GIẢI QUỐC TẾ

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 15/10/2017

GiảiGiờĐội nhàKết quảĐội khách
NHATBFT
 
0 0   V-Varen Nagasaki
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[1]
Renofa Yamaguchi [1] 0 1
0 1 
NHAT3FT
[14]
0 0 [14] Kataller Toyama
0 0 
FT
4-2(0-1)
(0-1)
[11]
Fujieda MYFC [11] 0 1
0 1 
NHAT3FT
[12]
0 0 [12] Grulla Morioka
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
FC Ryukyu [4] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[3]
0 0 [3] Vanraure Hachinohe FC
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[10]
Honda Lock SC [10] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[6]
0 0 [6] Run Mel Aomori
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[7]
Yokogawa Musashino [7] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[2]
0 0 [2] Osaka FC
0 0 
FT
6-0(3-0)
(3-0)
[11]
Mio Biwako Shiga [11] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[12]
0 0 [12] Verspah Oita
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Ohira Tochigi UVA SC   0 0
0 0 
NHATAFT
 
0 0   Ventforet Kofu
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[2]
FC Tokyo [2] 0 0
0 0 
NHATBFT
 
1 0   Nagoya Grampus
1 0 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
 
Shonan Bellmare   0 0
0 0 
NHAT3FT
[17]
1 0 [17] Giravanz Kitakyushu
1 0 
FT
0-4(0-0)
(0-0)
[1]
Kagoshima United [1] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[9]
0 0 [9] Gamba Osaka U23
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[5]
Fukushima United FC [5] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
 
0 0   Urayasu SC
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[4]
Sony Sendai [4] 0 0
0 0 
NZLAFT
[2]
0 0 [2] Team Wellington
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[1]
Auckland City [1] 0 0
0 0 
AUSAFT
[2]
3 0 [2] Newcastle Jets
3 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[8]
Perth Glory [8] 0 1
0 1 
NHATBFT
[3]
1 0 [3] Machida Zelvia
1 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[15]
Zweigen Kanazawa FC [15] 0 1
0 1 
NHATBFT
[21]
2 0 [21] Ehime FC
2 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[22]
Kamatamare Sanuki [22] 0 0
0 0 
HQAFT
[1]
3 0 [1] Jeonbuk Hyundai Motors
3 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
FC Seoul [9] 0 3
0 3 
HQAFT
[10]
1 0 [10] Chunnam Dragons
1 0 
FT
2-4(1-1)
(1-1)
 
Gwangju Football Club   0 0
0 0 
HQAFT
[2]
2 0 [2] Suwon Samsung Bluewings
2 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[6]
Ulsan Hyundai FC [6] 0 3
0 3 
HQBFT
[5]
2 0 [5] Ansan Greeners FC
2 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Ansan Mugunghwa FC [1] 0 1
0 1 
HQBFT
[6]
1 0 [6] Daejeon Citizen
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
Bucheon FC 1995 [3] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[7]
3 0 [7] Ufa Youth
3 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[4]
Lokomotiv Moscow Youth [4] 0 3
0 3 
ASIW19FT
[A-2]
0 0 [A-2] China (w) U19
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[A-3]
Uzbekistan (w) U19 [A-3] 0 0
0 0 
TQBFT
 
4 0   Dalian Aerbin
4 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[13]
Dalian Chaoyue [13] 0 1
0 1 
AUSAFT
[1]
0 0 [1] Sydney FC
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[9]
Wellington Phoenix [9] 0 2
0 2 
NHATAFT
[17]
0 0 [17] Sagan Tosu
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[4]
Cerezo Osaka [4] 0 1
0 1 
TQBFT
[1]
0 0 [1] Wuhan ZALL
0 0 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
[5]
Shanghai Shenxin [5] 0 0
0 0 
IDNAFT
[3]
1 0 [3] Persela Lamongan
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Semen Padang   0 0
0 0 
CZEU21FT
[CFL-3]
0 0 [CFL-3] Hradec KraloveU21
0 0 
FT
3-4(1-1)
(1-1)
[CFL-9]
Dukla PrahaU21 [CFL-9] 0 1
0 1 
NGAU21FT
[11]
0 0 [11] Amkar Perm(R)
0 0 
FT
5-2(5-1)
(5-1)
[10]
FK Tosno Youth [10] 0 0
0 0 
KAZAFT
[1]
0 0 [1] Lokomotiv Astana
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[7]
Irtysh Pavlodar [7] 0 0
0 0 
KAZAFT
 
0 0   Okzhetpes
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
 
FK Taraz   0 1
0 1 
CZEU21FT
[CFL-7]
0 0 [CFL-7] FC Viktoria PlzenU21
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[CFL-2]
Sparta PrahaU21 [CFL-2] 0 0
0 0 
TBNAFT
[9]
2 0 [9] Eibar
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[18]
Deportivo La Coruna [18] 0 2
0 2 
 
TBNBFT
[14]
0 0 [14] CF Reus Deportiu
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
Rayo Vallecano [1] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[6]
0 0 [6] Zenit St.Petersburg Youth
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[14]
Arsenal Tula Youth [14] 0 0
0 0 
KAZAFT
[11]
0 0 [11] FC Shakhtyor Karagandy
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[10]
Kaisar Kyzylorda [10] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[MSFL-4]
0 0 [MSFL-4] Banik OstravaU21
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[MSFL-7]
Fotbal Trinec U21 [MSFL-7] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[MSFL-1]
0 0 [MSFL-1] Synot SlovackoU21
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[MSFL-5]
Kavina U21 [MSFL-5] 0 0
0 0 
TNKBFT
[2]
0 0 [2] Ankaragucu
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[3]
Boluspor [3] 0 0
0 0 
TNKBFT
[1]
0 0 [1] Caykur Rizespor
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[15]
Samsunspor [15] 0 0
0 0 
DENAFT
[6]
0 0 [6] AC Horsens
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[7]
Hobro [7] 0 0
0 0 
VNAFT
[10]
0 0 [10] Can Tho
0 0 
FT
2-3(2-2)
(2-2)
[5]
Quang Nam [5] 0 0
0 0 
VNAFT
[7]
0 0 [7] Thanh Hoa
0 0 
FT
3-3(2-1)
(2-1)
[1]
T T Hanoi [1] 0 0
0 0 
VNAFT
[8]
0 0 [8] SHB Da Nang
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Dong Tam Long An   0 0
0 0 
ITAAFT
[8]
1 0 [8] Fiorentina
1 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[13]
Udinese [13] 0 1
0 1 
 
HLAFT
[10]
0 0 [10] Heracles Almelo
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
Vitesse Arnhem [6] 0 0
0 0 
HLBFT
[4]
0 0 [4] De Graafschap
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[17]
Go Ahead Eagles [17] 0 0
0 0 
NHATBFT
 
0 0   Thespa Kusatsu
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[11]
Tokyo Verdy [11] 0 0
0 0 
ASIW19FT
[A-1]
0 0 [A-1] Korea DPR (w) U19
0 0 
FT
9-0(5-0)
(5-0)
[A-4]
Thailand (w) U19 [A-4] 0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   FC Oberlausitz
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
FSV luckenwalde   0 0
0 0 
NGAAFT
[6]
0 0 [6] FC Ufa
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[1]
Lokomotiv Moscow [1] 0 0
0 0 
BLRAFT
 
0 0   Slavia Mozyr
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[5]
Slutsksakhar Slutsk [5] 0 0
0 0 
CZEBFT
[9]
0 0 [9] SC Znojmo
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[6]
Dynamo Ceske Budejovice [6] 0 0
0 0 
TNKAFT
[8]
0 0 [8] Kasimpasa
0 0 
FT
2-3(1-0)
(1-0)
[7]
Sivasspor [7] 0 0
0 0 
UKRAFT
[10]
0 0 [10] Zirka Kirovohrad
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
FC Karpaty Lviv [9] 0 0
0 0 
VNAFT
[13]
0 0 [13] Sai Gon FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Sanna Khanh Hoa [4] 0 0
0 0 
DUBFT
[13]
0 1 [13] Heidenheimer
0 1 
FT
3-5(1-2)
(1-2)
[3]
Holstein Kiel [3] 1 0
1 0 
DUBFT
[5]
3 0 [5] Jahn Regensburg
3 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[8]
Union Berlin [8] 0 2
0 2 
DUBFT
[15]
0 0 [15] Greuther Furth
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[16]
Erzgebirge Aue [16] 0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   Energie Cottbus
0 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
 
SV Babelsberg 03   0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   Budissa Bautzen
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
FC Lokomotive Leipzig   0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   TSG Neustrelitz
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
FSV Union Furstenwalde   0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   BSG Chemie Leipzig
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
BFC Viktoria 1889   0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   ZFC Meuselwitz
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
 
Berliner AK 07   0 0
0 0 
TQBFT
[9]
0 0 [9] Zhejiang Yiteng FC
0 0 
FT
2-3(0-3)
(0-3)
 
Baoding Rongda FC   0 0
0 0 
IDNAFT
[1]
0 0 [1] PSM Makassar
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[7]
Persib Bandung [7] 0 0
0 0 
IDNAFT
[2]
0 0 [2] Barito Putera
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Persebaya Surabaya [6] 0 0
0 0 
TQAFT
[7]
0 0 [7] Shanghai Shenhua
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[8]
Tianjin Teda [8] 0 0
0 0 
TQAFT
[6]
0 0 [6] Guangzhou Fuli FC
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[14]
Henan Jianye [14] 0 0
0 0 
TQBFT
[6]
0 0 [6] Shijiazhuang YongChang FC
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
 
Hangzhou Greentown   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   VfB Stuttgart II
0 0 
FT
3-1(3-0)
(3-0)
 
SV Waldhof Mannheim   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   Hessen Kassel
0 0 
FT
3-4(1-2)
(1-2)
 
FSV Mainz 05 (Youth)   0 0
0 0 
BLRAFT
[11]
1 0 [11] FC Torpedo Minsk
1 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
 
Naftan Novopolock   0 0
0 0 
MDVAFT
[8]
4 0 [8] FC Sfintul Gheorghe
4 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Dinamo-Auto [5] 0 4
0 4 
FINAFT
[7]
3 0 [7] Ilves Tampere
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
KuPs [3] 0 3
0 3 
FINAFT
[11]
4 0 [11] PS Kemi Kings
4 0 
FT
3-3(0-1)
(0-1)
[9]
SJK Seinajoen [9] 0 3
0 3 
FINAFT
[2]
0 0 [2] RoPS Rovaniemi
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[6]
Vaasa VPS [6] 0 1
0 1 
DENAFT
[5]
2 0 [5] Aalborg
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[14]
Helsingor [14] 0 2
0 2 
ANHBFT
[6]
0 0 [6] Derby County
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[17]
Nottingham Forest [17] 0 1
0 1 
ANHAFT
[15]
4 0 [15] Brighton Hove Albion
4 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[8]
Everton [8] 0 1
0 1 
 
ITA3FT
[B-2]
0 0 [B-2] Bassano
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[B-12]
Triestina [B-12] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-5]
1 0 [B-5] Ravenna
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[B-4]
Feralpisalo [B-4] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-15]
1 0 [A-15] Cuneo
1 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[A-6]
Livorno [A-6] 0 1
0 1 
ITA3FT
[B-13]
2 0 [B-13] Renate AC
2 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[B-3]
Sambenedettese [B-3] 0 5
0 5 
ITA3FT
[A-18]
2 0 [A-18] Prato
2 0 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
[A-4]
Monza [A-4] 0 0
0 0 
HLAFT
[15]
1 1 [15] VVV Venlo
1 1 
FT
2-5(1-1)
(1-1)
[1]
PSV Eindhoven [1] 1 2
1 2 
HLAFT
[12]
4 0 [12] Groningen
4 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[3]
AZ Alkmaar [3] 0 1
0 1 
HLAFT
[13]
3 0 [13] Willem II
3 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[18]
FC Twente Enschede [18] 0 1
0 1 
BIAFT
[5]
2 1 [5] Standard Liege
2 1 
FT
3-1(3-1)
(3-1)
[7]
Kortrijk [7] 1 3
1 3 
TNKBFT
[5]
4 0 [5] Altinordu
4 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[13]
Adanaspor [13] 0 1
0 1 
DENBFT
[1]
3 0 [1] Vejle
3 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[2]
Esbjerg [2] 0 3
0 3 
DENBFT
[3]
1 0 [3] Vendsyssel
1 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[5]
Herfolge Boldklub Koge [5] 0 0
0 0 
DENBFT
[12]
1 0 [12] Skive IK
1 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[10]
Roskilde [10] 0 0
0 0 
DENBFT
[4]
1 0 [4] Viborg
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Fremad Amager [9] 0 2
0 2 
DENBFT
[8]
0 0 [8] Thisted FC
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[11]
Brabrand [11] 0 0
0 0 
ITAAFT
[10]
3 0 [10] Sampdoria
3 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[7]
Atalanta [7] 0 3
0 3 
 
ITAAFT
[15]
2 0 [15] Bologna
2 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[17]
Spal [17] 0 2
0 2 
 
ITAAFT
[16]
2 0 [16] Cagliari
2 0 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
[12]
Genoa [12] 0 0
0 0 
 
ITAAFT
[18]
1 0 [18] Crotone
1 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[9]
Torino [9] 0 0
0 0 
 
ITAAFT
[11]
2 0 [11] Sassuolo
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
Chievo [14] 0 0
0 0 
 
DUC4TFT
 
0 0   Westfalia Herne
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Monchengladbach AM.   0 0
0 0 
PHAAFT
[6]
3 0 [6] Bordeaux
3 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[9]
Nantes [9] 0 2
0 2 
 
CROAFT
[6]
1 0 [6] Slaven Koprivnica
1 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[8]
Inter Zapresic [8] 0 1
0 1 
GREAFT
[2]
2 0 [2] PAOK Saloniki
2 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[13]
Lamia [13] 0 1
0 1 
MLTAFT
[4]
3 0 [4] Gzira United
3 0 
FT
4-0(0-0)
(0-0)
[6]
Hamrun Spartans [6] 0 0
0 0 
MDVAFT
[1]
0 0 [1] Sheriff Tiraspol
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[3]
CSCA-Rapid Chisinau B [3] 0 0
0 0 
NORBFT
 
0 0   Elverum
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[7]
Kongsvinger [7] 0 1
0 1 
NORBFT
[9]
1 0 [9] Tromsdalen
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[16]
Strommen [16] 0 0
0 0 
NORBFT
 
1 0   Bodo Glimt
1 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[14]
Levanger FK [14] 0 0
0 0 
NORBFT
[15]
0 0 [15] Floro
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[13]
Asane Fotball [13] 0 2
0 2 
SRBAFT
[9]
4 0 [9] Radnik Surdulica
4 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[2]
Partizan Belgrade [2] 0 2
0 2 
SRBAFT
[13]
1 0 [13] FK Backa Backa Palanka
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
Borac Cacak [15] 0 1
0 1 
CZEBFT
[7]
0 0 [7] FK Banik Sokolov
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[13]
Olymp.Hradec Kralove [13] 0 0
0 0 
TDAFT
[2]
0 0 [2] AIK Solna
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
Jonkopings Sodra   0 0
0 0 
TDBFT
 
0 0   Atvidabergs
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[8]
GAIS Goteborg [8] 0 1
0 1 
DUC4BAFT
[11]
0 0 [11] FC Augsburg II
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[2]
TSV 1860 Munchen [2] 0 0
0 0 
DUAFT
[5]
2 0 [5] Bayer Leverkusen
2 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[16]
VfL Wolfsburg [16] 0 2
0 2 
 
NGAAFT
[10]
0 0 [10] Rostov FK
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[9]
Rubin Kazan [9] 0 1
0 1 
POLAFT
[8]
0 0 [8] Zaglebie Lubin
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[5]
Gornik Zabrze [5] 0 0
0 0 
BIHAFT
[5]
0 0 [5] GOSK Gabela
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[8]
Mladost Doboj Kakanj [8] 0 0
0 0 
GEOAFT
[1]
0 0 [1] FC Saburtalo Tbilisi
0 0 
FT
6-3(2-0)
(2-0)
[8]
FC Kolkheti Poti [8] 0 0
0 0 
TNKAFT
[5]
1 0 [5] Trabzonspor
1 0 
FT
1-6(0-3)
(0-3)
[11]
Akhisar Bld.Geng [11] 0 1
0 1 
TBNBFT
[17]
0 0 [17] Albacete
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[22]
Sevilla Atletico [22] 0 1
0 1 
BLRAFT
[8]
0 0 [8] Dinamo Brest
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[12]
Dnepr Mogilev [12] 0 0
0 0 
BIBFT
[7]
1 0 [7] Westerlo
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
KFCO Wilrijk [3] 0 0
0 0 
LUXAFT
[12]
0 0 [12] Victoria Rosport
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[6]
Jeunesse Esch [6] 0 0
0 0 
LUXAFT
[10]
0 0 [10] Hostert
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[8]
CS Petange [8] 0 0
0 0 
LUXAFT
[3]
0 0 [3] Fola Esch
0 0 
FT
6-3(2-1)
(2-1)
[5]
Red Boys Differdange [5] 0 0
0 0 
LUXAFT
[2]
0 0 [2] Progres Niedercorn
0 0 
FT
3-2(2-2)
(2-2)
[4]
US Mondorf-les-Bains [4] 0 0
0 0 
LUXAFT
[9]
0 0 [9] UNA Strassen
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[14]
US Esch [14] 0 0
0 0 
LUXAFT
[7]
0 0 [7] Racing Union
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[1]
F91 Dudelange [1] 0 0
0 0 
TSAFT
[8]
0 0 [8] Grasshopper
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[3]
Luzern [3] 0 0
0 0 
TSAFT
[9]
0 0 [9] Thun
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[4]
FC Zurich [4] 0 0
0 0 
TSAFT
[6]
0 0 [6] FC Sion
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[5]
St. Gallen [5] 0 1
0 1 
TSBFT
[1]
0 0 [1] Neuchatel Xamax
0 0 
FT
4-1(0-0)
(0-0)
[8]
Chiasso [8] 0 1
0 1 
UKRAFT
[8]
0 0 [8] Olimpic Donetsk
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
PFC Oleksandria [5] 0 1
0 1 
DENAFT
[1]
0 0 [1] Brondby IF
0 0 
FT
4-1(0-1)
(0-1)
[11]
Silkeborg [11] 0 1
0 1 
ARGAFT
[26]
0 0 [26] Chacarita juniors
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[6]
Independiente [6] 0 0
0 0 
TBNAFT
[10]
3 0 [10] Girona
3 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[5]
Villarreal [5] 0 4
0 4 
 
ITA3FT
[A-10]
0 0 [A-10] Giana
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[A-2]
Carrarese [A-2] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-3]
0 0 [A-3] Pisa
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[A-13]
Gavorrano [A-13] 0 0
0 0 
AZEAFT
[7]
0 0 [7] Sabayi
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[3]
FC Neftci Baku [3] 0 0
0 0 
BULAFT
[12]
0 0 [12] Etar
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
Levski Sofia [3] 0 0
0 0 
AUTAFT
[2]
0 0 [2] Sturm Graz
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[7]
Austria Wien [7] 0 0
0 0 
QATAFT
[3]
0 0 [3] Al Rayyan
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[11]
Al Markhiya [11] 0 0
0 0 
HLAFT
[7]
0 1 [7] ADO Den Haag
0 1 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[11]
Excelsior SBV [11] 1 0
1 0 
ANHAFT
[17]
1 0 [17] Southampton
1 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[10]
Newcastle United [10] 0 2
0 2 
 
PHAAFT
[10]
3 0 [10] Montpellier
3 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[8]
Nice [8] 0 1
0 1 
 
ALBAFT
[1]
0 0 [1] Skenderbeu Korca
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[10]
Lushnja KS [10] 0 0
0 0 
ARMAFT
[5]
0 0 [5] FC Pyunik
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
Alashkert [2] 0 0
0 0 
BLRAFT
[1]
0 0 [1] BATE Borisov
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[3]
FK Vitebsk [3] 0 0
0 0 
RMNAFT
[12]
0 0 [12] Sepsi
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
FC Astra Giurgiu [5] 0 0
0 0 
SRBAFT
[10]
0 0 [10] Mladost Lucani
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[7]
FK Napredak Krusevac [7] 0 0
0 0 
SVKAFT
[5]
0 0 [5] MSK Zilina
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[6]
Nitra [6] 0 0
0 0 
CYPAFT
[8]
0 0 [8] Ermis Aradippou
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[6]
Omonia Nicosia FC [6] 0 0
0 0 
TNKBFT
[14]
0 0 [14] Adana Demirspor
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[12]
Eskisehirspor [12] 0 0
0 0 
TDBFT
[1]
0 0 [1] Falkenberg
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Trelleborgs FF   0 0
0 0 
BHRAFT
[10]
0 0 [10] Al-Ittihad(BHR)
0 0 
FT
1-4(1-2)
(1-2)
[8]
East Riffa [8] 0 0
0 0 
GREAFT
[14]
0 0 [14] Apollon Smirnis
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[15]
Kerkyra [15] 0 0
0 0 
GREAFT
[9]
0 0 [9] Panaitolikos Agrinio
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[11]
Levadiakos [11] 0 0
0 0 
MLTAFT
[7]
0 0 [7] Sliema Wanderers FC
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[3]
Birkirkara FC [3] 0 0
0 0 
ITBFT
[15]
0 0 [15] Avellino
0 0 
FT
2-3(0-0)
(0-0)
[12]
Salernitana [12] 0 0
0 0 
TDAFT
[12]
0 0 [12] Elfsborg
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[9]
GIF Sundsvall [9] 0 0
0 0 
TDAFT
[16]
0 0 [16] IK Sirius FK
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[4]
Djurgardens [4] 0 0
0 0 
TBNBFT
[18]
0 1 [18] Almeria
0 1 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[5]
Real Valladolid [5] 1 0
1 0 
DUAFT
[11]
1 0 [11] Werder Bremen
1 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[9]
Borussia Monchengladbach [9] 0 0
0 0 
 
NGAAFT
[5]
0 0 [5] Zenit St. Petersburg
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
Arsenal Tula [7] 0 0
0 0 
POLAFT
[3]
0 0 [3] Legia Warszawa
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[11]
Lechia Gdansk [11] 0 0
0 0 
BIHAFT
[11]
0 0 [11] NK Celik
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[2]
FK Zeljeznicar [2] 0 0
0 0 
BIAFT
[11]
0 0 [11] Oostende
0 0 
FT
2-3(2-2)
(2-2)
[1]
Club Brugge [1] 0 0
0 0 
GEOAFT
[2]
0 0 [2] Dinamo Tbilisi
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[7]
Lokomotiv Tbilisi [7] 0 0
0 0 
ISRAFT
[8]
0 0 [8] Hapoel Ironi Kiryat Shmona
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Hapoel Bnei Sakhnin FC [9] 0 0
0 0 
NORAFT
[4]
0 0 [4] Haugesund
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[16]
Sandefjord [16] 0 0
0 0 
NORAFT
[13]
0 0 [13] Lillestrom
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Sogndal   0 0
0 0 
NORAFT
[9]
0 1 [9] Kristiansund BK
0 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
Viking   1 0
1 0 
NORAFT
[6]
0 0 [6] Valerenga
0 0 
FT
5-1(3-1)
(3-1)
 
Aalesund FK   0 0
0 0 
NORBFT
[8]
0 0 [8] Sandnes Ulf
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
 
FK Arendal   0 0
0 0 
NORBFT
[5]
0 0 [5] Ullensaker/Kisa IL
0 0 
FT
7-1(3-0)
(3-0)
[6]
Jerv [6] 0 0
0 0 
NORBFT
[3]
0 0 [3] Mjondalen IF
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
 
Fredrikstad   0 0
0 0 
CZEAFT
[5]
0 0 [5] Sparta Praha
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
FC Viktoria Plzen [1] 0 0
0 0 
CYPAFT
[12]
0 0 [12] Olympiakos Nicosia FC
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[11]
Alki Oroklini [11] 0 0
0 0 
DENAFT
[9]
0 0 [9] Odense BK
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[4]
FC Copenhagen [4] 0 0
0 0 
TBNAFT
[20]
2 1 [20] Malaga
2 1 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[17]
Leganes [17] 1 3
1 3 
 
ITA3FT
[B-8]
0 0 [B-8] Albinoleffe
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[B-6]
Pordenone Calcio SSD [B-6] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-11]
0 0 [B-11] Gubbio
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[B-9]
Alma Juventus Fano [B-9] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-17]
0 0 [A-17] Pistoiese
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[A-8]
Lucchese [A-8] 0 0
0 0 
TNKAFT
[3]
0 0 [3] Fenerbahce
0 0 
FT
3-1(3-0)
(3-0)
[10]
Yeni Malatyaspor [10] 0 0
0 0 
UKRAFT
[12]
0 0 [12] Chernomorets Odessa
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[2]
Dynamo Kyiv [2] 0 0
0 0 
JORAFT
[8]
0 0 [8] Al-Baq's
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[2]
Al-Jazeera [2] 0 0
0 0 
JORAFT
[4]
0 0 [4] Ramtha Club
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[1]
Al Wihdat Amman [1] 0 0
0 0 
QATAFT
[1]
0 0 [1] Al Duhail
0 0 
FT
6-1(2-0)
(2-0)
[9]
Al-Ahli Doha [9] 0 0
0 0 
QATAFT
[2]
0 0 [2] Al-Sadd
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[10]
Qatar SC [10] 0 0
0 0 
BULAFT
[2]
0 0 [2] CSKA Sofia
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Pirin Blagoevgrad [11] 0 0
0 0 
CROAFT
[3]
0 0 [3] Hajduk Split
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[10]
HNK Cibalia [10] 0 0
0 0 
CYPAFT
[5]
0 0 [5] AEL Limassol
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[9]
AEP Paphos [9] 0 0
0 0 
KSAAFT
[3]
0 0 [3] Al-Nasr(KSA)
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[7]
Al-Taawon [7] 0 0
0 0 
ECUAFT
[8]
0 0 [8] Macara
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[1]
Liga Dep. Universitaria Quito [1] 0 0
0 0 
CRCAFT
[12]
0 0 [12] Cartagines Deportiva SA
0 0 
FT
3-4(0-2)
(0-2)
[2]
Deportivo Saprissa [2] 0 0
0 0 
CRCAFT
[7]
0 0 [7] Perez Zeledon
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[10]
AD Grecia [10] 0 0
0 0 
EGYAFT
[1]
0 0 [1] EL Ahly
0 0 
FT
4-1(0-1)
(0-1)
[16]
Enppi [16] 0 0
0 0 
ARGAFT
[2]
0 0 [2] Godoy Cruz Antonio Tomba
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[23]
Gimnasia La Plata [23] 0 3
0 3 
ISRAFT
[3]
0 0 [3] Maccabi Tel Aviv
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[6]
Bnei Yehuda Tel Aviv [6] 0 0
0 0 
BHRAFT
[6]
0 0 [6] Al-Hadd
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[7]
Al-Riffa [7] 0 0
0 0 
GREAFT
[5]
0 2 [5] SKODA Xanthi
0 2 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[1]
AEK Athens [1] 2 0
2 0 
ARGBFT
[23]
0 0 [23] Nueva Chicago
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[11]
Deportivo Moron [11] 0 0
0 0 
RMNAFT
[1]
0 0 [1] CFR Cluj
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Botosani [8] 0 0
0 0 
TBNBFT
[16]
0 0 [16] Cordoba
0 0 
FT
1-5(1-2)
(1-2)
[15]
Gimnastic Tarragona [15] 0 0
0 0 
BIAFT
[8]
0 0 [8] Royal Antwerp
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[9]
Zulte-Waregem [9] 0 0
0 0 
NORAFT
[8]
0 0 [8] Molde
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[1]
Brann [1] 0 0
0 0 
PERAFT
 
0 0   Alianza Atletico Sullana
0 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[A-7]
Comerciantes Unidos [A-7] 0 0
0 0 
TBNBFT
[3]
0 1 [3] Real Zaragoza
0 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[8]
Osasuna [8] 1 0
1 0 
ARGBFT
[24]
0 0 [24] Flandria
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
CA Brown Adrogue [4] 0 0
0 0 
CHIAFT
[6]
0 1 [6] Colo Colo
0 1 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
Santiago Wanderers   1 1
1 1 
TBNAFT
[6]
1 0 [6] Real Betis
1 0 
FT
3-6(0-2)
(0-2)
[4]
Valencia [4] 0 4
0 4 
 
ITAAFT
[5]
6 0 [5] Inter Milan
6 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[6]
AC Milan [6] 0 2
0 2 
 
PHAAFT
[15]
3 0 [15] Strasbourg
3 0 
FT
3-3(1-1)
(1-1)
[4]
Marseille [4] 0 3
0 3 
 
ARGBFT
[15]
0 0 [15] Juventud U.Gualeguaychu
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
Independiente Rivadavia [14] 0 0
0 0 
BRAAFT
[12]
2 0 [12] Fluminense RJ
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Avai FC SC   0 2
0 2 
BRAAFT
[7]
2 0 [7] Sport Club Recife PE
2 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[2]
Atletico Mineiro [2] 0 2
0 2 
BRAAFT
 
1 1   Atletico Clube Goianiense
1 1 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[6]
Palmeiras [6] 1 1
1 1 
BRAAFT
[14]
2 0 [14] Chapecoense SC
2 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Flamengo [1] 0 2
0 2 
BLVAFT
[A-7]
0 0 [A-7] Universitario de Sucre
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[A-2]
Bolivar [A-2] 0 0
0 0 
BLVAFT
[A-5]
0 0 [A-5] Real Potosi
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[A-3]
Club Guabira [A-3] 0 0
0 0 
COLBFT
[15]
0 1 [15] Bogota FC
0 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[6]
Deportes Quindio [6] 1 0
1 0 
USBFT
[Nhóm 1-8]
0 0 [Nhóm 1-8] Bethlehem Steel
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[Nhóm 2-10]
St.Louis Lions [Nhóm 2-10] 0 0
0 0 
CRCAFT
[5]
0 1 [5] Guadalupe FC
0 1 
FT
0-4(0-3)
(0-3)
[4]
Santos De Guapiles [4] 1 0
1 0 
ARGAFT
[13]
2 0 [13] Belgrano
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Talleres Cordoba [5] 0 1
0 1 
URUAFT
[10]
0 0 [10] Boston River
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Cerro Montevideo [7] 0 0
0 0 
URUAFT
[11]
0 0 [11] Wanderers FC
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[6]
Liverpool URU [6] 0 0
0 0 
URUAFT
 
0 1   IA Sud America
0 1 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
 
Plaza Colonia   1 0
1 0 
URUAFT
[1]
0 0 [1] Nacional Montevideo
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[16]
El Tanque Sisley [16] 0 0
0 0 
URUAFT
 
0 1   CA Juventud
0 1 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[3]
Danubio FC [3] 1 0
1 0 
CRCAFT
[6]
0 0 [6] Limon FC
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[1]
Herediano [1] 0 0
0 0 
ARGBFT
[10]
0 0 [10] Gimnasia Jujuy
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[8]
Villa Dalmine [8] 0 0
0 0 
ARGBFT
[20]
0 1 [20] Estudiantes de San Luis
0 1 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[21]
Boca Unidos [21] 1 0
1 0 
CRCAFT
[11]
0 1 [11] Municipal Liberia
0 1 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[8]
Universidad de Costa Rica [8] 1 0
1 0 
COLBFT
[14]
0 1 [14] Llaneros FC
0 1 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[10]
Orsomarso [10] 1 0
1 0 
PERAFT
[A-6]
0 0 [A-6] Universitario De Deportes
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[A-5]
Dep.San Martin [A-5] 0 0
0 0 
ARGBFT
[1]
0 0 [1] Almagro
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[22]
All Boys [22] 0 0
0 0 
BRAAFT
 
4 0   Coritiba PR
4 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Gremio (RS) [5] 0 4
0 4 
BRAAFT
[17]
0 0 [17] Bahia BA
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[10]
Corinthians Paulista (SP) [10] 0 2
0 2 
CHIAFT
[2]
2 1 [2] Universidad de Concepcion
2 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Huachipato [10] 1 1
1 1 
ECUAFT
 
0 0   CD Clan Juvenil
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[4]
Club Sport Emelec [4] 0 0
0 0 
PARAFT
[6]
0 0 [6] Sol de America
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[7]
General Diaz [7] 0 0
0 0 
ARGAFT
[10]
1 0 [10] River Plate
1 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[15]
Atletico Tucuman [15] 0 4
0 4 
BLVAFT
[A-1]
0 2 [A-1] Jorge Wilstermann
0 2 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[B-2]
The Strongest [B-2] 2 0
2 0 
USAAFT
[Dong-9]
2 0 [Dong-9] Toronto FC
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[Dong-10]
Montreal Impact [Dong-10] 0 4
0 4 
USAAFT
[Dong-3]
0 0 [Dong-3] New York Red Bulls
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[Dong-1]
Atlanta United [Dong-1] 0 2
0 2 
USAAFT
[Dong-5]
3 0 [Dong-5] New England Revolution
3 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[Dong-4]
New York City Football Club [Dong-4] 0 2
0 2 
USAAFT
[Dong-6]
0 0 [Dong-6] Orlando City
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[Dong-2]
Columbus Crew [Dong-2] 0 0
0 0 
USAAFT
[Dong-7]
1 0 [Dong-7] Chicago Fire
1 0 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
[Dong-8]
Philadelphia Union [Dong-8] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-14]
0 0 [Nhóm 2-14] OKC Energy FC
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[Nhóm 2-15]
Seattle Sounders B [Nhóm 2-15] 0 0
0 0 
COLAFT
[2]
5 0 [2] Dep.Independiente Medellin
5 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[6]
Atletico Junior Barranquilla [6] 0 3
0 3 
PARAFT
[11]
0 0 [11] Deportivo Capiata
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
 
Rubio nu   0 0
0 0 
ARGAFT
[19]
3 0 [19] Patronato Parana
3 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[1]
Boca Juniors [1] 0 2
0 2 
CHIAFT
[8]
3 1 [8] O.Higgins
3 1 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[15]
Audax Italiano [15] 1 3
1 3 
MEXAFT
[4]
0 0 [4] Santos Laguna
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[15]
Atlas [15] 0 3
0 3 
USAAFT
[Tay-5]
1 0 [Tay-5] Portland Timbers
1 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[Dong-11]
DC United [Dong-11] 0 1
0 1 
USAAFT
[Tay-1]
1 0 [Tay-1] FC Kansas City
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[Tay-7]
Houston Dynamo [Tay-7] 0 2
0 2 
USAAFT
[Tay-10]
0 0 [Tay-10] Seattle Sounders
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[Tay-2]
FC Dallas [Tay-2] 0 1
0 1 
USAAFT
[Tay-4]
0 0 [Tay-4] Vancouver Whitecaps
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[Tay-11]
San Jose Earthquakes [Tay-11] 0 0
0 0 
USAAFT
[Tay-8]
1 0 [Tay-8] LA Galaxy
1 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[Tay-9]
Minnesota United FC [Tay-9] 0 2
0 2 
USAAFT
[Tay-12]
2 0 [Tay-12] Colorado Rapids
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[Tay-6]
Real Salt Lake [Tay-6] 0 1
0 1 
BLVAFT
[B-5]
0 0 [B-5] Sport Boys Warnes
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[A-4]
Oriente Petrolero [A-4] 0 0
0 0 
COLAFT
[4]
3 0 [4] Deportivo Cali
3 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[11]
La Equidad [11] 0 3
0 3 
HKGAHoãn
[10]
0 0 [10] Biu Chun Rangers
0 0 
0-0
[7]
Guangzhou R F U19 [7] 0 0
0 0 
GIẢI CHÂU ÂU
© Copyright by tuongthuat.vn - All rights reserved - Trực tiếp lịch thi đấu, kết quả bóng đá đá các giải đấu nhanh nhất