GIẢI QUỐC TẾ

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 12/08/2017

GiảiGiờĐội nhàKết quảĐội khách
AUSVPLFT
[3]
0 0 [3] Avondale Heights
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
FC Bulleen Lions [9] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[14]
0 0 [14] North Geelong Warriors
0 0 
FT
1-4(0-3)
(0-3)
[12]
Melbourne Knights [12] 0 0
0 0 
AUSSLFT
[10]
0 0 [10] Campbelltown City SC
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Adelaide Comets FC [3] 0 0
0 0 
AUSSLFT
[9]
0 0 [9] Adelaide United FC (Youth)
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[12]
Cumberland United FC [12] 0 0
0 0 
AUSSLFT
[5]
0 0 [5] Para Hills Knlghts SC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Adelaide Olympic [8] 0 0
0 0 
AUSSLFT
[2]
0 0 [2] Metrostars SC
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[4]
Croydon Kings [4] 0 0
0 0 
AUSSLFT
[1]
0 0 [1] Adelaide City FC
0 0 
FT
6-0(4-0)
(4-0)
[6]
West Adelaide SC [6] 0 0
0 0 
AUSSLFT
[11]
0 0 [11] Adelaide Blue Eagles
0 0 
FT
6-1(1-0)
(1-0)
[7]
West Torrens Birkalla [7] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[5]
0 0 [5] Ufa Youth
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
FK Rostov Youth [10] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
[2]
0 0 [2] Peninsula Power
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[9]
Ipswich knights SC [9] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
[8]
0 0 [8] Albany Creek
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[1]
Rochedale Rovers [1] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[14]
0 0 [14] Mandurah City
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[7]
ECU Joondalup [7] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[2]
0 0 [2] Perth SC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
ECU Joondalup [6] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[1]
0 0 [1] Inglewood United
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[9]
Cockburn City [9] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[13]
0 0 [13] Balcatta FC
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[8]
Stirling Lions [8] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[3]
0 0 [3] Sorrento F.C.
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
Floreat Athena [5] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[4]
0 0 [4] Bayswater City
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[11]
Armadale SC [11] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[12]
0 0 [12] Perth Glory FC Am
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[10]
Subiaco AFC [10] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[10]
0 0 [10] SWQ Thunder
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[4]
Moreton Bay United [4] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[5]
0 0 [5] Green Gully Cavaliers
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Hume City [8] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
[4]
0 0 [4] Mitchelton FC
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[5]
Eastern Suburbs Brisbane [5] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
[12]
0 0 [12] Capalaba Reserve
0 0 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
[7]
Souths United [7] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[1]
0 0 [1] Brisbane Strikers
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[11]
Brisbane Roar (Youth) [11] 0 0
0 0 
IDNAFT
 
0 0   Persija Jakarta
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Persiba Balikpapan   0 0
0 0 
CZEBFT
[6]
0 1 [6] Olymp.Hradec Kralove
0 1 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[11]
Viktoria Zizkov [11] 1 0
1 0 
GHCLBFT
 
1 0   Leganes
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Atletico Madrid   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Banik Ostrava U19
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Opava U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Tescoma Zlin U19
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
 
Slovacko U19   0 0
0 0 
AUSQSLFT
[2]
0 0 [2] Gold Coast City
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
Western Pride [3] 0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Viktoria Plzen U19
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
 
Frydek-Mistek U19   0 1
0 1 
CZEU19FT
 
0 0   Marila Pribram U19
0 0 
FT
4-2(1-1)
(1-1)
 
Mlada Boleslav U19   0 4
0 4 
CZEU19FT
 
0 0   Sigma Olomouc U19
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
 
Hradec Kralove U19   0 2
0 2 
AUSBPLFT
[11]
1 0 [11] Grange Thistle SC
1 0 
FT
1-6(1-2)
(1-2)
[3]
Queensland Lions SC [3] 0 1
0 1 
AUSQSLFT
[8]
0 0 [8] North Queensland Fury
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Brisbane Olympic United FC [5] 0 0
0 0 
NHATBFT
[4]
3 0 [4] Nagoya Grampus
3 0 
FT
5-2(2-0)
(2-0)
[7]
Matsumoto Yamaga FC [7] 0 2
0 2 
HQAFT
[11]
0 0 [11] Sangju Sangmu Phoenix
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[10]
Incheon United [10] 0 1
0 1 
HQAFT
[4]
1 0 [4] Suwon Samsung Bluewings
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
FC Seoul [5] 0 2
0 2 
HQAFT
[9]
1 0 [9] Chunnam Dragons
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[1]
Jeonbuk Hyundai Motors [1] 0 1
0 1 
HQBFT
[8]
0 0 [8] Seoul E-Land FC
0 0 
FT
4-1(0-0)
(0-0)
[4]
Bucheon FC 1995 [4] 0 1
0 1 
HQ3FT
[7]
0 0 [7] Gangneung City
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[5]
Mokpo City [5] 0 0
0 0 
BDNBFT
[15]
1 0 [15] Academica Coimbra
1 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[20]
Sporting Braga II [20] 0 1
0 1 
POLBFT
[3]
2 0 [3] Odra Opole
2 0 
FT
2-4(1-1)
(1-1)
[2]
Miedz Legnica [2] 0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Bohemians 1905 U19
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
Brno U19   0 1
0 1 
ANHAFT
[5]
0 0 [5] Watford
0 0 
FT
3-3(2-1)
(2-1)
[8]
Liverpool [8] 0 3
0 3 
 
TQBFT
[6]
2 0 [6] Wuhan ZALL
2 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[1]
Dalian Aerbin [1] 0 3
0 3 
IDNAFT
 
3 0   Persela Lamongan
3 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
PSM Makassar   0 3
0 3 
IDNAFT
 
1 0   Arema Malang
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Persib Bandung   0 3
0 3 
TQAFT
[5]
0 0 [5] Shandong Luneng
0 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
[12]
Shanghai Shenhua [12] 0 4
0 4 
TQBFT
[3]
3 0 [3] Shijiazhuang YongChang FC
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
Qingdao Huanghai F.C. [4] 0 1
0 1 
TQBFT
[2]
4 0 [2] Beijing Renhe
4 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[8]
Beijing BeiKong [8] 0 3
0 3 
TQBFT
[5]
0 0 [5] Shenzhen JiaZhaoye
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[13]
Zhejiang Yiteng FC [13] 0 1
0 1 
TQBFT
[11]
0 0 [11] Inner Mongolia Zhongyou
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[12]
Meizhou Hakka [12] 0 0
0 0 
TQBFT
[7]
0 0 [7] Shanghai Shenxin
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[16]
Lijiang FeiHu FC [16] 0 2
0 2 
NGAFT
[8]
2 0 [8] FC Ufa
2 0 
FT
1-4(0-0)
(0-0)
[9]
Rostov FK [9] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[6]
2 0 [6] Illichivets U21
2 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[7]
Karpaty U21 [7] 0 0
0 0 
KAZAFT
[7]
3 0 [7] Kaisar Kyzylorda
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Tobol Kostanai [5] 0 1
0 1 
UZBAFT
[6]
0 0 [6] Kuruvchi Kokand Qoqon
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[16]
Obod Tashkent [16] 0 0
0 0 
UZBAFT
[10]
0 0 [10] Metallurg Bekobod
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[8]
Mashal Muborak [8] 0 0
0 0 
PHBFT
[12]
2 0 [12] Sochaux
2 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[18]
Lens [18] 0 1
0 1 
ESTAFT
[6]
1 0 [6] JK Sillamae Kalev
1 0 
FT
9-0(5-0)
(5-0)
[10]
Vaprus Parnu [10] 0 0
0 0 
KAZAFT
[6]
0 0 [6] FC Shakhtyor Karagandy
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[3]
Ordabasy [3] 0 0
0 0 
DUCCFT
 
0 0   Chemnitzer
0 0 
FT
0-5(0-1)
(0-1)
 
Bayern Munchen   0 0
0 0 
DUCCFT
 
0 0   Germania Halberstadt
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
 
SC Freiburg   0 0
0 0 
DUCCFT
 
0 0   FC Hansa Luneburg
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
 
FSV Mainz 05   0 0
0 0 
DUCCFT
 
0 1   LTS Bremerhaven
0 1 
FT
0-5(0-2)
(0-2)
 
FC Koln   1 0
1 0 
DUCCFT
 
1 0   SV Eichede
1 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
 
Kaiserslautern   0 0
0 0 
DUCCFT
 
0 0   Rielasingen Arlen
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
 
Borussia Dortmund   0 0
0 0 
DUCCFT
 
0 0   Erndtebruck
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
 
Eintracht Frankfurt   0 0
0 0 
DUCCFT
 
0 1   Unterhaching
0 1 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
 
Heidenheimer   1 0
1 0 
POLAFT
[10]
0 0 [10] Sandecja Nowy Sacz
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[9]
Wisla Plock [9] 0 0
0 0 
WALAFT
[6]
0 0 [6] Llandudno
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[12]
Carmarthen [12] 0 0
0 0 
WALAFT
[5]
0 1 [5] Newi Cefn Druids
0 1 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[3]
UWIC Inter Cardiff [3] 1 0
1 0 
ANHAFT
[20]
1 0 [20] Crystal Palace
1 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[11]
Huddersfield Town [11] 0 3
0 3 
 
ANHAFT
[16]
1 0 [16] Everton
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[18]
Stoke City [18] 0 1
0 1 
 
ANHAFT
[4]
3 2 [4] Chelsea
3 2 
FT
2-3(0-3)
(0-3)
[9]
Burnley [9] 2 3
2 3 
 
ANHAFT
[10]
2 0 [10] Southampton
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[15]
Swansea City [15] 0 1
0 1 
 
ANHAFT
[13]
3 0 [13] West Bromwich(WBA)
3 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[19]
Bournemouth AFC [19] 0 1
0 1 
 
ANHBFT
[4]
1 0 [4] Leeds United
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Preston North End [7] 0 1
0 1 
ANHBFT
[8]
0 0 [8] Derby County
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
Wolves [1] 0 0
0 0 
ANHBFT
[16]
0 0 [16] Sheffield Wednesday
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[17]
Queens Park Rangers (QPR) [17] 0 3
0 3 
ANHBFT
[20]
3 0 [20] Reading
3 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[11]
Fulham [11] 0 1
0 1 
ANHBFT
[18]
1 0 [18] Brentford
1 0 
FT
3-4(1-2)
(1-2)
[12]
Nottingham Forest [12] 0 3
0 3 
ANHBFT
[14]
2 0 [14] Hull City
2 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[22]
Burton Albion [22] 0 1
0 1 
ANHBFT
[2]
0 0 [2] Cardiff City
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[5]
Aston Villa [5] 0 1
0 1 
ANHBFT
[19]
0 0 [19] Barnsley
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[10]
Ipswich Town [10] 0 0
0 0 
ANHBFT
[21]
1 1 [21] Birmingham City
1 1 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[6]
Bristol City [6] 1 2
1 2 
ANHBFT
[15]
2 0 [15] Millwall
2 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[24]
Bolton Wanderers [24] 0 3
0 3 
ANHL1FT
[17]
0 0 [17] Rochdale
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[8]
Scunthorpe United [8] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[7]
0 0 [7] Oxford United
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[12]
Portsmouth [12] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[23]
0 1 [23] Gillingham
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
Bradford City [3] 1 0
1 0 
ANHL1FT
[6]
0 0 [6] Blackburn Rovers
0 0 
FT
1-3(0-0)
(0-0)
[20]
Doncaster Rovers [20] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[14]
0 0 [14] Walsall
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[19]
Oldham Athletic [19] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[18]
0 0 [18] AFC Wimbledon
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Shrewsbury Town [1] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[22]
0 0 [22] Northampton Town
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[11]
Fleetwood Town [11] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[16]
0 0 [16] Bristol Rovers
0 0 
FT
1-4(0-1)
(0-1)
[10]
Peterborough United [10] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[24]
0 0 [24] Plymouth Argyle
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[4]
Charlton Athletic [4] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[5]
0 0 [5] Rotherham United
0 0 
FT
5-0(4-0)
(4-0)
[13]
Southend United [13] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[9]
0 0 [9] Blackpool
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[15]
Milton Keynes Dons [15] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[13]
0 0 [13] Mansfield Town
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[23]
Forest Green Rovers [23] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[17]
0 1 [17] Crewe Alexandra
0 1 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[6]
Newport County [6] 1 0
1 0 
ANHL2FT
[20]
0 0 [20] Barnet
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[1]
Luton Town [1] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[12]
0 1 [12] Grimsby Town
0 1 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[8]
Coventry City [8] 1 0
1 0 
ANHL2FT
[18]
0 0 [18] Yeovil Town
0 0 
FT
3-2(3-1)
(3-1)
[3]
Accrington Stanley [3] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[14]
0 0 [14] Cheltenham Town
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[19]
Crawley Town [19] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[10]
0 0 [10] Lincoln City
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[22]
Morecambe [22] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[2]
0 0 [2] Notts County
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[24]
Chesterfield [24] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[15]
0 0 [15] Colchester United
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[9]
Stevenage Borough [9] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[11]
0 0 [11] Cambridge United
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[16]
Carlisle United [16] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[7]
0 0 [7] Swindon Town
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[4]
Exeter City [4] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[21]
0 0 [21] Port Vale
0 0 
FT
2-3(0-3)
(0-3)
[5]
Wycombe Wanderers [5] 0 0
0 0 
SCOAFT
[6]
0 0 [6] Saint Johnstone
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[4]
Motherwell [4] 0 0
0 0 
SCOAFT
[10]
0 0 [10] Hamilton Academical
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[9]
Dundee [9] 0 0
0 0 
SCOAFT
[8]
0 0 [8] Ross County
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[2]
Aberdeen [2] 0 0
0 0 
SCOAFT
[3]
0 1 [3] Glasgow Rangers
0 1 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[7]
Hibernian [7] 1 0
1 0 
SCOAFT
[11]
0 1 [11] Kilmarnock
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
Heart of Midlothian [5] 1 0
1 0 
SCOBFT
[10]
0 0 [10] Brechin City
0 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[3]
Livingston [3] 0 0
0 0 
SCOBFT
[2]
0 0 [2] Dunfermline Athletic
0 0 
FT
5-1(3-1)
(3-1)
[8]
Inverness [8] 0 0
0 0 
SCOBFT
[9]
0 0 [9] Falkirk
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[7]
Dumbarton [7] 0 0
0 0 
SCOBFT
[4]
0 1 [4] Dundee United
0 1 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[5]
Queen of South [5] 1 0
1 0 
SCOBFT
[6]
0 0 [6] Greenock Morton
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[1]
Saint Mirren [1] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[8]
0 1 [8] Lokomotiv Moscow Youth
0 1 
FT
2-4(1-2)
(1-2)
[9]
FK Tosno Youth [9] 1 0
1 0 
ARMAFT
[1]
0 0 [1] Alashkert
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[5]
Ararat Yerevan [5] 0 0
0 0 
NIRAFT
[6]
0 0 [6] Cliftonville
0 0 
FT
6-3(3-2)
(3-2)
[9]
Ards FC [9] 0 0
0 0 
NIRAFT
[7]
0 1 [7] Dungannon Swifts
0 1 
FT
1-3(0-0)
(0-0)
[1]
Coleraine [1] 1 0
1 0 
NIRAFT
[3]
0 0 [3] Linfield FC
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[10]
Carrick Rangers [10] 0 0
0 0 
NIRAFT
[12]
0 0 [12] Ballinamallard United
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[4]
Glentoran FC [4] 0 0
0 0 
GEOAFT
[3]
0 0 [3] Samtredia
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[1]
Dinamo Tbilisi [1] 0 0
0 0 
FINBFT
[5]
0 0 [5] Jaro
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
Gnistan Helsinki [10] 0 0
0 0 
FINBFT
[7]
0 1 [7] Ekenas IF Fotboll
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
AC Oulu [4] 1 0
1 0 
FINBFT
[6]
0 0 [6] Haka
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[9]
GrIFK Kauniainen [9] 0 0
0 0 
CZEAFT
[15]
0 0 [15] Brno
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Bohemians 1905 [7] 0 0
0 0 
CZEAFT
[11]
0 0 [11] Synot Slovacko
0 0 
FT
5-2(4-2)
(4-2)
[13]
Banik Ostrava [13] 0 0
0 0 
CZEAFT
[1]
0 0 [1] FC Viktoria Plzen
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
Sigma Olomouc [3] 0 0
0 0 
TDAFT
[15]
0 0 [15] Halmstads
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[9]
IK Sirius FK [9] 0 0
0 0 
TDBFT
[4]
0 1 [4] Oster
0 1 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[10]
Gefle IF [10] 1 0
1 0 
UKRAFT
[12]
0 0 [12] Stal D.
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
FC Vorskla Poltava [4] 0 0
0 0 
UKRAFT
[5]
0 0 [5] Veres
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
Zorya [7] 0 0
0 0 
AUTAFT
[7]
0 0 [7] Rheindorf Altach
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Red Bull Salzburg [2] 0 0
0 0 
DENAFT
[9]
0 0 [9] Lyngby
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[12]
Sonderjyske [12] 0 0
0 0 
UZBAFT
[7]
0 0 [7] Navbahor Namangan
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[12]
Qizilqum Zarafshon [12] 0 0
0 0 
UZBAFT
[3]
0 0 [3] Pakhtakor
0 0 
FT
6-0(0-0)
(0-0)
[15]
Neftchi Fargona [15] 0 0
0 0 
UZBAFT
[14]
0 0 [14] Shurtan Guzor
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
Dinamo Samarqand [13] 0 0
0 0 
UZBAFT
[5]
0 0 [5] Buxoro FK
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[2]
Nasaf Qarshi [2] 0 0
0 0 
UZBAFT
[11]
0 0 [11] Sogdiana Jizak
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[1]
Lokomotiv Tashkent [1] 0 0
0 0 
NGAFT
[3]
0 0 [3] CSKA Moscow
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[4]
Spartak Moscow [4] 0 0
0 0 
PHAFT
[3]
1 0 [3] Nantes
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Marseille [4] 0 3
0 3 
 
BDNAFT
[17]
0 0 [17] Moreirense
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Feirense [9] 0 0
0 0 
BDNBFT
[10]
0 0 [10] Sporting CP B
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[1]
Viseu [1] 0 0
0 0 
BLRAFT
[7]
0 0 [7] Slutsksakhar Slutsk
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[5]
Neman Grodno [5] 0 0
0 0 
BIHAFT
[12]
0 0 [12] Vitez
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[11]
Sloboda [11] 0 0
0 0 
BIBFT
[4]
0 1 [4] Roeselare
0 1 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[1]
Oud Heverlee [1] 1 0
1 0 
MKDAFT
[1]
0 0 [1] FK Shkendija 79
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[2]
FC Vardar Skopje [2] 0 0
0 0 
MKDAFT
[9]
0 0 [9] Rabotnicki Skopje
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Renova Cepciste [7] 0 0
0 0 
MDVAFT
[4]
0 0 [4] CSCA-Rapid Chisinau B
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[8]
Speranta Nisporeni [8] 0 0
0 0 
MDVAFT
[7]
0 0 [7] FC Sfintul Gheorghe
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[1]
Sheriff Tiraspol [1] 0 0
0 0 
MDVAFT
[10]
0 0 [10] Dinamo-Auto
0 0 
FT
1-4(1-1)
(1-1)
[2]
FC Milsami [2] 0 0
0 0 
MNEAFT
[3]
0 0 [3] FK Zeta
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[2]
FK Buducnost Podgorica [2] 0 0
0 0 
CZEBFT
[5]
0 0 [5] Marila Pribram
0 0 
FT
2-3(1-0)
(1-0)
[9]
FK Graffin Vlasim [9] 0 0
0 0 
CZEBFT
[15]
0 1 [15] Frydek-Mistek
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[2]
Trinec [2] 1 0
1 0 
BULAFT
[11]
0 0 [11] Etar
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[10]
Pirin Blagoevgrad [10] 0 0
0 0 
POLBFT
[6]
0 0 [6] Rakow Czestochowa
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Chojniczanka Chojnice [1] 0 0
0 0 
MNEAFT
[5]
0 0 [5] Mladost 069 Podgorica
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Decic Tuzi [9] 0 0
0 0 
MNEAFT
[4]
0 0 [4] FK Grbalj Radanovici
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
FK Rudar Pljevlja [8] 0 0
0 0 
MNEAFT
[6]
0 0 [6] FK Iskra Danilovgrad
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[7]
FK Kom [7] 0 0
0 0 
MNEAFT
[10]
0 1 [10] OFK Petrovac
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
FK Sutjeska Niksic [1] 1 0
1 0 
RMNAFT
[10]
0 0 [10] Concordia Chiajna
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[14]
Juventus Bucuresti [14] 0 0
0 0 
AZEAFT
[8]
0 0 [8] FK Inter Baku
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[3]
FK Gilan Gabala [3] 0 0
0 0 
POLAFT
[1]
0 0 [1] Lech Poznan
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[2]
Zaglebie Lubin(N) [2] 0 0
0 0 
BLRAFT
[8]
0 0 [8] FK Vitebsk
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[16]
Naftan Novopolock [16] 0 0
0 0 
BIAFT
[15]
0 0 [15] Mechelen
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[12]
KAA Gent [12] 0 0
0 0 
ESTAFT
[3]
0 1 [3] Nomme JK Kalju
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
Tartu JK Maag Tammeka [7] 1 0
1 0 
HUNAFT
[4]
0 0 [4] Budapest Honved
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[8]
Ujpesti [8] 0 0
0 0 
HUNAFT
[10]
0 0 [10] Szombathelyi Haladas
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[11]
Balmazujvarosi FC [11] 0 0
0 0 
HUNAFT
[6]
0 0 [6] Diosgyor VTK
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[9]
Videoton Puskas Akademia [9] 0 0
0 0 
HUNAFT
[2]
0 0 [2] Ferencvarosi TC
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
Paksi SE Honlapja [7] 0 0
0 0 
HUNAFT
[5]
0 0 [5] Vasas
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[12]
Mezokovesd-Zsory [12] 0 0
0 0 
ICECFT
 
0 0   IBV Vestmannaeyjar
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Hafnarfjordur   0 0
0 0 
LATAFT
[4]
0 0 [4] FK Liepaja
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
Rigas Futbola skola [5] 0 0
0 0 
LITAFT
[3]
0 0 [3] Trakai
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[1]
FK Zalgiris Vilnius [1] 0 0
0 0 
NORAFT
[2]
0 0 [2] Molde
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[1]
Rosenborg [1] 0 0
0 0 
SLOAFT
[5]
0 0 [5] ND Gorica
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
NK Aluminij [7] 0 0
0 0 
TNKBFT
[4]
0 0 [4] Caykur Rizespor
0 0 
FT
4-1(3-1)
(3-1)
[16]
Manisaspor [16] 0 0
0 0 
TDBFT
[11]
0 1 [11] GAIS Goteborg
0 1 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[15]
Syrianska FC [15] 1 0
1 0 
CHIAFT
[12]
0 0 [12] Curico Unido
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[14]
Santiago Wanderers [14] 0 0
0 0 
PERAFT
[14]
0 0 [14] Juan Aurich
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[11]
Sport Rosario [11] 0 0
0 0 
KSAAFT
[10]
0 0 [10] Al-Shabab(KSA)
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[12]
Uhud [12] 0 0
0 0 
ANHAFT
[12]
0 0 [12] Brighton Hove Albion
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[1]
Manchester City [1] 0 0
0 0 
 
ANHBFT
[13]
1 0 [13] Middlesbrough
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[3]
Sheffield United [3] 0 1
0 1 
DUCCFT
 
0 0   Rot-Weiss Erfurt
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
TSG Hoffenheim   0 0
0 0 
DUCCFT
 
0 0   Jahn Regensburg
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
 
Darmstadt   0 3
0 3 
DUCCFT
 
3 0   Arminia Bielefeld
3 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Fortuna Dusseldorf   0 2
0 2 
HLAFT
[1]
0 0 [1] PSV Eindhoven
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[7]
AZ Alkmaar [7] 0 0
0 0 
HLAFT
[10]
0 0 [10] VVV Venlo
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[17]
Sparta Rotterdam [17] 0 0
0 0 
NIRAFT
[11]
0 0 [11] Warrenpoint Town
0 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[2]
Glenavon Lurgan [2] 0 0
0 0 
SVKAFT
[9]
0 0 [9] Michalovce
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[11]
Tatran Presov [11] 0 0
0 0 
UKRAFT
[9]
0 0 [9] PFC Oleksandria
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[1]
FC Shakhtar Donetsk [1] 0 0
0 0 
AUTAFT
[4]
0 0 [4] Austria Wien
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[6]
LASK Linz [6] 0 0
0 0 
AUTAFT
[1]
0 0 [1] Sturm Graz
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[8]
Wolfsberger AC [8] 0 0
0 0 
AUTAFT
[10]
0 0 [10] SKN St. Polten
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Mattersburg [9] 0 0
0 0 
DENAFT
[6]
0 0 [6] FC Copenhagen
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[4]
AC Horsens [4] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Real Oviedo
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Real Valladolid   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Sporting Gijon
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
 
Real Sociedad   0 0
0 0 
NGAFT
[16]
0 0 [16] Anzhi Makhachkala
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[13]
Dynamo Moscow [13] 0 0
0 0 
POLBFT
[9]
0 0 [9] Bytovia Bytow
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[18]
Ruch Chorzow [18] 0 0
0 0 
BLRAFT
[13]
0 0 [13] Krumkachy
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Dnepr Mogilev [12] 0 0
0 0 
CROAFT
[6]
0 0 [6] NK Lokomotiva Zagreb
0 0 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[4]
ZNK Osijek [4] 0 0
0 0 
SVKAFT
[7]
0 0 [7] Trencin
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[10]
Sport Podbrezova [10] 0 0
0 0 
SVKAFT
[6]
0 0 [6] MSK Zilina
0 0 
FT
7-1(4-0)
(4-0)
[12]
FK Senica [12] 0 0
0 0 
SVKAFT
[4]
0 0 [4] MFK Ruzomberok
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[1]
Spartak Trnava [1] 0 0
0 0 
TNKAFT
[15]
0 0 [15] Genclerbirligi
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[18]
Kardemir Karabukspor [18] 0 0
0 0 
TNKAFT
[3]
0 0 [3] Akhisar Bld.Geng
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Sivasspor [9] 0 0
0 0 
ECUAFT
[12]
0 1 [12] Universidad Catolica
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
Macara [6] 1 0
1 0 
BDNAFT
[8]
3 0 [8] Belenenses
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
Maritimo [4] 0 1
0 1 
PERAFT
[9]
0 0 [9] Sport Huancayo
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[4]
FBC Melgar [4] 0 0
0 0 
KSAAFT
[5]
0 1 [5] Al-Faisaly Harmah
0 1 
FT
1-3(0-3)
(0-3)
[4]
Al-Nasr(KSA) [4] 1 0
1 0 
ITCFT
 
0 1   Bologna
0 1 
FT
0-3(0-3)
(0-3)
 
Cittadella   1 0
1 0 
PHAFT
[7]
1 0 [7] Bordeaux
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[20]
Metz [20] 0 2
0 2 
 
PHAFT
[9]
1 0 [9] Caen
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Saint Etienne [5] 0 1
0 1 
 
PHAFT
[16]
3 0 [16] Amiens
3 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[12]
Angers [12] 0 2
0 2 
 
PHAFT
[10]
4 0 [10] Toulouse
4 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Montpellier [8] 0 3
0 3 
 
BIHAFT
[1]
0 0 [1] HSK Zrinjski Mostar
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
FK Krupa [6] 0 0
0 0 
BULAFT
[1]
0 0 [1] Ludogorets Razgrad
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[5]
Vereya [5] 0 0
0 0 
BIAFT
[9]
0 1 [9] Lokeren
0 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[6]
Mouscron Peruwelz [6] 1 0
1 0 
BIAFT
[14]
0 0 [14] KAS Eupen
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[13]
Kortrijk [13] 0 0
0 0 
RMNAFT
[3]
0 0 [3] Steaua Bucuresti
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[4]
FC Astra Giurgiu [4] 0 0
0 0 
TNKBFT
[7]
0 0 [7] Istanbulspor
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[17]
Eskisehirspor [17] 0 0
0 0 
SLOAFT
[1]
0 0 [1] NK Olimpija Ljubljana
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[4]
NK Rudar Velenje [4] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
2 0   Inter Milan
2 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Real Betis   0 3
0 3 
ITCFT
 
0 0   Brescia
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
 
Pescara   0 0
0 0 
ITCFT
 
0 0   Spal
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Renate AC   0 0
0 0 
ITCFT
 
0 0   Carpi
0 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
 
Salernitana   0 0
0 0 
ITCFT
 
0 0   Pordenone Calcio SSD
0 0 
FT
3-2(0-1)
(0-1)
 
Lecce   0 0
0 0 
ITCFT
 
0 1   Benevento
0 1 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
 
Perugia   1 0
1 0 
POLAFT
[5]
0 0 [5] Wisla Plock
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[14]
Cracovia Krakow [14] 0 0
0 0 
BIHAFT
[3]
0 0 [3] FK Zeljeznicar
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[7]
Borac Banja Luka [7] 0 0
0 0 
BIAFT
[16]
0 0 [16] Oostende
0 0 
FT
0-3(0-3)
(0-3)
[10]
Red Star Waasland [10] 0 0
0 0 
BIBFT
[6]
0 1 [6] Westerlo
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[8]
Tubize [8] 1 0
1 0 
HUNAFT
[1]
0 0 [1] Fehervar Videoton
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
Debrecin VSC [3] 0 0
0 0 
ITCFT
 
0 0   Crotone
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
Piacenza   0 0
0 0 
ITCFT
 
0 0   Chievo
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
Ascoli   0 0
0 0 
ITCFT
 
0 0   Sassuolo
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
 
Spezia   0 0
0 0 
ITCFT
 
0 0   Sampdoria
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
 
Foggia   0 0
0 0 
ITCFT
 
0 0   Udinese
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
 
Frosinone   0 0
0 0 
DUCCFT
 
0 0   Wurzburger Kickers
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
 
Werder Bremen   0 0
0 0 
HLAFT
[5]
0 0 [5] Vitesse Arnhem
0 0 
FT
4-1(3-0)
(3-0)
[16]
NAC Breda [16] 0 0
0 0 
HLAFT
[13]
0 0 [13] Heracles Almelo
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[3]
AFC Ajax [3] 0 0
0 0 
TNKAFT
[10]
0 0 [10] Kayserispor
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[14]
Kasimpasa [14] 0 0
0 0 
TNKAFT
[2]
0 0 [2] Goztepe
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[5]
Fenerbahce [5] 0 0
0 0 
TNKBFT
[9]
0 0 [9] Adanaspor
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[14]
Denizlispor [14] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Real Zaragoza
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
 
Eibar   0 0
0 0 
ITCFT
 
0 0   Bari
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
 
Cremonese   0 0
0 0 
CROAFT
[5]
0 0 [5] Inter Zapresic
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[10]
Istra 1961 Pula [10] 0 0
0 0 
BRAFT
[20]
2 0 [20] Atletico Clube Goianiense
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[18]
Coritiba PR [18] 0 3
0 3 
BLVAFT
[9]
0 1 [9] Club Guabira
0 1 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[8]
Sport Boys Warnes [8] 1 0
1 0 
VENAFT
[10]
0 0 [10] Deportivo Zulia
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[12]
Portuguesa FC [12] 0 0
0 0 
ITCFT
 
0 0   Cagliari
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
Palermo   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Tenerife
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
 
Deportivo La Coruna   0 0
0 0 
BDNAFT
[7]
3 0 [7] Boavista FC
3 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[6]
Rio Ave [6] 0 3
0 3 
BRBFT
[3]
0 0 [3] Ceara
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
CRB AL [15] 0 0
0 0 
BRBFT
[4]
0 0 [4] Parana PR
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[20]
ABC RN [20] 0 0
0 0 
BRBFT
[1]
0 0 [1] Internacional RS
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[7]
Londrina PR [7] 0 0
0 0 
CHIAFT
[8]
0 0 [8] Temuco
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Huachipato [9] 0 0
0 0 
PERAFT
[8]
0 0 [8] Deportivo Municipal
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[12]
Inti Gas Deportes [12] 0 0
0 0 
USAFT
[Tay-2]
2 0 [Tay-2] Seattle Sounders
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[Tay-4]
FC Kansas City [Tay-4] 0 2
0 2 
COLAFT
[17]
0 0 [17] Atletico Bucaramanga
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[11]
Cortulua [11] 0 0
0 0 
COLBFT
[13]
0 0 [13] Valledupar FC
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[1]
Deportivo Pereira [1] 0 0
0 0 
COLBFT
[5]
0 0 [5] Deportivo Rionegro
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
Fortaleza F.C [15] 0 0
0 0 
USWFT
[10]
0 0 [10] Washington Spirit (w)
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[9]
Boston Breakers (w) [9] 0 0
0 0 
ECUAFT
[9]
0 0 [9] Guayaquil City
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[5]
CD El Nacional [5] 0 0
0 0 
VENAFT
[16]
0 0 [16] Aragua FC
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[7]
Deportivo Metropolitano [7] 0 0
0 0 
VENAFT
[1]
0 0 [1] Carabobo FC
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[18]
Deportivo Anzoategui [18] 0 0
0 0 
PARAFT
[9]
0 0 [9] Sportivo Trinidense Reserves
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Sol de America [11] 0 0
0 0 
BRAFT
[16]
1 0 [16] Vitoria BA
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[19]
Avai FC SC [19] 0 2
0 2 
BRBFT
[6]
0 0 [6] Oeste
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[13]
SC Paysandu Para [13] 0 0
0 0 
BRBFT
[16]
2 0 [16] Figueirense
2 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[10]
Goias [10] 0 3
0 3 
CHIAFT
[11]
0 0 [11] Universidad Catolica
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[5]
Everton CD [5] 0 0
0 0 
MEXAFT
[7]
4 0 [7] CDSyC Cruz Azul
4 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Toluca [6] 0 3
0 3 
MEXAFT
[17]
1 0 [17] Queretaro FC
1 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[4]
Monarcas Morelia [4] 0 1
0 1 
MEXBFT
[11]
0 0 [11] Zacatepec
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
Murcielagos [15] 0 0
0 0 
USAFT
[Dong-1]
1 0 [Dong-1] Toronto FC
1 0 
FT
4-1(0-0)
(0-0)
[Tay-3]
Portland Timbers [Tay-3] 0 0
0 0 
COLAFT
[20]
1 0 [20] Aguilas Doradas
1 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[14]
Deportiva Once Caldas [14] 0 1
0 1 
COLAFT
[3]
2 0 [3] Atletico Junior Barranquilla
2 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[15]
Envigado FC [15] 0 1
0 1 
USBFT
[Nhóm 1-11]
0 0 [Nhóm 1-11] Harrisburg Islanders
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[Nhóm 1-12]
Pittsburgh Riverhounds [Nhóm 1-12] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-2]
0 1 [Nhóm 1-2] Charleston Battery
0 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[Nhóm 1-8]
Red Bull New York Reserve [Nhóm 1-8] 1 0
1 0 
USBFT
[Nhóm 1-10]
0 0 [Nhóm 1-10] Ottawa Fury
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[Nhóm 1-5]
Charlotte Independence [Nhóm 1-5] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-14]
0 0 [Nhóm 1-14] Richmond Kickers
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[Nhóm 1-9]
Orlando City U23 [Nhóm 1-9] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-1]
0 0 [Nhóm 1-1] Louisville City FC
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[Nhóm 1-6]
FC Cincinnati [Nhóm 1-6] 0 0
0 0 
USAFT
[Dong-5]
0 0 [Dong-5] Columbus Crew
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[Dong-3]
Chicago Fire [Dong-3] 0 0
0 0 
USAFT
[Dong-6]
4 0 [Dong-6] New York Red Bulls
4 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[Dong-10]
Orlando City [Dong-10] 0 3
0 3 
NASLFT
[8]
0 0 [8] Puerto Rico FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
San Francisco Deltas [2] 0 0
0 0 
NASLFT
[1]
0 0 [1] Miami FC
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[6]
Indy Eleven [6] 0 0
0 0 
NASLFT
[3]
0 0 [3] North Carolina
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[5]
Jacksonville Armada [5] 0 0
0 0 
USAFT
[Dong-8]
0 0 [Dong-8] Philadelphia Union
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[Dong-9]
Montreal Impact [Dong-9] 0 2
0 2 
USWFT
[4]
0 0 [4] Chicago Red Stars (w)
0 0 
FT
2-3(2-2)
(2-2)
[1]
Portland Thorns FC (w) [1] 0 0
0 0 
MEXAFT
[1]
2 0 [1] Monterrey
2 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[18]
Chivas Guadalajara [18] 0 2
0 2 
MEXBFT
[16]
0 0 [16] UAEM Potros
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[2]
CF Indios de Ciudad Juarez [2] 0 0
0 0 
CNDAFT
[2]
0 0 [2] SC Scarborough Ontario
0 0 
FT
4-1(0-1)
(0-1)
[7]
SC Waterloo [7] 0 0
0 0 
MEXAFT
[11]
3 0 [11] Pachuca
3 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[3]
Tigres UANL [3] 0 2
0 2 
USAFT
[Dong-11]
0 0 [Dong-11] DC United
0 0 
FT
0-1(1-1)
(1-1)
[Tay-8]
Real Salt Lake [Tay-8] 0 0
0 0 
USAFT
[Dong-7]
3 0 [Dong-7] New England Revolution
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[Tay-1]
Vancouver Whitecaps [Tay-1] 0 1
0 1 
USAFT
[Tay-6]
2 0 [Tay-6] FC Dallas
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[Tay-10]
Colorado Rapids [Tay-10] 0 2
0 2 
USBFT
[Nhóm 2-4]
0 0 [Nhóm 2-4] Swope Park Rangers
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[Nhóm 2-9]
Orange County Blues FC [Nhóm 2-9] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-7]
0 0 [Nhóm 2-7] Tulsa Roughneck
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[Nhóm 2-6]
OKC Energy FC [Nhóm 2-6] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-11]
0 0 [Nhóm 2-11] Rio Grande Valley
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[Nhóm 2-5]
Phoenix Rising FC [Nhóm 2-5] 0 0
0 0 
USWFT
[3]
0 0 [3] Orlando Pride Women's
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[7]
Sky Blue FC (w) [7] 0 0
0 0 
COLAFT
[4]
3 0 [4] La Equidad
3 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[6]
Millonarios [6] 0 1
0 1 
USAFT
[Tay-5]
2 0 [Tay-5] Houston Dynamo
2 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[Tay-7]
San Jose Earthquakes [Tay-7] 0 2
0 2 
USBFT
[Nhóm 2-1]
0 1 [Nhóm 2-1] Real Monarchs
0 1 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[Nhóm 2-10]
Colorado Springs Switchbacks FC [Nhóm 2-10] 1 0
1 0 
CRCAFT
[10]
0 0 [10] Municipal Liberia
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[12]
Guadalupe FC [12] 0 0
0 0 
MEXBFT
[4]
0 0 [4] Celaya FC
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[5]
Cimarrones de Sonora [5] 0 0
0 0 
MEXAFT
[8]
0 0 [8] Necaxa
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[5]
Club Leon [5] 0 0
0 0 
MEXBFT
[7]
0 0 [7] CSyD Dorados de Sinaloa
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[12]
Leones Negros UdeG [12] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-3]
0 0 [Nhóm 2-3] Reno 1868
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[Nhóm 2-2]
San Antonio [Nhóm 2-2] 0 0
0 0 
USAFT
[Tay-11]
1 0 [Tay-11] LA Galaxy
1 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[Dong-2]
New York City Football Club [Dong-2] 0 4
0 4 
CZEU19Hoãn
 
0 0   Teplice U19
0 0 
0-0
 
Slavia Praha U19   0 0
0 0 
GIẢI CHÂU ÂU
© Copyright by tuongthuat.vn - All rights reserved - Trực tiếp lịch thi đấu, kết quả bóng đá đá các giải đấu nhanh nhất