GIẢI QUỐC TẾ

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 13/10/2017

GiảiGiờĐội nhàKết quảĐội khách
IDNAFT
 
2 0   Mitra Kukar
2 0 
FT
0-5(0-2)
(0-2)
 
Persipura Jayapura   0 0
0 0 
AUSAFT
[6]
3 0 [6] Brisbane Roar
3 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[4]
Adelaide United [4] 0 3
0 3 
UKRU21FT
[11]
0 0 [11] Olimpic Donetsk U21
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[5]
PFK Aleksandriya U21 [5] 0 0
0 0 
HQWFT
[3]
0 0 [3] Seoul Amazones (w)
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[7]
Gyeongju FC W [7] 0 0
0 0 
HQWFT
[4]
0 0 [4] KSPO FC (w)
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[1]
Hyundai Steel Red Angels (w) [1] 0 0
0 0 
HQWFT
[8]
1 0 [8] Boeun Sangmu (w)
1 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[2]
Daekyo Kangaroos (w) [2] 0 0
0 0 
HQWFT
[5]
0 0 [5] Suwon FMC (w)
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[6]
Gumi Sportstoto (w) [6] 0 0
0 0 
UZBAFT
[13]
0 0 [13] Dinamo Samarqand
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
OTMK Olmaliq [7] 0 1
0 1 
ARMAFT
[6]
1 0 [6] Ararat Yerevan
1 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[4]
Shirak [4] 0 1
0 1 
UKRU21FT
[1]
0 1 [1] FC Shakhtar Donetsk U21
0 1 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[6]
FC Vorskla U21 [6] 1 0
1 0 
WC17FT
[C-4]
2 0 [C-4] Costa Rica U17
2 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[C-1]
Iran U17 [C-1] 0 2
0 2 
 
WC17FT
[C-3]
2 0 [C-3] Guinea U17
2 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[C-2]
Germany U17 [C-2] 0 2
0 2 
 
AZEAFT
[8]
2 0 [8] FK Inter Baku
2 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[1]
Qarabag [1] 0 0
0 0 
IDNAFT
 
2 1   Madura United
2 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
Pusamania Borneo FC   1 3
1 3 
UZBAFT
[8]
2 0 [8] Mashal Muborak
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Sogdiana Jizak [12] 0 2
0 2 
UZBAFT
[15]
2 0 [15] Neftchi Fargona
2 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[2]
Nasaf Qarshi [2] 0 3
0 3 
UZBAFT
[1]
1 0 [1] Lokomotiv Tashkent
1 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[5]
Navbahor Namangan [5] 0 0
0 0 
TQAFT
[1]
0 0 [1] Guangzhou Evergrande Taobao FC
0 0 
FT
4-3(1-1)
(1-1)
[15]
Yanbian [15] 0 1
0 1 
EU17VLFT
[9-1]
0 0 [9-1] Hungary U17
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9-2]
Netherlands U17 [9-2] 0 0
0 0 
EU17VLFT
[9-3]
0 0 [9-3] Wales U17
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[9-4]
Kosovo U17 [9-4] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[3]
1 0 [3] Dinamo Moscow Youth
1 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[14]
SKA Khabarovsk Youth [14] 0 1
0 1 
MNEAFT
[8]
3 0 [8] FK Iskra Danilovgrad
3 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
FK Buducnost Podgorica [2] 0 1
0 1 
UKRU21FT
[9]
0 0 [9] Stal Kamianske U21
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[4]
Zorya U21 [4] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[10]
0 0 [10] Veres Rivne U21
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
Illichivets U21 [7] 0 0
0 0 
IRNAFT
[12]
1 0 [12] Sepahan
1 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[16]
Siah Jamegan Khorasan [16] 0 0
0 0 
IRNAFT
[11]
1 0 [11] Tractor Sazi Tabriz
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[2]
Pars Jonoubi Jam [2] 0 0
0 0 
EGYAFT
[9]
0 0 [9] hrbe
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Ismaily [1] 0 1
0 1 
EU17VLFT
[11-2]
0 0 [11-2] Ukraine U17
0 0 
FT
6-1(3-1)
(3-1)
[11-3]
Azerbaijan U17 [11-3] 0 0
0 0 
EU17VLFT
[3-2]
0 0 [3-2] Czech Republic U17
0 0 
FT
7-0(4-0)
(4-0)
[3-4]
Armenia U17 [3-4] 0 0
0 0 
EU17VLFT
[3-1]
0 0 [3-1] Israel U17
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[3-3]
Turkey U17 [3-3] 0 0
0 0 
ISRBFT
[4]
0 0 [4] Maccabi Ahi Nazareth
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[3]
Hapoel Katamon Jerusalem [3] 0 0
0 0 
ISRBFT
[5]
1 0 [5] Hapoel Rishon Lezion
1 0 
FT
3-2(0-1)
(0-1)
[12]
Hapoel Ramat Gan [12] 0 0
0 0 
ISRBFT
[7]
0 0 [7] Beitar Shimshon Tel Aviv
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[6]
Ironi Nir Ramat HaSharon [6] 0 0
0 0 
ISRBFT
[10]
0 1 [10] Hapoel Afula
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
Hapoel Kfar Saba [2] 1 0
1 0 
ISRBFT
[13]
0 0 [13] Hapoel Bnei Lod
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Hapoel Natzrat Illit [11] 0 1
0 1 
IRNAFT
[5]
0 0 [5] Padideh Mashhad
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[10]
Zob Ahan [10] 0 0
0 0 
UAEAFT
[12]
0 0 [12] Hatta
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[9]
Al-Sharjah [9] 0 0
0 0 
UAEAFT
[10]
0 0 [10] Al-Dhafra
0 0 
FT
2-2(2-2)
(2-2)
[6]
Al-Jazira(UAE) [6] 0 0
0 0 
CZEBFT
[14]
2 0 [14] Vitkovice
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[3]
Marila Pribram [3] 0 2
0 2 
IRNAFT
[8]
1 0 [8] Esteghlal Tehran
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Foolad Khozestan [3] 0 1
0 1 
IRNAFT
[6]
2 0 [6] Saipa
2 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[15]
Sepidrood Rasht [15] 0 2
0 2 
IRNAFT
[7]
2 0 [7] Sanat-Naft
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
Naft Tehran [14] 0 1
0 1 
EUW17VLFT
[14]
0 0 [14] Switzerland (w) U17
0 0 
FT
5-0(4-0)
(4-0)
[27]
Ukraine (w) U17 [27] 0 0
0 0 
EUW17VLFT
[7]
0 0 [7] Poland (w) U17
0 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
[39]
Faroe Islands (w) U17 [39] 0 0
0 0 
GEOAFT
[6]
2 0 [6] Chikhura Sachkhere
2 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[3]
Samtredia [3] 0 2
0 2 
JORAFT
[7]
1 0 [7] Mansheiat Bani Hasan
1 0 
FT
4-1(1-0)
(1-0)
[11]
Al Aqaba SC [11] 0 3
0 3 
WC17FT
[D-2]
1 0 [D-2] spain U17
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[D-4]
North Korea U17 [D-4] 0 4
0 4 
 
WC17FT
[D-3]
1 0 [D-3] Niger U17
1 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[D-1]
Brazil U17 [D-1] 0 0
0 0 
 
KSAAFT
[9]
2 1 [9] Al-Fateh
2 1 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[7]
Al-Qadasiya [7] 1 2
1 2 
BLRAFT
[6]
0 0 [6] Neman Grodno
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[9]
FK Gorodeya [9] 0 0
0 0 
TNKBFT
[13]
2 0 [13] Erzurum BB
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Istanbulspor [7] 0 2
0 2 
ALGAFT
[14]
0 0 [14] biskra
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[1]
CS Constantine [1] 0 3
0 3 
ALGAFT
[9]
2 0 [9] CR Belouizdad
2 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[2]
JS Saoura [2] 0 0
0 0 
EU17VLFT
[11-4]
0 0 [11-4] Bulgaria U17
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[11-1]
Ireland U17 [11-1] 0 0
0 0 
EGYAFT
[15]
1 0 [15] Tanta
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[7]
Zamalek [7] 0 0
0 0 
POLAFT
[7]
0 0 [7] Korona Kielce
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[9]
Wisla Plock [9] 0 0
0 0 
POLBFT
[14]
0 0 [14] Ruch Chorzow
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
Rakow Czestochowa [3] 0 0
0 0 
CROAFT
[10]
0 0 [10] Rudes
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
NK Lokomotiva Zagreb [6] 0 0
0 0 
GEOAFT
[8]
0 0 [8] Dinamo Batumi
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Dila Gori [7] 0 0
0 0 
MLTAFT
[10]
0 0 [10] Senglea Athletic
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
Hibernians FC [5] 0 0
0 0 
CZEBFT
[15]
0 0 [15] Usti nad Labem
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[13]
Viktoria Zizkov [13] 0 0
0 0 
CYPAFT
[4]
0 0 [4] APOEL Nicosia
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[6]
Doxa Katokopias [6] 0 0
0 0 
UKRAFT
[1]
0 0 [1] FC Shakhtar Donetsk
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[3]
FC Vorskla Poltava [3] 0 0
0 0 
UAEAFT
[1]
0 0 [1] Al-Wasl
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[3]
Al Wehda(UAE) [3] 0 0
0 0 
ALGAFT
[3]
0 0 [3] ES Setif
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
OM Medea [12] 0 0
0 0 
DUBFT
[15]
0 0 [15] St. Pauli
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[18]
Kaiserslautern [18] 0 1
0 1 
DUBFT
[10]
2 0 [10] MSV Duisburg
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Eintracht Braunschweig [11] 0 1
0 1 
NGAFT
[7]
0 0 [7] Terek Grozny
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[3]
Spartak Moscow [3] 0 0
0 0 
ESTAFT
[3]
0 1 [3] Nomme JK Kalju
0 1 
FT
2-4(0-1)
(0-1)
[4]
FCI Tallinn [4] 1 0
1 0 
AUTBFT
[1]
0 0 [1] SV Ried
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[10]
FC Blau Weiss Linz [10] 0 0
0 0 
AUTBFT
[7]
0 1 [7] Kapfenberg
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[6]
Austria Lustenau [6] 1 0
1 0 
AUTBFT
[2]
0 0 [2] FC Magna Wiener Neustadt
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[9]
FAC Team Fur Wien [9] 0 0
0 0 
AUTBFT
[4]
0 0 [4] FC Liefering
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[5]
TSV Hartberg [5] 0 0
0 0 
DUC3FT
[12]
0 0 [12] Hallescher FC
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[6]
SG Sonnenhof Grossaspach [6] 0 0
0 0 
DUC3FT
[14]
0 0 [14] VfL Osnabruck
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[2]
Magdeburg [2] 0 0
0 0 
DUC3FT
[5]
0 0 [5] Fortuna Koln
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[20]
Rot-Weiss Erfurt [20] 0 0
0 0 
DUC4BAFT
[4]
0 0 [4] Bayern Munchen (Youth)
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[3]
SV Schalding Heining [3] 0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   Germania Halberstadt
0 0 
FT
4-5(1-1)
(1-1)
 
Berliner FC Dynamo   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   TSG Hoffenheim (Youth)
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
 
Astoria Walldorf   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 0   TSV Schott Mainz
0 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
 
TuS Koblenz   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Koln (Youth)
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
 
Rot-Weiss Oberhausen   0 0
0 0 
BULAFT
[4]
0 0 [4] Beroe Stara Zagora
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[9]
Lokomotiv Plovdiv [9] 0 0
0 0 
MLTAFT
[12]
0 0 [12] Naxxar Lions
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[11]
Tarxien Rainbows F.C [11] 0 0
0 0 
TNKAFT
[17]
0 0 [17] Genclerbirligi
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[4]
Besiktas JK [4] 0 0
0 0 
DENAFT
[9]
0 0 [9] Sonderjyske
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Midtjylland [1] 0 0
0 0 
KSAAFT
[5]
0 0 [5] Al Ittihad(KSA)
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[12]
Uhud [12] 0 0
0 0 
KUWAFT
[1]
0 1 [1] Al Kuwait SC
0 1 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[7]
Al-Arabi Club (KUW) [7] 1 0
1 0 
DUC4BAFT
[11]
0 0 [11] FC Memmingen
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[9]
Wacker Burghausen [9] 0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Rot-Weiss Essen
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
Viktoria koln   0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Wegberg-Beeck
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
 
SV Rodinghausen   0 0
0 0 
DUC4NFT
 
0 1   Kickers Offenbach
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Eintracht Stadtallendorf   1 0
1 0 
RMNAFT
[11]
0 0 [11] CS Voluntari
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Steaua Bucuresti [2] 0 0
0 0 
PHBFT
[18]
0 0 [18] Bourg Peronnas
0 0 
FT
0-6(0-3)
(0-3)
[17]
Lens [17] 0 0
0 0 
PHBFT
[19]
0 0 [19] Quevilly
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Ajaccio [5] 0 0
0 0 
PHBFT
[13]
0 0 [13] Ajaccio Gfco
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[15]
Nancy [15] 0 0
0 0 
PHBFT
[12]
0 0 [12] Valenciennes
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[20]
Tours [20] 0 0
0 0 
PHBFT
[10]
0 0 [10] Sochaux
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Paris FC [6] 0 0
0 0 
PHBFT
[9]
0 1 [9] Chateauroux
0 1 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[1]
Reims [1] 1 0
1 0 
PHBFT
[7]
0 0 [7] Stade Brestois
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[16]
AJ Auxerre [16] 0 0
0 0 
PHBFT
[2]
0 0 [2] Nimes
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[14]
Orleans US 45 [14] 0 0
0 0 
PH3FT
[14]
0 0 [14] Les Herbiers
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Red Star FC 93 [3] 0 0
0 0 
PH3FT
[8]
0 0 [8] Avenir Sportif Beziers
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[2]
Cholet So [2] 0 0
0 0 
PH3FT
[4]
0 0 [4] Grenoble
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[15]
Avranches [15] 0 0
0 0 
PH3FT
[17]
0 0 [17] Chambly Fc
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[10]
Pau FC [10] 0 0
0 0 
PH3FT
[13]
0 0 [13] Concarneau
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[12]
Creteil [12] 0 0
0 0 
PH3FT
[1]
0 0 [1] Rodez Aveyron
0 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[11]
Boulogne [11] 0 0
0 0 
PH3FT
[6]
0 0 [6] Entente Sannois
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[5]
USL Dunkerque [5] 0 0
0 0 
HLBFT
[11]
0 0 [11] MVV Maastricht
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[2]
Fortuna Sittard [2] 0 0
0 0 
HLBFT
[7]
0 1 [7] SC Telstar
0 1 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[13]
Dordrecht [13] 1 0
1 0 
HLBFT
[12]
0 0 [12] FC Eindhoven
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[18]
Volendam [18] 0 0
0 0 
HLBFT
[5]
0 0 [5] Den Bosch
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[20]
FC Utrecht (Youth) [20] 0 0
0 0 
HLBFT
[1]
0 0 [1] NEC Nijmegen
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[15]
RKC Waalwijk [15] 0 0
0 0 
HLBFT
[6]
0 0 [6] Emmen
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[8]
Jong PSV Eindhoven (Youth) [8] 0 0
0 0 
HLBFT
[16]
0 0 [16] Cambuur Leeuwaarden
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[10]
FC Oss [10] 0 0
0 0 
TSBFT
[3]
0 0 [3] Servette
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[4]
Vaduz [4] 0 0
0 0 
EGYAFT
[6]
0 0 [6] Enppi
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[12]
Tala Al Jaish [12] 0 0
0 0 
MLTAFT
[3]
0 0 [3] Valletta FC
0 0 
FT
4-2(2-1)
(2-1)
[14]
Lija Athletic [14] 0 0
0 0 
CZEAFT
[7]
0 0 [7] Bohemians 1905
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[15]
Banik Ostrava [15] 0 0
0 0 
PERAFT
[12]
0 0 [12] Deportivo Union Comercio
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[4]
Real Atletico Garcilaso [4] 0 0
0 0 
SLOAFT
[4]
0 1 [4] NK Rudar Velenje
0 1 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[1]
Maribor [1] 1 0
1 0 
ITBFT
[21]
0 0 [21] Foggia
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[10]
Perugia [10] 0 0
0 0 
DUAFT
[14]
2 0 [14] VfB Stuttgart
2 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[18]
FC Koln [18] 0 3
0 3 
 
POLAFT
[3]
0 0 [3] Jagiellonia Bialystok
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[4]
Lech Poznan [4] 0 0
0 0 
BIAFT
[13]
0 0 [13] Mechelen
0 0 
FT
3-4(1-4)
(1-4)
[3]
Anderlecht [3] 0 0
0 0 
BIBFT
[8]
0 0 [8] Tubize
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[1]
Oud Heverlee [1] 0 0
0 0 
AUTBFT
[3]
0 0 [3] FC Wacker Innsbruck
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
WSG Wattens [8] 0 0
0 0 
ANHBFT
[3]
0 0 [3] Bristol City
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[24]
Burton Albion [24] 0 1
0 1 
ANHBFT
[22]
2 0 [22] Birmingham City
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[2]
Cardiff City [2] 0 1
0 1 
PHAFT
[2]
4 0 [2] Lyon
4 0 
FT
3-2(2-2)
(2-2)
[3]
Monaco [3] 0 2
0 2 
 
SCOAFT
[7]
0 1 [7] Saint Johnstone
0 1 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[2]
Glasgow Rangers [2] 1 0
1 0 
POLBFT
[5]
0 1 [5] Stal Mielec
0 1 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[1]
Chojniczanka Chojnice [1] 1 0
1 0 
NIRAFT
[10]
0 0 [10] Warrenpoint Town
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[12]
Ballinamallard United [12] 0 0
0 0 
IREAFT
[4]
0 0 [4] Derry City
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[11]
Finn Harps [11] 0 0
0 0 
IREAFT
[5]
0 0 [5] Bohemians
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Cork City [1] 0 0
0 0 
IREAFT
[10]
0 0 [10] Salthill Devon Galway
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[8]
St. Patricks Athletic [8] 0 0
0 0 
IREAFT
[2]
0 0 [2] Dundalk
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Bray Wanderers [6] 0 0
0 0 
TBNAFT
[16]
2 0 [16] RCD Espanyol
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[15]
Levante [15] 0 3
0 3 
 
TBNBFT
[11]
0 0 [11] Sporting Gijon
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[1]
SD Huesca [1] 0 0
0 0 
IREAFT
[3]
0 0 [3] Shamrock Rovers
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[9]
Sligo Rovers [9] 0 0
0 0 
PERAFT
[8]
0 1 [8] UTC Cajamarca
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
FBC Melgar [2] 1 0
1 0 
PARAFT
[8]
0 1 [8] Libertad
0 1 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[5]
Sportivo Luqueno [5] 1 0
1 0 
ARGAFT
[23]
2 0 [23] Lanus
2 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[3]
Union Santa Fe [3] 0 2
0 2 
BRBFT
[11]
0 0 [11] SC Paysandu Para
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[15]
CRB AL [15] 0 0
0 0 
VENAFT
[10]
0 0 [10] Deportivo Tachira
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[16]
Deportivo Anzoategui [16] 0 0
0 0 
PARAFT
[11]
0 0 [11] Sportivo Trinidense
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Cerro Porteno [1] 0 0
0 0 
BRBFT
[4]
0 0 [4] Parana PR
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[13]
Criciuma [13] 0 0
0 0 
NASLFT
[5]
0 0 [5] Jacksonville Armada
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[3]
North Carolina [3] 0 0
0 0 
CHIAFT
[4]
0 0 [4] Everton CD
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[8]
Curico Unido [8] 0 0
0 0 
MEXAFT
[15]
2 0 [15] Puebla
2 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[16]
Queretaro FC [16] 0 2
0 2 
ARGAFT
[2]
0 0 [2] San Lorenzo
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[10]
Defensa Y Justicia [10] 0 3
0 3 
BRBFT
[8]
0 1 [8] Juventude
0 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[5]
Londrina PR [5] 1 0
1 0 
ECUAFT
[7]
0 1 [7] Barcelona SC(ECU)
0 1 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[6]
Independiente Jose Teran [6] 1 0
1 0 
ECUAFT
[10]
0 1 [10] Universidad Catolica
0 1 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[8]
Deportivo Cuenca [8] 1 0
1 0 
MEXBFT
[11]
0 0 [11] Atletico San Luis
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[8]
Correcaminos UAT [8] 0 0
0 0 
MEXBFT
[16]
0 0 [16] CF Atlante
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
CF Indios de Ciudad Juarez [2] 0 0
0 0 
MEXBFT
[7]
0 0 [7] Venados FC
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[3]
Tampico Madero [3] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-14]
0 0 [Nhóm 2-14] Vancouver Whitecaps Reserve
0 0 
FT
3-4(2-1)
(2-1)
[Nhóm 2-9]
Orange County Blues FC [Nhóm 2-9] 0 0
0 0 
MEXAFT
[11]
6 0 [11] Club Tijuana
6 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[17]
Veracruz [17] 0 4
0 4 
MEXBFT
[10]
0 0 [10] Cafetaleros de Tapachula
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[12]
CSyD Dorados de Sinaloa [12] 0 0
0 0 
MEXBFT
[13]
0 0 [13] Murcielagos
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[14]
Leones Negros UdeG [14] 0 0
0 0 
MEXBFT
[9]
1 0 [9] Cimarrones de Sonora
1 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[5]
Alebrijes de Oaxaca [5] 0 3
0 3 
GIẢI CHÂU ÂU
© Copyright by tuongthuat.vn - All rights reserved - Trực tiếp lịch thi đấu, kết quả bóng đá đá các giải đấu nhanh nhất