GIẢI QUỐC TẾ

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 14/10/2017

GiảiGiờĐội nhàKết quảĐội khách
NHATAFT
[5]
0 0 [5] Consadole Sapporo
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[9]
Kashiwa Reysol [9] 0 1
0 1 
NHAT3FT
[6]
0 0 [6] Yokohama SCC
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[15]
AC Nagano Parceiro [15] 0 0
0 0 
NHATJFLFT
[8]
0 0 [8] Imabari FC
0 0 
FT
5-2(3-1)
(3-1)
[5]
Nara Club [5] 0 3
0 3 
NHATJFLFT
[15]
2 0 [15] Ryutsu Keizai University
2 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[14]
Maruyasu Industries [14] 0 1
0 1 
NHAT3FT
[13]
0 0 [13] SC Sagamihara
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[8]
Blaublitz Akita [8] 0 3
0 3 
NHATAFT
[16]
0 0 [16] Gamba Osaka
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Albirex Niigata   0 1
0 1 
NHATAFT
[13]
0 0 [13] Yokohama Marinos
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Omiya Ardija   0 3
0 3 
NHATAFT
[10]
1 1 [10] Shimizu S-Pulse
1 1 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[8]
Jubilo Iwata [8] 1 0
1 0 
NHATBFT
[17]
0 0 [17] Mito Hollyhock
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Fagiano Okayama [6] 0 1
0 1 
NHATBFT
[2]
1 0 [2] Oita Trinita
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[4]
Avispa Fukuoka [4] 0 1
0 1 
NHATBFT
[12]
1 1 [12] Montedio Yamagata
1 1 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[7]
Yokohama FC [7] 1 1
1 1 
NHAT3FT
 
0 0   Tochigi SC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Cerezo Osaka U23 [7] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[16]
2 0 [16] FK Ural Youth
2 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[12]
FK Anzhi Youth [12] 0 1
0 1 
NHATAFT
[3]
2 1 [3] Kawasaki Frontale
2 1 
FT
3-2(0-1)
(0-1)
[7]
Vegalta Sendai [7] 1 2
1 2 
NHATAFT
[11]
3 0 [11] Kashima Antlers
3 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[1]
Hiroshima Sanfrecce [1] 0 1
0 1 
NHATBFT
[20]
0 0 [20] Kyoto Sanga
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[18]
Roasso Kumamoto [18] 0 0
0 0 
NHATBFT
[13]
0 0 [13] JEF United Ichihara Chiba
0 0 
FT
5-1(1-0)
(1-0)
[5]
Matsumoto Yamaga FC [5] 0 2
0 2 
HQAFT
[8]
1 0 [8] Pohang Steelers
1 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[11]
Incheon United [11] 0 1
0 1 
HQAFT
[3]
4 0 [3] Jeju United
4 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Gangwon FC [7] 0 1
0 1 
HQAFT
[4]
2 0 [4] Sangju Sangmu Phoenix
2 0 
FT
2-2(2-2)
(2-2)
[12]
Daegu FC [12] 0 1
0 1 
HQBFT
 
3 0   Seongnam FC
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
FC Anyang [10] 0 1
0 1 
HQBFT
[9]
1 0 [9] Suwon City
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Busan I Park [4] 0 0
0 0 
HQBFT
 
2 0   Gyeongnam FC
2 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[8]
Seoul E-Land FC [8] 0 1
0 1 
HQ3FT
[8]
0 0 [8] Busan Transportation Corporation
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[4]
Mokpo City [4] 0 0
0 0 
HQ3FT
[1]
0 0 [1] Gimhae City
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
Daejeon Korail [5] 0 0
0 0 
HQ3FT
[2]
0 0 [2] Gyeongju KHNP
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[6]
Gangneung City [6] 0 0
0 0 
HQ3FT
[3]
0 0 [3] Cheonan City
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
Changwon City [7] 0 0
0 0 
HKGAFT
[5]
1 0 [5] Southern District
1 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[6]
Yuen Long FC [6] 0 2
0 2 
IDNAFT
[17]
0 0 [17] Perseru Serui
0 0 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[4]
Sriwijaya FC [4] 0 0
0 0 
AUSAFT
[7]
1 0 [7] Western Sydney
1 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[10]
Central Coast Mariners [10] 0 1
0 1 
NHATBFT
[8]
1 0 [8] FC Gifu
1 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[16]
Tokushima Vortis [16] 0 2
0 2 
TQAFT
 
1 0   Liaoning FC
1 0 
FT
3-3(2-3)
(2-3)
[1]
Shanghai East Asia FC [1] 0 1
0 1 
TQBFT
 
0 0   Qingdao Huanghai F.C.
0 0 
FT
6-1(3-1)
(3-1)
 
Lijiang FeiHu FC   0 0
0 0 
TQBFT
[10]
1 0 [10] Beijing BeiKong
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[2]
Meizhou Hakka [2] 0 1
0 1 
EUW17VLFT
[38]
0 0 [38] Slovakia (w) U17
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[44]
Scotland (w) U17 [44] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[7]
4 0 [7] Chernomorets Odessa U21
4 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[2]
Dinamo KyivU21 [2] 0 3
0 3 
IDNAFT
[10]
1 0 [10] Persija Jakarta
1 0 
FT
5-0(1-0)
(1-0)
 
Gresik United   0 0
0 0 
CZEBFT
[3]
3 0 [3] Pardubice
3 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[8]
FK Graffin Vlasim [8] 0 4
0 4 
AUSAFT
[4]
5 0 [4] Melbourne Victory
5 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[3]
Melbourne City [3] 0 3
0 3 
NGAU21FT
[1]
2 0 [1] FK Krasnodar Youth
2 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[2]
CSKA Moscow (R) [2] 0 4
0 4 
UKRU21FT
[12]
0 0 [12] Zirka Kirovohrad U21
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[4]
Karpaty U21 [4] 0 0
0 0 
HKGAFT
[1]
2 0 [1] Kitchee
2 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[2]
Wofoo Tai Po [2] 0 4
0 4 
NGBFT
[15]
1 0 [15] Tom Tomsk
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[20]
Fakel [20] 0 1
0 1 
NGBFT
[7]
1 0 [7] Sibir Novosibirsk
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Gazovik Orenburg [1] 0 2
0 2 
ESTAFT
 
3 0   JK Sillamae Kalev
3 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[5]
Tartu JK Maag Tammeka [5] 0 2
0 2 
ESTAFT
[9]
2 0 [9] Viljandi Tulevik
2 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
Trans Narva [4] 0 3
0 3 
LITAFT
 
2 0   Utenis Utena
2 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[8]
Lietava Jonava [8] 0 4
0 4 
TNKBFT
[4]
5 0 [4] Umraniyespor
5 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[10]
Elazigspor [10] 0 4
0 4 
NHATAFT
[14]
0 0 [14] Urawa Red Diamonds
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[6]
Vissel Kobe [6] 0 2
0 2 
VNAFT
[9]
2 0 [9] Hoang Anh Gia Lai
2 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[11]
Song Lam Nghe An [11] 0 1
0 1 
VNAFT
[6]
2 0 [6] Becamex Binh Duong
2 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
Than Quang Ninh [2] 0 1
0 1 
VNAFT
[3]
2 0 [3] XM Hai Phong FC
2 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[12]
CLB TPHCM [12] 0 3
0 3 
UZBAFT
[6]
0 0 [6] Metallurg Bekobod
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[3]
Kuruvchi Bunyodkor [3] 0 0
0 0 
THAFT
[7]
1 0 [7] Ratchaburi FC
1 0 
FT
4-1(3-1)
(3-1)
[10]
Suphanburi FC [10] 0 3
0 3 
TBNAFT
[16]
5 0 [16] Athletic Bilbao
5 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
Sevilla [7] 0 5
0 5 
 
DUBFT
[14]
1 0 [14] Dynamo Dresden
1 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[9]
Ingolstadt [9] 0 4
0 4 
DUBFT
[6]
2 0 [6] VfL Bochum
2 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[11]
SV Sandhausen [11] 0 3
0 3 
DUBFT
[4]
1 0 [4] Arminia Bielefeld
1 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
Fortuna Dusseldorf [1] 0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
3 0   VSG Altglienicke
3 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Wacker Nordhausen   0 2
0 2 
NGAAFT
[12]
0 0 [12] Dynamo Moscow
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[16]
SKA Khabarovsk [16] 0 0
0 0 
NGBFT
[12]
2 0 [12] Volga Olimpiets
2 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[9]
Kuban Krasnodar [9] 0 4
0 4 
NGBFT
[6]
0 0 [6] Dinamo St Petersburg
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[14]
Spartak Moscow II [14] 0 0
0 0 
NGBFT
[8]
2 0 [8] Shinnik Yaroslavl
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[5]
Baltika Kaliningrad [5] 0 4
0 4 
NGBFT
[19]
3 0 [19] Tyumen
3 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[4]
Spartak Tambov [4] 0 0
0 0 
NGBFT
[2]
0 0 [2] Kryliya Sovetov
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[16]
Rotor Volgograd [16] 0 1
0 1 
POLBFT
[16]
1 0 [16] Gornik Leczna
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[15]
Pogon Siedlce [15] 0 3
0 3 
BLRAFT
[9]
0 0 [9] FK Isloch Minsk
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
Krumkachy   0 0
0 0 
LATAFT
[2]
2 0 [2] Spartaks Jurmala
2 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[6]
Jelgava [6] 0 3
0 3 
SLOAFT
[9]
2 0 [9] Triglav Gorenjska
2 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[7]
Krsko Posavlje [7] 0 5
0 5 
TNKAFT
[18]
0 1 [18] Kardemir Karabukspor
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Kayserispor [9] 1 0
1 0 
THAFT
[15]
0 0 [15] Bangkok Glass
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[11]
BEC Tero Sasana [11] 0 1
0 1 
THAFT
[3]
1 0 [3] Port FC
1 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[9]
Nakhon Ratchasima [9] 0 3
0 3 
THAFT
[6]
1 0 [6] Chiangrai United
1 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[8]
Chonburi Shark FC [8] 0 1
0 1 
WC17FT
[E-2]
0 0 [E-2] Japan U17
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[E-4]
New Caledonia U17 [E-4] 0 1
0 1 
WC17FT
[E-1]
0 0 [E-1] France U17
0 0 
FT
5-1(2-1)
(2-1)
[E-3]
Honduras U17 [E-3] 0 3
0 3 
ANHAFT
[4]
0 0 [4] Liverpool
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Manchester United [2] 0 2
0 2 
 
DUC4DBFT
 
0 0   VfB Auerbach
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
Hertha BSC Berlin Youth   0 1
0 1 
IDNAFT
[14]
2 0 [14] Arema Malang
2 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[13]
Pstni [13] 0 2
0 2 
UZBAFT
 
0 0   Shurtan Guzor
0 0 
FT
2-3(1-3)
(1-3)
[4]
Kuruvchi Bunyodkor [4] 0 0
0 0 
TQAFT
[9]
0 0 [9] Tianjin QuanJian
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Shandong Luneng [2] 0 1
0 1 
TQAFT
[16]
0 0 [16] Guizhou Hengfeng Zhicheng
0 0 
FT
2-3(0-0)
(0-0)
[13]
Changchun Yatai [13] 0 2
0 2 
TQAFT
[10]
0 0 [10] Hebei HX Xingfu
0 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[4]
Jiangsu Suning FC [4] 0 4
0 4 
TQBFT
[3]
2 0 [3] Shenzhen JiaZhaoye
2 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[15]
Inner Mongolia Zhongyou [15] 0 1
0 1 
EUW17VLFT
[33]
0 0 [33] Latvia (w) U17
0 0 
FT
0-10(0-6)
(0-6)
[7]
England (w) U17 [7] 0 0
0 0 
DUC3FT
[4]
0 0 [4] SV Wehen Wiesbaden
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
SV Meppen [7] 0 0
0 0 
DUC3FT
[12]
0 0 [12] Vfr Aalen
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[15]
Zwickau [15] 0 0
0 0 
DUC3FT
[9]
0 0 [9] Unterhaching
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Preuben Munster [10] 0 0
0 0 
DUC3FT
[2]
0 0 [2] SC Paderborn 07
0 0 
FT
7-1(5-0)
(5-0)
[18]
Werder Bremen (Youth) [18] 0 1
0 1 
DUC3FT
[19]
0 0 [19] Chemnitzer
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[16]
Sportfreunde Lotte [16] 0 0
0 0 
DUC3FT
[3]
1 0 [3] Karlsruher SC
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
Wurzburger Kickers [5] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[3]
0 0 [3] VfB Eichstatt
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[16]
SV Seligenporten [16] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[19]
0 0 [19] Unterfohring
0 0 
FT
1-5(1-1)
(1-1)
[14]
VfR Garching [14] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[8]
0 0 [8] Schweinfurt 05 FC
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[6]
FC Ingolstadt 04 Am [6] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[13]
0 0 [13] SpVgg Bayreuth
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[10]
TSV Buchbach [10] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[12]
0 0 [12] FC Pipinsried
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[9]
FV Illertissen [9] 0 0
0 0 
DUC4NFT
 
1 0   SV Rochling Volkling
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
SC Freiburg (Youth)   0 1
0 1 
DUC4NFT
 
0 0   TSV Steinbach
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
 
VfR Wormatia Worms   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   SSV Ulm 1846
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
 
FSV Frankfurt   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   SV Elversberg
0 0 
FT
4-1(3-0)
(3-0)
 
Stuttgarter Kickers   0 1
0 1 
DUC4TFT
 
0 0   Wuppertaler SV Borussia
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
 
Fortuna Dusseldorf (Youth)   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
2 1   Wattenscheid 09
2 1 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
 
SC Verl   1 1
1 1 
DUC4TFT
 
0 0   Uerdingen KFC 05
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Erndtebruck   0 1
0 1 
NGBFT
[10]
1 0 [10] Avangard
1 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[17]
Luch Energiya [17] 0 2
0 2 
NGAU21FT
[9]
0 0 [9] FK Rostov Youth
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[8]
Rubin Kazan (R) [8] 0 0
0 0 
AZEAFT
[4]
1 0 [4] Zira FK
1 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[8]
FK Kapaz Ganca [8] 0 0
0 0 
LITAFT
[7]
0 0 [7] Kauno Zalgiris
0 0 
FT
1-5(0-2)
(0-2)
[1]
Suduva [1] 0 1
0 1 
MDVAFT
[6]
0 0 [6] Speranta Nisporeni
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
FC Dacia Chisinau   0 0
0 0 
MDVAFT
[7]
0 0 [7] FC Olimpia Balti
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
 
Spicul Chiscareni   0 0
0 0 
MDVAFT
[2]
0 0 [2] FC Milsami
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
Zimbru Chisinau [4] 0 0
0 0 
FINBFT
[4]
1 0 [4] Haka
1 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[2]
KPV [2] 0 0
0 0 
FINBFT
[3]
0 0 [3] Jaro
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[6]
AC Oulu [6] 0 1
0 1 
FINBFT
[5]
0 0 [5] Ekenas IF Fotboll
0 0 
FT
3-3(1-0)
(1-0)
 
GrIFK Kauniainen   0 0
0 0 
FINBFT
 
0 0   TPS Turku
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
 
Gnistan Helsinki   0 0
0 0 
FINBFT
 
0 1   OPS-jp
0 1 
FT
0-10(0-4)
(0-4)
 
Honka Espoo   1 0
1 0 
TNKBFT
[6]
3 1 [6] Balikesirspor
3 1 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[18]
Gaziantepspor [18] 1 0
1 0 
TDAFT
 
0 0   Halmstads
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[11]
IFK Goteborg [11] 0 2
0 2 
TDBFT
[11]
0 0 [11] Norrby IF
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[7]
Degerfors [7] 0 0
0 0 
THAFT
 
0 0   Sisaket FC
0 0 
FT
2-7(2-2)
(2-2)
[1]
Bangkok United FC [1] 0 0
0 0 
THAFT
[2]
0 0 [2] Buriram United
0 0 
FT
5-2(1-1)
(1-1)
[14]
Sukhothai [14] 0 0
0 0 
UZBAFT
[1]
0 0 [1] Pakhtakor
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[9]
Kuruvchi Kokand Qoqon [9] 0 0
0 0 
DUC3FT
[11]
0 0 [11] Carl Zeiss Jena
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Hansa Rostock [6] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-1]
0 0 [C-1] Lecce
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[C-19]
USD Akragas [C-19] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-16]
0 0 [C-16] Paganese
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[C-10]
Virtus Francavilla [C-10] 0 0
0 0 
BULAFT
[7]
0 0 [7] Slavia Sofia
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[13]
FC Dunav Ruse [13] 0 0
0 0 
MKDAFT
[6]
0 0 [6] Academy Pandev
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[4]
FK Korzo Prilep [4] 0 0
0 0 
MKDAFT
[9]
0 0 [9] FK Skopje
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[5]
Sileks [5] 0 0
0 0 
MKDAFT
[2]
0 0 [2] FC Vardar Skopje
0 0 
FT
4-2(0-1)
(0-1)
[1]
FK Shkendija 79 [1] 0 0
0 0 
MKDAFT
[10]
0 0 [10] Pelister Bitola
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[8]
Pobeda Prilep [8] 0 0
0 0 
MKDAFT
[7]
0 0 [7] Renova Cepciste
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[3]
Rabotnicki Skopje [3] 0 0
0 0 
MNEAFT
[9]
0 0 [9] OFK Petrovac
0 0 
FT
2-3(2-2)
(2-2)
[6]
FK Grbalj Radanovici [6] 0 0
0 0 
MNEAFT
[3]
0 0 [3] Mladost 069 Podgorica
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[4]
FK Rudar Pljevlja [4] 0 0
0 0 
MNEAFT
[5]
0 0 [5] FK Zeta
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[10]
Decic Tuzi [10] 0 0
0 0 
MNEAFT
[1]
0 0 [1] FK Sutjeska Niksic
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[8]
FK Kom [8] 0 0
0 0 
PH3FT
[7]
0 1 [7] Stade Lavallois MFC
0 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[16]
GS Consolat Marseille [16] 1 0
1 0 
PHBFT
[6]
0 0 [6] Clermont
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[4]
Le Havre [4] 0 0
0 0 
ITBFT
[18]
0 0 [18] Ascoli
0 0 
FT
3-3(0-1)
(0-1)
[5]
Venezia [5] 0 0
0 0 
ITBFT
[22]
0 0 [22] Ternana
0 0 
FT
4-2(2-2)
(2-2)
[10]
Spezia [10] 0 0
0 0 
ITBFT
[16]
0 1 [16] Brescia
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[19]
Novara [19] 1 0
1 0 
ITBFT
[21]
0 0 [21] Pro Vercelli
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[6]
Bari [6] 0 0
0 0 
ITBFT
[11]
0 0 [11] Carpi
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[13]
Cesena [13] 0 0
0 0 
ITBFT
[2]
0 0 [2] Parma
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[17]
Pescara [17] 0 0
0 0 
ITBFT
[3]
0 0 [3] Frosinone
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Palermo [4] 0 0
0 0 
ITBFT
[7]
0 0 [7] Cittadella
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[14]
Cremonese [14] 0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   wiedenbruck
0 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
 
Borussia Dortmund (Youth)   0 0
0 0 
NGBFT
[11]
0 0 [11] Volgar-Gazprom Astrachan
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[3]
Yenisey Krasnoyarsk [3] 0 0
0 0 
CROAFT
[9]
0 1 [9] Istra 1961 Pula
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[2]
Rijeka [2] 1 0
1 0 
ESTAFT
[7]
0 0 [7] Flora Paide
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[3]
Levadia Tallinn [3] 0 0
0 0 
GREAFT
[10]
0 0 [10] Pas Giannina
0 0 
FT
3-1(3-1)
(3-1)
[16]
Platanias FC [16] 0 0
0 0 
KAZCFT
 
0 0   FC Kairat Almaty
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
FK Atyrau   0 0
0 0 
LATAFT
[7]
0 0 [7] Metta/LU Riga
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[5]
Caramba/Dinamo Riga [5] 0 0
0 0 
LATAFT
[1]
0 0 [1] Rigas Futbola skola
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[4]
FK Liepaja [4] 0 0
0 0 
MLTAFT
[10]
0 0 [10] Mosta FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
St. Andrews [12] 0 0
0 0 
SRBAFT
[11]
0 0 [11] Zemun
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Vojvodina Novi Sad [8] 0 0
0 0 
SVKAFT
[9]
0 0 [9] Michalovce
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[1]
Spartak Trnava [1] 0 0
0 0 
CZEBFT
[16]
0 1 [16] Frydek-Mistek
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Hradec Kralove [4] 1 0
1 0 
OMAFT
[5]
0 0 [5] Al Oruba Sur
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[9]
Saham [9] 0 0
0 0 
OMAFT
[13]
0 0 [13] Al-Mdeebe
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[14]
Alslam [14] 0 0
0 0 
OMAFT
[12]
0 0 [12] Oman Club
0 0 
FT
2-3(2-0)
(2-0)
[8]
Mrbat [8] 0 0
0 0 
THAFT
 
0 0   Super Power Samut Prakan F.C.
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[16]
Navy FC [16] 0 0
0 0 
THAFT
[17]
0 0 [17] Ubon UMT United
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[13]
Pattaya United [13] 0 0
0 0 
OMAFT
[1]
0 0 [1] Al-Suwaiq
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Dhufar [6] 0 0
0 0 
UAEAFT
[8]
0 0 [8] Ajman
0 0 
FT
2-3(2-0)
(2-0)
[1]
Al Ain [1] 0 0
0 0 
UAEAFT
[4]
0 0 [4] Al Nasr Dubai
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[9]
Dabba Al-Fujairah [9] 0 0
0 0 
OMAFT
[4]
0 0 [4] Al-Nasr(OMA)
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[3]
Al-Nahda Muscat [3] 0 0
0 0 
DUAFT
[3]
1 0 [3] TSG Hoffenheim
1 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[12]
Augsburg [12] 0 0
0 0 
 
DUAFT
[13]
3 0 [13] Hannover 96
3 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[8]
Eintracht Frankfurt [8] 0 3
0 3 
 
DUAFT
[14]
1 0 [14] FSV Mainz 05
1 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[17]
Hamburger SV [17] 0 1
0 1 
 
DUAFT
[1]
0 0 [1] Bayern Munchen
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[15]
SC Freiburg [15] 0 0
0 0 
 
DUAFT
[10]
1 1 [10] Hertha Berlin
1 1 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[2]
Schalke 04 [2] 1 2
1 2 
 
NGAAFT
[11]
0 0 [11] Ural Sverdlovsk Oblast
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[14]
Anzhi Makhachkala [14] 0 0
0 0 
POLAFT
[14]
0 0 [14] Piast Gliwice
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[16]
Sandecja Nowy Sacz [16] 0 0
0 0 
BIHAFT
[6]
0 0 [6] Radnik Bijeljina
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[12]
Vitez [12] 0 0
0 0 
BIHAFT
[7]
0 0 [7] FK Krupa
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[4]
NK Siroki Brijeg [4] 0 0
0 0 
HUNAFT
[9]
0 0 [9] Mezokovesd-Zsory
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[5]
Debrecin VSC [5] 0 0
0 0 
HUNAFT
[11]
0 0 [11] Diosgyor VTK
0 0 
FT
5-0(1-0)
(1-0)
[12]
Vasas [12] 0 0
0 0 
HUNAFT
[8]
0 0 [8] Szombathelyi Haladas
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[4]
Budapest Honved [4] 0 0
0 0 
HUNAFT
[3]
0 0 [3] Ujpesti
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Paksi SE Honlapja [7] 0 0
0 0 
HUNAFT
[10]
0 0 [10] Balmazujvarosi FC
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[2]
Fehervar Videoton [2] 0 0
0 0 
NORAFT
[7]
0 0 [7] Tromso IL
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[3]
Rosenborg [3] 0 0
0 0 
RMNAFT
[13]
0 0 [13] Gaz Metan Medias
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
FC Viitorul Constanta [4] 0 0
0 0 
SLOAFT
[6]
0 0 [6] ND Gorica
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[4]
NK Publikum Celje [4] 0 0
0 0 
CZEBFT
[14]
0 0 [14] FK MAS Taborsko
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Trinec [5] 0 0
0 0 
TNKAFT
[2]
0 0 [2] Istanbul Buyuksehir Belediyesi
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[12]
Alanyaspor [12] 0 0
0 0 
TNKAFT
[14]
0 1 [14] Antalyaspor
0 1 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[6]
Goztepe [6] 1 0
1 0 
WALAFT
[12]
0 0 [12] Carmarthen
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[2]
Connahs Quay Nomads FC [2] 0 0
0 0 
WALAFT
[3]
0 0 [3] Bangor City FC
0 0 
FT
2-3(1-0)
(1-0)
[5]
UWIC Inter Cardiff [5] 0 0
0 0 
WALAFT
[7]
0 0 [7] Llandudno
0 0 
FT
2-3(0-0)
(0-0)
[10]
Aberystwyth Town [10] 0 0
0 0 
WALAFT
[1]
0 0 [1] The New Saints
0 0 
FT
6-1(4-0)
(4-0)
[11]
Prestatyn Town FC [11] 0 0
0 0 
WALAFT
[9]
0 0 [9] Barry Town AFC
0 0 
FT
1-3(1-0)
(1-0)
[6]
Newi Cefn Druids [6] 0 0
0 0 
ANHAFT
[1]
0 0 [1] Manchester City
0 0 
FT
7-2(3-1)
(3-1)
[19]
Stoke City [19] 0 1
0 1 
 
ANHAFT
[11]
2 0 [11] Crystal Palace
2 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[5]
Chelsea [5] 0 1
0 1 
 
ANHAFT
[3]
1 0 [3] Tottenham Hotspur
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
Bournemouth AFC [12] 0 3
0 3 
 
ANHAFT
[7]
2 0 [7] Burnley
2 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[13]
West Ham United [13] 0 2
0 2 
 
ANHAFT
[18]
1 0 [18] Swansea City
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[16]
Huddersfield Town [16] 0 5
0 5 
 
ANHBFT
[22]
2 0 [22] Barnsley
2 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[5]
Middlesbrough [5] 0 0
0 0 
ANHBFT
[21]
3 0 [21] Bolton Wanderers
3 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[15]
Sheffield Wednesday [15] 0 3
0 3 
ANHBFT
[24]
0 0 [24] Sunderland A.F.C
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[16]
Queens Park Rangers (QPR) [16] 0 0
0 0 
ANHBFT
[9]
2 0 [9] Brentford
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Millwall [8] 0 1
0 1 
ANHBFT
[13]
5 0 [13] Leeds United
5 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[20]
Reading [20] 0 2
0 2 
ANHBFT
[14]
1 0 [14] Norwich City
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[18]
Hull City [18] 0 3
0 3 
ANHBFT
[10]
2 0 [10] Sheffield United
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
Ipswich Town [12] 0 1
0 1 
ANHBFT
[3]
1 0 [3] Fulham
1 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[7]
Preston North End [7] 0 3
0 3 
ANHL1FT
[24]
0 0 [24] Bury
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[11]
Bradford City [11] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[8]
0 0 [8] Portsmouth
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[23]
Milton Keynes Dons [23] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[4]
0 0 [4] Rotherham United
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
Scunthorpe United [5] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[21]
0 0 [21] Oldham Athletic
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[2]
Blackburn Rovers [2] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[13]
0 0 [13] Bristol Rovers
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[16]
Oxford United [16] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[9]
0 0 [9] Peterborough United
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[17]
Gillingham [17] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[1]
0 0 [1] Wigan Athletic
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[10]
Southend United [10] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[7]
0 0 [7] Plymouth Argyle
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[3]
Shrewsbury Town [3] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[19]
0 0 [19] Walsall
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[12]
Blackpool [12] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[22]
0 0 [22] Northampton Town
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[18]
AFC Wimbledon [18] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[14]
0 1 [14] Fleetwood Town
0 1 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[20]
Rochdale [20] 1 0
1 0 
ANHL1FT
[6]
0 0 [6] Charlton Athletic
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[15]
Doncaster Rovers [15] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[18]
0 0 [18] Grimsby Town
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
Crawley Town [14] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[5]
0 0 [5] Notts County
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[23]
Barnet [23] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[2]
0 0 [2] Luton Town
0 0 
FT
7-1(3-1)
(3-1)
[16]
Stevenage Borough [16] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[13]
0 0 [13] Colchester United
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[10]
Carlisle United [10] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[21]
0 0 [21] Forest Green Rovers
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[11]
Newport County [11] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[20]
0 0 [20] Port Vale
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[17]
Cheltenham Town [17] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[24]
0 0 [24] Chesterfield
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[22]
Morecambe [22] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[1]
0 0 [1] Accrington Stanley
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Coventry City [6] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[3]
0 0 [3] Wycombe Wanderers
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Exeter City [4] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[7]
0 0 [7] Lincoln City
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Cambridge United [12] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[19]
0 0 [19] Yeovil Town
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[15]
Crewe Alexandra [15] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[8]
0 0 [8] Mansfield Town
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[9]
Swindon Town [9] 0 0
0 0 
TBNBFT
[9]
0 0 [9] Cadiz
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[19]
Cultural Leonesa [19] 0 0
0 0 
SCOAFT
[1]
0 0 [1] Celtic FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Dundee [10] 0 0
0 0 
SCOAFT
[11]
0 0 [11] Ross County
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[6]
Heart of Midlothian [6] 0 0
0 0 
SCOAFT
[12]
0 0 [12] Partick Thistle
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[5]
Kilmarnock [5] 0 0
0 0 
SCOAFT
[9]
0 0 [9] Hamilton Academical
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[7]
Motherwell [7] 0 0
0 0 
SCOAFT
[4]
0 0 [4] Hibernian
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
Aberdeen [3] 0 0
0 0 
SCOBFT
[9]
0 0 [9] Dumbarton
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
Saint Mirren [1] 0 0
0 0 
SCOBFT
[2]
0 0 [2] Livingston
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[3]
Dundee United [3] 0 0
0 0 
SCOBFT
[6]
0 0 [6] Queen of South
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Dunfermline Athletic [4] 0 0
0 0 
SCOBFT
[10]
0 0 [10] Brechin City
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
Greenock Morton [7] 0 0
0 0 
SCOBFT
[8]
0 0 [8] Falkirk
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Inverness [5] 0 0
0 0 
AZEAFT
[5]
0 0 [5] Standard Sumqayit
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
FK Gilan Gabala [2] 0 0
0 0 
BLRAFT
[4]
0 0 [4] Shakhter Soligorsk
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
Dinamo Minsk [2] 0 0
0 0 
NIRAFT
[7]
0 0 [7] Ballymena United
0 0 
FT
6-3(2-1)
(2-1)
[9]
Ards FC [9] 0 0
0 0 
NIRAFT
[2]
0 0 [2] Coleraine
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[4]
Linfield FC [4] 0 0
0 0 
NIRAFT
[6]
0 0 [6] Glentoran FC
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[5]
Cliftonville [5] 0 0
0 0 
NIRAFT
[11]
0 0 [11] Carrick Rangers
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[8]
Dungannon Swifts [8] 0 0
0 0 
NIRAFT
[1]
0 0 [1] Crusaders
0 0 
FT
2-3(1-3)
(1-3)
[3]
Glenavon Lurgan [3] 0 0
0 0 
SRBAFT
[1]
0 0 [1] Crvena Zvezda
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[12]
Macva Sabac [12] 0 0
0 0 
SRBAFT
[4]
0 0 [4] Radnicki Nis
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
FK Vozdovac Beograd [6] 0 0
0 0 
TDAFT
[8]
0 0 [8] Hacken
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
 
AFC Eskilstuna   0 0
0 0 
TDAFT
[6]
0 0 [6] Ostersunds FK
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[5]
Orebro [5] 0 0
0 0 
TDBFT
[13]
0 0 [13] IK Frej Taby
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[14]
Varbergs BoIS FC [14] 0 0
0 0 
TDBFT
 
0 0   Dalkurd FF
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[9]
Oster [9] 0 0
0 0 
UKRAFT
[7]
0 0 [7] Veres
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
Illichivets [6] 0 0
0 0 
UKRAFT
[11]
0 0 [11] Stal D.
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Zorya [4] 0 0
0 0 
AUTAFT
[4]
0 0 [4] LASK Linz
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[1]
Red Bull Salzburg [1] 0 0
0 0 
DENAFT
[3]
0 0 [3] Nordsjaelland
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[13]
Randers FC [13] 0 0
0 0 
JORAFT
[10]
0 0 [10] Al Hussein Irbid
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Shabab AlOrdon [5] 0 0
0 0 
TBNAFT
[8]
2 0 [8] Getafe
2 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[3]
Real Madrid [3] 0 3
0 3 
 
WC17FT
[F-3]
3 0 [F-3] MexicoU17
3 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[F-4]
Chile U17 [F-4] 0 3
0 3 
WC17FT
[F-1]
2 0 [F-1] England U17
2 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[F-2]
IraqU17 [F-2] 0 2
0 2 
ITA3FT
[C-18]
0 0 [C-18] Fondi
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[C-2]
Trapani [C-2] 0 0
0 0 
QATAFT
[5]
0 0 [5] Al-Garrafa
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[8]
Al Khor SC [8] 0 0
0 0 
KUWAFT
[2]
0 0 [2] Al-Salmiyah
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Kazma [4] 0 0
0 0 
KUWAFT
[3]
0 0 [3] Al-Qadsia SC
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[6]
Al-Nasar [6] 0 0
0 0 
KSAAFT
[5]
0 0 [5] Al-Ettifaq
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[11]
Al-Baten [11] 0 0
0 0 
PHAAFT
[11]
3 0 [11] Dijon
3 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[1]
Paris Saint Germain (PSG) [1] 0 4
0 4 
 
NGBFT
[13]
0 0 [13] Khimki
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[18]
Zenit-2 St.Petersburg [18] 0 0
0 0 
ARMAFT
[3]
0 0 [3] Gandzasar Kapan
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[4]
Banants [4] 0 0
0 0 
POLBFT
[4]
0 0 [4] GKS Tychy
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[12]
Puszcza Niepolomice [12] 0 0
0 0 
POLBFT
[10]
0 1 [10] Chrobry Glogow
0 1 
FT
3-3(2-0)
(2-0)
[6]
Wigry Suwalki [6] 1 0
1 0 
BIHAFT
[1]
0 0 [1] HSK Zrinjski Mostar
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Borac Banja Luka [9] 0 0
0 0 
BIBFT
[1]
0 0 [1] Cercle Brugge
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[5]
Roeselare [5] 0 0
0 0 
GEOAFT
[5]
0 0 [5] Torpedo Kutaisi
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
 
Shukura Kobuleti   0 0
0 0 
ISRAFT
[7]
0 1 [7] Maccabi Petah Tikva FC
0 1 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[10]
Maccabi Haifa [10] 1 0
1 0 
SRBAFT
[3]
0 0 [3] Cukaricki Stankom
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
Habitpharm Javor [14] 0 0
0 0 
SRBAFT
[16]
0 0 [16] FK Rad Beograd
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[5]
FK Spartak Zlatibor Voda [5] 0 0
0 0 
SVKAFT
[8]
0 0 [8] Sport Podbrezova
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[3]
Dunajska Streda [3] 0 0
0 0 
SVKAFT
[4]
0 0 [4] Trencin
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[11]
FK Senica [11] 0 0
0 0 
SVKAFT
[2]
0 0 [2] Slovan Bratislava
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[12]
Tatran Presov [12] 0 0
0 0 
SLOAFT
[3]
0 0 [3] Domzale
0 0 
FT
6-0(3-0)
(3-0)
[10]
Ankaran Hrvatini Mas Tech [10] 0 0
0 0 
CZEAFT
[16]
0 0 [16] Brno
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[13]
Synot Slovacko [13] 0 0
0 0 
CZEAFT
[10]
0 0 [10] Tescoma Zlin
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[15]
Vysocina jihlava [15] 0 0
0 0 
CZEAFT
[4]
0 0 [4] Sigma Olomouc
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Baumit Jablonec [3] 0 0
0 0 
CZEAFT
[6]
0 0 [6] Slovan Liberec
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[11]
Dukla Prague [11] 0 0
0 0 
CZEAFT
[9]
0 0 [9] Mlada Boleslav
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[8]
Teplice [8] 0 0
0 0 
CYPAFT
[3]
0 1 [3] Anorthosis Famagusta FC
0 1 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[2]
Apollon Limassol FC [2] 1 0
1 0 
TNKBFT
[7]
0 0 [7] Gaziantep Buyuksehir Belediyesi
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[11]
Giresunspor [11] 0 0
0 0 
CHIAFT
[13]
0 0 [13] Temuco
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[14]
San Luis Quillota [14] 0 0
0 0 
ALGAFT
[15]
0 0 [15] USM EL HARRACH
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[6]
MC Oran [6] 0 0
0 0 
POLBFT
[14]
0 0 [14] OKS Stomil Olsztyn
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[11]
Odra Opole [11] 0 0
0 0 
GREAFT
[4]
0 0 [4] PAE Atromitos
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Asteras Tripolis [6] 0 0
0 0 
MLTAFT
[5]
0 0 [5] Floriana F.C.
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[1]
Balzan FC [1] 0 0
0 0 
ISRAFT
[4]
0 0 [4] Hapoel Haifa
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[14]
Hapoel Acco [14] 0 0
0 0 
POLBFT
[9]
0 0 [9] Podbeskidzie Bielsko-Biala
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[5]
GKS Katowice [5] 0 0
0 0 
TBNBFT
[10]
0 0 [10] Granada CF
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[7]
Real Oviedo [7] 0 0
0 0 
TBNBFT
[20]
0 0 [20] Barcelona B
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[21]
La Hoya Lorca CF [21] 0 0
0 0 
ITAAFT
[1]
2 0 [1] Juventus
2 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[4]
Lazio [4] 0 1
0 1 
 
NGAAFT
[4]
0 0 [4] FC Krasnodar
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
CSKA Moscow [3] 0 0
0 0 
POLAFT
[15]
0 0 [15] LKS Nieciecza
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[9]
Arka Gdynia [9] 0 0
0 0 
POLBFT
[18]
0 0 [18] Olimpia Grudziadz
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Miedz Legnica [1] 0 0
0 0 
POLBFT
[13]
0 1 [13] Bytovia Bytow
0 1 
FT
2-2(2-2)
(2-2)
[3]
Zaglebie Sosnowiec [3] 1 0
1 0 
BIHAFT
[10]
0 1 [10] Sloboda
0 1 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[3]
Sarajevo [3] 1 0
1 0 
BIAFT
[3]
0 0 [3] Charleroi
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[15]
KAS Eupen [15] 0 0
0 0 
ESTAFT
[2]
0 0 [2] FC Flora Tallinn
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[10]
Vaprus Parnu [10] 0 0
0 0 
ISRAFT
[12]
0 0 [12] Ashdod MS
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[13]
Hapoel Ashkelon [13] 0 0
0 0 
LUXAFT
[13]
0 0 [13] Rodange 91
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[11]
Hamm RM Benfica FC [11] 0 0
0 0 
NORAFT
[12]
0 0 [12] Stromsgodset
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
Odd Grenland [10] 0 0
0 0 
SVKAFT
[7]
0 0 [7] MFK Ruzomberok
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[10]
Zlate Moravce [10] 0 0
0 0 
CZEBFT
[1]
0 0 [1] Opava
0 0 
FT
3-3(1-2)
(1-2)
[11]
SK Slovan Varnsdorf [11] 0 0
0 0 
UAEAFT
[5]
0 0 [5] Al Ahli(UAE)
0 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
[11]
Emirates Club [11] 0 0
0 0 
RMNAFT
[7]
0 0 [7] CSM Studentesc Iasi
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[3]
CS Universitatea Craiova [3] 0 0
0 0 
OMAFT
[2]
0 0 [2] Al Shabab(OMA)
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[11]
Muscat [11] 0 0
0 0 
OMAFT
[7]
0 1 [7] Sohar Club
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
Fnjaa [10] 1 0
1 0 
ANHAFT
[14]
1 0 [14] Watford
1 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[6]
Arsenal [6] 0 0
0 0 
 
ANHBFT
[1]
0 0 [1] Wolves
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[4]
Aston Villa [4] 0 2
0 2 
TBNAFT
[14]
1 0 [14] Alaves
1 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[11]
Real Sociedad [11] 0 1
0 1 
 
ITA3FT
[C-17]
0 0 [C-17] Catanzaro
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[C-8]
Matera [C-8] 0 0
0 0 
ITA3FT
[C-4]
0 0 [C-4] US Casertana 1908
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[C-7]
AC Monopoli [C-7] 0 0
0 0 
DUAFT
[4]
2 1 [4] Borussia Dortmund
2 1 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[6]
RB Leipzig [6] 1 3
1 3 
 
HLAFT
[2]
0 0 [2] AFC Ajax
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[17]
Sparta Rotterdam [17] 0 0
0 0 
HLAFT
[16]
0 0 [16] Roda JC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
NAC Breda [14] 0 0
0 0 
TNKAFT
[15]
0 0 [15] Konyaspor
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[1]
Galatasaray [1] 0 0
0 0 
AUTAFT
[3]
0 0 [3] Rapid Wien
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
SKN St. Polten [10] 0 0
0 0 
AUTAFT
[8]
0 0 [8] Rheindorf Altach
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[5]
Trenkwalder Admira Wacker [5] 0 0
0 0 
AUTAFT
[9]
0 0 [9] Wolfsberger AC
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[6]
Mattersburg [6] 0 0
0 0 
JORAFT
[7]
0 1 [7] Al-Ahly
0 1 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[12]
Al Yarmouk [12] 1 0
1 0 
JORAFT
[3]
0 0 [3] Al Faisaly
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[6]
That Ras [6] 0 0
0 0 
QATAFT
[6]
0 0 [6] Al-Sailiya
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[12]
Al-Khuraitiat [12] 0 0
0 0 
QATAFT
[4]
0 0 [4] Umm Salal
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[7]
Al-Arabi SC [7] 0 0
0 0 
BULAFT
[10]
0 0 [10] Cherno More Varna
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Ludogorets Razgrad [1] 0 0
0 0 
CROAFT
[1]
0 0 [1] Dinamo Zagreb
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[4]
ZNK Osijek [4] 0 0
0 0 
CYPAFT
[13]
0 1 [13] Aris Limassol
0 1 
FT
0-5(0-4)
(0-4)
[4]
AEK Larnaca [4] 1 0
1 0 
TSAFT
[10]
0 0 [10] Lausanne Sports
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[1]
Young Boys [1] 0 0
0 0 
TSAFT
[7]
0 0 [7] Lugano
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[2]
Basel [2] 0 0
0 0 
TSBFT
[2]
0 0 [2] Schaffhausen
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[10]
Wohlen [10] 0 0
0 0 
TSBFT
[7]
0 0 [7] FC Wil 1900
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[6]
Aarau [6] 0 0
0 0 
KSAAFT
[6]
0 0 [6] Al-Faisaly Harmah
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[8]
Al-Feiha [8] 0 0
0 0 
KSAAFT
[10]
0 0 [10] Al-Shabab(KSA)
0 0 
FT
2-5(1-3)
(1-3)
[2]
Al Ahli Jeddah [2] 0 0
0 0 
ARGAFT
[20]
1 0 [20] Rosario Central
1 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[12]
Argentinos juniors [12] 0 0
0 0 
ARGAFT
[11]
0 0 [11] Colon de Santa Fe
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[25]
Temperley [25] 0 0
0 0 
HUNAFT
[6]
0 0 [6] Videoton Puskas Akademia
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[1]
Ferencvarosi TC [1] 0 0
0 0 
GREAFT
[8]
0 0 [8] Panionios
0 0 
FT
3-4(1-3)
(1-3)
[3]
Olympiakos Piraeus [3] 0 0
0 0 
IREAFT
[9]
0 0 [9] Limerick FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Drogheda United   0 0
0 0 
ISRAFT
[11]
0 0 [11] Hapoel Raanana
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[1]
Hapoel Beer Sheva [1] 0 0
0 0 
TBNBFT
[11]
0 1 [11] Tenerife
0 1 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[6]
Numancia [6] 1 0
1 0 
PHAAFT
[16]
0 0 [16] Caen
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[14]
Angers [14] 0 2
0 2 
 
PHAAFT
[17]
0 0 [17] Lille
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[19]
Troyes [19] 0 0
0 0 
 
PHAAFT
[12]
2 0 [12] Guingamp
2 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[5]
Rennes [5] 0 1
0 1 
 
PHAAFT
[18]
0 0 [18] Toulouse
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[13]
Amiens [13] 0 2
0 2 
 
PHAAFT
[7]
1 0 [7] Saint Etienne
1 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[20]
Metz [20] 0 1
0 1 
 
BIAFT
[6]
0 0 [6] Racing Genk
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[14]
Mouscron Peruwelz [14] 0 0
0 0 
BIAFT
[13]
0 0 [13] Lokeren
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[10]
Sint-Truidense [10] 0 0
0 0 
CZEAFT
[14]
0 0 [14] MFK Karvina
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[2]
Slavia Praha [2] 0 0
0 0 
SLOAFT
[8]
0 0 [8] NK Aluminij
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[2]
NK Olimpija Ljubljana [2] 0 0
0 0 
POLAFT
[12]
0 0 [12] Slask Wroclaw
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[7]
Wisla Krakow [7] 0 0
0 0 
BIAFT
[4]
0 0 [4] KAA Gent
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[12]
Red Star Waasland [12] 0 0
0 0 
CHIAFT
[9]
0 0 [9] Palestino
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[7]
Union Espanola [7] 0 0
0 0 
URUAFT
[4]
0 0 [4] Defensor Sporting Montevideo
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[5]
CA River Plate [5] 0 0
0 0 
TBNAFT
[2]
0 0 [2] Atletico Madrid
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[1]
FC Barcelona [1] 0 0
0 0 
 
ITAAFT
[3]
0 0 [3] AS Roma
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
Napoli [2] 0 0
0 0 
 
HLAFT
[5]
0 0 [5] FC Utrecht
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[8]
SC Heerenveen [8] 0 0
0 0 
HLAFT
[4]
0 0 [4] Feyenoord
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
PEC Zwolle [9] 0 0
0 0 
ARGBFT
[9]
0 0 [9] Agropecuario de Carlos Casares
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[18]
Ferrol Carril Oeste [18] 0 0
0 0 
BLVAFT
[B-1]
0 0 [B-1] San Jose
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[B-6]
Nacional Potosi [B-6] 0 0
0 0 
NASLFT
[6]
0 0 [6] Indy Eleven
0 0 
FT
0-3(0-3)
(0-3)
[2]
Miami FC [2] 0 0
0 0 
ARGAFT
[16]
0 0 [16] Estudiantes La Plata
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[17]
Banfield [17] 0 0
0 0 
BRBFT
 
0 0   ABC RN
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[20]
Boa Esporte Clube [20] 0 0
0 0 
BRBFT
[8]
0 0 [8] Vila Nova
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[16]
Goias [16] 0 0
0 0 
BRBFT
[4]
0 0 [4] Figueirense
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
 
Santa Cruz PE   0 0
0 0 
BRBFT
 
0 0   America MG
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
 
Luverdense   0 0
0 0 
URUAFT
[9]
0 0 [9] Centro Atletico Fenix
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[13]
Racing Club Montevideo [13] 0 0
0 0 
ECUAFT
[5]
0 0 [5] Delfin SC
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[7]
CD El Nacional [7] 0 0
0 0 
PERAFT
[B-6]
0 0 [B-6] Deportivo Municipal
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[A-2]
Sporting Cristal [A-2] 0 0
0 0 
ARGBFT
[19]
0 0 [19] Deportivo Riestra
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[12]
Quilmes [12] 0 0
0 0 
COLBFT
[4]
0 0 [4] Valledupar FC
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[3]
Union Magdalena [3] 0 0
0 0 
ECUAFT
 
0 0   Faure Za Amarilla
0 0 
FT
0-3(1-1)
(1-1)
[10]
Guayaquil City [10] 0 0
0 0 
ARGBFT
[6]
0 0 [6] Instituto
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[2]
Aldosivi Mar del Plata [2] 0 0
0 0 
CHIAFT
[5]
0 0 [5] CSD Antofagasta
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[4]
Universidad de Chile [4] 0 0
0 0 
PARAFT
[5]
0 0 [5] Independiente Luque
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[8]
Guarani CA [8] 0 0
0 0 
URUAFT
[15]
0 0 [15] Rampla Juniors FC
0 0 
FT
1-4(0-2)
(0-2)
[2]
CA Penarol [2] 0 0
0 0 
ARGAFT
[14]
0 0 [14] Velez Sarsfield
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[21]
Newells Old Boys [21] 0 0
0 0 
BRAAFT
[11]
5 0 [11] Vasco da Gama
5 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Botafogo RJ [9] 0 3
0 3 
BRBFT
[14]
0 0 [14] Oeste
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Ceara   0 0
0 0 
BRBFT
 
0 0   Nautico (PE)
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[7]
Guarani SP [7] 0 0
0 0 
MEXAFT
[12]
0 1 [12] CDSyC Cruz Azul
0 1 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[2]
Club America [2] 1 0
1 0 
MEXBFT
[4]
0 0 [4] Zacatepec
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[1]
Mineros de Zacatecas [1] 0 0
0 0 
USBFT
 
0 0   Rochester Raging Rhinos
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[Nhóm 1-7]
Red Bull New York Reserve [Nhóm 1-7] 0 0
0 0 
PERAFT
[A-3]
0 0 [A-3] Sport Rosario
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[A-8]
Inti Gas Deportes [A-8] 0 0
0 0 
BLVAFT
[B-4]
0 0 [B-4] Blooming
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Oriente Petrolero   0 0
0 0 
ARGAFT
[7]
1 0 [7] Racing Club
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[24]
Club Atletico Tigre [24] 0 3
0 3 
USBFT
[Nhóm 1-9]
0 0 [Nhóm 1-9] Charlotte Independence
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[Nhóm 1-5]
Charleston Battery [Nhóm 1-5] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-2]
0 0 [Nhóm 1-2] Pittsburgh Riverhounds
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[Nhóm 1-12]
Ottawa Fury [Nhóm 1-12] 0 0
0 0 
NASLFT
[4]
0 0 [4] New York Cosmos
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
FC Edmonton [7] 0 0
0 0 
PARAFT
[1]
0 0 [1] Olimpia Asuncion
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[4]
FC Nacional Asuncion [4] 0 0
0 0 
ARGBFT
[25]
0 0 [25] Santa Marina Tandil
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Atletico Rafaela [7] 0 0
0 0 
CHIAFT
[1]
0 0 [1] Universidad Catolica
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[12]
Municipal Iquique [12] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-16]
0 0 [Nhóm 1-16] Toronto FC II
0 0 
FT
3-4(2-1)
(2-1)
[Nhóm 1-1]
FC Cincinnati [Nhóm 1-1] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-4]
0 0 [Nhóm 1-4] Louisville City FC
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[Nhóm 1-14]
Richmond Kickers [Nhóm 1-14] 0 0
0 0 
BRAAFT
[3]
0 0 [3] Sao Paulo
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[19]
Atletico Paranaense [19] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-17]
0 0 [Nhóm 2-17] Tulsa Roughneck
0 0 
FT
2-4(2-2)
(2-2)
[Nhóm 2-8]
Colorado Springs Switchbacks FC [Nhóm 2-8] 0 0
0 0 
NASLFT
[1]
0 0 [1] San Francisco Deltas
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[8]
Puerto Rico FC [8] 0 0
0 0 
MEXAFT
[3]
1 0 [3] Monterrey
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[9]
Pachuca [9] 0 2
0 2 
MEXAFT
[13]
1 0 [13] Club Leon
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Tigres UANL [5] 0 1
0 1 
COLAFT
[8]
0 0 [8] Patriotas FC
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[14]
Jaguares de Cordoba [14] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-9]
0 0 [Nhóm 2-9] San Antonio
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[Nhóm 2-16]
Rio Grande Valley [Nhóm 2-16] 0 0
0 0 
PERAFT
[B-5]
0 1 [B-5] Academia Deportiva Cantolao
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[A-1]
Alianza Lima [A-1] 1 0
1 0 
USBFT
[Nhóm 2-1]
0 0 [Nhóm 2-1] Real Monarchs
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[Nhóm 2-12]
Los Angeles Galaxy II [Nhóm 2-12] 0 0
0 0 
CRCAFT
[3]
0 0 [3] Alajuelense
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[9]
AD Carmelita [9] 0 0
0 0 
MEXBFT
[7]
0 0 [7] Celaya FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[16]
UAEM Potros [16] 0 0
0 0 
MEXAFT
[11]
0 0 [11] Necaxa
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Pumas U.N.A.M. [7] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-7]
0 0 [Nhóm 2-7] Reno 1868
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[Nhóm 2-3]
Sacramento Republic FC [Nhóm 2-3] 0 0
0 0 
MEXAFT
[17]
2 1 [17] Chivas Guadalajara
2 1 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[8]
Monarcas Morelia [8] 1 2
1 2 
USBFT
[Nhóm 2-2]
0 0 [Nhóm 2-2] Phoenix Rising FC
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[Nhóm 2-4]
Portland Timbers Reserve [Nhóm 2-4] 0 0
0 0 
LATAHoãn
[3]
0 0 [3] FK Ventspils
0 0 
0-0
 
SK Babite Dinamo   0 0
0 0 
PERAHoãn
 
0 0   Juan Aurich
0 0 
0-0
[A-3]
Sport Rosario [A-3] 0 0
0 0 
GIẢI CHÂU ÂU
© Copyright by tuongthuat.vn - All rights reserved - Trực tiếp lịch thi đấu, kết quả bóng đá đá các giải đấu nhanh nhất