GIẢI QUỐC TẾ

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 10/12/2017

GiảiGiờĐội nhàKết quảĐội khách
AUSWFT
[4]
0 0 [4] Melbourne City (w)
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[5]
Canberra United (w) [5] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[11]
1 0 [11] Amkar Perm(R)
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
FK Krasnodar Youth [1] 0 0
0 0 
AUSWFT
[1]
1 0 [1] Brisbane Roar (w)
1 0 
FT
0-3(0-3)
(0-3)
[3]
Newcastle Jets (w) [3] 0 0
0 0 
HKGAFT
[10]
4 0 [10] Biu Chun Rangers
4 0 
FT
0-6(0-3)
(0-3)
[1]
Kitchee [1] 0 0
0 0 
HKGAFT
[3]
4 0 [3] Wofoo Tai Po
4 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[9]
Yuen Long FC [9] 0 4
0 4 
AUSAFT
[3]
2 0 [3] Melbourne City
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Central Coast Mariners [9] 0 2
0 2 
NGAU21FT
[7]
1 0 [7] FK Rostov Youth
1 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[8]
Ufa Youth [8] 0 3
0 3 
HKGAFT
[5]
1 0 [5] LeeMan
1 0 
FT
3-1(3-1)
(3-1)
[8]
Southern District [8] 0 1
0 1 
TNKBFT
[17]
1 0 [17] Denizlispor
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
Samsunspor [14] 0 3
0 3 
TBNAFT
[12]
1 0 [12] Real Sociedad
1 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[20]
Malaga [20] 0 1
0 1 
 
TBNBFT
[20]
0 0 [20] Cordoba
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[2]
Rayo Vallecano [2] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-19]
0 0 [C-19] Baleares
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[C-4]
UE Cornella [C-4] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-12]
0 1 [A-12] UD San Sebastian Reyes
0 1 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[A-4]
CF Rayo Majadahonda [A-4] 1 0
1 0 
TBN3FT
[A-24]
0 0 [A-24] Real Zaragoza B
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[C-17]
Formentera [C-17] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-8]
0 0 [C-8] CF Badalona
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[C-1]
Mallorca [C-1] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-13]
0 0 [D-13] Jumilla
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[A-22]
Ecija Balompie [A-22] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-15]
0 1 [A-15] Real Valladol B
0 1 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[A-20]
G. Segoviana [A-20] 1 0
1 0 
TBN3FT
[A-9]
0 0 [A-9] AD Union Adarve
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[A-13]
Pontevedra [A-13] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-3]
0 0 [A-3] Fuenlabrada
0 0 
FT
7-0(2-0)
(2-0)
[A-19]
coruxo FC [A-19] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-13]
0 1 [C-13] SCR Pena Deportiva
0 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[C-9]
CD Ebro [C-9] 1 0
1 0 
TBN3FT
[D-11]
0 0 [D-11] C.D. San Fernando Isleno
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[D-6]
UD Melilla [D-6] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-1]
0 0 [B-1] Sporting de Gijon B
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[B-14]
Real Union Irun [B-14] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-18]
0 0 [A-18] CD Vitoria(SPA)
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[B-16]
CD Lealtad [B-16] 0 0
0 0 
NGAFT
[13]
0 0 [13] Amkar Perm
0 0 
FT
1-3(0-2)
(0-2)
[4]
FC Krasnodar [4] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[15]
0 0 [15] FC Terek Groznyi Youth
0 0 
FT
2-5(0-2)
(0-2)
[4]
Zenit St.Petersburg Youth [4] 0 0
0 0 
BULAFT
[13]
0 0 [13] FC Dunav Ruse
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[7]
Lokomotiv Plovdiv [7] 0 0
0 0 
TNKAFT
[17]
0 0 [17] Osmanlispor FC
0 0 
FT
3-0(3-0)
(3-0)
[16]
Alanyaspor [16] 0 0
0 0 
DENAFT
[6]
0 0 [6] Odense BK
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[10]
Silkeborg [10] 0 0
0 0 
BDNBFT
[11]
0 0 [11] SC Covilha
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[17]
CF Uniao Madeira [17] 0 0
0 0 
ITAFT
[15]
1 0 [15] Chievo
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
AS Roma [3] 0 2
0 2 
 
HLAFT
[17]
0 1 [17] Roda JC
0 1 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[13]
Groningen [13] 1 0
1 0 
CAFCECFT
[B-2]
0 0 [B-2] Ethiopia
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[B-1]
Uganda [B-1] 0 0
0 0 
ANHAFT
[18]
2 0 [18] Southampton
2 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[6]
Arsenal [6] 0 2
0 2 
 
ALBAFT
[2]
0 0 [2] KF Laci
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[1]
Skenderbeu Korca [1] 0 0
0 0 
ALBAFT
[7]
0 0 [7] Kamza
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
Luftetari [6] 0 0
0 0 
MKDAFT
[2]
0 0 [2] FC Vardar Skopje
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[5]
Academy Pandev [5] 0 0
0 0 
MNEAFT
[2]
0 0 [2] FK Buducnost Podgorica
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[8]
FK Iskra Danilovgrad [8] 0 0
0 0 
MNEAFT
[9]
0 0 [9] Decic Tuzi
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[4]
FK Zeta [4] 0 0
0 0 
MNEAFT
[6]
0 0 [6] FK Grbalj Radanovici
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
OFK Petrovac [10] 0 0
0 0 
MNEAFT
[5]
0 0 [5] FK Kom
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
FK Sutjeska Niksic [1] 0 0
0 0 
UKRAFT
[8]
0 0 [8] PFC Oleksandria
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Dynamo Kyiv [2] 0 0
0 0 
DUBFT
[4]
1 0 [4] SV Sandhausen
1 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[5]
Arminia Bielefeld [5] 0 2
0 2 
DUBFT
[11]
4 1 [11] St. Pauli
4 1 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[6]
MSV Duisburg [6] 1 4
1 4 
SCOAFT
[4]
0 0 [4] Hibernian
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[1]
Celtic FC [1] 0 0
0 0 
TNKBFT
[16]
0 1 [16] Manisaspor
0 1 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[4]
Altinordu [4] 1 0
1 0 
DUBFT
[18]
2 1 [18] Kaiserslautern
2 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
Ingolstadt [7] 1 2
1 2 
DUAFT
[18]
3 0 [18] FC Koln
3 0 
FT
3-4(3-1)
(3-1)
[12]
SC Freiburg [12] 0 3
0 3 
 
DUC3FT
[5]
0 0 [5] Hansa Rostock
0 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[18]
Chemnitzer [18] 0 0
0 0 
DUC3FT
[17]
0 2 [17] Zwickau
0 2 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[13]
Hallescher FC [13] 2 0
2 0 
DUC4NFT
 
0 0   SC Freiburg (Youth)
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
SV Waldhof Mannheim   0 0
0 0 
BIHAFT
[1]
0 0 [1] FK Zeljeznicar
0 0 
FT
3-2(0-2)
(0-2)
[6]
Radnik Bijeljina [6] 0 0
0 0 
BIHAFT
[12]
0 0 [12] Vitez
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[4]
Sarajevo [4] 0 0
0 0 
BULAFT
[6]
0 0 [6] Vereya
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[14]
Vitosha Bistritsa [14] 0 0
0 0 
GREAFT
[15]
0 0 [15] Apollon Smirnis
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[7]
Asteras Tripolis [7] 0 0
0 0 
MLTAFT
[11]
0 1 [11] St. Andrews
0 1 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[12]
Tarxien Rainbows F.C [12] 1 0
1 0 
SRBAFT
[8]
0 0 [8] FK Napredak Krusevac
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[2]
Partizan Belgrade [2] 0 0
0 0 
SVKAFT
[5]
0 0 [5] MFK Ruzomberok
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Slovan Bratislava [3] 0 0
0 0 
AUTAFT
[8]
0 0 [8] Rheindorf Altach
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
Austria Wien [7] 0 0
0 0 
DENAFT
[3]
0 0 [3] Nordsjaelland
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[7]
Hobro [7] 0 0
0 0 
NGAFT
[3]
0 0 [3] Spartak Moscow
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[5]
CSKA Moscow [5] 0 0
0 0 
BIAFT
[1]
0 0 [1] Club Brugge
0 0 
FT
3-1(3-0)
(3-0)
[14]
Lokeren [14] 0 0
0 0 
TNKAFT
[6]
0 1 [6] Sivasspor
0 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[1]
Istanbul Buyuksehir Belediyesi [1] 1 0
1 0 
NPAFT
[9]
0 0 [9] Bloemfontein Celtic
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[3]
Free State Stars [3] 0 0
0 0 
NPAFT
[12]
0 0 [12] Lamontville Golden Arrows
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Mamelodi Sundowns [1] 0 0
0 0 
ITAFT
[10]
1 0 [10] Udinese
1 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[20]
Benevento [20] 0 2
0 2 
 
ITAFT
[18]
3 0 [18] Spal
3 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[19]
Verona [19] 0 2
0 2 
 
ITAFT
[1]
3 0 [1] Napoli
3 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[11]
Fiorentina [11] 0 3
0 3 
 
PHAFT
[18]
1 0 [18] Amiens
1 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[4]
Lyon [4] 0 2
0 2 
 
CROAFT
[7]
0 2 [7] NK Lokomotiva Zagreb
0 2 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[2]
Hajduk Split [2] 2 0
2 0 
CYPAFT
[11]
0 0 [11] Nea Salamis
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[13]
Aris Limassol [13] 0 0
0 0 
ANHAFT
[3]
1 0 [3] Liverpool
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[9]
Everton [9] 0 3
0 3 
 
DUAFT
[7]
2 0 [7] Hannover 96
2 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[9]
TSG Hoffenheim [9] 0 5
0 5 
 
POLAFT
[7]
0 1 [7] Wisla Krakow
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[5]
Wisla Plock [5] 1 0
1 0 
POLAFT
[16]
0 0 [16] Pogon Szczecin
0 0 
FT
3-3(3-1)
(3-1)
[9]
Zaglebie Lubin [9] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-16]
0 0 [A-16] Celta vigo b
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[A-6]
CD Artistico Navalcarnero [A-6] 0 0
0 0 
KSAFT
[6]
0 0 [6] Al-Taawon
0 0 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[11]
Al-Ettifaq [11] 0 0
0 0 
TBNBFT
[9]
0 0 [9] CD Lugo
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[19]
Cultural Leonesa [19] 0 0
0 0 
BDNBFT
[13]
0 0 [13] Varzim
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[14]
Cova Piedade [14] 0 0
0 0 
BDNBFT
[1]
0 0 [1] Porto B
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
Vitoria Guimaraes B [9] 0 0
0 0 
BDNBFT
[16]
0 0 [16] Oliveirense
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[5]
Penafiel [5] 0 0
0 0 
BDNBFT
[6]
0 1 [6] Viseu
0 1 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[19]
Sporting Braga II [19] 1 0
1 0 
BDNBFT
[3]
0 0 [3] FC Arouca
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[7]
Leixoes [7] 0 0
0 0 
BULAFT
[2]
0 0 [2] CSKA Sofia
0 0 
FT
6-0(3-0)
(3-0)
[4]
Beroe Stara Zagora [4] 0 0
0 0 
MLTAFT
[4]
0 0 [4] Gzira United
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[2]
Valletta FC [2] 0 0
0 0 
RMNAFT
[13]
0 0 [13] Gaz Metan Medias
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
CS Universitatea Craiova [3] 0 0
0 0 
CYPAFT
[12]
0 1 [12] Olympiakos Nicosia FC
0 1 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[4]
AEK Larnaca [4] 1 0
1 0 
TNKBFT
[10]
0 0 [10] Giresunspor
0 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[1]
Caykur Rizespor [1] 0 0
0 0 
TSAFT
[4]
0 0 [4] Lugano
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[8]
Lausanne Sports [8] 0 0
0 0 
TSAFT
[3]
0 0 [3] FC Zurich
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[7]
Luzern [7] 0 0
0 0 
TSAFT
[1]
0 0 [1] Young Boys
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[6]
Grasshopper [6] 0 0
0 0 
DENAFT
[8]
0 0 [8] Aalborg
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[5]
FC Copenhagen [5] 0 0
0 0 
ALBAFT
[5]
0 0 [5] Partizani Tirana
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[9]
Teuta Durres [9] 0 0
0 0 
TBNAFT
[10]
4 0 [10] Real Betis
4 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[2]
Atletico Madrid [2] 0 3
0 3 
 
GREAFT
[9]
0 0 [9] Pas Giannina
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[13]
Lamia [13] 0 0
0 0 
GREAFT
[4]
0 0 [4] PAE Atromitos
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[10]
Levadiakos [10] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-25]
0 0 [A-25] Carceda
0 0 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
[A-7]
Deportivo La Coruna B [A-7] 0 0
0 0 
SRBAFT
[1]
0 0 [1] Crvena Zvezda
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[16]
Borac Cacak [16] 0 0
0 0 
AUTAFT
[9]
0 0 [9] Wolfsberger AC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Red Bull Salzburg [1] 0 0
0 0 
CHIAFT
[8]
1 0 [8] CSD Antofagasta
1 0 
FT
2-4(2-0)
(2-0)
[1]
Universidad Catolica [1] 0 6
0 6 
TBN3FT
[A-11]
0 0 [A-11] Rapido de Bouzas
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[A-1]
CF Talavera de la Reina [A-1] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-14]
0 1 [C-14] Ontinyent CF
0 1 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[C-11]
UE Llagostera [C-11] 1 0
1 0 
TBN3FT
[C-6]
0 0 [C-6] UE Olot
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[C-12]
Lleida [C-12] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-14]
0 1 [A-14] Toledo
0 1 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[A-8]
Ponferradina [A-8] 1 0
1 0 
TBN3FT
[D-1]
0 1 [D-1] UD Marbella
0 1 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[D-10]
UCAM Murcia [D-10] 1 0
1 0 
TBN3FT
[B-7]
0 0 [B-7] Mirandes
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[A-17]
Arenas Club de Getxo [A-17] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-12]
0 0 [B-12] Barakaldo CF
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[B-19]
Caudal [B-19] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-15]
0 0 [C-15] CF Peralada
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[C-2]
Villarreal B [C-2] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-2]
0 0 [B-2] Racing Santander
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-6]
Real Sociedad B [B-6] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-14]
0 0 [D-14] Badajoz
0 0 
FT
4-1(1-1)
(1-1)
[D-17]
Real Betis B [D-17] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-3]
0 0 [D-3] FC Cartagena
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[D-7]
Real Balompedica Linense [D-7] 0 0
0 0 
PHAFT
[5]
1 0 [5] Nantes
1 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[9]
Nice [9] 0 4
0 4 
 
BDNAFT
[10]
0 0 [10] Portimonense
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[6]
GD Chaves [6] 0 0
0 0 
BDNBFT
[10]
0 1 [10] SL Benfica B
0 1 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[15]
Sporting CP B [15] 1 0
1 0 
BDNBFT
[8]
0 0 [8] Nacional da Madeira
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[18]
Gil Vicente [18] 0 0
0 0 
HLAFT
[2]
0 0 [2] AFC Ajax
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[1]
PSV Eindhoven [1] 0 0
0 0 
NGAFT
[9]
0 0 [9] Rostov FK
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
FC Ufa [6] 0 0
0 0 
CROAFT
[4]
0 0 [4] Rijeka
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[6]
Slaven Koprivnica [6] 0 0
0 0 
ANHAFT
[2]
4 0 [2] Manchester United
4 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[1]
Manchester City [1] 0 2
0 2 
 
ITBFT
[5]
0 0 [5] Bari
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[3]
Palermo [3] 0 0
0 0 
TNKAFT
[5]
0 1 [5] Kayserispor
0 1 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[4]
Besiktas JK [4] 1 0
1 0 
KSAFT
[13]
0 0 [13] Uhud
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[2]
Al Ahli Jeddah [2] 0 0
0 0 
KSAFT
[9]
0 1 [9] Al-Fateh
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Al Hilal [1] 1 0
1 0 
TBNBFT
[18]
0 0 [18] Gimnastic Tarragona
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[22]
Sevilla Atletico [22] 0 0
0 0 
TBNBFT
[5]
0 0 [5] Real Oviedo
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
Osasuna [7] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-10]
0 0 [C-10] Hercules
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[C-5]
Elche [C-5] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-4]
0 0 [D-4] Extremadura
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[D-18]
Merida AD [D-18] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-2]
0 0 [D-2] Real Murcia
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[D-16]
Lorca Deportiva FC [D-16] 0 0
0 0 
ITAFT
[16]
3 0 [16] Sassuolo
3 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[17]
Crotone [17] 0 2
0 2 
 
DUAFT
[8]
2 0 [8] Augsburg
2 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[11]
Hertha Berlin [11] 0 2
0 2 
 
POLAFT
[3]
0 0 [3] Lech Poznan
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
Cracovia Krakow [12] 0 0
0 0 
BIAFT
[3]
0 2 [3] Anderlecht
0 2 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[2]
Charleroi [2] 2 0
2 0 
ISRAFT
[7]
0 0 [7] Hapoel Ironi Kiryat Shmona
0 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
[14]
Hapoel Acco [14] 0 0
0 0 
DENAFT
[2]
0 0 [2] Brondby IF
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[11]
Aarhus AGF [11] 0 0
0 0 
EGYAFT
[13]
0 0 [13] Misr Elmaqasah
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[1]
EL Ahly [1] 0 0
0 0 
TBNAFT
[17]
3 0 [17] Levante
3 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[14]
Athletic Bilbao [14] 0 3
0 3 
 
GREAFT
[1]
0 1 [1] PAOK Saloniki
0 1 
FT
4-0(1-0)
(1-0)
[8]
Panathinaikos [8] 1 0
1 0 
UKRAFT
[4]
0 0 [4] Zorya
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[1]
FC Shakhtar Donetsk [1] 0 0
0 0 
BDNAFT
[12]
1 0 [12] Belenenses
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[15]
Pacos de Ferreira [15] 0 3
0 3 
RMNAFT
[8]
0 0 [8] Botosani
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[2]
Steaua Bucuresti [2] 0 0
0 0 
ISRAFT
[9]
0 0 [9] Hapoel Bnei Sakhnin FC
0 0 
FT
1-3(1-0)
(1-0)
[1]
Hapoel Beer Sheva [1] 0 0
0 0 
TBNBFT
[12]
0 0 [12] Tenerife
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[13]
CF Reus Deportiu [13] 0 0
0 0 
BIAFT
[9]
0 1 [9] Sint-Truidense
0 1 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[11]
Zulte-Waregem [11] 1 0
1 0 
BLVAFT
[B-4]
0 0 [B-4] San Jose
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[B-7]
Sport Boys Warnes [B-7] 0 0
0 0 
BLVAFT
[A-3]
0 0 [A-3] Jorge Wilstermann
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-1]
Blooming [B-1] 0 0
0 0 
BLVAFT
[A-7]
0 1 [A-7] Club Guabira
0 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[A-5]
Oriente Petrolero [A-5] 1 0
1 0 
BLVAFT
[B-6]
0 1 [B-6] Nacional Potosi
0 1 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[A-1]
Bolivar [A-1] 1 0
1 0 
BLVAFT
[B-3]
0 0 [B-3] The Strongest
0 0 
FT
6-0(2-0)
(2-0)
[A-2]
Real Potosi [A-2] 0 0
0 0 
TBNAFT
[6]
2 1 [6] Villarreal
2 1 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[1]
FC Barcelona [1] 1 1
1 1 
 
ITAFT
[7]
0 0 [7] AC Milan
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[13]
Bologna [13] 0 0
0 0 
 
PHAFT
[3]
1 0 [3] Marseille
1 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[11]
Saint Etienne [11] 0 2
0 2 
 
ARGAFT
[15]
4 0 [15] Rosario Central
4 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[23]
Newells Old Boys [23] 0 4
0 4 
ARGBFT
[23]
0 0 [23] Boca Unidos
0 0 
FT
1-4(0-1)
(0-1)
[3]
Agropecuario de Carlos Casares [3] 0 0
0 0 
ARGBFT
[7]
0 0 [7] Deportivo Moron
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[17]
Guillermo Brown [17] 0 0
0 0 
ARGBFT
[10]
0 0 [10] Gimnasia Jujuy
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
San Martin Tucuman [9] 0 0
0 0 
ARGBFT
[19]
0 1 [19] Los Andes
0 1 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[15]
Nueva Chicago [15] 1 0
1 0 
CHIAFT
[9]
2 0 [9] Palestino
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[17]
Santiago Wanderers [17] 0 2
0 2 
CHIAFT
[16]
0 0 [16] Curico Unido
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[3]
O.Higgins [3] 0 0
0 0 
BDNAFT
[14]
2 0 [14] Vitoria Setubal
2 0 
FT
0-5(0-3)
(0-3)
[1]
FC Porto [1] 0 2
0 2 
PARAFT
[4]
0 0 [4] Independiente F.B.C.
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Rubio nu   0 0
0 0 
PARAFT
[5]
0 0 [5] Deportivo Capiata
0 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[1]
Olimpia Asuncion [1] 0 0
0 0 
PARAFT
[2]
0 0 [2] Libertad
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[7]
FC Nacional Asuncion [7] 0 0
0 0 
PARAFT
[6]
0 0 [6] Cerro Porteno
0 0 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
[9]
Sol de America [9] 0 0
0 0 
PARAFT
 
0 1   Sportivo Trinidense
0 1 
FT
2-4(0-3)
(0-3)
[12]
Sportivo Luqueno [12] 1 0
1 0 
URUAFT
[3]
0 0 [3] CA Penarol
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Defensor Sporting Montevideo [5] 0 0
0 0 
ARGAFT
[9]
0 0 [9] Racing Club
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[20]
Gimnasia La Plata [20] 0 2
0 2 
ARGAFT
[8]
0 0 [8] Colon de Santa Fe
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[2]
Talleres Cordoba [2] 0 0
0 0 
ARGBFT
[4]
0 0 [4] Villa Dalmine
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Almagro [5] 0 0
0 0 
ARGBFT
[1]
0 0 [1] Atletico Rafaela
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[24]
Flandria [24] 0 0
0 0 
CRCAFT
[4]
0 0 [4] Perez Zeledon
0 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[3]
Deportivo Saprissa [3] 0 0
0 0 
ARGBFT
[12]
0 0 [12] Club Atletico Guemes
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
CA Brown Adrogue [8] 0 0
0 0 
MEXAFT
[7]
0 1 [7] Monterrey
0 1 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[10]
Tigres UANL [10] 1 0
1 0 
COLAFT
[10]
0 0 [10] Millonarios
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
America de Cali [3] 0 0
0 0 
ARGAFT
[5]
3 0 [5] Estudiantes La Plata
3 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Boca Juniors [1] 0 5
0 5 
DUC4BHoãn
 
0 0   VfV Borussia 06 Hildesheim
0 0 
0-0
 
St. Pauli (Youth)   0 0
0 0 
DUC4BHoãn
 
0 0   Altona 93
0 0 
0-0
 
BSV Rehden   0 0
0 0 
DUC4BHoãn
 
0 0   Eintracht Norderstedt
0 0 
0-0
 
Havelse   0 0
0 0 
DUC4BHoãn
 
0 0   Germania Egestorf
0 0 
0-0
 
Hannover 96 Am   0 0
0 0 
DUC4THoãn
 
0 0   Bonner
0 0 
0-0
 
Koln (Youth)   0 0
0 0 
DUC4THoãn
 
0 0   Wegberg-Beeck
0 0 
0-0
 
Wuppertaler SV Borussia   0 0
0 0 
DUC4NHoãn
 
0 0   Hessen Kassel
0 0 
0-0
 
Kickers Offenbach   0 0
0 0 
TSBHoãn
[5]
0 0 [5] FC Rapperswil-Jona
0 0 
0-0
[6]
Aarau [6] 0 0
0 0 
TSBHoãn
[10]
0 0 [10] Wohlen
0 0 
0-0
[2]
Servette [2] 0 0
0 0 
GIẢI CHÂU ÂU
© Copyright by tuongthuat.vn - All rights reserved - Trực tiếp lịch thi đấu, kết quả bóng đá đá các giải đấu nhanh nhất