GIẢI QUỐC TẾ

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT NGÀY 04/05/2018

GiảiGiờĐội nhàKết quảĐội khách
IDNAFT
[1]
1 0 [1] Persipura Jayapura
1 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[12]
Pusamania Borneo FC [12] 0 1
0 1 
NGAU21FT
[10]
0 0 [10] FK Tosno Youth
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[3]
Dinamo Moscow Youth [3] 0 0
0 0 
HQWFT
[3]
0 0 [3] Gyeongju FC W
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[4]
Gumi Sportstoto (w) [4] 0 0
0 0 
NGAU21FT
[4]
1 0 [4] Lokomotiv Moscow Youth
1 0 
FT
6-0(2-0)
(2-0)
[6]
Zenit St.Petersburg Youth [6] 0 1
0 1 
IDNAFT
[5]
3 0 [5] Madura United
3 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[6]
Persib Bandung [6] 0 2
0 2 
IDNAFT
[13]
1 0 [13] Bhayangkara Surabaya United
1 0 
FT
4-2(1-1)
(1-1)
[9]
Pstni [9] 0 1
0 1 
VNBFT
[3]
0 0 [3] Huda Hue
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[8]
Cong An Nhan Dan [8] 0 3
0 3 
MAPLFT
[11]
2 1 [11] UKM FC
2 1 
FT
1-2(1-0)
(1-0)
[3]
PDRM [3] 1 0
1 0 
UKRU21FT
[9]
0 0 [9] Olimpik Donetsk Reserves
0 0 
FT
8-1(4-1)
(4-1)
[11]
Stal Kamianske U21 [11] 0 0
0 0 
VNBFT
[9]
0 0 [9] Binh Phuoc
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[5]
TT Hanoi II team [5] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[7]
0 0 [7] Chernomorets Odessa U21
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[6]
Zorya U21 [6] 0 0
0 0 
HQWFT
[1]
0 0 [1] Hyundai Steel Red Angels (w)
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
[7]
Boeun Sangmu (w) [7] 0 1
0 1 
HQWFT
[8]
0 0 [8] Changnyeong Women's
0 0 
FT
1-2(1-2)
(1-2)
[6]
Seoul Amazones (w) [6] 0 0
0 0 
HQWFT
[2]
0 0 [2] Suwon FMC (w)
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[5]
KSPO FC (w) [5] 0 0
0 0 
VNAFT
[13]
1 0 [13] Song Lam Nghe An
1 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[14]
Nam Dinh FC [14] 0 0
0 0 
VNAFT
[5]
1 0 [5] Thanh Hoa
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[12]
Sai Gon FC [12] 0 4
0 4 
VNBFT
[2]
2 0 [2] Viettel
2 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[4]
Dong Tam Long An [4] 0 3
0 3 
AUSVPLFT
[8]
3 0 [8] Melbourne Knights
3 0 
FT
2-2(1-0)
(1-0)
[2]
Avondale Heights [2] 0 1
0 1 
AUSVPLFT
[5]
1 0 [5] Pascoe Vale SC
1 0 
FT
3-2(1-0)
(1-0)
[14]
FC Bulleen Lions [14] 0 2
0 2 
AUSVPLFT
[1]
0 0 [1] Bentleigh greens
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[12]
Kingston City [12] 0 1
0 1 
AUSVPLFT
[6]
1 0 [6] Oakleigh Cannons
1 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[9]
Dandenong Thunder [9] 0 1
0 1 
NGAU21FT
[5]
3 0 [5] Spartak Moscow Youth
3 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[9]
FK Rostov Youth [9] 0 4
0 4 
UKRU21FT
[1]
0 0 [1] FC Shakhtar Donetsk U21
0 0 
FT
3-1(0-0)
(0-0)
[4]
Karpaty U21 [4] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[10]
1 1 [10] Veres Rivne U21
1 1 
FT
3-2(3-2)
(3-2)
[12]
Zirka Kirovohrad U21 [12] 1 3
1 3 
EU17FT
[B-3]
0 0 [B-3] Portugal U17
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[B-1]
Norway U17 [B-1] 0 0
0 0 
EU17FT
[A-1]
0 0 [A-1] Italy U17
0 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[A-2]
Switzerland U17 [A-2] 0 0
0 0 
AZEAFT
[8]
0 0 [8] FK Kapaz Ganca
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[5]
Standard Sumqayit [5] 0 0
0 0 
LATAFT
[3]
0 0 [3] Spartaks Jurmala
0 0 
FT
2-2(2-1)
(2-1)
[4]
FK Liepaja [4] 0 1
0 1 
THAFT
[1]
0 0 [1] Buriram United
0 0 
FT
4-0(3-0)
(3-0)
[6]
Muang Thong United [6] 0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Monchengladbach AM.
0 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
 
SV Rodinghausen   0 0
0 0 
ISRBFT
[11]
0 0 [11] Ironi Nir Ramat HaSharon
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[13]
Hapoel Petah Tikva [13] 0 0
0 0 
ISRBFT
[12]
0 0 [12] Hapoel Marmorek lrony Rehovot
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[10]
Hapoel Kfar Saba [10] 0 0
0 0 
ISRBFT
[16]
0 0 [16] Ironi Nesher
0 0 
FT
3-4(1-3)
(1-3)
[9]
Hapoel Bnei Lod [9] 0 0
0 0 
ISRBFT
[14]
0 0 [14] Hapoel Ramat Gan
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[15]
Maccabi Herzliya [15] 0 0
0 0 
MAPLFT
[8]
0 0 [8] Terengganu B
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[2]
Felcra FC [2] 0 0
0 0 
MAPLFT
[1]
0 0 [1] Felda United
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[7]
Pahang UiTM FC [7] 0 0
0 0 
UZBAFT
[2]
0 0 [2] Kuruvchi Bunyodkor
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[6]
Nasaf Qarshi [6] 0 0
0 0 
UZBAFT
[12]
0 0 [12] Neftchi Fargona
0 0 
FT
1-4(0-1)
(0-1)
[5]
Lokomotiv Tashkent [5] 0 0
0 0 
LATAFT
[5]
0 0 [5] Caramba/Dinamo Rigaja
0 0 
FT
6-1(2-0)
(2-0)
[8]
FK Valmiera [8] 0 0
0 0 
JORAFT
[5]
0 0 [5] Shabab AlOrdon
0 0 
FT
3-2(0-2)
(0-2)
[9]
Al Aqaba SC [9] 0 0
0 0 
QATCFT
 
0 0   Al-Garrafa
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
 
Al Mesaimeer Club   0 0
0 0 
BULAFT
[8]
0 0 [8] Lokomotiv Plovdiv
0 0 
FT
3-1(1-1)
(1-1)
[7]
Slavia Sofia [7] 0 0
0 0 
TNKBFT
[13]
0 0 [13] Adanaspor
0 0 
FT
0-3(0-0)
(0-0)
[12]
Eskisehirspor [12] 0 0
0 0 
TNKBFT
[18]
0 0 [18] Gaziantepspor
0 0 
FT
4-5(3-1)
(3-1)
[11]
Giresunspor [11] 0 0
0 0 
TNKBFT
[6]
0 0 [6] Balikesirspor
0 0 
FT
4-1(2-1)
(2-1)
[17]
Manisaspor [17] 0 0
0 0 
TNKBFT
[10]
0 0 [10] Elazigspor
0 0 
FT
2-2(2-0)
(2-0)
[9]
Istanbulspor [9] 0 0
0 0 
KUWCFT
 
0 0   Al Kuwait SC
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
 
Al-Nasar   0 0
0 0 
RMNAFT
[11]
0 1 [11] ACS Poli Timisoara
0 1 
FT
2-3(0-2)
(0-2)
[10]
CS Voluntari [10] 1 0
1 0 
ALGAFT
[15]
0 0 [15] USM EL HARRACH
0 0 
FT
2-3(1-2)
(1-2)
[2]
JS Saoura [2] 0 0
0 0 
ALGAFT
[13]
0 0 [13] OM Medea
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[16]
USM Blida [16] 0 0
0 0 
ALGAFT
[10]
0 0 [10] CR Belouizdad
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[8]
Paradou AC [8] 0 0
0 0 
ALGAFT
[14]
0 0 [14] biskra
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[12]
DRB Tadjenant [12] 0 0
0 0 
ALGAFT
[1]
0 0 [1] CS Constantine
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[11]
JS kabylie [11] 0 0
0 0 
BLRAFT
[3]
0 0 [3] Slutsksakhar Slutsk
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[12]
FK Vigvam Smolevichy [12] 0 0
0 0 
POLAFT
[10]
0 0 [10] Cracovia Krakow
0 0 
FT
3-3(2-1)
(2-1)
[12]
Slask Wroclaw [12] 0 0
0 0 
POLBFT
[13]
0 0 [13] Bytovia Bytow
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
Odra Opole [11] 0 0
0 0 
CROAFT
[5]
0 0 [5] NK Lokomotiva Zagreb
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[2]
Rijeka [2] 0 0
0 0 
ESTAFT
[4]
0 0 [4] Trans Narva
0 0 
FT
3-0(2-0)
(2-0)
[9]
FC Kuressaare [9] 0 0
0 0 
SRBAFT
[10]
0 0 [10] Mladost Lucani
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Macva Sabac [12] 0 0
0 0 
CZEBFT
[14]
0 0 [14] Usti nad Labem
0 0 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[2]
Marila Pribram [2] 0 0
0 0 
UKRAFT
[2]
0 0 [2] Dynamo Kyiv
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[6]
Illichivets [6] 0 0
0 0 
KSAAFT
[15]
0 0 [15] Al-Kawkab
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[13]
Al Raed [13] 0 0
0 0 
AUTBFT
[8]
0 0 [8] Kapfenberg
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[6]
Austria Lustenau [6] 0 0
0 0 
AUTBFT
[4]
0 0 [4] SV Ried
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[10]
FC Blau Weiss Linz [10] 0 0
0 0 
AUTBFT
[3]
0 0 [3] FC Magna Wiener Neustadt
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[9]
FAC Team Fur Wien [9] 0 0
0 0 
AUTBFT
[5]
0 0 [5] FC Liefering
0 0 
FT
3-2(1-2)
(1-2)
[2]
TSV Hartberg [2] 0 0
0 0 
JORAFT
[1]
0 0 [1] Al Wihdat Amman
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[12]
Al Yarmouk [12] 0 0
0 0 
DUC4DBFT
 
0 0   Hertha BSC Berlin Youth
0 0 
FT
5-0(2-0)
(2-0)
 
BSG Chemie Leipzig   0 0
0 0 
BULAFT
[3]
0 0 [3] Levski Sofia
0 0 
FT
3-2(0-2)
(0-2)
[5]
Botev Plovdiv [5] 0 0
0 0 
TNKAFT
[2]
0 2 [2] Istanbul Buyuksehir Belediyesi
0 2 
FT
1-1(1-0)
(1-0)
[7]
Sivasspor [7] 2 0
2 0 
TDBFT
[15]
0 0 [15] IK Frej Taby
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[2]
AFC Eskilstuna [2] 0 0
0 0 
DENAFT
[6]
0 0 [6] AC Horsens
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[5]
Aalborg [5] 0 0
0 0 
QATCFT
 
0 0   Al Rayyan
0 0 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
 
Al-Arabi SC   0 0
0 0 
CZEAFT
[4]
0 0 [4] Sparta Praha
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[13]
Tescoma Zlin [13] 0 0
0 0 
DUC4TFT
 
0 0   Wegberg-Beeck
0 0 
FT
0-4(0-0)
(0-0)
 
Rot-Weiss Oberhausen   0 0
0 0 
LUXAFT
[5]
0 0 [5] Red Boys Differdange
0 0 
FT
2-2(1-2)
(1-2)
[10]
Hostert [10] 0 0
0 0 
RMNAFT
[4]
0 0 [4] FC Viitorul Constanta
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[5]
FC Astra Giurgiu [5] 0 0
0 0 
KUWCFT
 
0 0   Al-Arabi Club (KUW)
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
 
Al-Salmiyah   0 0
0 0 
EU17FT
[B-4]
0 0 [B-4] Slovenia U17
0 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[B-2]
Sweden U17 [B-2] 0 0
0 0 
EU17FT
[A-3]
0 0 [A-3] England U17
0 0 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[A-4]
Israel U17 [A-4] 0 0
0 0 
PH3FT
[6]
0 0 [6] USL Dunkerque
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[14]
Cholet So [14] 0 0
0 0 
PH3FT
[5]
0 0 [5] Boulogne
0 0 
FT
4-1(2-0)
(2-0)
[16]
GS Consolat Marseille [16] 0 0
0 0 
PH3FT
[17]
0 1 [17] Creteil
0 1 
FT
0-4(0-1)
(0-1)
[10]
Pau FC [10] 1 0
1 0 
PH3FT
[1]
0 0 [1] Red Star FC 93
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[9]
Lyon Duchere [9] 0 0
0 0 
PH3FT
[4]
0 0 [4] Rodez Aveyron
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[7]
Avranches [7] 0 0
0 0 
PH3FT
[12]
0 0 [12] Concarneau
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[3]
Grenoble [3] 0 0
0 0 
PH3FT
[11]
0 0 [11] Chambly Fc
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[2]
Avenir Sportif Beziers [2] 0 0
0 0 
PH3FT
[15]
0 0 [15] Les Herbiers
0 0 
FT
3-2(0-0)
(0-0)
[8]
Stade Lavallois MFC [8] 0 0
0 0 
POLBFT
[4]
0 1 [4] Stal Mielec
0 1 
FT
3-0(0-0)
(0-0)
[7]
Wigry Suwalki [7] 1 0
1 0 
CROAFT
[6]
0 0 [6] Slaven Koprivnica
0 0 
FT
2-2(1-1)
(1-1)
[1]
Dinamo Zagreb [1] 0 0
0 0 
TSBFT
[1]
0 0 [1] Neuchatel Xamax
0 0 
FT
3-3(2-0)
(2-0)
[9]
Winterthur [9] 0 0
0 0 
POLAFT
[11]
0 0 [11] Lechia Gdansk
0 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[15]
LKS Nieciecza [15] 0 0
0 0 
BIAFT
[4]
0 0 [4] KAA Gent
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[3]
Charleroi [3] 0 0
0 0 
AUTBFT
[1]
0 0 [1] FC Wacker Innsbruck
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[7]
WSG Wattens [7] 0 0
0 0 
PHAFT
[13]
2 0 [13] Amiens
2 0 
FT
2-2(0-1)
(0-1)
[1]
Paris Saint Germain (PSG) [1] 0 0
0 0 
 
PHBFT
[10]
0 0 [10] Sochaux
0 0 
FT
1-3(1-1)
(1-1)
[6]
Clermont [6] 0 0
0 0 
PHBFT
[7]
0 0 [7] Lorient
0 0 
FT
6-0(3-0)
(3-0)
[18]
Bourg Peronnas [18] 0 0
0 0 
PHBFT
[2]
0 0 [2] Nimes
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[16]
Ajaccio Gfco [16] 0 0
0 0 
PHBFT
[11]
0 0 [11] AJ Auxerre
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[3]
Ajaccio [3] 0 0
0 0 
PHBFT
[15]
0 0 [15] Chamois Niortais
0 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[4]
Le Havre [4] 0 0
0 0 
PHBFT
[5]
0 0 [5] Stade Brestois
0 0 
FT
2-0(2-0)
(2-0)
[19]
Quevilly [19] 0 0
0 0 
PHBFT
[13]
0 0 [13] Orleans US 45
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[9]
Chateauroux [9] 0 0
0 0 
PHBFT
[8]
0 0 [8] Paris FC
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
[17]
Nancy [17] 0 0
0 0 
PHBFT
[20]
0 0 [20] Tours
0 0 
FT
4-2(3-1)
(3-1)
[14]
Lens [14] 0 0
0 0 
PHBFT
[12]
0 0 [12] Valenciennes
0 0 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[1]
Reims [1] 0 0
0 0 
SCOAFT
[12]
0 0 [12] Partick Thistle
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[11]
Ross County [11] 0 0
0 0 
SCOBFT
[3]
0 0 [3] Dundee United
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[4]
Dunfermline Athletic [4] 0 0
0 0 
POLBFT
[8]
0 0 [8] GKS Tychy
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[1]
Miedz Legnica [1] 0 0
0 0 
NIRAFT
[13]
0 0 [13] Newry City
0 0 
FT
3-2(3-2)
(3-2)
[11]
Carrick Rangers [11] 0 0
0 0 
IREAFT
[3]
0 0 [3] Waterford United
0 0 
FT
2-1(2-1)
(2-1)
[1]
Dundalk [1] 0 0
0 0 
IREAFT
[10]
0 0 [10] Bray Wanderers
0 0 
FT
2-1(0-0)
(0-0)
[4]
Derry City [4] 0 0
0 0 
IREAFT
[5]
0 0 [5] St. Patricks Athletic
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[6]
Shamrock Rovers [6] 0 0
0 0 
IREBFT
[10]
0 0 [10] Athlone Town
0 0 
FT
0-3(0-1)
(0-1)
[3]
Salthill Devon Galway [3] 0 0
0 0 
IREBFT
[4]
0 0 [4] Shelbourne
0 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[1]
UC Dublin [1] 0 0
0 0 
ANHAFT
[15]
0 0 [15] Brighton Hove Albion
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[2]
Manchester United [2] 0 0
0 0 
 
TBNAFT
[7]
4 0 [7] Sevilla
4 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[11]
Real Sociedad [11] 0 2
0 2 
 
TBNBFT
[14]
0 0 [14] AD Alcorcon
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[18]
Cultural Leonesa [18] 0 0
0 0 
IREBFT
[6]
0 0 [6] Finn Harps
0 0 
FT
2-1(0-1)
(0-1)
[2]
Drogheda United [2] 0 0
0 0 
IREBFT
[9]
0 1 [9] Wexford (Youth)
0 1 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
[8]
Cabinteely FC [8] 1 0
1 0 
ICEWFT
 
0 0   Valur (w)
0 0 
FT
8-0(3-0)
(3-0)
 
UMF Selfoss (w)   0 0
0 0 
ICEWFT
 
0 0   HK Vikingur (w)
0 0 
FT
2-1(1-0)
(1-0)
 
Hafnarfjordur (w)   0 0
0 0 
BDNAFT
[4]
1 0 [4] Sporting Braga
1 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[8]
Boavista FC [8] 0 3
0 3 
PARAFT
[10]
0 0 [10] Sportivo Luqueno
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[5]
Independiente F.B.C. [5] 0 0
0 0 
ARGAFT
[18]
2 0 [18] San Martin San Juan
2 0 
FT
0-2(0-2)
(0-2)
[14]
Velez Sarsfield [14] 0 2
0 2 
ARGBFT
[1]
0 0 [1] Almagro
0 0 
FT
1-3(0-1)
(0-1)
[2]
Aldosivi Mar del Plata [2] 0 0
0 0 
BRBFT
[13]
0 0 [13] Sampaio Correa
0 0 
FT
1-1(1-1)
(1-1)
[5]
SC Paysandu Para [5] 0 0
0 0 
CHIAFT
[7]
0 0 [7] Union Espanola
0 0 
FT
4-0(2-0)
(2-0)
[14]
San Luis Quillota [14] 0 0
0 0 
VENAFT
[14]
0 0 [14] Academia Puerto Cabello
0 0 
FT
1-2(0-1)
(0-1)
[5]
Deportivo La Guaira [5] 0 0
0 0 
USBFT
[Nhóm 1-11]
0 0 [Nhóm 1-11] Harrisburg Islanders
0 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[Nhóm 1-8]
Tampa Bay Rowdies [Nhóm 1-8] 0 0
0 0 
BRBFT
[16]
0 0 [16] CRB AL
0 0 
FT
3-1(3-0)
(3-0)
[9]
Atletico Clube Goianiense [9] 0 0
0 0 
PARAFT
[8]
0 0 [8] Guarani CA
0 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
Olimpia Asuncion [1] 0 0
0 0 
BLVAFT
[A-6]
0 0 [A-6] Club Guabira
0 0 
FT
1-0(0-0)
(0-0)
[B-7]
Aurora [B-7] 0 0
0 0 
USAFT
[Dong-9]
2 0 [Dong-9] Toronto FC
2 0 
FT
3-0(1-0)
(1-0)
[Dong-7]
Philadelphia Union [Dong-7] 0 3
0 3 
ARGAFT
[3]
3 0 [3] San Lorenzo
3 0 
FT
2-0(1-0)
(1-0)
[13]
Belgrano [13] 0 4
0 4 
BRBFT
[11]
2 0 [11] Oeste
2 0 
FT
1-1(0-0)
(0-0)
[7]
Coritiba PR [7] 0 3
0 3 
ECUAFT
[2]
3 0 [2] Barcelona SC(ECU)
3 0 
FT
0-1(0-0)
(0-0)
[1]
Liga Dep. Universitaria Quito [1] 0 5
0 5 
USBFT
[Nhóm 2-1]
3 1 [Nhóm 2-1] Real Monarchs
3 1 
FT
2-1(1-1)
(1-1)
[Nhóm 2-5]
Orange County Blues FC [Nhóm 2-5] 1 2
1 2 
NGAU21FT
[13]
1 0 [13] SKA Khabarovsk Youth
1 0 
FT
0-0(0-0)
(0-0)
[1]
FK Krasnodar Youth [1] 0 1
0 1 
USBFT
[Nhóm 2-2]
0 0 [Nhóm 2-2] Phoenix Rising FC
0 0 
FT
4-3(1-3)
(1-3)
[Nhóm 2-15]
Los Angeles Galaxy II [Nhóm 2-15] 0 0
0 0 
GIẢI CHÂU ÂU
© Copyright by tuongthuat.vn - All rights reserved - Trực tiếp lịch thi đấu, kết quả bóng đá đá các giải đấu nhanh nhất