GIẢI QUỐC TẾ

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 09/12/2017

GiảiGiờĐội nhàKết quảĐội khách
GHQGFT
 
0 0   Solomon Islands
0 0 
FT
6-0(3-0)
(3-0)
 
Tuvalu   0 0
0 0 
AUSWFT
[7]
0 0 [7] Melbourne Victory (w)
0 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
[9]
Adelaide United (w) [9] 0 0
0 0 
AUSWFT
[8]
1 0 [8] WS Wanderers (w)
1 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[2]
Sydney FC (w) [2] 0 0
0 0 
HKGAFT
[7]
0 0 [7] Guangzhou R F U19
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[4]
Eastern A.A Football Team [4] 0 0
0 0 
AUSAFT
[6]
2 0 [6] Brisbane Roar
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Wellington Phoenix [9] 0 0
0 0 
EAFFFT
[1]
0 0 [1] Korea Republic
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[3]
China [3] 0 0
0 0 
GHU23FT
 
0 0   Vietnam U23
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
 
Myanmar U23   0 0
0 0 
AUSAFT
[7]
4 0 [7] Western Sydney
4 0 
FT
0-5(0-3)
(0-3)
[1]
Sydney FC [1] 0 0
0 0 
HKGAFT
[3]
0 0 [3] Sun Pegasus
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[9]
Hong Kong Sapling [9] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[5]
0 1 [5] Spartak Moscow Youth
0 1 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[2]
CSKA Moscow (R) [2] 1 0
1 0 
TNKBFT
[4]
0 0 [4] Umraniyespor
0 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[6]
Balikesirspor [6] 0 0
0 0 
TNKBFT
[8]
0 0 [8] Erzurum BB
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[14]
Adana Demirspor [14] 0 0
0 0 
EAFFFT
[2]
0 0 [2] Japan
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
Korea DPR [4] 0 0
0 0 
CAFCECFT
[A-4]
0 0 [A-4] Rwanda
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[A-5]
Tanzania [A-5] 0 0
0 0 
NGAFT
[12]
0 0 [12] Dynamo Moscow
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[14]
Anzhi Makhachkala [14] 0 0
0 0 
TNKAFT
[10]
0 0 [10] Yeni Malatyaspor
0 0 
FT
2-3(1-3)
(1-3)
[6]
Goztepe [6] 0 0
0 0 
TNKAFT
[8]
0 0 [8] Kasimpasa
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[5]
Trabzonspor [5] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[3]
0 1 [3] PFK Aleksandriya U21
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[2]
Dinamo KyivU21 [2] 1 0
1 0 
AUSAFT
[8]
2 0 [8] Perth Glory
2 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[2]
Newcastle Jets [2] 0 2
0 2 
BDNBFT
[14]
0 0 [14] FC Famalicao
0 0 
FT
5-2(1-2)
(1-2)
[2]
Santa Clara [2] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-1]
0 0 [B-1] Athletic Bilbao B
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[B-17]
Osasuna B [B-17] 0 0
0 0 
TBNAFT
[8]
1 0 [8] Getafe
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Eibar [9] 0 4
0 4 
 
DUBFT
[5]
1 0 [5] Jahn Regensburg
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[6]
VfL Bochum [6] 0 3
0 3 
DUBFT
[15]
0 0 [15] Greuther Furth
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[13]
Heidenheimer [13] 0 0
0 0 
DUBFT
[8]
1 0 [8] Union Berlin
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[14]
Dynamo Dresden [14] 0 2
0 2 
DUC3FT
[11]
0 0 [11] Carl Zeiss Jena
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Karlsruher SC [3] 0 0
0 0 
ALBAFT
[2]
0 0 [2] KS Perparimi Kukesi
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[10]
Lushnja KS [10] 0 0
0 0 
BIHAFT
[11]
0 0 [11] NK Celik
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[1]
HSK Zrinjski Mostar [1] 0 0
0 0 
BIHAFT
[8]
0 0 [8] Mladost Doboj Kakanj
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[7]
FK Krupa [7] 0 0
0 0 
MNEAFT
[4]
0 0 [4] FK Rudar Pljevlja
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[3]
Mladost 069 Podgorica [3] 0 0
0 0 
SRBAFT
[16]
0 0 [16] FK Rad Beograd
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[12]
Macva Sabac [12] 0 0
0 0 
SRBAFT
[4]
0 0 [4] Radnicki Nis
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[3]
Cukaricki Stankom [3] 0 0
0 0 
SRBAFT
[8]
0 0 [8] Vojvodina Novi Sad
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[14]
Habitpharm Javor [14] 0 0
0 0 
SRBAFT
[11]
0 1 [11] Zemun
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[9]
Radnik Surdulica [9] 1 0
1 0 
UKRAFT
[7]
0 0 [7] Veres
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[9]
FC Karpaty Lviv [9] 0 0
0 0 
UKRAFT
[12]
0 1 [12] Chernomorets Odessa
0 1 
FT
3-3(1-0)
(1-0)
[10]
Zirka Kirovohrad [10] 1 0
1 0 
UKRAFT
[6]
0 0 [6] Illichivets
0 0 
FT
4-2(1-1)
(1-1)
[11]
Stal D. [11] 0 0
0 0 
KSAAFT
[8]
2 0 [8] Al-Feiha
2 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[11]
Al-Baten [11] 0 1
0 1 
ANHAFT
[13]
6 0 [13] West Ham United
6 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[5]
Chelsea [5] 0 1
0 1 
 
DUC4BFT
 
0 0   ETSV Weiche Flensburg
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
 
FC Hansa Luneburg   0 3
0 3 
TNKBFT
[7]
2 0 [7] Gaziantep Buyuksehir Belediyesi
2 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[2]
Ankaragucu [2] 0 2
0 2 
TNKBFT
[13]
2 0 [13] Adanaspor
2 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[10]
Elazigspor [10] 0 3
0 3 
FCWCFT
 
1 0   Pachuca
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Wydad Casablanca   0 2
0 2 
CAFCECFT
[A-1]
0 0 [A-1] Kenya
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[A-2]
Zanzibar [A-2] 0 3
0 3 
GHU23FT
 
0 0   Thailand U23
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
 
Japan U23   0 2
0 2 
ITBFT
[12]
1 0 [12] Salernitana
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[8]
Perugia [8] 0 1
0 1 
DUC3FT
[10]
0 0 [10] Preuben Munster
0 0 
FT
1-4(0-2)
(0-2)
[14]
SG Sonnenhof Grossaspach [14] 0 3
0 3 
DUC3FT
[2]
1 0 [2] SC Paderborn 07
1 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[8]
Fortuna Koln [8] 0 2
0 2 
DUC3FT
[12]
4 1 [12] Vfr Aalen
4 1 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
SV Wehen Wiesbaden [4] 1 1
1 1 
DUC3FT
[7]
4 0 [7] SV Meppen
4 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[18]
Werder Bremen (Youth) [18] 0 1
0 1 
DUC3FT
[17]
2 0 [17] VfL Osnabruck
2 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[9]
Unterhaching [9] 0 0
0 0 
DUC4NFT
 
2 0   Stuttgarter Kickers
2 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
 
Eintracht Stadtallendorf   0 1
0 1 
DUC4NFT
 
1 0   SV Elversberg
1 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
VfB Stuttgart II   0 1
0 1 
DUC4NFT
 
2 0   SSV Ulm 1846
2 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
 
TSV Schott Mainz   0 3
0 3 
DUC4NFT
 
3 0   FSV Mainz 05 (Youth)
3 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
 
TuS Koblenz   0 1
0 1 
DUC4NFT
 
0 0   FSV Frankfurt
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
Astoria Walldorf   0 1
0 1 
DUC4NFT
 
1 0   SV Rochling Volkling
1 0 
FT
0-6(0-3)
(0-3)
 
Saarbrucken   0 1
0 1 
BULAFT
[5]
1 1 [5] Botev Plovdiv
1 1 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[12]
Etar [12] 1 3
1 3 
GREAFT
[12]
1 0 [12] AEL Larisa
1 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[5]
SKODA Xanthi [5] 0 6
0 6 
MLTAFT
[9]
1 1 [9] Senglea Athletic
1 1 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[13]
Naxxar Lions [13] 1 0
1 0 
MLTAFT
[6]
1 0 [6] Hamrun Spartans
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Birkirkara FC [3] 0 3
0 3 
SVKAFT
[8]
3 0 [8] Sport Podbrezova
3 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[6]
Nitra [6] 0 3
0 3 
SVKAFT
[3]
1 0 [3] Dunajska Streda
1 0 
FT
3-3(2-0)
(2-0)
[10]
Zlate Moravce [10] 0 1
0 1 
SVKAFT
[11]
3 0 [11] FK Senica
3 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[9]
Michalovce [9] 0 1
0 1 
SVKAFT
[1]
2 0 [1] Spartak Trnava
2 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[12]
Tatran Presov [12] 0 2
0 2 
NGAFT
[9]
3 0 [9] Rubin Kazan
3 0 
FT
3-1(2-0)
(2-0)
[16]
SKA Khabarovsk [16] 0 1
0 1 
TNKAFT
[14]
0 0 [14] Antalyaspor
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[17]
Genclerbirligi [17] 0 0
0 0 
NPAFT
[12]
2 0 [12] Polokwane City FC
2 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[14]
Bidvest Wits [14] 0 0
0 0 
NPAFT
[11]
1 0 [11] Supersport United
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[7]
Cape Town City [7] 0 0
0 0 
ITBFT
[5]
0 0 [5] Venezia
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[21]
Pro Vercelli [21] 0 1
0 1 
ITBFT
[1]
0 0 [1] Empoli
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[11]
Carpi [11] 0 0
0 0 
ITBFT
[18]
1 0 [18] Ascoli
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[20]
ACD Virtus Entella [20] 0 0
0 0 
ITBFT
[7]
0 0 [7] Cittadella
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[15]
Avellino [15] 0 1
0 1 
ITBFT
[3]
1 0 [3] Frosinone
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[16]
Brescia [16] 0 0
0 0 
PHBFT
[3]
0 0 [3] Ajaccio
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[4]
Le Havre [4] 0 1
0 1 
PH3FT
[14]
2 1 [14] Cholet So
2 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[4]
Rodez Aveyron [4] 1 2
1 2 
CROAFT
[1]
0 0 [1] Dinamo Zagreb
0 0 
FT
5-1(2-0)
(2-0)
[9]
Istra 1961 Pula [9] 0 0
0 0 
ISRAFT
[5]
0 0 [5] Maccabi Netanya
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[6]
Bnei Yehuda Tel Aviv [6] 0 1
0 1 
ISRAFT
[12]
2 0 [12] Ashdod MS
2 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[4]
Hapoel Haifa [4] 0 1
0 1 
SRBAFT
[10]
0 0 [10] Mladost Lucani
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[13]
FK Backa Backa Palanka [13] 0 1
0 1 
SVKAFT
[4]
0 0 [4] Trencin
0 0 
FT
5-2(3-1)
(3-1)
[5]
MSK Zilina [5] 0 1
0 1 
EGYCFT
 
0 0   El Gounah
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
hrbe   0 1
0 1 
ALGAFT
[14]
0 0 [14] biskra
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[7]
USM Bel Abbes [7] 0 1
0 1 
DUAFT
[6]
2 0 [6] RB Leipzig
2 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[14]
FSV Mainz 05 [14] 0 3
0 3 
 
DUAFT
[4]
0 0 [4] Borussia Dortmund
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[11]
Werder Bremen [11] 0 0
0 0 
 
DUAFT
[8]
2 0 [8] Eintracht Frankfurt
2 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[1]
Bayern Munchen [1] 0 3
0 3 
 
DUAFT
[17]
2 0 [17] Hamburger SV
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[16]
VfL Wolfsburg [16] 0 2
0 2 
 
POLAFT
[12]
0 0 [12] Slask Wroclaw
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[14]
Piast Gliwice [14] 0 0
0 0 
HUNAFT
[11]
0 0 [11] Balmazujvarosi FC
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Mezokovesd-Zsory [8] 0 0
0 0 
HUNAFT
[9]
0 0 [9] Szombathelyi Haladas
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[2]
Fehervar Videoton [2] 0 0
0 0 
HUNAFT
[7]
1 0 [7] Videoton Puskas Akademia
1 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[5]
Ujpesti [5] 0 0
0 0 
HUNAFT
[3]
0 0 [3] Budapest Honved
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[6]
Paksi SE Honlapja [6] 0 0
0 0 
WALAFT
[9]
0 0 [9] Barry Town AFC
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[3]
Bangor City FC [3] 0 0
0 0 
WALAFT
[12]
0 0 [12] Carmarthen
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[7]
Llandudno [7] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-14]
0 0 [D-14] Granada CF B
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[D-10]
Ejido [D-10] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-9]
0 0 [B-9] Pena Sport
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[B-7]
UD Logrones [B-7] 0 0
0 0 
ANHAFT
[18]
2 0 [18] Swansea City
2 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[20]
West Bromwich(WBA) [20] 0 5
0 5 
 
ANHAFT
[16]
0 0 [16] Huddersfield Town
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[15]
Brighton Hove Albion [15] 0 0
0 0 
 
ANHAFT
[11]
5 0 [11] Crystal Palace
5 0 
FT
2-2(2-2)
(2-2)
[12]
Bournemouth AFC [12] 0 2
0 2 
 
ANHAFT
[7]
1 0 [7] Burnley
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[14]
Watford [14] 0 0
0 0 
 
ANHAFT
[3]
1 0 [3] Tottenham Hotspur
1 0 
FT
5-1(1-0)
(1-0)
[19]
Stoke City [19] 0 0
0 0 
 
ANHBFT
[18]
3 0 [18] Hull City
3 0 
FT
3-2(0-0)
(0-0)
[9]
Brentford [9] 0 2
0 2 
ANHBFT
[3]
1 0 [3] Fulham
1 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[19]
Birmingham City [19] 0 1
0 1 
ANHBFT
[16]
2 0 [16] Queens Park Rangers (QPR)
2 0 
FT
1-3(0-0)
(0-0)
[13]
Leeds United [13] 0 3
0 3 
ANHBFT
[4]
1 0 [4] Aston Villa
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Millwall [8] 0 3
0 3 
ANHBFT
[1]
1 0 [1] Wolves
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[24]
Sunderland A.F.C [24] 0 3
0 3 
ANHBFT
[22]
0 0 [22] Barnsley
0 0 
FT
0-3(0-2)
(0-2)
[6]
Derby County [6] 0 1
0 1 
ANHBFT
[23]
3 0 [23] Burton Albion
3 0 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[7]
Preston North End [7] 0 2
0 2 
ANHBFT
[17]
2 0 [17] Nottingham Forest
2 0 
FT
3-2(1-1)
(1-1)
[21]
Bolton Wanderers [21] 0 2
0 2 
ANHBFT
[5]
3 0 [5] Middlesbrough
3 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[12]
Ipswich Town [12] 0 1
0 1 
ANHL1FT
[21]
0 0 [21] Oldham Athletic
0 0 
FT
5-1(3-0)
(3-0)
[22]
Northampton Town [22] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[7]
0 0 [7] Plymouth Argyle
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[17]
Gillingham [17] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[11]
0 0 [11] Bradford City
0 0 
FT
4-3(3-2)
(3-2)
[20]
Rochdale [20] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[19]
0 0 [19] Walsall
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[5]
Scunthorpe United [5] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[23]
0 0 [23] Milton Keynes Dons
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[3]
Shrewsbury Town [3] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[6]
0 0 [6] Charlton Athletic
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[8]
Portsmouth [8] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[9]
0 1 [9] Peterborough United
0 1 
FT
2-3(1-0)
(1-0)
[2]
Blackburn Rovers [2] 1 0
1 0 
ANHL1FT
[12]
0 0 [12] Blackpool
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[4]
Rotherham United [4] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[1]
0 0 [1] Wigan Athletic
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[14]
Fleetwood Town [14] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[16]
0 0 [16] Oxford United
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
Doncaster Rovers [15] 0 0
0 0 
ANHL1FT
[13]
0 0 [13] Bristol Rovers
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[10]
Southend United [10] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[18]
0 0 [18] Grimsby Town
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[21]
Forest Green Rovers [21] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[20]
0 0 [20] Port Vale
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[12]
Cambridge United [12] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[24]
0 0 [24] Chesterfield
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[23]
Barnet [23] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[17]
0 0 [17] Cheltenham Town
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[15]
Crewe Alexandra [15] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[13]
0 0 [13] Colchester United
0 0 
FT
3-1(3-0)
(3-0)
[4]
Exeter City [4] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[14]
0 0 [14] Crawley Town
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[8]
Mansfield Town [8] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[11]
0 0 [11] Newport County
0 0 
FT
3-3(1-0)
(1-0)
[10]
Carlisle United [10] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[19]
0 0 [19] Yeovil Town
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[7]
Lincoln City [7] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[16]
0 0 [16] Stevenage Borough
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[3]
Wycombe Wanderers [3] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[22]
0 0 [22] Morecambe
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[6]
Coventry City [6] 0 0
0 0 
ANHL2FT
[2]
0 0 [2] Luton Town
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[5]
Notts County [5] 0 0
0 0 
TBNBFT
[15]
0 0 [15] Albacete
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[5]
Real Valladolid [5] 0 0
0 0 
TBN3FT
[B-11]
0 0 [B-11] SD Amorebieta
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[B-15]
Burgos CF [B-15] 0 0
0 0 
SCOAFT
[5]
0 0 [5] Kilmarnock
0 0 
FT
5-1(2-1)
(2-1)
[12]
Partick Thistle [12] 0 0
0 0 
SCOAFT
[9]
0 0 [9] Hamilton Academical
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[8]
Saint Johnstone [8] 0 0
0 0 
SCOAFT
[6]
0 0 [6] Heart of Midlothian
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[7]
Motherwell [7] 0 0
0 0 
SCOAFT
[2]
0 0 [2] Glasgow Rangers
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[11]
Ross County [11] 0 0
0 0 
SCOBFT
[7]
0 0 [7] Greenock Morton
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[3]
Dundee United [3] 0 0
0 0 
SCOBFT
[10]
0 0 [10] Brechin City
0 0 
FT
1-2(1-1)
(1-1)
[1]
Saint Mirren [1] 0 0
0 0 
SCOBFT
[4]
0 0 [4] Dunfermline Athletic
0 0 
FT
2-5(0-2)
(0-2)
[6]
Queen of South [6] 0 0
0 0 
BDNBFT
[20]
0 0 [20] Real Sport Clube
0 0 
FT
3-4(0-1)
(0-1)
[5]
Academica Coimbra [5] 0 0
0 0 
ALBAFT
[6]
0 0 [6] Flamurtari
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[8]
Vllaznia Shkoder [8] 0 0
0 0 
NIRAFT
[10]
0 0 [10] Warrenpoint Town
0 0 
FT
2-3(2-1)
(2-1)
[1]
Crusaders [1] 0 0
0 0 
NIRAFT
[2]
0 0 [2] Coleraine
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Dungannon Swifts [8] 0 0
0 0 
HUNAFT
[10]
0 0 [10] Diosgyor VTK
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[4]
Debrecin VSC [4] 0 0
0 0 
MLTAFT
[1]
0 0 [1] Balzan FC
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[8]
Hibernians FC [8] 0 0
0 0 
RMNAFT
[4]
0 0 [4] FC Viitorul Constanta
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[9]
Concordia Chiajna [9] 0 0
0 0 
CYPAFT
[8]
0 0 [8] Ermis Aradippou
0 0 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[7]
Doxa Katokopias [7] 0 0
0 0 
UKRAFT
[8]
0 0 [8] Olimpic Donetsk
0 0 
FT
1-4(1-3)
(1-3)
[3]
FC Vorskla Poltava [3] 0 0
0 0 
AUTAFT
[3]
0 0 [3] Rapid Wien
0 0 
FT
2-2(0-0)
(0-0)
[6]
Mattersburg [6] 0 0
0 0 
DENAFT
[14]
0 0 [14] Helsingor
0 0 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[12]
Lyngby [12] 0 0
0 0 
CHIAFT
[13]
0 0 [13] Temuco
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[2]
Universidad de Concepcion [2] 0 0
0 0 
ALGAFT
[10]
0 0 [10] CR Belouizdad
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[3]
NA Hussein Dey [3] 0 0
0 0 
TBNAFT
[3]
0 0 [3] Real Madrid
0 0 
FT
5-0(5-0)
(5-0)
[7]
Sevilla [7] 0 2
0 2 
 
GREAFT
[8]
0 0 [8] Panionios
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[16]
Platanias FC [16] 0 0
0 0 
MLTAFT
[5]
0 0 [5] Floriana F.C.
0 0 
FT
6-0(0-0)
(0-0)
[14]
Lija Athletic [14] 0 0
0 0 
BULAFT
[7]
0 0 [7] Slavia Sofia
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[3]
Levski Sofia [3] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-18]
0 0 [C-18] Atletico Saguntino
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[C-15]
CD Alcoyano [C-15] 0 0
0 0 
TBN3FT
[C-12]
0 0 [C-12] Sabadell
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[C-8]
Valencia CF Mestalla [C-8] 0 0
0 0 
PHAFT
[1]
2 0 [1] Paris Saint Germain (PSG)
2 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[17]
Lille [17] 0 2
0 2 
 
BDNAFT
[13]
0 1 [13] Aves
0 1 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[11]
CD Tondela [11] 1 0
1 0 
BIBFT
[7]
0 0 [7] Westerlo
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[2]
Oud Heverlee [2] 0 0
0 0 
CROAFT
[4]
0 0 [4] ZNK Osijek
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[7]
Rudes [7] 0 0
0 0 
CYPAFT
[9]
0 0 [9] AEP Paphos
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
Ethnikos Achnas FC [14] 0 0
0 0 
NPAFT
[16]
0 0 [16] Platinum Stars
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Kaizer Chiefs [3] 0 0
0 0 
BIHAFT
[9]
0 0 [9] Borac Banja Luka
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[4]
NK Siroki Brijeg [4] 0 0
0 0 
ISRAFT
[10]
0 0 [10] Maccabi Haifa
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[13]
Hapoel Ashkelon [13] 0 0
0 0 
FCWCFT
 
0 0   Al-Jazira(UAE)
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Urawa Red Diamonds   0 0
0 0 
TNKAFT
[1]
0 1 [1] Galatasaray
0 1 
FT
4-2(0-2)
(0-2)
[11]
Akhisar Bld.Geng [11] 1 0
1 0 
KSAAFT
[12]
0 0 [12] Al-Qadasiya
0 0 
FT
3-2(2-0)
(2-0)
[3]
Al-Nasr(KSA) [3] 0 0
0 0 
KSAAFT
[9]
0 0 [9] Al Ittihad(KSA)
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[13]
Al Raed [13] 0 0
0 0 
TBNBFT
[14]
0 0 [14] AD Alcorcon
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[1]
SD Huesca [1] 0 0
0 0 
TBN3FT
[A-19]
0 0 [A-19] Racing de Ferrol
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[A-14]
Real Madrid Castilla [A-14] 0 0
0 0 
TBN3FT
[D-5]
0 1 [D-5] Las Palmas Atletico
0 1 
FT
2-1(2-0)
(2-0)
[D-8]
Recreativo Huelva [D-8] 1 0
1 0 
ITAFT
[16]
3 0 [16] Cagliari
3 0 
FT
2-2(0-2)
(0-2)
[10]
Sampdoria [10] 0 0
0 0 
 
POLAFT
[6]
0 0 [6] Korona Kielce
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[9]
Arka Gdynia [9] 0 0
0 0 
BIAFT
[11]
0 0 [11] Oostende
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[16]
Mechelen [16] 0 0
0 0 
CYPAFT
[3]
0 0 [3] Anorthosis Famagusta FC
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[11]
Alki Oroklini [11] 0 0
0 0 
EGYCFT
 
0 0   Wadi Degla SC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
EL Masry   0 0
0 0 
ANHAFT
[10]
2 0 [10] Newcastle United
2 0 
FT
2-3(1-1)
(1-1)
[9]
Leicester City [9] 0 1
0 1 
 
ANHBFT
[14]
1 0 [14] Norwich City
1 0 
FT
3-1(0-1)
(0-1)
[15]
Sheffield Wednesday [15] 0 0
0 0 
TBNAFT
[18]
4 0 [18] Deportivo La Coruna
4 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[17]
Leganes [17] 0 4
0 4 
 
DUAFT
[9]
1 0 [9] Borussia Monchengladbach
1 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[2]
Schalke 04 [2] 0 2
0 2 
 
HLAFT
[8]
0 0 [8] SC Heerenveen
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[15]
VVV Venlo [15] 0 0
0 0 
GREAFT
[9]
0 0 [9] Panaitolikos Agrinio
0 0 
FT
1-4(1-1)
(1-1)
[3]
Olympiakos Piraeus [3] 0 0
0 0 
AUTAFT
[4]
0 0 [4] LASK Linz
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[5]
Trenkwalder Admira Wacker [5] 0 0
0 0 
AUTAFT
[2]
0 0 [2] Sturm Graz
0 0 
FT
3-2(3-2)
(3-2)
[10]
SKN St. Polten [10] 0 0
0 0 
RMNAFT
[1]
0 0 [1] CFR Cluj
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[11]
ACS Poli Timisoara [11] 0 0
0 0 
TSAFT
[2]
0 0 [2] Basel
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[5]
St. Gallen [5] 0 0
0 0 
TSAFT
[6]
0 0 [6] FC Sion
0 0 
FT
2-3(2-3)
(2-3)
[9]
Thun [9] 0 0
0 0 
TSBFT
[8]
0 0 [8] Chiasso
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
Vaduz [4] 0 0
0 0 
BDNAFT
[2]
3 0 [2] Benfica
3 0 
FT
3-1(2-1)
(2-1)
[18]
Estoril [18] 0 2
0 2 
NPAFT
[15]
0 0 [15] Ajax Cape Town
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[8]
Chippa United [8] 0 0
0 0 
NPAFT
[2]
0 0 [2] Orlando Pirates
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[6]
AmaZulu [6] 0 0
0 0 
HUNAFT
[12]
0 0 [12] Vasas
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
Ferencvarosi TC [1] 0 0
0 0 
ISRAFT
[2]
0 0 [2] Beitar Jerusalem
0 0 
FT
3-2(2-1)
(2-1)
[11]
Hapoel Raanana [11] 0 0
0 0 
HLAFT
[11]
0 1 [11] Excelsior SBV
0 1 
FT
1-2(0-0)
(0-0)
[9]
PEC Zwolle [9] 1 0
1 0 
HLAFT
[3]
0 0 [3] AZ Alkmaar
0 0 
FT
5-0(0-0)
(0-0)
[10]
Heracles Almelo [10] 0 0
0 0 
TBNBFT
[7]
0 0 [7] Numancia
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[21]
La Hoya Lorca CF [21] 0 0
0 0 
PHAFT
[14]
3 0 [14] Angers
3 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[10]
Montpellier [10] 0 2
0 2 
 
PHAFT
[20]
3 0 [20] Metz
3 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[5]
Rennes [5] 0 3
0 3 
 
PHAFT
[12]
0 0 [12] Guingamp
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[11]
Dijon [11] 0 0
0 0 
 
PHAFT
[18]
1 0 [18] Toulouse
1 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[16]
Caen [16] 0 2
0 2 
 
PHAFT
[2]
5 0 [2] Monaco
5 0 
FT
3-2(0-1)
(0-1)
[19]
Troyes [19] 0 3
0 3 
 
BIAFT
[6]
0 0 [6] Racing Genk
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[15]
KAS Eupen [15] 0 0
0 0 
BIAFT
[8]
0 0 [8] Royal Antwerp
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[14]
Mouscron Peruwelz [14] 0 0
0 0 
BLVAFT
 
0 1   Oriente Petrolero
0 1 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[A-7]
Universitario de Sucre [A-7] 1 0
1 0 
VENAFT
[6]
0 0 [6] Deportivo Lara
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[4]
Mineros de Guayana [4] 0 0
0 0 
TBNBFT
[4]
0 2 [4] Real Zaragoza
0 2 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[6]
Cadiz [6] 2 0
2 0 
POLAFT
[3]
0 0 [3] Legia Warszawa
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[15]
LKS Nieciecza [15] 0 0
0 0 
BIAFT
[4]
0 0 [4] KAA Gent
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[7]
Kortrijk [7] 0 0
0 0 
BIBFT
[6]
0 0 [6] Saint Gilloise
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[4]
Lierse [4] 0 0
0 0 
TBNAFT
[4]
2 0 [4] Valencia
2 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[12]
Celta Vigo [12] 0 4
0 4 
 
ITAFT
[1]
2 0 [1] Juventus
2 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[5]
Inter Milan [5] 0 5
0 5 
 
HLAFT
[18]
0 0 [18] FC Twente Enschede
0 0 
FT
2-3(2-2)
(2-2)
[7]
ADO Den Haag [7] 0 0
0 0 
ARGAFT
[17]
1 0 [17] Banfield
1 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[12]
Argentinos juniors [12] 0 3
0 3 
ARGBFT
[2]
0 0 [2] Aldosivi Mar del Plata
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[14]
Independiente Rivadavia [14] 0 0
0 0 
ECUAFT
[2]
0 0 [2] Barcelona SC(ECU)
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[9]
Macara [9] 0 0
0 0 
ECUAFT
[6]
0 0 [6] Independiente Jose Teran
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[3]
Universidad Catolica [3] 0 0
0 0 
ECUAFT
[8]
0 0 [8] CD El Nacional
0 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[4]
Club Sport Emelec [4] 0 0
0 0 
ECUAFT
[5]
0 0 [5] Delfin SC
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
 
Faure Za Amarilla   0 0
0 0 
BDNAFT
[8]
1 0 [8] Boavista FC
1 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[3]
Sporting Lisbon [3] 0 2
0 2 
CHIAFT
[5]
0 0 [5] Universidad de Chile
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
Municipal Iquique [12] 0 0
0 0 
CHIAFT
[9]
1 0 [9] Huachipato
1 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[6]
Colo Colo [6] 0 1
0 1 
CHIAFT
[7]
0 0 [7] Union Espanola
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[16]
Everton CD [16] 0 0
0 0 
URUAFT
[16]
0 0 [16] El Tanque Sisley
0 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
 
IA Sud America   0 0
0 0 
USAFT
[Dong-9]
1 0 [Dong-9] Toronto FC
1 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[Tay-11]
Seattle Sounders [Tay-11] 0 0
0 0 
ARGCFT
[41]
2 0 [41] River Plate
2 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[7]
Atletico Tucuman [7] 0 4
0 4 
ECUAFT
[10]
0 0 [10] Guayaquil City
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[12]
Deportivo Cuenca [12] 0 0
0 0 
CHIAFT
[14]
0 0 [14] San Luis Quillota
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[15]
Audax Italiano [15] 0 0
0 0 
COLAFT
[12]
3 0 [12] Independiente Santa Fe
3 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[3]
Deportes Tolima [3] 0 4
0 4 
ARGAFT
[27]
1 0 [27] Arsenal de Sarandi
1 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[6]
Independiente [6] 0 0
0 0 
NZLAFT
[5]
0 0 [5] Southern United
0 0 
FT
0-2(0-0)
(0-0)
[3]
Canterbury United [3] 0 0
0 0 
NZLAFT
[8]
0 0 [8] Hawke's Bay United
0 0 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[6]
Tasman United [6] 0 0
0 0 
CRCAFT
[1]
1 0 [1] Herediano
1 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[4]
Santos De Guapiles [4] 0 4
0 4 
NZLAFT
[10]
0 0 [10] Hamilton Wanderers SC
0 0 
FT
2-4(2-1)
(2-1)
[7]
Waitakere United [7] 0 0
0 0 
GHU23Hoãn
 
0 0   Uzbekistan U23
0 0 
0-0
 
North Korea U23   0 0
0 0 
DUC4BHoãn
 
0 0   Eintr. Braunschweig (Youth)
0 0 
0-0
 
Oldenburg   0 0
0 0 
DUC4NHoãn
 
0 0   TSV Steinbach
0 0 
0-0
 
TSG Hoffenheim (Youth)   0 0
0 0 
DUC4THoãn
 
0 0   SV Rodinghausen
0 0 
0-0
 
Alemannia Aachen   0 0
0 0 
DUC4THoãn
 
0 0   Westfalia Herne
0 0 
0-0
 
Fortuna Dusseldorf (Youth)   0 0
0 0 
DUC4THoãn
 
0 0   Wattenscheid 09
0 0 
0-0
 
Borussia Dortmund (Youth)   0 0
0 0 
DUC4THoãn
 
0 0   Viktoria koln
0 0 
0-0
 
wiedenbruck   0 0
0 0 
DUC4THoãn
 
0 0   Rot-Weiss Essen
0 0 
0-0
 
Uerdingen KFC 05   0 0
0 0 
GIẢI CHÂU ÂU
© Copyright by tuongthuat.vn - All rights reserved - Trực tiếp lịch thi đấu, kết quả bóng đá đá các giải đấu nhanh nhất