GIẢI QUỐC TẾ

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 16/03/2018

GiảiGiờĐội nhàKết quảĐội khách
AUSAFT
[5]
2 0 [5] Adelaide United
2 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[3]
Melbourne City [3] 0 3
0 3 
GHWFT
 
1 0   Romania (w) U19
1 0 
FT
0-7(0-4)
(0-4)
 
Korea DPR (w) U19   0 0
0 0 
AUSVPLFT
[2]
4 0 [2] Bentleigh greens
4 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[12]
Northcote City [12] 0 3
0 3 
AUSVPLFT
[4]
0 0 [4] Pascoe Vale SC
0 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[11]
South Melbourne [11] 0 4
0 4 
AUSVPLFT
[8]
3 1 [8] Oakleigh Cannons
3 1 
FT
1-3(0-3)
(0-3)
[1]
Heidelberg United [1] 1 0
1 0 
UKRU21FT
[7]
0 1 [7] Chernomorets Odessa U21
0 1 
FT
9-1(7-0)
(7-0)
[11]
Stal Kamianske U21 [11] 1 0
1 0 
NHAT3FT
[6]
0 0 [6] Yokohama SCC
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[16]
FC Tokyo U23 [16] 0 1
0 1 
VNAFT
[6]
2 0 [6] Becamex Binh Duong
2 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[14]
Nam Dinh FC [14] 0 1
0 1 
AUSBPLFT
[1]
0 0 [1] Grange Thistle SC
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[6]
Brisbane Knights [6] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[14]
0 0 [14] Arsenal Tula Youth
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[9]
FK Rostov Youth [9] 0 0
0 0 
GREU20FT
 
0 1   Apollon Smirnis U20
0 1 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
 
Larissa FC U20   1 0
1 0 
TQAFT
[15]
0 0 [15] Dalian Aerbin
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[3]
Beijing Guoan [3] 0 0
0 0 
NGBFT
[6]
0 0 [6] Dinamo St Petersburg
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[13]
Khimki [13] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[9]
0 0 [9] Olimpik Donetsk Reserves
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[12]
Zirka Kirovohrad U21 [12] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[12]
0 1 [12] FK Anzhi Youth
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
FK Tosno Youth [10] 1 0
1 0 
GEOAFT
[3]
0 0 [3] Dinamo Tbilisi
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[10]
Samtredia [10] 0 0
0 0 
ISRBFT
[14]
0 0 [14] Hapoel Ramat Gan
0 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
[16]
Ironi Nesher [16] 0 0
0 0 
ISRBFT
[2]
0 0 [2] Hapoel Hadera
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Beitar Shimshon Tel Aviv [6] 0 0
0 0 
ISRBFT
[13]
0 0 [13] Hapoel Petah Tikva
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[7]
Maccabi Ahi Nazareth [7] 0 0
0 0 
ISRBFT
[5]
0 0 [5] Maccabi Ahi Nazareth
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Hapoel Tel Aviv [1] 0 0
0 0 
ISRBFT
[4]
0 0 [4] Hapoel Rishon Lezion
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Hapoel Afula [8] 0 0
0 0 
THAFT
[13]
0 0 [13] Pattaya United
0 0 
FT
3-4(2-0)
(2-0)
[1]
Bangkok United FC [1] 0 0
0 0 
UZBAFT
[6]
0 0 [6] Metallurg Bekobod
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[9]
Kuruvchi Kokand Qoqon [9] 0 0
0 0 
UAEAFT
[9]
0 0 [9] Dabba Al-Fujairah
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Al Ahli(UAE) [5] 0 0
0 0 
UAEAFT
[4]
0 0 [4] Al Nasr Dubai
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[12]
Hatta [12] 0 0
0 0 
CZEBFT
[8]
0 0 [8] FK Graffin Vlasim
0 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
[16]
Frydek-Mistek [16] 0 0
0 0 
JORAFT
[11]
0 0 [11] Mansheiat Bani Hasan
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[1]
Al Wihdat Amman [1] 0 0
0 0 
KUWAFT
[2]
0 0 [2] Al-Salmiyah
0 0 
FT
4-3(2-0)
(2-0)
[8]
Al-Ttadamon(KUW) [8] 0 0
0 0 
GEOAFT
[5]
0 0 [5] Torpedo Kutaisi
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[7]
Lokomotiv Tbilisi [7] 0 0
0 0 
TNKBFT
[14]
0 0 [14] Adana Demirspor
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Umraniyespor [4] 0 0
0 0 
UZBAFT
[4]
0 0 [4] Kuruvchi Bunyodkor
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[11]
Sogdiana Jizak [11] 0 0
0 0 
BULAFT
[9]
0 0 [9] Septemvri Simitli
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[6]
Vereya [6] 0 0
0 0 
RMNAFT
[14]
0 0 [14] Juventus Bucuresti
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[11]
ACS Poli Timisoara [11] 0 0
0 0 
SRBAFT
[6]
0 0 [6] FK Vozdovac Beograd
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[4]
Radnicki Nis [4] 0 0
0 0 
SVKAFT
[12]
0 0 [12] Tatran Presov
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[11]
FK Senica [11] 0 0
0 0 
ALGAFT
[16]
0 0 [16] USM Blida
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[15]
USM EL HARRACH [15] 0 0
0 0 
ALGAFT
[3]
0 0 [3] NA Hussein Dey
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[12]
DRB Tadjenant [12] 0 0
0 0 
JORAFT
[4]
0 0 [4] Ramtha Club
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Al Hussein Irbid [10] 0 0
0 0 
UAEAFT
[2]
0 0 [2] Al Wehda(UAE)
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[11]
Emirates Club [11] 0 0
0 0 
KUWAFT
[4]
0 0 [4] Kazma
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Al-Qadsia SC [3] 0 0
0 0 
POLAFT
[14]
0 0 [14] Piast Gliwice
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Zaglebie Lubin [8] 0 0
0 0 
CROAFT
[9]
0 0 [9] Istra 1961 Pula
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[6]
Slaven Koprivnica [6] 0 0
0 0 
TNKAFT
[8]
0 1 [8] Kasimpasa
0 1 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[14]
Antalyaspor [14] 1 0
1 0 
TNKAFT
[18]
0 0 [18] Kardemir Karabukspor
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[16]
Osmanlispor FC [16] 0 0
0 0 
DUBFT
[1]
2 0 [1] Fortuna Dusseldorf
2 0 
FT
4-2(1-1)
(1-1)
[4]
Arminia Bielefeld [4] 0 0
0 0 
DUBFT
[3]
0 0 [3] Holstein Kiel
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[13]
Heidenheimer [13] 0 0
0 0 
ESTAFT
[4]
0 0 [4] Trans Narva
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
Flora Paide [7] 0 0
0 0 
AUTBFT
[7]
0 0 [7] WSG Wattens
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[6]
Austria Lustenau [6] 0 0
0 0 
AUTBFT
[5]
0 0 [5] FC Liefering
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[9]
FAC Team Fur Wien [9] 0 0
0 0 
AUTBFT
[10]
0 0 [10] FC Blau Weiss Linz
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[2]
TSV Hartberg [2] 0 0
0 0 
AUTBFT
[8]
0 0 [8] Kapfenberg
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
FC Magna Wiener Neustadt [3] 0 0
0 0 
KSAAFT
[12]
0 0 [12] Al-Qadasiya
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Al Hilal [1] 0 0
0 0 
KSAAFT
[13]
0 0 [13] Al Raed
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[2]
Al Ahli Jeddah [2] 0 0
0 0 
DENBFT
[1]
0 0 [1] Vejle
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Skive IK [12] 0 0
0 0 
DUC3FT
[13]
0 0 [13] Hallescher FC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[16]
Sportfreunde Lotte [16] 0 0
0 0 
DUC3FT
[8]
0 0 [8] Fortuna Koln
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[14]
SG Sonnenhof Grossaspach [14] 0 0
0 0 
DUC3FT
[4]
0 0 [4] SV Wehen Wiesbaden
0 0 
FT
4-2(3-1)
(3-1)
[20]
Rot-Weiss Erfurt [20] 0 0
0 0 
ICELCFT
[A-1]
0 0 [A-1] Valur Reykjavik
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[A-4]
IBV Vestmannaeyjar [A-4] 0 0
0 0 
MLTAFT
[11]
0 0 [11] Tarxien Rainbows F.C
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[3]
Birkirkara FC [3] 0 0
0 0 
NPAFT
[4]
0 0 [4] Maritzburg United
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[12]
Polokwane City FC [12] 0 0
0 0 
RMNAFT
[4]
0 1 [4] FC Viitorul Constanta
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
CS Universitatea Craiova [3] 1 0
1 0 
PHBFT
[19]
0 0 [19] Quevilly
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[11]
AJ Auxerre [11] 0 0
0 0 
PHBFT
[6]
0 0 [6] Clermont
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[17]
Nancy [17] 0 0
0 0 
PHBFT
[9]
0 1 [9] Chateauroux
0 1 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[4]
Le Havre [4] 1 0
1 0 
PHBFT
[16]
0 0 [16] Ajaccio Gfco
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
Ajaccio [3] 0 0
0 0 
PHBFT
[12]
0 2 [12] Valenciennes
0 2 
FT
2-4(2-1)
(2-1)
[8]
Paris FC [8] 2 0
2 0 
PHBFT
[7]
0 0 [7] Lorient
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[13]
Orleans US 45 [13] 0 0
0 0 
PHBFT
[18]
0 1 [18] Bourg Peronnas
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[15]
Chamois Niortais [15] 1 0
1 0 
PHBFT
[10]
0 0 [10] Sochaux
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[20]
Tours [20] 0 0
0 0 
PH3FT
[6]
0 0 [6] Avranches
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
Grenoble [3] 0 0
0 0 
PH3FT
[9]
0 0 [9] USL Dunkerque
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[13]
Entente Sannois [13] 0 0
0 0 
PH3FT
[17]
0 1 [17] Creteil
0 1 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[12]
Concarneau [12] 1 0
1 0 
PH3FT
[1]
0 0 [1] Red Star FC 93
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[15]
Les Herbiers [15] 0 0
0 0 
PH3FT
[14]
0 0 [14] Cholet So
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[2]
Avenir Sportif Beziers [2] 0 0
0 0 
PH3FT
[10]
0 0 [10] Pau FC
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[11]
Chambly Fc [11] 0 0
0 0 
PH3FT
[5]
0 0 [5] Boulogne
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[4]
Rodez Aveyron [4] 0 0
0 0 
HLAFT
[11]
0 0 [11] Excelsior SBV
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[7]
ADO Den Haag [7] 0 0
0 0 
HLBFT
[17]
0 0 [17] Go Ahead Eagles
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[6]
SC Telstar [6] 0 0
0 0 
HLBFT
[5]
0 0 [5] Jong PSV Eindhoven (Youth)
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[14]
Volendam [14] 0 0
0 0 
HLBFT
[11]
0 0 [11] Den Bosch
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[13]
Dordrecht [13] 0 0
0 0 
HLBFT
[18]
0 0 [18] RKC Waalwijk
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[10]
MVV Maastricht [10] 0 0
0 0 
HLBFT
[15]
0 0 [15] FC Oss
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[2]
Fortuna Sittard [2] 0 0
0 0 
HLBFT
[7]
0 0 [7] Emmen
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[19]
Helmond Sport [19] 0 0
0 0 
HLBFT
[4]
0 2 [4] De Graafschap
0 2 
FT
2-4(1-1)
(1-1)
[1]
Jong Ajax (Youth) [1] 2 0
2 0 
HLBFT
[8]
0 0 [8] Cambuur Leeuwaarden
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[3]
NEC Nijmegen [3] 0 0
0 0 
HLBFT
[12]
0 0 [12] FC Eindhoven
0 0 
FT
5-2(2-1)
(2-1)
[20]
FC Utrecht (Youth) [20] 0 0
0 0 
HLBFT
[16]
0 0 [16] AZ Alkmaar (Youth)
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[9]
Almere City FC [9] 0 0
0 0 
ICELCFT
[A-3]
0 0 [A-3] Fram Reykjavik
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[A-5]
UMF Njardvik [A-5] 0 0
0 0 
TSBFT
[7]
0 0 [7] FC Wil 1900
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Aarau [6] 0 0
0 0 
CZEAFT
[6]
0 0 [6] Slovan Liberec
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[16]
Brno [16] 0 0
0 0 
ITBFT
[9]
0 0 [9] Foggia
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[13]
Cesena [13] 0 0
0 0 
DUAFT
[15]
2 0 [15] SC Freiburg
2 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[7]
VfB Stuttgart [7] 0 1
0 1 
 
POLAFT
[1]
0 0 [1] Lech Poznan
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[11]
Lechia Gdansk [11] 0 0
0 0 
AUTBFT
[4]
0 0 [4] SV Ried
0 0 
FT
1-3(0-0)
(0-0)
[1]
FC Wacker Innsbruck [1] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-17]
0 0 [B-17] Vicenza
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[B-7]
SudTirol [B-7] 0 0
0 0 
PHAAFT
[2]
2 0 [2] Monaco
2 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[17]
Lille [17] 0 0
0 0 
 
SCOAFT
[8]
0 0 [8] Saint Johnstone
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[4]
Hibernian [4] 0 0
0 0 
POLBFT
[1]
0 0 [1] Miedz Legnica
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[6]
Wigry Suwalki [6] 0 0
0 0 
IREAFT
[8]
0 0 [8] Bohemians
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[7]
Sligo Rovers [7] 0 0
0 0 
IREAFT
[5]
0 1 [5] Derry City
0 1 
FT
5-1(1-0)
(1-0)
[10]
Bray Wanderers [10] 1 0
1 0 
IREAFT
[2]
0 0 [2] Dundalk
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
Waterford United [3] 0 0
0 0 
IREAFT
[9]
0 0 [9] Limerick FC
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[1]
Cork City [1] 0 0
0 0 
IREBFT
[10]
0 0 [10] Athlone Town
0 0 
FT
1-3(0-0)
(0-0)
[1]
UC Dublin [1] 0 0
0 0 
IREBFT
[3]
0 0 [3] Shelbourne
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[4]
Longford Town [4] 0 0
0 0 
IREBFT
[6]
0 0 [6] Salthill Devon Galway
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[7]
Cabinteely FC [7] 0 0
0 0 
TBNAFT
[15]
4 0 [15] Levante
4 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[9]
Eibar [9] 0 3
0 3 
 
TBNBFT
[22]
0 1 [22] Sevilla Atletico
0 1 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[17]
Albacete [17] 1 0
1 0 
IREAFT
[4]
0 0 [4] Shamrock Rovers
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
St. Patricks Athletic [6] 0 0
0 0 
IREBFT
[9]
0 0 [9] Wexford (Youth)
0 0 
FT
1-8(1-5)
(1-5)
[2]
Drogheda United [2] 0 0
0 0 
BDNAFT
[15]
0 0 [15] Vitoria Setubal
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[10]
Portimonense [10] 0 0
0 0 
ARGAFT
[20]
0 0 [20] Rosario Central
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[26]
Chacarita juniors [26] 0 0
0 0 
CHIBFT
[10]
0 0 [10] Barnechea
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[5]
Rangers Talca [5] 0 0
0 0 
VENAFT
[1]
0 3 [1] Carabobo FC
0 3 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[15]
Monagas SC [15] 3 0
3 0 
CHIAFT
[13]
0 0 [13] Temuco
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[9]
Palestino [9] 0 0
0 0 
ARGAFT
[11]
4 1 [11] Colon de Santa Fe
4 1 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[22]
Lanus [22] 1 3
1 3 
USBFT
[Nhóm 2-16]
0 0 [Nhóm 2-16] Rio Grande Valley
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[Nhóm 2-10]
St.Louis Lions [Nhóm 2-10] 0 2
0 2 
NGAU21FT
[13]
1 1 [13] SKA Khabarovsk Youth
1 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[16]
FK Ural Youth [16] 1 0
1 0 
NZLAFT
[4]
0 1 [4] Eastern Suburbs Auckland
0 1 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[3]
Canterbury United [3] 1 0
1 0 
NZLAFT
[8]
1 0 [8] Hawke's Bay United
1 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[5]
Southern United [5] 0 0
0 0 
ECUAFT
[11]
0 0 [11] Deportivo Cuenca
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[6]
Independiente Jose Teran [6] 0 0
0 0 
MEXAFT
[10]
1 0 [10] Puebla
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Santos Laguna [4] 0 0
0 0 
MEXBFT
[6]
0 0 [6] CF Atlante
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Venados FC [11] 0 0
0 0 
MEXBFT
[16]
0 0 [16] UAEM Potros
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[12]
Correcaminos UAT [12] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-15]
0 0 [Nhóm 2-15] Seattle Sounders B
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[Nhóm 2-4]
Portland Timbers Reserve [Nhóm 2-4] 0 0
0 0 
MEXAFT
[6]
4 1 [6] Club Tijuana
4 1 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[8]
Monarcas Morelia [8] 1 3
1 3 
NZLAFT
[9]
0 0 [9] Wellington Phoenix Reserve
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[1]
Auckland City [1] 0 0
0 0 
GIẢI CHÂU ÂU
© Copyright by tuongthuat.vn - All rights reserved - Trực tiếp lịch thi đấu, kết quả bóng đá đá các giải đấu nhanh nhất