GIẢI QUỐC TẾ

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 16/02/2018

GiảiGiờĐội nhàKết quảĐội khách
AUSAFT
[7]
3 0 [7] Western Sydney
3 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[2]
Newcastle Jets [2] 0 2
0 2 
AUSQSLFT
[12]
0 0 [12] Redlands United FC
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[7]
Gold Coast United [7] 0 0
0 0 
AUSSLFT
[7]
0 0 [7] Adelaide Olympic
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[6]
West Adelaide SC [6] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[8]
0 0 [8] FC Vorskla U21
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[10]
Veres Rivne U21 [10] 0 0
0 0 
GREU20FT
 
1 0   AEK Athens U20
1 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
 
SKODA Xanthi U20   0 3
0 3 
UKRU21FT
[11]
2 0 [11] Stal Kamianske U21
2 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
PFK Aleksandriya U21 [3] 0 5
0 5 
EGYAFT
[8]
1 0 [8] Misr Elmaqasah
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[17]
Tanta [17] 0 2
0 2 
KSAAFT
[13]
2 0 [13] Al Raed
2 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Al-Ettifaq [5] 0 2
0 2 
ISRBFT
[9]
0 0 [9] Hapoel Bnei Lod
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[14]
Hapoel Ramat Gan [14] 0 3
0 3 
ISRBFT
[15]
0 0 [15] Maccabi Herzliya
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Ironi Nir Ramat HaSharon [11] 0 1
0 1 
ISRBFT
[8]
1 0 [8] Hapoel Afula
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Hapoel Marmorek lrony Rehovot [12] 0 2
0 2 
ISRBFT
[1]
2 0 [1] Hapoel Tel Aviv
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Hapoel Hadera [2] 0 1
0 1 
ISRBFT
[4]
1 0 [4] Hapoel Rishon Lezion
1 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[13]
Hapoel Petah Tikva [13] 0 2
0 2 
JORAFT
[7]
2 0 [7] Al-Ahly
2 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[9]
Al Aqaba SC [9] 0 1
0 1 
THAFT
[8]
0 0 [8] Chonburi Shark FC
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[16]
Navy FC [16] 0 0
0 0 
QATAFT
[3]
1 0 [3] Al Rayyan
1 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[6]
Al-Sailiya [6] 0 1
0 1 
TNKBFT
[2]
0 0 [2] Ankaragucu
0 0 
FT
2-4(1-1)
(1-1)
[1]
Caykur Rizespor [1] 0 0
0 0 
TNKBFT
[5]
0 0 [5] Altinordu
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[15]
Samsunspor [15] 0 0
0 0 
ALGAFT
[12]
0 0 [12] DRB Tadjenant
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
JS kabylie [11] 0 0
0 0 
ALGAFT
[15]
0 1 [15] USM EL HARRACH
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
USM Libreville [5] 1 0
1 0 
EGYAFT
[9]
0 0 [9] Alasyoty Sports
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
EL Ahly [1] 0 0
0 0 
JORAFT
[4]
0 0 [4] Ramtha Club
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Al-Jazeera [2] 0 0
0 0 
KSAAFT
[8]
0 0 [8] Al-Feiha
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[2]
Al Ahli Jeddah [2] 0 0
0 0 
QATAFT
[5]
0 0 [5] Al-Garrafa
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[12]
Al-Khuraitiat [12] 0 0
0 0 
QATAFT
[9]
0 0 [9] Al-Ahli Doha
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[10]
Qatar SC [10] 0 0
0 0 
RMNAFT
[13]
0 0 [13] Gaz Metan Medias
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
Juventus Bucuresti [14] 0 0
0 0 
SRBAFT
[7]
0 0 [7] FK Napredak Krusevac
0 0 
FT
4-3(2-2)
(2-2)
[5]
FK Spartak Zlatibor Voda [5] 0 0
0 0 
ALGAFT
[4]
0 0 [4] MC Alger
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[1]
CS Constantine [1] 0 0
0 0 
POLAFT
[16]
0 0 [16] Sandecja Nowy Sacz
0 0 
FT
3-3(1-2)
(1-2)
[6]
Korona Kielce [6] 0 0
0 0 
CROAFT
[7]
0 0 [7] Rudes
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[8]
Inter Zapresic [8] 0 0
0 0 
FINCFT
[D-5]
0 0 [D-5] HIFK
0 0 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[D-1]
Honka Espoo [D-1] 0 0
0 0 
TNKAFT
[15]
0 0 [15] Konyaspor
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[4]
Besiktas JK [4] 0 0
0 0 
UKRAFT
[1]
0 0 [1] FC Shakhtar Donetsk
0 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
[12]
Chernomorets Odessa [12] 0 0
0 0 
DUBFT
[18]
0 0 [18] Kaiserslautern
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[11]
SV Sandhausen [11] 0 1
0 1 
DUBFT
[13]
0 0 [13] Heidenheimer
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
VfL Bochum [6] 0 0
0 0 
KSAAFT
[10]
0 0 [10] Al-Shabab(KSA)
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[1]
Al Hilal [1] 0 0
0 0 
EGYAFT
[13]
0 0 [13] Tala Al Jaish
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
Smouha SC [5] 0 0
0 0 
EGYAFT
[10]
0 0 [10] El Mokawloon El Arab
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
hrbe [7] 0 0
0 0 
NPAFT
[10]
0 0 [10] Lamontville Golden Arrows
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[14]
Bidvest Wits [14] 0 0
0 0 
DUC3FT
[10]
0 0 [10] Preuben Munster
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[6]
Hansa Rostock [6] 0 0
0 0 
DENAFT
[3]
0 0 [3] Nordsjaelland
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[9]
Odense BK [9] 0 0
0 0 
NPAFT
[4]
0 0 [4] Maritzburg United
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[6]
AmaZulu [6] 0 0
0 0 
RMNAFT
[10]
0 0 [10] CS Voluntari
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
CS Universitatea Craiova [3] 0 0
0 0 
ANHU23FT
[2-1]
0 0 [2-1] Blackburn Rovers U23
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[2-2]
Brighton U23 [2-2] 0 0
0 0 
PHBFT
[2]
0 0 [2] Nimes
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[20]
Tours [20] 0 0
0 0 
PHBFT
[6]
0 0 [6] Clermont
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[9]
Chateauroux [9] 0 0
0 0 
PHBFT
[18]
0 1 [18] Bourg Peronnas
0 1 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[17]
Nancy [17] 1 0
1 0 
PHBFT
[10]
0 0 [10] Sochaux
0 0 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
[4]
Le Havre [4] 0 0
0 0 
PHBFT
[16]
0 0 [16] Ajaccio Gfco
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[1]
Reims [1] 0 0
0 0 
PHBFT
[12]
0 0 [12] Valenciennes
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[3]
Ajaccio [3] 0 0
0 0 
PHBFT
[5]
0 0 [5] Stade Brestois
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[15]
Chamois Niortais [15] 0 0
0 0 
PHBFT
[13]
0 1 [13] Orleans US 45
0 1 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[8]
Paris FC [8] 1 0
1 0 
PH3FT
[6]
0 0 [6] USL Dunkerque
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[2]
Avenir Sportif Beziers [2] 0 0
0 0 
PH3FT
[4]
0 0 [4] Rodez Aveyron
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[15]
Les Herbiers [15] 0 0
0 0 
PH3FT
[14]
0 0 [14] Cholet So
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[7]
Avranches [7] 0 0
0 0 
PH3FT
[16]
0 0 [16] GS Consolat Marseille
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[9]
Lyon Duchere [9] 0 0
0 0 
PH3FT
[17]
0 0 [17] Creteil
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[8]
Stade Lavallois MFC [8] 0 0
0 0 
PH3FT
[13]
0 0 [13] Entente Sannois
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[12]
Concarneau [12] 0 0
0 0 
PH3FT
[5]
0 0 [5] Boulogne
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[11]
Chambly Fc [11] 0 0
0 0 
HLAFT
[15]
0 0 [15] VVV Venlo
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[12]
Groningen [12] 0 0
0 0 
HLBFT
[9]
0 0 [9] Almere City FC
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[17]
Go Ahead Eagles [17] 0 0
0 0 
HLBFT
[7]
0 0 [7] Emmen
0 0 
FT
5-2(2-2)
(2-2)
[4]
De Graafschap [4] 0 0
0 0 
HLBFT
[19]
0 0 [19] Helmond Sport
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[20]
FC Utrecht (Youth) [20] 0 0
0 0 
HLBFT
[2]
0 0 [2] Fortuna Sittard
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[6]
SC Telstar [6] 0 0
0 0 
HLBFT
[10]
0 0 [10] MVV Maastricht
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[3]
NEC Nijmegen [3] 0 0
0 0 
HLBFT
[14]
0 0 [14] Volendam
0 0 
FT
4-1(4-0)
(4-0)
[13]
Dordrecht [13] 0 0
0 0 
HLBFT
[18]
0 1 [18] RKC Waalwijk
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Cambuur Leeuwaarden [8] 1 0
1 0 
HLBFT
[12]
0 0 [12] FC Eindhoven
0 0 
FT
1-3(1-3)
(1-3)
[16]
AZ Alkmaar (Youth) [16] 0 0
0 0 
TSBFT
[7]
0 0 [7] FC Wil 1900
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[9]
Winterthur [9] 0 0
0 0 
ITBFT
[14]
0 0 [14] Cremonese
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
Bari [6] 0 0
0 0 
DUAFT
[10]
0 0 [10] Hertha Berlin
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[14]
FSV Mainz 05 [14] 0 3
0 3 
 
POLAFT
[3]
0 0 [3] Legia Warszawa
0 0 
FT
4-1(4-1)
(4-1)
[12]
Slask Wroclaw [12] 0 0
0 0 
BIAFT
[10]
0 0 [10] Sint-Truidense
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[2]
Anderlecht [2] 0 0
0 0 
BIBFT
[4]
0 0 [4] Lierse
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[5]
Roeselare [5] 0 0
0 0 
IREAFT
[7]
0 0 [7] Bohemians
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[6]
Shamrock Rovers [6] 0 0
0 0 
FAFT
 
0 0   Leicester City
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Sheffield United   0 0
0 0 
 
ITA3FT
[B-3]
0 0 [B-3] Sambenedettese
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[B-14]
AC Mestre [B-14] 0 0
0 0 
PHAFT
[2]
2 0 [2] Monaco
2 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[11]
Dijon [11] 0 1
0 1 
 
NIRAFT
[12]
0 0 [12] Ballinamallard United
0 0 
FT
2-5(2-2)
(2-2)
[2]
Coleraine [2] 0 0
0 0 
NIRAFT
[6]
0 0 [6] Glentoran FC
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[9]
Ards FC [9] 0 0
0 0 
IREAFT
[3]
0 0 [3] Waterford United
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[4]
Derry City [4] 0 0
0 0 
IREAFT
[5]
0 0 [5] St. Patricks Athletic
0 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[2]
Cork City [2] 0 0
0 0 
IREAFT
[1]
0 0 [1] Dundalk
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Bray Wanderers [10] 0 0
0 0 
WALAFT
[3]
0 0 [3] Bangor City FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[2]
Connahs Quay Nomads FC [2] 0 0
0 0 
FAFT
 
1 0   Chelsea
1 0 
FT
4-0(4-0)
(4-0)
 
Hull City   0 2
0 2 
 
TBNAFT
[10]
3 0 [10] Girona
3 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[17]
Leganes [17] 0 5
0 5 
 
TBNBFT
[5]
0 0 [5] Real Valladolid
0 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[1]
SD Huesca [1] 0 0
0 0 
ICELCFT
[C-4]
0 0 [C-4] Keflavik
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[C-3]
Fjolnir [C-3] 0 0
0 0 
WALAFT
[10]
0 0 [10] Aberystwyth Town
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[11]
Prestatyn Town FC [11] 0 0
0 0 
BDNAFT
[16]
0 0 [16] Feirense
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[10]
Portimonense [10] 0 0
0 0 
PARAFT
[11]
0 0 [11] Deportivo Santani
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[3]
Libertad [3] 0 0
0 0 
VENAFT
[8]
0 0 [8] Aragua FC
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[3]
Caracas FC [3] 0 0
0 0 
ARGAFT
[16]
0 0 [16] Estudiantes La Plata
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[9]
Union Santa Fe [9] 0 1
0 1 
ARGAFT
[7]
1 0 [7] Racing Club
1 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[22]
Lanus [22] 0 3
0 3 
BRAMGFT
[7]
0 0 [7] Boa Esporte Clube
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
Uberlândia [12] 0 0
0 0 
CHIAFT
[5]
0 0 [5] Universidad de Chile
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[14]
San Luis Quillota [14] 0 0
0 0 
VENAFT
[10]
0 0 [10] Deportivo Tachira
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Deportivo Lara [6] 0 0
0 0 
PARAFT
[7]
0 0 [7] General Diaz
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[5]
Independiente F.B.C. [5] 0 0
0 0 
ARGBFT
[6]
0 0 [6] Instituto
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[17]
Los Andes [17] 0 0
0 0 
ARGBFT
[15]
0 0 [15] Juventud U.Gualeguaychu
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Gimnasia Jujuy [10] 0 0
0 0 
BLVAFT
[A-7]
0 0 [A-7] Universitario de Sucre
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[A-6]
Club Guabira [A-6] 0 0
0 0 
ARGAFT
[13]
3 0 [13] Belgrano
3 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[14]
Velez Sarsfield [14] 0 4
0 4 
ARGBFT
[14]
0 0 [14] Independiente Rivadavia
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[11]
Deportivo Moron [11] 0 0
0 0 
ECUAFT
[2]
0 1 [2] Barcelona SC(ECU)
0 1 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[3]
Universidad Catolica [3] 1 0
1 0 
NZLAFT
[6]
0 0 [6] Tasman United
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Auckland City [1] 0 0
0 0 
PERAFT
[A-7]
0 0 [A-7] Dep.San Martin
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[A-5]
Universitario De Deportes [A-5] 0 0
0 0 
MEXAFT
[8]
0 0 [8] Monarcas Morelia
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[18]
Lobos BUAP [18] 0 0
0 0 
MEXBFT
[16]
0 0 [16] UAEM Potros
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[8]
Cafetaleros de Tapachula [8] 0 0
0 0 
MEXBFT
[1]
0 0 [1] Mineros de Zacatecas
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[14]
Murcielagos [14] 0 0
0 0 
MEXBFT
[12]
0 0 [12] Correcaminos UAT
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[4]
Zacatepec [4] 0 0
0 0 
MEXBFT
[10]
0 1 [10] Atletico San Luis
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
Celaya FC [7] 1 0
1 0 
ICELCHoãn
[C-2]
0 0 [C-2] Vikingur Olafsvik
0 0 
0-0
[C-6]
Leiknir Reykjavik [C-6] 0 0
0 0 
ANHU23Hoãn
[1-8]
0 0 [1-8] Manchester United U23
0 0 
0-0
[1-10]
Chelsea U21 [1-10] 0 0
0 0 
GIẢI CHÂU ÂU
© Copyright by tuongthuat.vn - All rights reserved - Trực tiếp lịch thi đấu, kết quả bóng đá đá các giải đấu nhanh nhất