GIẢI QUỐC TẾ

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 15/04/2018

GiảiGiờĐội nhàKết quảĐội khách
AUSQSLFT
[14]
0 0 [14] Sunshine Coast FC
0 0 
FT
1-7(1-4)
(1-4)
[6]
Brisbane Strikers [6] 0 0
0 0 
NHATBFT
[11]
0 0 [11] Montedio Yamagata
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[21]
Kyoto Sanga [21] 0 0
0 0 
NHATBFT
[8]
0 0 [8] Roasso Kumamoto
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Tokyo Verdy [5] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[1]
0 0 [1] Gainare Tottori
0 0 
FT
1-4(0-1)
(0-1)
[3]
Yokohama SCC [3] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[9]
0 0 [9] Blaublitz Akita
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[2]
Azul Claro Numazu [2] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[12]
0 0 [12] Ryutsu Keizai University
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Osaka FC [4] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[8]
0 0 [8] Nara Club
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[11]
Maruyasu Industries [11] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[15]
0 0 [15] Tegevajaro Miyazaki
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[3]
Honda Lock SC [3] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[14]
0 0 [14] Sony Sendai
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[9]
Mio Biwako Shiga [9] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[6]
0 0 [6] Vanraure Hachinohe FC
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[1]
Honda FC [1] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[2]
0 0 [2] Yokogawa Musashino
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Imabari FC [5] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[13]
0 0 [13] Veertien Kuwana
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Run Mel Aomori [7] 0 0
0 0 
AUSNSWFT
[2]
0 1 [2] Sydney Olympic
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
Blacktown City Demons [4] 1 0
1 0 
NHATAFT
[16]
0 0 [16] Yokohama Marinos
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[9]
Vissel Kobe [9] 0 0
0 0 
NHATBFT
[6]
0 0 [6] Mito Hollyhock
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
Zweigen Kanazawa FC [10] 0 0
0 0 
NHATBFT
[22]
0 0 [22] Kamatamare Sanuki
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[20]
Ehime FC [20] 0 0
0 0 
NHATBFT
[18]
0 0 [18] FC Gifu
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
Tokushima Vortis [14] 0 0
0 0 
NHATBFT
[15]
0 0 [15] Tochigi SC
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[13]
Albirex Niigata [13] 0 0
0 0 
NHATBFT
[2]
0 0 [2] Oita Trinita
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[9]
Yokohama FC [9] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[13]
0 0 [13] Thespa Kusatsu
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[14]
Fujieda MYFC [14] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[10]
0 0 [10] SC Sagamihara
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[16]
Kataller Toyama [16] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[6]
0 0 [6] Gamba Osaka U23
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[11]
AC Nagano Parceiro [11] 0 0
0 0 
NHAT3FT
[4]
0 1 [4] Cerezo Osaka U23
0 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
Fukushima United FC [7] 1 0
1 0 
HQAFT
[11]
0 1 [11] Daegu FC
0 1 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[7]
Gangwon FC [7] 1 0
1 0 
HQBFT
[2]
0 0 [2] Seongnam FC
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[1]
Bucheon FC 1995 [1] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[8]
1 0 [8] Ufa Youth
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
CSKA Moscow (R) [2] 0 1
0 1 
AUSVPLFT
[8]
2 1 [8] South Melbourne
2 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[1]
Bentleigh greens [1] 1 3
1 3 
NHATAFT
[11]
1 0 [11] Jubilo Iwata
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
Sagan Tosu [14] 0 3
0 3 
NHATBFT
[16]
3 0 [16] JEF United Ichihara Chiba
3 0 
FT
3-2(0-1)
(0-1)
[4]
Machida Zelvia [4] 0 1
0 1 
HQBFT
[6]
1 1 [6] Suwon City
1 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Busan I Park [5] 1 2
1 2 
AUSBPLFT
[9]
0 0 [9] Taringa Rovers
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Albany Creek [2] 0 2
0 2 
AUSNSWFT
[1]
2 0 [1] A.P.I.A. Leichhardt Tigers
2 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[10]
Sydney FC (Youth) [10] 0 0
0 0 
HKGAFT
[3]
1 0 [3] Wofoo Tai Po
1 0 
FT
5-1(2-0)
(2-0)
[10]
Biu Chun Rangers [10] 0 1
0 1 
AUSAFT
[7]
3 1 [7] Western Sydney
3 1 
FT
2-3(2-2)
(2-2)
[5]
Adelaide United [5] 1 2
1 2 
AUSFWPFT
[10]
1 0 [10] Floreat Athena
1 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[6]
Inglewood United [6] 0 1
0 1 
AUSFWPFT
[2]
0 0 [2] Bayswater City
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[1]
Perth SC [1] 0 2
0 2 
NHATAFT
[15]
3 0 [15] Shonan Bellmare
3 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[1]
Hiroshima Sanfrecce [1] 0 0
0 0 
NHATAFT
[10]
0 0 [10] Urawa Red Diamonds
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[12]
Shimizu S-Pulse [12] 0 1
0 1 
HQAFT
[4]
2 0 [4] Pohang Steelers
2 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[3]
Gyeongnam FC [3] 0 0
0 0 
TQAFT
[13]
1 0 [13] Changchun Yatai
1 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[14]
Henan Jianye [14] 0 2
0 2 
TQBFT
[3]
0 0 [3] Beijing BeiKong
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[2]
Wuhan ZALL [2] 0 0
0 0 
GREU20FT
 
1 0   Larissa FC U20
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Olympiakos Piraeus U20   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Frydek-Mistek U19
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
 
Slovacko U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Banik Ostrava U19
0 0 
FT
1-5(1-2)
(1-2)
 
Teplice U19   0 0
0 0 
IDNAFT
[14]
0 0 [14] PSIS Semarang
0 0 
FT
4-1(3-0)
(3-0)
[9]
PSMS Medan [9] 0 1
0 1 
NGBFT
[17]
0 1 [17] Tom Tomsk
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Baltika Kaliningrad [5] 1 0
1 0 
CZEU21FT
[CFL-4]
0 0 [CFL-4] Slovan LiberecU21
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[CFL-5]
Marila Pribram U21 [CFL-5] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[MSFL-6]
0 0 [MSFL-6] Vysocina JihlavaU21
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[CFL-9]
Dukla PrahaU21 [CFL-9] 0 0
0 0 
HKGAFT
[9]
0 0 [9] Hong Kong Sapling
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
Yuen Long FC [6] 0 0
0 0 
GREU20FT
 
0 1   Lamia U20
0 1 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
 
SKODA Xanthi U20   1 0
1 0 
TBNAFT
[12]
2 0 [12] Eibar
2 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[15]
Alaves [15] 0 1
0 1 
 
TBNBFT
[11]
0 1 [11] Osasuna
0 1 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[20]
Cordoba [20] 1 0
1 0 
TBN3FT
[A-23]
0 0 [A-23] Real Zaragoza B
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[C-2]
UE Cornella [C-2] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-1]
0 0 [C-1] Elche
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[C-5]
Mallorca [C-5] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-6]
0 1 [C-6] CF Peralada
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[C-18]
CD Alcoyano [C-18] 1 0
1 0 
TBN3FT
[C-9]
0 0 [C-9] UE Olot
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[C-16]
Formentera [C-16] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-11]
0 0 [C-11] SCR Pena Deportiva
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[C-14]
UE Llagostera [C-14] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-15]
0 0 [C-15] Atletico Saguntino
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[C-12]
Hercules [C-12] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-19]
0 0 [C-19] Baleares
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[C-17]
Ontinyent CF [C-17] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-2]
0 0 [D-2] UD Marbella
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[D-11]
Recreativo Huelva [D-11] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-10]
0 0 [D-10] Las Palmas Atletico
0 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[D-16]
Lorca Deportiva FC [D-16] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-9]
0 0 [A-9] UD San Sebastian Reyes
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[A-7]
Real Valladol B [A-7] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-5]
0 0 [A-5] Fuenlabrada
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[A-19]
Racing de Ferrol [A-19] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-12]
0 0 [A-12] AD Union Adarve
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[A-2]
CF Talavera de la Reina [A-2] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-8]
0 0 [A-8] Celta vigo b
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[A-6]
Ponferradina [A-6] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-4]
0 1 [A-4] Atletico de Madrid B
0 1 
FT
1-4(0-0)
(0-0)
[A-3]
Deportivo La Coruna B [A-3] 1 0
1 0 
TBN3FT
[B-1]
0 0 [B-1] Sporting de Gijon B
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[B-11]
CD Tudelano [B-11] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-17]
0 0 [D-17] Merida AD
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[D-7]
UD Melilla [D-7] 0 0
0 0 
RMNAFT
[9]
0 0 [9] Concordia Chiajna
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[14]
Juventus Bucuresti [14] 0 0
0 0 
TNKBFT
[13]
0 0 [13] Eskisehirspor
0 0 
FT
5-0(4-0)
(4-0)
[15]
Samsunspor [15] 0 0
0 0 
TNKBFT
[8]
0 0 [8] Elazigspor
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[14]
Adana Demirspor [14] 0 0
0 0 
DENAFT
[9]
0 0 [9] Odense BK
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[13]
Randers FC [13] 0 0
0 0 
SINAFT
[9]
0 0 [9] Hougang United FC
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[7]
Singapore Warriors [7] 0 0
0 0 
VNAFT
[5]
0 0 [5] Can Tho
0 0 
FT
3-3(2-2)
(2-2)
[10]
Song Lam Nghe An [10] 0 0
0 0 
VNAFT
[7]
0 1 [7] Becamex Binh Duong
0 1 
FT
3-3(1-1)
(1-1)
[6]
Thanh Hoa [6] 1 0
1 0 
ITAFT
[8]
2 0 [8] Fiorentina
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[17]
Spal [17] 0 2
0 2 
 
HLAFT
[15]
0 0 [15] NAC Breda
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[14]
Willem II [14] 0 0
0 0 
TNKAFT
[6]
0 0 [6] Kayserispor
0 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[15]
Genclerbirligi [15] 0 0
0 0 
ANHBFT
[1]
0 0 [1] Wolves
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[21]
Birmingham City [21] 0 2
0 2 
ANHU23FT
[1-4]
0 0 [1-4] Sunderland U23
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[1-9]
Leicester City U23 [1-9] 0 0
0 0 
NGAFT
[9]
0 0 [9] Ural Sverdlovsk Oblast
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[2]
Spartak Moscow [2] 0 0
0 0 
NGBFT
[3]
0 0 [3] Kryliya Sovetov
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[1]
Yenisey Krasnoyarsk [1] 0 0
0 0 
NGBFT
[8]
0 0 [8] Shinnik Yaroslavl
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Gazovik Orenburg [2] 0 0
0 0 
BLRAFT
[14]
0 0 [14] FK Vigvam Smolevichy
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[12]
FC Torpedo Minsk [12] 0 0
0 0 
SLOAFT
[10]
0 2 [10] Triglav Gorenjska
0 2 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[4]
NK Rudar Velenje [4] 2 0
2 0 
CZEU21FT
[MSFL-4]
0 0 [MSFL-4] Synot SlovackoU21
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[CFL-6]
Hradec KraloveU21 [CFL-6] 0 0
0 0 
UKRAFT
[6]
0 0 [6] Olimpic Donetsk
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
PFC Oleksandria [8] 0 0
0 0 
DUBFT
[7]
2 0 [7] Ingolstadt
2 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[2]
Nurnberg [2] 0 1
0 1 
DUBFT
[17]
1 0 [17] SV Darmstadt 98
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[10]
Eintracht Braunschweig [10] 0 2
0 2 
DUBFT
[14]
0 0 [14] Heidenheimer
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[1]
Fortuna Dusseldorf [1] 0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   Energie Cottbus
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
 
FSV Union Furstenwalde   0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   TSG Neustrelitz
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
FSV luckenwalde   0 0
0 0 
CZEBFT
[1]
0 1 [1] Opava
0 1 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[5]
Trinec [5] 1 0
1 0 
TQBFT
[1]
0 0 [1] Meizhou Hakka
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[16]
Dalian Chaoyue [16] 0 0
0 0 
TQBFT
[11]
0 0 [11] Zhejiang Yiteng FC
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
Yanbian [7] 0 0
0 0 
IDNAFT
[18]
0 1 [18] Arema Malang
0 1 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[11]
Persib Bandung [11] 1 0
1 0 
TQAFT
[5]
0 0 [5] Chongqing Lifan
0 0 
FT
3-3(3-2)
(3-2)
[4]
Beijing Guoan [4] 0 0
0 0 
DENBFT
[11]
0 0 [11] Brabrand
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[8]
Fremad Amager [8] 0 0
0 0 
DENBFT
[2]
0 0 [2] Vendsyssel
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[4]
Vejle [4] 0 0
0 0 
DENBFT
[3]
0 0 [3] Viborg
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[8]
Fremad Amager [8] 0 0
0 0 
DENBFT
[6]
0 0 [6] Herfolge Boldklub Koge
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[9]
Nykobing Falster [9] 0 0
0 0 
DENBFT
[1]
0 0 [1] Esbjerg
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[7]
Thisted FC [7] 0 0
0 0 
DENBFT
[10]
0 0 [10] Roskilde
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[12]
Skive IK [12] 0 0
0 0 
ANHU23FT
[2-7]
0 0 [2-7] Middlesbrough U23
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[2-11]
West Bromwich U23 [2-11] 0 0
0 0 
DUC3FT
[14]
0 0 [14] Sportfreunde Lotte
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[20]
Rot-Weiss Erfurt [20] 0 0
0 0 
DUC3FT
[4]
0 0 [4] Karlsruher SC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Hansa Rostock [7] 0 0
0 0 
DUC3FT
[9]
0 0 [9] Unterhaching
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[16]
Zwickau [16] 0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   TSG Hoffenheim (Youth)
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
 
TuS Koblenz   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Viktoria koln
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Rot-Weiss Essen   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Borussia Dortmund (Youth)
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
 
wiedenbruck   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Fortuna Dusseldorf (Youth)
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
 
Wuppertaler SV Borussia   0 0
0 0 
NGBFT
[16]
0 0 [16] Volga Olimpiets
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[19]
Zenit-2 St.Petersburg [19] 0 0
0 0 
NGBFT
[20]
0 0 [20] Fakel
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[14]
Luch Energiya [14] 0 0
0 0 
NGBFT
[7]
0 0 [7] Dinamo St Petersburg
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[6]
Sibir Novosibirsk [6] 0 0
0 0 
ESTAFT
[10]
0 0 [10] Vaprus Parnu
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[9]
FC Kuressaare [9] 0 0
0 0 
GEOAFT
[9]
0 0 [9] Samtredia
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Dila Gori [5] 0 0
0 0 
GEOAFT
[2]
0 0 [2] Dinamo Tbilisi
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
FC Saburtalo Tbilisi [1] 0 0
0 0 
GREAFT
[12]
0 0 [12] AEL Larisa
0 0 
FT
4-2(3-1)
(3-1)
[10]
Panaitolikos Agrinio [10] 0 0
0 0 
LATAFT
[3]
0 0 [3] FK Ventspils
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[2]
FK Liepaja [2] 0 0
0 0 
FINAFT
[7]
0 0 [7] Ilves Tampere
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[10]
KuPs [10] 0 0
0 0 
FINAFT
[11]
0 0 [11] TPS Turku
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[6]
SJK Seinajoen [6] 0 0
0 0 
FINAFT
[8]
0 0 [8] PS Kemi Kings
0 0 
FT
2-4(1-2)
(1-2)
[5]
Inter Turku [5] 0 0
0 0 
FINAFT
[9]
0 0 [9] Honka Espoo
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Lahti [3] 0 0
0 0 
DENAFT
[5]
0 0 [5] Aalborg
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[6]
AC Horsens [6] 0 0
0 0 
MAPLFT
[7]
0 0 [7] PDRM
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[10]
Kuantan FA [10] 0 0
0 0 
VNAFT
[13]
0 0 [13] XM Hai Phong FC
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[9]
Quang Nam [9] 0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   BSG Chemie Leipzig
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Berliner FC Dynamo   0 0
0 0 
ANHAFT
[10]
1 0 [10] Newcastle United
1 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[6]
Arsenal [6] 0 0
0 0 
 
ITA3FT
[B-15]
0 0 [B-15] Renate AC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-5]
Ravenna [B-5] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-17]
0 0 [C-17] Catanzaro
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[C-13]
US Siracusa [C-13] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-14]
0 0 [C-14] Bisceglie 1913
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[C-15]
Reggina [C-15] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-14]
0 0 [A-14] Cuneo
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[A-8]
Viterbese [A-8] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-19]
0 0 [C-19] USD Akragas
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[C-2]
Catania [C-2] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-6]
0 0 [C-6] Juve Stabia
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[C-7]
AC Monopoli [C-7] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-4]
0 0 [C-4] Trapani
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[C-10]
A.S Andria Bat [C-10] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-1]
0 0 [C-1] Lecce
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[C-18]
Fondi [C-18] 0 0
0 0 
ITA3FT
[A-1]
0 0 [A-1] Alessandria
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[A-13]
Piacenza [A-13] 0 0
0 0 
HLAFT
[12]
0 0 [12] Groningen
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[16]
Roda JC [16] 0 0
0 0 
HLAFT
[4]
0 0 [4] Feyenoord
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[5]
FC Utrecht [5] 0 0
0 0 
NGBFT
[10]
0 0 [10] Avangard
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[18]
Tyumen [18] 0 0
0 0 
BIAFT
[8]
0 0 [8] Royal Antwerp
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[17]
KFCO Wilrijk [17] 0 0
0 0 
TNKBFT
[17]
0 0 [17] Manisaspor
0 0 
FT
1-6(1-0)
(1-0)
[9]
Erzurum BB [9] 0 0
0 0 
SVKAFT
[1]
0 0 [1] Spartak Trnava
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
MFK Ruzomberok [7] 0 0
0 0 
ANHU23FT
[2-5]
0 0 [2-5] Norwich City U23
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[2-9]
Wolves U23 [2-9] 0 0
0 0 
ITAFT
[11]
3 0 [11] Bologna
3 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[19]
Verona [19] 0 2
0 2 
 
ITAFT
[13]
3 0 [13] Sassuolo
3 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[20]
Benevento [20] 0 2
0 2 
 
ITAFT
[6]
1 0 [6] AC Milan
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Napoli [2] 0 2
0 2 
 
PHAFT
[7]
3 0 [7] Montpellier
3 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[10]
Bordeaux [10] 0 2
0 2 
 
NGBFT
[11]
0 0 [11] Volgar-Gazprom Astrachan
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[4]
Spartak Tambov [4] 0 0
0 0 
ARMAFT
[6]
0 0 [6] Ararat Yerevan
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[5]
FC Pyunik [5] 0 0
0 0 
AZEAFT
[2]
0 0 [2] FK Gilan Gabala
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
Sabayi [6] 0 0
0 0 
BLRAFT
[11]
0 0 [11] FC Gomel
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Torpedo-MAZ Minsk [6] 0 0
0 0 
MKDAFT
[3]
0 0 [3] Sileks
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Academy Pandev [5] 0 0
0 0 
NORBFT
[2]
0 0 [2] Aalesund FK
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[8]
Floro [8] 0 0
0 0 
CZEBFT
[9]
0 0 [9] FK Banik Sokolov
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[10]
Viktoria Zizkov [10] 0 0
0 0 
TNKAFT
[7]
0 0 [7] Goztepe
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[13]
Bursaspor [13] 0 0
0 0 
TNKAFT
[11]
0 0 [11] Antalyaspor
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[16]
Konyaspor [16] 0 0
0 0 
TDAFT
[2]
0 0 [2] AIK Solna
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[4]
Djurgardens [4] 0 0
0 0 
TDAFT
[3]
0 0 [3] IFK Norrkoping FK
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[11]
Kalmar [11] 0 0
0 0 
TDBFT
[5]
0 0 [5] GAIS Goteborg
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[1]
Falkenberg [1] 0 0
0 0 
TDBFT
[13]
0 1 [13] Oster
0 1 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[2]
IK Brage [2] 1 0
1 0 
MASLFT
[9]
0 0 [9] PKNP FC
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[4]
Perak [4] 0 0
0 0 
NPAFT
[4]
0 0 [4] Kaizer Chiefs
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[16]
Platinum Stars [16] 0 0
0 0 
NPAFT
[11]
0 0 [11] AmaZulu
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[2]
Orlando Pirates [2] 0 0
0 0 
NPAFT
[7]
0 0 [7] Chippa United
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[15]
Ajax Cape Town [15] 0 0
0 0 
NPAFT
[9]
0 0 [9] Baroka FC
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[3]
Maritzburg United [3] 0 0
0 0 
DUAFT
[2]
1 0 [2] Schalke 04
1 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[4]
Borussia Dortmund [4] 0 1
0 1 
 
SCOCFT
 
0 0   Celtic FC
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
 
Glasgow Rangers   0 0
0 0 
NGAFT
[6]
0 0 [6] FC Ufa
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[4]
CSKA Moscow [4] 0 0
0 0 
POLAFT
[13]
0 0 [13] Pogon Szczecin
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[15]
LKS Nieciecza [15] 0 0
0 0 
MASLFT
[7]
0 0 [7] Kuala Lumpur
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[2]
Pahang [2] 0 0
0 0 
TBNBFT
[17]
0 0 [17] Almeria
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[13]
Albacete [13] 0 0
0 0 
TBNBFT
[9]
0 0 [9] Real Valladolid
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Sporting Gijon [1] 0 0
0 0 
BDNBFT
[1]
0 0 [1] Nacional da Madeira
0 0 
FT
3-3(0-2)
(0-2)
[3]
Santa Clara [3] 0 0
0 0 
BDNBFT
[5]
0 1 [5] Viseu
0 1 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[18]
CF Uniao Madeira [18] 1 0
1 0 
AZEAFT
[3]
0 0 [3] Standard Sumqayit
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[7]
FK Inter Baku [7] 0 0
0 0 
POLBFT
[13]
0 0 [13] Pogon Siedlce
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Podbeskidzie Bielsko-Biala [11] 0 0
0 0 
BIBFT
[6]
0 1 [6] Roeselare
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Westerlo [7] 1 0
1 0 
LUXAFT
[7]
0 0 [7] Racing Union
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[5]
US Mondorf-les-Bains [5] 0 0
0 0 
LUXAFT
[10]
0 0 [10] Hostert
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[13]
Rodange 91 [13] 0 0
0 0 
LUXAFT
[2]
0 0 [2] Progres Niedercorn
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Jeunesse Esch [6] 0 0
0 0 
LUXAFT
[12]
0 0 [12] Victoria Rosport
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[9]
Hamm RM Benfica FC [9] 0 0
0 0 
LUXAFT
[8]
0 0 [8] CS Petange
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[14]
US Esch [14] 0 0
0 0 
MKDAFT
[6]
0 0 [6] Renova Cepciste
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[8]
Pobeda Prilep [8] 0 0
0 0 
MKDAFT
[10]
0 0 [10] FK Skopje
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Rabotnicki Skopje [4] 0 0
0 0 
MKDAFT
[2]
0 0 [2] FC Vardar Skopje
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[7]
FK Korzo Prilep [7] 0 0
0 0 
MKDAFT
[9]
0 0 [9] Pelister Bitola
0 0 
FT
0-6(0-3)
(0-3)
[1]
FK Shkendija 79 [1] 0 0
0 0 
MLTAFT
[9]
0 2 [9] Mosta FC
0 2 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[12]
Naxxar Lions [12] 2 0
2 0 
SRBAFT
[7]
0 0 [7] FK Napredak Krusevac
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Vojvodina Novi Sad [8] 0 0
0 0 
TSAFT
[1]
0 0 [1] Young Boys
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
FC Zurich [5] 0 0
0 0 
TSAFT
[4]
0 0 [4] Luzern
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[9]
FC Sion [9] 0 0
0 0 
TSAFT
[2]
0 0 [2] Basel
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[10]
Lausanne Sports [10] 0 0
0 0 
TSBFT
[10]
0 0 [10] Wohlen
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
FC Wil 1900 [7] 0 0
0 0 
TSBFT
[6]
0 0 [6] Chiasso
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[4]
Servette [4] 0 0
0 0 
UKRAFT
[10]
0 0 [10] Zirka Kirovohrad
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[12]
Chernomorets Odessa [12] 0 0
0 0 
DENAFT
[1]
0 0 [1] Brondby IF
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[4]
FC Copenhagen [4] 0 0
0 0 
ARGAFT
[10]
2 1 [10] Union Santa Fe
2 1 
FT
3-3(1-0)
(1-0)
[24]
Club Atletico Tigre [24] 1 3
1 3 
BRAFT
[2]
0 0 [2] America MG
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[19]
Sport Club Recife PE [19] 0 0
0 0 
TBNAFT
[2]
2 0 [2] Atletico Madrid
2 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[17]
Levante [17] 0 1
0 1 
 
GREAFT
[5]
0 0 [5] SKODA Xanthi
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[11]
Pas Giannina [11] 0 0
0 0 
GREAFT
[6]
0 1 [6] Panathinaikos
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
PAE Atromitos [4] 1 0
1 0 
ITA3FT
[C-11]
0 1 [C-11] Virtus Francavilla
0 1 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[C-8]
Matera [C-8] 1 0
1 0 
ITA3FT
[B-13]
0 0 [B-13] Gubbio
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[B-10]
Triestina [B-10] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-4]
0 0 [B-4] Feralpisalo
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[B-14]
Santarcangelo [B-14] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-12]
0 0 [C-12] Rende
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[C-5]
US Casertana 1908 [C-5] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-11]
0 0 [B-11] Alma Juventus Fano
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[B-12]
AC Mestre [B-12] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-17]
0 1 [B-17] Vicenza
0 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[B-7]
Pordenone Calcio SSD [B-7] 1 0
1 0 
ITA3FT
[B-3]
0 0 [B-3] Sambenedettese
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[B-16]
Teramo [B-16] 0 0
0 0 
BIHAFT
[10]
0 0 [10] GOSK Gabela
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[12]
Vitez [12] 0 0
0 0 
BIHAFT
[4]
0 0 [4] Sarajevo
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
FK Zeljeznicar [2] 0 0
0 0 
BULAFT
[12]
0 0 [12] FC Dunav Ruse
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[8]
Septemvri Simitli [8] 0 0
0 0 
WALAFT
[9]
0 0 [9] Barry Town AFC
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[8]
Newtown AFC [8] 0 0
0 0 
AUTAFT
[6]
0 0 [6] Austria Wien
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[3]
Rapid Wien [3] 0 0
0 0 
HLAFT
[1]
0 0 [1] PSV Eindhoven
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[2]
AFC Ajax [2] 0 0
0 0 
SLOAFT
[6]
0 0 [6] ND Gorica
0 0 
FT
0-6(0-4)
(0-4)
[2]
Maribor [2] 0 0
0 0 
ANHAFT
[2]
1 0 [2] Manchester United
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[20]
West Bromwich(WBA) [20] 0 1
0 1 
 
TBN3FT
[C-13]
0 0 [C-13] Sabadell
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[C-3]
Villarreal B [C-3] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-4]
0 0 [C-4] CF Badalona
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[C-7]
CD Ebro [C-7] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-14]
0 0 [A-14] Pontevedra
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[A-11]
CD Guijuelo [A-11] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-13]
0 0 [B-13] CD Izarra
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[B-18]
Caudal [B-18] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-4]
0 0 [B-4] Racing Santander
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[B-16]
Osasuna B [B-16] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-10]
0 0 [B-10] Pena Sport
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[B-17]
CD Lealtad [B-17] 0 0
0 0 
PHAFT
[19]
2 0 [19] Troyes
2 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[4]
Marseille [4] 0 2
0 2 
 
BDNAFT
[6]
2 0 [6] Maritimo
2 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[14]
Moreirense [14] 0 2
0 2 
BDNBFT
[20]
0 0 [20] Real Sport Clube
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[12]
Varzim [12] 0 0
0 0 
BDNBFT
[6]
0 1 [6] Leixoes
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[4]
Penafiel [4] 1 0
1 0 
BDNBFT
[11]
0 0 [11] Oliveirense
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[19]
Gil Vicente [19] 0 0
0 0 
BDNBFT
[9]
0 0 [9] FC Famalicao
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[7]
Academica Coimbra [7] 0 0
0 0 
BDNBFT
[16]
0 0 [16] Sporting Braga II
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[10]
Vitoria Guimaraes B [10] 0 0
0 0 
BDNBFT
[2]
0 0 [2] FC Arouca
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
SL Benfica B [13] 0 0
0 0 
BDNBFT
[15]
0 0 [15] SC Covilha
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
Cova Piedade [14] 0 0
0 0 
NGBFT
[9]
0 0 [9] Kuban Krasnodar
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[15]
Rotor Volgograd [15] 0 0
0 0 
POLBFT
[12]
0 0 [12] Puszcza Niepolomice
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[14]
Bytovia Bytow [14] 0 0
0 0 
BLRAFT
[16]
0 0 [16] FK Gorodeya
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[3]
Dinamo Minsk [3] 0 0
0 0 
CROAFT
[6]
0 0 [6] NK Lokomotiva Zagreb
0 0 
FT
5-2(2-2)
(2-2)
[7]
Slaven Koprivnica [7] 0 0
0 0 
CYPAFT
[9]
0 0 [9] AEP Paphos
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[10]
Nea Salamis [10] 0 0
0 0 
TNKBFT
[11]
0 0 [11] Giresunspor
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
Balikesirspor [7] 0 0
0 0 
CHIAFT
[2]
3 2 [2] Universidad de Chile
3 2 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[4]
Colo Colo [4] 2 7
2 7 
MARAFT
[14]
0 0 [14] Racing Casablanca
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[3]
Maghrib Association Tetouan [3] 0 0
0 0 
TDAFT
[12]
0 0 [12] Ostersunds FK
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[6]
IFK Goteborg [6] 0 0
0 0 
TDBFT
[7]
0 0 [7] AFC Alliance
0 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
[16]
IFK Varnamo [16] 0 0
0 0 
POLBFT
[9]
0 0 [9] Rakow Czestochowa
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[2]
Chrobry Glogow [2] 0 0
0 0 
TBNBFT
[2]
0 0 [2] Rayo Vallecano
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[7]
Real Zaragoza [7] 0 0
0 0 
TBNBFT
[21]
0 0 [21] Sevilla Atletico
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Granada CF [8] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-20]
0 0 [A-20] G. Segoviana
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[A-13]
CD Artistico Navalcarnero [A-13] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-1]
0 0 [D-1] Real Murcia
0 0 
FT
3-2(0-0)
(0-0)
[D-6]
Extremadura [D-6] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-8]
0 0 [D-8] C.D. San Fernando Isleno
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[A-21]
Ecija Balompie [A-21] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-5]
0 0 [D-5] Villanovense
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[D-14]
UCAM Murcia [D-14] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-3]
0 0 [D-3] FC Cartagena
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[D-9]
Badajoz [D-9] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-10]
0 0 [A-10] Rapido de Bouzas
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[A-22]
coruxo FC [A-22] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-17]
0 0 [A-17] CD Vitoria(SPA)
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[B-12]
SD Amorebieta [B-12] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-8]
0 1 [B-8] Barakaldo CF
0 1 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[B-9]
Leioa [B-9] 1 0
1 0 
ITAFT
[1]
2 0 [1] Juventus
2 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[9]
Sampdoria [9] 0 0
0 0 
 
DUAFT
[12]
2 0 [12] Werder Bremen
2 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[5]
RB Leipzig [5] 0 1
0 1 
 
NGAFT
[12]
0 0 [12] Rostov FK
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[16]
SKA Khabarovsk [16] 0 0
0 0 
POLAFT
[12]
0 1 [12] Slask Wroclaw
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[16]
Sandecja Nowy Sacz [16] 1 0
1 0 
BIAFT
[2]
0 0 [2] Anderlecht
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[1]
Club Brugge [1] 0 0
0 0 
ISRAFT
[9]
0 2 [9] Hapoel Bnei Sakhnin FC
0 2 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[7]
Maccabi Petah Tikva FC [7] 2 0
2 0 
LUXAFT
[11]
0 0 [11] UNA Strassen
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[4]
Red Boys Differdange [4] 0 0
0 0 
MLTAFT
[8]
0 0 [8] Hibernians FC
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[11]
Tarxien Rainbows F.C [11] 0 0
0 0 
NORAFT
[14]
0 0 [14] Stabaek
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[11]
Tromso IL [11] 0 0
0 0 
NORAFT
[5]
0 0 [5] Stromsgodset
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[13]
Odd Grenland [13] 0 0
0 0 
NORAFT
[1]
0 0 [1] Molde
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[12]
Lillestrom [12] 0 0
0 0 
NORAFT
[10]
0 0 [10] Sandefjord
0 0 
FT
3-3(1-1)
(1-1)
[9]
Kristiansund BK [9] 0 0
0 0 
NORAFT
[3]
0 0 [3] Ranheim IL
0 0 
FT
4-2(2-1)
(2-1)
[8]
Haugesund [8] 0 0
0 0 
NORBFT
[11]
0 0 [11] Kongsvinger
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[14]
Jerv [14] 0 0
0 0 
NORBFT
[3]
0 0 [3] Notodden FK
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[16]
Nest Sotra [16] 0 0
0 0 
NORBFT
[7]
0 0 [7] Asane Fotball
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[12]
Ham-Kam [12] 0 0
0 0 
NORBFT
[6]
0 0 [6] Ullensaker/Kisa IL
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[9]
Strommen [9] 0 0
0 0 
NORBFT
[15]
0 1 [15] Tromsdalen
0 1 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[4]
Viking [4] 1 0
1 0 
NORBFT
[1]
0 0 [1] Sandnes Ulf
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[13]
Levanger FK [13] 0 0
0 0 
SRBAFT
[5]
0 0 [5] FK Spartak Zlatibor Voda
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
FK Vozdovac Beograd [6] 0 0
0 0 
CZEAFT
[1]
0 0 [1] FC Viktoria Plzen
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[3]
Sparta Praha [3] 0 0
0 0 
CYPAFT
[1]
0 0 [1] APOEL Nicosia
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[6]
Omonia Nicosia FC [6] 0 0
0 0 
TNKAFT
[2]
0 0 [2] Galatasaray
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[1]
Istanbul Buyuksehir Belediyesi [1] 0 0
0 0 
DENAFT
[3]
0 1 [3] Nordsjaelland
0 1 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[2]
Midtjylland [2] 1 0
1 0 
ARGAFT
[19]
2 2 [19] Patronato Parana
2 2 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[14]
Estudiantes La Plata [14] 2 3
2 3 
PERAFT
[A-1]
0 0 [A-1] Sporting Cristal
0 0 
FT
5-0(1-0)
(1-0)
[A-8]
Inti Gas Deportes [A-8] 0 0
0 0 
TBNAFT
[9]
4 1 [9] Getafe
4 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[16]
RCD Espanyol [16] 1 2
1 2 
 
ITA3FT
[C-9]
0 0 [C-9] ASD Sicula Leonzio
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[C-3]
Cosenza Calcio 1914 [C-3] 0 0
0 0 
GREAFT
[16]
0 0 [16] Platanias FC
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
AEK Athens [1] 0 0
0 0 
LUXAFT
[3]
0 0 [3] Fola Esch
0 0 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[1]
F91 Dudelange [1] 0 0
0 0 
UKRAFT
[11]
0 1 [11] Stal D.
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[9]
FC Karpaty Lviv [9] 1 0
1 0 
UKRAFT
[4]
0 0 [4] Zorya
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[3]
FC Vorskla Poltava [3] 0 0
0 0 
COLBFT
[11]
0 0 [11] Universitario de Popayan
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[15]
Llaneros FC [15] 0 0
0 0 
SLOAFT
[8]
0 0 [8] NK Aluminij
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[9]
Ankaran Hrvatini Mas Tech [9] 0 0
0 0 
BDNAFT
[2]
2 0 [2] Benfica
2 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
FC Porto [1] 0 4
0 4 
POLBFT
[18]
0 0 [18] Gornik Leczna
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[15]
Ruch Chorzow [15] 0 0
0 0 
BULAFT
[7]
0 0 [7] Lokomotiv Plovdiv
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
Etar [13] 0 0
0 0 
AUTAFT
[5]
0 0 [5] Trenkwalder Admira Wacker
0 0 
FT
2-6(1-3)
(1-3)
[1]
Red Bull Salzburg [1] 0 0
0 0 
MEXAFT
[10]
2 1 [10] Pumas U.N.A.M.
2 1 
FT
4-2(1-1)
(1-1)
[13]
Puebla [13] 1 2
1 2 
MEXBFT
[3]
0 0 [3] Leones Univ Guadalajara
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[6]
CF Atlante [6] 0 0
0 0 
MARAFT
[5]
0 0 [5] OCK Olympique de Khouribga
0 0 
FT
3-3(2-1)
(2-1)
[10]
DHJ Difaa Hassani Jadidi [10] 0 0
0 0 
BIHAFT
[3]
0 0 [3] NK Siroki Brijeg
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[5]
Radnik Bijeljina [5] 0 0
0 0 
ISRAFT
[1]
0 0 [1] Hapoel Beer Sheva
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[4]
Hapoel Haifa [4] 0 0
0 0 
ECUAFT
[11]
0 0 [11] Deportivo Cuenca
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[7]
Macara [7] 0 0
0 0 
ARGBFT
[20]
0 0 [20] Flandria
0 0 
FT
3-3(0-2)
(0-2)
[3]
San Martin Tucuman [3] 0 0
0 0 
RMNAFT
[4]
0 0 [4] FC Viitorul Constanta
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[1]
CFR Cluj [1] 0 0
0 0 
TBNBFT
[6]
0 0 [6] Real Oviedo
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[16]
Gimnastic Tarragona [16] 0 0
0 0 
BIAFT
[11]
0 0 [11] Oostende
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[10]
Sint-Truidense [10] 0 0
0 0 
NORAFT
[7]
0 0 [7] Sarpsborg 08
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[2]
Brann [2] 0 0
0 0 
CHIAFT
[13]
0 1 [13] Municipal Iquique
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[9]
Union Espanola [9] 1 0
1 0 
CRCAFT
[8]
0 0 [8] Universidad de Costa Rica
0 0 
FT
2-4(1-1)
(1-1)
[3]
Alajuelense [3] 0 0
0 0 
ITA3FT
[B-6]
0 0 [B-6] Padova
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[B-9]
Albinoleffe [B-9] 0 0
0 0 
ARGAFT
[25]
0 0 [25] Chacarita juniors
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[12]
Colon de Santa Fe [12] 0 0
0 0 
ARGBFT
[16]
0 0 [16] Guillermo Brown
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[24]
Nueva Chicago [24] 0 0
0 0 
ARGBFT
[12]
0 0 [12] CA Brown Adrogue
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[25]
Santa Marina Tandil [25] 0 0
0 0 
CHIBFT
[3]
0 0 [3] Nublense
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[16]
Melipilla [16] 0 0
0 0 
PERAFT
[B-5]
0 0 [B-5] Academia Deportiva Cantolao
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[B-2]
FBC Melgar [B-2] 0 0
0 0 
TBNAFT
[20]
4 0 [20] Malaga
4 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[3]
Real Madrid [3] 0 0
0 0 
 
ITAFT
[3]
2 1 [3] Lazio
2 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
AS Roma [4] 1 2
1 2 
 
PHAFT
[1]
1 0 [1] Paris Saint Germain (PSG)
1 0 
FT
7-1(4-1)
(4-1)
[2]
Monaco [2] 0 3
0 3 
 
ARGBFT
[13]
0 2 [13] Juventud U.Gualeguaychu
0 2 
FT
2-4(1-0)
(1-0)
[6]
Instituto [6] 2 0
2 0 
BRAFT
[3]
2 0 [3] Internacional RS
2 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[17]
Bahia BA [17] 0 0
0 0 
BRAFT
[6]
0 0 [6] Vasco da Gama
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[13]
Atletico Mineiro [13] 0 0
0 0 
BRAFT
[5]
0 0 [5] Corinthians Paulista (SP)
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[14]
Fluminense RJ [14] 0 0
0 0 
BLVAFT
[A-1]
0 0 [A-1] Jorge Wilstermann
0 0 
FT
5-1(2-0)
(2-0)
[B-7]
Aurora [B-7] 0 0
0 0 
CHIBFT
[5]
0 0 [5] Cobreloa
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[11]
Union San Felipe [11] 0 0
0 0 
COLAFT
[17]
1 0 [17] Deportivo Pasto
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[11]
Envigado FC [11] 0 2
0 2 
URUAFT
[13]
0 0 [13] Racing Club Montevideo
0 0 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
[6]
Wanderers FC [6] 0 0
0 0 
URUAFT
[15]
0 1 [15] Rampla Juniors FC
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[12]
CA Atenas [12] 1 0
1 0 
URUAFT
[14]
0 0 [14] Torque
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[3]
Danubio FC [3] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-10]
0 0 [Nhóm 1-10] Bethlehem Steel
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[Nhóm 1-7]
FC Cincinnati [Nhóm 1-7] 0 0
0 0 
VENAFT
[11]
0 0 [11] Atletico Venezuela
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[16]
Deportivo Anzoategui [16] 0 0
0 0 
ARGBFT
[15]
0 0 [15] Club Atletico Guemes
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Villa Dalmine [4] 0 0
0 0 
BLVAFT
[A-2]
0 0 [A-2] Bolivar
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[A-5]
Destroyers [A-5] 0 0
0 0 
CHIBFT
[10]
0 1 [10] CD Copiapo S.A.
0 1 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[9]
Deportes La Serena [9] 1 0
1 0 
CHIBFT
[12]
0 0 [12] San Marcos de Arica
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[2]
Santiago Morning [2] 0 0
0 0 
COLBFT
[8]
0 0 [8] Union Magdalena
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[5]
Bogota FC [5] 0 0
0 0 
USAFT
[Tay-1]
2 0 [Tay-1] FC Kansas City
2 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[Tay-12]
Seattle Sounders [Tay-12] 0 3
0 3 
CRCAFT
[4]
0 0 [4] Santos De Guapiles
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[7]
Perez Zeledon [7] 0 0
0 0 
BDNAFT
[11]
1 1 [11] Belenenses
1 1 
FT
3-4(1-3)
(1-3)
[4]
Sporting Lisbon [4] 1 6
1 6 
VENAFT
[18]
0 1 [18] Estudiantes Caracas SC
0 1 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[2]
Mineros de Guayana [2] 1 0
1 0 
ARGAFT
[11]
2 0 [11] River Plate
2 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[16]
Rosario Central [16] 0 5
0 5 
ARGBFT
[17]
0 0 [17] Independiente Rivadavia
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[14]
Deportivo Riestra [14] 0 0
0 0 
COLAFT
[16]
3 0 [16] Alianza Petrolera
3 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[5]
Dep.Independiente Medellin [5] 0 2
0 2 
COLBFT
[14]
0 0 [14] Orsomarso
0 0 
FT
3-1(3-1)
(3-1)
[13]
Barranquilla FC [13] 0 0
0 0 
PERAFT
[A-7]
0 0 [A-7] Universitario De Deportes
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[A-4]
Comerciantes Unidos [A-4] 0 0
0 0 
URUAFT
[2]
0 0 [2] Nacional Montevideo
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[11]
Boston River [11] 0 0
0 0 
USWFT
[9]
0 0 [9] Sky Blue FC (w)
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
Seattle Reign (w) [4] 0 0
0 0 
CRCAFT
[5]
0 0 [5] Limon FC
0 0 
FT
3-1(3-1)
(3-1)
[12]
Cartagines Deportiva SA [12] 0 0
0 0 
BLVAFT
[A-4]
0 0 [A-4] Real Potosi
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[A-7]
Club Guabira [A-7] 0 0
0 0 
ECUAFT
[5]
0 0 [5] Club Sport Emelec
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[3]
Independiente Jose Teran [3] 0 0
0 0 
CHIBFT
[6]
0 0 [6] Coquimbo Unido
0 0 
FT
4-1(3-0)
(3-0)
[15]
Santiago Wanderers [15] 0 0
0 0 
PARAFT
[1]
0 0 [1] Olimpia Asuncion
0 0 
FT
4-2(2-0)
(2-0)
[2]
Independiente F.B.C. [2] 0 0
0 0 
BRAFT
[1]
0 0 [1] Atletico Paranaense
0 0 
FT
5-1(0-0)
(0-0)
[20]
Chapecoense SC [20] 0 0
0 0 
VENAFT
[3]
0 0 [3] Zamora Barinas
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[17]
Deportivo Metropolitano [17] 0 0
0 0 
USAFT
[Dong-2]
2 0 [Dong-2] Atlanta United
2 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[Dong-1]
New York City Football Club [Dong-1] 0 4
0 4 
USWFT
[3]
0 0 [3] Portland Thorns FC (w)
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[8]
Orlando Pride Women's [8] 0 0
0 0 
CRCAFT
[11]
0 0 [11] Municipal Liberia
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[1]
Herediano [1] 0 0
0 0 
ARGAFT
[3]
2 0 [3] Independiente
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[1]
Boca Juniors [1] 0 3
0 3 
CHIAFT
[15]
1 0 [15] Audax Italiano
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[11]
San Luis Quillota [11] 0 4
0 4 
COLAFT
[7]
1 0 [7] Patriotas FC
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Atletico Junior Barranquilla [8] 0 3
0 3 
COLBFT
[9]
0 0 [9] Real Santander
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[12]
Fortaleza F.C [12] 0 0
0 0 
VENAFT
[1]
2 1 [1] Carabobo FC
2 1 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[14]
Academia Puerto Cabello [14] 1 2
1 2 
MEXAFT
[11]
1 0 [11] Veracruz
1 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[12]
Club Leon [12] 0 4
0 4 
BLVAFT
[B-2]
1 0 [B-2] Blooming
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[B-1]
San Jose [B-1] 0 0
0 0 
MEXBFT
[5]
2 0 [5] Alebrijes de Oaxaca
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
Zacatepec [4] 0 1
0 1 
CRCAFT
[6]
0 0 [6] Guadalupe FC
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[2]
Deportivo Saprissa [2] 0 1
0 1 
COLAFT
[1]
3 0 [1] Atletico Nacional Medellin
3 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[9]
Aguilas Doradas [9] 0 3
0 3 
TBN3Hoãn
[A-18]
0 0 [A-18] Toledo
0 0 
0-0
[A-15]
Real Madrid Castilla [A-15] 0 0
0 0 
ITA3Hoãn
[A-17]
0 0 [A-17] Pistoiese
0 0 
0-0
[A-19]
Arzachena [A-19] 0 0
0 0 
GHCLBHoãn
 
0 0   Fluminense RJ
0 0 
0-0
 
Barcelona SC(ECU)   0 0
0 0 
GIẢI CHÂU ÂU
© Copyright by tuongthuat.vn - All rights reserved - Trực tiếp lịch thi đấu, kết quả bóng đá đá các giải đấu nhanh nhất