]
0 0 [2] KS Perparimi Kukesi
0 0 
FT
4-2(2-0)
(2-0)
[9]
Teuta Durres [9] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[CFL-12]
0 0 [CFL-12] FK Baumit JablonecU21
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[CFL-5]
Slovan LiberecU21 [CFL-5] 0 0
0 0 
EU17VLFT
[3-2]
0 0 [3-2] Turkey U17
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[3-4]
Armenia U17 [3-4] 0 0
0 0 
EU17VLFT
[3-3]
0 0 [3-3] Czech Republic U17
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[3-1]
Israel U17 [3-1] 0 0
0 0 
EUW17VLFT
[41]
0 0 [41] Faroe Islands (w) U17
0 0 
FT
1-6(1-0)
(1-0)
[39]
Ukraine (w) U17 [39] 0 0
0 0 
EUW17VLFT
[3]
0 0 [3] Poland (w) U17
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[43]
Switzerland (w) U17 [43] 0 0
0 0 
EU17VLFT
[9-3]
0 0 [9-3] Wales U17
0 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[9-1]
Netherlands U17 [9-1] 0 0
0 0 
EU17VLFT
[9-2]
0 0 [9-2] Hungary U17
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[9-4]
Kosovo U17 [9-4] 0 0
0 0 
WC17FT
[B-1]
0 0 [B-1] Paraguay U17
0 0 
FT
0-5(0-1)
(0-1)
[A-3]
USA U17 [A-3] 0 3
0 3 
 
NGAAFT
[13]
0 0 [13] Amkar Perm
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[15]
FK Ruan Tosno [15] 0 0
0 0 
BULAFT
[9]
0 0 [9] Septemvri Simitli
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
Vitosha Bistritsa [14] 0 0
0 0 
ALBAFT
[4]
0 1 [4] Partizani Tirana
0 1 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
Luftetari [5] 1 0
1 0 
RMNAFT
[11]
0 0 [11] ACS Poli Timisoara
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[9]
Concordia Chiajna [9] 0 0
0 0 
TNKBFT
[17]
0 1 [17] Manisaspor
0 1 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[16]
Denizlispor [16] 1 0
1 0 
BHRAFT
[1]
0 0 [1] Al-Muharraq
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[5]
Al-Shabbab [5] 0 0
0 0 
BHRAFT
[4]
0 0 [4] Manama Club
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[9]
Al-Ahli(BHR) [9] 0 0
0 0 
EU17VLFT
[11-4]
0 0 [11-4] Bulgaria U17
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[11-3]
Azerbaijan U17 [11-3] 0 0
0 0 
EU17VLFT
[11-2]
0 0 [11-2] Ukraine U17
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[11-1]
Ireland U17 [11-1] 0 0
0 0 
FINAFT
[1]
0 0 [1] HJK Helsinki
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[4]
Lahti [4] 0 0
0 0 
FINAFT
[8]
0 0 [8] Inter Turku
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
 
HIFK   0 0
0 0 
FINAFT
 
0 0   Jyvaskyla JK
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
IFK Mariehamn [10] 0 0
0 0 
EUW17VLFT
[17]
0 0 [17] Sweden (w) U17
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[24]
Israel (w) U17 [24] 0 0
0 0 
EUW17VLFT
[28]
0 0 [28] Croatia (w) U17
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[22]
Russia (w) U17 [22] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[18]
0 0 [18] Greuther Furth (Youth)
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[7]
Nurnberg (Youth) [7] 0 0
0 0 
POLAFT
[10]
0 0 [10] Cracovia Krakow
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[13]
Pogon Szczecin [13] 0 0
0 0 
BLRAFT
[15]
0 0 [15] FC Gomel
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
FC Torpedo Zhodino [7] 0 0
0 0 
ISRBFT
[13]
0 0 [13] Hapoel Petah Tikva
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[2]
Hapoel Hadera [2] 0 0
0 0 
ISRBFT
[16]
0 0 [16] Ironi Nesher
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[1]
Hapoel Tel Aviv [1] 0 0
0 0 
ISRBFT
[15]
0 0 [15] Maccabi Herzliya
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[12]
Hapoel Marmorek lrony Rehovot [12] 0 0
0 0 
CYPAFT
[10]
0 0 [10] Nea Salamis
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
Ethnikos Achnas FC [14] 0 0
0 0 
ALGAFT
[8]
0 0 [8] Paradou AC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
DRB Tadjenant [12] 0 0
0 0 
GREAFT
[7]
0 2 [7] Panathinaikos
0 2 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[12]
AEL Larisa [12] 2 0
2 0 
BULAFT
[5]
0 0 [5] Botev Plovdiv
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Vereya [6] 0 0
0 0 
NORAFT
[5]
0 0 [5] Sarpsborg 08
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[14]
Stabaek [14] 0 0
0 0 
TNKAFT
[13]
0 1 [13] Bursaspor
0 1 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[16]
Osmanlispor FC [16] 1 0
1 0 
TDAFT
[3]
0 0 [3] IFK Norrkoping FK
0 0 
FT
1-3(1-0)
(1-0)
[10]
Malmo FF [10] 0 0
0 0 
TDAFT
[7]
0 0 [7] Kalmar
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[1]
Hammarby [1] 0 0
0 0 
TDBFT
[5]
0 0 [5] Orgryte
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[15]
Gefle IF [15] 0 0
0 0 
TDBFT
[4]
0 0 [4] Helsingborg
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[16]
IFK Varnamo [16] 0 0
0 0 
DENAFT
[10]
0 1 [10] Aarhus AGF
0 1 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[12]
Lyngby [12] 1 0
1 0 
BHRAFT
[3]
0 0 [3] Malkia
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[2]
Al-Najma [2] 0 0
0 0 
RMNAFT
[6]
0 0 [6] Dinamo Bucuresti
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[14]
Juventus Bucuresti [14] 0 0
0 0 
HLBFT
[16]
0 0 [16] AZ Alkmaar (Youth)
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[19]
Helmond Sport [19] 0 0
0 0 
HLBFT
[1]
0 0 [1] Jong Ajax (Youth)
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[9]
Almere City FC [9] 0 0
0 0 
ISRAFT
[2]
0 0 [2] Beitar Jerusalem
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[5]
Maccabi Netanya [5] 0 0
0 0 
TSBFT
[9]
0 3 [9] Winterthur
0 3 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
FC Rapperswil-Jona [5] 3 0
3 0 
DUC4TFT
 
0 0   Bonner
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
Alemannia Aachen   0 0
0 0 
ITBFT
[20]
0 0 [20] ACD Virtus Entella
0 0 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
[1]
Empoli [1] 0 0
0 0 
DUBFT
[10]
1 0 [10] Darmstadt
1 0 
FT
3-4(1-1)
(1-1)
[2]
Nurnberg [2] 0 1
0 1 
BIBFT
[6]
0 0 [6] Saint Gilloise
0 0 
FT
3-2(3-0)
(3-0)
[4]
Lierse [4] 0 0
0 0 
ITAAFT
[19]
4 0 [19] Verona
4 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[20]
Benevento [20] 0 3
0 3 
 
ITA3FT
[A-11]
0 2 [A-11] Piacenza
0 2 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[A-9]
Viterbese [A-9] 2 0
2 0 
PHBFT
[7]
0 0 [7] Lorient
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[15]
Chamois Niortais [15] 0 0
0 0 
ANHAFT
[9]
2 0 [9] Leicester City
2 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[20]
West Bromwich(WBA) [20] 0 2
0 2 
 
TBNAFT
[19]
2 0 [19] Las Palmas
2 0 
FT
2-5(0-2)
(0-2)
[12]
Celta Vigo [12] 0 1
0 1 
 
TBNBFT
[13]
0 0 [13] AD Alcorcon
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[12]
CD Lugo [12] 0 0
0 0 
ARGBFT
[3]
0 0 [3] San Martin Tucuman
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[13]
Club Atletico Guemes [13] 0 0
0 0 
BRAAFT
[15]
2 0 [15] Santos
2 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[16]
Vitoria BA [16] 0 4
0 4 
ARGAFT
[28]
1 0 [28] Olimpo Bahia Blanca
1 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[4]
CA Huracan [4] 0 4
0 4 
VENAFT
[1]
0 0 [1] Carabobo FC
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[15]
Monagas SC [15] 0 0
0 0 
ARGAFT
[27]
0 0 [27] Arsenal de Sarandi
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[18]
San Martin San Juan [18] 0 2
0 2 
ARGBFT
[17]
0 0 [17] Los Andes
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Sarmiento Junin [5] 0 0
0 0 
COLAFT
[7]
3 0 [7] Deportiva Once Caldas
3 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Atletico Nacional Medellin [1] 0 3
0 3 
GIẢI CHÂU ÂU
© Copyright by tuongthuat.vn - All rights reserved - Trực tiếp lịch thi đấu, kết quả bóng đá đá các giải đấu nhanh nhất