GIẢI QUỐC TẾ

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 12/08/2017

GiảiGiờĐội nhàKết quảĐội khách
AUSVPLFT
[14]
0 0 [14] North Geelong Warriors
0 0 
FT
1-4(0-3)
(0-3)
[12]
Melbourne Knights [12] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[5]
0 0 [5] Avondale Heights
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
FC Bulleen Lions [9] 0 0
0 0 
AUSSLFT
[10]
0 0 [10] Campbelltown City SC
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Adelaide Comets FC [3] 0 0
0 0 
AUSSLFT
[5]
0 0 [5] Para Hills Knlghts SC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Adelaide Olympic [8] 0 0
0 0 
AUSSLFT
[9]
0 0 [9] Adelaide United FC (Youth)
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[12]
Cumberland United FC [12] 0 0
0 0 
AUSSLFT
[11]
0 0 [11] Adelaide Blue Eagles
0 0 
FT
6-1(1-0)
(1-0)
[7]
West Torrens Birkalla [7] 0 0
0 0 
AUSSLFT
[1]
0 0 [1] Adelaide City FC
0 0 
FT
6-0(4-0)
(4-0)
[6]
West Adelaide SC [6] 0 0
0 0 
AUSSLFT
[2]
0 0 [2] Metrostars SC
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[4]
Croydon Kings [4] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[1]
0 0 [1] Ufa Youth
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
FK Rostov Youth [7] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
[2]
0 0 [2] Peninsula Power
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[9]
Ipswich knights SC [9] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
[8]
0 0 [8] Albany Creek
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[1]
Rochedale Rovers [1] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[4]
0 0 [4] Bayswater City
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[11]
Armadale SC [11] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[13]
0 0 [13] Balcatta FC
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[8]
Stirling Lions [8] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[2]
0 0 [2] Perth SC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
ECU Joondalup [6] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[3]
0 0 [3] Sorrento F.C.
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[5]
Floreat Athena [5] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[14]
0 0 [14] Mandurah City
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[7]
ECU Joondalup [7] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[1]
0 0 [1] Inglewood United
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[9]
Cockburn City [9] 0 0
0 0 
AUSFWPFT
[12]
0 0 [12] Perth Glory FC Am
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[10]
Subiaco AFC [10] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[10]
0 0 [10] SWQ Thunder
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[5]
Moreton Bay United [5] 0 0
0 0 
AUSVPLFT
[3]
0 0 [3] Green Gully Cavaliers
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Hume City [8] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
[12]
0 0 [12] Capalaba Reserve
0 0 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
[7]
Souths United [7] 0 0
0 0 
AUSBPLFT
[4]
0 0 [4] Mitchelton FC
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[5]
Eastern Suburbs Brisbane [5] 0 0
0 0 
AUSQSLFT
[1]
0 0 [1] Brisbane Strikers
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[11]
Brisbane Roar (Youth) [11] 0 0
0 0 
IDNAFT
 
0 0   Persija Jakarta
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Persiba Balikpapan   0 0
0 0 
CZEBFT
[6]
0 1 [6] Olymp.Hradec Kralove
0 1 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[10]
Viktoria Zizkov [10] 1 0
1 0 
GHCLBFT
 
1 0   Leganes
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
Atletico Madrid   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Banik Ostrava U19
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
Opava U19   0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Tescoma Zlin U19
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
 
Slovacko U19   0 0
0 0 
AUSQSLFT
[2]
0 0 [2] Gold Coast City
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
Western Pride [4] 0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Sigma Olomouc U19
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
 
Hradec Kralove U19   0 2
0 2 
CZEU19FT
 
0 0   Viktoria Plzen U19
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
 
Frydek-Mistek U19   0 1
0 1 
CZEU19FT
 
0 0   Marila Pribram U19
0 0 
FT
4-2(1-1)
(1-1)
 
Mlada Boleslav U19   0 4
0 4 
AUSBPLFT
[11]
1 0 [11] Grange Thistle SC
1 0 
FT
1-6(1-2)
(1-2)
[3]
Queensland Lions SC [3] 0 1
0 1 
AUSQSLFT
[8]
0 0 [8] North Queensland Fury
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Brisbane Olympic United FC [3] 0 0
0 0 
NHATBFT
[3]
3 0 [3] Nagoya Grampus
3 0 
FT
5-2(2-0)
(2-0)
[8]
Matsumoto Yamaga FC [8] 0 2
0 2 
HQAFT
[8]
1 0 [8] Chunnam Dragons
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[1]
Jeonbuk Hyundai Motors [1] 0 1
0 1 
HQAFT
[3]
1 0 [3] Suwon Samsung Bluewings
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
FC Seoul [5] 0 2
0 2 
HQAFT
[10]
0 0 [10] Sangju Sangmu Phoenix
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[11]
Incheon United [11] 0 1
0 1 
HQBFT
[9]
0 0 [9] Seoul E-Land FC
0 0 
FT
4-1(0-0)
(0-0)
[4]
Bucheon FC 1995 [4] 0 1
0 1 
HQ3FT
[8]
0 0 [8] Gangneung City
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[5]
Mokpo City [5] 0 0
0 0 
BDNBFT
[8]
1 0 [8] Academica Coimbra
1 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[18]
Sporting Braga II [18] 0 1
0 1 
POLBFT
[3]
2 0 [3] Odra Opole
2 0 
FT
2-4(1-1)
(1-1)
[9]
Miedz Legnica [9] 0 0
0 0 
CZEU19FT
 
0 0   Bohemians 1905 U19
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
 
Brno U19   0 1
0 1 
ANHAFT
[10]
0 0 [10] Watford
0 0 
FT
3-3(2-1)
(2-1)
[9]
Liverpool [9] 0 3
0 3 
 
TQBFT
[7]
2 0 [7] Wuhan ZALL
2 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[1]
Dalian Aerbin [1] 0 3
0 3 
IDNAFT
 
3 0   Persela Lamongan
3 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
PSM Makassar   0 3
0 3 
IDNAFT
 
1 0   Arema Malang
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Persib Bandung   0 3
0 3 
TQAFT
[3]
0 0 [3] Shandong Luneng
0 0 
FT
5-0(3-0)
(3-0)
[11]
Shanghai Shenhua [11] 0 4
0 4 
TQBFT
[3]
3 0 [3] Shijiazhuang YongChang FC
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Qingdao Huanghai F.C. [5] 0 1
0 1 
TQBFT
[4]
0 0 [4] Shenzhen JiaZhaoye
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[9]
Zhejiang Yiteng FC [9] 0 1
0 1 
TQBFT
[12]
0 0 [12] Inner Mongolia Zhongyou
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[14]
Meizhou Hakka [14] 0 0
0 0 
TQBFT
[2]
4 0 [2] Beijing Renhe
4 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[11]
Beijing BeiKong [11] 0 3
0 3 
TQBFT
[6]
0 0 [6] Shanghai Shenxin
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[15]
Lijiang FeiHu FC [15] 0 2
0 2 
NGAFT
[6]
2 0 [6] FC Ufa
2 0 
FT
1-4(0-0)
(0-0)
[2]
Rostov FK [2] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[7]
2 0 [7] Illichivets U21
2 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[5]
Karpaty U21 [5] 0 0
0 0 
KAZAFT
[7]
3 0 [7] Kaisar Kyzylorda
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
Tobol Kostanai [5] 0 1
0 1 
UZBAFT
[2]
0 0 [2] Kuruvchi Kokand Qoqon
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[16]
Obod Tashkent [16] 0 0
0 0 
UZBAFT
[10]
0 0 [10] Metallurg Bekobod
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[9]
Mashal Muborak [9] 0 0
0 0 
PHBFT
[3]
2 0 [3] Sochaux
2 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[19]
Lens [19] 0 1
0 1 
ESTAFT
[6]
1 0 [6] JK Sillamae Kalev
1 0 
FT
9-0(5-0)
(5-0)
[10]
Vaprus Parnu [10] 0 0
0 0 
KAZAFT
[8]
0 0 [8] FC Shakhtyor Karagandy
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[3]
Ordabasy [3] 0 0
0 0 
DUCCFT
 
0 1   Unterhaching
0 1 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
 
Heidenheimer   1 0
1 0 
DUCCFT
 
0 0   FC Hansa Luneburg
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
 
FSV Mainz 05   0 0
0 0 
DUCCFT
 
0 0   Germania Halberstadt
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
 
SC Freiburg   0 0
0 0 
DUCCFT
 
0 0   Erndtebruck
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
 
Eintracht Frankfurt   0 0
0 0 
DUCCFT
 
0 0   Rielasingen Arlen
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
 
Borussia Dortmund   0 0
0 0 
DUCCFT
 
1 0   SV Eichede
1 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
 
Kaiserslautern   0 0
0 0 
DUCCFT
 
0 1   LTS Bremerhaven
0 1 
FT
0-5(0-2)
(0-2)
 
FC Koln   1 0
1 0 
DUCCFT
 
0 0   Chemnitzer
0 0 
FT
0-5(0-1)
(0-1)
 
Bayern Munchen   0 0
0 0 
POLAFT
[13]
0 0 [13] Sandecja Nowy Sacz
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[8]
Wisla Plock [8] 0 0
0 0 
WALAFT
[5]
0 0 [5] Llandudno
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[9]
Carmarthen [9] 0 0
0 0 
WALAFT
[10]
0 1 [10] Newi Cefn Druids
0 1 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[4]
UWIC Inter Cardiff [4] 1 0
1 0 
ANHAFT
[19]
1 0 [19] Crystal Palace
1 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[2]
Huddersfield Town [2] 0 3
0 3 
 
ANHAFT
[8]
3 0 [8] West Bromwich(WBA)
3 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[15]
Bournemouth AFC [15] 0 1
0 1 
 
ANHAFT
[14]
3 2 [14] Chelsea
3 2 
FT
2-3(0-3)
(0-3)
[6]
Burnley [6] 2 3
2 3 
 
ANHAFT
[11]
2 0 [11] Southampton
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Swansea City [12] 0 1
0 1 
 
ANHAFT
[7]
1 0 [7] Everton
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[16]
Stoke City [16] 0 1
0 1 
 
ANHBFT
[15]
0 0 [15] Derby County
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[2]
Wolves [2] 0 0
0 0 
ANHBFT
[1]
0 0 [1] Cardiff City
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[23]
Aston Villa [23] 0 1
0 1 
ANHBFT
[21]
1 0 [21] Brentford
1 0 
FT
3-4(1-2)
(1-2)
[5]
Nottingham Forest [5] 0 3
0 3 
ANHBFT
[14]
3 0 [14] Reading
3 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[16]
Fulham [16] 0 1
0 1 
ANHBFT
[22]
2 0 [22] Millwall
2 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[19]
Bolton Wanderers [19] 0 3
0 3 
ANHBFT
[7]
1 0 [7] Leeds United
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
Preston North End [13] 0 1
0 1 
ANHBFT
[8]
2 0 [8] Hull City
2 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[24]
Burton Albion [24] 0 1
0 1 
ANHBFT
[12]
1 1 [12] Birmingham City
1 1 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[9]
Bristol City [9] 1 2
1 2 
ANHBFT
[20]
0 0 [20] Sheffield Wednesday
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[11]
Queens Park Rangers (QPR) [11] 0 3
0 3 
ANHL1FT
[17]
0 0 [17] AFC Wimbledon
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[6]
Shrewsbury Town [6] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[9]
0 0 [9] Plymouth Argyle
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[13]
Charlton Athletic [13] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[11]
0 0 [11] Walsall
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[23]
Oldham Athletic [23] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[24]
0 0 [24] Bristol Rovers
0 0 
FT
1-4(0-1)
(0-1)
[2]
Peterborough United [2] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[10]
0 0 [10] Blackpool
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[20]
Milton Keynes Dons [20] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[19]
0 0 [19] Rochdale
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[16]
Scunthorpe United [16] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[18]
0 1 [18] Gillingham
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
Bradford City [5] 1 0
1 0 
ANHL1FT
[8]
0 0 [8] Rotherham United
0 0 
FT
5-0(4-0)
(4-0)
[15]
Southend United [15] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[21]
0 0 [21] Northampton Town
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Fleetwood Town [4] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[1]
0 0 [1] Oxford United
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[12]
Portsmouth [12] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[22]
0 0 [22] Blackburn Rovers
0 0 
FT
1-3(0-0)
(0-0)
[7]
Doncaster Rovers [7] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[15]
0 0 [15] Yeovil Town
0 0 
FT
3-2(3-1)
(3-1)
[9]
Accrington Stanley [9] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[19]
0 0 [19] Lincoln City
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[5]
Morecambe [5] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[10]
0 0 [10] Port Vale
0 0 
FT
2-3(0-3)
(0-3)
[3]
Wycombe Wanderers [3] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[20]
0 0 [20] Colchester United
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[17]
Stevenage Borough [17] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[6]
0 0 [6] Swindon Town
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[7]
Exeter City [7] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[13]
0 0 [13] Cheltenham Town
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[23]
Crawley Town [23] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[18]
0 1 [18] Crewe Alexandra
0 1 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[16]
Newport County [16] 1 0
1 0 
ANHL2FT
[22]
0 0 [22] Cambridge United
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[11]
Carlisle United [11] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[2]
0 0 [2] Mansfield Town
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[21]
Forest Green Rovers [21] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[14]
0 0 [14] Notts County
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[24]
Chesterfield [24] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[12]
0 1 [12] Grimsby Town
0 1 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[1]
Coventry City [1] 1 0
1 0 
ANHL2FT
[4]
0 0 [4] Barnet
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Luton Town [8] 0 0
0 0 
SCOAFT
[7]
0 0 [7] Ross County
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[4]
Aberdeen [4] 0 0
0 0 
SCOAFT
[1]
0 0 [1] Saint Johnstone
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[11]
Motherwell [11] 0 0
0 0 
SCOAFT
[6]
0 1 [6] Glasgow Rangers
0 1 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[3]
Hibernian [3] 1 0
1 0 
SCOAFT
[5]
0 0 [5] Hamilton Academical
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[12]
Dundee [12] 0 0
0 0 
SCOAFT
[9]
0 1 [9] Kilmarnock
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[8]
Heart of Midlothian [8] 1 0
1 0 
SCOBFT
[2]
0 0 [2] Dunfermline Athletic
0 0 
FT
5-1(3-1)
(3-1)
[10]
Inverness [10] 0 0
0 0 
SCOBFT
[8]
0 0 [8] Falkirk
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[7]
Dumbarton [7] 0 0
0 0 
SCOBFT
[9]
0 0 [9] Brechin City
0 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[6]
Livingston [6] 0 0
0 0 
SCOBFT
[3]
0 0 [3] Greenock Morton
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[5]
Saint Mirren [5] 0 0
0 0 
SCOBFT
[1]
0 1 [1] Dundee United
0 1 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[4]
Queen of South [4] 1 0
1 0 
NGAU21FT
[4]
0 1 [4] Lokomotiv Moscow Youth
0 1 
FT
2-4(1-2)
(1-2)
[8]
FK Tosno Youth [8] 1 0
1 0 
ARMAFT
[1]
0 0 [1] Alashkert
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[6]
Ararat Yerevan [6] 0 0
0 0 
NIRAFT
[9]
0 1 [9] Dungannon Swifts
0 1 
FT
1-3(0-0)
(0-0)
[3]
Coleraine [3] 1 0
1 0 
NIRAFT
[4]
0 0 [4] Linfield FC
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[7]
Carrick Rangers [7] 0 0
0 0 
NIRAFT
[6]
0 0 [6] Cliftonville
0 0 
FT
6-3(3-2)
(3-2)
[10]
Ards FC [10] 0 0
0 0 
NIRAFT
[11]
0 0 [11] Ballinamallard United
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[5]
Glentoran FC [5] 0 0
0 0 
GEOAFT
[3]
0 0 [3] Samtredia
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[1]
Dinamo Tbilisi [1] 0 0
0 0 
FINBFT
[7]
0 0 [7] Jaro
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
Gnistan Helsinki [10] 0 0
0 0 
FINBFT
[5]
0 0 [5] Haka
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[9]
GrIFK Kauniainen [9] 0 0
0 0 
FINBFT
[6]
0 1 [6] Ekenas IF Fotboll
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
AC Oulu [4] 1 0
1 0 
CZEAFT
[4]
0 0 [4] Synot Slovacko
0 0 
FT
5-2(4-2)
(4-2)
[10]
Banik Ostrava [10] 0 0
0 0 
CZEAFT
[15]
0 0 [15] Brno
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Bohemians 1905 [5] 0 0
0 0 
CZEAFT
[1]
0 0 [1] FC Viktoria Plzen
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
Sigma Olomouc [3] 0 0
0 0 
TDAFT
[15]
0 0 [15] Halmstads
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[3]
IK Sirius FK [3] 0 0
0 0 
TDBFT
[4]
0 1 [4] Oster
0 1 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[16]
Gefle IF [16] 1 0
1 0 
UKRAFT
[7]
0 0 [7] Stal D.
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
FC Vorskla Poltava [4] 0 0
0 0 
UKRAFT
[6]
0 0 [6] Veres
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[8]
Zorya [8] 0 0
0 0 
AUTAFT
[8]
0 0 [8] Rheindorf Altach
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Red Bull Salzburg [2] 0 0
0 0 
DENAFT
[12]
0 0 [12] Lyngby
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[5]
Sonderjyske [5] 0 0
0 0 
UZBAFT
[7]
0 0 [7] Navbahor Namangan
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[11]
Qizilqum Zarafshon [11] 0 0
0 0 
UZBAFT
[13]
0 0 [13] Shurtan Guzor
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
Dinamo Samarqand [12] 0 0
0 0 
UZBAFT
[5]
0 0 [5] Buxoro FK
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
Nasaf Qarshi [3] 0 0
0 0 
UZBAFT
[4]
0 0 [4] Pakhtakor
0 0 
FT
6-0(0-0)
(0-0)
[15]
Neftchi Fargona [15] 0 0
0 0 
UZBAFT
[14]
0 0 [14] Sogdiana Jizak
0 0 
FT
0-4(0-2)
(0-2)
[1]
Lokomotiv Tashkent [1] 0 0
0 0 
NGAFT
[4]
0 0 [4] CSKA Moscow
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[10]
Spartak Moscow [10] 0 0
0 0 
PHAFT
[19]
1 0 [19] Nantes
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Marseille [4] 0 3
0 3 
 
BDNAFT
[12]
0 0 [12] Moreirense
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Feirense [11] 0 0
0 0 
BDNBFT
[11]
0 0 [11] Sporting CP B
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[1]
Viseu [1] 0 0
0 0 
BLRAFT
[6]
0 0 [6] Slutsksakhar Slutsk
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[5]
Neman Grodno [5] 0 0
0 0 
BIHAFT
[12]
0 0 [12] Vitez
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[9]
Sloboda [9] 0 0
0 0 
BIBFT
[1]
0 1 [1] Roeselare
0 1 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[7]
Oud Heverlee [7] 1 0
1 0 
MDVAFT
[9]
0 0 [9] Dinamo-Auto
0 0 
FT
1-4(1-1)
(1-1)
[1]
FC Milsami [1] 0 0
0 0 
MDVAFT
[7]
0 0 [7] CSCA-Rapid Chisinau B
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[4]
Speranta Nisporeni [4] 0 0
0 0 
MDVAFT
[10]
0 0 [10] FC Sfintul Gheorghe
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[2]
Sheriff Tiraspol [2] 0 0
0 0 
MNEAFT
[1]
0 0 [1] FK Zeta
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
FK Buducnost Podgorica [3] 0 0
0 0 
CZEBFT
[15]
0 0 [15] Marila Pribram
0 0 
FT
2-3(1-0)
(1-0)
[5]
FK Graffin Vlasim [5] 0 0
0 0 
CZEBFT
[7]
0 1 [7] Frydek-Mistek
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[4]
Fotbal Trinec [4] 1 0
1 0 
BULAFT
[8]
0 0 [8] Etar
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[9]
Pirin Blagoevgrad [9] 0 0
0 0 
POLBFT
[10]
0 0 [10] Rakow Czestochowa
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Chojniczanka Chojnice [5] 0 0
0 0 
MNEAFT
[4]
0 0 [4] Mladost 069 Podgorica
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Decic Tuzi [5] 0 0
0 0 
MNEAFT
[9]
0 1 [9] OFK Petrovac
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
FK Sutjeska Niksic [2] 1 0
1 0 
MNEAFT
[7]
0 0 [7] FK Grbalj Radanovici
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
FK Rudar Pljevlja [8] 0 0
0 0 
MNEAFT
[6]
0 0 [6] FK Iskra Danilovgrad
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
 
FK Kom   0 0
0 0 
RMNAFT
[13]
0 0 [13] Concordia Chiajna
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[14]
Juventus Bucuresti [14] 0 0
0 0 
AZEAFT
[5]
0 0 [5] FK Inter Baku
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[2]
FK Gilan Gabala [2] 0 0
0 0 
POLAFT
[4]
0 0 [4] Lech Poznan
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[3]
Zaglebie Lubin(N) [3] 0 0
0 0 
BLRAFT
[4]
0 0 [4] FK Vitebsk
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[16]
Naftan Novopolock [16] 0 0
0 0 
BIAFT
[12]
0 0 [12] Mechelen
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[13]
KAA Gent [13] 0 0
0 0 
ESTAFT
[2]
0 1 [2] Nomme JK Kalju
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
Tartu JK Maag Tammeka [7] 1 0
1 0 
HUNAFT
[1]
0 0 [1] Budapest Honved
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[8]
Ujpesti [8] 0 0
0 0 
HUNAFT
[9]
0 0 [9] Szombathelyi Haladas
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[10]
Balmazujvarosi FC [10] 0 0
0 0 
HUNAFT
[5]
0 0 [5] Vasas
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
Mezokovesd-Zsory [6] 0 0
0 0 
HUNAFT
[4]
0 0 [4] Ferencvarosi TC
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
Paksi SE Honlapja [7] 0 0
0 0 
HUNAFT
[3]
0 0 [3] Diosgyor VTK
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[12]
Videoton Puskas Akademia [12] 0 0
0 0 
ICECFT
 
0 0   IBV Vestmannaeyjar
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Hafnarfjordur   0 0
0 0 
LATAFT
[3]
0 0 [3] FK Liepaja
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[6]
Rigas Futbola skola [6] 0 0
0 0 
LITAFT
[2]
0 0 [2] Trakai
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[1]
FK Zalgiris Vilnius [1] 0 0
0 0 
NORAFT
[4]
0 0 [4] Molde
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[1]
Rosenborg [1] 0 0
0 0 
SLOAFT
[8]
0 0 [8] ND Gorica
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
NK Aluminij [9] 0 0
0 0 
TNKBFT
[1]
0 0 [1] Caykur Rizespor
0 0 
FT
4-1(3-1)
(3-1)
[16]
Manisaspor [16] 0 0
0 0 
TDBFT
[10]
0 1 [10] GAIS Goteborg
0 1 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[14]
Syrianska FC [14] 1 0
1 0 
CHIAFT
[15]
0 0 [15] Curico Unido
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[10]
Santiago Wanderers [10] 0 0
0 0 
PERAFT
[16]
0 0 [16] Juan Aurich
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[9]
Sport Rosario [9] 0 0
0 0 
KSAFT
[11]
0 0 [11] Al-Shabab(KSA)
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[7]
Uhud [7] 0 0
0 0 
ANHAFT
[17]
0 0 [17] Brighton Hove Albion
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[3]
Manchester City [3] 0 0
0 0 
 
ANHBFT
[4]
1 0 [4] Middlesbrough
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[18]
Sheffield United [18] 0 1
0 1 
DUCCFT
 
0 0   Rot-Weiss Erfurt
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
 
TSG Hoffenheim   0 0
0 0 
DUCCFT
 
0 0   Jahn Regensburg
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
 
Darmstadt   0 3
0 3 
DUCCFT
 
3 0   Arminia Bielefeld
3 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Fortuna Dusseldorf   0 2
0 2 
HLAFT
[3]
0 0 [3] VVV Venlo
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[18]
Sparta Rotterdam [18] 0 0
0 0 
HLAFT
[5]
0 0 [5] PSV Eindhoven
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[11]
AZ Alkmaar [11] 0 0
0 0 
NIRAFT
[12]
0 0 [12] Warrenpoint Town
0 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[2]
Glenavon Lurgan [2] 0 0
0 0 
SVKAFT
[11]
0 0 [11] Michalovce
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
Tatran Presov [6] 0 0
0 0 
UKRAFT
[10]
0 0 [10] PFC Oleksandria
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[2]
FC Shakhtar Donetsk [2] 0 0
0 0 
AUTAFT
[10]
0 0 [10] SKN St. Polten
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[6]
Mattersburg [6] 0 0
0 0 
AUTAFT
[7]
0 0 [7] Austria Wien
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[3]
LASK Linz [3] 0 0
0 0 
AUTAFT
[1]
0 0 [1] Sturm Graz
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[9]
Wolfsberger AC [9] 0 0
0 0 
DENAFT
[8]
0 0 [8] FC Copenhagen
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[3]
AC Horsens [3] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Sporting Gijon
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
 
Real Sociedad   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Real Oviedo
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Real Valladolid   0 0
0 0 
NGAFT
[15]
0 0 [15] Anzhi Makhachkala
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[11]
Dinamo Moscow [11] 0 0
0 0 
POLBFT
[1]
0 0 [1] Bytovia Bytow
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[18]
Ruch Chorzow [18] 0 0
0 0 
BLRAFT
[14]
0 0 [14] Krumkachy
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Dnepr Mogilev [11] 0 0
0 0 
CROAFT
[8]
0 0 [8] NK Lokomotiva Zagreb
0 0 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[3]
ZNK Osijek [3] 0 0
0 0 
SVKAFT
[7]
0 0 [7] MFK Ruzomberok
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[1]
Spartak Trnava [1] 0 0
0 0 
SVKAFT
[10]
0 0 [10] MSK Zilina
0 0 
FT
7-1(4-0)
(4-0)
[12]
FK Senica [12] 0 0
0 0 
SVKAFT
[8]
0 0 [8] Trencin
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[9]
Sport Podbrezova [9] 0 0
0 0 
TNKAFT
[6]
0 0 [6] Akhisar Bld.Geng
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
Sivasspor [14] 0 0
0 0 
TNKAFT
[10]
0 0 [10] Genclerbirligi
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[11]
Kardemir Karabukspor [11] 0 0
0 0 
ECUAFT
[11]
0 1 [11] Universidad Catolica
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Macara [5] 1 0
1 0 
BDNAFT
[6]
3 0 [6] Belenenses
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Maritimo [7] 0 1
0 1 
PERAFT
[4]
0 0 [4] Sport Huancayo
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[8]
FBC Melgar [8] 0 0
0 0 
KSAFT
[12]
0 1 [12] Al-Faisaly Harmah
0 1 
FT
1-3(0-3)
(0-3)
[4]
Al-Nasr(KSA) [4] 1 0
1 0 
ITCFT
 
0 1   Bologna
0 1 
FT
0-3(0-3)
(0-3)
 
Cittadella   1 0
1 0 
PHAFT
[7]
1 0 [7] Bordeaux
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[17]
Metz [17] 0 2
0 2 
 
PHAFT
[18]
3 0 [18] Amiens
3 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[6]
Angers [6] 0 2
0 2 
 
PHAFT
[16]
1 0 [16] Caen
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[5]
Saint Etienne [5] 0 1
0 1 
 
PHAFT
[10]
4 0 [10] Toulouse
4 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[11]
Montpellier [11] 0 3
0 3 
 
BIHAFT
[3]
0 0 [3] HSK Zrinjski Mostar
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
FK Krupa [10] 0 0
0 0 
BULAFT
[3]
0 0 [3] Ludogorets Razgrad
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[7]
Vereya [7] 0 0
0 0 
BIAFT
[15]
0 1 [15] Lokeren
0 1 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[5]
Peruwelz [5] 1 0
1 0 
BIAFT
[16]
0 0 [16] KAS Eupen
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[4]
Kortrijk [4] 0 0
0 0 
RMNAFT
[4]
0 0 [4] Steaua Bucuresti
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[5]
FC Astra Giurgiu [5] 0 0
0 0 
TNKBFT
[10]
0 0 [10] Istanbulspor
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[8]
Eskisehirspor [8] 0 0
0 0 
SLOAFT
[1]
0 0 [1] NK Olimpija Ljubljana
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[5]
NK Rudar Velenje [5] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
2 0   Inter Milan
2 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Real Betis   0 3
0 3 
ITCFT
 
0 0   Spal
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Renate AC   0 0
0 0 
ITCFT
 
0 0   Brescia
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
 
Pescara   0 0
0 0 
ITCFT
 
0 0   Pordenone Calcio SSD
0 0 
FT
3-2(0-1)
(0-1)
 
Lecce   0 0
0 0 
ITCFT
 
0 1   Benevento
0 1 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
 
Perugia   1 0
1 0 
ITCFT
 
0 0   Carpi
0 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
 
Salernitana   0 0
0 0 
POLAFT
[1]
0 0 [1] Wisla Plock
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[14]
Cracovia Krakow [14] 0 0
0 0 
BIHAFT
[2]
0 0 [2] FK Zeljeznicar
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[6]
Borac Banja Luka [6] 0 0
0 0 
BIAFT
[14]
0 0 [14] Oostende
0 0 
FT
0-3(0-3)
(0-3)
[7]
Red Star Waasland [7] 0 0
0 0 
BIBFT
[6]
0 1 [6] Westerlo
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[5]
Tubize [5] 1 0
1 0 
HUNAFT
[2]
0 0 [2] Fehervar Videoton
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
Debrecin VSC [11] 0 0
0 0 
ITCFT
 
0 0   Sampdoria
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
 
Foggia   0 0
0 0 
ITCFT
 
0 0   Chievo
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
Ascoli   0 0
0 0 
ITCFT
 
0 0   Sassuolo
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
 
Spezia   0 0
0 0 
ITCFT
 
0 0   Udinese
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
 
Frosinone   0 0
0 0 
ITCFT
 
0 0   Crotone
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
Piacenza   0 0
0 0 
DUCCFT
 
0 0   Wurzburger Kickers
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
 
Werder Bremen   0 0
0 0 
HLAFT
[7]
0 0 [7] Heracles Almelo
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[12]
AFC Ajax [12] 0 0
0 0 
HLAFT
[1]
0 0 [1] Vitesse Arnhem
0 0 
FT
4-1(3-0)
(3-0)
[16]
NAC Breda [16] 0 0
0 0 
TNKAFT
[15]
0 0 [15] Kayserispor
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[2]
Kasimpasa [2] 0 0
0 0 
TNKAFT
[9]
0 0 [9] Goztepe
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[8]
Fenerbahce [8] 0 0
0 0 
TNKBFT
[2]
0 0 [2] Adanaspor
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[17]
Denizlispor [17] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Real Zaragoza
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
 
Eibar   0 0
0 0 
ITCFT
 
0 0   Bari
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
 
Cremonese   0 0
0 0 
CROAFT
[5]
0 0 [5] Inter Zapresic
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[10]
Istra 1961 Pula [10] 0 0
0 0 
BRAFT
[20]
2 0 [20] Atletico Clube Goianiense
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
Coritiba PR [12] 0 3
0 3 
BLVAFT
[10]
0 1 [10] Club Guabira
0 1 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[6]
Sport Boys Warnes [6] 1 0
1 0 
VENAFT
[7]
0 0 [7] Deportivo Zulia
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[13]
Portuguesa FC [13] 0 0
0 0 
ITCFT
 
0 0   Cagliari
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
Palermo   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Tenerife
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
 
Deportivo La Coruna   0 0
0 0 
BDNAFT
[17]
3 0 [17] Boavista FC
3 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[4]
Rio Ave [4] 0 3
0 3 
BRBFT
[2]
0 0 [2] Internacional RS
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[7]
Londrina PR [7] 0 0
0 0 
BRBFT
[6]
0 0 [6] Parana PR
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[20]
ABC RN [20] 0 0
0 0 
BRBFT
[4]
0 0 [4] Ceara
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
CRB AL [11] 0 0
0 0 
CHIAFT
[6]
0 0 [6] Temuco
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Huachipato [8] 0 0
0 0 
PERAFT
[6]
0 0 [6] Deportivo Municipal
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[13]
Inti Gas Deportes [13] 0 0
0 0 
USAFT
[Tay-3]
2 0 [Tay-3] Seattle Sounders
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[Tay-2]
FC Kansas City [Tay-2] 0 2
0 2 
COLAFT
[19]
0 0 [19] Atletico Bucaramanga
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[6]
Cortulua [6] 0 0
0 0 
COLBFT
[14]
0 0 [14] Valledupar FC
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[2]
Deportivo Pereira [2] 0 0
0 0 
COLBFT
[1]
0 0 [1] Deportivo Rionegro
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
Fortaleza F.C [15] 0 0
0 0 
USWFT
[9]
0 0 [9] Washington Spirit (w)
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[10]
Boston Breakers (w) [10] 0 0
0 0 
ECUAFT
[10]
0 0 [10] Barcelona SC(ECU)
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[7]
CD El Nacional [7] 0 0
0 0 
VENAFT
[4]
0 0 [4] Carabobo FC
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[11]
Deportivo Anzoategui [11] 0 0
0 0 
VENAFT
[14]
0 0 [14] Aragua FC
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[12]
Deportivo Metropolitano [12] 0 0
0 0 
PARAFT
[10]
0 0 [10] Sportivo Trinidense Reserves
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Sol de America [11] 0 0
0 0 
BRAFT
[19]
1 0 [19] Vitoria BA
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[18]
Avai FC SC [18] 0 2
0 2 
BRBFT
[18]
2 0 [18] Figueirense
2 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[15]
Goias [15] 0 3
0 3 
BRBFT
[12]
0 0 [12] Oeste
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[14]
SC Paysandu Para [14] 0 0
0 0 
CHIAFT
[13]
0 0 [13] Universidad Catolica
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[1]
Everton CD [1] 0 0
0 0 
MEXAFT
[8]
4 0 [8] CDSyC Cruz Azul
4 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Toluca [3] 0 3
0 3 
MEXAFT
[6]
1 0 [6] Queretaro FC
1 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[14]
Monarcas Morelia [14] 0 1
0 1 
MEXBFT
[10]
0 0 [10] Zacatepec
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[7]
Murcielagos [7] 0 0
0 0 
USAFT
[Dong-1]
1 0 [Dong-1] Toronto FC
1 0 
FT
4-1(0-0)
(0-0)
[Tay-5]
Portland Timbers [Tay-5] 0 0
0 0 
COLAFT
[20]
1 0 [20] Aguilas Doradas
1 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[18]
Deportiva Once Caldas [18] 0 1
0 1 
COLAFT
[1]
2 0 [1] Atletico Junior Barranquilla
2 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[16]
Envigado FC [16] 0 1
0 1 
USBFT
[Nhóm 1-14]
0 0 [Nhóm 1-14] Richmond Kickers
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[Nhóm 1-6]
Orlando City U23 [Nhóm 1-6] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-3]
0 1 [Nhóm 1-3] Charleston Battery
0 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[Nhóm 1-10]
Red Bull New York Reserve [Nhóm 1-10] 1 0
1 0 
USBFT
[Nhóm 1-12]
0 0 [Nhóm 1-12] Harrisburg Islanders
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[Nhóm 1-11]
Pittsburgh Riverhounds [Nhóm 1-11] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-8]
0 0 [Nhóm 1-8] Ottawa Fury
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[Nhóm 1-1]
Charlotte Independence [Nhóm 1-1] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-2]
0 0 [Nhóm 1-2] Louisville City FC
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[Nhóm 1-7]
FC Cincinnati [Nhóm 1-7] 0 0
0 0 
USAFT
[Dong-6]
0 0 [Dong-6] Columbus Crew
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[Dong-2]
Chicago Fire [Dong-2] 0 0
0 0 
USAFT
[Dong-5]
4 0 [Dong-5] New York Red Bulls
4 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[Dong-8]
Orlando City [Dong-8] 0 3
0 3 
NASLFT
[5]
0 0 [5] North Carolina
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[3]
Jacksonville Armada [3] 0 0
0 0 
NASLFT
[1]
0 0 [1] Miami FC
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[6]
Indy Eleven [6] 0 0
0 0 
NASLFT
[7]
0 0 [7] Puerto Rico FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
San Francisco Deltas [2] 0 0
0 0 
USAFT
[Dong-9]
0 0 [Dong-9] Philadelphia Union
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[Dong-7]
Montreal Impact [Dong-7] 0 2
0 2 
USWFT
[3]
0 0 [3] Chicago Red Stars (w)
0 0 
FT
2-3(2-2)
(2-2)
[1]
Portland Thorns FC (w) [1] 0 0
0 0 
MEXAFT
[1]
2 0 [1] Monterrey
2 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[15]
Chivas Guadalajara [15] 0 2
0 2 
MEXBFT
[13]
0 0 [13] UAEM Potros
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[5]
CF Indios de Ciudad Juarez [5] 0 0
0 0 
CNDAFT
[4]
0 0 [4] SC Scarborough Ontario
0 0 
FT
4-1(0-1)
(0-1)
[7]
SC Waterloo [7] 0 0
0 0 
MEXAFT
[16]
3 0 [16] Pachuca
3 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[11]
Tigres UANL [11] 0 2
0 2 
USAFT
[Dong-10]
3 0 [Dong-10] New England Revolution
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[Tay-7]
Vancouver Whitecaps [Tay-7] 0 1
0 1 
USBFT
[Nhóm 2-11]
0 0 [Nhóm 2-11] Rio Grande Valley
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[Nhóm 2-10]
Phoenix Rising FC [Nhóm 2-10] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-5]
0 0 [Nhóm 2-5] Tulsa Roughneck
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[Nhóm 2-8]
OKC Energy FC [Nhóm 2-8] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-3]
0 0 [Nhóm 2-3] Swope Park Rangers
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[Nhóm 2-9]
Orange County Blues FC [Nhóm 2-9] 0 0
0 0 
USWFT
[5]
0 0 [5] Orlando Pride Women's
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[6]
Sky Blue FC (w) [6] 0 0
0 0 
COLAFT
[12]
3 0 [12] La Equidad
3 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[10]
Millonarios [10] 0 1
0 1 
USAFT
[Tay-1]
2 0 [Tay-1] Houston Dynamo
2 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[Tay-6]
San Jose Earthquakes [Tay-6] 0 2
0 2 
USBFT
[Nhóm 2-1]
0 1 [Nhóm 2-1] Real Monarchs
0 1 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[Nhóm 2-7]
Colorado Springs Switchbacks FC [Nhóm 2-7] 1 0
1 0 
CRCAFT
[8]
0 0 [8] Municipal Liberia
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[11]
Guadalupe FC [11] 0 0
0 0 
MEXBFT
[9]
0 0 [9] Celaya FC
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[11]
Cimarrones de Sonora [11] 0 0
0 0 
MEXAFT
[5]
0 0 [5] Necaxa
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[12]
Club Leon [12] 0 0
0 0 
MEXBFT
[1]
0 0 [1] CSyD Dorados de Sinaloa
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[16]
Leones Negros UdeG [16] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 2-4]
0 0 [Nhóm 2-4] Reno 1868
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[Nhóm 2-2]
San Antonio [Nhóm 2-2] 0 0
0 0 
USAFT
[Tay-9]
1 0 [Tay-9] LA Galaxy
1 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[Dong-3]
New York City Football Club [Dong-3] 0 4
0 4 
NGAU21Hoãn
[10]
0 0 [10] SKA Khabarovsk Youth
0 0 
0-0
[6]
Rubin Kazan (R) [6] 0 0
0 0 
CZEU19Hoãn
 
0 0   Teplice U19
0 0 
0-0
 
Slavia Praha U19   0 0
0 0 
USAHoãn
[Dong-11]
0 0 [Dong-11] DC United
0 0 
0-0
[Tay-8]
Real Salt Lake [Tay-8] 0 0
0 0 
USAHoãn
[Tay-4]
2 0 [Tay-4] FC Dallas
2 0 
0-0
[Tay-11]
Colorado Rapids [Tay-11] 0 2
0 2 
GIẢI CHÂU ÂU
© Copyright by tuongthuat.vn - All rights reserved - Trực tiếp lịch thi đấu, kết quả bóng đá đá các giải đấu nhanh nhất