GIẢI QUỐC TẾ

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 12/03/2018

GiảiGiờĐội nhàKết quảĐội khách
AUSVPLFT
[12]
2 1 [12] Northcote City
2 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[5]
Melbourne Knights [5] 1 2
1 2 
GHU16FT
 
0 0   Czech Republic U16
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
 
Norway U16   0 0
0 0 
AUSVPLFT
[10]
1 0 [10] Kingston City
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[7]
Port Melbourne [7] 0 2
0 2 
CZEU21FT
[MSFL-5]
0 0 [MSFL-5] Kavina U21
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[MSFL-4]
Banik OstravaU21 [MSFL-4] 0 0
0 0 
EU17VLFT
[12-1]
0 0 [12-1] Sweden U17
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[1-4]
Belgium U17 [1-4] 0 0
0 0 
ACLFT
[B-2]
0 0 [B-2] Lokomotiv Tashkent
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[B-1]
Al Duhail [B-1] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[CFL-11]
0 0 [CFL-11] Ceske BudejoviceU21
0 0 
FT
0-4(0-3)
(0-3)
[CFL-4]
Mlada BoleslavU21 [CFL-4] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[CFL-5]
0 0 [CFL-5] Slovan LiberecU21
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[CFL-12]
FK Baumit JablonecU21 [CFL-12] 0 0
0 0 
CZEU21FT
[MSFL-7]
0 0 [MSFL-7] Fotbal Trinec U21
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[MSFL-3]
BrnoU21 [MSFL-3] 0 0
0 0 
TNKBFT
[13]
0 0 [13] Adanaspor
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
Balikesirspor [6] 0 0
0 0 
VIATFT
[2-2]
0 0 [2-2] Spezia U20
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[2-4]
Abuja Youth [2-4] 0 0
0 0 
MAPLFT
[5]
0 0 [5] MISC-MIFA
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[4]
Sabah [4] 0 0
0 0 
EU17VLFT
[1-1]
0 0 [1-1] Switzerland U17
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[4-1]
Finland U17 [4-1] 0 0
0 0 
VIATFT
[1-2]
0 0 [1-2] Serie D Selection U20
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[1-4]
Livorno U19 [1-4] 0 0
0 0 
VIATFT
[1-1]
0 0 [1-1] Empoli U20
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[1-3]
Virtus Entella U20 [1-3] 0 0
0 0 
VIATFT
[3-1]
0 0 [3-1] Inter Milan U19
0 0 
FT
5-0(0-0)
(0-0)
[3-4]
APIA Leichhardt Tigers U20 [3-4] 0 0
0 0 
VIATFT
[3-2]
0 1 [3-2] Parma U20
0 1 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[3-3]
Sha LAN U19 [3-3] 1 0
1 0 
VIATFT
[5-3]
0 0 [5-3] Perugia Youth
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[5-4]
Paganese U19 [5-4] 0 0
0 0 
ANHU23FT
[2-12]
0 0 [2-12] West Bromwich U23
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[2-7]
Stoke City U23 [2-7] 0 0
0 0 
NGAAFT
[11]
0 0 [11] Ural Sverdlovsk Oblast
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[1]
Lokomotiv Moscow [1] 0 0
0 0 
KUWAFT
[6]
0 1 [6] Al-Nasar
0 1 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[7]
Al-Jahra [7] 1 0
1 0 
EU17VLFT
[2-2]
0 0 [2-2] Croatia U17
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[12-3]
Cyprus U17 [12-3] 0 0
0 0 
VIATFT
[2-1]
0 1 [2-1] Sassuolo U20
0 1 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[2-3]
Club Brugge U20 [2-3] 1 0
1 0 
ACLFT
[B-4]
0 0 [B-4] Al Wehda(UAE)
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[B-3]
Zob Ahan [B-3] 0 0
0 0 
TNKBFT
[9]
0 1 [9] Istanbulspor
0 1 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[2]
Ankaragucu [2] 1 0
1 0 
TNKBFT
[12]
0 0 [12] Eskisehirspor
0 0 
FT
2-4(1-1)
(1-1)
[5]
Altinordu [5] 0 0
0 0 
ACLFT
[D-3]
0 0 [D-3] Al Rayyan
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[D-4]
Al Hilal [D-4] 0 0
0 0 
ACLFT
[D-1]
0 0 [D-1] Esteghlal Tehran
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[D-2]
Al Ain [D-2] 0 0
0 0 
AFCCFT
[B-4]
0 0 [B-4] Manama Club
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[B-2]
Al Zawraa [B-2] 0 0
0 0 
AFCCFT
[B-3]
0 0 [B-3] Al-Jaish Damascus
0 0 
FT
1-4(0-2)
(0-2)
[B-1]
Al-Ahed [B-1] 0 0
0 0 
BULAFT
[6]
0 0 [6] Vereya
0 0 
FT
2-4(2-1)
(2-1)
[5]
Botev Plovdiv [5] 0 0
0 0 
EU17VLFT
[1-2]
0 0 [1-2] Portugal U17
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[8-3]
Slovakia U17 [8-3] 0 0
0 0 
VIATFT
[5-1]
0 0 [5-1] Torino U20
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5-2]
China U19 [5-2] 0 0
0 0 
KUWAFT
[5]
0 0 [5] Al-Arabi Club (KUW)
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[3]
Al-Qadsia SC [3] 0 0
0 0 
POLAFT
[9]
0 0 [9] Arka Gdynia
0 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
[15]
LKS Nieciecza [15] 0 0
0 0 
CYPAFT
[9]
0 0 [9] AEP Paphos
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[8]
Ermis Aradippou [8] 0 0
0 0 
TNKAFT
[11]
0 1 [11] Akhisar Bld.Geng
0 1 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[5]
Trabzonspor [5] 1 0
1 0 
EGYAFT
[3]
0 0 [3] EL Masry
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
hrbe [7] 0 0
0 0 
ALGAFT
[4]
0 0 [4] MC Alger
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[6]
MC Oran [6] 0 0
0 0 
VIATFT
[4-3]
0 0 [4-3] Sampdoria U20
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[4-2]
Partizan Belgrade U19 [4-2] 0 0
0 0 
AUTBFT
[7]
0 1 [7] WSG Wattens
0 1 
FT
3-2(2-2)
(2-2)
[8]
Kapfenberg [8] 1 0
1 0 
AUTBFT
[3]
0 0 [3] FC Magna Wiener Neustadt
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[2]
TSV Hartberg [2] 0 0
0 0 
NORAFT
[9]
0 0 [9] Kristiansund BK
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
Valerenga [6] 0 0
0 0 
TDCFT
 
0 0   Djurgardens
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Hacken   0 0
0 0 
DENAFT
[4]
0 0 [4] FC Copenhagen
0 0 
FT
4-3(3-1)
(3-1)
[14]
Helsingor [14] 0 0
0 0 
RMNAFT
[6]
0 0 [6] Dinamo Bucuresti
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[13]
Gaz Metan Medias [13] 0 0
0 0 
ANHU23FT
[2-3]
0 0 [2-3] Southampton U23
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[2-4]
Norwich City U23 [2-4] 0 0
0 0 
ANHU23FT
[1-2]
0 0 [1-2] Swansea City U23
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[1-6]
Leicester City U23 [1-6] 0 0
0 0 
ANHU23FT
[2-5]
0 0 [2-5] Aston Villa U23
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[2-6]
Reading U23 [2-6] 0 0
0 0 
BDNAFT
[6]
0 0 [6] GD Chaves
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[3]
Sporting Lisbon [3] 0 1
0 1 
HLBFT
[9]
0 0 [9] Almere City FC
0 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[6]
SC Telstar [6] 0 0
0 0 
HLBFT
[13]
0 0 [13] Dordrecht
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[18]
RKC Waalwijk [18] 0 0
0 0 
HLBFT
[5]
0 0 [5] Jong PSV Eindhoven (Youth)
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[8]
Cambuur Leeuwaarden [8] 0 0
0 0 
HLBFT
[20]
0 0 [20] FC Utrecht (Youth)
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[3]
NEC Nijmegen [3] 0 0
0 0 
HLBFT
[14]
0 0 [14] Volendam
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[10]
MVV Maastricht [10] 0 0
0 0 
HLBFT
[1]
0 0 [1] Jong Ajax (Youth)
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[12]
FC Eindhoven [12] 0 0
0 0 
HLBFT
[16]
0 0 [16] AZ Alkmaar (Youth)
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[17]
Go Ahead Eagles [17] 0 0
0 0 
HLBFT
[2]
0 0 [2] Fortuna Sittard
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[4]
De Graafschap [4] 0 0
0 0 
HLBFT
[19]
0 0 [19] Helmond Sport
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[11]
Den Bosch [11] 0 0
0 0 
HLBFT
[15]
0 0 [15] FC Oss
0 0 
FT
2-3(2-2)
(2-2)
[7]
Emmen [7] 0 0
0 0 
ISRAFT
[3]
0 0 [3] Maccabi Tel Aviv
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[7]
Maccabi Petah Tikva FC [7] 0 0
0 0 
TSBFT
[6]
0 0 [6] Aarau
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
FC Rapperswil-Jona [5] 0 0
0 0 
VIATFT
[4-1]
0 0 [4-1] Venezia F.C. Youth
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[4-4]
Pisa U19 [4-4] 0 0
0 0 
ITBFT
[19]
0 0 [19] Novara
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[16]
Brescia [16] 0 0
0 0 
DUAFT
[11]
0 0 [11] Werder Bremen
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[18]
FC Koln [18] 0 3
0 3 
 
ITA3FT
[B-2]
0 0 [B-2] Bassano
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[B-10]
Padova [B-10] 0 0
0 0 
PHBFT
[14]
0 0 [14] Lens
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[18]
Bourg Peronnas [18] 0 0
0 0 
IREAFT
[5]
0 0 [5] Derry City
0 0 
FT
5-0(1-0)
(1-0)
[9]
Limerick FC [9] 0 0
0 0 
IREAFT
[10]
0 0 [10] Bray Wanderers
0 0 
FT
1-2(0-2)
(0-2)
[7]
Sligo Rovers [7] 0 0
0 0 
IREAFT
[6]
0 0 [6] St. Patricks Athletic
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Dundalk [2] 0 0
0 0 
IREAFT
[1]
0 0 [1] Cork City
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[4]
Shamrock Rovers [4] 0 0
0 0 
IREAFT
[3]
0 0 [3] Waterford United
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Bohemians [8] 0 0
0 0 
IRELCFT
 
0 0   Finn Harps
0 0 
FT
4-3(2-0)
(2-0)
 
Mayo League   0 0
0 0 
ANHAFT
[19]
1 0 [19] Stoke City
1 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
Manchester City [1] 0 0
0 0 
 
TBNAFT
[14]
3 0 [14] Alaves
3 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[6]
Real Betis [6] 0 2
0 2 
 
PARAFT
[10]
0 0 [10] Sportivo Luqueno
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[4]
FC Nacional Asuncion [4] 0 0
0 0 
ARGAFT
[9]
0 0 [9] Union Santa Fe
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[25]
Temperley [25] 0 3
0 3 
ARGAFT
[8]
0 0 [8] Defensa Y Justicia
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[13]
Belgrano [13] 0 2
0 2 
VENAFT
[4]
0 0 [4] Mineros de Guayana
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[14]
Academia Puerto Cabello [14] 0 0
0 0 
ARGBFT
[25]
0 0 [25] Santa Marina Tandil
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Instituto [6] 0 0
0 0 
BLVAFT
[B-3]
0 0 [B-3] Royal Pari FC
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[B-4]
Blooming [B-4] 0 0
0 0 
ARGBFT
[21]
0 0 [21] Boca Unidos
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Aldosivi Mar del Plata [2] 0 0
0 0 
ARGAFT
[21]
1 0 [21] Newells Old Boys
1 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[18]
San Martin San Juan [18] 0 0
0 0 
ECUAFT
[7]
0 0 [7] CD El Nacional
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[8]
Macara [8] 0 0
0 0 
ANHU23Hoãn
[1-11]
0 0 [1-11] West Ham U23
0 0 
0-0
[1-10]
Chelsea U21 [1-10] 0 0
0 0 
GIẢI CHÂU ÂU
© Copyright by tuongthuat.vn - All rights reserved - Trực tiếp lịch thi đấu, kết quả bóng đá đá các giải đấu nhanh nhất