GIẢI QUỐC TẾ

LỊCH THI ĐẤU CÁC TRẬN HÔM NAY

GiảiGiờĐội nhàKết quảĐội Khách
IRNA
67
[9]
0 0 [9] Sanat-Naft
0 0 
67
2-2(2-2)
(2-2)
[10]
Sepahan [10] 0 1
0 1 
CZEU19HT
 
0 0   Marila Pribram U19
0 0 
HT
0-0(0-0)
(0-0)
 
Brno U19   0 0
0 0 
IRNA
45
[13]
0 0 [13] Tractor Sazi Tabriz
0 0 
45
0-0(0-0)
(0-0)
[8]
Sepidrood Rasht [8] 0 0
0 0 
OMA
12
[14]
0 0 [14] Alslam
0 0 
12
0-0(0-0)
(0-0)
[10]
Dhufar [10] 0 0
0 0 
WCWVL20h00
[A-34]
0 0 [A-34] Slovenia (w)
0 0 
vs
20h00
[D-3]
Faroe Islands (w) [D-3] 0 0
0 0 
ISRB20h00
[3]
0 0 [3] Maccabi Ahi Nazareth
0 0 
vs
20h00
[10]
Hapoel Natzrat Illit [10] 0 0
0 0 
ISRB20h00
[13]
0 0 [13] Hapoel Afula
0 0 
vs
20h00
[12]
Hapoel Ramat Gan [12] 0 0
0 0 
ISRB20h00
[14]
0 0 [14] Hapoel Bnei Lod
0 0 
vs
20h00
[9]
Hapoel Hadera [9] 0 0
0 0 
ISRB20h00
[6]
0 0 [6] Hapoel Katamon Jerusalem
0 0 
vs
20h00
[1]
Hapoel Kfar Saba [1] 0 0
0 0 
ISRB20h00
[2]
0 0 [2] Hapoel Tel Aviv
0 0 
vs
20h00
[11]
Hapoel Marmorek lrony Rehovot [11] 0 0
0 0 
QATA20h00
[9]
0 0 [9] Al Khor SC
0 0 
vs
20h00
[3]
Al-Sailiya [3] 0 0
0 0 
QATA20h00
[7]
0 0 [7] Al Markhiya
0 0 
vs
20h00
[11]
Al-Arabi SC [11] 0 0
0 0 
OMA20h10
[3]
0 0 [3] Al-Nasr(OMA)
0 0 
vs
20h10
[6]
Sohar Club [6] 0 0
0 0 
IRNA20h15
[14]
0 0 [14] Esteghlal Khozestan
0 0 
vs
20h15
[3]
Peykan [3] 0 0
0 0 
OMA
15
[11]
0 0 [11] Al-Mdeebe
0 0 
15
0-0(0-0)
(0-0)
[12]
Oman Club [12] 0 0
0 0 
OMA20h45
[8]
0 0 [8] Muscat
0 0 
vs
20h45
[13]
Mrbat [13] 0 0
0 0 
WCWVL21h00
[A-26]
0 0 [A-26] Hungary (w)
0 0 
vs
21h00
[A-27]
Ukraine (w) [A-27] 0 0
0 0 
GHW21h00
 
0 0   Jordan (w)
0 0 
vs
21h00
 
Japan (w)   0 0
0 0 
JORA21h00
[8]
0 0 [8] Al Hussein Irbid
0 0 
vs
21h00
[7]
Al-Ahly [7] 0 0
0 0 
JORA21h00
[6]
0 0 [6] Shabab AlOrdon
0 0 
vs
21h00
[11]
Al Aqaba SC [11] 0 0
0 0 
OMA21h00
[5]
0 0 [5] Al-Nahda Muscat
0 0 
vs
21h00
[4]
Al Oruba Sur [4] 0 0
0 0 
NGA21h30
[12]
0 0 [12] Amkar Perm
0 0 
vs
21h30
[14]
Dynamo Moscow [14] 0 0
0 0 
TNKB22h00
[16]
0 0 [16] Manisaspor
0 0 
vs
22h00
[11]
Adana Demirspor [11] 0 0
0 0 
EGYA22h00
[1]
0 0 [1] Ismaily
0 0 
vs
22h00
[4]
Smouha SC [4] 0 0
0 0 
QATA22h10
[4]
0 0 [4] Al-Sadd
0 0 
vs
22h10
[1]
Al Duhail [1] 0 0
0 0 
WCWVL22h30
[A-23]
0 0 [A-23] Serbia (w)
0 0 
vs
22h30
[A-16]
Spain (w) [A-16] 0 0
0 0 
BULA22h30
[7]
0 0 [7] Cherno More Varna
0 0 
vs
22h30
[12]
Pirin Blagoevgrad [12] 0 0
0 0 
OMA22h45
[2]
0 0 [2] Al Shabab(OMA)
0 0 
vs
22h45
[7]
Saham [7] 0 0
0 0 
RMNA22h59
[14]
0 0 [14] Juventus Bucuresti
0 0 
vs
22h59
[11]
Concordia Chiajna [11] 0 0
0 0 
WCWVL22h59
[B-1]
0 0 [B-1] Albania (w)
0 0 
vs
22h59
[A-28]
Poland (w) [A-28] 0 0
0 0 
SRBA23h00
[16]
0 0 [16] Borac Cacak
0 0 
vs
23h00
[4]
Crvena Zvezda [4] 0 0
0 0 
CZEA23h30
[11]
0 0 [11] Dukla Prague
0 0 
vs
23h30
[9]
Mlada Boleslav [9] 0 0
0 0 
JORA23h30
[5]
0 0 [5] Al Faisaly
0 0 
vs
23h30
[9]
Mansheiat Bani Hasan [9] 0 0
0 0 
KSAA23h40
[1]
0 0 [1] Al Ahli Jeddah
0 0 
vs
23h40
[8]
Al-Qadasiya [8] 0 0
0 0 
OMA23h45
[1]
0 0 [1] Al-Suwaiq
0 0 
vs
23h45
[9]
Fnjaa [9] 0 0
0 0 
GHW23h55
 
0 0   Germany (w)
0 0 
vs
23h55
 
France (w)   0 0
0 0 
POLA00h00
[15]
0 0 [15] Cracovia Krakow
0 0 
vs
00h00
[10]
Lechia Gdansk [10] 0 0
0 0 
CZEA00h00
[14]
0 0 [14] Vysocina jihlava
0 0 
vs
00h00
[13]
Brno [13] 0 0
0 0 
WCWVL00h00
[A-29]
0 0 [A-29] Portugal (w)
0 0 
vs
00h00
[C-1]
Moldova (w) [C-1] 0 0
0 0 
CROA00h00
[5]
0 0 [5] Inter Zapresic
0 0 
vs
00h00
[6]
NK Lokomotiva Zagreb [6] 0 0
0 0 
POLB00h00
[17]
0 0 [17] OKS Stomil Olsztyn
0 0 
vs
00h00
[2]
Chojniczanka Chojnice [2] 0 0
0 0 
TNKA00h00
[16]
0 0 [16] Osmanlispor FC
0 0 
vs
00h00
[17]
Genclerbirligi [17] 0 0
0 0 
AUTB00h30
[10]
0 0 [10] FAC Team Fur Wien
0 0 
vs
00h30
[6]
Austria Lustenau [6] 0 0
0 0 
AUTB00h30
[8]
0 0 [8] WSG Wattens
0 0 
vs
00h30
[4]
TSV Hartberg [4] 0 0
0 0 
AUTB00h30
[7]
0 0 [7] Kapfenberg
0 0 
vs
00h30
[5]
FC Liefering [5] 0 0
0 0 
AUTB00h30
[1]
0 0 [1] SV Ried
0 0 
vs
00h30
[2]
FC Magna Wiener Neustadt [2] 0 0
0 0 
DUB00h30
[6]
0 0 [6] SV Sandhausen
0 0 
vs
00h30
[15]
Heidenheimer [15] 0 0
0 0 
DUB00h30
[3]
0 0 [3] Union Berlin
0 0 
vs
00h30
[12]
Darmstadt [12] 0 0
0 0 
WCWVL01h00
[A-33]
0 0 [A-33] Slovakia (w)
0 0 
vs
01h00
[A-20]
Netherland (w) [A-20] 0 0
0 0 
WCWVL01h00
[A-19]
0 0 [A-19] Switzerland (w)
0 0 
vs
01h00
[A-22]
Belarus (w) [A-22] 0 0
0 0 
DUC301h00
[9]
0 0 [9] SV Meppen
0 0 
vs
01h00
[6]
SG Sonnenhof Grossaspach [6] 0 0
0 0 
DUC301h00
[1]
0 0 [1] SC Paderborn 07
0 0 
vs
01h00
[8]
Karlsruher SC [8] 0 0
0 0 
DUC301h00
[18]
0 0 [18] Preuben Munster
0 0 
vs
01h00
[14]
Chemnitzer [14] 0 0
0 0 
DUC4N01h00
 
0 0   SSV Ulm 1846
0 0 
vs
01h00
 
VfB Stuttgart II   0 0
0 0 
DUC4BA01h00
[4]
0 0 [4] Bayern Munchen (Youth)
0 0 
vs
01h00
[19]
Unterfohring [19] 0 0
0 0 
DENA01h00
[12]
0 0 [12] Randers FC
0 0 
vs
01h00
[9]
Sonderjyske [9] 0 0
0 0 
NPA01h00
[11]
0 0 [11] Maritzburg United
0 0 
vs
01h00
[16]
Bidvest Wits [16] 0 0
0 0 
MLTA01h00
[9]
0 0 [9] Birkirkara FC
0 0 
vs
01h00
[11]
St. Andrews [11] 0 0
0 0 
EGYA01h00
[12]
0 0 [12] EL Ahly
0 0 
vs
01h00
[8]
El Daklyeh [8] 0 0
0 0 
PERA01h15
[14]
0 0 [14] Dep.San Martin
0 0 
vs
01h15
[5]
Comerciantes Unidos [5] 0 0
0 0 
DUC4B01h30
 
0 0   Eintr. Braunschweig (Youth)
0 0 
vs
01h30
 
Havelse   0 0
0 0 
DUC4B01h30
 
0 0   VFB Lubeck
0 0 
vs
01h30
 
SV Drochtersen/Assel   0 0
0 0 
RMNA01h45
[4]
0 0 [4] Botosani
0 0 
vs
01h45
[3]
CS Universitatea Craiova [3] 0 0
0 0 
WCWVL02h00
[A-13]
0 0 [A-13] Wales (w)
0 0 
vs
02h00
[A-14]
Kazakhstan (w) [A-14] 0 0
0 0 
PH302h00
[1]
0 0 [1] Rodez Aveyron
0 0 
vs
02h00
[9]
Pau FC [9] 0 0
0 0 
PH302h00
[16]
0 0 [16] Concarneau
0 0 
vs
02h00
[11]
GS Consolat Marseille [11] 0 0
0 0 
PH302h00
[12]
0 0 [12] Les Herbiers
0 0 
vs
02h00
[17]
Avranches [17] 0 0
0 0 
PH302h00
[10]
0 0 [10] Lyon Duchere
0 0 
vs
02h00
[5]
Stade Lavallois MFC [5] 0 0
0 0 
PH302h00
[8]
0 0 [8] Entente Sannois
0 0 
vs
02h00
[2]
Cholet So [2] 0 0
0 0 
PH302h00
[7]
0 0 [7] Avenir Sportif Beziers
0 0 
vs
02h00
[4]
Grenoble [4] 0 0
0 0 
PH302h00
[6]
0 0 [6] USL Dunkerque
0 0 
vs
02h00
[14]
Creteil [14] 0 0
0 0 
HLB02h00
[17]
0 0 [17] RKC Waalwijk
0 0 
vs
02h00
[7]
FC Oss [7] 0 0
0 0 
HLB02h00
[20]
0 0 [20] Volendam
0 0 
vs
02h00
[10]
Emmen [10] 0 0
0 0 
HLB02h00
[19]
0 0 [19] FC Utrecht (Youth)
0 0 
vs
02h00
[15]
Almere City FC [15] 0 0
0 0 
HLB02h00
[14]
0 0 [14] Dordrecht
0 0 
vs
02h00
[13]
AZ Alkmaar (Youth) [13] 0 0
0 0 
HLB02h00
[1]
0 0 [1] NEC Nijmegen
0 0 
vs
02h00
[2]
Jong Ajax (Youth) [2] 0 0
0 0 
HLB02h00
[16]
0 0 [16] Cambuur Leeuwaarden
0 0 
vs
02h00
[5]
Den Bosch [5] 0 0
0 0 
HLB02h00
[3]
0 0 [3] Fortuna Sittard
0 0 
vs
02h00
[11]
Go Ahead Eagles [11] 0 0
0 0 
HLB02h00
[6]
0 0 [6] De Graafschap
0 0 
vs
02h00
[8]
FC Eindhoven [8] 0 0
0 0 
HLB02h00
[9]
0 0 [9] Jong PSV Eindhoven (Youth)
0 0 
vs
02h00
[4]
SC Telstar [4] 0 0
0 0 
HLB02h00
[12]
0 0 [12] MVV Maastricht
0 0 
vs
02h00
[18]
Helmond Sport [18] 0 0
0 0 
TSB02h00
[6]
0 0 [6] FC Rapperswil-Jona
0 0 
vs
02h00
[5]
Vaduz [5] 0 0
0 0 
HLA02h00
[3]
0 0 [3] AZ Alkmaar
0 0 
vs
02h00
[16]
FC Twente Enschede [16] 0 0
0 0 
PHB02h00
[15]
0 0 [15] AJ Auxerre
0 0 
vs
02h00
[16]
Nancy [16] 0 0
0 0 
PHB02h00
[20]
0 0 [20] Tours
0 0 
vs
02h00
[12]
Ajaccio Gfco [12] 0 0
0 0 
PHB02h00
[3]
0 0 [3] Nimes
0 0 
vs
02h00
[18]
Bourg Peronnas [18] 0 0
0 0 
PHB02h00
[4]
0 0 [4] Ajaccio
0 0 
vs
02h00
[1]
Reims [1] 0 0
0 0 
PHB02h00
[6]
0 0 [6] Paris FC
0 0 
vs
02h00
[19]
Quevilly [19] 0 0
0 0 
PHB02h00
[14]
0 0 [14] Chamois Niortais
0 0 
vs
02h00
[9]
Chateauroux [9] 0 0
0 0 
PHB02h00
[10]
0 0 [10] Stade Brestois
0 0 
vs
02h00
[8]
Sochaux [8] 0 0
0 0 
PHB02h00
[11]
0 0 [11] Valenciennes
0 0 
vs
02h00
[2]
Lorient [2] 0 0
0 0 
PHB02h00
[13]
0 0 [13] Orleans US 45
0 0 
vs
02h00
[5]
Clermont [5] 0 0
0 0 
WCWVL02h05
[A-15]
0 0 [A-15] England (w)
0 0 
vs
02h05
[A-18]
Bosnia and Herzegovina (w) [A-18] 0 0
0 0 
CZEA02h15
[6]
0 0 [6] Bohemians 1905
0 0 
vs
02h15
[4]
Slovan Liberec [4] 0 0
0 0 
POLA02h30
[2]
0 0 [2] Gornik Zabrze
0 0 
vs
02h30
[4]
Jagiellonia Bialystok [4] 0 0
0 0 
AUTB02h30
[9]
0 0 [9] FC Blau Weiss Linz
0 0 
vs
02h30
[3]
FC Wacker Innsbruck [3] 0 0
0 0 
BIB02h30
[8]
0 0 [8] Tubize
0 0 
vs
02h30
[3]
Cercle Brugge [3] 0 0
0 0 
BIA02h30
[11]
0 0 [11] KAA Gent
0 0 
vs
02h30
[10]
Mouscron Peruwelz [10] 0 0
0 0 
DUA02h30
[8]
0 0 [8] Hannover 96
0 0 
vs
02h30
[11]
VfB Stuttgart [11] 0 0
0 0 
 
ITB02h30
[6]
0 0 [6] Empoli
0 0 
vs
02h30
[3]
Frosinone [3] 0 0
0 0 
WALA02h45
[4]
0 0 [4] Bangor City FC
0 0 
vs
02h45
[5]
Bala Town [5] 0 0
0 0 
WALA02h45
[10]
0 0 [10] Prestatyn Town FC
0 0 
vs
02h45
[7]
Llandudno [7] 0 0
0 0 
POLB02h45
[9]
0 0 [9] Zaglebie Sosnowiec
0 0 
vs
02h45
[18]
Gornik Leczna [18] 0 0
0 0 
PHA02h45
[7]
0 0 [7] Saint Etienne
0 0 
vs
02h45
[18]
Strasbourg [18] 0 0
0 0 
 
SCOA02h45
[12]
0 0 [12] Dundee
0 0 
vs
02h45
[4]
Glasgow Rangers [4] 0 0
0 0 
WALA03h00
[11]
0 0 [11] Aberystwyth Town
0 0 
vs
03h00
[9]
Newtown AFC [9] 0 0
0 0 
NIRA03h00
[2]
0 0 [2] Glenavon Lurgan
0 0 
vs
03h00
[5]
Linfield FC [5] 0 0
0 0 
ARGA03h00
[7]
0 0 [7] Banfield
0 0 
vs
03h00
[13]
Defensa Y Justicia [13] 0 0
0 0 
ANHA03h00
[18]
0 0 [18] West Ham United
0 0 
vs
03h00
[12]
Leicester City [12] 0 0
0 0 
 
TBNA03h00
[13]
0 0 [13] Celta Vigo
0 0 
vs
03h00
[8]
Leganes [8] 0 0
0 0 
 
TBNB03h00
[10]
0 0 [10] Tenerife
0 0 
vs
03h00
[6]
Rayo Vallecano [6] 0 0
0 0 
PERA03h30
[7]
0 0 [7] UTC Cajamarca
0 0 
vs
03h30
[8]
Academia Deportiva Cantolao [8] 0 0
0 0 
BDNA03h30
[7]
0 0 [7] Belenenses
0 0 
vs
03h30
[14]
GD Chaves [14] 0 0
0 0 
BRB04h15
[12]
0 0 [12] Brasil de Pelotas
0 0 
vs
04h15
[11]
Criciuma [11] 0 0
0 0 
PARA05h10
[6]
0 0 [6] Libertad
0 0 
vs
05h10
[7]
Deportivo Capiata [7] 0 0
0 0 
ARGA05h15
[25]
0 0 [25] Chacarita juniors
0 0 
vs
05h15
[4]
CA Huracan [4] 0 0
0 0 
CHIA05h30
[9]
0 0 [9] San Luis Quillota
0 0 
vs
05h30
[10]
Universidad de Concepcion [10] 0 0
0 0 
BRB06h30
[13]
0 0 [13] Figueirense
0 0 
vs
06h30
[10]
SC Paysandu Para [10] 0 0
0 0 
ARGB07h00
[16]
0 0 [16] Sarmiento Junin
0 0 
vs
07h00
[11]
San Martin Tucuman [11] 0 0
0 0 
NZLA07h00
[4]
0 0 [4] Tasman United
0 0 
vs
07h00
[3]
Eastern Suburbs Auckland [3] 0 0
0 0 
ARGB07h30
[22]
0 0 [22] Independiente Rivadavia
0 0 
vs
07h30
[23]
Ferrol Carril Oeste [23] 0 0
0 0 
ARGA07h30
[5]
0 0 [5] Colon de Santa Fe
0 0 
vs
07h30
[23]
Club Atletico Tigre [23] 0 0
0 0 
NZLA08h00
[1]
0 0 [1] Auckland City
0 0 
vs
08h00
[6]
Hawke's Bay United [6] 0 0
0 0 
NZLA10h45
[9]
0 0 [9] Wellington Phoenix Reserve
0 0 
vs
10h45
[5]
Southern United [5] 0 0
0 0 
AUSWFT
[7]
0 0 [7] Melbourne Victory (w)
0 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[6]
WS Wanderers (w) [6] 0 0
0 0 
AUSAFT
[3]
1 1 [3] Melbourne City
1 1 
FT
1-3(1-2)
(1-2)
[4]
Perth Glory [4] 1 1
1 1 
CZEU19FT
 
1 0   Teplice U19
1 0 
FT
0-1(0-1)
(0-1)
 
Slovacko U19   0 5
0 5 
UKRU21FT
[8]
0 0 [8] Olimpic Donetsk U21
0 0 
FT
0-2(0-1)
(0-1)
[1]
FC Shakhtar Donetsk U21 [1] 0 1
0 1 
ARMAFT
[1]
1 1 [1] Alashkert
1 1 
FT
1-0(1-0)
(1-0)
[5]
FC Pyunik [5] 1 0
1 0 
NGBFT
[18]
2 0 [18] Zenit-2 St.Petersburg
2 0 
FT
1-1(0-1)
(0-1)
[10]
Spartak Moscow II [10] 0 0
0 0 
UKRU21FT
[2]
0 0 [2] Illichivets U21
0 0 
FT
2-0(0-0)
(0-0)
[7]
FC Vorskla U21 [7] 0 0
0 0 
IRNAFT
[4]
3 0 [4] Padideh Mashhad
3 0 
FT
3-1(1-0)
(1-0)
[15]
Naft Tehran [15] 0 2
0 2 
GHWHoãn
 
0 0   malta (w)
0 0 
0-0
 
United Arab Emirates (w)   0 0
0 0 
GIẢI CHÂU ÂU
© Copyright by tuongthuat.vn - All rights reserved - Trực tiếp lịch thi đấu, kết quả bóng đá đá các giải đấu nhanh nhất