GIẢI QUỐC TẾ

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 14/03/2018

GiảiGiờĐội nhàKết quảĐội khách
HQFAFT
 
0 0   Korea Republic University
0 0 
FT
3-1
 
Soongsil University   0 0
0 0 
HQFAFT
 
0 0   Gyeongju Citizen
0 0 
FT
2-0
 
Dankuk University   0 0
0 0 
HQFAFT
 
0 0   Catholic Kwandong University
0 0 
FT
1-2
 
Ulsan University   0 0
0 0 
HQFAFT
 
0 0   Jeonju Citizen FC
0 0 
FT
1-0
 
Chosun University   0 0
0 0 
AFCCFT
[I-3]
0 0 [I-3] Hwaebul
0 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[I-2]
Benfica de Macau [I-2] 0 0
0 0 
AFCCFT
[F-4]
0 0 [F-4] Shan United
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[F-1]
Ceres FC [F-1] 0 1
0 1 
ACLFT
[G-3]
0 0 [G-3] Cerezo Osaka
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[G-2]
Buriram United [G-2] 0 0
0 0 
ACLFT
[G-4]
0 1 [G-4] Jeju United
0 1 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[G-1]
Guangzhou Evergrande Taobao FC [G-1] 1 0
1 0 
NHATLCFT
[B-4]
0 0 [B-4] Consadole Sapporo
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[B-1]
Jubilo Iwata [B-1] 0 1
0 1 
NHATLCFT
[A-4]
0 0 [A-4] FC Tokyo
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[A-3]
Albirex Niigata [A-3] 0 0
0 0 
NHATLCFT
[D-3]
0 0 [D-3] V-Varen Nagasaki
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[D-2]
Shonan Bellmare [D-2] 0 0
0 0 
NHATLCFT
[B-2]
0 0 [B-2] Ventforet Kofu
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[B-3]
Shimizu S-Pulse [B-3] 0 0
0 0 
NHATLCFT
[C-3]
0 0 [C-3] Hiroshima Sanfrecce
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[C-4]
Nagoya Grampus [C-4] 0 0
0 0 
NHATLCFT
[C-1]
0 0 [C-1] Urawa Red Diamonds
0 0 
FT
1-4(0-2)
(0-2)
[C-2]
Gamba Osaka [C-2] 0 0
0 0 
NHATLCFT
[A-2]
0 0 [A-2] Yokohama Marinos
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[A-1]
Vegalta Sendai [A-1] 0 0
0 0 
AFCCFT
[E-2]
0 0 [E-2] New Radiant
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[E-4]
Aizawl FC [E-4] 0 0
0 0 
AFCCFT
[I-4]
0 0 [I-4] Fu Jen University
0 0 
FT
1-5(0-2)
(0-2)
[I-1]
April 25 Sports Club [I-1] 0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Dynamo Ceske Budejovice U19
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Hradec Kralove U19   0 0
0 0 
NHATLCFT
[D-4]
0 0 [D-4] Sagan Tosu
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[D-1]
Vissel Kobe [D-1] 0 0
0 0 
AFCCFT
[F-2]
0 0 [F-2] Home United FC
0 0 
FT
6-0(2-0)
(2-0)
[F-3]
Boeung Ket Angkor [F-3] 0 0
0 0 
AFCCFT
[H-1]
0 0 [H-1] Persija Jakarta
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[H-2]
Song Lam Nghe An [H-2] 0 0
0 0 
AFCCFT
[D-2]
0 0 [D-2] FC Altyn Asyr
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[D-1]
Esteghlal Dushanbe [D-1] 0 0
0 0 
ACLFT
[E-2]
0 0 [E-2] Tianjin QuanJian
0 0 
FT
4-2(1-1)
(1-1)
[E-1]
Jeonbuk Hyundai Motors [E-1] 0 0
0 0 
ACLFT
[E-4]
0 0 [E-4] Kitchee
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[E-3]
Kashiwa Reysol [E-3] 0 0
0 0 
SRBCFT
 
0 0   Habitpharm Javor
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
 
Partizan Belgrade   0 0
0 0 
VIATFT
[5-1]
0 0 [5-1] Torino U20
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[5-3]
Perugia Youth [5-3] 0 0
0 0 
AFCCFT
[H-3]
0 0 [H-3] Johor FC
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[H-4]
Tampines Rovers FC [H-4] 0 0
0 0 
KSBFT
 
0 0   Al-Kawkab
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
 
Alwatani   0 0
0 0 
KSBFT
 
0 0   Al mojzel
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
 
Hajer   0 0
0 0 
C1U19FT
[F-1]
0 0 [F-1] Manchester City U19
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[E-1]
Liverpool U19 [E-1] 0 0
0 0 
EUW17VLFT
[11]
0 0 [11] Denmark (w) U17
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Spain (w) U17 [1] 0 0
0 0 
EUW17VLFT
[24]
0 0 [24] Israel (w) U17
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[22]
Russia (w) U17 [22] 0 0
0 0 
ALBAFT
[8]
0 0 [8] Vllaznia Shkoder
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
Partizani Tirana [4] 0 0
0 0 
ALBAFT
[5]
0 0 [5] Luftetari
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[2]
KS Perparimi Kukesi [2] 0 0
0 0 
ALBAFT
[10]
0 1 [10] Lushnja KS
0 1 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[3]
KF Laci [3] 1 0
1 0 
AZEAFT
[4]
0 0 [4] Zira FK
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
Sabayi [7] 0 0
0 0 
MNEAFT
[3]
0 0 [3] Mladost 069 Podgorica
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
FK Iskra Danilovgrad [7] 0 0
0 0 
SLOAFT
[4]
0 0 [4] NK Publikum Celje
0 0 
FT
5-2(2-2)
(2-2)
[9]
Triglav Gorenjska [9] 0 0
0 0 
EGYAFT
[17]
0 0 [17] Tanta
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[9]
Alasyoty Sports [9] 0 0
0 0 
ITC2FT
 
0 0   Cosenza Calcio 1914
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
Viterbese   0 0
0 0 
SVKCFT
 
0 0   TJ Iskra Borcice
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
MSK Zilina   0 0
0 0 
VIATFT
[4-3]
0 0 [4-3] Sampdoria U20
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[4-1]
Venezia F.C. Youth [4-1] 0 0
0 0 
VIATFT
[5-2]
0 0 [5-2] China U19
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5-4]
Paganese U19 [5-4] 0 0
0 0 
VIATFT
[1-1]
0 0 [1-1] Empoli U20
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[1-2]
Serie D Selection U20 [1-2] 0 0
0 0 
VIATFT
[1-3]
0 0 [1-3] Virtus Entella U20
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[1-4]
Livorno U19 [1-4] 0 0
0 0 
AZEAFT
[3]
0 0 [3] FC Neftci Baku
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Qarabag [1] 0 0
0 0 
CROAFT
[10]
0 0 [10] HNK Cibalia
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[7]
Rudes [7] 0 0
0 0 
MNEAFT
[4]
0 0 [4] FK Rudar Pljevlja
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[8]
FK Kom [8] 0 0
0 0 
MNEAFT
[6]
0 0 [6] FK Grbalj Radanovici
0 0 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
[1]
FK Sutjeska Niksic [1] 0 0
0 0 
MNEAFT
[10]
0 0 [10] Decic Tuzi
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
FK Buducnost Podgorica [2] 0 0
0 0 
AFCCFT
[E-1]
0 0 [E-1] Bengaluru
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[E-3]
Abahani Limited [E-3] 0 0
0 0 
VIATFT
[3-1]
0 0 [3-1] Inter Milan U19
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[3-2]
Parma U20 [3-2] 0 0
0 0 
SRBCFT
 
0 0   Macva Sabac
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Crvena Zvezda   0 0
0 0 
C1U19FT
[H-2]
0 0 [H-2] Real Madrid U19
0 0 
FT
2-4(1-3)
(1-3)
[C-1]
Chelsea FC U19 [C-1] 0 0
0 0 
BDNBFT
[17]
0 0 [17] CF Uniao Madeira
0 0 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[13]
SL Benfica B [13] 0 0
0 0 
BDNBFT
[5]
0 1 [5] Academica Coimbra
0 1 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[8]
Leixoes [8] 1 0
1 0 
BDNBFT
[18]
0 0 [18] Sporting CP B
0 0 
FT
3-4(1-1)
(1-1)
[4]
Penafiel [4] 0 0
0 0 
HUNCFT
 
0 0   Budapest Honved
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Debrecin VSC   0 0
0 0 
SLOAFT
[2]
0 0 [2] NK Olimpija Ljubljana
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[5]
NK Rudar Velenje [5] 0 0
0 0 
CYPCFT
 
0 0   Anorthosis Famagusta FC
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Apollon Limassol FC   0 0
0 0 
VIATFT
[2-1]
0 0 [2-1] Sassuolo U20
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[2-2]
Spezia U20 [2-2] 0 0
0 0 
KSBFT
 
0 0   Al-Nojoom
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Dhamk   0 0
0 0 
EGYAFT
[15]
0 0 [15] Wadi Degla SC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
Al-Ittihad Alexandria [11] 0 0
0 0 
PHAAFT
[1]
1 1 [1] Paris Saint Germain (PSG)
1 1 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[14]
Angers [14] 1 2
1 2 
 
BDNBFT
[10]
0 0 [10] Cova Piedade
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[1]
Nacional da Madeira [1] 0 0
0 0 
ALBAFT
[9]
0 0 [9] Teuta Durres
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[1]
Skenderbeu Korca [1] 0 0
0 0 
ALBAFT
[6]
0 1 [6] Flamurtari
0 1 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[7]
Kamza [7] 1 0
1 0 
AZEAFT
[5]
0 0 [5] Standard Sumqayit
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[8]
FK Kapaz Ganca [8] 0 0
0 0 
HUNCFT
 
0 0   Balmazujvarosi FC
0 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
 
Bekescsaba   0 0
0 0 
LITAFT
[5]
0 0 [5] Stumbras
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[4]
Atlantas Klaipeda [4] 0 0
0 0 
SRBCFT
 
0 0   FK Napredak Krusevac
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
Cukaricki Stankom   0 0
0 0 
SRBCFT
 
0 0   Vojvodina Novi Sad
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Mladost Lucani   0 0
0 0 
KSBFT
 
0 0   AL-Rbeea Jeddah
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
Al Qaisoma   0 0
0 0 
MNEAFT
[9]
0 0 [9] OFK Petrovac
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
FK Zeta [5] 0 0
0 0 
C1FT
[G-1]
2 0 [G-1] Besiktas JK
2 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[B-2]
Bayern Munchen [B-2] 0 3
0 3 
 
ITAAFT
[1]
3 0 [1] Juventus
3 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[7]
Atalanta [7] 0 3
0 3 
 
ESTAFT
[8]
0 0 [8] FC Kuressaare
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[9]
Viljandi Tulevik [9] 0 0
0 0 
ESTAFT
[5]
0 1 [5] Tartu JK Maag Tammeka
0 1 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[3]
Levadia Tallinn [3] 1 0
1 0 
SVKCFT
 
0 0   Slovan Bratislava
0 0 
FT
4-3(0-1)
(0-1)
 
Liptovsky Mikulas   0 0
0 0 
CYPCFT
 
0 0   APOEL Nicosia
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
 
Nea Salamis   0 0
0 0 
ESTAFT
[1]
0 0 [1] Nomme JK Kalju
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[2]
FC Flora Tallinn [2] 0 0
0 0 
ISRBFT
[3]
0 0 [3] Hapoel Katamon Jerusalem
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[12]
Hapoel Marmorek lrony Rehovot [12] 0 0
0 0 
TSAFT
[10]
0 0 [10] Lausanne Sports
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[2]
Basel [2] 0 0
0 0 
LITAFT
[1]
0 1 [1] Suduva
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Kauno Zalgiris [2] 1 0
1 0 
EGYAFT
[4]
0 0 [4] Zamalek
0 0 
FT
4-1(3-0)
(3-0)
[16]
Enppi [16] 0 0
0 0 
LUXAFT
[12]
0 0 [12] Victoria Rosport
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[8]
CS Petange [8] 0 0
0 0 
LUXAFT
[7]
0 0 [7] Racing Union
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[3]
Fola Esch [3] 0 0
0 0 
LUXAFT
[11]
0 0 [11] Hamm RM Benfica FC
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Red Boys Differdange [5] 0 0
0 0 
LUXAFT
[13]
0 0 [13] Rodange 91
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
US Esch [14] 0 0
0 0 
LUXAFT
[10]
0 1 [10] Hostert
0 1 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[4]
US Mondorf-les-Bains [4] 1 0
1 0 
LUXAFT
[6]
0 0 [6] Jeunesse Esch
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[1]
F91 Dudelange [1] 0 0
0 0 
LUXAFT
[2]
0 0 [2] Progres Niedercorn
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[9]
UNA Strassen [9] 0 0
0 0 
TSBFT
[9]
0 0 [9] Winterthur
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[4]
Vaduz [4] 0 0
0 0 
VIATFT
[2-3]
0 0 [2-3] Club Brugge U20
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[2-4]
Abuja Youth [2-4] 0 0
0 0 
VIATFT
[3-4]
0 1 [3-4] APIA Leichhardt Tigers U20
0 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[3-3]
Sha LAN U19 [3-3] 1 0
1 0 
VIATFT
[4-2]
0 1 [4-2] Partizan Belgrade U19
0 1 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[4-4]
Pisa U19 [4-4] 1 0
1 0 
C1FT
[D-1]
1 0 [D-1] FC Barcelona
1 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[C-2]
Chelsea [C-2] 0 3
0 3 
 
ANHL1FT
[11]
0 0 [11] Bradford City
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Wigan Athletic [1] 0 0
0 0 
SCO2FT
[3]
0 0 [3] Arbroath
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[4]
Ayr United [4] 0 0
0 0 
VENAFT
[3]
0 0 [3] Caracas FC
0 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
[17]
Deportivo Anzoategui [17] 0 0
0 0 
ICELCFT
[C-3]
0 0 [C-3] Fjolnir
0 0 
FT
2-3(1-0)
(1-0)
[C-2]
Vikingur Olafsvik [C-2] 0 0
0 0 
COLCFT
[22]
0 0 [22] Llaneros FC
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[17]
Union Magdalena [17] 0 0
0 0 
COLCFT
[1]
0 0 [1] Deportes Quindio
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[27]
Bogota FC [27] 0 0
0 0 
COLCFT
[3]
0 0 [3] Deportivo Pereira
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[28]
Fortaleza F.C [28] 0 0
0 0 
PERAFT
[A-2]
0 0 [A-2] Sporting Cristal
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[A-4]
UTC Cajamarca [A-4] 0 0
0 0 
PARAFT
[9]
0 0 [9] Deportivo Santani
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
General Diaz [7] 0 0
0 0 
LIBFT
[F-3]
1 0 [F-3] Estudiantes La Plata
1 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[F-4]
Real Atletico Garcilaso [F-4] 0 1
0 1 
LIBFT
[B-2]
2 0 [B-2] Bolivar
2 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[B-3]
Colo Colo [B-3] 0 4
0 4 
BRCFT
 
0 0   Cianorte PR
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
Internacional RS   0 0
0 0 
BRCFT
 
0 0   Coritiba PR
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
Goias   0 0
0 0 
BRCFT
 
0 0   CRB AL
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
 
Sao Paulo   0 0
0 0 
COLAFT
[18]
1 0 [18] Deportivo Pasto
1 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[8]
Patriotas FC [8] 0 2
0 2 
COLAFT
[10]
3 0 [10] Envigado FC
3 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[12]
Independiente Santa Fe [12] 0 4
0 4 
COLCFT
[25]
0 1 [25] Real Santander
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
Cortulua [6] 1 0
1 0 
CCFCLFT
[8]
0 0 [8] Tauro FC
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[2]
Club America [2] 0 0
0 0 
LIBFT
[D-4]
5 0 [D-4] Club Sport Emelec
5 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[D-2]
Flamengo [D-2] 0 3
0 3 
LIBFT
[G-1]
1 0 [G-1] Corinthians Paulista (SP)
1 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[G-3]
Deportivo Lara [G-3] 0 2
0 2 
LIBFT
[B-1]
1 0 [B-1] Atletico Nacional Medellin
1 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[B-4]
Delfin SC [B-4] 0 6
0 6 
BRCFT
 
1 1   Cuiaba
1 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Nautico (PE)   1 4
1 4 
BRCFT
 
0 0   Atletico Mineiro
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
 
Figueirense   0 0
0 0 
COLCFT
[23]
0 0 [23] Real Cartagena
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[18]
Valledupar FC [18] 0 0
0 0 
COLAFT
[4]
3 0 [4] Deportivo Cali
3 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[7]
Deportiva Once Caldas [7] 0 5
0 5 
COLCFT
[2]
3 0 [2] Cucuta
3 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[24]
Atletico FC [24] 0 4
0 4 
PERAFT
[A-6]
1 0 [A-6] Universitario De Deportes
1 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[A-3]
Sport Rosario [A-3] 0 0
0 0 
MEXCFT
 
5 0   Cafetaleros de Tapachula
5 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[A-1]
Toluca [A-1] 0 3
0 3 
CCFCLFT
[1]
2 0 [1] Chivas Guadalajara
2 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[7]
Seattle Sounders [7] 0 3
0 3 
MEXCFT
[B-2]
0 0 [B-2] Pumas U.N.A.M.
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[I-2]
Necaxa [I-2] 0 0
0 0 
GIẢI CHÂU ÂU
© Copyright by tuongthuat.vn - All rights reserved - Trực tiếp lịch thi đấu, kết quả bóng đá đá các giải đấu nhanh nhất