GIẢI QUỐC TẾ

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 12/01/2018

GiảiGiờĐội nhàKết quảĐội khách
AUSWFT
[3]
2 0 [3] Newcastle Jets (w)
2 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[9]
Adelaide United (w) [9] 0 0
0 0 
ASI23FT
[A-3]
1 0 [A-3] China U23
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[A-2]
Uzbekistan U23 [A-2] 0 2
0 2 
AUSAFT
[2]
2 0 [2] Newcastle Jets
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
Brisbane Roar [7] 0 3
0 3 
IRNAFT
[9]
0 0 [9] Gostaresh Folad
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[3]
Foolad Khozestan [3] 0 0
0 0 
IRNAFT
[16]
0 0 [16] Siah Jamegan Khorasan
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Persepolis [1] 0 0
0 0 
ASI23FT
[A-4]
0 0 [A-4] Oman U23
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[A-1]
Qatar U23 [A-1] 0 0
0 0 
IRNAFT
[12]
0 0 [12] Sepahan
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[4]
Zob Ahan [4] 0 0
0 0 
HKGAFT
[2]
0 0 [2] Sun Pegasus
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[9]
Yuen Long FC [9] 0 0
0 0 
ISRBFT
[5]
0 0 [5] Hapoel Hadera
0 0 
FT
2-4(1-2)
(1-2)
[11]
Hapoel Natzrat Illit [11] 0 0
0 0 
ISRBFT
[8]
0 0 [8] Ironi Nir Ramat HaSharon
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[13]
Hapoel Ramat Gan [13] 0 0
0 0 
ISRBFT
[16]
0 0 [16] Ironi Nesher
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[15]
Maccabi Herzliya [15] 0 0
0 0 
ISRBFT
[7]
0 1 [7] Maccabi Ahi Nazareth
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[9]
Hapoel Afula [9] 1 0
1 0 
UAEAFT
[9]
0 0 [9] Dabba Al-Fujairah
0 0 
FT
1-3(1-0)
(1-0)
[3]
Al Wehda(UAE) [3] 0 0
0 0 
IRNAFT
[6]
0 0 [6] Esteghlal Tehran
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[5]
Saipa [5] 0 0
0 0 
UAEAFT
[8]
0 0 [8] Ajman
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[6]
Al-Jazira(UAE) [6] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Hibernian
0 0 
FT
1-3(0-0)
(0-0)
 
Willem II   0 0
0 0 
QATAFT
[6]
0 0 [6] Al-Ahli Doha
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[7]
Al-Garrafa [7] 0 0
0 0 
IRNAFT
[10]
0 1 [10] Sanat-Naft
0 1 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[2]
Pars Jonoubi Jam [2] 1 0
1 0 
GHCLBFT
 
0 0   Darmstadt
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Wurzburger Kickers   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   AZ Alkmaar
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
 
St. Gallen   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Besiktas JK
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
 
Skenderbeu Korca   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Union Berlin
0 0 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
 
SV Wehen Wiesbaden   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Vitesse Arnhem
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
 
Heart of Midlothian   0 0
0 0 
ANHU23FT
[2-7]
0 0 [2-7] Wolves U23
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[2-9]
Stoke City U23 [2-9] 0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Istanbul Buyuksehir Belediyesi
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
 
ADO Den Haag   0 0
0 0 
GHCLBFT
 
0 0   Heracles Almelo
0 0 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
 
Karlsruher SC   0 0
0 0 
KSAAFT
[8]
0 0 [8] Al-Taawon
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[14]
Al Raed [14] 0 0
0 0 
QATAFT
[4]
0 0 [4] Al-Sailiya
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[10]
Al-Arabi SC [10] 0 0
0 0 
UAEAFT
[2]
0 0 [2] Al-Wasl
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[1]
Al Ain [1] 0 0
0 0 
EGYSCFT
 
0 0   EL Ahly
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
EL Masry   0 0
0 0 
KSAAFT
[2]
0 0 [2] Al Ahli Jeddah
0 0 
FT
5-0(4-0)
(4-0)
[9]
Al-Baten [9] 0 0
0 0 
MLTAFT
[10]
0 0 [10] Senglea Athletic
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[14]
Lija Athletic [14] 0 0
0 0 
NPAFT
[16]
0 0 [16] Ajax Cape Town
0 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[14]
Platinum Stars [14] 0 0
0 0 
NPAFT
[8]
0 0 [8] Maritzburg United
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[7]
Bloemfontein Celtic [7] 0 0
0 0 
ANHU23FT
[2-4]
0 0 [2-4] Fulham U23
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[2-3]
Reading U23 [2-3] 0 0
0 0 
ANHU23FT
[1-6]
0 0 [1-6] Manchester City U23
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[1-12]
Liverpool U23 [1-12] 0 0
0 0 
ANHU23FT
[1-2]
0 0 [1-2] West Ham U23
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1-7]
Leicester City U23 [1-7] 0 0
0 0 
PHBFT
[4]
0 0 [4] Paris FC
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[19]
Bourg Peronnas [19] 0 0
0 0 
PHBFT
[20]
0 0 [20] Tours
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Clermont [9] 0 0
0 0 
PHBFT
[16]
0 0 [16] AJ Auxerre
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[5]
Le Havre [5] 0 0
0 0 
PHBFT
[12]
0 0 [12] Valenciennes
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[8]
Chateauroux [8] 0 0
0 0 
PHBFT
[11]
0 0 [11] Chamois Niortais
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[17]
Nancy [17] 0 0
0 0 
PHBFT
[2]
0 0 [2] Nimes
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[13]
Lens [13] 0 0
0 0 
PHBFT
[7]
0 0 [7] Stade Brestois
0 0 
FT
2-3(0-3)
(0-3)
[3]
Ajaccio [3] 0 0
0 0 
PHBFT
[10]
0 0 [10] Sochaux
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[18]
Quevilly [18] 0 0
0 0 
PHBFT
[14]
0 0 [14] Orleans US 45
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[1]
Reims [1] 0 0
0 0 
PH3FT
[7]
0 0 [7] Pau FC
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[8]
Lyon Duchere [8] 0 0
0 0 
PH3FT
[13]
0 0 [13] Concarneau
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[12]
Avenir Sportif Beziers [12] 0 0
0 0 
PH3FT
[5]
0 0 [5] USL Dunkerque
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[17]
Avranches [17] 0 0
0 0 
PH3FT
[6]
0 1 [6] Entente Sannois
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[10]
Stade Lavallois MFC [10] 1 0
1 0 
PH3FT
[16]
0 0 [16] Les Herbiers
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[9]
Chambly Fc [9] 0 0
0 0 
PH3FT
[15]
0 0 [15] Creteil
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[11]
GS Consolat Marseille [11] 0 0
0 0 
PH3FT
[1]
0 0 [1] Rodez Aveyron
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[3]
Grenoble [3] 0 0
0 0 
HLBFT
[5]
0 0 [5] Jong PSV Eindhoven (Youth)
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[18]
Helmond Sport [18] 0 0
0 0 
HLBFT
[12]
0 0 [12] MVV Maastricht
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[4]
SC Telstar [4] 0 0
0 0 
HLBFT
[1]
0 0 [1] Fortuna Sittard
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[3]
Jong Ajax (Youth) [3] 0 0
0 0 
HLBFT
[14]
0 0 [14] RKC Waalwijk
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[19]
AZ Alkmaar (Youth) [19] 0 0
0 0 
HLBFT
[20]
0 0 [20] FC Utrecht (Youth)
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[15]
Dordrecht [15] 0 0
0 0 
HLBFT
[11]
0 0 [11] FC Eindhoven
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[9]
Emmen [9] 0 0
0 0 
HLBFT
[2]
0 0 [2] NEC Nijmegen
0 0 
FT
5-1(2-1)
(2-1)
[16]
Go Ahead Eagles [16] 0 0
0 0 
HLBFT
[13]
0 0 [13] Cambuur Leeuwaarden
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[8]
De Graafschap [8] 0 0
0 0 
HLBFT
[17]
0 0 [17] Volendam
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[7]
FC Oss [7] 0 0
0 0 
HLBFT
[10]
0 0 [10] Den Bosch
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[6]
Almere City FC [6] 0 0
0 0 
DUAFT
[5]
2 0 [5] Bayer Leverkusen
2 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[1]
Bayern Munchen [1] 0 2
0 2 
 
BIBFT
[8]
0 0 [8] Westerlo
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Roeselare [5] 0 0
0 0 
ANHBFT
[6]
0 0 [6] Sheffield United
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[17]
Sheffield Wednesday [17] 0 3
0 3 
PHAFT
[12]
1 0 [12] Strasbourg
1 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[7]
Guingamp [7] 0 2
0 2 
 
TBNAFT
[9]
3 0 [9] Getafe
3 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[19]
Malaga [19] 0 1
0 1 
 
TBNBFT
[4]
0 1 [4] Rayo Vallecano
0 1 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[3]
Real Oviedo [3] 1 0
1 0 
BDNAFT
[7]
1 0 [7] GD Chaves
1 0 
FT
4-3(3-3)
(3-3)
[9]
Vitoria Guimaraes [9] 0 3
0 3 
AUSU21FT
[A-4]
0 0 [A-4] Adelaide United FC (Youth)
0 0 
FT
3-4(2-4)
(2-4)
[A-1]
Melbourne Victory FC (Youth) [A-1] 0 0
0 0 
ARGTVFT
 
0 0   CA Huracan
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Banfield   0 0
0 0 
NZLAFT
[3]
0 0 [3] Eastern Suburbs Auckland
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[2]
Team Wellington [2] 0 0
0 0 
NZLAFT
[1]
0 0 [1] Auckland City
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[7]
Southern United [7] 0 0
0 0 
MEXBFT
[16]
0 1 [16] CF Atlante
0 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[4]
Zacatepec [4] 1 0
1 0 
ARGTVFT
 
0 0   Talleres Cordoba
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Atletico Tucuman   0 0
0 0 
AUSU21FT
[A-2]
0 0 [A-2] Perth Glory FC Am
0 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[A-3]
Melbourne Heart (Youth) [A-3] 0 0
0 0 
MEXBFT
[7]
1 0 [7] Venados FC
1 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[13]
Murcielagos [13] 0 1
0 1 
MEXAFT
[6]
2 0 [6] Monarcas Morelia
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[11]
Puebla [11] 0 1
0 1 
MEXAFT
[7]
2 0 [7] Club Tijuana
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[13]
Necaxa [13] 0 1
0 1 
MEXBFT
[9]
2 0 [9] Cimarrones de Sonora
2 0 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[10]
Cafetaleros de Tapachula [10] 0 0
0 0 
NZLAFT
[9]
1 0 [9] Wellington Phoenix Reserve
1 0 
FT
2-3(0-1)
(0-1)
[6]
Hawke's Bay United [6] 0 2
0 2 
GIẢI CHÂU ÂU
© Copyright by tuongthuat.vn - All rights reserved - Trực tiếp lịch thi đấu, kết quả bóng đá đá các giải đấu nhanh nhất