GIẢI QUỐC TẾ

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 16/08/2017

GiảiGiờĐội nhàKết quảĐội khách
USW
69
[8]
0 0 [8] FC Kansas City (w)
0 0 
69
2-1(0-1)
(0-1)
[1]
Portland Thorns FC (w) [1] 0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Dynamo Ceske Budejovice U19
0 0 
FT
1-4(1-0)
(1-0)
 
Sparta Praha U19   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Oakleigh Cannons
0 0 
FT
2-5(1-2)
(1-2)
 
Melbourne Victory   0 0
0 0 
NHATBFT
[21]
3 0 [21] Renofa Yamaguchi
3 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[22]
Thespa Kusatsu [22] 0 2
0 2 
NHATBFT
[8]
0 0 [8] Matsumoto Yamaga FC
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[13]
Montedio Yamagata [13] 0 2
0 2 
NHATBFT
[12]
2 0 [12] Oita Trinita
2 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[6]
Tokyo Verdy [6] 0 0
0 0 
NHATBFT
[11]
1 0 [11] Fagiano Okayama
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[14]
Ehime FC [14] 0 2
0 2 
NHATBFT
[20]
1 0 [20] Kamatamare Sanuki
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[9]
Yokohama FC [9] 0 1
0 1 
NHATBFT
[7]
3 0 [7] Mito Hollyhock
3 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[16]
Kyoto Sanga [16] 0 3
0 3 
NHATBFT
[18]
1 0 [18] Zweigen Kanazawa FC
1 0 
FT
0-4(0-3)
(0-3)
[4]
Tokushima Vortis [4] 0 4
0 4 
NHATBFT
[15]
1 1 [15] Machida Zelvia
1 1 
FT
3-4(1-3)
(1-3)
[3]
Nagoya Grampus [3] 1 0
1 0 
NHATBFT
[2]
2 0 [2] Avispa Fukuoka
2 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
V-Varen Nagasaki [5] 0 2
0 2 
NHATBFT
[19]
0 0 [19] Roasso Kumamoto
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[17]
FC Gifu [17] 0 1
0 1 
NHATBFT
[10]
1 0 [10] JEF United Ichihara Chiba
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Shonan Bellmare [1] 0 1
0 1 
AUSFWPFT
[10]
1 0 [10] Subiaco AFC
1 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[7]
ECU Joondalup [7] 0 2
0 2 
TQCFT
 
2 0   Shanghai East Asia FC
2 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
 
Guangzhou Evergrande Taobao FC   0 2
0 2 
SEAFT
[A-4]
0 0 [A-4] Laos(U22)
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[A-1]
Myanmar(U22) [A-1] 0 0
0 0 
SEAFT
[A-2]
0 0 [A-2] Malaysia(U22)
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[A-5]
Singapore(U22) [A-5] 0 0
0 0 
GHU17FT
 
0 0   Slovakia U17
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
 
Latvia U17   0 0
0 0 
GHU17FT
 
0 0   Slovenia U17
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
 
Israel U17   0 0
0 0 
GHU17FT
 
0 0   Georgia U17
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
 
Belarus U17   0 0
0 0 
GHU17FT
 
0 0   Ukraine U17
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
 
Estonia U17   0 0
0 0 
LATCFT
 
0 0   FK Ventspils
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
 
FK Liepaja   0 0
0 0 
LATCFT
 
0 0   FK Karosta
0 0 
FT
0-7(0-3)
(0-3)
 
Rigas Futbola skola   0 0
0 0 
LITAFT
[5]
0 1 [5] Utenis Utena
0 1 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[2]
Trakai [2] 1 0
1 0 
MNEAFT
[5]
0 0 [5] Decic Tuzi
0 0 
FT
3-3(0-1)
(0-1)
[7]
FK Grbalj Radanovici [7] 0 0
0 0 
MNEAFT
[8]
0 0 [8] FK Rudar Pljevlja
0 0 
FT
4-1(3-0)
(3-0)
[9]
OFK Petrovac [9] 0 0
0 0 
MNEAFT
 
0 0   FK Kom
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[1]
FK Zeta [1] 0 0
0 0 
C2FT
 
0 0   FC Utrecht
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Zenit St. Petersburg   0 0
0 0 
 
MNEAFT
[3]
0 0 [3] FK Buducnost Podgorica
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
Mladost 069 Podgorica [4] 0 0
0 0 
NORBFT
[10]
0 0 [10] Tromsdalen
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[3]
Sandnes Ulf [3] 0 0
0 0 
CZECFT
 
0 0   Vyskov
0 0 
FT
1-4(1-2)
(1-2)
 
Vysocina jihlava   0 0
0 0 
IRNAFT
[1]
0 0 [1] Persepolis
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[6]
Siah Jamegan AK [6] 0 0
0 0 
NORBFT
[6]
0 0 [6] Strommen
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[4]
Ranheim IL [4] 0 0
0 0 
TSAFT
[7]
0 0 [7] Lugano
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
St. Gallen [5] 0 0
0 0 
TDCFT
 
0 0   Akropolis IF
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
 
Hammarby   0 0
0 0 
GHQGFT
 
0 1   Andorra
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Qatar   1 0
1 0 
GHU19FT
 
0 0   Jordan U19
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
 
Oman U19   0 0
0 0 
LITAFT
[1]
0 0 [1] FK Zalgiris Vilnius
0 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
[6]
Lietava Jonava [6] 0 0
0 0 
NORBFT
[13]
0 0 [13] Jerv
0 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[16]
FK Arendal [16] 0 0
0 0 
NORBFT
[12]
0 0 [12] Asane Fotball
0 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[11]
Kongsvinger [11] 0 0
0 0 
NORBFT
[5]
0 0 [5] Floro
0 0 
FT
5-0(4-0)
(4-0)
[9]
Mjondalen IF [9] 0 0
0 0 
NORBFT
[1]
0 0 [1] Bodo Glimt
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[14]
Fredrikstad [14] 0 0
0 0 
NORBFT
[7]
0 0 [7] Levanger FK
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[15]
Elverum [15] 0 0
0 0 
MNEAFT
[2]
0 0 [2] FK Sutjeska Niksic
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[6]
FK Iskra Danilovgrad [6] 0 0
0 0 
ICEAFT
[11]
0 0 [11] IBV Vestmannaeyjar
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
Vikingur Olafsvik [7] 0 0
0 0 
C1FT
 
1 0   Napoli
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Nice   0 0
0 0 
 
C1FT
 
2 0   Celtic FC
2 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
 
Lokomotiv Astana   0 3
0 3 
 
C1FT
 
1 0   Hapoel Beer Sheva
1 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
 
Maribor   0 2
0 2 
C1FT
 
2 0   Olympiakos Piraeus
2 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
 
Rijeka   0 3
0 3 
 
C1FT
 
0 0   Istanbul Buyuksehir Belediyesi
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
 
Sevilla   0 0
0 0 
 
ANHBFT
[10]
1 0 [10] Norwich City
1 0 
FT
2-0(0-1)
(0-1)
[11]
Queens Park Rangers (QPR) [11] 0 1
0 1 
ANHBFT
[20]
0 0 [20] Sheffield Wednesday
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[6]
Sunderland A.F.C [6] 0 1
0 1 
COLAFT
[8]
0 0 [8] Expreso Rojo
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[19]
Atletico Bucaramanga [19] 0 0
0 0 
VENAFT
[6]
0 0 [6] Atletico Socopo FC
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Carabobo FC [4] 0 0
0 0 
ICEWFT
 
0 0   KR Reykjavik (w)
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
Hafnarfjordur (w)   0 0
0 0 
ICEWFT
 
0 0   Fylkir (w)
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
 
Breidablik (w)   0 0
0 0 
VENAFT
[13]
3 0 [13] Portuguesa FC
3 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[8]
Deportivo Lara [8] 0 2
0 2 
VENAFT
[11]
0 0 [11] Deportivo Anzoategui
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
Aragua FC [14] 0 2
0 2 
VENAFT
[15]
4 0 [15] Zulia FC
4 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[7]
Deportivo Zulia [7] 0 6
0 6 
TBNSCFT
 
0 0   Real Madrid
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
 
FC Barcelona   0 2
0 2 
 
COLAFT
[7]
1 0 [7] Alianza Petrolera
1 0 
FT
4-2(1-2)
(1-2)
[14]
Deportivo Pasto [14] 0 5
0 5 
COLAFT
[6]
2 0 [6] Cortulua
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[20]
Aguilas Doradas [20] 0 2
0 2 
VENAFT
[17]
0 0 [17] Atletico Venezuela
0 0 
FT
4-2(2-1)
(2-1)
[2]
Deportivo La Guaira [2] 0 0
0 0 
COLAFT
[13]
2 0 [13] Patriotas FC
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Independiente Santa Fe [2] 0 1
0 1 
VENAFT
[10]
0 0 [10] Estudiantes Merida FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[18]
Zamora Barinas [18] 0 0
0 0 
VENAFT
[1]
0 0 [1] Mineros de Guayana
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Monagas SC [9] 0 0
0 0 
NASLFT
[3]
0 0 [3] Jacksonville Armada
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[7]
Puerto Rico FC [7] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-1]
0 0 [Nhóm 1-1] Charlotte Independence
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[Nhóm 1-9]
Bethlehem Steel [Nhóm 1-9] 0 0
0 0 
VENAFT
[3]
0 0 [3] Caracas FC
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[12]
Deportivo Metropolitano [12] 0 0
0 0 
VENAFT
[5]
0 0 [5] Deportivo Tachira
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[16]
Trujillanos [16] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-6]
0 0 [Nhóm 1-6] Orlando City U23
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[Nhóm 1-8]
Ottawa Fury [Nhóm 1-8] 0 0
0 0 
USWFT
[10]
0 0 [10] Boston Breakers (w)
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[7]
Houston Dash Women's [7] 0 0
0 0 
USAFT
[Dong-7]
3 0 [Dong-7] Montreal Impact
3 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[Dong-2]
Chicago Fire [Dong-2] 0 1
0 1 
 
MEXCFT
[A-3]
0 1 [A-3] CSyD Dorados de Sinaloa
0 1 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[A-1]
Toluca [A-1] 1 0
1 0 
MEXCFT
[I-2]
0 0 [I-2] Necaxa
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[I-3]
Mineros de Zacatecas [I-3] 0 0
0 0 
MEXCFT
[F-1]
0 0 [F-1] Club Leon
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[F-3]
Veracruz [F-3] 0 0
0 0 
ARGCFT
[31]
0 0 [31] Lanus
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[49]
Union Santa Fe [49] 0 0
0 0 
USWFT
[3]
0 0 [3] Chicago Red Stars (w)
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[4]
Seattle Reign (w) [4] 0 0
0 0 
BRCFT
 
3 0   Gremio (RS)
3 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Cruzeiro (MG)   0 3
0 3 
BRCFT
 
4 1   Botafogo RJ
4 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Flamengo   1 1
1 1 
COLAFT
[9]
3 1 [9] Deportivo Cali
3 1 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[4]
Dep.Independiente Medellin [4] 1 3
1 3 
COLAFT
[3]
0 1 [3] Atletico Nacional Medellin
0 1 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
America de Cali [5] 1 0
1 0 
MEXCFT
[C-3]
0 0 [C-3] UAEM Potros
0 0 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[C-2]
Club America [C-2] 0 0
0 0 
BLVAHoãn
[6]
0 0 [6] Sport Boys Warnes
0 0 
0-0
[11]
Nacional Potosi [11] 0 0
0 0 
BLVAHoãn
[8]
0 0 [8] Universitario de Sucre
0 0 
0-0
[10]
Club Guabira [10] 0 0
0 0 
BLVAHoãn
[12]
0 0 [12] Bolivar
0 0 
0-0
[2]
Oriente Petrolero [2] 0 0
0 0 
BLVAHoãn
[7]
0 0 [7] Blooming
0 0 
0-0
[4]
The Strongest [4] 0 0
0 0 
GIẢI CHÂU ÂU
© Copyright by tuongthuat.vn - All rights reserved - Trực tiếp lịch thi đấu, kết quả bóng đá đá các giải đấu nhanh nhất